Tsarin Infofin Alamar Tattoo

Finarshen tattoo

Akwai mutane da yawa waɗanda da sannu kaɗan suke fara ganin kyan gani a cikin jarfa. Tattoo ya fi zane a kan fata, abin ji ne, yana da ƙimar mutum, wani abu ne ko wani da muke so mu tunaTattoo hanya ce ta jin daɗin kanmu da kuma duniyar da ke kewaye da mu.

Lokacin zabar tattoo, ya kamata kuyi tunani a hankali game da wane zane kuke so kuyi akan fata, tunda wannan zane zai kasance tare da kai har abada. Ba kyau a zabi zane na zane sannan kuma a so a rabu da su. Kodayake akwai siffofin cirewar tattoo kamar laser, suna da tsada, matakai masu raɗaɗi kuma ba koyaushe zasu tabbatar da kyakkyawan sakamako ba.

Don zaɓar zane mai zane Dole ne ku yi tunani sosai game da abin da kuke son samun akan fatarku. Akwai mutanen da suka zaɓi sanya sunaye, wasu sabbin zane-zanen zane da sauransu waɗanda suka fi son alamomin zane wanda zai sa su ji daɗin kansu. Ofayan waɗannan alamun da nake so kuma na tabbata zaku so shi shine alama mara iyaka.

Alamar rashin iyaka

Finarshe da jaruntakar tattoo

Alamar rashin iyaka tana da saukin ganewa tunda ya zama kamar takwas ne a kwance kuma yana nufin cewa wani abu bashi da karshe, ma'ana, bashi da farko amma bashi da karshe.. Kuna iya tunanin cewa ƙauna ba ta da iyaka, soyayya ga mutum ko dabba ... rashin iyaka babu shakka ɗayan shahararrun alamu ne tsakanin jarfa.

Amma alamar rashin iyaka ta wuce gaba fiye da duk wannan. Akwai wadanda suka ce an yi amfani da wannan alamar a Indiya da Tibet zuwa wakiltar kammala da tagwaye. Hakanan yana iya nufin haɗin kai tsakanin mace da namiji. Amma kuna so ku san cewa hakan na nufin daidaito tsakanin ƙungiyoyi masu adawa da su a cikin taron tsafin.

Ma'anar alamar mara iyaka

Finarshen tattoo ma'anar 'yanci

Alamar rashin iyaka yana nufin bashi da farkon n ƙarewa, amma ba da'ira bane tunda an kasu kashi biyu. Ga mutane da yawa, wannan ƙaramar alama tana wakiltar mabuɗin rayuwa ta hanyar damar da ba ta da iyaka da mutum zai nuna kansa.

Hakanan yana iya wakiltar bincika abokin tarayya wanda zai ɗore har zuwa rayuwa, ko wataƙila abin da zai iya faruwa koda kuwa wasu shawarwarin da aka yanke a baya sun bambanta ... ma'ana, shi ma yana wakiltar makoma.

Wata ma'anar alamar rashin iyaka shine wanda zai iya wakiltar fuskoki biyu a cikin mutum ɗaya, ko kuma haɗuwa da rabin rabin mutum a cikin jiki guda ɗaya su zama cikakkun mutane. Ya zama kamar ɓangare mai kyau da ɓangaren mafi duhun ruhun mutum wanda aka wakilta a cikin alama mara iyaka. Amma duk mutanen da ke da sassa masu kyau ko mara kyau koyaushe zasu kasance cikin cikakke tare da jiki ɗaya da rai ɗaya.

Hakanan yana iya nufin soyayya tsakanin mutane biyu, a matsayin wakiltar madawwamiyar ƙauna da kuma hanyar da za a nuna wa duniya ibada ga juna.

Kyakkyawan zane

Tatoo mara iyaka

Wani abin da ya dace da zane-zanen tattoo mara iyaka shi ne cewa yana da tsari mai sauƙi don haka yana da sauƙi a zaɓi wurin yin tataccen shi kuma shima zafin na tatuttaccen abu ne saboda yawanci yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don yin hakan. Bugu da kari, wannan nau'in tattoo yana da damar da ba shi da iyaka don sanya ta zama ta musamman. Ya dace da kowane bangare na jikin mutum kuma girmanta na iya bambanta daga ƙarami zuwa babba sosai (a game da manya manya ya kamata ku sani cewa zai iya cutar da shi sosai).

Akwai hanyoyi da yawa don sanya shi na musamman, kuma zaku iya tatto shi a cikin zane daban-daban, tare da launuka, a cikin fari ko bakiHakanan zaku iya haɗa wasu abubuwa zuwa tattoo don yin shi na musamman, na musamman kuma na musamman.

Shin har yanzu kuna tunani game da shi?

Bayan karanta duk abin da na bayyana muku game da alamar rashin iyaka, da alama kuna fara yaba da zaɓi na zanen wannan zane mai ban sha'awa a wani wuri a jikinku. Kuma ba don ƙananan ba, tun da wannan ƙirar mai sauƙi tana sauya duk zane Kuma akwai kuma zane-zane waɗanda suka ƙara wannan alamar saboda ba tare da wata shakka ba alama ce da kowa yake so. Alamar rashin iyaka ita ce hanya ɗaya don bayyana zurfin zuciyar ku.

Tattoo wanda baya jan hankali

Takaitawa mara iyaka tare da zuciya

Mutane da yawa suna neman zane mai sauƙi har ma da ƙarancin tsari a cikin zanen zanen su, wanda yake da hankali kuma amma kuma yana da manyan alamu. Ya tabbata cewa lokacin da kuka ga hotuna a cikin wannan labarin zaku ga abin da nake nufi a sauƙaƙe, amma kuma zaku iya samun jarfa tare da kyakkyawa mai kyau da kuma salo inda har yanzu alama ce ta rashin iyaka.

Wannan alamar ta fito ne daga lissafi, amma kamar yadda na ambata a baya, ya zarce yawo nesa da na takwas wanda yake nufin "mara iyaka".

Idan kun kasance ɗayan waɗannan mutanen da ke neman tattoo wanda ba ya jan hankali, zaku iya zaɓar wannan zane na zane mara iyaka a cikin sauƙi da ƙarami. Wannan ƙirar za a iya haɗa ta da haruffa, tare da kalmomi ko wataƙila tare da jimla ko zane. Zai zama tunanin ku, hankalin ku ko zurfin zuciyar ku wanda ke ba da ma'anar alama marar iyaka a cikin zanen tattoo a gare ku.

Wasu ra'ayoyin tattoo tare da alamar rashin iyaka

Wasu ra'ayoyi don samun wannan alamar azaman tattoo na iya zama:

  • Hada tsakanin zukata biyu a matsayin alama ta madawwamiyar ƙauna.
  • Sanya alamar rashin iyaka tare da waƙoƙin dabbobi don nuna ƙaunarku ga dabbobinku ko dabbobi gaba ɗaya.
  • Idan kanaso ka nuna yanci a rayuwarka, tsuntsaye na iya zama masu nuna alamun alamar mara iyaka.
  • Alamar rashin iyaka tare da butterflies kuma za ta nuna 'yanci amma zai zama mafi kyau.
  • Idan kuna da kyakkyawar ƙauna ga yanayi, zaku iya ƙara furanni ko tsirrai zuwa alamar.

A ina zaku sami wannan babban tattoo a jikin ku? Nape, wuyan hannu, ƙafa, a bayan kunne har ma tsakanin yatsun hannu zasu iya zama wurare masu kyau don zanenka.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.