Siku za kuzaa

Tumbo la mwanamke siku za kuzaa

Je! Unajua nini yako siku zenye rutuba? Jifunze kutoka kwa mwili wako ...

Je! Unajaribu kupata ujauzito lakini haufanikiwi? Usijali. Kuna wanandoa ambao wanaweza kuchukua mwaka, au hata zaidi, kufikia kile bila shaka kitakuwa mtoto mpendwa sana. Walakini, kufikia hili, lazima kwanza ujue mwili.

Kwa hivyo, nitakuambia nini mzunguko wa hedhi ni nini na inajumuisha nini kukusaidia kugundua siku zako za kuzaa ni zipi.

Mzunguko wa hedhi ni nini?

Mwanamke mwenye maumivu ya kipindi kutokana na siku za rutuba

Mzunguko wa hedhi unaonyeshwa na kuwa na awamu mbili:

Awamu ya kwanza

Huanza siku ya kwanza ya hedhi, na kawaida huisha tarehe 14. Jambo kuu la wiki hizi mbili bila shaka ni kutokwa damu kwa hedhi. Kawaida hudumu kati ya siku 3 na 7, lakini wakati mwingine inaweza kupanuliwa kwa siku 2 zaidi. Kiasi cha mtiririko ambao unapotea hutofautiana kutoka kwa mwanamke hadi mwanamke, lakini kawaida 70% ya hasara hufanyika wakati wa siku 2-3 za kwanza.

Katika awamu hii, kiwango cha estrojeni (homoni ya jinsia ya kike inayohusika na kudhibiti mzunguko wa hedhi) ni kubwa sana. Mayai kumaliza kukomaa na kufukuzwa na ovari. Tunajua mchakato huu kwa jina la ovulation. Kwa hivyo, huanza safari yake kupitia mrija wa fallopian hadi kufikia uterasi. Siku hizi zitakuwa wakati uwezekano wa kupata mimba ni mkubwa sana.

Hatua ya pili

Ovum ya mwanamke siku ya rutuba

Inakwenda kutoka 14 hadi 28. Kuelekea mwisho wa awamu hii ni wakati wanawake wengi wanapata mabadiliko katika mhemko, uchovu au maumivu ndani ya tumbo. Ni kile kinachojulikana kama Ugonjwa wa kabla ya hedhi. Katika awamu hii, homoni kuu ya ngono ni progesterone, ambayo kwa wanawake ambao wameweza kupata mjamzito ni jukumu la kuandaa uterasi kwa kuwasili kwa yai lililorutubishwa. Lakini ikiwa hakuna bahati, tutakuwa na homoni hii hadi kufika kwa hedhi inayofuata, ambayo itatufanya tujisikie kuchoka, na roho dhaifu na pia na hamu ya kula zaidi, kwa hivyo tutalazimika fanya mazoezi na kula afya ili kuepuka kuchukua paundi za ziada.

Nakala inayohusiana:
Jinsi ya kufanya kipindi chako kushuka mapema

Mizunguko isiyo ya kawaida

Walakini, sio mizunguko yote inayodumu siku 28; kuna zingine hudumu sana, na zingine hudumu kwa muda mrefu. Inachukuliwa kuwa ya kawaida kwa muda mrefu kama inakaa kati 21 na 35; ikiwa yako ni fupi au ndefu, hakuna kinachotokea. Mara nyingi hufikiriwa kuwa kwa sababu huchukua zaidi ya siku 35, mwanamke hana kuzaa, lakini sio kweli. Kitu pekee kinachoweza kutokea ni kwamba unayo Ugonjwa wa Ovary ya Polycystic.

Ugonjwa wa Ovary ya Polycystic

Maumivu ya ovari

Los dalili mara kwa mara ni:

  • Vipindi vya kawaida vya hedhi (Mara tu unaweza kuwa na mzunguko wa siku 20, mwezi ujao uwe na mzunguko wa siku 35…).
  • Hedhi haidumu siku zile zile.
  • Nywele zaidi ya mwili kuliko lazima, iliyopo juu ya yote juu ya uso na tumbo.
  • Acne, hata baada ya kubalehe.

Ili kutibu ugonjwa huu lazima nenda kwa daktari wa wanawake, ambaye atafanya mfululizo wa vipimo na mitihani (vipimo vya damu, ultrasound, vipimo vya kazi ya tezi, kati ya zingine) kudhibitisha ikiwa una ugonjwa huu au la.

Katika tukio ambalo unayo, kuna uwezekano wa kupendekeza uchukue kidonge cha kudhibiti uzazi kufanya mzunguko wako wa hedhi mara kwa mara. Kwa njia hii, utakuwa na shida kidogo kufikia lengo lako la kuwa mama.

Je! Siku zangu za rutuba ni zipi?

Mzunguko wa hedhi

Kweli, sasa kwa kuwa tunaelewa zaidi juu ya jinsi mwili unavyofanya kazi, haswa mfumo wa uzazi, wacha tuone unawezaje kujua siku zako za kuzaa ni zipi.

Kwa kudhani una mzunguko wa siku 28, ovulation itatokea siku ya 14. Kwa kuzingatia hili, siku zenye rutuba zaidi ni pamoja na siku 3-4 kabla ya siku ya ovulation, na siku 3-4 baadaye. Kwahivyo, utakuwa na nafasi nzuri ya kufanikiwa kati ya tarehe 10 na 17-19.

Tumehesabuje?

Tukitoa 28 min 18 hutupatia 10, siku ya kwanza yenye rutuba, na 28 min 11 na inatupa siku ya mwisho yenye rutuba, 17. Hii ni kwa sababu tumechukua mzunguko wa siku 28 wa kawaida. Kawaida, kawaida au kutofautiana kwa mizunguko lazima izingatiwe. Ikiwa mzunguko wako unasonga kati ya siku 26 na 30 unapaswa kutoa 26-18 na 30-11.

Ili kujua haswa mzunguko wako unadumu, lazima uelekeze siku ya kwanza una hedhi yako na siku ya kwanza ya inayofuata. Kwa njia hiyo, unaweza kupata wazo bora la wakati una rutuba zaidi.

Je! Mwili wangu unaniambiaje kuwa unajiandaa kwa ujauzito unaowezekana?

Mwili wetu ni kazi ya sanaa, yenye akili sana. Daima ni hatua moja mbele ya mantiki yetu, kwa hivyo lazima tuzingatie sana maneno yake » ikiwa tunakwenda kutafuta ujauzito.

Kutokwa kwa mgongo

Uke umefunikwa na utando wa mucous ambao unawajibika kudumisha kila wakati kiwango cha kutosha cha unyevu, kutoa kutokwa kwa uke, ambayo inawajibika kwa kusafisha na kuilinda kutoka kwa vimelea vya nje. Katika kila mwanamke ana muonekano tofauti, kuwa na uwezo wa kuwa mweupe, wa uwazi au wa manjano. Mtiririko huu vizuri itakuwa tele zaidi na ya uwazi wakati tunapokuwa na ovulation, na mwembamba na mzito kwa siku zingine.

Utokwaji wa kawaida wa uke haifai kunuka, kuwasha, au kuuma. Katika tukio ambalo una dalili hizi, unapaswa kwenda kwa daktari wako kukaguliwa, kwani unaweza kuwa na maambukizi ya mkojo kama vile maambukizi ya chachu ya uke, ambayo hutibiwa na viuatilifu. Pia utapata maboresho dhahiri ikiwa utajumuisha buluu kwenye lishe yako.

Joto la basal

Grafu ya joto la msingi kufuatilia siku zenye rutuba

Joto la basal ni joto tunalo mara tu tunapoamka. Mzunguko wa hedhi unahusiana, kwani wakati ovulation inatokea, hupanda kati ya mbili na tano ya kumi. Ili kuichukua, lazima ufanye yafuatayo:

  • Andaa kipima joto usiku uliopita, kuiweka juu ya meza, ambapo unaweza kuichukua bila kusonga.
  • Asubuhi, chukua na chukua joto lako kuweka kipima joto katika kinywa chako (chini ya ulimi wako, na midomo yako imefungwa).
  • Ikiwa una homa au una mgonjwa, unahitaji pia kuichukua.

Wakati wa kipimo, ambacho kitadumu kama dakika 5, ni muhimu sana kutohama na kukaa rahavinginevyo haitafanya.

Ili kuchukua udhibiti bora, lazima urekodi joto lako la msingi kutoka siku ya kwanza ya hedhi. Kwa hivyo, watakapoinuka sehemu ya kumi utajua kwamba wakati umefika.

Maombi ya kujua siku zako zenye rutuba

Ingawa njia bora ya kujua ni siku zipi zenye rutuba zaidi ni kujifuatilia, ukweli ni kwamba kuna programu kadhaa ambazo zinaweza kusaidia sana. Nao ni:

  • Ovuview: Imekamilika sana. Inakuruhusu kutabiri hedhi inayofuata, ovulation, pamoja na siku zako zenye rutuba. Pia hutoa habari nyingi juu ya mada hizi. Inapatikana kwa Android.
  • Kalenda ya kipindi: iliyoundwa kama ni shajara ya kibinafsi, unaweza kuandika dalili, uzito wako, joto, na mengi zaidi. Inapatikana kwenye Google Play.
  • Ladytimer: inatuonyesha kalenda yetu ya ovulation, tunaweza pia kupokea SMS ikiwa tunayo au tunataka kukumbuka tarehe. Inapatikana kwa Android, iOS na Blackberry.

Programu hizi ni bure, lakini zingine zina faili ya toleo la kulipwa la malipo na huduma za ziada (ubadilishaji zaidi wa arifa, kutuma ripoti kwa PDF ...). Pia una huduma za mkondoni kujua siku zako zenye rutuba, kwa hivyo hautalazimika kusanikisha chochote kwenye rununu yako.

Na hiyo tu. Tunatumahi kuwa na vidokezo na miongozo hii itakuwa rahisi zaidi jua siku zako zenye rutuba ni nini. Bahati njema!!


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 720, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Josue Valentin alisema

    Nina swali, ningethamini jibu lako.
    Rafiki ana kipindi cha kawaida.

    Ana mzunguko wake wa kawaida kama hii (kilikuwa kipindi chake cha mwisho hadi sasa)

    20, 21, 22, 23, 24, ina kanuni ya kawaida, basi: 25, 26, 27, 28,29,30 kwa maoni yangu ni kawaida na mnamo 24 inaacha kutawala: 31, 1, 2, 3, 4 .na kumaliza mzunguko wake.

    Kwa maoni yangu nadhani kuwa ya 2 ni siku yako yenye rutuba zaidi au ikiwa nimekosea ningethamini msaada wako, nitaithamini sana. Ikiwa wewe ni mwema sana, ningefurahi ikiwa ungetuma barua pepe hapa kwangu.
    mj_ion20@hotmail.com

  2.   upweke alisema

    Halo Josue, ikiwa nimeelewa maoni yako kwa usahihi, ikiwa rafiki yako hayadhibiti tarehe iliyoonyeshwa, hata ikiwa ana mzunguko wa kawaida, kuna nyakati ambazo mwili wenyewe una kasoro, labda kwa sababu ya mafadhaiko, ukosefu wa chakula au nje sababu. Ninakushauri umwambie rafiki yako aende kwa daktari wa wanawake, kwamba atajua jinsi ya kuelezea ukosefu wake wa kipindi vizuri na kumwongoza zaidi ikiwa atakuwa na ujauzito. Salamu!

  3.   pamela alisema

    Halo, ningependa kukuuliza swali.Ninataka kupata ujauzito na sijui jinsi ya kuhesabu siku zangu za rutuba vizuri.Tarehe ya hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 14/02/2008 na nilifanya mapenzi mnamo Machi 3 na kuendelea , hii ni siku yenye rutuba. Nasubiri jibu lako. Asante.

    1.    rosana mendez alisema

      Halo, usiku mwema, ningependa kukuuliza swali.Nilipata hedhi tarehe 3 na hudumu kwa siku 7.

  4.   upweke alisema

    Mzunguko wangu wa hedhi sio kawaida na nilikuwa na ngono mnamo tarehe 13 ambayo ingekuwa ndani ya siku za kuzaa kwa sababu kwa upande wangu siku hizo zingekuwa kutoka tarehe 8 hadi 19, uhusiano huo ulilindwa, lakini ningependa kujua ikiwa kuna uwezekano ya ujauzito. Hizi ni siku zenye hatari kabisa. Asante

  5.   janelize alisema

    Mzunguko wangu wa hedhi sio kawaida lakini nataka kujua siku zangu za rutuba ni nini ikiwa hedhi yangu ilikuwa 11/03/08 kwani nataka kupata mjamzito, siwezi tu kuhesabu siku zangu za rutuba vizuri, naomba unisaidie!

  6.   ndiyo g alisema

    Kwa nini kujua mzunguko wa uzazi ni minus 18 na 11 na sio kwa nambari nyingine? kwanini niagize haya?
    Na ikiwa utatoa kwa nambari hizi, ingekuwaje ikiwa siku ya 1 ya sheria ni kati ya 15,16 au 17, ukiondoa ifikapo 18, itakuwa -1?
    ingekuwa siku gani yenye rutuba?
    Tafadhali nisaidie kwenye swali hilo

  7.   yessika uk alisema

    Ninataka kujua ni lini siku zangu za rutuba ikiwa nitatawala tarehe 24 na inaisha kama ya 26
    Kuna uwezekano mkubwa kwamba nina mjamzito ikiwa nitafanya mapenzi siku zote hizo na bila kinga hata ikiwa haitoi manii ndani yangu?

  8.   celeste alisema

    Machi 14 alikuja kwangu na tarehe 17 aliondoka tarehe 19 nilifanya mahusiano na mpenzi wangu na iliishia ndani tarehe 23 jambo lilelile lilitokea tena, inawezekana siku hizo zilikuwa siku za kuzaa ??? Tafadhali jibu mimi kwa sababu ninaogopa sana

  9.   upweke alisema

    Hi Janeliza, Hi Jessica, Hi Celeste, habari yako?
    Nimesoma kila maoni yako na kwa kuwa ni jambo muhimu kama ujauzito, siwezi kufanya chochote isipokuwa kupendekeza uulize daktari wako wa wanawake swali lile lile. Atajua jinsi ya kukujibu haswa na ikiwa una mjamzito, utaweza kujua haraka iwezekanavyo. Bahati njema! Salamu na endelea kutusoma!

  10.   anto alisema

    Halo, ninahitaji jibu… ..Nitatoa maoni kwako., Mara ya mwisho wakati hedhi ilipokuja, kulikuwa na shida, nilikuja siku 2 au 0 tu, baada ya hapo, siku 3 baadaye, nilirudi na mimi alifanya ngono siku ya kwanza hadi sekunde. Ya hedhi yangu, mpenzi wangu akavo ndani yangu, ningependa kuona ikiwa kuna uwezekano wa ujauzito huu, kwani nachukua tarehe ya mwisho d hedhi. hizi zingekuwa siku zangu za rutuba ..
    Nimechanganyikiwa sana, vizuri tmb. Wanasema kwamba wakati hedhi ni ngumu, ni mjamzito wa kedari, na itakuwa muhimu katika kesi hii kuona kidonge kikinywa siku inayofuata?
    Asante sana, nasubiri jibu lako tafadhali.

  11.   anto alisema

    O na ningefurahi kwamba sikunituma kuongea na daktari wangu wa magonjwa ya wanawake, kwa sababu ikiwa nitakuambia hapa, ni kwa sababu nataka jibu hili, na wakati una ukurasa wa konfio hizi ambazo unapaswa kujua ... tena , Asante.

  12.   upweke alisema

    Habari Anto. Nilitaka kufafanua kwamba ikiwa ninapendekeza kwa wasomaji wetu ambao waliandika katika nakala hii kwamba waende kufanya mashauriano na daktari wao wa magonjwa ya wanawake, ni kwa sababu ndio jambo bora zaidi ambalo linaweza kukutokea, ndio unapata kupitia watu maalum katika somo. Ninaweza kukuambia ikiwa una mjamzito au la, lakini hapo ndipo jukumu langu linakwenda, ikiwa uko, utalazimika kushauriana na daktari wa wanawake pia. Mwili wa mwanadamu hautabiriki sana na unaweza hata kufanya ngono bila kinga katika siku zako za kuzaa na bado usipate ujauzito au kuifanya siku zako zisizo na rutuba na usiwe na shida. Asante sana kwa kuamini MujeresconEstilo.com, lakini mimi hawana jibu lingine. Salamu na endelea kutusoma!

  13.   Andrea alisema

    Halo, ningependa kujua kitu ambacho nina mashaka na hofu nyingi, zinageuka kuwa sina hedhi ya kawaida, kawaida huwa naendesha siku 5 kutoka tarehe ya mwisho ya hedhi, hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Februari 21, na nilifanya ngono yangu ya kwanza mnamo Machi 22, rafiki yangu wa kiume alitumia kondomu, lakini kwa kuwa iliniumiza, sikuingia sana, ni zaidi, nikamwambia aiondoe, mnamo Machi 24, pia tulijaribu tena na kondomu, lakini bado iliumiza na tukaacha mambo, swali langu ni ... inadhaniwa kuwa kwa kuwa mzunguko wangu sio wa kawaida na unaendelea siku chache sikulazimika kufika Machi 21 lakini siku 5 baadaye, lakini leo tuko tayari 30 na hakuna kitu kinachonijia, ninaogopa na ningependa kujua ikiwa ninaweza kuwa mjamzito au la tafadhali nisaidie ninaogopa sana.

  14.   nyembamba alisema

    Halo nataka kujua ni siku gani zenye rutuba. Nilikuja Aprili 5 na hedhi yangu inadumu takriban. Siku 6 au 0. ambayo ingekuwa siku zangu za rutuba. Asante

  15.   adriana alisema

    Halo, ningependa kujua siku zangu za kuzaa tangu nitake kupata ujauzito, nimekuwa nikijaribu lakini kwa sasa sikuweza, kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Aprili 3 na kipindi changu ni cha kawaida.

  16.   karen alisema

    Halo, nataka tu kujua ni lini siku zangu za kuzaa ni nini, ni nini kilitokea, ni nini kilitokea mnamo Machi 11 na Machi 22, nilifanya mapenzi na mpenzi wangu na alitokwa na manii lakini sio ndani yangu lakini nina uchungu sana na ninaogopa na niambie ikiwa siku hizo ningeona kedado akiwa na ujauzito

  17.   Anahy alisema

    Habari ps nina uchungu sana nyama ya nguruwe mnamo Machi 11 nilikuwa na hedhi yangu na mwisho wake (Machi 15) nilifanya mapenzi na mpenzi wangu mnamo Machi 22 niambie ikiwa siku hizo ni nzuri au hapana kwangu ????? ??

  18.   Silvia alisema

    Halo nataka kujua siku zangu za rutuba ni zipi.Nimekuja Aprili 5 na hedhi yangu hudumu takriban. Siku 4 na 5. ambayo ingekuwa siku zangu za rutuba. Asante

  19.   juana alisema

    Halo, unaweza kujibu barua yangu yafuatayo:
    SIKU ZANGU ZA KUZAA NI NINI?
    Ninaanza kupata hedhi 10 kidogo hadi 12 baada ya siku tatu kali. Kwa ujumla ninafikia 18 ambayo ndio wakati ninaondoa kabisa ... Kwa hesabu yako nina ukosefu kamili wa udhibiti ... Je! Unaweza kujibu swali langu? Kutoka tayari asante sana

  20.   Camila alisema

    Hi nina swali.
    Kipindi changu kilikuja mnamo Machi 12, nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu mnamo Machi 21 na 22, hatukutumia ulinzi, lakini wakati wa kuja niliitoa na tulikuwa tumesimama, ghafla ingeweza kuingia kidogo ndani yangu , lakini sina hakika. Halafu inasemekana kuwa kipindi changu kilikuja siku mapema kuliko kawaida na ikanijia kahawia, wakati mwingine kama rangi ya waridi na nzuri kidogo na ilidumu kwa siku 3, je! Ningeweza kuwa mjamzito? Nilikuwa katika wiki yangu yenye rutuba, kwa sababu nilielewa kuwa ilikuwa yenye rutuba wiki moja baada ya kipindi changu kupita. Asante

  21.   Maria alisema

    HELLO, kipindi changu kiliisha Aprili 25, kinachukua siku 5 au 6
    lakini siishi na mume wangu kwa sababu ya kazi yake na nitamwona mnamo Mei 2, 3, 4 na 5
    ninaweza kupata mimba ya kedari?
    kinachotokea nataka kuwa
    lakini kwa kuwa sioni sana: S
    Je! Unaweza kunisaidia kuweza kuwa kwenye tarehe ambazo ninakupa
    grasias

  22.   Maria alisema

    HELLO, kipindi changu kiliisha Aprili 25, kinachukua siku 5 au 6
    lakini siishi na mume wangu kwa sababu ya kazi yake na nitamwona mnamo Mei 2, 3, 4 na 5
    ninaweza kupata mimba ya kedari?
    kinachotokea nataka kuwa
    lakini kwa kuwa sioni sana: S
    Je! Unaweza kunisaidia kuweza kuwa kwenye tarehe ambazo ninakupa
    grasias
    mtu anaweza kunisaidia ???

  23.   Josefina alisema

    rafiki yangu bora ana kipindi chake kisicho cha kawaida. wakati mwingine huwa katika hedhi kila 28 na wakati mwingine hadi kila siku 33 ... wasiwasi wake ni kwamba hajui siku zake za kuzaa ni zipi ... ikiwa kipindi chake ni kila siku 33 ..
    haiwezekani kuhesabu na hatujui tena cha kufanya ...
    Napenda kufurahi sana ikiwa utanisaidia na hii ... asante

  24.   Marely alisema

    Halo, swali langu ni lifuatalo

    Nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu kwa mara ya kwanza, kipindi changu kilikuwa Aprili 20, nilimaliza tarehe 24,25 na nilikuwa na mahusiano mnamo Machi 2 na hatukutumiana. Tafadhali nahitaji kujua siku zangu za rutuba ni nini na kuna uwezekano gani kwamba nina mjamzito. Tafadhali asante ikiwa unaweza kunisaidia.

  25.   Jennifer alisema

    Halo, nataka kujua jinsi ninavyohesabu siku zangu zenye rutuba ikiwa mzunguko wangu unakaa karibu siku 8 na pia ikiwa siku ya kwanza ya mzunguko wangu ilikuwa Aprili 30, siku zangu za rutuba ni lini?

  26.   Jennifer jina la jina alisema

    HELLO NINA UFAHAMU, NILIANZA KUTUMIA VIDONGE LAKINI SIKUANZA SIKU YA KIPINDI CHANGU KUNA ATHARI KWAMBA HAWAFANYI KAZI KWA SABABU NIMEWANZA BAADA YA SIKU 3 NIMEWANZA BILA KUJALI NA SIJAKUA 'SIJUI ikiwa ningeweza kupata ujauzito na nikapata ujauzito. SIJUI NINI SIKU ZANGU ZA KIZAZI ZIKO.

  27.   Julai alisema

    Halo ... Ninahitaji kujua siku zangu za rutuba ni nini ikiwa kipindi changu cha mwisho kilitoka Mei 6 hadi Mei 9 .. Nilifanya mapenzi Jumamosi asubuhi na alijitunza, lakini ninaogopa ... tafadhali mtu ambaye ananijibu haraka ... mengi Asante

  28.   upweke alisema

    Halo Jennifer, kutokana na kile unaniambia, umeanza kunywa vidonge bila kushauriana na daktari wako hapo awali, hiyo sio nzuri sana kwa hivyo nakuuliza uwasiliane na daktari wa wanawake. Lazima pia ujue kuwa wakati wa mwezi wa kwanza wa kunywa vidonge, lazima ujitunze na njia nyingine ya uzazi wa mpango (kwa mfano, kondomu). Hiyo ni kama sheria, lakini kwa upande wako, nakuuliza uwasiliane na daktari wako.
    Salamu na endelea kutusoma!

  29.   carola alisema

    Halo, swali mwezi uliopita lilitawala Aprili 4 na ilikuwa kama kitu kahawia na haikufikia rangi yake ya kawaida, sasa Mei ilianza kutoka 4 hadi hudhurungi na kadhalika hadi Mei 9 kutoka hapa kuendelea ilikuwa inavuja damu na kawaida rangi hadi jana 19, kwa sababu leo ​​sina doa tena ni ndogo sana, tu kama mwanzo mdogo, na data hizi wewe. Unafikiria ni siku zangu za rutuba tangu kushauriana kwangu na gyne ni hadi Mei 26 na ninataka kuanza uhusiano wangu wa kimapenzi Alhamisi, Mei 22. asante na kukuona hivi karibuni. Natarajia jibu lako

  30.   victoria alisema

    Halo, ni mara ya kwanza kuingia kwenye ukurasa huu lakini nimetafuta mtandao wote kunipa jibu! Hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Aprili 30 na kulingana na mahesabu kadhaa ambayo nilichukua siku zangu zenye rutuba ni siku za 11, 17 na 28 nadhani na nilikuwa na mahusiano na mume wangu mnamo 11 na 17 na kwenye 19, uwezekano wazi kwamba mimi nina mjamzito, tafadhali nijibu haraka iwezekanavyo ... asante. !!!

  31.   ndiyo alisema

    Halo, ni mara ya kwanza kuingia ukurasa huu na ningependa unisaidie. Nilitoka mwezi wangu mnamo Mei 10 na nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu mnamo Mei 18 na 19, ningependa kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito, kutokwa na damu ndani yangu na siku gani itakuwa siku zangu za kuzaa, je! ya ke kede mjamzito, tafadhali nijibu haraka iwezekanavyo. Asante.

  32.   Guadalupe alisema

    Ikiwa ningekuwa na majibu mnamo tarehe 17 baada ya kipindi changu, na mpenzi wangu hakunitokea, kuna uwezekano kwamba nitapata ujauzito?

    naomba unijibu

  33.   shirley alisema

    Halo, mimi ni Shirley, nina wakati ambao sikuwahi kufikiria tangu mimi ni mama wa wasichana 2 wazuri wa miaka 12 na 9. Nimekuwa na mpenzi mpya kwa miaka 3 na tunataka sana kuwa wazazi.Tarehe yangu ya mwisho ya hedhi ilikuwa Mei 14, je! Ninahesabuje siku za kuzaa?
    Asante sana kwa nafasi hii na ninasubiri jibu

  34.   s Andrea alisema

    Halo, swali langu ni hili lifuatalo, na nilifanya mapenzi siku iliyofuata baada ya sheria yangu kukatwa, nataka kujua kuna nafasi gani za kupata ujauzito, siku 6 za hii zimepita na ninataka kufanya mtihani na ninataka moja ilipendekeza na mtu unayemjua asante aioz

  35.   Israel alisema

    Halo, vipi kuhusu rafiki alikuwa na uhusiano na msichana wake siku mbili baada ya kipindi chake kumalizika? Swali langu, hajui siku zake za kuzaa ni zipi, anaweza kuwa mjeledi mjamzito

  36.   utukufu alisema

    Halo, nina swali, kipindi changu kilianza Mei 14, nilikuwa na mume wangu mnamo Mei 25, 27, 28 na 29, ninaweza kupata ujauzito.

  37.   Karol alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miezi 2 (anulette cd) na kipindi changu cha mwisho kilianza Mei 5, 2008, mnamo Mei 21 nilifanya mapenzi na mpenzi wangu aliishia ndani, je! Kuna uwezekano wa kupata ujauzito? nilibaini kuwa Siku hizi chache zilizopita nimehisi matiti yangu kuwa nyeti zaidi, na vile vile kipindi changu kinapaswa kuja, (nasema hivi kwa sababu ya dalili ambazo nimekuwa nazo kabla ya kushuka kila mwezi). Ninahitaji jibu, je! Vidonge vinafaa?
    Salamu na ninasubiri jibu tafadhali, haraka!
    shukrani

  38.   ndiyo alisema

    Halo, ninahitaji uniambie ikiwa nina mjamzito, napunguza mwezi wangu Mei 10 na inadhaniwa kuwa siku zangu za rutuba zilikuwa tarehe 23 na 24 za mwezi huo huo lakini nilikuwa na mapumziko na mpenzi wangu mnamo 18 na 19 na mimi kutokwa na manii ndani yangu. Sasa sijui kama ningeweza kupeana ujauzito. Nina kawaida katika mzunguko wangu wa hedhi.

  39.   Ma maumivu alisema

    Siku ya kwanza ya kipindi changu ilikuwa 19-5-08 ya kudumu siku 6, mimi ni wa kawaida kabisa, nilikuwa na ngono mnamo 30-05, 31-05 na 2-06 ambazo zilikuwa siku zangu za rutuba, nina uwezekano wa kupata mjamzito. Asante.

  40.   Karla alisema

    Naam nitakuambia juu ya kipindi changu, nilifika Mei 23, 2008, kwa hivyo siku zangu za kuzaa zilikuwa: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 Juni, nilifanya mapenzi na mpenzi wangu mnamo 2 alfajiri kwa miezi miwili ambayo Nilijali na vidonge ukweli ni kwamba sina hakika ikiwa nitokwa na manii ndani na ndio sababu nataka kujua ikiwa kuna uwezekano kwamba nina mjamzito .. ingawa nimekuwa nikijitunza kwa miezi miwili
    Ningekuomba kwa jibu la haraka
    asante sana
    Karla

  41.   nadieska alisema

    Nilifanya mapenzi mnamo Juni 22 na siku yangu ya rutuba ilikuwa Juni 25

    Kwa kuwa kipindi changu kilikuwa mnamo Juni 12, kuna uwezekano gani wa mimi kupata ujauzito

  42.   * ni * alisema

    hujambo!… hedhi ilikuwa mnamo Juni 7 nilifanya tendo la ndoa kati ya tarehe 14 na 16 na ikaingia ndani yangu; kisha nikafanya ngono tena mnamo tarehe 18 ya hiyo hiyo lakini hakuja ndani yangu lakini alikuwa akinijulisha kuwa na shahawa waliyonayo kabla sijatoa shahawa naweza kupata mimba… wiki yangu yenye rutuba ni tarehe 16 na 23 Juni…. Je! ninahitaji mtu anieleze na kuniambia ikiwa kuna ujauzito?.. Lakini mnamo Juni 25 nilianza kuona kuwa ilifanya kama "yai nyeupe" .... mimi ni sawa katika hedhi yangu, ambayo ni kwamba, Umri wa siku 28. Siku 30 na wiki yangu yenye rutuba ni mnamo Juni 12-19 ... ukweli tu NIMAHITAJI KUSAIDIA .. Nina na mwenzi wangu miezi 8 1/2 na tumekuwa na mahusiano na sijawahi kujali kwa chochote ndio maana ni hofu yangu .... TUMA XFAVOR JIBU LAKO NITAKUSHUKURU

  43.   pamela alisema

    nina swali lifuatalo na badala yake naomba unijibu.}
    Yafuatayo hutokea nina ujauzito nina ujauzito wa miezi 5 na nusu lakini nina shaka kubwa ni nani mtoto wangu?}
    Naam, mimi hudhibiti kila siku 14 au 16 ya mwezi imekuwa katikati ya mwezi, mnamo Januari mwaka huu siku yangu ya kwanza ya hedhi ilikuwa Januari 14, nilikuwa na mahusiano bila kinga mnamo Januari 26 na 27 na mpenzi wangu alikuja ndani yangu lakini mnamo tarehe 29 nilifanya mahusiano na mvulana mwingine ambaye hakuja ndani yangu kwa sababu hata hakuweza kumaliza, swali langu ni kufuatia mtoto wangu ni nani?
    ya kwanza niliyokuwa nayo au ya pili tafadhali jibu maoni yangu kwa sababu ikiwa nina mashaka mengi, asante-… mabusu na baraka elfu.

  44.   Maria alisema

    Halo, nilikuwa na hedhi yangu mnamo Mei 31 na ilidumu hadi tarehe 6 mnamo 10 nilifanya mapenzi na mpenzi wangu, tulijitunza kondomu lakini sio tangu mwanzo, mnamo tarehe 21 damu nyingine ilianza kushuka lakini sio sana Sijui ikiwa kipindi changu kilikuwa mbele yangu au ikiwa nina shida au nina mjamzito. Je! Mimi hufanya nini wakati ninaweza kufanya mtihani?

  45.   ANA alisema

    HOLLO, NINATAKA KUJUA IKIWA NINAWEZA KUPATA MIMBA IKIWA NILIIFANYA KWA SIKU ZANGU ZA MZAO NA TUNATUMIA KONDOMU, KWA KWELI ILIKUWA NI MARA YANGU YA KWANZA LAKINI SIKUMALIZA KUPUNGUZA KWA SABABU ILIUMIA SANA NA SIKUWEZA KUJITEGEMEA , NAWEZA KUPATA UJAUZITO?

  46.   sharon alisema

    Halo, nina swali, unajua, utashukuru jibu lako kwa rafiki yangu, kipindi chake kilimfikia Mei 4 na alipokea utawala wake hadi Mei 11 na alikuwa na uhusiano na ulinzi mnamo Juni 8 na kipindi chake kilimjia Juni 13, anaweza kuona uwezekano wa ujauzito na fis kunijibu.

    grasias

  47.   sharon alisema

    Halo, nina swali mbaya, lazima nimujibu rafiki yangu haraka, unajua siku yake ya mwisho ya hedhi ilikuwa mnamo Mei 11 na alikuwa na mahusiano mnamo Juni 8 lakini kwa ulinzi na hedhi yake ilikuja Juni 14, unaweza kuona uwezekano ya mjamzito ningefurahi majibu yako ya haraka.

    grasias

  48.   naty alisema

    Halo, ningependa kujua ni umri gani wenye rutuba kwa sababu mimi sio kawaida mwezi uliopita hedhi yangu ilikuwa 22 hadi 27 ????????? Nasubiri jibu lako, asante

  49.   duny alisema

    Halo, kipindi changu cha mwisho kilikuwa Mei 25, lakini mnamo Juni kipindi changu hakijafika. Nilijamiiana mnamo Juni 7 na 9, ningependa kujua ikiwa nilikuwa kwenye siku zangu za rutuba na ikiwa nina mjamzito, ni ipi kati ya siku hizo ningeweza kupata mimba?
    ....

  50.   Sandra Patricia Franco S alisema

    Tafadhali niambie ikiwa kuna uwezekano kwamba nitapata ujauzito. Kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Juni 20 na nilifanya ngono mnamo Julai 4, sikuwa na aina yoyote ya uzazi wa mpango. - Naomba kwamba ikiwa tafadhali jibu, tafadhali andika tu Sandra hakuna data yangu yote. Asante sana kwa kuhudhuria barua yangu, kukuaga kama mtumishi wako makini na salama

  51.   Upweke alisema

    Habari Sandra na wafuasi wa MujeresconEstilo.com. Ni ngumu sana kujibu kila mmoja ikiwa alikuwa au hakuwa kwenye siku zake za kuzaa au ikiwa ana mjamzito au la. Sitaki wakasirike au wafikirie kuwa siwezi kuwasaidia, lakini ukweli ni kwamba ningependelea washauriane na daktari, mtu maalum ambaye anaweza kuwaambia kwa ujasiri wa 100% ikiwa ana mjamzito au la.
    Kwa MujeresconEstilo.com, lazima nikushauri usiwe na uhusiano wa kawaida bila huduma, hiyo ni mbaya sana. Tuko katika karne ya 21 na bado siwezi kuelewa jinsi katika kitu rahisi sana hatujitunzaji wenyewe kwani maisha yetu yako katika hii. Sio tu kwa sababu ya kupata ujauzito, ambayo inaweza kuwa mbaya zaidi, lakini kwa sababu kuna magonjwa ya zinaa ambayo tunaweza kuambukizwa ikiwa hatujitunzi.
    Ikiwa unatafuta ujauzito, ni muhimu pia kushauriana na daktari wako, kuna tahadhari ndogo ambazo unapaswa kuchukua ili kupata ujauzito kamili, kama ulaji wa asidi ya folic.
    Kwa hivyo, wasomaji wa MujeresconEstilo.com, nakuuliza utunzaji!
    inayohusiana
    Upweke

  52.   Adriana alisema

    Mzunguko wangu wa hedhi sio kawaida, lakini tunataka mume wangu kuagiza mtoto, mzunguko wangu katika mwezi wa Mei na Juni ulikuwa wa kawaida, siku yangu ya kwanza ya kipindi mnamo Juni ilikuwa tarehe 9 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Juni 22 na 23, inawezekana kuwa mjamzito, nilifanya mtihani wa nyumbani baada ya siku 10 za kufanya tendo la ndoa, lakini ilitoka hasi, lakini nilitarajia siku yangu ifike leo Julai 9 na hakuna kitu kinachofika, wala sina dalili, kutakuwa na uwezekano .

    Shukrani kwa msaada wako

  53.   belen alisema

    Halo! .. Nataka kujua na ikiwa unaweza kujibu barua pepe yangu haraka iwezekanavyo .. rafiki yangu mahusiano yako katika waliopotea mnamo 1 na 2 na sikujitunza .. na kipindi chake kilianza tarehe 3 na mnamo 6. Alikuja ksi nda na tarehe 7 hakuja nda .. Itakuwa kwamba kuna jambo linaathiri kwa nini walikuwa na mahusiano? .. unaweza kupata mimba? .. tafadhali ikiwa unaweza kujibu, ningethamini ni !!

    ASANTE SANA!!..

  54.   belen alisema

    TAFADHALI !! …… IKIWA UNAWEZA KUJIBU MARA Punde INAWEZEKANA NITAKUHESHIMU !!!!!

    RAFIKI YANGU ANA MIAKA 16!…. NA UNATAKA KUJUA IKIWA UNA UJAUZITO AU SIYO ……

  55.   belen alisema

    AH NAANZA KUCHUKUA VIDONGE .. SIKU YA 7

  56.   Carolina alisema

    Siwezi kuamini kuwa wanauliza maswali haya, kwa sababu hawanunui mtihani wa ujauzito ili waweze kujua haraka au kwenda kwa daktari. Kwa wakati huu, kila mtu anapaswa kujua tayari kwamba lazima ajitunze, bila kujali ni umri gani.

    Ni wakati ambao wanathamini maisha yao zaidi kidogo na wanapendana zaidi kidogo.

    Salamu na tovuti ni nzuri sana, endelea !!!

  57.   camila alisema

    Halo, ningependa kujua ni siku zipi ambazo nina nafasi zaidi za ujauzito, niliacha kunywa vidonge vya uzazi wa mpango mwezi mmoja uliopita, na ilinijia jana.
    kuna siku gani kuna uwezekano zaidi ???
    shukrani nyingi

  58.   gabucha alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa nina mjamzito. Hedhi yangu ya mwisho ilikuwa Mei 31 hadi Juni 5, nimejifungua kwa miezi minne, labda ndio sababu siko kawaida, nisaidie, kwa kusema, nilikuwa na mahusiano kwenye Juni 10, asante.

  59.   Maeritzza alisema

    Halo, tarehe yangu ya mwisho ya hedhi ilikuwa Juni 23 na nilifanya mapenzi mnamo Julai 11 na 12, naweza kuwa mjamzito, tafadhali.

  60.   yesica alisema

    Halo na mume wangu tunatafuta mtoto na nina wasiwasi nusu kwa sababu kutokuwa wa kawaida sijui siku zangu za kuzaa ni nini, kwa mfano mwezi huu nilifanya fujo mnamo Julai 8 na mwezi uliopita Juni 5 kwani ninahesabu ni siku gani yenye rutuba zaidi …………………?

  61.   WAKULIMA PEREZ alisema

    ZAIDI YA MAONI NI SWALI, IKIWA UTAWALA WANGU ULIKUWA TAREHE 30 JUNI, SIKU ZANGU ZA MZIMA NI WAPI, NAELEWA KUWA NI SIKU 14 TANGU SIKU YA KWANZA? HIYO NI KWELI?

  62.   lobos za vanesa alisema

    Ikiwa kipindi changu cha hedhi hakiji, nitajuaje siku zangu za rutuba ni zipi?

  63.   rocio alisema

    Halo, ninahitaji unisaidie, kipindi changu ni siku 29, kipindi changu cha mwisho kilikuwa Mei 10 na nilifanya mapenzi na ex wangu mnamo 21 na kondomu ingawa hakuweza kufika kwa sababu alikuwa amelewa sana, kwa hivyo tuliacha kufanya ni baada ya muda… 22,23,25,27 nilifanya hivyo na mpenzi wangu lakini bila kinga,… Nimekuwa mjamzito, lakini ninaogopa kuwa ni mtoto wa zamani, kwa sababu ingawa nilifanya hivyo kwa ulinzi ninafikiria ikiwa inaweza kuvunja bila kutambua na kioevu kingine kingetoka ... tafadhali nisaidie, ni haraka ..

  64.   Alice alisema

    HELLO !!!
    NATAKA KUPATA UJAUZITO LAKINI SIJUI SIKU ZANGU ZA KIZAZI NI NINI? Mtoto wangu huchukua takriban siku 4 nilianza Julai 10 ... inachukua miezi 8 na kifaa kilicho na homoni, ningependa kujua ni muda gani inachukua kusafisha mwili wangu nina msichana wa miaka 9 na tayari tunataka mtoto mwingine, asante sana nasubiri jibu lako ....

  65.   monica alisema

    Halo, nataka kujua siku zangu za rutuba zilikuwaje ikiwa nitapata hedhi mnamo Julai 5, 2008 na kipindi changu kinachukua siku 6 na jumla ni siku 42. Nitafurahi majibu yako ya haraka

  66.   sandra alisema

    Kweli, nataka kujua siku zangu za rutuba zilikuwaje.
    Nilipata hedhi yangu mnamo Februari 29 na ilimalizika Machi 6 Aprili 5 nilifanya uchunguzi wa damu na ikatokea kuwa na virusi ... pia nataka kujua ni muda gani baada ya kuwa mjamzito unaweza kufanya kipimo cha damu wiki ya kwanza, pili , ya tatu wakati ...

    Natumai watanijibu, tafadhali, sisemi haswa lakini hata ikiwa ni jibu kwaheri

    P.S. Ah nilisahau na ikiwa sheria yangu sio ya kawaida, ninaifanyaje kuhesabu na siku 28, sidhani kwa sababu napaswa kuwa na sheria iliyowekwa, 30, 35 na kiasi gani, asante

  67.   victoria alisema

    Halo ... Nataka kukuambia kuwa na mwenzangu tunatafuta mtoto, na nataka unieleze siku zangu zitakuwaje na ninaweza kukaa kwani tarehe yangu ya hedhi ilikuwa Agosti 1 na inadumu 4 tu siku, ingawa wakati mwingine Kutokwa na damu kunaendelea lakini ni matone tu, ningethamini msaada wako ... asante sana

  68.   Rocio alisema

    Halo, naitwa Eva na ningependa unisaidie kuhesabu ni lini ningeweza kupata ujauzito ikiwa kipindi changu ni kati ya tarehe 27 ya kila mwezi

  69.   meda alisema

    Halo nina umri wa miaka 21 na ninataka kupata mtoto, nitakuelezea katika miaka iliyopita nilikuwa na mzunguko wangu wa hedhi na ps sasa ni kawaida, sasa nina hadi siku 10 kwa mwezi na ninataka kujua nini siku siku zangu za rutuba zingekuwa, mzunguko wangu ulianza tarehe 07 na kumalizika mnamo 17 ..

  70.   sabrina alisema

    Halo, ningependa kukuuliza swali kwa sababu nina wasiwasi sana. Tarehe yangu ya mwisho ya hedhi ilikuwa 10/7 na nilifanya tendo la ndoa mnamo 21/8 bila kondomu na mnamo 25 na kondomu kutoka mwanzo hadi mwisho. Ningependa kujua ni lini nitapata ujauzito juu ya tarehe 21 au 25. Je! Kondomu inaweza kuvunjika? inaonekana nilikuwa mzima lakini ninaogopa sana kwa sababu mnamo tarehe 21 nilikuwa na mvulana na mnamo 25 na mwingine ingawa alitumia kondomu

  71.   carolina alisema

    Hoja yangu ni hii ifuatayo: Sielewi jinsi siku zenye rutuba zinavyotolewa nje ya kipindi changu cha hedhi, kawaida huja kati ya siku 28 na 30.
    Pia mara moja kwa mwaka inanijia mara mbili kwa mwezi huo huo. Kwa nini?

  72.   Cecilia alisema

    Halo swali langu ni hii ifuatayo nilikuwa na hedhi isiyo ya kawaida lakini miezi 9 iliyopita nilitumia kidonge na ikawa kawaida, lakini mwezi huu uliopita sikuzinywa na niruhusiwe kuongozwa na siku zangu ambazo zinastahiki kuzaa, ningependa kujua ikiwa wakati ninaacha kutumia vidonge ninaweza kuongoza siku hizi, au nirudi kuwa kawaida kwa kutotumia vidonge? tafadhali nijibu haraka iwezekanavyo

  73.   paula alisema

    Halo, nilitaka kujua ikiwa nilifanya tendo la ndoa tarehe 08/08 na siku yangu ya kwanza ya hedhi ilikuwa tarehe 24/07… niko katika hatari ya kupata ujauzito? Sielewi vizuri juu ya tarehe ..

  74.   aye alisema

    Halo. Nina maswali kadhaa; Kipindi changu cha mwisho kilikuwa Julai 19, nina mzunguko ambao unarudia kila siku 30 na nilifanya ngono mnamo Agosti 13 bila kinga, nilichukua asubuhi baada ya kidonge. lakini leo tarehe 17 kitu kile kile kilinitokea na nikarudia kipimo. Je! Nimekosea? Je! Inaweza kuwa kwamba huyu wa pili hana athari kubwa kwangu? Ninajua kuwa siko kwenye siku zangu za rutuba, lakini ningekuwa katika hatari ya kupata ujauzito? natumahi jibu hivi karibuni ... hata hivyo asante ...

  75.   taa alisema

    Halo, ningependa unijibu swali ambalo ninao, angalia kipindi changu, kilianza Agosti 6 na jana, Jumapili, Agosti 17, nilikuwa na mahusiano na mwenzangu na hatukujitunza, ni inawezekana kwamba ningeweza kupata ujauzito natumai unanijibu ninahitaji jibu asante

  76.   ? shaka alisema

    Ninachotaka kujua ni ile ya siku ambazo hazina rutuba ili nisipate mimba, kwani ningependa kufanya mapenzi bila kinga, lakini sio kupata ujauzito nina umri wa miaka 18.

  77.   veriux alisema

    Ninataka kujua haswa siku zangu zenye rutuba kwa sababu ninataka kupata mtoto, hedhi yangu inanijia kutoka tarehe 8 na hudumu kwa siku 3 hadi 4 kwa hivyo ninaweza kupata mimba lini? tafadhali nijibu ni ya dharura.Asante

  78.   cinthya alisema

    Kipindi changu kilikuwa mnamo Agosti 12 na nilifanya mapenzi mnamo Septemba 01, nitapata mjamzito

  79.   yamila alisema

    Hadi mwezi uliopita nilifikiri nilikuwa wa kawaida, lakini inageuka kuwa hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Agosti 17 na tena
    Nilikuwa nayo mnamo tarehe 1 mwezi huu wa Septemba, kwa upande mmoja inanifurahisha kwa sababu nikiendelea hivi, katika siku zijazo zangu ninaweza kuwa na uwezekano wa kuwa na mapacha au kitu kama hicho lakini… kwa nini hii inatokea? ??

  80.   Ugiriki alisema

    Halo, nina swali, sielewi kamwe mzunguko wa hedhi, kipindi changu kilitoka tarehe 6 lakini kilinijia kidogo, sijui ikiwa ilianzia hapo, ilidumu karibu wiki mbili, nilihesabu kutoka tarehe 6 hadi 19.

  81.   Sofia alisema

    Halo, kipindi changu ni siku 31 na ni ya wakati mzuri sana, sijawahi kucheleweshwa au maendeleo katika hedhi, siku ninayosubiri siku zote huja, wiki iliyopita nilifanya ngono na ninataka kujua ikiwa nina mjamzito tangu nilipokuwa siku yenye rutuba. Je! Nafasi yangu ya kupata ujauzito ni ngapi?

  82.   Daria alisema

    Halo! Nina umri wa miaka 19 na swali langu ni lifuatalo ..
    mzunguko wangu wa awali ulianza Agosti 8 na kumalizika tarehe 12 ... mimi sio wa kawaida sana lakini ningepaswa kuja mnamo Septemba 5 au 6 .. mnamo 5 nilidumisha uhusiano na tulitunza kwa kondomu , leo ni 9 na hapana nimekuja, kuna uwezekano wa kupata ujauzito, ikiwa kungekuwa na shida na kondomu ingawa nadhani siko katika siku zangu za rutuba?
    Ningefurahi sana jibu lako ..

  83.   nayeli alisema

    Halo, swali langu ni hili
    Hivi majuzi nilikuwa na mtoto wangu na kwa sababu ya kunyonyesha sijapata vipindi.Nitajuaje siku zangu za kuzaa ni zipi? Asante

  84.   aliishi espinosa quesada alisema

    halo angalia ni yafuatayo ikiwa unaweza kunisaidia leo Septemba 11, 2008 nina kipindi ambacho ninataka kujua ni lini siku zangu za rutuba kwa sababu sikuweza kupata ujauzito ikiwa unaweza kunisaidia shukrani elfu natumai haraka majibu kutoka kwako….

  85.   MARIE KATYE alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa nilipata ujauzito. Nilifanya mapenzi siku mbili kabla ya siku yangu ya kuzaa. Kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Agosti 15 na nilihesabu siku zangu ishirini na nane na nikarudi kumi na nne na akaniambia kuwa siku yangu ya rutuba ilikuwa Agosti 29 na nilifanya mapenzi mnamo Agosti 26, ni nini nafasi za ujauzito? Nataka uniongoze kidogo.

  86.   Maua maria ms alisema

    Halo ningependa kuona kitu nina umri wa miaka 16 nilipata hedhi mnamo Agosti 24 na ilitokea kwangu mnamo Agosti 19 nilikuwa na mahusiano mnamo Septemba 5 Ningependa kujua ikiwa nina uwezekano wa kupata ujauzito, kwa hivyo aliambia mimi kwamba ikiwa ni kweli au la?

  87.   deysy rosmery alisema

    Halo, tafadhali, nataka uniambie nina uhusiano gani na mwenzangu na sikumaliza kuifanya, inawezekana nikapata ujauzito baada ya hedhi, tafadhali, ni haraka ...

  88.   Caro alisema

    Halo, tafadhali nisaidie, sina mzunguko wa kawaida na nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu siku ambazo hakuwa na rutuba na aliishia ndani kwangu, lakini sasa niko nyuma kwa siku 11
    na chuchu zangu zinaumia kidogo, nitakuwa mjamzito, tafadhali nisaidie.

  89.   MAUA MARIE MORAGA SEPULVEDA alisema

    HELLO ESTPI ALIOGOPA SANA ALIOKOA FURSA CHACHE ZA KUWASHIRIKIWA LAKINI SASA NILIKUWA NA MAHUSIANO SIKU ZANGU ZA KIZAZI TU NILIPATA UTAWALA TAREHE 24 AUGUST NILIKATAA KWENYE MEZ YA hiyo hiyo ya 29. MIMI SIYO YA KAWILI LAKINI BASI MIEZI 3 NIMEKUWEKA MBALI NA TAREHE, VIZURI SWALI LANGU NI IKIWA NAWEZA KUWA NA UWEZO WA KUWASHIRIKIWA X KWANINI KILA MTU ANANIAMBIA NDIYO, LAKINI CHINI, MTU ANAOKOA VEMA JUU YA LITO LA MIAKA 16, SIYO KUWA KUKU WANGU ILIKUWA NDANI LAKINI KIOEVU KISIMA KILA SIKU KIMEKUWAPO ??? ANAHANGAIKA !!!

  90.   YUYIS alisema

    HELLO
    NINGEPENDA K WANANIELEZEA VIZURI JINSI YA KUSEMA KWANI KWA VDD SIELEWI MMM NILIKUWA NA MAHUSIANO SEP 15 NA SIKU ILIYOFUATA HUDUMA YANGU ILIWASILISHWA KWANGU VDD NAAMINI KI ALITAKA KUJUA IKIWA NI KAWAIDA. IMETOKEA ……

  91.   YOLIS alisema

    HELLO
    NINGEPENDA K WANANIELEZEA VIZURI JINSI YA KUSEMA KWANI KWA VDD SIELEWI MMM NILIKUWA NA MAHUSIANO SEP 15 NA SIKU ILIYOFUATA HUDUMA YANGU ILIWASILISHWA KWANGU VDD NAAMINI KI ALITAKA KUJUA IKIWA NI KAWAIDA. IMETOKEA ……

  92.   bangi alisema

    Halo, vipindi vyangu vya mwisho vilikuwa kutoka 9/8 hadi 14/8 na kutoka 6/9 hadi 10/9, tumekuwa tukitafuta mtoto mwingine kwa muda mrefu na hatuna seramu, tunamtafuta sana. Asante

  93.   nono alisema

    mnamo Septemba 6 nilidhibiti na kufikia tarehe 22 nilifanya mapenzi na mume wangu, je! ninaweza kuwa mjamzito?

  94.   katiane alisema

    Halo, nimeoa lakini nataka kupata mtoto, shida ni kwamba nina ond, mwezi ujao nitaondoa
    Ninawezaje kuwa mgumu haraka, je! Kuna njia yoyote? Hedhi yangu ni ya kawaida Mwezi huu ni zamu yangu mnamo Oktoba 5, nifanye nini?

  95.   Angy alisema

    Halo, siku yangu ya mwisho ya ajira ilikuwa Septemba 4 na mimi ni sawa kila nne wakati siku zangu za rutuba ni, asante kwa umakini wako

  96.   ARIYAMI alisema

    Halo, angalia swali langu ni hili, kipindi changu kilianza mnamo Septemba 24 na kumalizika tarehe 28, nilifanya mapenzi bila kinga mnamo Oktoba 2, mimi sio wa kawaida sana, na nilitaka kujua ikiwa kuna uwezekano wa kupata ujauzito.

    Na ikiwa nitachukua asubuhi baada ya kidonge, sitaweka hatari yoyote.
    Ningeshukuru ikiwa ungeweza kunijibu, asante sana.

  97.   SABRINA alisema

    HELLO UKWELI NI KWAMBA SIJAWAHI KUELEWA YA JINSI YA KUHESABU SIKU ZANGU ZA KIZAZI KWA SABABU NIMESOMA MAELEZO NILIYOCHANGANYIKA NA JINSI MZUNGUKO WANGU UNAWEZA KUDUMU MWEZI 28, PIA PIA 32… ILI IKIWA HAITAKUWA INANIPUNGUKA. KUWA NA HESABU SAHIHI ZAIDI NITAWEKA TAREHE ZA NYAKATI ZANGU 3 ZA MWISHO TAREHE 16/07/2008, 14/08/2008 NA MWISHO ILIKUWA TAREHE 13/09/2008. SWALI LANGU NI HAYA YAFUATAYO NINA MAHUSIANO NA MWENZI WANGU BILA KUJALI SIKU 25,26,27 / 09/2008 ITAKUWA NI KWAMBA NILIKUWA KWENYE SIKU ZANGU ZA MZAO, Je! Nina UWEZEKANO WA UJAUZITO SIKU HIZO? KUSUBIRI MAJIBU YA KUPITIA MAPEMA,
    THANK YOU!

  98.   ely alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa nina hatari ya kuwa mjamzito nilikuwa na uhusiano mnamo Oktoba 2, 2008 na kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Septemba 12 na kilimalizika mnamo Septemba 15, ningependa kujua nini kinatokea ikiwa nina mjamzito , Nitashukuru sana majibu yako tafadhali nisaidie

  99.   Giuli alisema

    Mimi ni wa kawaida sana, nilifanya mapenzi mnamo tarehe 12 na kipindi changu cha mwisho kilikuwa tarehe 01. Sasa nimechelewa siku 8. Nilipima damu na ikatokea ikiwa hasi. Je! Hii inatokana na nini?

  100.   lupita alisema

    Halo !!!!!!!!!!!! Kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Oktoba 8 na nilistaafu mnamo Oktoba 13. Siku zangu za kuzaa ni zipi?

  101.   Carmen alisema

    Jinsi ya kujua siku zangu zenye rutuba ni nini ikiwa muda wangu mfupi zaidi ni 26 na mrefu zaidi ni 33, sasa nilidhibiti wa pili wa mwezi huu wa Oktoba na nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu mnamo 15 bila kinga na alifanya hivyo ndani yangu tayari siku mbili baadaye giza takatifu kidogo lilinijia na wakati mwingine huwa na usumbufu kana kwamba kipindi changu kimefika, niambie inawezekana kwamba nina mjamzito Kwa nini tunatarajia kuwa ikiwa inakuja kwangu au sivyo kufanya mtihani ni lazima ningoje siku ngapi kuifanya ???
    shukrani

  102.   Cris alisema

    Halo, ukurasa mzuri sana, ningependa kujua ni jinsi gani ninahesabu muda wangu wa kuzaa, kwa sababu ukweli ni kwamba sio kawaida sana, mwezi uliopita nilikuwa na hedhi mara mbili, ambayo ilikuwa mwanzoni mwa mwezi na mwisho, na sasa ninatumia siku 20 na nimerudi kwenye kipindi changu, asante sana,

  103.   marisoli alisema

    hello hedhi yangu ilikuwa 19-20-21 siku zangu za rutuba ni nini ???

  104.   marisoli alisema

    Halo, kipindi changu kilikuwa Septemba 19-20-21, siku zangu za kuzaa ni zipi?

  105.   naomi alisema

    Halo, hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Septemba 30, ningependa kujua siku zangu za rutuba zilikuwa nini? Asante sana

  106.   Valery alisema

    Halo, hedhi yangu sio kawaida, wakati mwingine ni kuchelewa kwa siku 5 hadi 10. Ninawezaje kupata tarehe ya kujua siku zangu za rutuba ni nini. Asante

  107.   byron alisema

    na siku ambazo ni nyekundu ambazo haziwezi kuzaa au ambazo zinaweza kufafanua swali langu shukrani

  108.   cielo alisema

    Halo, miezi miwili iliyopita niliacha kuchukua dawa za kuzuia mimba, mwezi wa kwanza ulinijia sawa na wakati nilinywa kidonge, lakini mwezi huu bado haukuja, ni nini uwezekano wa ujauzito? Siku yangu ya kwanza ya hedhi mwezi ulikuwa 27/09 leo ni 29/10, ningepaswa kuja sawa?

  109.   furaha alisema

    Halo, mimi sio wa kawaida, nina cyst polycystic, tayari niko kwenye matibabu lakini nilitaka kujua ni siku gani nina rutuba zaidi kwani nataka kupata mjamzito, ikiwa ilinijia mnamo Oktoba 18 na kipindi changu kilidumu siku 5, nini siku naweza kuwa na rutuba zaidi, tafadhali jibu!

  110.   Shakira alisema

    Ningependa kujua ni nini siku yangu yenye rutuba kwani napata hedhi kila siku 28, 30,31, XNUMX ... sijui itakuwa tarehe gani sahihi ya kupata ujauzito .. Ningependa msaada wako kwani nimezungumza na daktari wa wanawake na mimi bado sijaweza kupata mjamzito.

    Ningethamini jibu lako asante….

  111.   marisoli alisema

    Ningependa kujua, ikiwa kipindi changu ni kila miaka 26 na kipindi cha mwisho kilikuwa mnamo Oktoba 22, siku yangu ya rutuba ni nini.

  112.   andrea alisema

    Halo, mchana mzuri, swali, kipindi changu kilinijia mnamo tarehe 10, lakini nilikuwa na uhusiano na mwenzangu lakini ah saa, ujumbe wangu unanijia, kama zamani, kuwa Barazada, shukrani nyingi kwa mvutano.

  113.   andrea alisema

    Mimi ndiye nilimtuma wakati atatoka mkono ikiwa angekuja tarehe 10 baadaye wakati aliondoka nilikuwa na mahusiano na mwenzangu lakini ah wakati wangu kipindi kinakuja tarehe 6 kama iliyopita kuona ni siku gani nitaweza nenda kwa mikono asante sana ah aliyekupa mpenda miezi wangu ni andreagata@hotmail.com

  114.   daniela alisema

    Halo ningependa kujua ni siku ngapi ninatoa ovulation, ningependa kupata mtoto lakini mimi sio kawaida, vipindi vyangu vilikuwa: Mei 18, Juni 14, Julai 12, Julai 27, Aug 20, Sep 29, Nov 04. na sijafanikiwa kupata ujauzito natumai unaweza kunisaidia na kuniambia siku zangu za rutuba ni nini, tafadhali nisaidie

  115.   dayana alisema

    Halo, nina swali. Kinachotokea ni kwamba nina mjamzito na ninahitaji kujua haswa siku ambayo nimepachikwa mimba. Nilifanya tendo la ndoa mnamo Agosti 05 na Agosti 22 na sasa nina mjamzito wa miezi 3, unaweza kunisaidia na hii?

  116.   Maria alisema

    Halo, sijui kama unaweza kunisaidia. Sheria yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Oktoba 11, ya mwisho mnamo Novemba 9, nilifanya mapenzi jana, Novemba 24, Novemba 22, Novemba 20, ningependa kujua ikiwa ningeweza mjamzito kwani tunatafuta mtoto, asante

  117.   hujambo alisema

    Halo, nina shida, ni shida kwangu.
    Niliingia katika hedhi mnamo Novemba 12, ambayo ni kwamba, siku moja ilikuja kisha rangi kali ikanijia, ambayo ni kwamba, karibu hakuna chochote kilichokuja
    Na kisha akapata hedhi tena mnamo Novemba 29, ambayo ni (siku 17 baadaye), ambayo ni kwamba, ni kawaida? Je! Mimi ni wa kawaida? Je! Siku zangu za rutuba ni zipi? Ninaogopa sana

  118.   Carmen alisema

    Hedhi yangu ya mwisho ilikuwa Machi 12 na nilifanya tendo la ndoa 20 na 23 ni siku gani nilipata ujauzito

  119.   yaani alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa ninaweza kuwa mjamzito.Nilijamiiana siku 10 kabla ya kipindi changu na kipindi changu ni tarehe 10 au 13, ni ya haraka, ninahitaji jibu.

  120.   Roxana alisema

    dada yangu dada yangu alipata hedhi tarehe 8/11/08 na iliondolewa mnamo 11/11/08, siku zake za rutuba zingekuwa lini? Akaunti inafanywaje?

  121.   Celeste alisema

    Nina swali, nilifanya ngono bila kujitunza katika kipindi changu cha kuzaa (nadhani ilikuwa hivyo) na siku 2 mfululizo juu yake, lakini hakuishia ndani, hakika 100%.
    Hata ikiwa sijamaliza ndani Inawezekana kuwa kabla ya kumaliza, hutoa kitu ambacho pia kina manii? NAOMBA UNIJIBU MARA Punde KINAWEZEKANA KWA MABILI.
    Ninajua kile nilichofanya kilikuwa kibaya lakini ninahitaji kujua ikiwa kuna hatari ya kuchukua malipo na kwenda kufanya mtihani ...
    Asante sana

  122.   Yuli alisema

    Halo, nataka tu kujua kwanini siwezi kupata ujauzito nina mtoto wa miaka 2, panga miaka 2, chukua miezi 5, sina mpango, na sijapata ujauzito. 0 8 09 0 10 0 na 10 na sijui ikiwa nina mjamzito.Itawezekana kunisaidia, asante

  123.   nancy gonzalez alisema

    Halo naitwa Nancy nina shida ningependa kujua siku zangu za kuzaa ni nini nina umri wa miaka 26 na sijaweza kupata mtoto kipindi changu kinatofautiana naanza tarehe 10 au 11 au 12 au 13 Varea alikuwa kujamiiana mnamo Novemba 30 na maendeleo yangu ni kipindi cha Desemba 6, unaweza kusaidia?

  124.   mary alisema

    Halo ... Nataka kupata mtoto.Nilikuwa nikijitunza kwa miezi 09 na vidonge vya novial, na sijazitumia kwa miezi 2 na nusu, ni lazima ningojee zaidi. Sijui jinsi ya kuhesabu mzunguko wangu kwa sababu akaunti hainipi, na ninataka kujua siku zangu zenye rutuba. Tafadhali nisaidie

  125.   Maria alisema

    Halo, kipindi changu kilikuwa 26/11/08, na nilifanya tendo la ndoa kutoka 1 hadi 10/12, hata ningeweza kupata shukrani za ujauzito

  126.   laura alisema

    Ningependa kujua jinsi siku zenye rutuba zinahesabiwa katika kipindi cha siku 30 hadi 35

  127.   wana alisema

    hakuna kinachoeleweka

  128.   yangu alisema

    halo… swali tu kutokana na udadisi!
    Ikiwa mwanamume anaishia ndani wakati mwanamke yuko kwenye siku yake ya mwisho ya hedhi, je, yuko katika hatari ya kupata ujauzito?

  129.   angeles alisema

    Halo, nina swali na natumai watanijibu .. je! Ninaweza kukaa mjamzito hata ikiwa sikuwa na kupenya au kutokwa na manii .. ikiwa sehemu za siri zilikuwa pamoja kwa muda mfupi, lakini sitoi manii, kwa muda wa akaunti ninaweza kujua ikiwa nina mjamzito? Asante

  130.   undine alisema

    hedhi yangu ilikuja tarehe 17/12/2008 iliondoka tarehe 20/12/2008 nilijamiana tarehe 22,23,25 ningeweza kupata mimba siku hizo kwani hedhi yangu sio ya kawaida na nina maumivu ndani ya tumbo. kutoka nyuma kiuno na matiti ninahisi nzito na maumivu natumai utanijibu haraka iwezekanavyo kwa vitambaa.

  131.   ELSA alisema

    HELLO USIKU MZURI NINGAPENDA KUJUA NINI SIKU YANGU YA KIZAZI KIKUBWA, UHAKIKI WANGU UMENIONA DESEMBA 23, NA NILIDUMU NA YAKE KUANZIA DESEMBA 23,24,25,26…. NANGOJA JIBU LAKO ASANTE ... ..

  132.   silvina alisema

    Kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Desemba 18, nina mzunguko wa siku 25, ambazo ni siku zangu za rutuba na pia nataka kujua ikiwa sijitunza siku yangu ya mwisho yenye rutuba, ninaweza pia kupata mjamzito, asante

  133.   ale alisema

    Wasichana, msiwe wazimu na mtembelee daktari wa magonjwa ya wanawake ataondoa mashaka yako yote, pia fikiria kuwa kupata ujauzito lazima uchunguze mwili wako kujua ikiwa ni wakati mzuri wa ujauzito, ukiacha vitu unavyoweza kuwa na ujauzito wa utulivu.

  134.   karina alisema

    nina swali
    Nina ndoa ya miezi 4. Inachukuliwa kuwa katika siku zangu za rutuba ninaweza kupata ujauzito lakini miezi hii 4 nimekuwa na mahusiano na mume wangu katika siku zangu za rutuba na vile vile katika siku zangu zisizo na rutuba lakini hata hivyo siwezi kupata ujauzito. .
    Tafadhali nahitaji mtu anielezee kwanini inapaswa kuwa ... tunataka kupata mtoto nisaidie ..

  135.   ingrid alisema

    Halo, mimi si sawa na hedhi, nilikuwa na kikosi cha mirija miezi 2 iliyopita na tunatafuta mtoto.

  136.   sandra alisema

    Halo, ningependa kujua nini itakuwa siku zangu za rutuba, hedhi yangu ilikuwa Januari 1 hadi siku ya 4, nilifanya tendo la ndoa siku ya 10

  137.   Fernanda alisema

    Halo, mimi huwa kawaida sana katika kipindi changu, kawaida yangu hufika kila siku 25 .. Ninafanya mapenzi na mpenzi wangu mnamo Desemba 21 .. na kipindi changu huchukua siku tatu .. kila kitu kilitolewa siku ya pili ya kipindi changu, inamaanisha, nilianza Desemba 20 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Desemba 21 ... tulitumia kondomu, lakini kuna wakati kondomu ilikaa ndani ya uke wangu, ikiacha sehemu tu iliyo juu ya kondomu !! Nataka kujua ikiwa ninaweza kuwa na Uwezekano wa ujauzito !! tafadhali nisaidie ... asante

  138.   Lili alisema

    HELLO NINATAKA KUJUA ikiwa mzunguko wangu ni SIKU 28 UTAWALA WANGU ULIKUJA KWANGU JANUARI 2 NDANI NILIKUWA NA MAHUSIANO KUANZIA SIKU YA 13,14,15,16 NA 17 YA MWEZI Je!

  139.   WAUZAJI alisema

    PS UKWELI NAPENDA MASWALI
    NA NINA SWALI SIYO KWA KAWILI HEDHI YANGU SIYO YA KAWAIDA SASA UFUNGUZI ULIKUWA TAREHE 26/12/08 NA NINGEPENDA KUJUA SIKU ZANGU ZA MZIMA ZINASHUKURU

  140.   euge alisema

    Halo, nataka kujua jinsi ninavyohesabu hesabu yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 18/01/09 ili niweze kupata ujauzito, mimi, mume wangu, tunataka kupata mtoto

  141.   wana alisema

    Halo, nilitaka kujua ikiwa ninaweza kupata ujauzito ikiwa nitafanya tendo la ndoa siku ya mwisho ya hedhi na mvulana anatoa manii ndani? Ningefurahi jibu lako

  142.   maria mdogo alisema

    Sheria yangu ni siku 3, niko mnamo Februari 5, 6 na 7, nataka kujua siku yangu ya rutuba ni nini kwa sababu nataka kutoka na siwezi
    tafadhali nisaidie

  143.   Nicol alisema

    Halo, nina swali, hedhi yangu ilikuwa mnamo Novemba 22. 2008 nilifanya mapenzi na mvulana mnamo Novemba 30. 2008 ilikuja ndani yangu, mimi sio kawaida katika kipindi changu na mnamo Desemba 1 nilikwenda kwa daktari wa watoto kwa uchunguzi, nikatoa siku ambazo ningepunguza ovari mnamo Desemba. Aliniambia kuwa kutoka tarehe 4 hadi 8 na mwenye nguvu atakuwa wa 6 lakini mimi sio kawaida kila mwezi namaanisha kuwa mzunguko wangu haudumu siku 28 shida ni kwamba nina mjamzito na mnamo 4 Desemba alfajiri Nilikuwa na rafiki yangu wa kiume ambaye Sio yule yule ambaye alikuwa nami mnamo Novemba 30 na akaja mnamo Des 4 naogopa kwa sababu ikiwa manii kutoka 30 ilirutubisha yai kabla ya Desemba 4 mtoto wangu asingekuwa mpenzi wangu kama mimi nadhani natumaini kwangu unaweza kusaidia !!!

  144.   Nancy alisema

    Halo, ningependa kujua jinsi ya kuhesabu siku zangu zenye rutuba kwa sababu sielewi wazi juu yake hata ikiwa itasaidia zaidi nina mzunguko wa siku 28 na mzunguko wangu wa mwisho ulikuwa Januari 29, asante sana

  145.   Nancy alisema

    Halo ningependa kujua jinsi ya kuhesabu siku zangu zenye rutuba kwa sababu sielewi sana hata ikiwa itasaidia zaidi nina mzunguko wa siku 28 na mzunguko wangu wa mwisho ulikuwa Desemba 29
    Kutoka tayari asante sana

  146.   camilitha alisema

    Halo, nataka kupata ujauzito sana kwamba ikiwa ungeweza kunisaidia kupata siku yangu yenye rutuba, ningefurahi sana, niliondoka mnamo Februari 18 na kipindi changu kitakatwa na Februari 25, ambao ni wakati wa kukadiri ilidumu na sheria Je! siku zangu za rutuba zitakuwa nini kwangu?

  147.   Miriam alisema

    Halo, naupenda sana ukurasa huu kwa sababu naona kuwa sio mimi tu ninayetaka kujua siku zako za kuzaa, bado sikuelewa ni kwanini siwezi kupata ujauzito, na ningekupenda. Watanisaidia kujua siku zangu za rutuba ni nini. Nina huzuni sana, kwa sababu hiyo ninaomba unisaidie.
    Mzunguko wangu wa hedhi ulianza tarehe 5 hadi Februari 9, kipindi changu kijacho ni Machi 2 au 3. unaweza kunisaidia?

  148.   sigred marriaga alisema

    Hedhi yangu ilikuja mnamo Januari 27 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Februari 2 na 5, ningeweza kupata ujauzito

  149.   marilu alisema

    Halo, nahitaji unijulishe kitu, siku yangu ilifika tarehe 25/02 na nilifanya tendo la ndoa mnamo tarehe 28/03, mume wangu aliacha masomo lakini akaingia bila kuwa safi, je! Kuna uwezekano kwamba manii hubaki na nina ujauzito ? tafadhali nijibu ni dharura shukrani elfu moja na mabusu kwa wote

  150.   dana alisema

    Nilikasirika mnamo Machi 24, siku zangu za kuzaa zingekuwa nini? Nataka kuwa na ujauzito mwezi huu, asante, natumahi jibu lako

  151.   Sun alisema

    Halo, nina hedhi tarehe 20 na kitu, namaanisha, sipati tarehe nzuri, lakini siku zote huja baada ya tarehe 20 na nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu mnamo 6, je! Ningepata ujauzito?
    Ninahitaji unijibu, tafadhali nitumie barua pepe.
    Asante.

  152.   CaRoLa alisema

    Halo, swali langu ni hili, ninajuaje siku zangu zenye rutuba kwani mzunguko wangu wa kawaida wa hedhi wakati mwingine unanipunguza na kufika mbele yangu na pia hunifanya nisiwe na raha sana kufanya tendo la ndoa na kondomu, ninahitaji kujua kwa hivyo 'Lazima uchukue uzazi wa mpango

  153.   Noelia alisema

    Halo! Swali langu ni hili lifuatalo ... nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka mitatu .. na hivi karibuni nimekuwa nikipata wiki moja kabla ya dawa zingine, hata kunywa zile za rangi ... kwanini ni kawaida .. na wakati nakunywa dawa za kupumzika siko katika hatari ya ujauzito ?? asante na nasubiri jibu tafadhali!

  154.   Regina vazquez alisema

    Halo !!! Ukweli ni kwamba, sijui jinsi ya kuhesabu siku zangu za rutuba, tayari nilikuwa na mengi ambayo kila wakati nilikuwa nikipungua tarehe 5 ya kila mwezi, alinipa kasi hadi kumi na nne na sasa sijashuka, sina Sijui nifanye nini kuhesabu, kwa sababu sijui ikiwa nina mjamzito, wanaweza kuniambia jinsi ya kuiondoa. akaunti yangu

  155.   judith alisema

    Ningependa kujua wakati nina rutuba, hedhi yangu ni 28 na nadhani ni kawaida kwa sababu inanipa 24,25,26,27,28,29 kita kwa siku 6, asante

  156.   monica salguero alisema

    Halo, swali langu ni kwamba sijui mzunguko wangu unachukua muda gani lakini ninachoweza kukuambia ni kwamba siku yangu ya kwanza ya hedhi ilikuwa Machi 5, 2009 na ya mwisho ilikuwa tarehe 11. Mara moja nilitaka kujua ikiwa wangeweza kufanya hivyo , siku zangu za kuzaa ni zipi? Tafadhali tafadhali mume wangu anazaa na tunataka kupata mtoto tafadhali ni ya haraka

  157.   mary alisema

    Nina swali ambalo ningependa kujua ikiwa ninaweza kupata ujauzito ikiwa nilifanya mapenzi na mpenzi wangu siku 2 kabla ya hedhi kumalizika, ambayo ni kwamba, nilifanya katika siku zangu lakini bila kinga ninahitaji kujua tafadhali nina wasiwasi sana NAWEZA KUPATA MIMBA?

  158.   ELISA alisema

    HELLO NATAKA KUJUA SIKU ZANGU ZA KIZAZI NINADHAMISHA MARCH 22 SHUKRANI

  159.   carola alisema

    Niliacha kunywa vidonge mwezi mmoja uliopita na nilishuka mnamo Machi 6, ambayo ilitakiwa kupumzika na baada ya wiki ilibidi nianze kuzitumia Machi 11, lakini kwa kuwa sikuzinywa, nilishuka tena Machi 17 na nilifanya tendo la ndoa siku hiyo na pia tarehe 23 27 na 28 swali nitakuwa mjamzito?

  160.   azuliitha alisema

    Hujambo kisierasaver ni lini siku yangu ya rutuba kwa sababu natoka tarehe 24 kwa mahesabu yangu siku zangu za rutuba ni kutoka 2 na kuendelea sio nzuri nilikuwa nikikiangalia siku za hivi karibuni ni kwamba nilikuwa nikienda kawaida mwaka jana nilikuwa nikitoka siku ya nne na sasa sijui ' sijui ni siku gani nzuri Mwezi wa kwanza wa mwaka mimi hutoka kati ya 20 na 21 na ile iliyo na mwezi zaidi sikushuka hadi sasa mnamo Machi, usikauke, kwa sababu ikiwa ungetaka kuona yangu siku zenye rutuba, jambo lingine ni kweli kwamba tuna siku nne za kufanya kazi ya kufanya tendo la ndoa baada ya hedhi, mtaalam wa jinsia hakusema hivyo .. kwamba baada ya kumaliza kipindi hicho ulikuwa na siku 4 kwa sababu mwili unatupa kile kilichoacha kipindi kwenye kisima cha martiz kilichoelezea sisi

  161.   monitha alisema

    Kweli, nimekuwa nikijaribu kupata ujauzito kwa miezi 6 na sijafaulu, nilikuwa na prolaktini kubwa mwaka mmoja uliopita lakini hiyo ni sawa, kilicho ngumu kwangu ni kwamba sheria yangu ni siku 45 na sijui ni nini siku yangu yenye rutuba ni, tafadhali nisaidie .. huzuni nyingi wakati ninashuka….

  162.   mar alisema

    Halo..nakwambia inakuja kwangu tarehe 5 au 6 ya kila mwezi .. na nilifanya mapenzi na mpenzi wangu mnamo Februari 26,27, 28 na 6, na siku za kwanza za Machi, bila kinga kwa sababu nataka kupata mjamzito .. Mwezi wa Machi ulinijia tarehe XNUMX .. kwa kweli sijui siku zangu za rutuba ni nini .. Ningependa kujua ikiwa labda mnamo Aprili sitakuja na ninaweza kuwa mjamzito .. 🙂

  163.   mar alisema

    Halo..nakwambia kwamba inanijia kila 5 au 6 ya kila mwezi, nilifanya mapenzi mnamo Februari 26,27, 28, na Februari 6 .. na pia siku za kwanza za Machi .. sikujihudumia yote Kwanini ninataka kupata mtoto? Kisha nikaja tarehe 8 na nilikuwa na tarehe XNUMX namaanisha wakati nilikuwa katika hedhi .. sijui siku zangu za rutuba ni lini .. lakini ningependa kujua ikiwa kuna nafasi kwamba nina mjamzito? :)

  164.   kijinga alisema

    Halo, mimi ni Lesly na ninakuuliza maoni… ..
    Eske angalia, nina mwaka 1 wa kasada na sijapata ujauzito na sijui ukweli ikiwa niko sawa, niwezaje kuanza mzunguko wangu wa hedhi mnamo 15.16.17.y18…. pamoja na 1.2.3.4 ya kila mwezi au sio siku zingine na hata sijui nifanye nini na hiyo, ningependa kuambiwa nifanye nini juu ya hiyo… ..

  165.   NIURKA alisema

    SIYO YA kawaida NA KIPINDI CHANGU HUSHUKA TAREHE 2 APRILI, 2009 SIKU ZANGU ZA KIZAZI NI NINI?

  166.   Ann alisema

    Siku mbili mwisho wangu wa hedhi ulikuwa tarehe 18/03/09, na nilifanya mapenzi na mume wangu mnamo 25/03/09,30, 03/09/03, na 03/09/XNUMX. Ningependa kujua ikiwa kuna nafasi kwamba yeye ni mjamzito, natumahi majibu ya haraka SHUKRANI… ..

  167.   karenzitha alisema

    unajua nina wasiwasi kidogo…. Nilitoa ovari mnamo Januari 29 hadi Februari 3 na nilikuwa na uhusiano mara 2, moja mnamo 30 alfajiri na nyingine mnamo 31 asubuhi, ningependa kujua ni siku gani kati ya wale niliopata ujauzito…. xq wanasema kuwa yai huishi masaa 24 takriban manii huishi 48…. Tafadhali nisaidie asante ni tovuti nzuri sana wep apuda haraka !!!!!!!!

  168.   Vanessa alisema

    Halo .. mimi sio wa kawaida lakini mnamo Januari nilikuwa na kujamiiana bila kinga lakini hakunitumia shahawa baada ya siku mbili za kuacha hedhi na tangu tarehe hiyo sijapata hedhi sina dalili za ujauzito lakini ikiwa nina maumivu kwenye ovari zangu. .. Swali langu ni ikiwa nina mjamzito ninaomba unisaidie

  169.   Nayeli alisema

    Halo! .. mimi sio wa kawaida, na nilikuwa na kipindi changu tu tarehe: Aprili 9, 2009 .. na ningependa kujua siku zangu zenye rutuba ni nini!… Kweli najaribu kupata mimba! .. lakini sio tu kuzaa siku! Nimezielewa vizuri! .. na nilikuwa na mahusiano na mume wangu siku ya pili ya kipindi! .. Natumai kupata jibu hivi karibuni ningeithamini! .. ASANTE SANA! .. NA PASAKA YA FURAHA! !! 🙂 ..

  170.   Tamara alisema

    Halo, mimi ni Tamara, nilitaka kukuuliza ni nini sgt. Mimi sio kawaida, vipindi vyangu huja kila 25 na havizidi siku 31. siku ya 18 na sikuwa na chochote .. lakini basi nilikuwa na siku ya Aprili 23 bila kinga siwezi kutoa manii ndani lakini ni Aprili 14 na haifanyi kazi kwangu na nina wasiwasi. Je! Unaweza kunisaidia .. ..¡¡¡¡¡¡¡¡

  171.   Paola Andrea alisema

    asante kwa kufafanua shaka; kwa sababu sijapata uhusiano wangu wa kwanza wa ngono bado na ni kwa sababu ninaogopa ujauzito lakini nataka kuufanya. Ninaamini ufafanuzi huu wa mashaka yangu

  172.   ginett alisema

    Halo !!! Nina umri wa miaka 18 na nina umri wa miaka 3. Sijui. Sijui. Tafadhali, ikiwa unaweza kunisaidia, ningethamini.

  173.   utukufu alisema

    Halo, habari yako? Ningependa kujua ni siku gani yenye rutuba zaidi.Ninakuelezea katika mwezi wa Machi. Kipindi kilifika Machi 22 na kilichukua siku 5 na sasa katika mwezi huu wa Aprili, ilifika mimi Aprili 16 na ilidumu siku 5. niambie ni siku gani yenye rutuba zaidi, asante

  174.   Pam alisema

    halo ikiwa hedhi yangu ilikuja tarehe 13 tarehe 22 itakuwa ni kwamba nilipata ujauzito

  175.   yeye alisema

    Halo, hedhi yangu ya mwisho ilianza Machi 22 na kuishia Machi 27, ningependa kujua hedhi inayofuata itakuwa lini.
    Asante!

  176.   RAQUEL alisema

    UKWELI SIELEWI HATA KUELEWA JINSI YA KUHESABU SIKU ZANGU ZA KIZAZI NA NITAPENDA UNISAIDIE KWA SABABU NILIJARIBU KWA MUDA MREFU KUPATA UJAUZITO NA HAKUNA KITU ... MARA KWA MARA INANIPA SIKU 25 ZA KILA MWEZI WAKATI MWINGINE NI SIKU KABLA AU SIKU BAADA YA ... TAFADHALI MUME WANGU NA KWELI NINATAKA KUWA WAZAZI… ASANTE, NANGOJA JIBU LAKO NA KUADHIMU.

  177.   laura alisema

    Halo, ningependa kujua jinsi ya kuhesabu siku zangu zenye rutuba ikiwa kipindi changu kilikuwa mnamo Aprili 22, 2009 na nilikuwa na mahusiano na mume wangu mnamo tarehe 28 ya mwezi huo huo, mimi sio kawaida, tafadhali nisaidie, tungependa kuwa na mtoto mchanga, mimi na mume wangu

  178.   gaby alisema

    Halo ikiwa nilitaka kujua jinsi ya kupata mjamzito na itakuwa nini siku yangu ya rutuba kuidhinisha wakati huo ... kwa sababu mimi hujaribu kukaa kila wakati na haifanyi kazi ..

  179.   gaby alisema

    Halo ikiwa nilitaka kujua siku yangu ya rutuba itakuwa nini kuweza kupata ujauzito na nitafaidika na siku hiyo .. hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 27/04/09 NISAIDIE

  180.   adriana alisema

    hujambo
    Nataka tu kujua siku zangu za rutuba ni nini
    Hedhi yangu huanza tarehe 10 ya kila mwezi, tafadhali subiri jibu lako na nifanye nini ikiwa nitapata mjamzito

  181.   Susan alisema

    Nataka kujua siku zangu za rutuba !!! Mnamo Februari kipindi changu kilifika tarehe 22 na kiliondolewa tarehe 26, mnamo Machi nilishuka kutoka 13 hadi 16 na mnamo Aprili kutoka 8 hadi 11; Mnamo Aprili 19 nilikuwa na uhusiano wa hatari bila kinga na pia nilikuwa nao Aprili 29 na mwingine mnamo Mei 5. Na jana nilifanya mtihani wa nyumbani na ikatokea kuwa chanya kwa hivyo nataka kujua NI SIKU GANI MIMBA?

  182.   magali alisema

    Halo, asante kwa ukurasa wako, inasaidia sana lakini nina swali, mzunguko wangu wa hedhi ni siku 23 kuona siku zangu zenye rutuba ni nini, lazima nitoe 18
    23-18 = 5
    23-11 = 12
    kutoka tano hadi kumi na mbili ni siku zangu za rutuba
    au hesabu 26-18
    kinachotokea kwamba mimi sio kawaida
    na sijui ikiwa niko sawa
    shukrani

  183.   lautaro alisema

    Halo, ukweli ni kwamba, sikuelewa mengi.Nakuambia kwamba ninataka kupata mtoto na rafiki yangu wa kike na hatujui ni siku gani yenye rutuba. Alipata hedhi mnamo Mei 5 na leo tarehe 9 iko tayari kukatwa tunahesabu kuwa kesho tayari haitakuwa na hedhi zaidi na tunataka kujua ni siku gani yenye rutuba zaidi

  184.   mariela cruz alisema

    Halo, angalia, ningependa kujua siku zangu za rutuba ni zipi. Niliolewa wiki chache zilizopita lakini mume wangu hataki kujitunza, kwa hivyo sasa hivi hatutaki watoto. Kipindi changu cha mwisho kilikuwa 1,2,3,4,5 na nilifanya tendo la ndoa tarehe 14, kutakuwa na uwezekano kwamba nitapata mjamzito. lakini haiishii ndani yangu. Asante

  185.   dahlia alisema

    Halo, nina umri wa miaka 17 na ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini, na nina ovulation? kipindi changu kilikuwa tarehe 6/05/09 na sijui siku zangu za rutuba ni zipi kwa sababu nina mahusiano kwa siku 2 na sijui kama ninaweza kupata ujauzito ai sijui nina uchungu !! ??

  186.   MARIFER alisema

    NINA WIKI 8 ZA MCHUNGA NINAHUSIANA MAHUSIANO APRILI 5, 9 NA 18 NA KIPINDI CHANGU CHA MWISHO kilikuwa MARCH 24 UNAPATA UJAUZITO WA SIKU GANI ??????????????????

  187.   Tamara alisema

    Halo, nina swali, nataka kupata ujauzito, lakini kwa kuzuia vidonge hivi, kipindi changu kilikuwa kawaida, kwa mfano niliacha kuzitumia mnamo 03/04 na mnamo 06/04 nilikuwa na hedhi yangu na inaendelea hadi 08 / 04, kisha nikarudi tarehe 25/04 na ilidumu hadi 28/04, sasa nimepata 18/05, leo ni siku yangu ya tatu ya kipindi changu, nawezaje kujua na data hizi wakati nina rutuba? Ninachukua pia asidi ya folic, ambayo daktari wangu wa magonjwa ya wanawake aliniandikia.

    Nasubiri mwongozo wako

  188.   patricia alisema

    Halo, mimi ni, nina umri wa miaka 15 na ningependa kujua ni siku gani za rutuba ambazo ninatoa ovulation ??? kipindi changu kilikuwa tarehe 18/5/09 na sijui siku zangu za rutuba ni zipi na nilifanya mapenzi tarehe 17/05/09 na sijui kama ninaweza kupata ujauzito na nina wasiwasi sana

  189.   mary alisema

    Halo nina umri wa miaka 16 na ningependa kujua ni lini siku zangu za rutuba ambazo ninazalisha ???? Kipindi changu kilikuwa 17/06/09 na sijui ikiwa nimeweza kupata ujauzito tangu ulipofika kwangu asubuhi na nilifanya tendo la ndoa mchana mnamo tarehe 17/06/09 na ninahitaji msaada ni kwamba nataka kujua ikiwa ningeweza kupata mjamzito

  190.   gari jp alisema

    Halo, kwa miezi 2, sijitunzi na ninataka kupata mtoto. Kwa nini siwezi kupata ujauzito ikiwa hedhi yangu ni ya kawaida, nisaidie kwa sababu nilichukua uzazi wa mpango bila kwenda kwa daktari kwa sababu yangu mwenyewe, nitakuwa nimeangamizwa au la? Nisaidie, nimekata tamaa, kwanini sitoi ujauzito? Nini kitatokea kwangu, naomba unijibu na siku zangu za rutuba ni nini kwa sababu nilifika Mei 5, nasubiri jibu lako, tafadhali, salamu

  191.   ANA KAREN alisema

    Hi, nataka tu kujua ikiwa ninaweza kupata mtoto! Ikiwa nitashuka siku ya 2 na nikafanya ngono siku ya 8 inawezekana kwamba ningeweza kupata mtoto ... !!!;)

  192.   stephania alisema

    hello vizuri huu ni mwezi wangu wa pili ambao ninatumia vidonge na vizuri nilicheleweshwa kuzitumia takriban siku 4 vizuri siku ya tano nilizitumia mapema na siku ya mwisho (5) ambayo nilikuwa nayo siku hiyo niliichukua kwa mwafaka muda mzuri ningependa kujua ikiwa ninaweza kupata ujauzito tafadhali nisaidie hilo ndilo swali langu asante ..

  193.   carolina alisema

    Halo, habari yako? Natumai ni bora niwe na wasiwasi kidogo. Unaona mahusiano mnamo Mei 20 na kipindi changu kinatakiwa kufika Juni 4. Mpenzi wangu alitumia kondomu. Condon noc xafvor Ninahitaji ushauri kwa hakika ikiwa unaenda kunisaidia ningeithamini ikiwa unaweza kuituma kwa barua yangu asante sana

  194.   nadia gabriela alisema

    Halo! Nataka tu utatue swali ambalo nina miezi 2 na mume wangu na hatujaweza kushika ujauzito ingawa hatujitunzaji wananipa dalili lakini wakati wa saa hawawezi kuniambia ni nini kwa sababu ya

  195.   Viviana alisema

    Swali langu ni ikiwa ninaweza kuwa mjamzito kwani sikujitunza mwenyewe na mwenzi wangu mnamo 30/05 na 31/05.Tarehe ya hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 08/05

  196.   beatriz alisema

    Siku ya hedhi ilikuwa 22 tafadhali ni siku gani za rutuba ninataka kupata mtoto

  197.   Fernanda alisema

    haya nina swali, mimi sio kawaida, kipindi changu cha mwisho kilikuwa Machi 17 na sikuja chini hadi leo, Juni 4, nilichukua vipimo 4 vya ujauzito lakini vilikuwa vibaya, lakini nilifanya mapenzi mnamo 30,1,3 Juni siku ambazo ningekuwa na hedhi zingekuwa nzuri swali langu ni ikiwa ninaweza kupata ujauzito hata bila kupata hedhi nilikuwa na miezi miwili na giligili ya kabla ya semina kwa sababu mwenzangu hakumwaga mpaka baada ya kutumia kondomu

  198.   Viviana alisema

    Halo, nilikuwa nasoma maswali kwenye baraza lako, na ningependa kujua ikiwa unaweza kunisaidia, mimi ni msichana asiye kawaida, tarehe yangu ya mwisho ilikuwa Juni 13, na mnamo Mei 1 na 5 nilikuwa na mahusiano, na hadi leo sikuwa bado nilikuwa na kipindi changu ambacho lazima kilinigusa kulingana na ufuatiliaji ambao ninafanya kwa kipindi changu kisicho cha kawaida ulikuwa mnamo Mei 13 au 14, na hakuna chochote, ningependa kujua, ni ipi kati ya hizo tarehe mbili ambazo nilikuwa nazo ngono ilikuwa hatari zaidi, ambayo ni, siku ambayo ninaweza kuwa na mjamzito .. tafadhali nisaidie na ikiwa ni kwa sababu hii pia ninaweza kuwa mjamzito (kwani huwa napata hedhi kila mwezi, wakati mwingine hunijia tu mwanzo wa mwezi au mwishoni au katikati, kwa miezi miwili au mitatu mfululizo halafu niko mbele au nyuma na kadhalika)… asante. kabla.

  199.   Viviana alisema

    Halo, mimi ni Viviana mara nyingine tena, samahani, samahani, nilikosea kukupa habari yangu katika sehemu moja, tarehe yangu ya mwisho ilikuwa Aprili 13 .. kufanya mapenzi mnamo Mei 1 na 5 ... tafadhali nisaidie ...

  200.   Viviana alisema

    Halo, samahani kwa mara nyingine tena, kinachotokea ni kwamba nilikuwa nikisoma kile unachoandika na nilifanya makosa wakati wa kukupa habari yangu, tarehe yangu ya mwisho ilikuwa Aprili 13, kufanya mapenzi mnamo Mei 1 na 5, unisamehe kwa kosa langu katika andika, nina wasiwasi, tafadhali nisaidie ...

  201.   frannia alisema

    ai io sielewi naa
    ya diaz fertiLeez ..
    Je! Mmiliki anaweza kunielezea .. ..

  202.   MARLENE AVILA alisema

    NINATAKA KUPATA UJAUZITO NINAYO SHIDA KATIKA UCHUNGUZI NA MAFUTA YANAYOWEZA KUFANYA SALAM

  203.   andrEa alisema

    Halo !!! Sijui nifanye nini! Jambo ni kwamba, sijui ikiwa ninaweza kufanya mapenzi baada ya siku chache kwamba hedhi yangu imekwisha, kwa mfano ilinijia mnamo tarehe 7 na Ijumaa ilimalizika Ijumaa. ninaweza kufanya mapenzi Jumapili bila hatari ya kupata ujauzito?

  204.   nataly alisema

    Sielewi chochote kuhusu siku zenye rutuba?
    Fafanua MEE URRGEE… !! ni siku zipi za rutuba na ambazo sio?
    na nini kwa? : s

  205.   uwanja alisema

    Halo. Hedhi yangu ilikuwa Mei 15 na uhusiano wako 26, 27, 28 na kulingana na mimi nilikuwa nitapata ujauzito lakini niliondoka mnamo Juni 11, kwa sababu niliondoka mapema kwani nilitaka kuwa mjamzito, nifanye nini?

  206.   jimena alisema

    halo natumahi unanijibu vizuri kipindi changu kilifika Juni 15 na nilifanya mapenzi kwa mara ya kwanza mnamo Juni 19 Ningependa kujua ni siku gani haswa ambazo siwezi kupata mjamzito pliz !! Sitaki kufanya makosa mimi sio kawaida inanijia siku 5 baadaye kuliko kawaida, nisaidie natumai utanitumia ujumbe ..

  207.   carla alisema

    Je! Siku zangu za rutuba ni zipi nikipata 8 na nachukua zile 11 na nilikuwa na mahusiano 13.14,15,16,17,18 ni nini uwezekano wa kuwa na shukrani ya mjamzito

  208.   CLARISSA alisema

    HOLLO, ANGALIA JAMBO HILO NI KWAMBA SIKUBALI KIWANGO SANA NA WAKATI WANGU KWANI WALIGUNDUA MIFUMO KATIKA OVARI ZANGU, Sikuwahi kuwa na uhusiano, NA NILIKUWA NAO JULAI 23 MZUNGUKO WANGU ULIANZA JUNI 16 NA KUISHIA KWA MASWALI YANGU MAWILI YA WILI NI : Je! Ninahatarisha sana kwa kuwa na mahusiano punde tu nitakapomaliza kipindi changu kwa sababu ya mifumo? ... NA NYINGINE NI: Je! Ninaweza kupata ujauzito ikiwa nina uhusiano kati ya tarehe 20 ya mwezi huu? … TAFADHALI NISAIDIE! … NITAKUSHUKURU SANA! … NAANGALIA MBELE KWA MAJIBU YAKO! … ASANTE! ...

  209.   erika faviola alisema

    Ningependa kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito baada ya siku mbili za misheni yangu na mwenzi ambaye ninataka kuwa na uhusiano wangu itakuwa kwamba napata ujauzito kwa sababu ninashusha 13, na 16 tunataka kuwa nayo ... inawezekana kuwa napata ujauzito ambalo lingekuwa swali langu na Asante.

  210.   kami alisema

    Nadhani ni vizuri sana kujua juu ya hii kwa sababu nilikuwa nimepotea sana ingawa bado sielewi mengi, kitu pekee ninachotaka ni kupata ujauzito na kumpa mume wangu mshangao mzuri, kwa hivyo nitaondoka siku yangu ya hedhi
    Niangalie mestrue mnamo Juni 29, kwa hivyo ni siku gani wamezaa neema yangu nzuri kwa ukurasa huu xao

  211.   yubi alisema

    Halo, mimi ni Yubi, ninataka kuwa mama tena, lakini mimi ni mwanamke asiye na uwezo.

  212.   changanyikiwa !!! alisema

    Ninahitaji unisaidie kupata ujauzito. Vipindi vyangu vya mwisho vilikuwa (siku za kwanza) Mei 21, Juni 15 na Julai 9… sasa siku zangu za rutuba zingeweza lini kupata ujauzito… tafadhali nisaidie, sikweli kuelewa? Natarajia jibu lako
    Asante!

  213.   katerine alisema

    Ikiwa kipindi changu kilifika tarehe 5 ya mwezi huu na kipindi changu kiliachwa tarehe 10, nataka kujua siku zangu za rutuba ni zipi

  214.   jasmine alisema

    Ikiwa ilianguka mnamo 18 wakati ilikuwa mwezi wangu ujao, ni siku gani

  215.   yessica alisema

    Halo, nilitaka kujua ikiwa kila wakati lazima utoe 18 kwa siku ya kwanza ya ovulation na 11 kwa ya mwisho

  216.   yessica alisema

    Halo, siku yangu ya kwanza ya hedhi ilikuwa ya 26 na ya mwisho ya 30 ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini, asante sana

  217.   andrea alisema

    Halo nilitaka kujua ikiwa siku yangu ya kwanza ya hedhi ni ya 18 na itaendelea hadi tarehe 24 ambazo ni siku zangu za rutuba na ninaweza kupata ujauzito kabla ya mwisho wa mwezi
    samahani ujinga wangu
    Asante sana tayari

  218.   paola alisema

    Halo, nilitaka kujua ni nini siku zangu zenye rutuba ni `kwa sababu sijui jinsi ya kuzitoa, hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 2/08/09 na bado niko katika hedhi. Je! Unaweza kuniambia siku zangu za rutuba ni nini? basi ... asante sana mapema

  219.   nyota alisema

    hii ikiwa inafanya kazi kwa wanawake wote?

  220.   laura alisema

    Halo, nilitaka kujua ni nini siku zangu zenye rutuba ni `kwa sababu sijui jinsi ya kuzitoa, hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 2/08/09 na bado niko katika hedhi. Je! Unaweza kuniambia siku zangu za rutuba ni nini? basi ... asante sana mapema

  221.   Cecilia alisema

    Ukweli ni kwamba hedhi yangu ilipungua mnamo Juni 25 lakini haikuwa ya kawaida na ilitakiwa kushuka zaidi au chini mnamo Julai 28 na hakuna kitu kilichotokea.

    Kuna uwezekano wa kuwa chini kwa sababu sijashuka na nina tamaa

  222.   Alice alisema

    Halo, ungependa kujuaje siku zangu za rutuba? Ikiwa hedhi yangu ilikuja Julai 22 na ikaisha Julai 27, nilifanya tendo la ndoa mnamo Agosti 5, je! Ninaweza kupata ujauzito?

  223.   naihomie alisema

    Halo… natumai unaweza kujibu swali langu…
    Sijui siku zangu za rutuba ni nini ... na ningependa kujua ni lini siku 28 zinaanza kuhesabiwa .. ni kutoka siku ya kwanza ya hedhi au ni tangu hedhi inaisha? Nasubiri jibu

    Shukrani

  224.   aldana alisema

    Nimeona maoni haya kuwa ya kupendeza sana na muhimu sana katika msimamo wangu, pia yanaonekana kuwa ya kuelimisha sana na madhubuti, ni wazi sana kwa vijana, kwa hivyo endelea bahati yote ulimwenguni, asante kwa mafundisho yote yaliyotolewa katika mistari hii

  225.   Prisila alisema

    Halo! vizuri, nilitaka kuuliza swali. Hedhi yangu ilikuja mnamo Agosti 5 na italazimika kufika mnamo Septemba 4 au 5 (ambayo hufanyika kila mwezi kila mwezi). Jambo ni kwamba, hedhi iliyoanza Agosti 5 ilimalizika mnamo Agosti 10.
    Nilitaka kujua ikiwa mnamo Agosti 13 nilikuwa na rutuba!
    Nilikuwa na mahusiano bila kinga na nina wasiwasi.
    Natarajia jibu lako
    Ningeithamini sana

  226.   manuela alisema

    hello nilitaka kujua siku zangu zenye rutuba kipindi changu cha mwisho kilikuwa Agosti 19 Agosti 24

  227.   Lidia alisema

    Halo, sijui jinsi ya kuhesabu siku zangu za rutuba mnamo Agosti mwezi tarehe 7 na kumaliza 11 ambazo ni siku zangu za rutuba.

  228.   Violeta alisema

    Mimi si kweli juu ya mada ya siku zenye rutuba.
    Je! Ni lazima nihesabu kutoka siku ya kwanza ya hedhi au siku ya mwisho ya hedhi kugeuka siku 28?
    Sielewi jinsi ya kufanya akaunti ambayo sikuwahi kujali sana lakini sasa kwa kuwa nina mshirika thabiti sitaki kupata ujauzito sitaki kuwa mjinga juu ya mada hii kwani inaniathiri
    Natumai una uvumilivu nami na unaweza kunipa jibu bora, asante sana kwa nafasi hii ambayo umenipa kujibu maswali yangu.

  229.   Violeta alisema

    Kipindi changu cha mwisho kilikuwa Julai 24 25 26 27 28 29 30 31 kipindi changu siku za hivi karibuni kimekuwa cha kawaida sana na sijui tangu wakati ninaanza kuhesabu siku …….
    Ningefurahi sana msaada wako
    shukrani

  230.   lizzy vazquez alisema

    Halo, sielewi jinsi siku hizi za rutuba zilivyo, mzunguko wangu ni kati ya siku 30 na 34, tarehe ya kipindi ni 01 ya kila mwezi, iwe siku moja kabla au siku moja baadaye, tafadhali nisaidie, nataka kupata ujauzito. .. Asante

  231.   Alejandra alisema

    Halo natumai umepona, unajua ukurasa wako unanisaidia sana ... sawa, hedhi yangu huja karibu kila siku siku za kwanza au ikiwa sio kutoka 10 hadi 15 .. siku zangu za rutuba = Ndio?!

  232.   Yass alisema

    Halo, ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini kwa sababu nilijitunza na sindano na niliacha kuitumia lakini nikashuka kidogo, nina karibu mwezi kwa hivyo itakuwa ikinitokea

  233.   Luis alisema

    Halo, nina swali, rafiki yangu wa kike alipata hedhi mnamo tarehe 2 na tukafanya tendo la ndoa tarehe 22, na tukapata tena tarehe 28. Ninaelewa kuwa wiki ya 22 haipaswi kutokea chochote, na mnamo 28 I kuelewa kuwa, mbali na yeye Alisema kuwa ovari zake zinaumia mnamo tarehe 27, na ndio sababu hafikirii chochote kitatokea, lakini kuna uwezekano wa kuwa na ujauzito? Tafadhali nashukuru jibu lako la haraka. slds.

  234.   thamani alisema

    hujambo
    Naitwa Valeria, na ningependa kujua ikiwa nina mjamzito, mmmm… nakwambia nilifanya mapenzi na mvulana na akasema kwamba nilimtupa nje, lakini sijisikii vibaya, namaanisha nimechoka na kidogo kichefuchefu, lakini kufanya mapenzi tu ilidumu chini ya dakika 5 tafadhali Nisaidie, siwezi kwenda kwa giecolo kwa sababu sijui mtu yeyote na siogopi pesa, tafadhali nisaidie, nitashukuru milele

  235.   thamani alisema

    Nilisahau nilikuwa na hedhi isiyo ya kawaida, mm mara ya mwisho kufika huko ilikuwa Agosti 12 na nilifanya mapenzi mnamo Agosti 25, hakuna kilichotokea

  236.   thamani alisema

    Nilisahau kipindi changu, nilifika tarehe 12 na nilikuwa na 25, sikuwa nayo kwa siku

  237.   andrea alisema

    Halo, nilipoteza ujauzito mnamo 15/07 na mnamo 22/07 ikanijia tena mnamo 14/08 hadi 18/08 na nikafanya tendo la ndoa mnamo 20/08 bila kujitunza, ningeweza kupata mimba ahhhh na kuendelea 22/08 Niliweka sindano ya uzazi wa mpango lakini nina maoni potofu inaweza kuwa ni kwa sababu ya ujauzito mzuri natumai majibu yako asante sana

  238.   DALIN alisema

    Kipindi changu kilikuwa mnamo Agosti 4, nilijaribu kupata ujauzito mnamo tarehe 15,17,18, 19, 31 na XNUMX mwezi huo huo ... lakini sikufanikiwa, kwani mnamo tarehe XNUMX ya mwezi huo huo nilikuwa na hedhi yangu tena .. unaweza kuniambia kuwa aliweza kuona zamani ... nina wasiwasi

  239.   Jose alisema

    Halo, tulikuwa na uhusiano wa kimapenzi na rafiki yangu wa kike mnamo tarehe 28 (siku ambayo hedhi yake ilikuja). Katika uhusiano tulijilinda na kondomu, lakini kwa kuwa alikuwa akitoa kamasi kidogo, tuliamua kubadilisha kondomu. Mbali na hilo tunatumia mafuta ya petroli.
    Leo ni kuchelewa kwa siku 4, kulingana na kalenda sio wakati wa rutuba. Mbali na hilo tunajilinda, kuna uwezekano gani kwamba nitapata mjamzito?

  240.   jesus alisema

    Keri tu kuuliza ni nini kilitokea ikiwa hedhi hudumu zaidi ya miezi 3 lakini sina ujauzito xk nina umri wa miaka 12 na sijawahi kuwa na mahusiano na mtu yeyote na inaweza kufanywa

  241.   Daniela alisema

    Halo, nina swali, kipindi changu cha mwisho kilikuwa kutoka Agosti 13 hadi 18 zaidi au chini, na nilikuwa na uhusiano kati ya Agosti 21 na 23 na Agosti 28 na 30, basi ilikuwa Septemba 4, na sina siku zangu za rutuba, unaweza kunisaidia na kusema ikiwa niko katika hatari?

  242.   miye alisema

    Halo, ningependa unisaidie, swali langu ni hili lifuatalo, nilikuwa na mahusiano mnamo Agosti 29, na siku ya kwanza ya kipindi changu ilikuwa tarehe 21 na ikaisha tarehe 24. Nadhani hakuna shida, naweza usiondoe kichwani mwangu, tafadhali nisaidie

  243.   Carolina Diaz alisema

    Halo, hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Septemba 2 hadi 5 ya mwezi huo huo na uhusiano wangu wa mwisho ulikuwa mnamo Septemba 12, lakini mimi sio kawaida na ninataka kujua siku zangu za rutuba ni nini kwa sababu kulingana na akaunti mzunguko wangu ni siku 30 au zaidi

  244.   kijinga alisema

    Halo, nilitaka tu kujua siku zangu zenye rutuba ni nini.

  245.   Jimmy alisema

    Halo, nina umri wa miaka 17. Nilifanya mapenzi na msichana mnamo Aprili 6 na mtoto alizaliwa mnamo Desemba 20, kuna uwezekano gani kwamba ni wangu kwa sababu kuna tuhuma kuwa sio yangu.
    asante naomba jibu

  246.   jose alisema

    Halo, nina umri wa miaka 17. Nilifanya mapenzi na msichana mnamo Aprili 3 na mtoto alizaliwa mnamo Desemba 17, kuna uwezekano gani kwamba ni wangu kwa sababu kuna tuhuma kuwa sio yangu.
    asante naomba jibu

  247.   Victoria alisema

    Hujambo Well sho ningependa kujua ni siku zipi zenye rutuba au wiki, hedhi yangu ya mwisho imekuwa mnamo Agosti 22. Na ..eh alifanya mapenzi tarehe 7 bila kinga, kuna uwezekano kwamba nina mjamzito_?

  248.   anthonela alisema

    Halo, naitwa Anthonella, nina mpenzi wangu na nimekaa naye kwa miaka 3, na yeye na mimi tunapendana sana, nina miaka 20 na 24, na ningependa kufanya mapenzi naye kwa sababu nampenda . Lakini shida ni kwamba ninaogopa kupata ujauzito.Nina hedhi mnamo Septemba 24 na kipindi changu kinachukua siku 6. Ikiwa nitafanya mapenzi na mpenzi wangu siku 3 kabla ya hedhi yangu na siku 3 baada ya mzunguko wangu, nadhani nilipata ujauzito. niambie Ushauri fulani, ndio, najua kuwa sio mbaya kuwa wa karibu na mpenzi wako na najua kuwa ni jukumu lako, kwa sababu nataka unipe ushauri, tafadhali, ninaacha barua pepe yangu patricia_requena_turebelde@hotmail.com

  249.   m @ rci @ alisema

    Halo, ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini, kwani mizunguko yangu ni siku 30 au zaidi. Kwa wakati huu niko nyuma ... Nilifanya tendo la ndoa kulingana na hesabu zangu kwenye siku zangu za rutuba ... Unafikiria nini inaweza kuwa mjamzito? jana nilifanya uchunguzi wa damu na ilikuwa hasi.Ninataka ujauzito ... je! ningeshindwa mtihani? nijibu

  250.   lola alisema

    Nilifanya tendo la ndoa siku mbili baada ya hedhi swali ni kwamba je! Ningeweza kupata ujauzito baada ya tendo langu la kujamiiana

  251.   lola alisema

    Nilifanya tendo la ndoa siku ya pili baada ya hedhi, swali ni je! Ningeweza kupata ujauzito

  252.   marcela alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa kuna hatari yoyote ya kupata ujauzito siku ya kwanza na ya pili ya mzunguko wenye rutuba ... Namaanisha, nilianza kupata hedhi mnamo 2/9/09 na nilijamiana tarehe 09 na 18. .. na kondomu lakini ilivunjika. maliza ... nasubiri jibu zuri

  253.   Lina alisema

    Mchana mzuri, ningependa kujua, ikiwa nina nafasi ya kupata mjamzito katika siku zangu za rutuba, ingawa nina mpango na vidonge? Asante.

  254.   yoli alisema

    Halo, ningependa kujua siku zangu zenye rutuba ni nini ikiwa kipindi changu ni siku 27 au 0 na ya mwisho ilikuwa mnamo Septemba 28 na inachukua kati ya siku 3 na 5 nilikuwa na mahusiano tangu kipindi changu kilimalizika hadi leo Septemba 7 mwezi uliopita ilikuwa sawa na sikupata ujauzito na nilitaka hivyo labda ni kwamba mwezi huu ikiwa nina mjamzito kwani sina kuzaa kwa sababu nina wasichana wawili, mmoja kati ya miaka 20 na mwingine wa miaka 6, ambayo ni siku zangu za kuzaa kuwa na uwezo wa kuwa na wa tatu

  255.   Ana Laura alisema

    Sijui jinsi ya kupata chuchu ambayo mimi huwa nayo na wakati nilipata mtoto wangu sikumpa na ningependa kuwa nayo wakati nitapata ujauzito kuweza kuwa na raha hiyo ya kuweza kumnyonyesha.

  256.   ale alisema

    Halo, habari yako ni nzuri sana, lakini nina shida nyingi, heh, lakini kutakuwa na wakati wa kuzitatua.
    lakini kwa njia habari nzuri sana

  257.   nnaleenda alisema

    Halo sawa, nilitaka tu kujua ikiwa nitaweza kufanya mapenzi na mpenzi wangu mnamo Oktoba 10, hedhi yangu iko tarehe 14 lakini sitaki kuwa mjamzito ikiwa tarehe 14 nina siku 4 kabla siwezi kufanya mapenzi au mimi ' m rutuba siku hizo
    Nataka jibu plisss

  258.   Jane alisema

    mzunguko wangu wa hedhi ulikuwa kutoka Septemba 26 hadi Oktoba 1 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Oktoba 3 Ninataka kujua ikiwa siku hiyo haina rutuba

  259.   ana laura romero escarcega alisema

    Halo, nataka tu kujua ni lini siku zangu za kuzaa kupata ujauzito, kipindi changu kilimalizika mnamo Septemba 23 na nilifanya tendo la ndoa kwa siku 2-3-4 na sijui ni siku gani za kuzaa kuweza kujaribu pata mimba, nisaidie na ningependa unijibu haraka iwezekanavyo shukrani

  260.   almudena alisema

    Ikiwa nilipata hedhi mnamo Oktoba 6 na nikafanya tendo la ndoa siku ya mwisho ya kipindi changu (siku ya 10) bila kinga, je! Ninaweza kuwa na ujauzito kidogo na hedhi yangu? Tafadhali jibu, ikiwa nitalazimika kunywa asubuhi baada ya kidonge, asante

  261.   Karla alisema

    Halo !!
    Nilianza kufanya mapenzi mnamo Septemba 17 na kipindi changu kilianza Septemba 24 na licha ya kwamba tunaendelea kufanya mapenzi hadi Oktoba 5.
    maswali yangu ni: labda nina mjamzito? Siku zangu za kuzaa ni zipi? (kipindi changu huchukua siku 3 na mzunguko ni 28)

  262.   eliza alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa nina mjamzito kwa sababu ninatumia kidonge cha uzazi wa mpango, ni mwezi wangu wa kwanza kunywa, kipindi changu kilifika Oktoba 29 na kilikatwa mnamo Oktoba 2 na nilikuwa na uhusiano na mwenzangu na pia kutoka siku ya kwanza chukua kidonge cha anticoncentive, tafadhali ningependa kujua ikiwa nina ngumu haraka iwezekanavyo

  263.   DIANA alisema

    HELLO ELISA, KWA NINI USIENDE KWA GYNECOLOGIST AU KUNUNUA MTIHANI WA UJAUZITO, INAONEKANA KWAMBA HII INAMAANISHA SI KUKUJULISHA UKIWA AU AU WEWE.

    HURUMA GANI WANAYOJAA UKURASA KWA MAONI BILA UMUHIMU.

  264.   Ana na alisema

    hello oie nina swali ambalo litakuwa siku zangu za rutuba na ambazo sio ikiwa siku yangu inafika kila siku 23 au 24?

  265.   marisol medina alisema

    Sikuweza kupata ujauzito.Siku yangu ya mwisho ya hedhi ilikuwa Oktoba 11, 2009, ambayo ni siku yangu yenye rutuba. Nitaithamini sana, angalia. kukata tamaa marisol.

  266.   allison alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa unaweza kuniambia siku zangu zenye rutuba ni nini.Nina mzunguko wa siku 30 na sielewi mfano ninaoondoka vizuri sana, tafadhali unaweza kunitumia barua pepe yangu, asante.

  267.   Dairo alisema

    Halo nina mwaka 1 bila kupata ujauzito, je! Unaweza kunisaidia …………………… .. ??????????

  268.   dianey alisema

    Sijui jinsi ya kuhesabu siku zangu zenye rutuba, unaweza kunisaidia, mimi sio kawaida, kipindi changu kilianguka mnamo Oktoba 18, 2009 na kumalizika mnamo Oktoba 22, 2009.

  269.   bangi alisema

    Halo, mchana mwema shaka yangu ni kwamba nilikuwa nikitumia vidonge vya kuzuia mimba kwa miaka 2 na mwezi uliopita tu niliacha kuzitumia na hedhi yangu haijafika, niliondoka mnamo Septemba 12. na nilifanya mapenzi mnamo Sep 16. Wanaamini kuwa kuna hatari ya ujauzito ni kwamba sielewi vizuri kuhusu siku za kuzaa .. tafadhali wasaidie ..

  270.   rosario alisema

    Habari` naitwa Rosario hii nina hamu ya kujua ni siku gani ni siku yangu yenye rutuba kwa sababu mimi na mume wangu tunakufa kupata mtoto angalia jinsi ninavyokuambia hedhi yangu inakuja kwangu mnamo 18 au ikiwa sio tarehe 20 au 21 ya kila mwezi lakini sijui ni siku gani zenye rutuba ikiwa ungekuwa mwema sana kusaidia tafadhali kwa sababu wewe kama wanawake unanielewa, asante, na tafadhali nijibu, asante tena.

  271.   Dani alisema

    halo, mzunguko wangu sio kawaida, wakati mwingine huwa katika hedhi kila 28 au 35 na sijui jinsi ya kuhesabu siku zangu za rutuba ... hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 20/10/2009 na ilimalizika tarehe 26/10/2009 .. mnamo 28/10/2009 nilifanya ngono kwa mara ya kwanza mara moja na nadhani shahawa kidogo iliniangukia…. Je! Ninataka kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito…

  272.   Leila alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa kuna uwezekano wowote kuwa nina ujauzito, nina mzunguko wa kawaida wa siku 28 hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Oktoba 12 na ilidumu hadi tarehe 16 na nilifanya tendo la ndoa mnamo 23 na 24 na hatukufanya hivyo tutunze kila mmoja na kulingana na mahesabu yangu kutoka 21 hadi 28 ni siku zangu za rutuba sawa?
    Asante mapema na nitasubiri jibu lako

  273.   solsita alisema

    Halo! Ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini? Kipindi changu kilikuwa Oktoba 26 na kilikatwa mnamo Oktoba 31 .. Tafadhali jibu haraka iwezekanavyo!. Sio kupata mjamzito, ni nini hufanyika wakati ninaweka kifaa, lakini siwezi kupata mimba mara moja kwa sababu ninaendelea na matibabu.

  274.   jessica alisema

    kwanza kabisa hujambo !. Ningependa kujua ni vipi ninaweza kutaka kuwa mjamzito, kipindi changu haibadiliki. Kuna nyakati ambazo siku ya kwanza ya mwezi inanijia, na mwezi huu wa Novemba nambari 2 ilikuja, ningependa kujua ni siku gani ninaweza kufanya tendo la ndoa kupata mimba ... mwezi wa Oktoba, ambayo ni kwamba, mwezi uliopita hedhi yangu ilikuwa namba 1, ilikatwa tarehe 6, na tarehe 11 nilikuwa na mahusiano, na mwezi huu nilikuja na sikupata mjamzito, ningependa unisaidie na unipe jibu la kueleweka na la kueleweka, kuweza kupata mtoto, ufafanuzi mimi na yeye hakuna hata mmoja wetu tasai tunaweza kuwa na watoto lakini .., sababu mimi Sijui ni siku gani ninaweza kufanya ngono kupata ujauzito .. tafadhali ikiwa unaweza kunijibu haraka iwezekanavyo. Ningethamini mengi, pia mapema asante!. Jessica! Chochote hiki ni changu barua..chuchy_22_7 @ hotmail.com

  275.   Ingrid alisema

    Ikiwa kipindi changu kilikuwa mnamo Oktoba 19 na uhusiano wangu wa kimapenzi ulikuwa mnamo Novemba 01, je! Niko katika hatari ya kupata ujauzito?

  276.   JESSICA L alisema

    Halo ... hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 31 ya mwezi uliopita na ilichukua siku 5, ambayo ni hadi tarehe 6 Novemba, tarehe 7 nilikuwa na mpenzi wangu ... ningependa kujua ikiwa ninaweza kuwa mjamzito au siyo.

  277.   raram alisema

    mawimbi x tafadhali mtu km nisaidie kutawala mnamo Oktoba 27 ni lini likizo yangu (kipindi cha kawaida) helpmennnnnme

  278.   marianela alisema

    Halo, nataka kujua ni siku zipi ambazo hazina rutuba. Kipindi changu kilikuwa tarehe 1/11/2009.

  279.   romina alisema

    Halo, ninahitaji kujua ikiwa ninaweza kupata ujauzito na mzunguko wangu wa hedhi, ambayo ni kwamba, wiki iliyopita nilikuwa na uhusiano ambao ulikuwa kwenye Mars au Jumatano ya tarehe 10 au 11 na jana, Jumatatu, mita 16 chini .. nipate ujauzito ??? Mimi na mwenzi wangu tunatafuta mtoto kwa sababu hiyo ningependa kujua ikiwa unaweza kuelezea swali hili vizuri na kuniambia ni lini itakuwa siku zangu za kuzaa kujua ... asante sana mimi nitasubiri jibu lako na wasiwasi wowote ... ninahitaji kujua haraka!

  280.   emmanuel alisema

    Halo, ninahitaji kujua. Angalia, nilifanya ngono siku ya 8,13,14,15,16, 17, XNUMX, XNUMX, XNUMX, na XNUMX na ninahitaji kujua ikiwa kitu kilitokea, sauti yangu inaniambia kuwa sio kawaida na nadhani ni xp ya kawaida kila mwezi inakuja. na ninahitaji kujua jinsi siku zenye rutuba Asante, jibu barua pepe yangu, tafadhali ELLOCO220891@HOTMAIL.COM

  281.   daniela alisema

    Kipindi changu ni cha kawaida kidogo nilikuwa na kipindi changu mnamo Oktoba 28, 2009 na ilimalizika mnamo Novemba 01, 2009, na ukweli ni kwamba sijui ikiwa nilipata ujauzito nina usumbufu ambao sijawahi kupata, tafadhali nisaidie

  282.   danae alisema

    Angalia, mimi ni bikira, lakini mimi na rafiki yangu wa kiume tulifanya mambo mengi na hakunitia manii kwangu au kwangu chochote lakini alipitisha uume wake ndani ya midomo yangu juu na chini… .. kuifanya kioevu kabla ya mbegu, hapo itabaki kisha najaribu kuingia kidogo lakini bila kufanya kupenya zaidi ili tusimalize tendo lenyewe
    hedhi yangu ilifika ikiwa sina makosa ndani ya siku 1 hadi 7 katika anuwai hiyo kwani sikumbuki mengi na tulifanya hivyo siku ya 20, je! nilikuwa kwenye siku zangu za rutuba, je! nina ujauzito? Tafadhali, ni ya haraka !!!! Asante

  283.   jesale alisema

    Halo, hedhi yangu sio kawaida sana kwani kabla ya kwenda chini kila siku 30 au 31 lakini mwezi wa Oktoba sikushuka na katika mwezi huu wa Novemba nilitoka siku ya kwanza na damu ilidumu siku 5 na hapo awali ilidumu siku 8 kwa hivyo ningependa kujua ni siku zipi zinapaswa kuchukua kama rutuba
    changarawe.

  284.   Norma alisema

    Ikiwa mzunguko wangu ni 28 na 33 ni siku gani zenye rutuba ikiwa ningefanya ngono bila kinga siku ya 21

  285.   AlLiSoM alisema

    Halo, jina langu ni allisom na ningependa unisaidie, ukweli ni kwamba mimi ni kawaida katika kipindi changu, kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Oktoba 31 na nilikiona mnamo Novemba 10 na 20, ukweli ni kwamba sina kujua ikiwa niko tafadhali wasaidie tafadhali

  286.   ysabel alisema

    Halo, ningefurahi ikiwa ungeweza kunisaidia, mzunguko wangu wa hedhi ni kutoka siku 31 hadi 32 ,,,, katika mwezi wa Oktoba kipindi changu kiliwasili tarehe 24, na sasa mnamo Novemba nilifika tarehe 23. Ningependa kujua haraka siku zangu zina rutuba.
    Asante…

  287.   Upweke alisema

    Halo, kipindi changu kiliwasili tarehe 11 na nikastaafu karibu tarehe 15 au 16 sikumbuki vizuri .. Nilifanya mapenzi na mwenzi wangu kuanzia tarehe 18 hadi Jumatatu tarehe 23 .. bila kondomu neno la ndani mara nyingi huwa la kawaida. Kuna uwezekano wa kupata mjamzito? Ninakuachia barua pepe yangu nyingine. jimenola_87@hotmail.com

  288.   nguvu alisema

    Halo, hedhi yangu sio kawaida ni kila siku 26 au 27 28 lakini kwa ujumla ni kila siku 26 ni kidogo sana mimi napata hedhi siku 2, kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Novemba 20 hadi tarehe 22 na baada ya siku kinanipunguza kidogo ni kama siku zote siku yangu ya rutuba itakuwa lini? Tafadhali nahitaji jibu.

  289.   nguvu alisema

    Halo, mimi sio kawaida, hedhi yangu hufikia 27 28 lakini kwa jumla kila siku 26 na ni kidogo sana ninachopata ni siku 2 tu baada ya siku 1 napata tena kidogo ningependa kujua ni lini siku zangu za rutuba tangu nimejaribu kupata mjamzito bado sijafanikiwa. Tafadhali nahitaji ushauri.

  290.   Mariela alisema

    Tafadhali nisaidie kufafanua kesi yangu. Kipindi changu kawaida huchukua siku 4. Mnamo Oktoba siku ya 25/10 ilifika, mnamo Novemba siku ya 20/11, tafadhali niambie ni siku zipi zenye rutuba? Siwezi kutambua siku zangu za rutuba, na za siku hizo, ambayo ni siku salama kabisa kupata ujauzito na nifanyeje uihesabu. Asante

  291.   romina alisema

    Halo, nakuambia kuwa ninataka kupata ujauzito lakini nataka kujua ikiwa unaweza kunijibu maswali kadhaa ambayo ninao .... Ninawaambia kesi yangu, nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka 8 siku zote ilikuja mara kwa mara sana) na hapo awali kuchukua miaka 8 iliyopita nilikuwa pia kawaida kila wakati..mfano ikiwa ningekuja tarehe 27, mwezi uliofuata nilipunguza siku 3 na ikanijia, ambayo ni kwamba ilinijia mnamo 24 ya mwezi uliofuata ... kwa sasa niliacha vidonge mnamo Agosti 5 na kujitunza na kondomu katika miezi hii na ninachukua asidi ya folic .. kwa kuwa niliacha vidonge mimi sio kawaida hedhi ya mwisho ilikuja mimi mnamo Agosti 10, Oktoba 4 na Novemba 13 .. kutoka mwisho tulianza utaftaji .. ikiwa niliishi, ingekuwa tarehe 10 Desemba… swali langu ni .. siku zangu za rutuba ni nini na nyingine ni kwamba ikiwa Sitakuja kufikia tarehe 11 na ninachukua mtihani, inaweza kuwa chanya? Na ikiwa ni hasi, inaweza kuwa mbaya kwa sababu ya kasoro? Ningependa uniandikie kujua jibu kwani nina wasiwasi sana, asante sana

  292.   Javier alisema

    Mimi na rafiki yangu wa kike tulifanya mapenzi bila kondomu siku ya mwisho alipomnywa dawa zake za kuzuia mimba, siku hii ilianguka Jumapili saa 6 asubuhi. Tulifanya bila kondomu lakini anachukua vidonge miaka 4 iliyopita, hata hivyo Alhamisi ya wiki hiyo alikunywa vidonge masaa 5 kuchelewa, pia vidonge alivyotumia mwezi uliopita (Novemba) ni kutoka kwa maabara nyingine (lakini kiwango sawa cha homoni wewe wamechukua kila wakati) Je, kuna hatari ya ujauzito? Asante.

  293.   yesica alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa hedhi yangu inakuja mwishoni mwa mwezi wakati ni ovulation yangu kupata ujauzito Asante

  294.   yesica alisema

    Ningependa kujua ikiwa hedhi yangu iko mwisho wa mwezi wakati ni ovulation yangu kupata ujauzito Asante

  295.   Marina alisema

    Halo, nataka kujua siku zangu zenye rutuba ni nini, baada ya kupata hedhi mnamo Novemba 15, na hedhi ilidumu kwa wiki… tafadhali, ninahitaji rta ya haraka. Asante

  296.   veronica perez hernandez alisema

    Nataka kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito ikiwa nitakamilisha uchungu mnamo Novemba 18 na nikafanya tendo la ndoa mnamo Novemba 25 na akaja ndani yangu

  297.   romina alisema

    Ninauliza swali kwa wale wote wanaoandika ili kuona ikiwa mtu anaweza kunijibu, nilitaka kujua wapi wanakutumia jibu kwani hawajawahi kujibu kile nilichouliza! Asante sana

  298.   Valeria alisema

    Halo, ningefurahi jibu lako, swali langu ni: ikiwa nitapata hedhi kwa mfano siku: kutoka Oktoba 18 hadi 24 na kisha kutoka Oktoba 29 hadi Novemba 3, na hata leo ni Desemba 4, kipindi changu hakijafikia mimi, alifanya mapenzi mnamo Novemba 26 akimtunza. kuna hatari? Asante

  299.   karen alisema

    Halo, swali langu ni je! Ninaweza kufanya ngono tangu kipindi changu kilipokwisha hadi siku ya tano na nisipate ujauzito?

  300.   deby alisema

    Halo, naitwa Debora na ningependa kwa roho yangu yote ningeweza
    pata mimba lakini sijui siku zangu za rutuba ni nini, naomba uniambie? Nilianza kupata hedhi jana 4-12 asante sana

  301.   tamtho alisema

    Kweli, shukrani kwa hii, sasa najua siku zangu zenye rutuba sijawahi kujifunza kuzihesabu au kujua ikiwa zilikuwa kabla au baada ya kipindi changu… nzuri sasa najua

  302.   juana monardes alisema

    Ninataka kujua ni siku gani zenye rutuba na sielewi jinsi ya kukokota kikokotozi d siku za rutuba kipindi changu huanza tarehe 18 na kuishia tarehe 24 ambazo ni siku zenye rutuba zaidi kuweza kukuzwa?

  303.   Agustina alisema

    Ripoti nzuri, wazi kabisa na mafupi ... ASANTE SANA !!!!

  304.   daniela alisema

    Desemba 10 yangu ilinijia na sijui ni siku gani za kuzaa

  305.   mishelle alisema

    Halo, nina swali ikiwa kipindi changu kitakuja tarehe 20 wakati siku zangu za kuzaa ni.
    Ninataka kujua ni kwanini mwenzi wangu na mimi tunatunza kondomu, na tunataka mfanye bila wao lakini ndio sababu ninahitaji kujua ni siku ngapi sitapata mimba kufanya ngono bila kondomu.
    Natumahi jibu la haraka.

  306.   lisbet alisema

    Kipindi changu kilimalizika Desemba 3 na nilikuwa na mpenzi wangu mnamo Desemba 9 lakini hakukuwa na kupenya, itakuwa kwamba ninaweza kupata ujauzito na nina rutuba gani?

  307.   susana alisema

    waa not ntiendo mui bn esoooo Ningependa kujua xk sijui ikiwa nina mjamzito au la x fas hlalikikenm bn yesiii asante

  308.   camila alisema

    Halo, tafadhali, nataka kujua ikiwa niko hatarini. Nilifanya tendo la ndoa tarehe 23 na kipindi changu ni saa 9. Je! Niko hatarini au la?

  309.   bresia alisema

    Halo, naitwa Freesia, swali langu ni kwamba sijui ni kwanini kipindi changu kimechelewa kwa miezi 2, imekuwa mara mbili kwamba jambo lilelile likanipata Oktoba na Novemba.Uhusiano na mpenzi wangu bila kinga lakini hakupiga kura ndani na vile vile mimi sio wa kawaida hata sijui ni lini siku yangu ya rutuba ningependa kujua ikiwa kuna hatari ya kupata ujauzito tafadhali natumahi majibu yako ya haraka ni ya haraka sana nitaithamini sana

  310.   neva alisema

    Siku yangu ya kwanza ya kipindi changu ilikuwa Desemba 21, sasa tuko 20 bado sijashuka, ninaweza kuwa mjamzito

  311.   jessica alisema

    hakuna pz baridi ningependa unisaidie

    Sijui kama wanaweza

  312.   ivane elena alisema

    Nataka kujua ni lini siku yangu ya feri

  313.   jose luis alisema

    Sawa daktari, nataka kujua ikiwa mke wangu anaweza kupata ujauzito ikiwa hedhi yake ilikuja mnamo Novemba 27 au 28 na tukarudia tena mnamo Desemba 13, labda tafadhali au usipendeze —————-… ..]

  314.   alcxandra alisema

    halo ami mellega reila mnamo Januari 18 ni siku zangu za furaha

  315.   Sofia alisema

    Naam, nimepata kuento mnamo Desemba 13. Na nilikatishwa siku 4 baadaye na nikafanya tendo la ndoa mnamo tarehe 18, hakuingia ndani na hakuna hata mmoja wetu aliyejali, nilikuwa nikitumia vidonge lakini miezi 2 iliyopita, na sio kabla, ilinijia kila Alhamisi ya wiki ya tatu ya mwezi na pia ilidumu siku 2 sasa swali langu ni nini siku zangu za rutuba za tende zote mbili na ni lini ninaweza kufanya tendo la ndoa bila kondomu yoyote ..
    Tafadhali nijibu kwa kuwa sikujisikia vizuri, wacha tuseme siku hizi

  316.   tarehe alisema

    Halo nataka kujua ikiwa nilipata ujauzito kwa sababu nilifanya ngono mnamo Desemba 26 na kipindi changu kilikuwa Desemba 11, mimi sio kawaida nataka kujua ni siku zipi zenye rutuba kwangu

  317.   ZELINA alisema

    Halo, nilitaka kuondoa shaka, nilipata hedhi mnamo Desemba 2 na kumalizika Desemba 6, nilifanya mapenzi bila kujitunza mnamo Desemba 21,22 na kunywa kidonge, lakini mnamo tarehe 24 nilirudi kuwa na ngono bila kinga na hakuchukua chochote, je! nilikuwa katika kipindi changu cha kuzaa? ni mbaya?

  318.   Nelie alisema

    Halo, hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Novemba 23, 2009 na hadi leo Desemba 29, kipindi changu hakijafika, ukweli ni kwamba mnamo Desemba 27 nilifanya mtihani na ikatoka hasi na nina matiti nyeti, kizunguzungu na kichefuchefu!

  319.   FELIPE alisema

    INAONEKANA KWAMBA KUNA TAREHE AMBAYO, SIKU CHACHE BAADA YA HEDHI NI NGUMU KUPATA UJAUZITO. NAOMBA UKIWEZA KUNIAMBIA SIKU NGAPI BAADA YA HEDHI KUPUNGUA KIDOGO

  320.   Cintia alisema

    Halo, ningependa kujua wakati unavuja mayai kwa sababu sijajitunza kwa miezi 2 na siwezi kupata ujauzito, kwa mfano, hii niliondoka mnamo 26-12 na ilikatwa mnamo 1-01, kile nataka kujua ni lini ninaweza kumtafuta mtoto asante sana nasubiri jibu lako

  321.   Maria alisema

    Halo nataka kuwa na mahusiano lakini sitaki kuwa katika hali siku hiyo singekuwa na hatari ya kuwa katika jimbo? wakati mwingine kipindi changu huja kwa siku 26 27 au 28

  322.   lorenaa alisema

    Hedhi yangu ilianza mnamo Desemba 30, nilifanya tendo la ndoa mnamo Januari 3, nataka kujua ikiwa hii ilikuwa siku yenye rutuba.

  323.   Mafe alisema

    Halo !! Tafadhali, ninahitaji unijibu ... nina wasiwasi sana na nina wasiwasi ... kipindi changu sio kawaida sana ... kipindi changu cha mwisho kilikuwa kutoka Novemba 18 hadi 23, 2009 .. na nilifanya mapenzi na mpenzi wangu mnamo Januari 3, 2010 ... kuna uwezekano wowote wa ujauzito?! !!

  324.   johana alisema

    Halo, mimi ni Joha, miezi 10 iliyopita na siku 15 zilizopita nilikuwa mama na kipindi bado hakijanifikia, kwanini hii

  325.   Rosa alisema

    Halo habari yako?

    Nilitaka kukuuliza swali na natumai utajibu.
    Nilienda hedhi mnamo Desemba 22 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Januari 3 kuwa nafasi ni kwamba mimi hupata mjamzito. Mzunguko wangu wa kila mwezi ni kutoka siku 25 hadi siku 28, mwisho ulinijia siku 26. Wengi

    shukrani

  326.   Maria Fernanda alisema

    hujambo
    kipindi kilikuja mnamo Desemba 31, 2009
    na hadi Januari 3 mwezi
    na ya nne nilikuwa na ngono bila kinga, lakini hakunitia manii. wakati huu ni hatari kwa ujauzito ?????

  327.   Vanessa villalobos varas alisema

    Nilitaka kukuuliza swali ambalo nililalamika mnamo Desemba 30 na nikakatwa mnamo Januari 2 Nataka kujua siku zangu za rutuba ni nini, natumai utanijibu baadaye

  328.   ZIRANDA alisema

    Halo, nina umri wa miaka 26 na nina swali kuhusu ikiwa nina mjamzito. Mzunguko wangu wa hedhi ulianza Desemba 7 na kumalizika tarehe 12. Nilijamiiana mnamo Desemba 19 na vizuri, mpenzi wangu hakunitoa ndani yangu lakini mimi anaweza kupata mjamzito hata ikiwa ni pamoja naye tu. Na pia sijui kama nilikuwa katika siku zangu za rutuba? '

  329.   ziranda alisema

    Halo, wewe ni msichana wa miaka 26 na nina mashaka mawili, mzunguko wangu wa hedhi ulianza Desemba 7 na kumalizika Desemba 12, mnamo Desemba 19 nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu hakuishia ndani yangu, nilitia mafuta rafiki yangu wa karibu sehemu na yeye. precum kuna nafasi yoyote ya kupata ujauzito ??? Na swali langu lingine ni kwamba sijui kama nilikuwa katika siku zangu za rutuba ???

  330.   paola alisema

    Halo !!! Kipindi changu cha mwisho kilikuwa Desemba 13-17, 2009. Nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu Januari 30-04, 2010 ambayo manii yote haikuhifadhiwa. Tafadhali nahitaji kujua ikiwa niko katika jimbo. !! Nilihisi vibaya kidogo; sijui kama walikuwa vitu vyangu lakini nataka kufafanua mashaka yangu. Asante !!!

  331.   claudia alisema

    halo nina swali mwezi uliopita nilidhibiti kwa siku 7 (20-27) Nimekuwa nikitumia vidonge kwa shida ya cyst ya ovari, nimeacha kuzitumia kwa karibu wiki 2… kuna hatari ya kupata ujauzito?

  332.   Mchana alisema

    Nataka kujua ni lini siku zangu za rutuba .. hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 24/12/2009 kwa hivyo walitaka kuona ikiwa watanisaidia kujua ni lini siku zangu za rutuba na zisizo na rutuba ni .. tafadhali nisaidie

  333.   Krystialis lopez alisema

    Halo !!! Nina shaka najua kwamba nimepita siku zangu za rutuba lakini nilikuwa na ngono siku mbili kabla ya kipindi changu kushuka na kutokwa na manii ndani yangu; unadhani nina mimba ???? Tafadhali nahitaji unijibu haraka iwezekanavyo …… .. Asante !!!!

  334.   Alan alisema

    Ningependa kujua ikiwa kuna uwezekano wa kupata ujauzito kwa rafiki yangu wa kike, ilifika tarehe 31 Desemba na kipindi chake kilikatwa Jumanne, Januari 5, na baada ya siku 4 kipindi chake kilikatwa, tulikuwa na mahusiano bila kutunza kila mmoja (Januari 9) Ningependa kujua ikiwa kuna hatari ya kupata ujauzito kwa sababu yeye sio wa kawaida.
    Tafadhali nisaidie ...

  335.   euge alisema

    Halo nataka kujua siku yangu yenye rutuba, nimesikia mestrue mnamo 6/01/10 na yote ni kawaida kwani mimi sio kawaida

  336.   Veronica alisema

    Nataka tu uweze kuniagiza kidogo zaidi kwa sababu regra yangu ilinijia mnamo Desemba 27 na leo, Januari 9, nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu, itakuwa kwamba kuna uwezekano kwamba huko aliingia

  337.   karina alisema

    Halo, nina shaka, lakini mzunguko wangu wa hedhi sio kawaida sana, wacha tuseme, wakati mwingine hufikia kila siku 23 hadi siku 20, kwa hivyo siwezi kuhesabu na siku 14 na waliniambia kuwa kipindi changu ni kifupi, kwa hivyo , kipindi changu cha mwisho kinahesabiwa kwa siku 10. Kanuni yangu ilikuwa Desemba 29 na ilikatwa mnamo Januari 3 na nilifanya tendo la ndoa tarehe 9 mara mbili mfululizo na ya pili ikaingia ndani, vinginevyo najua kuwa kioevu cha mtu huyo pia kina manii Ningependa waniambie ni nini kipindi changu kizuri cha kuzaa, tafadhali, kwa sababu sitaenda kwa daktari wa wanawake

  338.   saira rebaza alisema

    Halo, naitwa Sayra, nilikuwa na hedhi mnamo Desemba 22, 2009 na kumalizika mnamo Desemba 28, na nilifanya mapenzi mnamo Januari 3, kuna uwezekano wa kuwa mjamzito, kuwa kawaida kwangu.

  339.   Krystialis lopez alisema

    Halo !!! Nina shaka najua kwamba nimepita siku zangu za rutuba lakini nilikuwa na ngono siku mbili kabla ya kipindi changu kushuka na kutokwa na manii ndani yangu; unadhani nina mimba ???? Tafadhali nahitaji unijibu haraka iwezekanavyo …… .. Asante !!!!

  340.   Diana wa Tomalá alisema

    Mimi ni mwanamke aliyeachwa na mume wangu wa sasa anataka mwanamke, tunatafuta sasa ikiwa unaweza kunisaidia na ushauri wowote ???? Kuwa na mwanamke ... Na asante kwa msaada wako waliwapongeza ...

  341.   marielen alisema

    Halo, ningependa kujua, kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Desemba 2, nilifanya tendo la ndoa mnamo tarehe 13, 18, na mnamo 26, ningependa kujua ni ipi kati ya siku hizo inaweza kuwa yenye rutuba zaidi.

  342.   Berenice alisema

    Ningependa kujua ni lini siku zangu za rutuba kabla ya kipindi changu kufika

  343.   sandra alisema

    Ninahitaji mtu wa kujibu swali hili. Hedhi yangu ilikuwa tarehe 25 na ilimalizika tarehe 1 wakati nilitolea mayai?

  344.   Lucia alisema

    Mimi ni mtu asiye kawaida na ninajamiana lakini ninajitunza na kondomu (kondomu) tu ambayo sijui ikiwa nilikuwa kwenye siku za rutuba kuna uwezekano wa kuwa mjamzito?

  345.   Alejandra alisema

    Halo nataka kupata ujauzito nina wakati mzuri na siwezi kuondoka Ninahitaji msaada nataka mtoto Ningependa kuhesabu siku zangu za rutuba vizuri kujaribu
    tafadhali ninahitaji msaada

  346.   lily alisema

    Halo, ningependa kujua siku yangu yenye rutuba ni nini kwani sio kawaida, inanijia kwa tarehe tofauti angalau mwezi huu ilinijia mnamo tarehe 12 lakini mwezi uliopita ilinijia tarehe 10 na inadumu kwa Siku 5 hadi 6.

  347.   Gabriela silva alisema

    Nataka kupata ujauzito kipindi changu cha mwisho cha hedhi kilikuwa mnamo Januari 2 ni siku gani nina rutuba

  348.   Verónica alisema

    Halo, mimi ni Vero, nimeshikwa na hedhi leo, Januari 23, lakini mzunguko hudumu kati ya siku mbili hadi tatu wakati siku zangu za rutuba tayari, asante sana, nasubiri jibu lako.

  349.   NATY alisema

    Halo, nilikuwa na hedhi yangu mnamo Desemba 26, 2009 Nilifanya mahusiano na mpenzi wangu mnamo Januari 17, alikuja ndani yangu nikanywa kidonge siku iliyofuata naweza kupata mimba

  350.   pilar alisema

    NINA MAHUSIANO NA MPENZI WANGU .. .. na NINGEPENDA KUJUA JINSI YA KUNITUNZA au jinsi ya kufanya kujua siku zangu za rutuba ni zipi. na SIPATI UJAUZITO KWA SABABU MIMI NI CHINI YA UMRI .... nisaidie ndiyo ndiyo

  351.   Yudi alisema

    Halo, nataka kujua ikiwa nina mjamzito, miezi 3 iliyopita nilianza kujitunza ili kuepuka kupata mtoto na sindano ya kila mwezi lakini mnamo Desemba. Napata hedhi mara mbili, tarehe iliyolingana nami mnamo 2 na 4, ambayo ilikuwa tarehe 2 ya mwezi huo huo. Hedhi yangu inanichukua siku 23 kutoka hapo nilifanya tendo la ndoa na mnamo Januari 3 nilijamiiana asubuhi na usiku nilitia sindano kama kila mwezi, na mwezi huu bado haishuki, tayari nimechelewa kwa wiki 4, kwa 3 sem kifua changu kina wasiwasi, tumbo langu linauma kana kwamba mwezi wangu utashuka na kuchomwa kidogo ndani ya tumbo langu ni nini nafasi kwamba nina mjamzito nina dalili kama wakati mwezi wangu utakuja lakini hakuna kitu kabisa ikidhaniwa nitashuka tarehe 2 au saa 4 za hivi karibuni lakini haitanishusha

  352.   nyembamba alisema

    Sielewi jinsi ya kuhesabu siku zangu za rutuba, unaweza kunisaidia? Siku yangu ya kwanza ya hedhi ilikuwa Januari 12 na ilimalizika Januari 15.

  353.   lami alisema

    Daima kunazungumzwa juu ya mzunguko wa kawaida, na kwa sisi ambao tuna mzunguko wa chini mara nyingi hawapati majibu. Nina mzunguko wa siku 24 wa hedhi. Ningependa kujua ni siku zipi zenye rutuba za kupata ujauzito. ningeithamini sana

  354.   sheila alisema

    Halo, mchana mwema, sijui jinsi ya kuhesabu siku zenye rutuba pia. Nimekuwa na hedhi yangu sasa mnamo tarehe 26, unaweza kuniambia siku zangu za kuzaa, tafadhali, kwani ninataka kupata ujauzito na siketi .
    Asante sana na ninasubiri jibu lako.
    Tafadhali nisaidie

  355.   Deyzy alisema

    HOLLO, NINAUGUA KWA WAKATI KILA 8 YA KILA MMOJA NA INAENDELEA KUANZIA SIKU 3 hadi 4 ICE MAPENZI TAREHE 21 JANUARI NA Labda UNAWEZA KUPATA MIMBA TAREHE 26 X NAOMBA NISAIDIE

  356.   DEYZY VILLEGAS CORONADO alisema

    HOLLO UTAWALA WANGU UNANIPA KWA WAKATI KILA 8 YA KILA MWEZI NILIKUWA NA MAHUSIANO JANUARI 21 NA JANUARI 26 NAOMBA UNISAIDIE NITAKUWA BARAZADA NISAIDIE.

  357.   milli alisema

    Halo, ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini kuweza kupata ujauzito, tayari nimekuwa miezi minne bila kujitunza na sijapata ujauzito.Muda wangu wa mwisho wa mwezi ulikuwa Januari XNUMX na unadumu siku tatu na inanijia kawaida kila mwezi nilikuwa na mahusiano na mume wangu baada ya kipindi lakini najua ikiwa mwezi huo ulikuwa na rutuba kwangu ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini tafadhali ..

  358.   Maria alisema

    Halo, siku yangu 1 ya hedhi ilikuwa mnamo Januari 12 ya mwaka wa sasa na nilifanya mapenzi mnamo 19 ya mwezi huu.
    kuna nafasi gani za ujauzito. Shekeli yangu ni ya kila mwezi kila mwezi wa 12 wa kila mwezi vidonda vyangu vya hedhi

    shukrani

  359.   Lorphie alisema

    Halo…. Nilikuwa na hedhi yangu tarehe 24 mchana, ningependa kujua ni lini ninaweza kufanya tendo la ndoa bila hofu ya kupata mjamzito .. ikiwa sio shida sana, nasubiri majibu yako ya haraka ... asante .. siku ya furaha.

  360.   Viviana alisema

    Sikuelewa kipindi changu, ilifika Januari 5, unafika zaidi au chini kila siku 28 au 30

  361.   Viviana alisema

    Ningependa kujua, kujibu, mwalimu

  362.   diana alisema

    Kwa hivyo siku zangu za rutuba ninapofika tarehe 29 ya kila mwezi ni kutoka siku 26 hadi 30 siku zangu za rutuba zitakuwa kutoka 8 hadi 19 siku nyingi ambazo sielewi vizuri ???????? unaweza kunielezea asante.

  363.   Lili alisema

    holA nahitaji unijulishe kuhusu siku zangu za kuzaa… .. ilinijia Januari 29 na iliniacha mnamo Februari 1 ……. mzunguko wangu ni siku 29 …………. Asante sana !!!!!!

  364.   clau alisema

    hujambo kipindi changu kilianza Januari 24 na nilirudi tena mnamo Februari 1 lakini mpenzi wangu hakuishia ndani ninaweza kupata mjamzito

  365.   kary alisema

    Niliacha vidonge mwezi mmoja uliopita na ilinijia mnamo Januari 14 wakati likizo yangu ni shekeli yangu ilikuwa siku 21 na vidonge sasa niliwaachia shekeli yangu itakuwa siku ngapi?

  366.   Silvia alisema

    Halo! Ningependa kujua ni siku gani za kuzaa kupata ujauzito, ilikuwa zamu yangu kwenda mextruar mnamo Januari 29 ambazo zingekuwa siku zangu sahihi za kupata ujauzito nina shekeli ya siku 30 hadi 35. Ningethamini msaada wako, neema.

  367.   Karla alisema

    Halo, angalia, nataka kupata ujauzito, kipindi changu kilianza tarehe 4/02/10 na mzunguko wangu ni siku 34 zaidi au chini, kwa sababu mzunguko ni mdogo, unaweza kujua ni lini siku zangu za rutuba ni?

  368.   lyz alisema

    Halo nina swali siku za hivi karibuni vipindi vyangu vimecheleweshwa kutoka siku moja hadi 5 ,,, shida ni kwamba mwezi uliopita tarehe 6 kipindi kilifika, kiliondoka tarehe 12 na tarehe 15 nilifanya mapenzi bila kinga ,, nina kusema kwamba usiku huo kuna kitu kilimpata kwa sababu alipoteza ujenzi wake kila mara na wala yeye wala mimi hatungeweza kumaliza, ambayo ni kwamba, hakuna hata mmoja aliyemwagika, shaka yangu ni kwamba nina nafasi ya ujauzito ikiwa inadhaniwa nimeifanya siku tatu baadaye kipindi changu kimepita ,,, natumai utanijibu
    Asante mapema

  369.   hortencia alisema

    Bibi ningependa kujua ni lini ninaweza kupata ujauzito ikiwa siku yangu ya kwanza ya hedhi ni tarehe 20? siku zangu zenye rutuba ni nini?

  370.   Valeria alisema

    Halo, usiku mwema, ningependa kujua ikiwa ninaweza kuwa na uhusiano na mpenzi wangu na nisipate ujauzito mnamo Februari 14 kwa sababu sina hakika ikiwa siku hiyo ni nzuri tangu jana 5/2/10 hedhi yangu ilikuja na mimi sio kawaida, ndio sababu ningehitaji jibu lako.

    Asante sana

  371.   Alma alisema

    Halo! Ningependa unijibu maswali yoyote ikiwa, bila shaka, nina mtoto wa miezi 4 na ninampa maziwa ya mama, vizuri, ukweli ni kwamba niliondoka Januari 17, baada ya hedhi kumalizika nilifanya mapenzi bila kinga lakini nilitumia kidonge cha dharura na kwa Januari 6 nilirudi chini na hadi sasa Februari 8 nilikuwa sijapata hedhi. Jambo lingine, wanasema kwamba wakati tunanyonyesha huwezi kupata mimba, ni kweli?
    Ikiwa ungeweza kunijibu, ningeithamini sana, nataka unipe maoni yako kabla ya kufanya mtihani

  372.   nyembamba alisema

    Mimi sio kawaida na ningependa kujua siku zangu zenye rutuba na ovulation ni nini. mwezi uliopita nilikuwa chini ya tarehe 10 hadi 14. na mwezi huu tarehe 7 hadi 10

  373.   Liliana Veronica Frias Huanca alisema

    Nina swali tafadhali, nataka kupata ujauzito na nilijaribu mara kadhaa bila mafanikio, na hedhi yangu ilianza mnamo Februari 09, hudumu kwa siku 06, kila siku 28 nina hedhi na ninataka kujua ni lini ninaweza kupata ujauzito, na Ningependa utoaji uwe kama wa Desemba 24, 2010

  374.   celeste alisema

    Halo, ningependa kujua ni lini siku zangu za rutuba, nilikasirika tarehe 21/01/10 leo ni tarehe 11/02/10 na nilicheza na mpenzi wangu mnamo 04/02 lakini sijui ikiwa kwa kutegemea baadhi sehemu ya mwili wake ambayo inaweza kuwa na shahawa ningeweza kupata ujauzito kwa sababu SITAKI!
    Nasubiri jibu lako, asante.-

  375.   koritza alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa kipindi changu kilianza tarehe 30 na kiliisha tarehe 3, ambazo ni siku za katikati ya rutuba

  376.   koritza alisema

    Nilitaka kukuuliza kitu, nilimaliza kipindi changu mnamo Januari 3 na nilifanya mapenzi mnamo Januari 20, naweza kuwa mjamzito, unitunze na vidonge vya siku 28, lakini nilizitumia baada ya masaa 48, naweza kuwa mjamzito .

  377.   sawa alisema

    Ninashuka Januari 23 ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini

  378.   katalina alisema

    Mzunguko wangu wa hedhi ulianza tarehe 9 na kumalizika tarehe 13 usiku .. tarehe 14 nilifanya mapenzi Je nitapata ujauzito ??

  379.   upweke alisema

    Halo, nina swali ambalo linanitia wazimu .. nitakuambia sasa .. niangalie, ilinijia mnamo Januari 26, 2010 na ilidumu kwa siku 4, na nilikuwa na uhusiano mnamo tarehe 13 .. na hatujijali sisi wenyewe .. na sijui ni siku zipi zenye rutuba kwa sababu mimi sio kawaida .. na sijui ni vipi unapokuwa unatoa ovulation .. sikuwahi kuelewa hilo .. Ningependa unijibu na unieleze ikiwa nilikuwa katika siku zangu za rutuba tafadhali. Asante sana tangu sasa .. Nasubiri jibu lako

  380.   upweke alisema

    oh na ikiwa tu nilichukua siku iliyofuata kidonge cha siku baada ya mbili nilichukua

  381.   Karla alisema

    Siku njema,
    Nina shaka kubwa kuhusu Glanique,

    Kipindi changu kilikuja mnamo Februari 1 na nilifanya tendo la ndoa mnamo tarehe 15 na 16. Mnamo tarehe 15 usiku mpenzi wangu aliniambia kuwa nilikuwa nimejificha nje lakini niliachwa nikiwa na shaka na nilinunua kidonge, nilikunywa mwendo wa saa 12 jioni siku iliyofuata. Halafu mnamo 16 tulikuwa na ngono nyingine na ikiwa nimelala ndani. Chukua kidonge cha pili saa 12 usiku siku hiyo hiyo ya 16.
    SIJAWA na damu kubwa, nilikuwa nimefungwa kidogo kutiririka nadhani ... ni nene. leo ni miaka 17 sijatokwa na damu,
    Lazima nitoke damu na glanique ????? kuna hatari ya kupata mimba ???
    Asante sana kwa habari.

  382.   NATALIA alisema

    NINA MAONI NIMESHAFANYA Mtihani 2 wa UJAUZITO LAKINI NINAPATA WAHUSIKA, UTAWALA HAUNIFIKII TANGU DESEMBA 24, NINAHITAJIKA KUJUA NAMNA YA KUHESABU SIKU ZANGU ZA MZIMA KWA KUWA NINA UHUSIANO NA MUME WANGU NI KWA DONONI TU. KUKAA NDANI AU NATUMAINI VIZURI KUFANYA Jaribio LINGINE IKIWA TUKIO HILI LILITOKEA FEBRUARI 13?

  383.   isa alisema

    hello

    Ninaogopa na hamu ya kujua
    Sikuweza kupata ujauzito na nadhani hata mimi au wangu
    wanandoa sisi ni tasa. Kweli, mimi sio kawaida, nunka hunishusha siku hiyo hiyo, wakati mwingine ni kuchelewa mwanzoni au mwishoni mwa mwezi.
    Mnamo Februari 3, tulikuwa na mahusiano na niliningojea baada ya siku 14 kutoka, niko katika hedhi sasa, lakini sio c xk tabn m hutoka maziwa d matiti yangu
    wavu ulinivutia hii
    shaka…. *

  384.   MARTHA alisema

    Halo ningependa kujua siku yangu ya rutuba ni nini, hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Januari 30, siku yangu ya rutuba ni nini

  385.   perla alisema

    hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 7 wakati ni siku yangu ya rutuba

  386.   aruasi valadez alisema

    Ninataka kupata ujauzito, mimi sio kawaida sana, wakati mwingine hushuka kila baada ya miezi 2 au zaidi na hudumu kutoka siku 2 hadi 3, kwa hivyo ukweli ni kwamba sijui ni siku gani ninaweza kupata hedhi. Siku yangu ya mwisho nadhani ilikuwa Januari 13, 2010 na tu ilidumu kwa siku 3. Na mnamo Februari 15 nilifanya mapenzi na mpenzi wangu na kisha mnamo Februari 19. Nahitaji kujua ni uwezekano gani wa kupata ujauzito Asante.

  387.   Kathie hupunguza alisema

    KIPINDI CHANGU kilikuwa FEB 2. NA NILIKUWA NA MPENZI WANGU mnamo FEB 13 NA 14. NA FEB 16. KUKUTANE NA MZEE WANGU. NIKIPATA UJAUZITO NANI ATAKUWA BB.

  388.   DORIS alisema

    Kipindi changu kilikuwa mnamo Februari 9 na nilisahau vidonge, niliruhusu muda upite na mnamo 18 nilifanya tendo la ndoa, kuna uwezekano wa kupata ujauzito (kutokwa na manii kulikuwa nje)

  389.   Pablo alisema

    Wakati nitakuwa mwanamke, tayari nina umri wa miaka 22 na hainiji

  390.   ali alisema

    Ikiwa nilimaliza kipindi changu cha 24/02 na kinadumu kwa siku 6 siku zangu za rutuba ni lini?

  391.   Vanessa alisema

    hujambo nina shaka kubwa nilikuwa na ngono mnamo Februari 19 na na hedhi yangu mnamo Februari 3456. Swali langu ni, je! ni siku zangu za rutuba? au uwezekano wa kupata ujauzito? Ingawa umechukua vidonge kwa siku inayofuata?

  392.   tunanelis alisema

    Ningependa kujua ikiwa inawezekana kwamba enbarasadoa kipindi changu cha mwisho kilikuwa tarehe 27/01/2010 na nilikuwa na mahusiano mnamo 31/01
    2010 na kisha tarehe 18/02/2010 na mpaka sasa sinywi kipindi changu na ninaogopa kuifufua x fabor ikiwa wangenisaidia itakuwa muhimu kwangu ikiwa

  393.   Josua alisema

    Halo, kipindi changu kilinijia mnamo Februari 23 na kumalizika mnamo Februari 28, wakati siku zangu za rutuba ni, nakushukuru mapema kwa jibu lako, asante sana

  394.   lin alisema

    siku njema ni nini hedhi yangu ya siku yenye rutuba ilikuwa mnamo Februari 12 ambayo tarehe zinaweza kuwa na mjamzito.

  395.   paulina cristel alisema

    Halo, nina kipindi changu, ilinijia mnamo Machi 2, ambayo ni kwamba, takriban jana itaondolewa mnamo Machi 5 au 6
    ni lini siku zangu za kuzaa zitakuwa mwezi huu ...
    Pliss nijibu, nataka kufanya mapenzi na mpenzi wangu au tuseme tunataka kufanya mapenzi na nina umri wa miaka 16 tu, sitaki kuwa mama bado hahaha

  396.   uchungu alisema

    Kipindi changu kilianza Jumanne, Machi 2, 2010 na ninataka kujua ni siku gani nina rutuba
    Esq nataka kupata ujauzito ili niweze kufanya kazi yangu ya nyumbani na kuweza kuagiza kipindi changu ni cha haraka.Nipashe mimieeeee kwani waliniambia kuwa siku 14 kuhesabu siku ya hedhi yangu

  397.   daniela alisema

    Halo, kipindi changu cha mwisho kilikuwa Februari 1 na nilikuwa nikitarajia ijayo ya Machi 3, ambayo ni, kesho na bado sina dalili, siku zangu za rutuba zilikuwa kati ya Februari 12 na 19 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Februari 24, ni nini nafasi ambazo ninaweza kupata mjamzito?

  398.   Mercedes alisema

    Mume wangu alituma kijiti kunitupa ndani na nilinunua kidonge kwa siku mbili mapema siku iliyofuata na nikanywa. Je! Lazima nipate hedhi? msaada sijui jinsi inavyofanya kazi kwa mtu kunielezea tafadhali mimi nina tamaa

  399.   gisela alisema

    Halo, nimeogopa, hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 04-02.2010-4, mimi ni wa kawaida sana na siku zote huja siku 5 au 28 kabla ya kipindi cha mwisho cha hedhi, lakini sasa inanichanganya jinsi Februari inaleta siku 3, nilitarajia hii mwezi kwake Machi 4 au 15 na bado hakuna kinachotokea, nilifanya mapenzi mnamo Februari XNUMX, nitakuwa mjamzito? Tafadhali nijibu, sijahimizwa kununua jaribio.

  400.   Alejandra alisema

    Halo ningependa kujua siku yangu 1 ya hedhi ilikuwa mnamo Septemba 24, 09 na ya mwisho mnamo Septemba 29 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Septemba 26 na Oktoba 8, 09. Uzazi huo ulikuwa wa siku gani? Nilihimizwa. jibu asante ……… ..

  401.   Jorge alisema

    Halo, angalia, rafiki yangu wa kike aliacha kupata hedhi mnamo Februari 26 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Machi 3 na mnamo Machi 5 kuna shida na mwerezi mjamzito

  402.   andrea alisema

    Halo, ningependa kujua siku zangu zenye rutuba ni ngono yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 21 Februari… ingawa wakati mwingine mimi ni wa kawaida .. lakini ninasimamia kipindi cha kati ya siku 27 na 28… siku hizi nimefanya tendo la ndoa lakini bila kujua siku zenye rutuba .. tangu sasa Asante na natumai majibu ya haraka na mazuri

  403.   wapenzi alisema

    Halo, niliacha kuja mnamo Februari 25 na Machi 8 nilikuwa na mpenzi wangu !!!! kuna uwezekano wa kupata ujauzito ???? cont x fa! changarawe!

  404.   liz alisema

    Halo, habari yako? Mimi ni Liz, najaribu kupata ujauzito lakini kila kitu ni cha kushindwa.Nisaidie kwa kuhesabu siku zangu za rutuba.

  405.   Ann alisema

    hello nilifanya ngono lakini sio siku zangu za kuzaa ni kwanini kwa kawaida nilikuwa na mahusiano bila
    ulinzi ninaweza kuiweka kedari barasada ikiwa ningekuwa na muda wangu mnamo 27/02 na nilikuwa na uhusiano mnamo Machi 12

  406.   Shirley ghasia alisema

    Usiku mwema nataka kujua ni siku gani nina rutuba kwani inanijia kutoka siku 18 hadi 22 sijui ikiwa itakuwa kawaida kwa hivyo kuwa mjamzito na sijui ni jinsi gani ninaweza kuifanya tafadhali ikiwa unaweza kunisaidia Ningeishukuru sana

  407.   Shirley ghasia alisema

    Usiku mwema nataka kujua ni siku gani nina rutuba kwani napata sheria ya siku 18 hadi 22 sijui ikiwa itakuwa ya kawaida kwa hivyo kuwa mjamzito na sijui ni jinsi gani ninaweza kuifanya tafadhali ikiwa unaweza kunisaidia Ningeishukuru sana
    Aibu iliyoje nilisahau tarehe ya mwisho ya hedhi yangu
    Nilifika tarehe 22 na ilidumu hadi tarehe 26, kwa hivyo hudumu wakati mwingine kutoka siku 4 hadi 5, kwa hivyo ninahesabuje kuwa na rutuba?

  408.   tweety alisema

    Halo, ningependa kujua siku zangu zenye rutuba ni zipi, nina vipindi visivyo kawaida na kipindi changu cha mwisho kilikuwa kutoka Februari 10 hadi 16 na nilikuwa na mpenzi wangu mnamo Februari 28 na Machi 6 na sijui ikiwa nina mjamzito, xfis Ninahitaji jibu la haraka
    gracias!

  409.   rocio alisema

    Halo, nikoje Rocio? Ninajaribu kupata ujauzito lakini sheria sio kawaida kwa sababu ya ovari ya polycystic. Nimejaribu kila kitu lakini sijui jinsi ya kuhesabu siku yangu yenye rutuba. Siku ya 1 ya hedhi ilikuwa tarehe 07/03 / 2010, tafadhali nisaidie, asante sana

  410.   ELIZABETH alisema

    Halo, ninahitaji kujua kwa haraka ikiwa nina hatari ya kupata ujauzito, mimi sio kawaida, sheria zangu mbili za mwisho zilikuwa mnamo Januari 26 na nyingine mnamo Februari 20, nilifanya ngono mnamo Februari 14 na ulinzi, tafadhali niambie hatari ni nini huko? Asante natumahi majibu yako ya haraka

  411.   Yoshua alisema

    mke wangu atakuwa mjamzito kwa jina la YESU KRISTO

  412.   Yoshua alisema

    Halo, ningependa kujua ni siku zipi ambazo ninaweza kukokotoa mke wangu kupata ujauzito, tumejaribu lakini kila kitu kimeshindwa.Nisaidie kwa kuhesabu siku zenye rutuba au / na ovulation, ili apate mimba.

  413.   NANCY OJEDA SANCHEZ alisema

    Halo, nataka kupata ujauzito na ninataka kujua ni siku zipi ambazo zingeweza kuzaa kwangu. Nilidhibiti Machi 10 na kumalizika Machi 15 na nimekuwa nikijitunza na viraka na pia nataka kujua ikiwa ninaweza kupata mimba baadaye , tafadhali nijibu, asante

  414.   Martha alisema

    Halo !!! Nina wasiwasi sana nataka kujua ikiwa ninaweza kuwa mjamzito ikiwa hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Februari 24 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Machi 13 lakini mimi sio kawaida, kuna hatari gani ikiwa baada ya hii nitachukua kidonge cha siku inayofuata lakini pia chukua kama miezi 3 bado itanifaa ???

  415.   sara marher alisema

    Sielewi ukweli kwa sababu ninaondoka katika siku za kwanza za Januari kwa tarehe 5 na siondoki mnamo Februari hadi Machi 13 ya mwezi huu nadhani wakati nitakuwa na siku zangu za rutuba….
    kwa kurekebisha ukweli sielewi chochote kuhusu ambazo ni siku zangu za kuzaa….
    Asante….

  416.   sara marher alisema

    na ukweli kwa sababu mimi sio kawaida sana sielewi chochote na nina nia ya kujua siku zangu za rutuba ni nini .. ..

    unaweza kupata mjamzito hata kama una virusi vya papilloma ……

    Nina nia ya kujua hehehehehe ...
    Asante… ..

  417.   Paula alisema

    Ilinijia mnamo Februari 11 na Machi 5… Nilifanya tendo la ndoa mnamo Machi 7, 13 na 17… Sijui jinsi ya kuhesabu siku zangu za ovulation… naweza kufanya nini?

  418.   paola alisema

    Halo. siku yangu ya pili ya hedhi nilifanya mapenzi na mpenzi wangu bila kutumia kondomu, ningependa kujua ikiwa ninaweza kupata ujauzito

  419.   mishipa ya fahamu alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa nina nafasi ya kupata mimba ya kedari. Kipindi changu kilianza Machi 7 na kilidumu kwa siku 6. Nilijamiiana mnamo Machi 20.
    shukrani

  420.   pua alisema

    Halo, angalia, nilipata ujauzito na nikatoa mimba asili, sasa nataka kwenda kumtafuta na sijui siku yangu ya rutuba ni lini, kipindi changu kinakuja kila siku 28 hadi 3 mwezi huu kipindi changu kilifika tarehe 22 na Sijui ni lini siku yangu ya rutuba.

  421.   Brenda alisema

    Halo, kipindi changu kiliwasili tarehe 17 kidogo halafu kilikuwa 18,19,20,21 na Machi 22 pokito, ni siku zipi zenye rutuba ili usimwagilie?

  422.   Brenda alisema

    Ikiwa nilishafanya tendo la ndoa leo, Machi 23, je! Ninaweza kupata mjamzito au ninaweza kufanya mapenzi?

  423.   gise alisema

    Halo, tarehe yangu ya hedhi ilikuwa 11 na niliacha kuja tarehe 15 na nilikuwa na uhusiano mnamo 19 na 20 bila kujitunza mwenyewe kwa sababu tunatafuta kwani nina mtoto wa miaka 4, ninaweza kukaa kwenye hiyo tarehe, salamu na ninasubiri jibu lako.

  424.   wewe alisema

    Halo, nina mashaka, ni kwamba nina shida ya hedhi na ni kwamba nilikuwa na mwaka bila kanuni na daktari wa magonjwa ya akili aliweka upya mirija yangu ya majaribio ili kurudisha kipindi changu kwa sababu nilikunywa, lakini nilipoenda mwezi mwingine Bolbio na nimechelewa Na sikuanguka mwezi huo, mimi na Bolbi tulikunywa chupa na mwisho wa mwezi huo nikanywa vidonge nateremka, lakini nina shida kwamba nisipokunywa mimi shuka lakini ikiwa nitakunywa ikiwa nitashuka na nina shida hiyo ambayo sioni kabisa hedhi ninaweza kwenda mwaka au miezi bila kudhibiti na uninywe cheche kidogo, na hiyo ni nadra, na mimi nataka kupata mtoto lakini nadhani kuwa na shida hiyo ndogo sitakaa, tafadhali ningependa kujua jibu lako asante sana.

  425.   Maria alisema

    Halo nina swali kwani sijui siku zangu zenye rutuba kawaida ni nini na ningependa kujua, hedhi yangu ni 20 ya kila mwezi.

  426.   Eduardo alisema

    Sauti nzuri kwangu, lakini ikiwa mzunguko wa mpenzi wangu unakaa siku 24 tu?

  427.   karen alisema

    Habari mambo vipi !! Ninakuambia kuwa mnamo Februari kipindi changu kilinijia mnamo 19-02-10 lakini kwa Machi ilikuwa tarehe 21-03-10 najisikia maumivu kuzunguka kitovu changu nilifanya mtihani wa ujauzito na ikatoka hasi nina usingizi sana nataka kujua nguruwe ikiwa sina mjamzito nina dalili zote hizo ningependa unisaidie asante

  428.   adriana alisema

    Nina swali juu ya mada hii, ni nini nilichanganya kila siku 28 na kipindi changu kilifika tarehe 12 na nikastaafu tarehe 18. Asante

  429.   mishipa ya fahamu alisema

    Ningependa kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito ikiwa nitashuka Machi 7, 2010 na siku yangu yenye rutuba ilikuwa Machi 20, siku hiyo nilikuwa na mahusiano na hatujali
    Ningependa kujua ikiwa ninaweza kuwa mjamzito ikiwa kumwaga nje kwangu au na likidito
    jibu hivi karibuni

  430.   Kibete alisema

    Hoja yangu ni kama ifuatavyo, nina ujauzito kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Oktoba 3, 2010, na mwisho wa mwisho ulikuwa mnamo Septemba 5, lakini mnamo Oktoba 15 nilikuwa na uhusiano na mtu na kisha tarehe 17 na mtu mwingine, ni yupi kati ya hao wawili uwezekano mkubwa kwamba ni baba, kwani nilikuwa katika kipindi cha rutuba katika kipindi hicho
    Asante kwa jibu lako la haraka, nasema kwaheri
    kisses

  431.   Marcedalia Ramirtez Morales alisema

    Hey.

    Nilikuwa na mimba iliyothibitishwa miaka 14 iliyopita na kwa miaka 10 na kujaribu kushuka chini na sikuweza, nilikuwa nimefanya masomo yote na ilionekana tu kwamba nina fibroid ya sentimita 3 1/2 katika aviary ya kushoto, mtaalam wa jinecologist alisema haikuwa Sio sababu ya kupata ujauzito, tayari nimekuwa katika matibabu na hakuna chochote, nina umri wa miaka 40 na nina hamu nyingi za kupata mtoto wa tatu nina wanawake 2 na ninataka mtoto lakini hakuna kitu, mimi nilimuuliza Mungu msamaha kwa kile nilichofanya lakini mimi sio mwenye neema, tafadhali alludenme….

  432.   sabrina alisema

    Halo, sitaki kupata ujauzito na sitaki kuchukua zaidi ya siku ya baada ya siku.
    Hedhi yangu ilianza Machi 19, 2010 na kumalizika Machi 24, siku hiyo nilifanya mapenzi na mpenzi wangu alitokwa na manii nje, tu nilihisi kuvuja kwa kioevu kutoka ndani ya uke wangu, ambayo ilinifanya nione kuwa ninatokwa na damu nje vizuri.
    Nataka msaada haraka, nataka kujua ikiwa nina uwezekano wa kupata mjamzito.
    Tafadhali unijibu kwani inanihimiza kuchukua hatua juu ya jambo hilo au tu kutulia.
    Napenda kushukuru milele.
    PORFAVOOOOOOR¡¡¡¡¡¡

  433.   wana alisema

    Halo ningependa kupata ujauzito.Miezi 2 iliyopita tutajaribu na haitoki ... unaweza kunisaidia jinsi ya kuhesabu uzazi au ovulation: Ninaanza kipindi changu mnamo Machi 13 na nimaliza hedhi yangu tarehe 18. Mzunguko wangu ni siku 28. Asante. Anwani yangu ni vanlas3@hotmail.com.soy uziwi na hauelezeki vizuri asante

  434.   raul alisema

    wanawake wote huanza mzunguko wao siku za kwanza za mwezi?

  435.   julieth bocanegra alisema

    Halo ... Nina kipindi kisicho cha kawaida, nimedumu kwa muda ambao sikupata kwa miezi 3 au zaidi, kipindi changu cha mwisho kilianza Machi 17/2010, na kumalizika tarehe 25, ambayo ni kwamba, damu ilidumu Siku 8 au zaidi .. mwezi uliopita kipindi changu kilikuwa kuanzia Januari 31, na damu ilimalizika mnamo Februari 6, ambayo ni, siku 7 zaidi au chini, na kuhesabu kutoka siku ya kwanza ya kipindi changu, (kutokwa na damu) hadi siku yangu Februari 17 Machi ni siku 45 ... je mzunguko huu wa siku 45 ni wa kawaida ????

  436.   Noemi alisema

    HABARI…

    NINGAPENDA KUJUA SIKU ZANGU ZA KIZAZI NI NINI NA NI SIKU GANI AMBAYO NINASHAMBULIA HEDHI YANGU YA AMANI ILIKUWA MWEZI FEBRUARI 24 NA ILIISHIA FEBRUARI 28 NA KISHA INAANZA MARCH 29 NA HAKIKA ITANIPA SIKU 4 AU 5. NA NINGEPENDA KUJUA IKIWA UNAWEZA KUNIAMBIA SIKU ZANGU ZA KIZAZI NI NINI AU SIKU NINAYOVULISHA!

    GRASIAS UKIJIBU.

    KWA KWELI INABidi NIJUE SIKU ISIYOONYESHA NI NINI KUPATA UJUZI WA UJAUZITO!

    NATUMAINI MAJIBU YA KARIBUNI NA GRASIAS NYINGI

  437.   njiwa alisema

    Halo daktari nina wasiwasi tafadhali nahitaji msaada wako hedhi ilikuja Machi 25 na kuishia 29 na nikafanya tendo la ndoa mnamo Aprili 01 mwenzangu aliishia ndani kwangu, je! Ninaweza kupata ujauzito? tafadhali daktari natumai majibu haraka iwezekanavyo, asante

  438.   alice alisema

    Habari
    kipindi changu cha mwisho kilikuwa Machi 15 na mnamo 19 nilifanya mapenzi na mpenzi wangu bila kinga…. Mnamo Aprili 2, nilikuwa na damu ndogo wazi kabisa… je! Ninaweza kuwa mjamzito? Ninahitaji kutoka kwenye shaka tafadhali….

  439.   Mia1980 alisema

    HABARI ZA ASUBUHI.
    SIKU YA KWANZA YA KIPINDI CHANGU ILIKUWA 08/03/2010 MZUNGUKO WANGU WA HEDHI NI SIKU 27-28. MIMI NI MARA KWA MARA KATIKA NYAKATI ZANGU. LAKINI NINA MASHAKA KUHUSU SIKU ZANGU ZA KIZAZI, NINA UFAHAMU KWAMBA WANAHESABU KUANZIA SIKU YA KWANZA YA DAMU YA SIKU 10 MPAKA 16; NILITAKA KUJUA ikiwa nina ukweli.
    NILIKUWA NINAFANYA MAPENZI SIKU YA 26, HAKUNA MCHANA. LEO NIMEPASWA KUCHEZA HEDHI NA HAIJATOKEA, NAJISIKIA WOGA WENGINE.
    IKIWA MTU ANAWEZA KUNITOA KWENYE MASHAKA NITASHUKURU SANA

  440.   Maria alisema

    Halo! Ningependa kujua nini mzunguko wangu wa hedhi ni ... hedhi yangu hudumu kwa siku 7! jibu tafadhali!

  441.   Maria alisema

    Ningependa pia kujua ni lini siku zangu zenye rutuba zaidi, ilinijia tu leo ​​05/03/2010 na itadumu kwa siku 7! .. Asante sana!!!

  442.   utukufu alisema

    kipindi changu kilianza tarehe 31 Machi na kumalizika Aprili 03 wakati ingekuwa siku yangu ya ovulation
    Shukrani

  443.   anabel alisema

    Halo, nina umri wa miaka 23, nilikwenda kwa daktari na akaniambia kuwa mimi ni mzima sana, shida ni kwamba mimi sio kawaida sana, mimi na mume wangu tunapanga mtoto wetu wa kwanza, kipindi changu kilifika tarehe 02 / Aprili / 2010 na kumalizika tarehe 06 / Aprili / 2010. Na sijui siku zangu za rutuba zitakuwaje, tunataka ujauzito vibaya sana. Hatujawahi kujaribu tangu wakati wowote tunapokuwa na uhusiano, huishia nje yangu. kuogopa kidogo kutoweza kupata ujauzito kwa sababu ya kuwa kawaida. tafadhali nisaidie nataka kujua tangu kipindi changu kilipopita siku zangu za rutuba zitakuwaje, na tuna nafasi gani ya ujauzito.

  444.   anabel alisema

    Halo, shida yangu ni kwamba mimi sio wa kawaida sana, mimi na mume wangu tunapanga mtoto wetu wa kwanza.Muda wangu ulifika Aprili 02, 2010 na kumalizika Aprili 06, 2010. Na sijui siku zangu za rutuba zitakuwa na Wewe tunataka ujauzito sana. Hatujawahi kujaribu tangu wakati wowote tunapokuwa na mahusiano, huishia nje yangu. Tafadhali nisaidie. Nataka kujua kwa kuwa kipindi changu kimepita siku zangu za rutuba zitakuwaje, na tuna nafasi gani ya ujauzito.
    Kwanza kabisa, Asante… ..

  445.   Nayi alisema

    Halo, nina umri wa miaka 43, nimeoa na nina watoto 2 wa kiume, hamu yangu ni kuwa na msichana na niunganishwe, mume wangu ana matibabu ya ini kwa sababu ana mafuta na hataki nipate mtoto mwingine kama huyo, ana amekuwa akijitunza lakini sasa anataka Nifanye nini, ni dawa gani ya kuzuia uzazi iliyoonyeshwa zaidi na ni ipi, kwa nini nina mishipa au sindano ya varicose na ipi? Sitaki kuchezeana nataka nipate nafasi ya kujaribu ujauzito mwingine lakini baada ya mume wangu kumaliza matibabu na wanampa nyama nzuri

  446.   ISABEL alisema

    ANGALIA NINA KIPINDI KISICHOKIWEKA KWA KWELI MWEZI ULIOPITA NILICHELEWA SIKU 20 NILIPASWA KUPUNGUA MACHI 8 NA KUPUNGUZA MARCH 29 KWA NAMNA NINAWEZA KUJUA SIKU ZANGU ZA KIZAZI PIA NILIDUMU SIKU 2 AU 3 TU ... ASANTE

  447.   yaritza alisema

    Halo, ningependa ujibu swali hili, nilikuwa nikitumia vidonge vya kila siku ili kuzuia kupata watoto, niliacha kunywa mnamo Machi 21/10, kisha nikafanya tendo la ndoa kwa Narzo 27, lakini mnamo 30 na 31 nilichukua dharura kidonge. Baada ya hii nilifanya tendo la ndoa mnamo Aprili 1,2,3, 4, 5, na XNUMX, nilichukua kidonge cha dharura mnamo Aprili XNUMX, wote kwa pamoja, kila wakati nilikuwa nikitoa nje ya mkojo na sikuingia tena. swali langu ni je ninaweza kuwa mjamzito.

  448.   Dalia alisema

    Halo, mimi sio kawaida na ninataka kupata ujauzito, ninawezaje kujua siku zangu za rutuba, kipindi changu cha mwisho kilikuwa Machi 30. Daktari wangu wa wanawake anasema kwamba kila kitu ni sawa na mimi lakini tayari nina umri wa miaka 31 na tayari ninataka kupata ujauzito. unaweza kunishauri tafadhali asante

  449.   GRACIELA alisema

    Siwezi kuelewa ni lini nilipata mayai ya kupata ujauzito lakini siku ya kwanza ya hedhi ilikuwa 15 na baada ya kile ninachofanya kuhakikisha kuwa nina ujauzito nimekuwa nikijaribu kwa mwaka 1

  450.   patty alisema

    Halo, ninajaribu vipi kupata ujauzito? Kipindi changu cha mwisho kilikuwa Aprili 3, 2010. Ninataka kujua siku zangu za rutuba ni nini na mapendekezo yoyote ya kufuata. Tafadhali, nataka kupata mtoto !!!!!!!!

  451.   fabyola alisema

    Nimekuwa nikijaribu kupata mjamzito kwa zaidi ya nusu mwaka, lakini siwezi na kwa mujibu wa akaunti zangu mimi na mpenzi wangu tuna uhusiano katika siku zangu zenye rutuba zaidi na hakuna kinachotokea, sijui kama nina chochote angalia kuwa miezi 8 kabla ya kuanza kujaribu, nilikuwa nimekunywa kidonge kimoja siku iliyofuata, kwa sababu wakati huo hatukutaka kunywa na sasa itakuwaje ikiwa ... siwezi kupata ujauzito, kwanini ni au ninajuaje ikiwa Sina kuzaa au nini kinatokea ... tafadhali nisaidie !!!

  452.   jua alisema

    Halo, nina swali ambalo limenitia wasiwasi kwa muda mrefu .. Nina hedhi isiyo ya kawaida, mnamo Februari niko chini ya miaka 24 na mnamo Machi sikuja na nimepata 1 tu ya mwezi uliofuata. Mzunguko wa hedhi ni kiasi gani? Siku zangu za kuzaa ni zipi ??. Ninasubiri jibu .. asante ..

  453.   naomi alisema

    Angalia mzunguko wangu ni siku 28 lakini kipindi changu huchukua siku 8. Unanielezea jinsi inabidi niihesabu. asante unaniomba nipate mjamzito.

  454.   Melisa alisema

    Halo, nataka kufanya uchunguzi nina hedhi isiyo ya kawaida mara yangu ya mwisho kupata hedhi mnamo Machi 25 na ningependa kujua ni lini siku zangu za rutuba. Tafadhali ikiwa unaweza kujibu haraka iwezekanavyo ni ya haraka.

  455.   diana alisema

    Tafadhali, ninahitaji uniambie ni lini siku yangu ya rutuba, nilipata ya 15 na kuondoka tarehe 19 na nimekuwa nikijaribu kupata ujauzito kwa zaidi ya mwaka mmoja na sikuweza ... ndio sababu Ninahitaji kujua siku zangu za rutuba .. dianam_garcia@msn.com

  456.   mwanga alisema

    Halo, siku njema, nina swali bora, mzunguko wangu wa hedhi ni kati ya siku 26 na 28. Kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Aprili 11 na nilifanya mapenzi na mwenzi wangu bila kinga mnamo Aprili 20, kuna uwezekano wa kupata ujauzito? xfa nahitaji mwongozo wako….

  457.   JAZMIN alisema

    MM NIMESHUKA SIKU YA APRILI 23 NA SIJUI NI NINI SIKU AMBAYO NINAWEZA KUWA NA MAHUSIANO NA NI MIMBA, MTU ANAWEZA KUSEMA NAMI IKIWA SI KIUUUU SIKU ZANGU ZA KIZAZI.

  458.   Linda alisema

    Halo, ningependa kujua siku zangu zenye rutuba ni nini, ps mimi ni hedhi tu siku mbili (1 na 2 ya kila mwezi, ningefurahi sana mwongozo wako.

  459.   bangi alisema

    Tafadhali nahitaji uniambie wakati wangu wa kuzaa utakuwa lini !! Nilianza kuonyesha mnamo Machi 31 na kumalizika Aprili 4. Wakati wangu wa kuzaa ni lini? Je! Ninaweza kujamiiana lini? Kabla au baada ya kudondoshwa?
    xfa nisaidie !!
    salamu na shukrani

    barua pepe yangu ni gabylatina-4 @ hotm….

  460.   Ajabu alisema

    Halo, siku njema, nina shaka kubwa kwa sababu sijui miungu yangu yenye rutuba ni nini. Mnamo Aprili 13 ilikuwa hedhi yangu ya mwisho na ilimalizika Aprili 15 na mnamo 24 nilikuwa na mahusiano na mwenzangu aliishia ndani yangu na swali langu ni kwamba siku hiyo ilikuwa yenye rutuba gani kwangu na ni nini nafasi ya ujauzito. Nitathamini sana jibu. Asante sana.

  461.   Lujan alisema

    Halo, napata hedhi mnamo Aprili 5 na nitaacha Aprili 14!
    Je! Unaweza kuniambia siku yangu ya rutuba ni nini?

  462.   JAHAYRA alisema

    HELLO NILIKUWA NA MAHUSIANO YA KIMAPENZI NA MPENZI WANGU TAREHE 9 APRILI, 2010 NILIISHA NA NILISHUKA APRILI 21 NA NILIACHA 27
    UNAWEZA KUNIAMBIA SIKU ZANGU ZA KIZAZI NINI NITAPENDA KUPATA UJAUZITO ……….

  463.   anonymous alisema

    Halo, nina shaka, mimi sio kawaida katika hedhi yangu na imechelewa hadi siku 10 lakini hedhi yangu ya mwisho ilikuwa Aprili 26 na ilimalizika Aprili 30 lakini nilijamiana Aprili 5 Aprili 7 Na Aprili 21 Ningependa kujua ni siku gani nilikuwa na nafasi nzuri ya kupata ujauzito ikiwa nina sababu sijawekwa kanuni sijui ikiwa unaweza kunisaidia ningependa kujua haraka iwezekanavyo, asante

  464.   ingekuwa alisema

    Nina rafiki ambaye hana hakika ikiwa anaweza kupata ujauzito kwa sababu kipindi chake kilimalizika Ijumaa na Jumapili ya wiki hiyo hiyo alifanya ngono ??? »»

  465.   maua alisema

    Halo, mzunguko wangu wa hedhi ulianza Aprili 25 na kumalizika Aprili 30, nataka kujua siku zangu za rutuba ni nini kwa sababu na mwenzangu tunatafuta kupata mtoto? Haraka iwezekanavyo

  466.   daniela alisema

    Halo nina mashaka yangu kuhusu ni lini siku ninayozaa ovari na ninahitaji unisaidie kwa sababu mzunguko wangu wa hedhi sio siku 28 haswa ikiwa sio kwamba inatofautiana kila kuhesabu 21 au kila 22 kutoka siku ya mwisho ya hedhi yangu kwa mfano nilianza kupata hedhi 22,23,24,25,26 na Aprili 27, 2010 kidogo sana lakini pia ninaihesabu kama siku nyingine kisha kutoka Aprili 27 naanza kuhesabu siku 22 zaidi na huko tena niliharibu basi itakuwa siku gani Ningekuwa nikitoa ovulation ?????

  467.   ely alisema

    halo swali langu ni hili lifuatalo ... Aprili 6 ilikuwa shekeli yangu ya hedhi mimi ni wa kawaida, nilipata wakati mwingine mnamo Aprili 28 shekeli yangu ya hedhi, sasa nitakuwa mjamzito? Tunatafuta mtoto, na mume wangu ni mara ya kwanza kunitokea kwamba mimi huja mara mbili kwa mwezi kipindi changu. Swali langu ni Mei, je! Hedhi yangu itakuja au la, ingekuwa nini tarehe 6 ?

  468.   wazi canepa alisema

    Lakini ikiwa nitafanya ngono mnamo 19 au 19 usiku na nina mtiririko kidogo lakini ovulation inapaswa kutokea? Swali langu ni siku ya mwisho yenye rutuba, je! Ninaweza kufanya ngono ikiwa kipindi changu kijacho ni siku 12?

  469.   Carmen alisema

    HELLO, SAA NJEMA

    NINA SHAKA AMBAYO NI SIKU YANGU YA KIZAZI IKIISHIA APRILI 21 NA KIPINDI CHANGU NI SIKU 26.

    THANKS

  470.   Carmen alisema

    TUNA SIKU NGAPI ZA KIZAZI KWA MWEZI (Mzunguko)

  471.   Anita alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa inaweza kusaidia kuhesabu siku zangu za kuzaa. Nataka kupata mimba. Hedhi yangu ya mwisho ilikuwa kutoka Aprili 23 hadi Aprili 27, ni siku gani zinapendekezwa kuwa wa karibu na mwenzi wangu kuhusu siku zangu za kuzaa?

  472.   lunita alisema

    Halo. unataka kujua ikiwa inawezekana kuwa mjamzito? Zawadi yangu ilinijia tarehe 05/04/2010 na tarehe 10/40/2010 nilifanya mapenzi. Mimi sio kawaida katika hedhi yangu ..
    shukrani

  473.   Monica alisema

    Halo! Ningependa kujua ni siku zipi ninaweza kupata mimba kama msichana nina mwezi mmoja kujaribu na hakuna chochote hedhi yangu ilikuja tarehe 8/05/2010 mzunguko wangu ni siku 26 haswa ..
    Natumahi unaweza kunisaidia ..

  474.   johanna peña alisema

    Ikiwa kipindi changu kilikuwa Mei 5 na kiliisha Mei 10, siku zangu za rutuba zitakuwa nini?
    nijibu tafadhali

  475.   Alejandra alisema

    Halo, nina shida, nilifanya mapenzi na mpenzi wangu, naye akaondoka, lakini ninaogopa kwa sababu sijui ikiwa niko katika siku zangu za rutuba na kuna uwezekano kwamba shahawa imeanguka nje ya sehemu yangu ya siri.
    Swali ni, je! Ninaweza kuwa katika hatari ya ujauzito?
    ps: Sijawahi kuchukua uzazi wa mpango, ni vyema kufanya hivyo sasa?

  476.   Silvina alisema

    Nilikuwa nikisoma kwa sababu siko kawaida na niliona akaunti wanazofanya kwa kutoa mzunguko kutoka Kutoa 28 min 18 ambayo inatupa 10, siku ya kwanza yenye rutuba, na 28 min 11 na inatupa siku ya mwisho yenye rutuba, 17. Hii ni hivyo kwa sababu tumechukua mzunguko wa siku 28 wa kawaida sana. Kwa ujumla, inahitajika kutazama kawaida au kutofautiana kwa mizunguko. Ikiwa mzunguko wako unasonga kati ya siku 26 na 30, unapaswa kutoa 26-18 na 30-11. Mzunguko wangu siku za hivi karibuni unatofautiana kati ya siku 35 na 42, ni kiasi gani ninahitaji kutoa kutoka kwa mzunguko huu nadra sana? hayo ni shaka yangu ikiwa itatolewa sawa na mzunguko ambao unatoka siku 28 hadi 30
    Shukrani

  477.   daniela ramirez alisema

    Halo, ningependa kujua hedhi yangu, nilifika Mei 8 na ilimalizika tarehe 12, wakati mwingine huchukua siku 3 tu na ninataka kupata mjamzito, siku zangu za rutuba zingekuwaje katika mwezi huo, tafadhali… asante

  478.   sandra b alisema

    ambayo ni midia yenye rutuba zaidi ikiwa nilipoteza kutoka 20 hadi 25 na shekeli yangu ni ya kawaida kwa siku 28

  479.   karina alisema

    Ninataka kujua siku zenye rutuba, Mei 29, ilimalizika Mei 4, jibu asante
    j kwa vitambaa

  480.   agus alisema

    Halo !! Mzunguko wangu sio wa kawaida, mnamo Mei 15, 2010 nilifanya tendo la ndoa, hatujitunzi na mwenzangu, siku iliyofuata nikanywa kidonge cha asubuhi .. Nina hedhi lakini siku moja ndiyo na mwingine hapana ..ni ajabu ni nini kinanipata ... siku hizi nina hedhi lakini sijui ni kwanini hii inatokea .. Ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini na ikiwa wakati wa kunywa kidonge kuna mimba inayowezekana au la ... ikiwa unaweza kunijibu mara moja tafadhali ... asante sana !!!

  481.   EVIA alisema

    Ningependa unisaidie kwa kuwa ninataka kunasa kipindi changu cha vavava 22 na se vajava 26 na leo kipindi changu kimenibadilisha 13 na kuchukua 17 na siku zangu za rutuba ni zipi
    ASANTE KWA KUONA SWALI LANGU ambapo naweza kuona jibu langu
    THANKS

  482.   cruz alisema

    Kweli, nilitaka kukuambia kuwa hedhi yangu huchukua siku 8 na kipindi changu ni u iregula daima mbele yangu siku 5 au 6 kabla ya tarehe ambayo imenifaidi mwezi uliopita. Msaada kwa umakini wako asante sana

  483.   damaris alisema

    Halo .. leo nilifanya mapenzi na mpenzi wangu, na sikunitunza, inadhaniwa kuwa kesho Jumapili napata hedhi, lakini kutokana na kile nilichokuwa nikisoma, jambo la uwezekano mkubwa ni kwamba nimepata ujauzito .. na ningependa pia kujua ni nini siku zangu za rutuba ni

  484.   susana alisema

    Ningependa kujua ikiwa inaleta athari yoyote kuchukua uzazi wa mpango kwa miaka 3 na nina ovari moja tu, je! Unaweza kunisaidia

  485.   Nyota mkali alisema

    Halo wasichana com stan oie mimi ni mtoto mdogo ningependa kujua ikiwa ninaweza kupata ujauzito kipindi changu x ni kawaida tarehe 23 au 25 nina uhusiano mnamo Mei 29 na 30 naweza kupata mimba ningependa kutoa habari zaidi ya grax. x nisikilize natumahi jibu lako…

  486.   mwanga alisema

    Halo jina langu ni wuendy Ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini, vema niliondoka Mei 22 na ikaisha Mei 28. Kweli hapo ninaacha msn yangu niggitalinda@hotmail.com. Nasubiri jibu lako, asante

  487.   marin sequera alisema

    Halo kila mtu, ningependa kuona ni nani anaweza kunisaidia, mizunguko yangu ya hedhi ni kila siku 30 31, hedhi yangu ilikuja mnamo Mei 9, 2010 na nilifanya tendo la ndoa mnamo tarehe 24 mwezi huu, nataka kujua ikiwa siku hii ilikuwa ovulation, kwani Ni ngumu kwangu kujua, ninathamini ni nani anaweza kunisaidia

  488.   marin sequera alisema

    barua pepe yangu ni mariansequeramontoya@hotmail.es asante Marian kutoka Venezuela nisaidie tafadhali

  489.   mbwa alisema

    Niangalie, nilipata hedhi mnamo Mei 17.

    na ni siku ya Mei 21….

    nipe siku zangu za rutuba haswa niweze kupata ujauzito tafadhali ……

    Ninakuuliza, nisaidie

  490.   Cecilia alisema

    Halo, tarehe yangu ya mwisho ya hedhi ilikuwa 17/05/2010 na nilifanya mapenzi na mume wangu lakini tunaogopa kuwa kuna kitu kilitoroka na hatujishughulikii, siku zangu za rutuba zingekuwa nini? Nasubiri jibu lako SHUKRANI elfu moja !!!!

  491.   Alex alisema

    Ninahesabuje siku zangu za rutuba? tarehe yangu ya mwisho ilikuwa 27/05/10 ..
    Asante!

  492.   Estrella alisema

    Halo, tarehe yangu ya mwisho ya hedhi ilikuwa Mei 12 -16 na sasa ninapokuwa hatarini, mizunguko ya hedhi ni anuwai wakati huu kwa siku 32, na wakati mwingine inanijia saa 33 au 35, nataka kujua niko ndani hatari na hivyo kuweza kuifanya kwa sababu tayari ninataka mtoto wangu, asante kwa jibu lako ikiwa ni lazima tuma kwa barua pepe yangu asante tena

  493.   maria spl alisema

    Nataka kujua siku zangu za rutuba ni nini ... mwezi uliopita niliugua mnamo Mei 19, 2010 na ilidumu kwa takriban siku 7 lakini bado nusu secretion ya kahawa ilinifuata hadi Ijumaa ya 28 na mnamo 30 nilikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwezi mmoja uliopita. Niliugua Aprili 25, 2010 nataka kujua

  494.   maria spl alisema

    Nataka kujua siku zangu za rutuba ni nini ... mwezi uliopita niliugua mnamo Mei 19, 2010 na ilidumu kwa takriban siku 7 lakini nilikuwa bado nikiuza nusu ya kahawa hadi Ijumaa ya 28 na 30 nilikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwezi mmoja uliopita niliugua Aprili 25, 2010 Nataka kujua ikiwa niko katika hatari ya kupata ujauzito au la na siku zangu za rutuba

  495.   uthabiti alisema

    Ninawezaje kupata ujauzito na matibabu (shaba t)

  496.   jua alisema

    Nataka kujua siku zangu za rutuba zilikuwaje ikiwa ningechukua hedhi mnamo Mei 09 na kumalizika mnamo Mei 13 na nikajamiana mnamo Mei 22 ya mwezi huo huo ikiwa ningeweza kuwa mjamzito ??????????

  497.   Alejandra alisema

    unaona mahusiano siku 15 baada ya hedhi yangu na ikiisha ndani yangu ninaweza kupata ujauzito

  498.   janeth alisema

    Tafadhali, ninahitaji au usaidizi, nilishuka mnamo Mei 5 na nikashuka mnamo Mei 11, 2010 na nikafanya tendo la ndoa mnamo Mei 23 ya mwezi huo huo, nilikuwa kwenye rutuba yangu ..

  499.   mary alisema

    Sina hakika ikiwa nitamaliza hedhi na nitafanya mapenzi siku inayofuata ninaweza kupata ujauzito, tafadhali nijibu

  500.   AGUSTINA alisema

    HELLO I hedhi tarehe 13 MAY, NA NILIKUA MWISHO Takriban SIKU 5, NILIKUWA NA MAHUSIANO JUNI 29, TAYARI UWEZO WA KUPATA UJAUZITO?

  501.   america alisema

    Halo, nilishuka mnamo Aprili 20 na ilidumu kwa siku 5. Nilifanya tendo la ndoa mnamo Aprili 29, 30 na Mei 1, kuna uwezekano wa kuwa mjamzito.

  502.   mariela guizar alisema

    Nataka kujua siku zangu za rutuba ni nini. Ikiwa ningekuwa na hedhi mnamo Juni 08 na ikaisha mnamo Juni 13.

  503.   pilar alisema

    Halo, nataka kujua siku zangu zenye rutuba ni nini, hedhi yangu iko mbele yangu kila mwezi, wakati mwingine ni siku 2 ambayo iko mbele yangu, kila wakati hufanyika, tafadhali, ikiwa unanijibu.

  504.   katy alisema

    Halo, ningependa kujua ni nini uwezekano wa kupata ujauzito.Hedhi yangu ya mwisho ilianza Mei 25, na utaona tendo la ndoa mnamo Juni 8, lakini nilitumia vidonge kutoka kwa kidonge siku iliyofuata.Sasa mzunguko wangu ni wa kawaida. Ningependa kunisaidia, nina wasiwasi kidogo, asante

  505.   Angelica alisema

    Halo ukweli, sijawahi kuelewa kuwa kati ya siku ambazo ni muhimu kuiongeza, mimi kile ninachofanya na ikiwa mimi ni mbaya nisaidie kwa fis, kipindi changu ni siku 30 hadi siku hiyo naongeza siku 14 halafu napumzika 3 na ongeza 3 na kulingana na mimi siku zangu za rutuba ni mifano hiyo, kipindi changu cha mwisho kilikuwa Mei 30, naongeza 14, ambayo inanipa Juni 13, salio 3 inanipa ile 11 na ninaongeza 3 inanipa ile 15 kisha zile siku kutoka 11 hadi 15 kulingana na mimi ni siku zangu za rutuba. Ikiwa nimekosea basi nisaidie kuelewa vizuri ...

  506.   kemikali alisema

    HOLA ANASABABISHA SI HESABU SIKU ZANGU ZA KIZAZI UASI WANGU WA MWISHO ULIKUWA MAY 20, 2010 NA NILIDUMU SIKU 4, NATAKA KUWA NA MSICHANA X MFUMO WA KUSAIDIA ASANTE

  507.   keila alisema

    wimbi! Ningefurahi sana ikiwa utaniondoa kwenye shaka hii tarehe 18/06/2010 nilifanya tendo la ndoa na ukampa Ijumaa tarehe 10/06 hedhi yangu ilikuja ningependa kujua ikiwa inawezekana kuwa nina mjamzito .. Asante

  508.   carolina alisema

    Halo, habari yako? Nina swali, mzunguko wangu sio wa kawaida na sijui siku zangu za rutuba ni nini, kipindi changu kilikuwa Mei 21, 2010 na nilichukua 25 ya mwezi huo huo.Natumai unanijibu , siku zangu za kuzaa ni zipi? mtoto

  509.   aby alisema

    HOLLO, NINGAPENDA KUJUA IKIWA INAWEZEKANA SIWEZI KUPATA UJAUZITO HATA NINAPOKUWA NA MAHUSIANO SIKU ZANGU ZA KIZAZI AU UKIWA NA TATIZO LOLOTE LA KUPATA UJAUZITO, NIKUWA MARA KWA MARA, KUSIMAMIA MEI 26 NA SIKU ZANGU ZA KIZAZI ZILIKUWA TANGU 9 KUELEKEA 13 , NILIKUWA NA MAHUSIANO KUANZIA 3 HADI 4 SIKU YA 9 NA 72 NA BAADA YA SIKU YA 17 KUZINGATIA KWAMBA SPERM INAISHI HRS 9 HALAFU SIKU YA XNUMX, LAKINI NIMEKUWA NA MAUMIVU YA TUMBO KUANZIA SIKU YA XNUMX NA TAYARI NILIANZA KUUMIA VITITI KWAMBA IKIWA ITAPUNGUA MWEZI HUU. ASANTE

  510.   kamila alisema

    Nataka kuuliza swali: Nilifanya ngono wakati nilikuwa nikitoa ovulation naweza kupata mjamzito. Kipindi changu Mei 27 hadi Juni 2 na nilifanya tendo la ndoa mnamo Juni 8 ninaweza kupata mjamzito ni kwamba nilikuwa na dalili kizunguzungu maumivu ya kichwa yaliyosumbua tumbo kunisaidia.

  511.   Karla alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa hata kuwa katika siku zangu za rutuba siwezi kupata ujauzito au ikiwa nitapata shida yoyote, na nilikuwa na hedhi yangu mnamo Mei 26 na siku zangu za kuzaa zilikuwa kutoka 9 hadi 13 na nilifanya tendo la ndoa mnamo 4 na 5, baada ya Juni 9 na 17, lakini kutoka siku ya 9 nilianza na maumivu ndani ya tumbo na siku 3 zilizopita na maumivu ya matiti na nadhani itashuka, ni kawaida tumbo langu huumiza baada ya kujamiiana au dalili. inaweza ya ujauzito ????

  512.   Karina alisema

    Ningependa kujua ikiwa niko katika hatari ya kuwa mjamzito, vizuri kipindi changu cha mwisho cha hedhi kilikuwa tarehe 29-05-2010 na kipindi cha hedhi kabla ya hapo kilikuwa tarehe 28-04-2010, nilijamiana tarehe 19-06-2010 bila ulinzi na mimi humwaga ndani yangu, natumahi unaweza kunisaidia na kujibu haraka iwezekanavyo, asante!

  513.   jina la cecilia alisema

    Halo, ningependa kujua siku yangu yenye rutuba ni nini tangu nilipougua mnamo Juni 3 huchukua zaidi ya siku 5 na ningependa kujua siku zangu za rutuba ni nini kwani ninataka kuwa mama, ningefurahi ukiniambia mimi siku ambayo ninaweza kupata ujauzito kuanzia sasa Shukrani sana

  514.   hii alisema

    Halo !!! Ningependa kujua ikiwa kuna uwezekano wa kuzaa, kwa mwanamke asiye kawaida sana,

  515.   hii alisema

    Mimi ni msichana ambaye wakati mwingine kipindi changu huwasilishwa mara kwa mwezi, najua kuwa sio kawaida lakini sijui ikiwa ni hatari kwa afya yangu, au nina uwezekano gani wa kupata ujauzito?

  516.   johanna alisema

    Siko wazi kabisa

  517.   Najua alisema

    Halo, ninahitaji kujua kitu cha haraka sana ..
    Nilifanya mapenzi na mwenzi wangu wiki 1 baada ya kupata hedhi, je! Niko katika hatari ya kuwa mjamzito?
    jibu barua pepe pliss ..
    Kumbati0 ... ukurasa na yaliyomo ni nzuri sana 🙂

  518.   sanviv alisema

    Kipindi changu kilifika Mei 28, 2010 mnamo Juni au sijaja na nimekuwa na colic lakini matiti yangu yametolewa na huvimba.

  519.   Lu alisema

    Sielewi, sawa, unaweza kuniambia siku yangu yenye rutuba itakuwa lini? Nataka kuwa mjamzito lakini mimi sio kawaida na kipindi changu kimefika leo 28 karibu kila siku ilidumu siku 6, itakuwa lini siku yangu yenye rutuba zaidi?

  520.   ANGELICA alisema

    Halo, ninahitaji kuniambia ni jinsi gani ninaweza kujua ni nini siku zangu zenye rutuba, nilikuwa na kipindi changu mnamo Juni 27, tafadhali nisaidie, EMAIL YANGU NI airam306@hotmail.com

  521.   naomi alisema

    Je! Mtu anaweza kunisaidia? Tazama, nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu, siku zangu za kuzaa, ambazo zilikuwa kutoka 17 hadi 20 na baada ya siku 3 ninaenda kitu kama sheria lakini nyekundu na kidogo sana, ni wakati tu nitakuwa pee sijui nini Ningependa kujua ikiwa nina mjamzito

  522.   Marina alisema

    Halo, nina shida, nilikuwa na IUD na nilikuwa na kipindi kila siku 15. Halafu nikaitoa na kufanya mapenzi bila njia yoyote ya uzazi wa mpango.Muda wangu wa mwisho ulikuwa tarehe 11/06 na ulimalizika tarehe 18/06. Ningependa kujua siku zangu za rutuba. Je! Ninaweza kuwa mjamzito ikiwa ningefanya mapenzi tarehe 18/06? Natumai utanisaidia

  523.   karem vargas alisema

    ps niliipenda sana xk imeandikwa vizuri sana, ni rahisi kuelewa

  524.   MARISA alisema

    Halo, mimi ni Marisa na hedhi yangu ni kila siku 15, ningependa kujua ikiwa nitatoa mayai mara mbili tangu wiki moja baada ya kuja nilifanya ngono na sikujitunza. Je! Unaweza kunisaidia?

  525.   rosse alisema

    hello pss noc ikiwa nilipata ujauzito mpenzi wangu alitumia kondomu na sikuona eyuaclo lakini ilikuwa siku yangu ya 20 ilikuwa tayari imekuwa siku 20 tangu nilipokuwa na hedhi x tafadhali nisaidie, ni ya haraka nina wasiwasi sana :( yeye sikumwaga manii mimi kutumia kondomu na ilikuwa kitu haraka

  526.   yessica alisema

    Halo, nina shaka kuwa siwezi kupata ujauzito, sijaweza, nina umri wa miaka 2 na nisingependa kujua ni siku zipi zenye rutuba. Ningefurahi jibu lako.

  527.   sandra alisema

    hello ps sijui ikiwa nitapata mjamzito
    kwa sababu mnamo Julai 3 nilifanya mapenzi lakini rafiki yangu wa kiume hakunitoa ndani yangu na ps hatumii kondomu na hedhi yangu inafika tarehe 9
    lakini pia mimi sio kawaida
    Ningependa kujua ikiwa nitapata mimba

  528.   FERNNDA alisema

    HOLLO ASUBUHI NJEMA NATAKA KUWA NA MAHUSIANO NA MWENZI WANGU LAKINI UTAWALA WANGU UTAKUWA KATI YA JULAI 20 - 22
    BASI NINATAKA KUJUA IKIWA NAWEZA KUPATA MIMBA IKIWA NA MAHUSIANO KABLA YA UTAWALA WANGU WA MEGITARI JUA NINI SIKU ZANGU ZA KIZAZI NA MAFUTA ZILIYO BAINA YA SIKU HIZO

  529.   Carol alisema

    Halo .. Nilifanya tendo la ndoa kwa mara ya kwanza tarehe 6 na kipindi changu kilitakiwa kufika tarehe 9 na hakikuja ... niliweza kuona nilipata ujauzito .. ingawa mnamo tarehe 7 nilichukua postinol .. Natumai watanisaidia ..

  530.   Carol alisema

    Halo .. Nilifanya tendo la ndoa kwa mara ya kwanza tarehe 6 na kipindi changu kilipaswa kufika tarehe 9 na hakikuja ... niliweza kuona nilipata ujauzito .. ingawa mnamo tarehe 7 nilichukua postinol .. alikuja Juni 12 ..

  531.   KAMILA alisema

    Halo, nina wasiwasi, maisha yangu ya ngono hayafanyi kazi sana lakini kati ya Julai 4 na 5 nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu na mara mbili hatukujishughulisha ingawa anasema hajakuja lakini ninaogopa .. .

    kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Juni 18, 2010
    Asante

  532.   Ivana alisema

    Halo, nina shida, nilikuwa na mahusiano siku 5 kabla ya mustruar na kutoka tarehe ambayo nilipaswa kuja, inachukua siku 9 kwake kuja na siku ya 10 alikuja na kunidumu siku 4 na angalau ambayo hudumu mimi ni 5 na kuendelea. Nilikwenda kwenye gin lakini ilivuma lakini hakuna kitu kilichotoka

  533.   sara alisema

    Hei, ningependa kujua ni siku ngapi ninaweza kufanya ngono bila hatari ya kupata ujauzito ikiwa hedhi yangu ni nzuri mnamo tarehe 18 na naoga tarehe 22

  534.   bangi alisema

    Halo swali langu, nataka kupata ujauzito lakini sijui siku zangu za rutuba ni nini ikiwa hedhi yangu itaanza tarehe 6 ya kila mwezi nikiwa na rutuba zaidi,

  535.   siku alisema

    Inanijia kila siku 25 na inapoondoka kwa siku 6 sijitunzi, naweza kupata ujauzito?

  536.   maumivu alisema

    Halo, ningependa kujua jinsi inabidi kuhesabu siku zangu za rutuba. Siku ya kwanza ya hedhi huwa hudhurungi kwa siku 3 halafu damu yangu ya kawaida hupungua kwa siku 3, ni siku gani lazima nihesabu kama siku ya kwanza ??? Asante sana kwa sababu nataka kupata mimba na sio siku gani za kuhesabu

  537.   sonia alisema

    Sielewi nina umri wa miaka 23 sijawahi kujitunza na mimi sio kawaida nimekuwa nikijaribu na mume wangu kuwa wazazi lakini hatukufanikiwa sijui nifanye nini nataka sana kuwa mama na sikuweza

  538.   Francy torres alisema

    Halo, kipindi changu ni cha kawaida sana, mara ya mwisho kufika ilikuwa Julai 14, nataka kujua ni siku zipi zenye rutuba zaidi kwani najua kuwa baada ya kipindi hicho mtu ana siku 5 za kufanya tendo la ndoa bila shida ... nina wasiwasi huu, nakushukuru, nipe jibu kwa barua. Asante.

  539.   mjusi alisema

    Halo, kipindi changu sio kawaida, mara ya mwisho kupata hedhi ilikuwa Juni 2 na nilifanya mapenzi mnamo 12,13, 18 na mara ya mwisho ilikuwa Juni XNUMX, nataka kujua ni lini nilipata ujauzito.

  540.   gisela alisema

    Halo, nilitaka kujua vizuri ni nini siku zangu zenye rutuba. Hedhi yangu ya mwisho ilikuwa tarehe 14 lakini ya awali ilikuwa tarehe 12. Ndio maana sijui ikiwa shekeli yangu ni 30 au 32. Asante

  541.   marta alisema

    Kipindi changu kilikuja Julai 16 na kilimalizika Julai 19 leo Julai 29 nilikuwa na mahusiano na mwenzi wangu nataka kujua ikiwa nilikuwa kwenye siku yangu ya rutuba

  542.   jumla alisema

    Halo, kwa kweli sielewi mengi juu ya hii, ningependa kujua ni siku gani zenye rutuba kwa sababu sitaki ujauzito. Asante.

  543.   milli alisema

    Ufafanuzi ni mzuri sana lakini nina mashaka kadhaa, je, ni kweli kila wakati kwenye tarehe hizo ikiwa kipindi changu sio kawaida? Jinsi ya kujua siku zangu zenye rutuba zaidi? Na ni siku ngapi baada ya siku zangu za rutuba naweza kufanya mapenzi bila kinga na hakuna kinachotokea ??? kwanini 18 na 11 hutolewa ??? Nahitaji msaada!! Nitakushukuru mara elfu moja!

  544.   milli alisema

    Tena, nataka kujua nini kinatokea ikiwa hedhi yangu ya mwisho ilikuwa mnamo Juni 28, 2010, sijafanya ngono, kulikuwa na msuguano mnamo Julai 20, kipindi changu kinatakiwa kufika kati ya 27 hivi karibuni, Julai 30 na haijafika ?? Ninajaribu kupenya lakini tunatumia kondomu katika sehemu hiyo, itakuwaje? Ninahisi kuwa mishipa yangu imepungua, nadhani ninaweza kukaa mjamzito .. tafadhali nisaidie !!!! Asante

  545.   Caamila alisema

    Nilifanya tendo la ndoa siku 10 baada ya kupata hedhi, inaonekana ilikuwa kati ya siku zangu za rutuba kwa kuwa mimi ni sawa kabisa .. hatutumii kinga na siku hizi za mwisho nimejisikia vibaya .... Lakini nilijaribu nyumbani baada ya siku 9 na ikatoka hasi, je! Kuna uwezekano kuwa ni mbaya? na kwamba ana mimba?

  546.   Viviana alisema

    Angalia ikiwa uko katika hatari ya kupata mjamzito, haya, kwanini usijitunze ikiwa kuna njia kubwa za kuzuia uzazi, nakushauri uwe mwangalifu sana katika kutumia vidonge kwani wakati unazitumia vinaweza kuzaa

  547.   Ariana alisema

    Halo, swali langu ni lifuatalo, nilikuwa na ucheleweshaji wa siku 15, lazima ningekuja Julai 20 na ilifika hadi Agosti 3, ndio mara ya kwanza kunitokea, mimi ni kawaida sana kila siku 28, shaka yangu ni kwamba ikiwa Pamoja na ucheleweshaji huu, hedhi inayofuata itakuwa ikihesabu kutoka Agosti 3 hadi siku 28 ??? au kama? Asante !!

  548.   ingrid alisema

    Halo, mchana mwema, imeelezewa vizuri na hongera, sikuelewa tu nilipata wapi nambari 18 na 11, nitahesabuje nambari hizo kwa mzunguko wa siku 30, sio 28? Napenda kufahamu msaada wako na majibu yako. bahati nzuri na asante sana

  549.   18 alisema

    Halo nataka unisaidie, mimi sio kawaida, na hedhi yangu mwezi uliopita ilikuwa tarehe 28/06/2010 Nataka kujua jinsi ya kuhesabu siku zangu za rutuba. Na ninajuaje mzunguko wangu ni wa siku ngapi?

  550.   634. Msijali, je! alisema

    Halo, mzunguko wangu wa hedhi ni siku 28, siku yangu ya kwanza ya hedhi ilikuwa Julai 28 na ilidumu siku 7, kwa hivyo nilikuwa nayo hadi Agosti 4 na siku mbili baadaye nilifanya ngono. Swali ni kwamba baada ya siku mbili za kumaliza kipindi kuna uwezekano wa kupata ujauzito.

    Sikuwa na kipindi cha miezi 3 tangu waliniuliza niache sindano ya mesigine kuchukua kipimo cha homoni. Waliniuliza tu niisimamishe kwa mwezi mmoja lakini tangu Mei sijaivaa, ninaogopa kuwa inaweza kusababisha athari mbaya kwa mwili wangu. itumie kwa miaka 2 au zaidi ...

  551.   Jocelyn alisema

    Naam, ningependa kujua ikiwa nina uwezekano wa ugumu ikiwa kipindi kiliwasili Julai 19 na kipindi hicho kinadumu kwa siku 5 na ninafanya tendo la ndoa tarehe 8 Agosti, je! Nina uwezekano wa kukakamaa?

  552.   123 alisema

    hello well beran nadhani kipindi changu ni cha kawaida lakini siku za hivi karibuni nimebarikiwa kila siku 31 hadi 32 .. kipindi changu kilifika Juni 3 na mnamo Juni 27 nilikuwa na mahusiano (na ulinzi) mwenzi wangu alihakikisha kuwa kondomu haikufanya hivyo kuvunja .. na alipoiangalia vizuri hakuna kilichotokea .. sasa inadaiwa kwamba ilibidi nifike Julai 4 lakini siku chache kabla (kama siku 2 kabla) nilikuwa na mtiririko mzuri wa rangi ya waridi .. na baada ya siku hizo nilipata hedhi tu siku ambayo nililazimika kufika .. Nina hofu kwa kiasi fulani kwamba kile kilichotokea kabla hakijafika ... kilichotokea .. kuna hatari ya kupata ujauzito? nilikuwa katika siku zangu za rutuba au la ??? kwanini nilikuwa na mahusiano siku 8 kabla ya kufika .. Ninahitaji kujua kuweza kuhesabu vizuri shukrani

  553.   belen alisema

    halo… Ningependa kushauriana nawe juu ya shida yangu… kipindi changu kilianza Agosti 04 na kumalizika mnamo Agosti 09… Nilifanya tendo la ndoa tarehe 10 mwezi huo huo… je! inawezekana kuwa nimepata ujauzito? au nilikuwa tayari katika siku zangu za rutuba? Tafadhali nijibu nina wasiwasi zaidi na ninaogopa na suala hili ... ningeithamini sana ... kwaheri

  554.   ANY alisema

    Halo, nina wasiwasi, hedhi yangu ilianza Julai 18, 2010 na nilifanya mapenzi mnamo Agosti 12, itakuwa kwamba ninaweza kupata ujauzito. naomba unijibu

  555.   chinita alisema

    mwaka huu kipindi changu kilikuja… .. Januari 4… Februari 7… Machi 7 na 27… mnamo Mei 16… na mnamo Agosti 8 ……… Kama unavyoona, mimi sio kawaida sana, sembuse mwaka zamani ilinijia kila baada ya miezi miwili au mitatu …… ..weno hata hivyo tafadhali tafadhali kisiera kujua siku yangu ya rutuba ni nini ……….

  556.   mamaye alisema

    Sielewi ni lini ni siku za kuzaa na wakati sio kwamba ninaweza kufanya ngono bila kinga kabla au baada ya hedhi

  557.   hujambo alisema

    kipindi changu kilikuwa Julai 26… .antub inayohusiana na tarehe 21 ya mwezi huu lakini regl yangu sio ya kawaida… .na sijui kama niko katika siku hizo au la ———— tafadhali nijibu asante

  558.   Leslie alisema

    Halo, ningependa kujua nini kinatokea wakati mtu anafanya tendo la ndoa siku ya kwanza ya hedhi kwa kutumia kondomu na ninashuka mara mbili mwezi huo huo kwa sababu, kwanini hiyo ni ... tafadhali jibu

  559.   daniela alisema

    Halo, nilitaka kuona ikiwa unaweza kujibu swali hili.Nilikuwa na mahusiano mwanzoni, kila kitu kilikuwa bila kinga, lakini mwishowe, kumaliza kijana, alivaa kondomu na siwezi kupata mimba na kitu kingine. siku ya pili ya uhusiano, kipindi changu kilinijia

  560.   melissa alisema

    Ninashuka mnamo Agosti 16, 2010 na ninashuka kila siku 24 au 26, kwa hivyo kipindi changu kijacho kitakuwa Septemba 8 hadi 10 zaidi au chini ni siku zangu za rutuba? Asante!

  561.   Sofia alisema

    Kipindi changu kilikuwa mnamo Agosti 8 lakini kipindi hicho nilikuwa na ucheleweshaji wa siku 6
    Nilifanya ngono mnamo Agosti 20 lakini nilitumia kondomu na sijui ikiwa nilikuwa kwenye siku zangu za rutuba kwa sababu ya kuchelewa ... nina wasiwasi sana ..

  562.   gisela alisema

    Halo, ninahitaji kujua ni vipi inawezekana kwamba hedhi yangu imepungua kwa masaa machache tu na imekuwa siku 4 tangu hapo. Ni kawaida? Asante sana!!!

  563.   123 alisema

    kwa gisela ... ulikuwa na mahusiano ndio au hapana ??? Hauwezi kutoa muhtasari wowote wala hatuwezi kukusaidia ikiwa hautaja ikiwa ulikuwa na uhusiano au la ... na kwa muda gani ..

  564.   nyeupe alisema

    Halo ningependa unisaidie kuhesabu siku yangu yenye rutuba kwani sijawahi kuifanya kwa sababu nilijitunza na T na sasa nina mpango wa kupata mtoto siku yangu ya mwisho ya kipindi changu ilikuwa Agosti 19 na fis nisaidie

  565.   lilac kahawia alisema

    Hedhi yangu ilikuja mnamo Agosti 22, siku zangu za kuzaa ni nini na asante sana

  566.   Mayra alisema

    Halo! Nina wasiwasi ... mnamo Julai 4 nilifanya tendo la ndoa kwa mara ya kwanza, hedhi yangu ilitakiwa kuanza tarehe 7 lakini ilidumu hadi tarehe 10, siku zilipita na kipindi changu kijacho kilifika hadi Agosti 16 na kuendelea hadi tarehe 23. .. Nilifanya tendo la ndoa mnamo Agosti 30 lakini na kinga .. kuna nafasi gani za ujauzito?

  567.   hector33 alisema

    Halo wazuri kwanza vdd sijui mengi juu ya hii lakini ningependa kujua ikiwa kuna shida kama msichana wangu ana sheria ambayo ni kutoka 20 hadi 4 lakini 4 ni kama hii, komo k maadhimisho yetu na ningependa kama kujua ikiwa kuna hatari yoyote ambayo inabaki mjamzito kwa uwezekano mkubwa sana

  568.   mary alisema

    Halo, una mahusiano lakini ningependa kujua ikiwa ninaweza kupata ujauzito kwa sababu mwanzoni kila kitu kilikuwa bila kondomu lakini kumaliza alivua na kuvaa kondomu na siku iliyofuata hedhi yangu ilikuja, tafadhali, nina wasiwasi

  569.   AILYN alisema

    Ikiwa kipindi nitatoka mnamo Agosti 6, 2010 ni siku yangu ya rutuba na ikiwa tarehe 27 ya mwezi huo huo ninaweza kukaa?

  570.   limariz alisema

    Halo, nina swali, kipindi changu kilikuwa kuanzia Mei 30, 2010 hadi Juni 5, 2010 na nilikuwa na uhusiano na mtu niliyefahamiana naye, basi siku ya 11,15,17 nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu wa sasa na mimi nina hofu sana na nimejaa mkazo kwa sababu sijui ni nani anayeweza kuwa baba wa mtoto wangu kwani sijui siku zangu za kuzaa, kipindi changu ni kawaida sana ya siku 28 na huchukua siku 5 angalau, kuna mtu anaweza kunisaidia? Siwezi kulala au kuacha kufikiria juu ya hii…. Tafadhali nisaidie kugundua ni siku gani labda ningepata mimba !! att limariz

  571.   UINGEREZA alisema

    SIKU YANGU YA SIKU YA KWANZA YA UTAWALA WANGU WA MWISHO ILIKUWA AGOSTI 13 NILIKUWA NA MWENZI WANGU TAREHE 24 AGOSTI NINAWEZA KUPATA MSAADA WA UJAUZITO TAFADHALI

  572.   mary alisema

    Halo, nataka kujua siku zangu za rutuba ni nini, tafadhali nisaidie, mimi sio kawaida mnamo Julai niliugua kutoka 21 hadi 25 na sasa mnamo Agosti niliugua kutoka Agosti 28 hadi Septemba 1

  573.   mary alisema

    Halo kwangu, niliondoka mnamo Agosti 26, 2010 na nilifanya ngono mnamo Septemba 5, ninaweza kupata mjamzito hata kama sio siku zangu za kuzaa, na kulingana na siku yangu ya rutuba ni Septemba 9. Ikiwa nitafanya mapenzi siku hiyo ninaweza kupata mimba

  574.   Natalia alisema

    Halo, swali langu ni kama ifuatavyo: Nimekunywa vidonge vya kuzuia mimba kwa miaka minne mfululizo, kipindi cha kawaida cha siku 28, lakini mwezi huu niliacha kuzitumia kwa sababu ya uamuzi wa kibinafsi, nilifanya mapenzi wakati wa wiki yenye rutuba, kuna nafasi kubwa ya ujauzito kwa sababu niliacha vidonge tu mwezi huu? Au ni kwamba mwili lazima uizoee na kurudi katika hali yake ya kawaida?

  575.   PENELOPE alisema

    Halo, sawa, nilitaka kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito ikiwa mzunguko wangu ulianza tarehe 26 na kumalizika tarehe 30 na nilikuwa na mahusiano bila kinga mnamo tarehe 6, mpenzi wangu aliishia ndani kwangu, inawezekana nitapata ujauzito, ni hatari ngapi na ni wangapi nafasi ambazo chanya inataka ikiwa kwa nini mtu aniondolee mashaka tafadhali

  576.   julian alisema

    Hello,
    Swala langu ni kwamba mimi si kawaida sana, sheria yangu ya pili hadi ya mwisho ikiwa sikosei ilikuja wiki ya mwisho ya Julai na ya mwisho ilikuja wiki ya pili ya Agosti (09 hadi 13), lakini nimekuwa nikifanya mahusiano na Wanandoa wangu, hatujijali na nyakati anazomwaga manii ndani yangu mimi hunywa kidonge cha dharura (ni wazi hatufanyi kila mwezi) na wakati haifanyi nje.
    Lakini ninaogopa kwa sababu hedhi yangu haikufika na nina maumivu ya tumbo tangu wiki ya mwisho ya Agosti.
    Tafadhali nijibu haraka.

  577.   undugu mtamu alisema

    Halo, nina swali… kipindi changu kilianza tarehe 27 Agosti na kumalizika tarehe 1 Septemba. siku zangu za rutuba zitakuwaje ???????? Asante, nasubiri jibu lako ..: D

  578.   mlozi alisema

    Halo, nina swali langu linalofuata… .. kipindi changu kilianza Agosti 12 na kumalizika Agosti 19, sijui ikiwa inahesabiwa siku hiyo hiyo au mwisho, na kulingana na kuchukua siku ambazo rafiki yangu alichukua nitoke nje, nimechelewa kwa siku 3. Maelezo kwamba ninaugua ovari iliyowaka sana huniumiza sana na kulingana na madaktari wa miujiza watoto wangu wawili wamezaliwa ambao bado ninanyonyesha mdogo…. Natumahi unaweza kunipa siku zangu za rutuba kwa sababu mimi ni agonstiada sana au haitakuwa mishipa safi tena