Dawa za kupanga uzazi

Mwanamke aliye na vidonge vya kudhibiti uzazi

the vidonge vya kudhibiti uzazi ni njia ya kuzuia ujauzito ya kawaida kati ya wanawake katika jamii yetu. Mbali na kuzuia ujauzito, zinaonyeshwa pia kuzuia vipindi vyenye uchungu, kuweza kudhibiti hedhi na hata kutibu shida za ngozi.

Je! Vidonge vya kudhibiti uzazi vinapaswa kuchukuliwa lini?

Dawa za kupanga uzazi inapaswa kuchukuliwa kila siku kwa wakati mmoja, Kwa njia hii unaweza kuunda tabia nzuri na itakuwa ngumu kwako kuisahau. Wanawake wengi huweka kengele kwenye saa zao au simu za rununu ili kujikumbusha kwamba wanapaswa kunywa kidonge cha uzazi wa mpango na kwa hivyo kusahau mawazo ya kutokuwepo ambayo yanaweza kusababisha wasiwasi mkubwa.

Je! Nikisahau kusagua kidonge cha kudhibiti uzazi?

Ikiwa nitaisahau kidonge cha kudhibiti uzazi, je! Ninaweza kupata mjamzito? Daima kuna mashaka mengi kuhusiana na swali hili lakini tutajaribu kukujibu wazi wazi iwezekanavyo.

Kama kanuni ya jumla, ikiwa kwa sababu yoyote umesahau kunywa kidonge au hauwezi kuifanya lakini ulikumbuka kabla ya masaa 12 kupita, Unachukua mara tu unapokumbuka au unaweza na hakutakuwa na shida ya aina yoyote. Ikiwa, katika mzunguko huo huo, unasahau au kuacha kunywa kidonge cha uzazi wa mpango kwa zaidi ya siku moja, ni bora kutumia aina fulani ya njia ya kizuizi katika mahusiano yako ya ngono, kama kondomu, hadi kipindi chako kitakapofika. una hatari ya kupata mjamzito ikiwa utajikuta katika siku yenye rutuba.

Hapa una habari yote juu ya kile kinachotokea ikiwa utaacha kuchukua kidonge cha kuzuia uzazi.

Mzunguko wa hedhi
Nakala inayohusiana:
Siku za kuzaa

Je! Kidonge kinaweza kutolewa kutoka kwa mwili?

Msichana akichukua vidonge vya kudhibiti uzazi

Ingawa haujawahi kusahau kunywa kidonge, ikiwa umekuwa mgonjwa kwa mfano na gastritis au gastroenteritis na umetapika, inawezekana kwamba imefukuzwa kutoka kwa mwili ikiwa umeifanya kabla ya saa kupita baada ya kunywa.

Ikiwa hii itatokea, itabidi usubiri usumbufu kupita kuchukua nyingine na ikiwa kitu hicho hicho kitatokea tena na hauna aina yoyote ya virusi vya tumbo, inaweza kuwa kidonge kinachosababisha shida.. Homoni kwenye vidonge vya kudhibiti uzazi zinaweza kusababisha kichefuchefu, kutapika, kiungulia, au kuharisha.. Ikiwa usumbufu huu ni wa kila wakati au unatokea kwako mara kwa mara, unapaswa kwenda kwa daktari wako kuonyesha njia ya uzazi wa mpango inayofaa kwako.

Lakini basi nitazungumza na wewe haswa juu ya mada hii.

Unachukua kidonge cha aina gani?

Ni muhimu ujue ni aina gani ya kidonge unayotumia kujua jinsi ya kutenda kwa usahihi ikiwa utasahau kunywa kwani itategemea ikiwa unatumia kidonge. uzazi wa mpango pamoja au kidonge cha projesteroni. Tofauti kuu kati ya vidonge viwili ni kwamba dawa za projesteroni hazina estrogeni.

Vidonge vya projesteroni huchukuliwa kila siku bila kupumzika, wakati kidonge cha mchanganyiko kinachukuliwa kila siku kwa siku 21 na kisha lazima uchukue mapumziko ya siku 7 bila kuchukua yoyote.

Vidonge vya pamoja vya kudhibiti uzazi

uzazi wa mpango

Vidonge vya uzazi wa mpango vilivyochanganywa, kama nilivyokuambia, italazimika kuzinywa kwa siku 21 na kisha kusimama kwa siku 7, ambayo itakuwa wakati wa kipindi chako kitakaposhuka. Baada ya siku 7 kuisha (bila kujali ikiwa damu ilidumu siku chache) unapaswa kuanza mzunguko wa Siku 21 kuchukua vidonge. Daima unapaswa kunywa vidonge kwa mpangilio sahihi na kwa wakati mmoja kila siku, lakini kumbuka kuwa unaweza kuwa na safu ya masaa 24 ambapo unaweza kunywa.

Ni nini hufanyika ikiwa nimesahau kuchukua kidonge cha mchanganyiko?

Ikiwa umesahau kuchukua kidonge kutoka kwa sehemu yoyote ya mzunguko au umeanza kifurushi siku ya 8 baada ya kumaliza kifurushi kilichopita, hautalindwa dhidi ya ujauzito unaowezekana. Ingawa sio lazima kutumia uzazi wa mpango wowote wa ziada, itakuwa muhimu kunywa kidonge mara moja (hata ikiwa inamaanisha kuchukua vidonge viwili vya uzazi wa mpango kwa siku moja) na unapaswa kuendelea kunywa vidonge vyote kwa njia ile ile.

Je! Nikisahau kusagua vidonge viwili au zaidi?

Ikiwa umesahau kuchukua vidonge viwili au zaidi au ulianzisha kifurushi kipya siku ya 8 au 10 baada ya kumaliza kifurushi kilichopita, unaweza kupata mjamzito. Unapaswa kunywa vidonge mara moja hata ikiwa inamaanisha kuchukua vidonge viwili kwa siku moja. Lakini usichukue idadi sawa ya vidonge vilivyosahaulika, ambayo ni kwamba, usichukue vidonge 4 kwa siku 4 zilizosahaulika. Kisha endelea kunywa vidonge kawaida. Lakini utahitaji kuchukua tahadhari za kikwazo katika uhusiano wako wa kijinsia kama vile utumiaji wa kondomu.

Ikiwa umesahau kunywa vidonge wakati wa wiki ya kwanza ya pakiti na ukafanya mapenzi bila kinga katika siku 7 zilizopita, inawezekana kuwa unaweza kuwa mjamzito. Unapaswa kwenda kwa daktari wako ikiwa una mashaka juu ya nini cha kufanya.

Jinsi mzunguko wako wa hedhi huathiri ngozi yako
Nakala inayohusiana:
Jinsi ya kufanya kipindi chako kushuka mapema

Vidonge vya kuzuia uzazi wa progesterone

Dawa za kupanga uzazi

Vidonge vya kudhibiti uzazi vya progesterone huchukuliwa kila siku bila kupumzika. Unapaswa kuzichukua kila wakati kwa mpangilio sahihi, lakini katika kesi hii ukisahau kunywa kidonge, utakuwa na masaa 3 tu ya kunywa kidonge kwa kusahau (katika vidonge vilivyojumuishwa ni masaa 12 na projesteroni tu pia lakini itabidi uangalie kijikaratasi kujua), Ikiwa wakati huu utapita hautalindwa dhidi ya ujauzito.

Je! Ikiwa utasahau kunywa kidonge lakini uko kwa wakati?

Ikiwa utasahau kunywa kidonge lakini uko ndani ya masaa matatu (au 12 kulingana na chapa), utalindwa dhidi ya ujauzito, kwa hivyo hautalazimika kuwa na wasiwasi ikiwa umejamiiana bila kinga kwani hakuna aina inayohitajika ya uzazi wa mpango wa dharura. . Ikiwa hii itakutokea, utalazimika kunywa kidonge mara tu utakapokubali na kuendelea kunywa vidonge kawaida (hata ikiwa lazima utumie vidonge viwili siku hiyo hiyo).

Ni nini hufanyika ikiwa nimesahau kuchukua kidonge nje ya wakati?

Ikiwa imekuwa zaidi ya tatu (au masaa kumi na mbili kwenye vidonge vya aina hii), hautalindwa dhidi ya ujauzito. Ikiwa unafanya ngono, lazima utumie kondomu kwa siku mbili zijazo. Unapokumbuka kunywa kidonge fanya hivyo mara moja, chukua kidonge kimoja tu cha ziada, bila kujali vidonge ambavyo umesahau, endelea kunywa vidonge kawaida.

Ikiwa umesahau kunywa kidonge na ukafanya ngono bila kinga ndani ya wakati huo, unaweza kupata ujauzito.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 914, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   andrea alisema

    hello kwa kweli ni ushauri baada ya siku 7 za mapumziko ilibidi nianze kunywa vidonge siku ya Jumapili na nilianza siku 2 baadaye (Jumanne) nimefunikwa? Je! Ungenijibu ikiwa sio hivyo, nifanye nini?

  2.   yasbel alisema

    Ikiwa kwa mwezi nimesahau mara 2 lakini siku inayofuata nachukua 2 na ikawa mara 2 kwa mwezi vq hufanyika
    hakuna mjamzito

  3.   maria del mar osuna perez alisema

    Halo marafiki, nina wasiwasi kidogo.Nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba kwa miaka 2 na hii haijawahi kutokea kwangu, kipindi changu kimekuja siku 6 kabla wakati ilikuwa zamu yangu.Inaweza kutokea.

    1.    YOLANDA alisema

      Kitu kama hicho kimetokea kwangu, ninakosa vidonge vitano kumaliza mzunguko huu na ninavuja damu kidogo tangu jana ... na nina wasiwasi, sijui ni lazima niendelee kunywa kidonge au la. inaweza kunisaidia.

      1.    maria jose roldan alisema

        Vidonge vinapaswa kuchukuliwa kama ilivyoelekezwa na daktari wako. Ikiwa damu inaonekana kuwa isiyo ya kawaida kwako, mwone daktari wako. Salamu!

  4.   Filomena alisema

    Je! Ikiwa ningesahau kunywa kidonge lakini nikafanya ngono siku moja kabla nimesahau? Daima mimi hunywa kidonge lakini wakati huu kilipita na nilikumbuka kunywa baada ya saa 12 jioni.

    1.    Ann alisema

      Habari rafiki, nilikuwa na kitu sawa na wewe, lakini nilikuwa na mahusiano Jumapili na Jumanne iliyofuata nililazimika kunywa kidonge, kuna uwezekano wa kupata muktadha wa mjamzito haraka iwezekanavyo shukrani

      1.    Lazaro alisema

        Mwishowe, ni nini kilitokea kwa kusahau kidonge?

    2.    melissa alisema

      Habari msichana! , naitwa melissa sina jibu kwa shida yako lakini ningependa kujua ni nini kilikupata kwa sababu kitu kile kile kilinitokea!
      Ningependa ungenijibu mapema, asante sana.

      1.    kuchi alisema

        Wasichana ulikuwaje mwisho wa kila hadithi, jibu!

  5.   diana alisema

    Ninatumia vidonge yasmin miezi 6 iliyopita mwezi huu nilianza kunywa vibaya kwani nilifanya siku 3 baada ya siku sahihi ambayo ni baada ya siku za hedhi.
    pia nilikuwa na usahaulifu wa siku 3 mfululizo katika wiki ya pili ya kuanza sanduku.
    Mara tu ninapokumbuka (siku 4 baadaye) niliwachukua wote pamoja lakini sijui ikiwa nilifanya vizuri
    Nilitaka kujua ni nini unanishauri nifanye ikiwa kuchukua vidonge vyote pamoja naumiza mwili wangu?
    Je! Ikiwa watafikiria niko katika hatari ya kupata ujauzito?

  6.   ADRIANA alisema

    NINachukua VIDHIBITI LAKINI SIKU MOJA NILIJISAHAU NILIKUWA NA MAHUSIANO SIKU ILIYOTANGULIA NAWEZA KUPATA MIMBA?

  7.   angalia alisema

    Halo! Hii ni mara yangu ya kwanza kuchukua vidonge vya kudhibiti uzazi. Je! Ni nini nikikunywa wiki moja baada ya kipindi changu, zinafanya kazi? au ninaweza kupata ujauzito haraka? Au ninawafanyaje kutekeleza mchakato wao? Au lazima nisubiri hadi nipate hedhi kwa mwezi?

  8.   Melisa alisema

    Halo, swali ni: baada ya siku 7 za kupumzika, nilianza kunywa kidonge siku mbili baadaye. Badala ya Jumanne Alhamisi, nimefunikwa? Asante sana!

  9.   kary alisema

    Halo, nataka kuuliza swali. Nimesahau kuchukua siku 3 mfululizo na siku ya tatu ilinijia. Ninahitaji kufanya nini? Ninaendelea kunywa, ninachukua pamoja au ninaondoka, tafadhali, nasubiri majibu yako.

  10.   desi alisema

    Halo, ilibidi nichukue kidonge cha mwisho Jumatatu na kuanza kikao lakini kwa sababu ya safari nilinunua kaja na nikachukua tatu zaidi ili kipindi changu kisishuke kwenye safari hiyo sasa kwa kuwa ninasubiri kipindi changu na kuanza siku Nyingine mara 7 tangu mwisho au nimefanyaje, asante

  11.   maili alisema

    Ninaweza kupata mjamzito ikiwa ningelazimika kuanza pakiti yangu inayofuata ya vidonge Jumatatu, sikuianzisha na nilikuwa na ngono Jumanne na hakika sijaendelea kuzitumia. na kipindi changu kiliishia jumatatu hiyo hiyo

  12.   yesenia alisema

    Niliacha kunywa vidonge mwezi mmoja uliopita na nilikuwa na kujamiiana bila kinga, mwenzangu aliishia ndani kwangu lakini ni mimi niliyemwaga mbegu zake, inawezekana kila kitu hakikutoka na ningeweza kupata ujauzito

  13.   Viviana alisema

    Nilichukua yazmin miaka miwili iliyopita miezi 2 iliyopita nilipata ujauzito lakini nilipoteza wakati huo nimewachukua tena lakini nilikuwa na uangalizi nilisahau vidonge 2 na zaidi ya masaa 12 yamepita na nimekuwa na uhusiano bila kinga na mwenzi wangu lakini anaishia ni nini nafasi yangu ya kuwa mjamzito?

  14.   Laura alisema

    Nilisahau kunywa vidonge siku mbili mfululizo lakini nilizitumia katika hali zote mbili, kabla ya saa 12, lakini nikasahau kuzichukua na kuzichukua baada ya saa 12, ni nini kinachoweza kutokea? Je! Imefutwa mwezi mzima wa kidonge au kitu kama hicho?

  15.   kary alisema

    Halo nina swali, kinachotokea ni kwamba leo ilibidi nichukue kidonge cha mwisho kutoka kwenye sanduku la 21 na nikapoteza kwa hivyo sikuweza kunywa .. kesho naanza na siku 7 za kupumzika, shaka ninayo ni ikiwa naweza kupata ujauzito na ikibidi nianze sanduku lingine Alhamisi kama nilivyofanya kila wakati au lazima niongeze siku moja ??????????

    1.    Barbie alisema

      Halo nina swali Jumamosi ningekuwa nimemaliza kidonge cha mwisho cha Bellaface ambacho huleta 21 niliisahau na nikachukua hadi Jumapili masaa 24 baadaye sasa sijui ikiwa ni lazima nianze kunywa Jumapili au Jumatatu kwa sababu wamekunywa tena siku ya 8

  16.   Leslie alisema

    Nilisahau vidonge vyangu viwili vya maajabu kisha nikachukua pamoja na ile iliyofanana nami siku hiyo lakini nilikuwa na mahusiano bila kinga nitakuwa mjamzito ambayo ilikuwa siku nane zilizopita

  17.   victoria alisema

    Nina siku 4 ambazo nilifanya ngono na sikunywa kidonge au kutumia aina yoyote ya uzazi wa mpango, swali ninalo ni kwamba ikiwa bado ninaweza kufanya kitu? Nina wasiwasi sana bado sitaki kuwa mjamzito kwa sababu mimi ni mdogo, nifanye nini?

  18.   Macarena alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge kwa zaidi ya miaka 3 lakini nilifanya mapenzi na nilikuwa nimesahau kunywa vidonge kwa muda wa siku 3 na siku hiyo hiyo ambayo nilifanya mapenzi usiku nilitumia zote tatu
    Nini kinaendelea??
    Je! Kuna hatari sawa ??

  19.   yuliana alisema

    Ningependa kujua ikiwa ni kwa kutumia vidonge tu nitaepuka kupata mjamzito… .. njia hii ya uzazi wa mpango ni salama kiasi gani ..

  20.   yuliana alisema

    Vidonge vinaweza kunihakikishia kuwa sitapata ujauzito hata kufanya tendo la ndoa mara nne kwa mwezi na nilikuwa nikinywa kidonge saa moja au mbili baadaye, lakini ikiwa nitakunywa hapo awali, ni bora kunywa kidonge mapema au baadaye?

  21.   carolina alisema

    Halo habari yako, nina swali, nakunywa vidonge Yasmin, wiki iliyopita nilimaliza mzunguko wangu, Jumanne ya wiki nilianza kuzitumia siku ya Jumatano mwenzangu alinitolea manii, wiki hiyo yote nilizitumia saa 8 usiku lakini Jana nilisahau kuichukua baada ya masaa 12 na sikuichukua na nilichukua mpaka saa nane usiku leo, swali langu je, haina tena ufanisi sawa? na kuna hatari ya kupata ujauzito?

  22.   Patricia alisema

    Halo…
    Kweli, ukweli ni kwamba nimekuwa nikichukua Feminol 20 kwa mwezi, lakini ni nini kilinipata? ilitokea kwamba nimesahau hii ya siku 28 na nimekuwa siku 5 bila kuzichukua, swali langu ni: Je! ni lazima nianze na sheria, kunywa vidonge kana kwamba ulikuwa mwezi wa 1 ambao nilianza kunywa ? Tafadhali ninahitaji jibu. Asante

  23.   louis medina alisema

    Katika wiki ya 2 nilisahau kidonge, siku iliyofuata nikachukua mbili kwa wakati mmoja, wiki iliyofuata nikasahau nyingine na nikazichukua zote mbili kwa wakati mmoja, nilikuwa na ngono bila kinga wakati wa wiki ya kupumzika, nilikuwa na kipindi lakini alikuja kidogo sana. niko katika hatari ya kupata ujauzito?

  24.   mari sanchez alisema

    Nilianza kunywa vidonge kadhaa kwa matumizi ya kila siku ambayo ina vidonge 28 na nilianza kunywa kila siku bila kuisahau wakati wa mchana lakini sikuzinywa kwa wakati halisi, je! Ninaweza kuwa mjamzito?

  25.   Carlos alisema

    Halo, mpenzi wangu, nilisahau kunywa vidonge kwa siku mbili.Siku 3 zilizofuata, kwa kawaida alikunywa vidonge hivyo na tukafanya tendo la ndoa, nikamwaga manii ndani, kuna hatari gani?
    Aliniambia kuwa hafikirii chochote kibaya kwa sababu amekuwa akitumia vidonge kwa miaka 3 na anafikiria hakuna hatari? Alikuwa katika siku zake za rutuba. Siku 3 zimepita.
    Asante kwa mawazo yako

  26.   anonymous alisema

    Halo, ningependa unisaidie swali ambalo ninao, ninachukua kidonge cha uzazi wa mpango na Jumapili kwa mara ya kwanza nilisahau kunywa wakati huo huo kama kawaida na ninachukua kwa saa moja kuchelewa na x usiku nilijamiiana bila kinga Siku iliyofuata niliichukua wakati huo huo kama kawaida nilitaka kujua ikiwa nina hatari yoyote ya kupata ujauzito.Ninatumahii unaweza kunisaidia, asante

  27.   Marcela alisema

    Halo, nilitaka kukuuliza juu ya kidonge cha uzazi wa mpango, nimesahau kunywa siku ya Alhamisi na Ijumaa na leo Jumamosi nilipoenda kuchukua niligundua, nilichukua 2 mfululizo kwa sababu 3 zilionekana kama nyingi, lakini leo nilikuwa kupoteza damu, ni kawaida? nini mimi? Je! Ninaendelea kuzichukua hadi malengelenge ikamilike? Asante. Marce.

  28.   Andreina alisema

    Halo, mimi huchukua minesse na nimekuwa nikitumia kwa muda wa miaka 2, vipi ikiwa nitachukua vidonge 28 kutoka kwa malengelenge, nikimaliza ya mwisho Alhamisi na jana Ijumaa nimesahau kuchukua kidonge cha kwanza kutoka kwa malengelenge na nikachukua ni leo. Nifanye nini? Subiri siku zile zile 8. Au nisubiri kumaliza blister hii na kuanza inayofuata.?

  29.   kigugumizi alisema

    Halo, nina swali, nimekuwa nikitumia vidonge kwa wiki 1 na siku 3. Siku ya 4 nilisahau kunywa kidonge na nikafanya ngono na siku iliyofuata nikakumbuka masaa 19 baadaye na nikanywa tena. hatari yoyote ya kupata mjamzito? Ninahitaji jibu la dharura tafadhali.

  30.   anonymous alisema

    hello, nachukua ladyten 35; Kinachotokea ni kwamba kesho lazima nichukue kidonge cha mwisho lakini nikapoteza, je! Ni muhimu kwangu kunywa? au subiri tu nianze lini na sanduku lingine?
    asante !!

  31.   andrea .. alisema

    Ilinitokea kwamba baada ya kupata hedhi kila wakati nilianzisha vidonge vya kmo .. Nilianza siku ya Jumapili nilizinywa hadi Alhamisi Ijumaa nilikuwa na mahusiano na siku hiyo niliwasahau .. Nilitambua siku inayofuata Jumamosi .. na katika kukata tamaa nilikwenda na nilinunua vidonge kwa siku iliyofuata !! kuhesabu siku kutoka siku niliyoanza kupata hedhi hadi siku niliposahau, siku 11 zilipita ... niko katika hatari ya kupata ujauzito ??? kwamba katika masaa hayo ambayo sikuwa na ulinzi kunaweza kutokea kitu? Naogopa sana ..

  32.   yanet mendoza alisema

    Ikiwa nilisahau kunywa vidonge kwa siku 6 na ninavuja damu ghafla…. Mbali na kwenda na gyne yangu, unapendekeza nini kwangu? Ikiwa sijafanya ngono, je! Unaomba nitumie kidonge cha siku iliyofuata?

  33.   Ana Maria alisema

    Halo, nina wasiwasi sana, nilianzisha sanduku la yasmin Jumanne iliyopita nilitumia vidonge kawaida hadi Alhamisi, nilisahau ile Ijumaa na Jumamosi ambayo ni, siku ya 5 na 6, kisha Jumapili tarehe 7 nilikumbuka na kuchukua hizo mbili nimesahau saa tatu mchana lakini nilifanya tendo la ndoa siku hiyo hiyo saa 8 usiku bila kinga kisha nikaendelea kunywa vidonge kwa wakati ulioonyeshwa, nina wasiwasi sana, naweza kuwa mjamzito? Ninaweza kufanya nini kama njia ya dharura? Asante

  34.   Roxana alisema

    Nimekuwa nikinywa kidonge tangu Mei 7 na mnamo 13 nilisahau kunywa siku mbili bila kuzichukua nilisahau tangu niko safarini, bila kujua nifanye nini na ikiwa nimekuwa wa karibu nitakuwa mjamzito

  35.   Francisca alisema

    Halo, nina wasiwasi sana kwa sababu baada ya hedhi ilibidi nianze sanduku jipya la uzazi wa mpango, lakini sikuchukua namba 4, ambayo ilipaswa kuchukuliwa siku ya Alhamisi na niliichukua Ijumaa. Wakati ninachukua vidonge vyangu ni saa 10 usiku. Siku ya Ijumaa nilichukua mikutano 2 saa 10 asubuhi na Jumamosi asubuhi na mpenzi wangu tulifanya ngono.Swali langu ni, je! Kuna uwezekano gani wa kupata ujauzito kwa kusahau kidonge katika wiki ya kwanza na mbali, baada ya kujamiiana?

  36.   eugenia alisema

    Halo, nina wasiwasi kidogo ... nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa karibu miaka 2 .. mwezi huu nilisahau kunywa vidonge viwili vya mwisho vya wiki yangu ya pili, lakini niligundua siku iliyofuata, kwamba nilianza kupoteza damu kana kwamba ilikuwa kipindi changu, lakini bado nilikuwa na zaidi ya wiki moja kwa ajili yake. Kinachonitia wasiwasi zaidi ni kwamba wiki moja imepita tangu nianze na hasara hizi na bado hazijaenda; na hawajapungua pia. Na kamwe, sikuwa na kipindi kirefu na tele. Tafadhali nisaidie au niambie kitu cha kuniongoza juu ya kile kinachoweza kutokea. Asante sana

  37.   Mamba alisema

    Halo, mwezi huu nimekunywa kidonge kwa nyakati tofauti kwa sababu ya saa za kazi, nimesahau kuchukua 2 na nikanywa na kufuatiwa na yangu wakati nikikumbuka, halafu alasiri nikachukua moja ya siku hiyo siku iliyofuata ikaja kwangu kipindi changu na bado nilikuwa na risasi 11 zilizobaki, sasa zimebaki 5 na nimekuwa kwenye kipindi changu kwa wiki moja ... ni kawaida? Je! itanijia tena wakati mzunguko unamalizika? kuzichukua na kuanza wakati wangu wa hedhi unakuja? maumivu mengi ya kiuno wakati wa wiki hii na haijawahi kunitokea !!

  38.   Gabrielle alisema

    halo nataka unijibu haraka iwezekanavyo. Nilikuwa kwenye kipindi changu nilikuwa nikitumia vidonge vya Yasmin, Jumatatu tarehe 25 na Jumanne tarehe 26 nilisahau kuzitumia siku ya Jumatano nilizinywa. Je! Ninapaswa kufanya nini, je! Ninaweza kupata ujauzito ikiwa nitafanya mapenzi? Asante sana mapema

  39.   Gabrielle alisema

    Mimi tena tangu mwisho wa kipindi wakati nilisahau kunywa vidonge

  40.   vanesa alisema

    Nilikunywa kidonge cha kwanza siku iliyofuata saa 8:02 jioni na ile nyingine karibu nikasahau na nikachukua saa 8:10 asubuhi kwa hali hiyo kutakuwa na hatari ya kupata ujauzito kwa dakika hizo

  41.   romina alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya Yasminel kwa karibu miaka mitatu, zinaonekana kuwa mnamo 29/05 nilifanya ngono, na usiku huo sikuchukua kidonge, niligundua tu siku inayofuata nitakapo kunywa siku hiyo, yaani, takriban masaa 24 yamepita au zaidi, je, niko katika hatari ya kupata ujauzito? Je! Unajibu barua pepe? Asante natumahi jibu haraka iwezekanavyo !!! Mabusu

  42.   Teresa alisema

    Mchana mzuri, mimi hunywa vidonge vya suaveuret miaka 7 iliyopita, wiki 3 zilizopita nilianza kutumia rifampicin na nikasahau kuchukua vidonge 2 kutoka kwa malengelenge nilikuwa na siku yangu ya tatu, ingawa siku hiyo hiyo niliendelea na malengelenge kuwa na hedhi yangu, malengelenge iliimaliza siku 7 zilizopita ambazo siku yangu haijafika (ilinijia wiki 2 zilizopita katikati ya blister) na leo kwa nadharia bila kuwa na hedhi yangu ningelazimika kuanza na malengelenge mengine, nifanye nini ? Ninaanza bila kuwa na siku yangu ya kuja?
    shukrani

  43.   Maria jose leon tello alisema

    Halo, mimi hunywa vidonge na nilipata ajali, kwa sababu lazima nizinywe saa 23:30 jioni na nizichukue siku inayofuata saa 10:00 asubuhi.

  44.   anonymous alisema

    Halo, mada ni kwamba ni Ijumaa tarehe 29, ilibidi nichukue kidonge na nikasahau hiyo, kwamba tme Jumamosi iliyopita saa kumi na mbili ni halali. Niliwachukua masaa 3 baadaye. Chukua Ijumaa na Jumamosi pamoja.
    Je! Kuna uwezekano wowote kwamba alibaki mjamzito hapo?

  45.   melanie alisema

    Halo, nilifanya mapenzi bila kinga siku mbili baada ya kumaliza sanduku langu la tatu la rafiki wa kiume, katika siku ambazo ninapaswa kuwa mbali ... niko hatarini ???

  46.   nikeli alisema

    Halo, ningependa kujua ni nini uwezekano wa kupata mjamzito wakati wa siku 7 za mapumziko kutoka kwa vidonge vya uzazi wa mpango. (Nilichukua cyclidon karibu miaka 5 iliyopita au hivyo)

  47.   Eli alisema

    Halo, Jumamosi nilikuwa na uhusiano wangu wa kwanza na rafiki yangu wa kiume, nilichukua diane 1 kama miezi 35 iliyopita na katika wiki iliyopita nilikuwa nimesahau kidonge kimoja au viwili, ambavyo nilichukua mara tu nilipogundua na nikachukua 5 pamoja nadhani, mpenzi wangu alijitunza lakini sijui kama nilikuwa na kondomu vizuri, mimi baada ya kusahau wiki iliyopita kutibu vidonge kawaida, Jumatatu nilimaliza vidonge na leo nimeona kutokwa kidogo nitakuwa nimetoa ovari ??? Nina mimba ??

  48.   alyx alisema

    Ni mara yangu ya kwanza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi na nimesahau kunywa vidonge vingi vya uzazi wa mpango lakini sijafanya ngono wakati sijatumia lakini siku moja nilisahau kuichukua na nikafanya tendo la ndoa na mume wangu na ikaisha juu ndani yangu nina miezi 2 ya kupata mtoto wangu na siku iliyofuata nilichukizwa sana inawezekana kwamba nina mjamzito?

  49.   mary alisema

    Halo, suala ni kwamba Jumamosi tarehe 13 ilibidi nichukue kidonge saa 9 jioni na nikasahau hiyo, kwamba tme Jumapili iliyopita saa kumi na mbili ni halali. Niliwachukua masaa 3 baadaye. Chukua moja Jumamosi saa 12 jioni
    Je! Kuna uwezekano wowote kwamba alibaki mjamzito hapo?

  50.   MARTHA alisema

    Nilisahau kuchukua, kuna shida na nikanywa baada ya siku mbili, vidonge viwili ambavyo niligundua kuwa nilikuwa nimeacha kunywa siku moja

  51.   Maria alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa nitahatarisha ikiwa nitachukua vidonge viwili vya uzazi wa mpango kwa siku moja ikiwa tu ... ni kwamba dakika 40 baada ya kunywa kidonge nilitaka kutapika .. kilichotokea ni kwamba matapishi ilinijia kinywani mwangu na kuimeza lakini nilivyoweka mkono wangu baadhi ya matapishi mkononi mwangu yalikuwa sawa sana .. na niliogopa kwa hivyo nikachukua kidonge kingine kisa tu .. na nikachukua masaa 2 baada ya yangu ratiba ya kawaida

  52.   kati alisema

    hello mimi nati
    Nilikuwa na mgawo na ilikuwa mara yangu ya kwanza hatukutumia kinga lakini siku hiyo hiyo nilitumia dawa mbili za kuzuia mimba wakati huo huo nilizitumia kwa sababu sikujua kuzitumia lakini baada ya siku 6 kipindi changu kilifika naweza kupata mimba na ninaogopa mimi ni mdogo tu

  53.   Mariana Gonzales alisema

    Je! Ikiwa ningeanza kutumia vidonge vya kudhibiti uzazi bila kupata hedhi yangu

  54.   cel alisema

    Halo, swala langu ni kama ifuatavyo ... Nimekuwa nikitumia vidonge vyangu mara kwa mara, ninachukua mileva35, nilichukua sanduku zima na nina siku 7 za kupumzika, ilibidi nianze kuchukua Jumapili na nilianza Jumatatu na sasa vidonge vyangu huisha Jumamosi na Jumapili naanza sanduku moja moja kitu kinachotokea? Ninaweza kupata mimba kama hii ... na jambo lingine mara moja kwa mwezi nilisahau kuchukua kidonge na kunywa pamoja na inayofuata, ambayo ni mbili pamoja kitu kinachotokea

  55.   F ... alisema

    Leo ni siku yangu ya 8 baada ya mapumziko ya siku 7, sikuchukua kidonge cha kwanza kutoka kwenye kisanduku kijacho, sikuweza kuinunua.Kinachotokea nikianza sanduku jipya kesho, yaani tarehe 9? Au mimi kuchukua zote mbili?

  56.   Mariamu alisema

    Nimekuwa nikitumia vidonge na baada ya siku za kupumzika nilinywa kidonge cha kwanza kutoka kwenye kifurushi kipya karibu masaa 14 ya kuchelewa. Nimefanya ngono kabla na wakati wa mapumziko. Je! Kuna hatari ya ujauzito? Nifanye nini?

  57.   Andrea alisema

    Halo, swala langu ni hili lifuatalo, niliacha kunywa vidonge vya kuzuia mimba kwa miezi michache, niliporudi kuzitumia nilisahau vidonge 3 vya kwanza halafu vingine kati ya mwezi mmoja wakati nilikuwa na vidonge 4 vya kumaliza, nilipata hedhi na Sikunywa vidonge vilivyobaki, kisha nikaanza kisanduku cha 2 na wiki ya pili nikasahau siku 5 mfululizo kuchukua vidonge na siku ya 5 kulikuwa na damu ndogo
    Nitakuwa mjamzito .. ???????????? haraka, ninafanya nini na vidonge 5 ambavyo nilisahau

  58.   bangi alisema

    halo, swala langu ni hili:
    Ilinibidi kuanza sanduku langu jipya la kike siku ya Jumatatu, siku hiyo nilinywa kidonge changu, lakini Jumanne nilisahau kuinywa na kufanya tendo la ndoa bila kinga, kwa hivyo Jumatano niliamua kuchukua uzazi wa mpango wa dharura (postinol 2) na nikachukua kidonge cha kike na endelea nao. Inawezekana kupata mjamzito?

  59.   simba jike alisema

    Halo, swali langu ni: Nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka mitatu na sisahau kamwe, siku tatu zilizopita nilisahau moja na nikachukua saa 22 jioni. Je! Niko katika hatari ya kupata ujauzito? Asante

  60.   claudia alisema

    Halo, swali langu ni kwamba niliacha kunywa vidonge vyangu siku mbili kabla ya kipindi changu cha kuzaa, je! Kuna uwezekano wa ujauzito?

  61.   Natalia alisema

    Halo, kwa kweli ni mashauriano baada ya likizo ya siku 7. Ilibidi nianze kunywa vidonge siku ya Jumatatu na sijaanza. Je! Ninaweza kuzitumia siku ya Jumatano? la sivyo nifanye nini

  62.   Cecilia alisema

    Halo, kwa wiki 2 ambazo nimekuwa nikichukua diane 35, nilisahau siku moja, na siku iliyofuata nikachukua zote mbili, kisha nikawa na uhusiano, kisha nikaenda safari na kwa usahaulifu sikuichukua, kutoka hapo Nimekuwa siku 4 q niliwaacha, na sasa ninawasilisha damu kama ni kipindi !! nina wasiwasi, hii ni kawaida niambie ..

  63.   Cecilia alisema

    Inawezekana nikapata mimba….

  64.   Andrea alisema

    Hello!
    Nilisahau kunywa kidonge siku 2 na nikanywa siku ya 3 (zote 3 kwa pamoja, ambayo ndio wakati niligundua kuwa nimesahau), hii ilikuwa katika wiki ya kwanza na nikagundua nilikuwa nikisahau siku ya kwanza ya juma la 2, Hiyo ilikuwa wakati nilichukua dawa zote 3 pamoja.
    Shida ni kwamba damu fulani ilitoka na nilifanya ngono siku ambayo nilichukua vidonge vyote 3 pamoja.

    Swali langu ni ikiwa ni lazima niendelee kuzichukua mara kwa mara au ikiwa damu kidogo iliyoanguka inamaanisha mwanzo wa hedhi na haipaswi kuendelea kuzichukua.

  65.   Graciela alisema

    Halo, ninachukua dawa za kuzuia mimba na nilisahau siku moja, lakini nilichukua mara moja, niligundua lakini niligundua Ijumaa na siku moja kabla ya kufanya mapenzi, je! Ninaweza kupata ujauzito? Tafadhali jibu, niko busy

  66.   jasmine alisema

    Halo, nina wasiwasi juu ya kuchukua mpango b kidonge mara mbili kwa siku 7, kwa hivyo ningependa kujua ni hatari gani hii inamaanisha na nini kitatokea na kipindi changu .. asante

  67.   Karen alisema

    Halo, sikunywa kidonge cha 21 (Jumamosi), nikapumzika siku 8, kana kwamba nimekunywa na kuanza kifurushi changu kipya (Jumapili), siku nane baadaye nilifanya mapenzi (Jumapili inayofuata), je! Kuna uwezekano kwamba mimi ni mjamzito?

  68.   Maria alisema

    Halo, unajua kwamba niliacha kunywa vidonge, nilichukua sanduku tu, niliacha kuzitumia, kipindi changu kilifika siku 5 baada ya kuacha kuzitumia, sikuendelea kunywa vidonge lakini sikuwa na uhusiano wowote zaidi, huko kuna hatari ya kuwa mjamzito? Tayari nina siku 15 bila kuzichukua. ASANTE!!

  69.   linda alisema

    Halo, nimefanya mapenzi bila kinga leo, na leo nimemaliza kipimo cha mwisho cha vidonge, hizi ni siku ambazo natakiwa kupumzika .. nina hatari yoyote ya kupata ujauzito ??? Tafadhali jibu msn yangu

  70.   mara alisema

    Halo nilipaswa kumaliza kunywa kidonge Alhamisi leo lakini jana nilikitumia kwa makosa wakati ninaanza kifurushi kijacho

  71.   Angie alisema

    Halo .. Ningependa kukuuliza ikiwa nina hatari yoyote ikiwa nitasahau kunywa kidonge ambacho sijafanya ngono lakini ikiwa tu, lakini nitakuwa

  72.   jose alisema

    hello nilisahau kunywa vidonge 3 na kisha kuzitumia pamoja, siku iliyofuata nilikasirika lakini kiasi kidogo sana ..

  73.   antoinette alisema

    hello, nilisahau kunywa kidonge changu, feminol 20 masaa 72 iliyopita niko katika wiki yangu ya kwanza ya mzunguko na leo inanikera sijui nifanye nini, ikiwa ni kuchukua vidonge kutoka kwenye kontena mpya sasa au kuendelea na sanduku moja kuchukua 1 kila masaa 12 au subiri?

  74.   Joseph D alisema

    Halo, nilichelewa kunywa kidonge cha kwanza cha mzunguko, (mimi hunywa saa 9 jioni na mimi hunywa saa 11.45:XNUMX) na mpenzi wangu tulifanya ngono siku moja kabla katika wiki yangu ya kupumzika, je! Ninaweza kupata mjamzito? Chukua kidonge baadaye? Je! lazima nijitunze wiki hii?

  75.   romina alisema

    Halo !!! Nilisahau kunywa kidonge changu cha jasmine masaa 12 iliyopita. kuna hatari yoyote kwamba ninaweza kupata mjamzito? kwa wakati gani na ninawezaje kunywa vidonge vyangu?

  76.   macarena alisema

    halo, swala langu ni hii ifuatayo ratiba yangu ya kawaida ya ulaji wa vidonge vya uzazi wa mpango ni usiku, lakini kwa makosa nilimeza moja asubuhi nikitarajia ulaji wa kawaida karibu masaa 13.
    Je! lazima nitumie utaratibu mwingine kujitunza? Nasubiri jibu lako, asante sana

  77.   maca alisema

    hujambo, ratiba yangu ya kawaida ya kuchukua vidonge vya kudhibiti uzazi ni usiku hata hivyo chukua kidonge asubuhi masaa 13 mapema.
    hupunguza athari? ni muhimu kutumia njia nyingine?

  78.   bangi alisema

    Halo, naitwa Mariana, nimekuwa nikitumia vidonge vya kuzuia mimba kwa miezi 2 lakini siku 1 iliyopita nilitumia dakika 15 huko, hatari yoyote? inapunguza ufanisi wake? au ninahitaji kufanya nini?

  79.   emi alisema

    Baada ya kuacha kutumia kidonge, ni lazima nipate hedhi kwa siku ngapi?

  80.   Augustine alisema

    Nilitakiwa kuchukua pini yangu saa 10 usiku.

  81.   iliyopita alisema

    Nilisahau kuchukua kidonge changu kwa masaa 2 (nilitakiwa kunywa saa 22 na kunywa saa 00
    na katika mwendo wa masaa hayo nilikuwa na mahusiano ... Je! ninaweza kupata mjamzito?

  82.   ROSE alisema

    Halo !!! Ninatumia vidonge 21 na siku saba za mapumziko ... vipi ikiwa sina hakika nitakapomaliza 21 ... na badala ya kufanya siku saba za kupumzika ... mimi hufanya siku sita au nane kwa sababu sikumbuki wakati ilibidi nipumzike ???????

  83.   Mari alisema

    Halo, ninaogopa kwa sababu ilibidi nianze sanduku langu jipya baada ya mapumziko Ijumaa, lakini nilianza Jumapili na kunywa vidonge 3, Ijumaa nilifanya mapenzi na mpenzi wangu lakini sikutokwa na manii ndani, nataka kujua ni nini uwezekano wa kuwa mjamzito?

  84.   Roxana alisema

    HOLLO nina umri wa miaka 20 na miezi miwili iliyopita QM NIMECHUKUA KINYWAJI CHANGU CHA MWISHO NA SIKUWA NA UTATA WA UJAUZITO TAREHE 21 JULAI.

  85.   daisy alisema

    Ni nini kinatokea ikiwa nina ngono bila kinga siku moja baada ya kumaliza vidonge vya uzazi wa mpango, je! Ninaweza kupata mjamzito?

  86.   wana alisema

    Halo, ningependa kufanya mashauriano baada ya likizo ya siku 7. Ilibidi nianze kunywa vidonge siku ya Jumapili na nilianza siku 2 baadaye (Jumanne). na wakati wa siku hizo nilikuwa na uhusiano bila kihifadhi mpaka nilipogundua kuwa nimesahau na kuanza kunywa kidonge tena kwa siku 21. Sasa siku 21 zimepita, nimepumzika siku ya tatu na kipindi changu hakijashuka bado. nini mimi?

  87.   delia alisema

    Halo, tafadhali, nilisahau kunywa vidonge vyangu vya kuzuia mimba kwa siku 6 halafu nikatokwa na damu, naweza kuwa na mjamzito, asante.

  88.   nicole alisema

    Nina shaka moja tu, itakuwa kwamba ningeweza kumuambukiza mpenzi wangu kwani nilifanya mapenzi naye wakati alikuwa na maambukizo laini ya uke

  89.   Laura alisema

    Shaka: Jana ilikuwa siku yangu ya mwisho kwenye kidonge na nilisahau kuinywa. Nimeichukua asubuhi ya leo lakini zaidi ya masaa 12 yamepita. Matokeo yake ni nini? ... Asante.

  90.   lily alisema

    hi,
    Nimekuwa nikitumia vidonge kwa muda mrefu, kutokwa kwangu kumekuwa kidogo sana hivi karibuni, na mwezi huu uliopita haswa mwanzoni mwa kunywa vidonge vyangu nilikuwa na kutokwa kama rangi ya waridi. Siku 7 baada ya kuanza vidonge nilisahau 3, na siku hiyo ya tatu nilikuwa na damu kidogo, nikanywa kidonge na nina siku 2 nikifanya hivyo, na leo nilikuwa na damu ya kahawia tena .... Je! Mtu anaweza kunisaidia kujua ni nini ni?

  91.   Juanita Maria alisema

    Halo, ninakunywa vidonge vinavyokuja 21, lakini sikujua kwamba nililazimika kuacha siku 7 na kuendelea kunywa, kwa hivyo mara tu zinapomalizika ninaendelea na kibao kingine, nimekuwa hivi kwa miezi mitatu, kwa nini ni hatari, inaleta matokeo gani, na ninaweza kufanya nini sasa. Tafadhali nisaidie

  92.   jhan alisema

    mkutano huu haufanyi kazi! usipoteze muda wa watu

  93.   claudia alisema

    Nilisahau kunywa kidonge siku moja siku iliyofuata nilikunywa, ni nini kinatokea?

  94.   patricia alisema

    Halo! Nilianza kujitunza na vidonge muda mfupi uliopita, nilimaliza sanduku la kwanza bila shida yoyote au usahaulifu, na hii ambayo ninachukua sasa ni sanduku la pili ambalo nilisahau kuchukua kidonge na kunywa baada ya kumi na mbili masaa yaliyowekwa katika maagizo… Swali langu ni: je! ninaweza kupata mjamzito kwa sababu ya usahaulifu huu, nikisisitiza kwamba nimekuwa nikitumia njia hii kwa muda mfupi? Je! Ninaweza kupata mjamzito ikiwa nitafanya tendo la ndoa siku za mapumziko? .. ningemshukuru mtu yeyote ambaye anaweza kunisaidia ..

  95.   vanessas tetallamtzi alisema

    chukua vidonge viwili siku inayofuata kwa wakati mmoja
    Sikuwa na usumbufu wa aina yoyote na hata kutokwa na damu, hata kidogo
    Ni kawaida?
    Ninaweza kufanya nini?
    Je! Kuna mtu anayeweza kunisaidia kuwa na masaa 72 ambayo inasema nimepita na nikachukua hii siku ya tatu ninachofanya?

  96.   NATALI alisema

    HOLLO NINAJUA, NINachukua VITI 1 vya YASMIN NA NUSU MWAKA ULIOPITA, NINAPATIKIA UTAWALA JUMATANO, KUSAHAU KUChukua SIKU HIYO TANGU NIKIWA NAANZA KUIANZISHA SIKU NILIYOPUNGUZA HEDHI YANGU, NINachukua VIDUU 2 JUMATATU KUCHUKUA KILA SIKU. NIMEKUWA NA MAHUSIANO LAKINI BILA NJIA NYINGINE YA KUZUIA, NINATAKA KUJUA KAMA KUNA ATHARI YA KUWA MIMBA, KWA SABABU HAUJACHUKUA VIZURI.

  97.   Rebecca alisema

    Halo, ninachukua belara, nilianza kunywa siku ya 97 siku ya 237 nilisahau kunywa kidonge na siku ya 247 nilifanya mapenzi na mwenzi wangu bila kinga, lakini alinitoa manii! Nilikumbuka kuchelewa kunywa kidonge kwa hivyo kawaida nilitumia ile inayolingana na siku hiyo! Siku ya 277 nilianza kutia doa bila kumaliza vidonge, siku ya 297 nikampigia daktari wa magonjwa ya wanawake na akaniambia niache kunywa vidonge viwili ambavyo nilikuwa nimebaki kwa sababu kwa kusahau mzunguko ulikuwa umekatizwa, siku hiyo vile ilianza nipunguze hedhi na leo Agosti 2 ninaenda tayari ... Ni sanduku langu la kwanza! Ningependa unipe jibu la haraka ikiwa nina hatari! Nina wasiwasi sana! Asante

  98.   Rebecca alisema

    Siku hizo nasema zinalingana na mwezi wa Julai, ndiyo sababu 7 za mwisho katika siku zilizotajwa! Asante

  99.   Rebecca alisema

    Siku hizo nasema zinalingana na mwezi wa Julai, ndiyo sababu 7 za mwisho katika siku zilizotajwa! Asante! Tafadhali jibu haraka!

  100.   Camila alisema

    halo… nina swali… Jumapili 02 nilinywa kidonge mchana sikumbuki wakati… Jumatatu 03 nilisahau kuinywa na Jumanne 04 nilikuwa na ngono bila kinga saa 9.30:10 asubuhi zaidi , na saa 30:XNUMX vidonge viwili pamoja ... je! ninaweza kupata mjamzito au la?

  101.   linda alisema

    Halo, nina maswali, kinachotokea ni kwamba nimekuwa nikitumia dawa za kuungua kwa miezi 4 na mwezi huu sijakunywa vidonge vya kawaida, mimi husahau mara kadhaa kati ya zile za 15 kuzunguka 4 mchana na siku iliyofuata nilichukua hao wawili pamoja saa 10 usiku, sasa niko tarehe 25 na siwezi kuipata, inaweza kuwa nina mjamzito, kuna uwezekano gani?
    tafadhali jibu ni muhimu sana kwaheri asante ..

  102.   VANESSA alisema

    Halo, nilisahau kuanza kunywa kidonge siku ambayo inalingana na mimi, ilikuwa Alhamisi na nikanywa kidonge cha 1 Jumatatu, sijafanya ngono lakini nina wasiwasi kwamba nikifanya hivyo, haitafanya kazi kwangu. naweza kufanya nini

  103.   anonymous alisema

    Halo, mimi hunywa vidonge lakini ni mwezi wa kwanza, nilisahau kunywa mara moja na nilizitumia siku iliyofuata pamoja na sasa niko kwenye nyekundu ya tatu ya kupumzika lakini hainijia, inaweza kuwa ni mimi mjamzito?

  104.   Nadia alisema

    Niliruka kuchukua kidonge # 20 cha wiki 4, nilitumia # 21 Ijumaa, Jumamosi nilifanya mapenzi bila kinga na usiku nilichukua # 22 (ya kwanza ya nyekundu), Jumapili nilikuwa nikichukua ile hiyo inafuata lakini niliona kuwa nilikuwa na nyeupe (ambayo ni, nambari 20) na nikachukua, Leo Jumatatu saa 8 asubuhi nilikunywa vidonge 2 pamoja siku iliyofuata (ambayo lazima ichukuliwe ndani ya masaa 72 baada ya tendo la ndoa). kuna hatari ya ujauzito? nini mimi? vidonge vya dharura vilikuwa kwa wakati? TAFADHALI NAHITAJI JIBU LA HARAKA !!!

  105.   DANIEL alisema

    Halo, swali langu ni lifuatalo mimi huchukua yazmin miezi 10 iliyopita na mwezi huu wiki ya kwanza nilisahau kunywa vidonge viwili na ya tatu nilichukua kwa wakati unaofanana na nilikuwa nikifanya tendo la ndoa na mpenzi wangu na ninatoa manii ndani yangu .. Nina uwezekano wa Kupata Mimba ????

  106.   Gladys alisema

    Hola:

    Nilipata mtoto tu na nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa zaidi ya siku 31, Camila, nilianza kuzitumia usiku wa Jumapili. Shida niliyonayo ni kwamba kila wakati naenda kulala mimi hunywa kidonge na kisha nahisi kuwasha mwili mzima ambao huanza kuvimba ... Sijui kama athari hizi zinatokana na kidonge au nini ???

  107.   YERKA alisema

    Nilianza kuchukua uzazi wa mpango kwa shida ya homoni kwa sababu daktari wa ngozi aliniandikia, itachukua siku 21, itapumzika 7 kwa kifupi, kinachotokea ni kwamba nimesahau kuchukua kwa siku mbili mfululizo, na sijui ikiwa ni kuchukua 3 pamoja au kuendelea au ni nini ningependa jibu lako

  108.   sani alisema

    Halo, miezi 2 iliyopita nilikuwa na familia na mwezi nilikula na vidonge lakini mnamo tarehe 20 nikasahau kunywa, nikanywa siku ya pili, kuna hatari ya kupata ujauzito? tafadhali nipe majibu nina wasiwasi sana asante

  109.   Graciela alisema

    Halo, swali langu ni hili lifuatalo ... nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba kwa miaka 11, lakini mwaka huu nimekuwa nikiwajibika sana, kumekuwa na miezi ambayo sijawachukua kwa sababu sina mpenzi na miezi mingine ambayo ndio , sawa Julai hii ilinitokea kwamba nilikuwa na safari nilisahau kuleta vidonge vyangu halafu niliporudi nikachukua vidonge 5 vya safari hadi leo Jumatano 12 sijanifikia kwa siku 21 na nina wasiwasi sana nina sitaki kuwa mjamzito na nilikuwa na maumivu ya matiti na kuna siku ambazo nimekuwa nikikasirika sana, sitaki kufanya mtihani, ninaogopa sana, naomba unijibu haraka, nifanye nini? Asante.

  110.   sophia alisema

    mchana mzuri swali langu ni: je! ninaweza kuacha kutumia dawa hizi ikiwa ninataka? au nikiacha kuzichukua napata ujauzito na tayari nimekata tamaa

  111.   elena alisema

    Ningependa kujua sui wakati wa vidonge vya kupumzika kwenye kidonge unaweza kupata mjamzito

  112.   Michelle alisema

    Halo, ningependa kujua, nipatie vidonge vitatu tu na nilikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwenzangu na anaishia kwenye kilabu na niko katika wiki ya kupumzika siku ya 3 na hakuniuzia kipindi hicho, inaweza kuwa nina mjamzito au ni kucheleweshwa tu.Nina umri wa miaka 5 tu, tafadhali nisaidie, ninahitaji jibu.

  113.   maua alisema

    Hi.Ninatumia vidonge vya siku 21 lakini sijui kwanini nimesahau kunywa kidonge namba 21, ilibidi nikinywe tarehe 11 na nikakunywa cha 13. Je! Ninaweza kupata ujauzito?

  114.   Jimena alisema

    Halo, ningependa mtu anisaidie ... Nimekuwa nikitumia dawa za kupanga uzazi kwa karibu mwaka 1 na kwa pendekezo la daktari wa wanawake mimi napumzika kwa mwezi 1, tayari nimepumzika siku 7, kilichonipata ni kwamba nilikuwa mahusiano na mwenzangu, alijitunza .. nilipomaliza Sote tunatambua kuwa kondomu haikuwa nayo, ilikuwa ndani yangu! na sasa ninaogopa kupata ujauzito. Ikiwa mtu anaweza kunisaidia nitaithamini sana ..

  115.   Jenny alisema

    halo swali langu Jumamosi sikunywa kidonge changu cha kuzuia mimba nilisahau kwa mara ya kwanza, lakini Jumapili nilifanya tendo la ndoa, lakini usiku nikinywa kama kawaida, ninaweza kupata ujauzito

  116.   Jenifer lopez alisema

    Halo .. Nina swali kwa karibu mwaka 1 na nusu nilianza kunywa. dawa za novial, Julai 24 ilikuwa hedhi ya mwisho. Halafu sikuichukua tena lakini nilifanya mapenzi waliniambia kuwa kawaida mwezi au miezi miwili mwili wangu bado haufai kwa kuwa kuna ujauzito ambao kwa sababu bado una athari itakuwa kweli au ushauri fulani punguza hedhi yangu ... sitaki kupata mimba na ...

  117.   Monse alisema

    Halo !! Imekuwa miaka 2 tangu nianze kunywa vidonge vya uzazi wa mpango monophasic, na mwezi huu nilisahau kunywa vidonge 2, lakini moja yao nilitumia siku iliyofuata, nyingine ikiwa sikuikunywa, nina wasiwasi kuwa lazima nipate Down Ijumaa ya 14 na yenye madoa tu na pia nilikuwa nikitia doa kwani nilisahau kunywa kidonge, ambayo ni, kutoka 19 ya vidonge 21. kuna nafasi kwamba nilipata ujauzito?

  118.   barbara collillen alisema

    Halo, ni mara ya kwanza kunywa dawa na ninahitaji kujua ni nini kitatokea ikiwa nitaanza kunywa vidonge siku ya mwisho ya hedhi. Nataka kujua ikiwa ni nzuri au la.

    1.    Michelle alisema

      VILE VILE VILITOKEA KWANGU TAMBN NA NADHANI TAYARI NIMEKWENDA WIKI 1 KWAMBA NILIACHWA NA SIWEZI KUNUNUA VIDONGE KUENDELEA KUCHUKUA NIFANYEJE? TAYARI NILIWANUNUA LEO LAKINI WANANIAMBIA NISUBIRI NINI HATA UTAWALA UNIFIKIE TENA? AU NAWEZA KUANZA KUWachukua LEO?

  119.   gaby alisema

    Halo, ningependa kujua kuna hatari gani ya ujauzito kwa sababu mimi hunywa dawa za zebaki lakini nilisahau kunywa vidonge 2 mwanzoni mwa kifurushi siku ya tatu nilichukua zote 3 pamoja na ningependa kujua ikiwa kuna ni hatari yoyote, asante sana mapema.

  120.   Eli alisema

    Halo, nilikunywa vidonge miezi 6 iliyopita na kila wakati ninamaliza 28, kipindi changu kinanijia katika kipindi hicho, mapumziko ya siku 5 hupita na ninaanza kunywa tena lakini mwezi huu niliwamaliza na haikuja na siku 3 wamepita ... nitakuwa mjamzito ??

  121.   Maria alisema

    Halo, ningependa kujua nafasi za ujauzito ni zipi.Ninachukua kidonge cha zebaki. Sikuweza kunywa siku ya kwanza ya hedhi.Nilishuka saa 4 usiku na nikachukua siku ya pili saa 2 usiku .. !! jibu tafadhali !!!

  122.   karina alisema

    Kinachotokea nikisahau masaa machache kidonge na nikakunywa baadaye nilitumia masaa matatu tu

  123.   gisela alisema

    Halo, sawa swali langu ni hii ifuatayo, nilianza kunywa vidonge vya tridette siku ya hedhi yangu, nilifanya mapenzi wiki moja, lakini sijitunzi tena lakini inanitokea kwamba katika wiki niliwamaliza mara 3 Ijumaa na jana Jumamosi nilifanya mapenzi Na aliishia ndani na ni mara ya kwanza, kile kinachoishia ndani, ovari zangu tayari zimeumia, je! Kuna nafasi za ujauzito au unataka kusema kuwa maumivu ni kwa sababu yatanijia ? Tafadhali nisaidie, nina hofu kidogo kwa sababu ni sanduku langu la kwanza la vidonge.
    shukrani

  124.   ivania alisema

    Nilianza kunywa kidonge cha uzazi wa mpango nilitumia ya kwanza siku ya kwanza ya hedhi lakini siku ya pili nilisahau nahitaji kujua ni nini kinaweza kutokea.

  125.   Johanna medina alisema

    Asubuhi njema

    Ningependa kushauriwa ... mnamo 11/08/2009 nilianza kutumia vidonge, siku ya kwanza tu ya hedhi (ya mwezi) ... ikifuatiwa na hii ... kipindi changu kilipotea lakini ukweli ni mwepesi sana kutia doa ... ni madoa madogo sana. (giza fulani) Ni mara ya kwanza kuchukua dawa za kuzuia mimba ... je, matangazo haya ni ya kawaida? Dr yangu aliniambia kuwa hii inaweza kutokea.

    tunasubiri maoni yako na majibu ya haraka

    inayohusiana

  126.   luli alisema

    Nilichukua vidonge 21 kwenye sanduku langu, nilisahau siku moja tu (sikumbuki ipi) lakini niliikumbuka ndani ya masaa 12 na nikanywa wakati huo. Tatizo ni kwamba bado sijapata hedhi kipindi na sijui ni kwanini, ndio nimezichukua zote, natumai jibu tafadhali, asante

  127.   karen alisema

    Halo, nilisahau kidonge cha kuzuia mimba siku hiyo, nilifanya ngono, kila wakati mimi hunywa saa 11 usiku na nilikumbuka hadi siku inayofuata saa 5 asubuhi, ninaweza kuwa mjamzito

  128.   allison alisema

    Halo. Leo ilibidi nichukue kidonge changu cha mwisho lakini ilibidi nisafiri na nikasahau kunywa, nifanye nini?

  129.   Mirian alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia uzazi wa mpango mdomo kwa zaidi ya miaka 6, mwezi huu nilisahau vidonge 3 vya kwanza vya mzunguko wangu mpya na nikaanza kuzipona kutoka siku ya nne na kuendelea na zingine, sikufanya mapenzi wakati huo lakini nikafanya tendo la ndoa bila kujitunza siku 25 baada ya kuanza kunywa vidonge, je! mzunguko "umevunjika" hivi? mimi nalindwa vivyo hivyo? Je! Ilikuwa muhimu kuanza siku ya 4? kuna hatari ya ujauzito?

  130.   daniela alisema

    Ninashuka Julai 23. na nilifanya mapenzi mnamo Aug 1. na sitoki mwezi huu. na pia nilifanya mapenzi mnamo Agosti 25. Na bado sijatoka nimechelewa kwa siku 7 na hakuna hata mmoja wetu atakayekuwa mjamzito…?

  131.   ROSALIA alisema

    Halo angalia, nilisahau kunywa kidonge siku moja na siku hiyo masaa kabla sijafanya ngono, siku iliyofuata nikanywa baada ya masaa 12, nikachukua vidonge viwili pamoja.
    Baada ya kipindi hiki, niliendelea kutumia na kudumisha uhusiano mara kwa mara, lakini nilisoma kwamba kwa siku saba ni muhimu kutumia vizuizi vya uzazi wa mpango.Nilipomaliza kuchukua kifurushi hicho na kupata mapumziko yangu ya siku 7 nilikuwa na damu kidogo na sehemu zingine lakini siku ya nane nilianza kawaida kifurushi kipya. Katika kipindi hiki, nilifanya uchunguzi wa dawa na matokeo yalikuwa hasi.Sasa nikamaliza kifurushi kingine na nimepumzika.Ninataka kujua nina nafasi ngapi za kuwa mjamzito?

  132.   wana alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miezi miwili lakini mwezi uliopita baada ya siku 7 za kupumzika ilibidi nianze kuitumia Jumamosi na nikasahau na nikaanza Jumatatu…. Nina hatari ya kupata ujauzito baada ya hapo mwenzangu hajanimaliza ndani lakini siku za kupumzika alifanya hivyo…. naomba unijibu ..

  133.   simoney alisema

    Halo, kinachotokea ni kwamba nimesahau kidonge kwa zaidi ya masaa 12, kwa mfano mimi hunywa kidonge saa 8 mchana na siku hiyo nilikunywa saa 9:30 asubuhi na kisha nikanywa kidonge tena saa 8 mchana na nikaendelea kunywa ni kama hii baada ya siku 6 nilifanya mapenzi na mwenzangu lakini tulichukua njia ya kutoa manii nje kama tahadhari. Baada ya siku mbili nilipata hedhi lakini kwa mtiririko mdogo ikilinganishwa na vipindi vingine, hii iliathiriwa na kidonge au nini kinatokea? ni sawa nilichoona niliposahau kidonge? Asante

  134.   pame alisema

    Halo nilisahau kunywa vidonge 2, dawa hizo mbili zililingana na siku ya Jumatano na Alhamisi, wakati nilisahau zile 2 nilizotumia Ijumaa na kidonge ambacho kililingana Ijumaa ... Nataka kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito?

  135.   DORIS alisema

    Nilisahau kuchukua vidonge 2 na nikanywa siku ya Ijumaa na vidonge vinavyolingana na siku hiyo. naweza kupata mimba

  136.   m-malaika alisema

    Hey wenas angalia, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miezi mitatu sasa na nimepoteza kifurushi kidogo na ilibidi ninunue nyingine na sasa sipati kiasi na nimekuwa nikifanya ngono na mwenzi wangu kila siku Ninaweza kufanya nini? Je! nina hatari ya kupata ujauzito? Ninasubiri majibu yako bila subira, sijui nifanye nini

  137.   Paola alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge siku ya Jumamosi, na nilikuja kukubaliana Jumanne, nilikuwa na mahusiano na kutokwa na manii ndani ya siku hizo bila kuichukua. Je! Nimekuwa mjamzito ?: S Asante

  138.   Melisa alisema

    Halo! Siku ya Jumapili ilibidi nichukue kidonge namba 21 (ni chapa ya Kala) lakini nikanywa Jumatatu alasiri. Jumatatu hiyo hiyo nilianza na saa 7 kwenye placebo na Jumanne alasiri (jana) nilifanya tendo la ndoa bila kinga ya ziada. Ikumbukwe kwamba alikuwa amechukua vidonge vyote vya hapo awali kwa usahihi. Je! Niko katika hatari ya kupata ujauzito kwa kuchelewa nambari 21? Asante.

  139.   Carolina alisema

    Habari mambo vipi? Ningependa kujua kwani ni mara ya kwanza kuanza na Aprili kwa ugonjwa wa nyuzi na ninatafuta ujauzito ikiwa wananenepesha na ikiwa wana faida katika kuigiza ngozi? Au labda watachafua uso wako? Au labda metavolism yako itakubadilisha na uwe na hali zaidi kuliko kawaida? Kutoka tayari asante sana.

  140.   JANYS alisema

    Halo nilimaliza kifurushi changu cha vidonge vya novial mnamo Agosti 10 hedhi yangu ilifika tarehe 13 tarehe 14 niliendelea kuchukua kifurushi cha pili kukatiza hedhi yangu, ilidumu siku 3 tarehe 25 ya mwezi huo huo nilishuka tena na tarehe 26 na 29 nilifanya mapenzi kuna uwezekano wa kupata mimba sijui siku zangu za rutuba zitakuwa lini?

  141.   anonymous alisema

    Ni nini kinatokea ikiwa wakati huu ninywa kidonge 1 na baada ya masaa 12 nikinywa kidonge 2 Ni nini kinachotokea nikinywa baada ya masaa 12 kuwa sawa (masaa 3 baadaye)

  142.   VANESSA alisema

    HELLO NINAHITAJI RIPOTI NILIENDA KWA SAFARI NA NILISAHAU VIDONGE VILIVYO NA SIKU NNE Q SIZOZICHUKUA KWA VYOTE NINAWEZA KUWEZA KUPATA UJAUZITO WA XFA XFA

  143.   Maria alisema

    Inaonekana kwangu kuwa wasichana wote ambao hufanya mashauriano ya aina hiyo mimi husahau vidonge vitatu, mimi hunywa pamoja, nilianza kuchukua wiki moja baada ya hedhi yangu, n.k. LAZIMA wasome maagizo kwenye chombo cha kidonge na / au wasiliane na dawa zao. daktari. Uzazi wa mpango wa mdomo sio wa kubahatisha, ni uamuzi unaowajibika na lazima ufikiwe kama hivyo.

  144.   Maria alisema

    Ni muhimu sana kunywa vidonge kila siku, kwa wakati mmoja, bila kuruka kipimo chochote, kuanzia siku inayolingana kulingana na chapa ya vidonge, na kupumzika inapofaa pia. Njia hiyo ni salama sana ikiwa imechukuliwa vizuri. Wasichana ambao huuliza juu ya nini kinaweza kutokea kwa sababu walifanya ngono bila kinga na hawakunywa vidonge kwa wakati unaofaa wanaweza au wasiwe na ujauzito, sio dhahiri, kila mwili huguswa kwa njia tofauti. Lakini tafadhali usicheze nayo, kwanza kwa sababu ni homoni, na pili kwa sababu mara moja au mbili hawajapata mimba haimaanishi kuwa itakuwa hivyo kila wakati.

  145.   Maria alisema

    Vitu vingine ambavyo ningependa ujue, wasichana, kwa sababu wewe ni mchanga sana na sidhani kwamba yeyote kati yao anataka kupata watoto kwa sasa, ni kwamba:
    1- kuishia nje sio salama, kuna nafasi (na chache kabisa) za kupata mjamzito.
    2- kufanya tendo la ndoa siku mbili au tatu kabla / wakati / baada ya kipindi sio salama kwa sababu yai wakati mwingine halijatupwa, na iko mwilini na inaweza kurutubishwa.
    3- Ikiwa una mashaka ikiwa wewe ni mjamzito au la, chukua mtihani wa nyumbani mara moja. Wanapoijua mapema, ndivyo wanavyoweza kuamua mapema.
    4- Kuchukua vidonge viwili pamoja hakupunguzi hatari ya ujauzito, badala yake, kuchukua nyingi pamoja hufanya shida nyingi za homoni na ovulation inaweza kubadilisha mizunguko na wham, kuwa mwangalifu na hiyo pia.
    Bahati nzuri kwa nyote, mabusu !!

  146.   marilu alisema

    Halo, ninahitaji jibu zuri na la kuaminika, nimekuwa nikitumia vidonge vya uzazi wa mpango vya siku 2 kwa miezi 21 lakini siku ya mwisho ya kunywa kidonge nilikosa kwa zaidi ya nusu saa na siku hiyo nilifanya tendo la ndoa, kuna hatari yoyote ya kupata mimba? Hakupoteza ndani lakini ninaogopa kwa sababu ilikuwa mara yangu ya kwanza

  147.   marilu alisema

    Halo, ninahitaji jibu zuri na la kuaminika, nimekuwa nikitumia vidonge vya uzazi wa mpango vya siku 2 kwa miezi 21 lakini siku ya mwisho ya kunywa kidonge nilikosa kwa zaidi ya nusu saa na siku hiyo nilifanya tendo la ndoa, kuna hatari yoyote ya kupata mimba? Hakupoteza ndani lakini ninaogopa kwa sababu ilikuwa mara yangu ya kwanza

  148.   Alejandra alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa zaidi ya miaka miwili lakini mwezi huu kwa sababu za kiuchumi sikuweza kununua, ningepaswa kuanza kunywa wiki mbili zilizopita na sikuweza, swali langu ni lini ni lazima nianze kunywa? Je! Mimi hupata hedhi yangu kuanza kuzichukua? unaweza kuniongoza tafadhali

  149.   Carmen alisema

    Je! Mtu anaweza kunisaidia? Najua kuwa inaweza kuwa sio ya kwanza kusahau kuchukua vidonge viwili lakini nina wasiwasi sana na sitaki kupata mjamzito !! Ninaabudu watoto lakini kwa kweli wakati unaweza kuwapa usalama na kwa kweli upendo wa wote wawili, tafadhali nisaidie, nilifanya nini?

  150.   Daniela alisema

    Halo, ninakuambia karibu mwaka mmoja uliopita na mimi nusu nilichukua conty wonderon 20 m doc iliyoiandikia cyst yangu ... miezi 4 iliyopita nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu na kila kitu kimeenda vizuri, lakini mwezi huu uliopita nilipata kipindi na wiki mbili za Kutarajia lakini haikuwa nyingi, ilikuwa kama dripu, nilifuata na matone lakini siku kadhaa, na kabla ya hii nilifanya mapenzi na siku hiyo hiyo nilisahau kidonge changu, kuna uwezekano kwamba nina mjamzito, ukweli hiyo ni kwamba kwangu haitakuwa shida kubwa, lakini sijui nifanye nini, nachukua mtihani wa ujauzito wa mkojo au bado nasubiri kwa muda mrefu kidogo, lakini hii ilikuwa wiki 2 tu zilizopita.
    Ninafanya nini? Tafadhali nijibu!

  151.   nyembamba alisema

    Halo, nilitaka kujua, ninachukua dawa za uzazi wa mpango norgestrel pamoja na miaka mitatu iliyopita, sasa mwezi huu bado ninahitaji kunywa vidonge 6 kumaliza kibao na siku mbili zilizopita nilikuwa na damu na maumivu kidogo kwenye umwagaji wa tumbo na kwamba mimi kumbuka mimi hunywa vidonge tu usiku mmoja nilisahau lakini nilikunywa siku iliyofuata.Hilo ndilo kosa pekee nililokuwa nalo lakini sielewi kwanini kutokwa na damu ni.?

  152.   anonymous alisema

    Halo, unajua ni mara yangu ya kwanza kunywa vidonge vya kuzuia mimba "conti-wonderon 20" na niko kwenye kidonge namba 21 na nilifanya mapenzi na mwenzi wangu na kutokwa na manii ndani nataka kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito? kwa sababu kwa kunijibu !!

  153.   kuamka alisema

    Halo, huwa namaliza vidonge siku ya Jumatano na Jumapili au Jumatatu hedhi yangu inakuja, wakati huu haikuwa hivyo na nakumbuka kuwa nilisahau kwa siku tatu mfululizo naamini katika wiki ya pili na nilinywa vidonge vyote vitatu pamoja. Ningependa kujua ikiwa niko katika hatari ya kupata ujauzito?

  154.   Eli alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge na siku hiyo nilifanya mapenzi, lakini baada ya kufanya mapenzi nilikunywa, ni nini hufanyika?

  155.   Carmen alisema

    Good mchana,

    Swala langu ni kama ifuatavyo: Nimekuwa nikitumia kidonge na malengelenge ambayo nilianza mwezi huu kwa miezi mitatu na itakuwa ya nne! Ninaanza malengelenge mnamo Alhamisi na Jumanne ya wiki hiyo ya kwanza (jana) nilisahau kunywa kidonge, nilikumbuka baada ya masaa 14 na nikapima wakati wa kawaida wa kunywa, takriban, kwenye kijikaratasi cha vidonge vyangu (YAZ kutoka Bayer Inasema kwamba kwa kuwa ni wiki ya kwanza na masaa 12 baada ya kuichukua, kunaweza kuwa na hatari ya ujauzito ikiwa umejamiiana siku 7 kabla ya kusahau! swali langu je kuna hatari gani ya ujauzito ??? Nilifanya ngono lakini na kondomu wiki hiyo kwa sababu nilikuwa nimetumia dawa za kukinga na kama tahadhari nilitumia kondomu, je! Kuna hatari yoyote bado? ni kwamba nina wasiwasi kidogo kwa sababu ni mara ya kwanza kusahau.

    Kusubiri jibu la haraka. Salamu na asante sana mapema.

  156.   Nicole alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge cha uzazi wa mpango, na nikachukua 2 kabla ya masaa 12 kama daktari wangu aliniambia.
    wiki moja au siku 3 baadaye nilifanya mapenzi na mwenzi wangu, nataka kujua ikiwa kuna hatari yoyote.

  157.   Camila alisema

    Halo, habari yako? Nina swali. Nilianza kunywa vidonge vya kuzuia uzazi Jazmin, siku 3 baadaye nilifanya mapenzi na mwenzi wangu bila tahadhari. Je! Kuna nafasi yoyote ya ujauzito? Nasubiri jibu lako la haraka!

  158.   Yoana alisema

    HELLO ... angalia, nachukua yasmil na leo ndio siku ya mwisho ya kupumzika asubuhi niliiacha na sikuipata .. Nilitaka kujua ikiwa ninaweza kupima sawa na sanduku lingine kesho? Je! Nina hatari gani ... Sitakuwa na uhusiano lakini ningependa kujua ikiwa nitaanza na sanduku lingine kesho au lazima ningoje shekeli nyingine ni ya hedhi? Napenda kushukuru sana na jibu lako, busu ..

  159.   Yoana alisema

    Ningehitaji jibu lako haraka iwezekanavyo ... asante

  160.   priscilla masias alisema

    Hi, unajua, kitu kama hicho kilitokea kwa Andrea. Kwa mara ya kwanza nilisahau kuendelea na mzunguko. Baada ya siku 7 za kupumzika, ilibidi aanze Ijumaa kuchukua sanduku jipya la vidonge na lazima aanze leo Jumapili, kuna hatari? Nashukuru jibu lako

  161.   Angela alisema

    Halo, angalia, nitakuambia ... mimi hunywa vidonge ambavyo lazima ninywe vidonge 28, sina wiki ya kupumzika, na ninatakiwa kufika wiki ya mwisho ya sanduku. Ikiwa katika hiyo wiki katika hatari ya kupata mjamzito ..? Asante

  162.   Paola alisema

    Habari Daktari,
    Nina swali, kama miezi 8 iliyopita nilichukua vidonge 21 vya Jazmin na mwezi mmoja kabla nilisahau kunywa kidonge namba 21 Ijumaa ambayo ilikuwa zamu yangu na nikakunywa siku iliyofuata (Jumamosi), baada ya masaa 18, kisha mimi kipindi cha kupumzika na nilikuwa na hedhi yangu kawaida, na nilianza kuchukua kifurushi kingine siku ambayo niliianzisha (Jumamosi), lakini siku hiyo kabla ya kuanza kifurushi kipya nilikuwa na ngono, kwa hivyo ningependa kujua ikiwa kuna hatari ya ujauzito?
    Asante sana!!!!!

  163.   miujiza alisema

    Halo, angalia, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa zaidi ya miaka miwili sasa. Mwezi huu ilikuwa sahihi kwamba niwaanzishe Ijumaa lakini kwa sababu ya safu ya shida sikuzipata na na Jumatatu, ninaweza kunywa vidonge vinne pamoja? Je! Nina hatari gani?
    Tafadhali jibu.
    Nina tamaa

  164.   Kuja alisema

    Halo, ninahitaji kujua ikiwa katika siku 7 za mapumziko kutoka kwa vidonge vya uzazi wa mpango, unapaswa kufanya tendo la ndoa na ikiwa kuna hatari ya kupata ujauzito?

  165.   Vero alisema

    Nilisahau kunywa vidonge na nilipogundua nilizinywa zote tatu, siku iliyofuata nilianza kupata hedhi, nafanya nini?

  166.   vanesa alisema

    Halo, mchana mwema ... shida yangu ni kwamba ningekuwa nimeanza kunywa vidonge siku ya Ijumaa, kama kawaida ... na wakati huu nimeiacha iende kwa zaidi ya wiki moja na nikaanza kuitumia Jumamosi au Jumapili inayofuata (zaidi ya wiki), nini kinaweza kutokea kwangu? Na kipindi changu kitashuka lini? katika kipindi sawa na kawaida au kuchelewa kwa wiki?
    Asante sana na salamu

  167.   romina alisema

    Halo nilitaka kuuliza swali Ijumaa nilichukua kidonge changu namba 14 na baada ya zaidi ya saa moja nilitapika, na sikunywa tena na ninaendelea kuchukua iliyobaki kawaida, sijafanya tendo la ndoa tangu wakati huo, mimi lazima ifuate matibabu kawaida.
    Ikiwa nilifanya ngono Ijumaa kabla ya kunywa kidonge Ijumaa hiyo, kuna hatari ya kupata ujauzito. Asante sana

  168.   Roxana alisema

    Hujambo Samahani kro ujue dawa za uzazi wa mpango zinaanza kutumika kwa siku ngapi au dakika ngapi kwa Mionzi, ni nini kinatokea nikifanya tendo la ndoa katika siku 2 baada ya kunywa kidonge lakini wakati huo huo inanipa kitu kama ni kdo na tumbo langu Na bado hatutaki kuwa nayo Asante kwa watu ambao hunipa habari

    salamu ndio

  169.   Florence alisema

    Hey.
    -Kwa nini hawaendi kwa mtaalamu wa magonjwa ya wanawake au kumpigia ikiwa wana mashaka au shida kubwa kama x mfano KUTWA damu. Sio mzaha, maisha ya kila mmoja yako hatarini.
    -Ukisahau kunywa kidonge kwa zaidi ya masaa 24 au mbili au zaidi ya vidonge wakati wa siku 21, HAZIKUFUNIKIWA, kwa hivyo, usije kuuliza, NITAPATA UJAUZITO? Ikiwa tayari unajua kuwa umesahau, KWA NINI HUJALI! ??? kuna kondomu ... au la, kipindi. Ninaomba radhi kwa sauti yangu, lakini ngono ni nzuri, sisi sote tunapenda, lakini sio sisi wote tuko tayari kuleta watoto ulimwenguni, na kwa raha kidogo, hatuwezi kuendelea kuleta bbs "zisizohitajika" ulimwenguni. .
    -Kwa siku za mapumziko, HAKUNA nafasi ya kupata ujauzito.

    -KIDOKEZO: Nadhani angalau 90% ya wale wanaoandika wana simu ya rununu. Weka mawaidha, kengele au chochote kinachoitwa, KILA SIKU kwa wakati mmoja kukukumbusha kunywa kidonge. Kwa upande wangu, inanifanyia kazi kikamilifu, na kawaida simu ya rununu huwa nayo karibu kila wakati. Ncha nyingine: vidonge kwenye mkoba au mkoba, kwa hivyo ikiwa njia inatokea hatuwasahau.

  170.   Lau alisema

    Halo .. Nimesahau kunywa kidonge na zaidi ya masaa 12 yamepita.Nafika nyumbani kwangu leo ​​mchana! Niko katika wiki ya tatu ya kidonge .. nifanye nini? nimefunikwa?

  171.   MARCELA alisema

    Halo, unajua jana, sikunywa kidonge na sijui ikiwa ningechukua wavu mbili leo nina wasiwasi, pia bado sina mahusiano na ninaoa katika siku 15 na sijui kama itafanya kazi, tafadhali nishauri ikiwa haraka iwezekanavyo.

  172.   paola alisema

    Halo, mimi hunywa vidonge miaka 4 iliyopita na leo nimeamua kutokujitunza zaidi.Nadhani niko tayari kupata mtoto mzuri.Mume wangu ni pacha na shemeji zangu ni mapacha Usiwe kuogopa, inaweza kuwa nzuri sana kuwa mama.

  173.   Maria alisema

    Nilianza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi kwa mara ya kwanza siku baada ya kipindi changu kufika. Kitu kinachotokea? njia ya uzazi wa mpango imeingiliwa? Asante sana!

  174.   karen alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya Yazmin kwa miezi 5 lakini nilianzisha kisanduku na siku moja kabla nilikunywa saa 10 jioni kama kawaida lakini karibu nusu saa nilitapika kwa sababu nilikuwa nikisafiri na gari na kwa sababu ya mikondo niliugua kizunguzungu kwa hivyo niliendelea kunywa vidonge kawaida kuna hatari za kupata mjamzito? au kila kitu kawaida? Sikuwa na uhusiano tangu wiki iliyopita, natumai watanijibu
    asante !!

  175.   janei alisema

    Halo, nimekuwa nikichukua belara kwa miaka lakini mwezi huu uliopita niliacha kuchukua kadhaa na kufanya ngono kama hakuna kitu kingine, je! Kuna uwezekano wa kupata ujauzito ??? Tafadhali jibu ... Garcias.

  176.   Paulina alisema

    Halo, baada ya siku 7 za mapumziko ilibidi nianze kunywa vidonge siku ya Ijumaa na nilianza siku 2 baadaye (Jumapili) hii haina madhara na kweli nitalindwa? Je! Ungejibu ikiwa sio hivyo, nifanye nini? Asante sana

  177.   Paulina alisema

    Halo, kwa kweli ni mashauriano baada ya likizo ya siku 7. Ilibidi nianze kunywa vidonge Ijumaa moja na nilianza siku 2 baadaye (dosmingo) lakini nilianza na chapa nyingine ya vidonge vya uzazi wa mpango. Je! Nimefunikwa? Je! Ungejibu ikiwa sio hivyo, nifanye nini? Asante sana

  178.   beti alisema

    Halo, nitakuambia ... ninachukua vidonge vya yasmin x 28, kwa uchovu ilinijia mnamo tarehe 17 ilidumu kwa siku 3 na ikarudi tarehe 24 ambayo ilidumu kwa siku 7, lakini hadi leo Sikuja, nilisahau kuchukua vidonge 5 vya kuzuia sumu na nimefanya ngono, inaweza kuwa nini?

  179.   Daniela alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa unaweza kunisaidia na shida ifuatayo. Nimekuwa nikimchukua Yasmin kwa miaka 2, Jumatatu tarehe 21 nilianza kuchukua kibao, lakini Ijumaa nilisahau kukichukua. Jumamosi mimi huchukua mikutano 2 kwa wakati wa kawaida. Baada ya masaa mawili nilifanya mapenzi na mwenzangu, hatukujitunza na kondomu lakini kwa kuingiliana kwa ngono na hakika ya hilo. Je! Kuna uwezekano wa kuwa na ujauzito? Asante.

  180.   kwa kasi alisema

    Ninahitaji msaada, ninatumia vidonge vya kudhibiti uzazi tangu nina miaka 21, ni mara yangu ya kwanza, na wakati nilikuwa na vidonge 5 kumaliza sanduku langu la kwanza, nilianza kushuka kama kutokwa kahawia, ningependa kujua ikiwa hiyo ni kawaida au nini. Leo nimeanza siku zangu 7 za kupumzika na bado ninatupa kutokwa kwa kahawia na wamenipa maumivu ndani ya tumbo ambayo itakuwa, itakuwa kwamba hedhi yangu itakuja.

  181.   rubenalba alisema

    Halo, habari za asubuhi kila mtu, angalia, ningependa kujua ikiwa rafiki yangu wa kike anaweza kupata mjamzito? Kinachotokea ni kwamba mnamo tarehe 24 Septemba kipindi chake kilimalizika, ambayo mnamo tarehe 28 nilifanya mahusiano naye, jambo baya ni kwamba nilianzisha shahawa yangu ndani yake, angeweza kupata ujauzito, ni ya haraka, sina utulivu

  182.   Evelyn alisema

    Nilisahau kunywa kidonge siku moja lakini nilikunywa zaidi ya miaka 4 iliyopita, kuna jambo linaweza kutokea shukrani

  183.   marie23 alisema

    Ninahitaji ujibu swali hili, masaa 72 yamepita na sikunywa kidonge cha dharura ambacho ninaweza kufanya kwa sababu sitaki kupata ujauzito, tafadhali nijibu na uniambie ikiwa kuna njia nyingine ASANTE NITASHUKURU WEWE

  184.   lau alisema

    Halo, kinachotokea ni kwamba mimi hunywa jasmine nimekuwa mwangalifu sana, Ijumaa nilichukua saa moja baadaye kuliko kawaida lakini Jumamosi nilikuwa nikifanya kazi na nilisahau kuichukua wakati huo nilikuwa na mahusiano na mwenzangu na mimi nililala kwa muda leo Jumapili kwamba mimi niliamka na kwenda kuchukua moja kutoka leo ps nikaona ile ya jana nilichukua saa 2 ahy hatari ???? Lazima nichukue chapisho na tafadhali haraka
    shukrani

  185.   javiera alisema

    Je! Nitafanya nini ikiwa hedhi yangu haifiki wakati wa siku 7 za kupumzika nikitumia vidonge vya uzazi wa mpango vya 21 sijawahi kujamiiana na nilianza kunywa vidonge kwa sababu mimi sio kawaida

  186.   Yolanda alisema

    Habari

    Swali langu ni: Ningepaswa kuanza na vidonge vyangu Alhamisi lakini sikuwa, siku 4 zimepita na nikafanya tendo la ndoa, je! Ninaweza kupata ujauzito, naweza kunywa vidonge au nifanye nini?

  187.   Irenemar alisema

    Halo: kinachotokea kwangu ni kwamba nilikuwa na mahusiano lakini siku hiyo hiyo nilisahau kunywa kidonge na siku iliyofuata nilianza kutia doa nilipoenda bafuni, sio kandamizi, inaweza kuwa nina mjamzito? Kuchukua vidonge, asante

  188.   Jenny alisema

    Halo angalia, nilisahau kuchukua masaa 19
    Ilinibidi kuchukua saa 9 usiku na nilikumbuka siku iliyofuata saa 4:XNUMX alasiri
    na nikachukua mara moja
    na kisha siku hiyo hiyo nikachukua mabawa mengine 9
    Nina hatari za ujauzito

  189.   Tania alisema

    HOLLO KWA KOSAS DE LA VIDA NIMESAHAU VIDONGE VANGU POPOTE
    NA NIMEKUWA SIKU 4 BILA KUCHUKUA, LEO SIKU YA 4 NIMEKUWA NA POKO YA KUTOA DAMU. NINGEPENDA KUJUA HII INATOKANA NA NINI NA NI HATARI GANI ZINATAKIWA KUTOKEA. NITAKUWA NA KAWAIDA SIKU YA KINTHI NA PIA NINA shaka KWENYE NJIA YA KUCHUKUA VIDONGE KE KUKOSA KUNIJULISHA ...
    NI YA HARAKA !!!!!!!!!!!!!!!!!

  190.   nyembamba alisema

    Halo, ninakunywa vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miezi 3 lakini mnamo Oktoba 5 nimesahau kunywa kwa masaa 3 na katika kipindi hicho cha masaa 3 nilifanya mapenzi na mwenzi wangu na kutokwa na manii ndani inaweza kuwa nikapata ujauzito

  191.   Joseph alisema

    Je! Ikiwa ningesahau kunywa vidonge 2, ambayo ni kusema Jumapili saa 11 usiku ilikuwa zamu yangu na Jumatatu saa 11 wakati mwingine na nilichukua 2 Jumanne saa 5:XNUMX mchana.

  192.   Lili alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia kidonge cha uzazi wa mpango kwa mwaka mmoja, Alhamisi tarehe 1 nilianza wiki yangu ya kupumzika, kipindi changu kilianguka Ijumaa, Jumanne hii tarehe 6 nimekuwa na mahusiano.Nimeamua kuacha kunywa kidonge, hatari ya ujauzito?

  193.   Lili alisema

    Nahitaji jibu

  194.   tamu alisema

    HOLLO, vizuri Ijumaa 02 saa 10 jioni nilianza kunywa vidonge (mdomo na f) Jumapili nilisahau, na Jumatatu wakati nakumbuka nilikunywa asubuhi, na usiku kama ilibidi nichukue sikuifanya. Bado niliichukua Jumanne wakati wangu wa kawaida (saa 10 jioni), kwa hivyo nilitakiwa kunywa vidonge 5 hadi jana, lakini nilitumia 4 tu, na Jumanne nilifanya mapenzi na kutokwa na manii ndani, je! Kuna hatari ya kupata ujauzito? Kwa kidonge hicho ambacho sijakunywa hadi sasa ikiwa ninatumia vidonge vyangu kwa wakati lakini inadhaniwa kuwa sanduku litakapomalizika, nitachukua 27 tu, kuna hatari ya kupata ujauzito? kwa kidonge (1) hicho unafikiri naweza kupunguza kipindi changu? - Tafadhali jibu haraka mimi ni mdogo

  195.   Adriana Aquino alisema

    Halo, kuna mtu anaweza kuniambia ni nini kitatokea ikiwa nimesahau kuchukua dawa yangu ya kuzuia mimba jana usiku ... inaniathiri?
    lakini leo nimechukua 2 pamoja ??
    Tafadhali nijibu? Adriana

  196.   SWEET alisema

    Halo, nilituma swala yangu mnamo Oktoba 7 saa 11 asubuhi, na hadi sasa sijapata jibu katika akaunti yangu ya hotmail, tafadhali, ninahitaji jibu haraka, usiwe mbaya—

  197.   nena alisema

    Halo ningependa kujua ni nini kitatokea ikiwa ningeacha kutumia dawa za kuzuia mimba miezi 6 iliyopita na miezi 3 iliyopita nilifanya mapenzi na kuchukua dawa moja ambayo nilikuwa nimebaki nayo kwa siku 8 nilifanya mapenzi tena na kunywa kidonge kingine tena, nini hutokea? Na kwa sababu maji ya uwazi hutoka kwenye chuchu zangu wakati nikibonyeza nitakuwa mjamzito, tafadhali nijibu nimekata tamaa

  198.   agostina .. alisema

    hello ... Nilianza kunywa vidonge wiki 1 iliyopita .. tayari zimenifunika? Ikiwa nitafanya mapenzi na mpenzi wangu leo ​​(msemo mmoja) na hakuna njia nyingine ya uzazi wa mpango isipokuwa dawa ninazotumia, je! Nina hatari yoyote ya kupata ujauzito? msaada !!

  199.   gigi alisema

    hello nina shaka kubwa sana.
    Nimekuwa nikitumia vidonge 20 vya uzazi wa mpango kwa muda wa miezi 6 na nilikuwa na kipindi changu cha kawaida bila kusahau kidonge, lakini siku nyingine nilikuwa nimechelewa katika ratiba ambayo ilibidi nichukue asubuhi na nikachukua saa 7 mchana shida ni kwamba nilikuwa katika kipindi changu cha kuzaa na nilifanya mapenzi na mpenzi wangu. niwe na wasiwasi ??? kuna nafasi za kuwa enbaraso.?

  200.   anonymous alisema

    Halo, nina umri wa miaka 27, ni mwezi wangu wa kwanza kuchukua dawa za kuzuia mimba, nilisubiri siku zangu 7 za kupumzika, hedhi ilikuja, lakini siku 5 zilipita baada ya 7 na nilikuwa nikisafiri na sikuzichukua, nifanye nini, Ninachukua vidonge 5 wakati gani ulizitumia kabla?

  201.   noelia alisema

    Nilitaka kujua ikiwa niko katika hatari ya kupata ujauzito ikiwa nitasahau kidonge changu cha 5 cha kala md. Nilichukua saa 16:2 jioni saa 3 pamoja na usiku huo ile ambayo ilikuwa zamu yangu usiku jumla ya XNUMX siku hiyo hiyo na mimi alikuwa na tendo la ndoa siku ya usahaulifu na ya pili. hatari yoyote?

  202.   Pau alisema

    Halo, nina swali linalonitesa sana:
    Nimekuwa nikitumia vidonge kwa miezi mitatu sasa, mwezi huu ni wa tatu, lakini mwezi huu haswa ilitokea siku tatu kwamba niliacha kuzitumia na nilipoikumbuka nilizinywa haraka sana, siku hizo tatu hazikuwa mfululizo ikiwa sio mbali , Nimekuwa nikifanya mapenzi mara kwa mara na mwenzi wangu, swali langu ni ikiwa ninaweza kuwa mjamzito?

  203.   auri alisema

    Halo, hii ni mara yangu ya kwanza kunywa kidonge, waliniambia ninywe wakati wa siku yangu, yaani, siku ya kwanza, siku hiyo niligundua kuwa hedhi yangu imeshuka na nikanywa kidonge, siku iliyofuata sikuwa na kipindi changu tena, swali langu ni ikiwa imekatwa au nini kimetokea kwa sababu hainiji, wameniambia kuwa hainishushi kwa sababu ninaichukua, nachukua sanduku zima hadi nimalize au ninaiacha?

  204.   Anita alisema

    Nilimaliza mzunguko wangu wa kawaida, siku 7 za kupumzika zilipita lakini sikuchukua kidonge cha kwanza cha mzunguko, ilikuwa sawa kwangu sasa. Je! Ninaweza kuianza leo, inapaswa kuwa siku yangu ya 2 ???? Je! Kuna shida, wanapunguza ufanisi wao, itaendelea siku ambayo kipindi changu kinafikia ???

  205.   Eliana alisema

    Halo, shida ilitokea kwangu…, miezi 9 iliyopita nilichukua dawa za kuzuia mimba za siku 28 za jasmin. Suala ni kwamba nilichanganya kidonge cha mwisho cha machungwa mnamo Ijumaa kwa nafasi ya kwanza nyeupe ya Jumamosi iliyofuata, mara tu nilipogundua nilichukua 'kidonge cha rangi ya machungwa (Jumamosi hiyo hiyo), kisha usiku nilijamiana bila kinga ya ziada inaweza kuwa na hatari ya ujauzito kwa kusahau kidonge cha mwisho kabla ya kuanza na weupe wa placebo ????? na jibu dioooss haraka iwezekanavyo ,,,,,,

    msichana aliyevunjika moyo.

  206.   Leticia alisema

    Halo, nilitaka kuuliza swali, nilianza kunywa kidonge, lakini nadhani nilianza kutumia vibaya, kwa sababu siku zote inasema siku ya kwanza ya "kutokwa na damu" na nilianza wakati nilipoona "dalili" kwamba itaanza , lakini zinageuka kuwa "kutokwa na damu" bado hakujaanza, na tayari nimekuwa nikitumia vidonge kwa siku 3, sijui kama hii ni nzuri au la, au italazimika kusimama na kuanza mwezi unaofuata. .
    inayohusiana

  207.   GHARAMA alisema

    hello nilisahau kunywa kidonge mara 2 katika wiki ya kwanza, kuna kitu kibaya ?????

  208.   emily alisema

    hello ... miaka 4 iliyopita kwamba mimi kuido na vidonge na mwezi huu sikuikunywa..niliwa na mahusiano na mwenzangu bila kutuhudumia..nimehifadhiwa au ninaweza kupata ujauzito wa kedari ... salamu

  209.   Angela alisema

    Salamu, wote ni wajawazito….

  210.   sherry alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge kwa miezi 2 kabla, nilikuwa nikitunza upandikizaji na niliuondoa na kwa sababu nilijisikia vibaya sana, ilidumu mwaka 1 nayo na hivi sasa naanza na vidonge lakini kinachonipa wasiwasi ni kwamba kwa kuwa sina tabia ya kuzitumia katika Mwezi uliopita nimesahau vidonge zaidi ya 5 na nimekuwa na uhusiano wa mara kwa mara na mwenzi wangu na bila kinga na ukweli ni kwamba inaishia ndani kwangu na sijui kama Ninaweza kupata ujauzito sijui ikiwa hata sikuchukua inaendelea kuwa na athari kwa mwili wangu kwa sababu waliniambia kuwa kama nilikuwa nikitunza upandikizaji itachukua muda kupata ujauzito lakini tafadhali usifanye Ninahitaji jibu ……

  211.   sherry alisema

    Nimesahau kutoa maoni nina mtoto wa miaka 2 na pia kwamba nyakati ninasahau kunywa kidonge ni siku moja kabla ya kufanya mapenzi au siku moja baada ya kukusihi unijibu tafadhali

  212.   Jessi alisema

    Halo nilitaka kujua ikiwa busu ambayo imechukua kidonge kwa siku 21 halafu sikufanya siku 7 za kupumzika na kupumzika 4 tu ningekuwa na shida yoyote? Ni ya haraka, asante

  213.   Tamara alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge kwa karibu mwaka mmoja na sasa baada ya kipindi changu kuwa kifupi na ninaacha siku 7 za kupumzika zipite na nikitokea nikunywa kidonge siku moja kabla ya kuzitumia kwa makosa, namaanisha badala ya kunywa Nilichukua Jumamosi, ambayo ilikuwa Jumapili, na Jumapili, nilichukua Jumanne na Jumatatu Jumanne na leo nimegundua kuwa nilikuwa nimekosea na sijui nifanye nini na hii ya leo ikiwa tayari nilichukua hiyo, tafadhali nisaidie natumaini majibu yako kwa matumaini hivi karibuni

  214.   joceline alisema

    hujambo chikas swali langu ni sgt nahitaji ushauri haraka.
    Swali langu ni kwamba kipindi changu kilikuwa Oktoba 21 ya mwaka huu na mwisho ulikuwa 25. Ninachukua uzazi wa mpango yaz na nilichelewa siku 7 bila kuzichukua na nikafanya tendo la ndoa mara mbili kwa sababu ya hatari yoyote? jibu la haraka

  215.   joceline alisema

    Nilisahau, eh, nilikuwa na mahusiano siku ile ile ambayo kipindi changu kilimalizika (Oktoba 21) na kingine mnamo Oktoba 22 na ni busu la kwanza kwamba hii inanipata
    na vidonge ninavyotumia kutoka Machi ya mwaka huu

  216.   joceline alisema

    Chikas nilisahau kukuambia kwamba niliendeleza uhusiano siku hiyo hiyo kipindi changu kilimalizika (Oktoba 21) na SGT iliihifadhi mnamo Oktoba 22

  217.   carolina alisema

    Habari za asubuhi, kwa kweli nimesoma mabaraza mengi kuhusu mada hiyo hiyo kwani ninahitaji kufanya swala; Ninachukua dawa ya kuzuia mimba yaz na baada ya kunywa kidonge nilitapika, ni dhahiri haikuingizwa kwa sababu ilikuwa karibu saa 1/2 baadaye sikurudia kipimo sikujua jinsi ya kuifanya, nilisoma kijikaratasi na kusema kuwa mimi ilibidi nichukue vidonge vyote vya Active na kuacha zile za maandishi, ndivyo nilivyofanya, sasa niko kwenye kisanduku cha 2, lakini nimesoma vitu vingi sana ambavyo hunitisha na nina mashaka ikiwa kile nilichofanya ni sawa au si sawa. Tafadhali nisaidie! !!!… Asante…

  218.   angie alisema

    Vizuri nilisahau kuchukua moja ya pastias yangu na siku iliyofuata nilichukua zote mbili lakini nilichukua baada ya saa ambayo huwa nachukua kila wakati na sijui ni nini kinanipata kwa bahati niko kizunguzungu na na tumbo huuma mtazamo na hisia zangu wamechanganywa na sio ninajielezea kabisa, mwenzangu ni mwenye kinga kali na anataka mtoto lakini nina umri wa miaka 18 na nadhani sio vizuri kuwa naye kwa sasa! Natumahi jibu ambalo linanisaidia!

  219.   Fer alisema

    ay jocelin, una hatari sawa na kama haukuchukua chochote !!!
    kusahau moja, sita au kumi ni sawa, hatari ipo, sio salama kupata mjamzito, lakini kuna uwezekano zaidi kuliko ndiyo, hiyo sio
    Ikiwa haujajiandaa kuchukua jukumu la kunywa kidonge kila siku: TUMIA KONDOMU, USIJULIKE !!

  220.   carla alisema

    Ninatumia vidonge 28 vya kimungu, damu yangu inakuja kwa kuchukua ya tatu ya ile nyekundu, ningependa kujua ikiwa siku hiyo tayari ninaanza na malengelenge mpya au lazima nimalize mahali (nyekundu) kutoka kwa kifurushi kilichopita, tafadhali jibu, asante

  221.   Lala alisema

    Halo, mwezi huu nimekuwa na usahaulifu mara mbili, moja niligundua na nikachukua mbili siku iliyofuata, lakini sasa nimegundua kuwa ninakosa kidonge kwenye sanduku, na kunywa kwangu kwa mwisho ni kesho, nifanye nini? Nasubiri sheria yangu ishuke, halafu nianze kawaida na sanduku lingine, au nifanye nini? Ninahitaji jibu la haraka.
    Asante.

  222.   Estefania alisema

    Halo, shida zangu ni kwamba mwezi uliopita nilisahau kunywa vidonge 2 na kwa wakati ambao nakumbuka nilizitumia pamoja na ile ambayo ilikuwa zamu yangu siku hiyo, namaanisha nilinywa vidonge 3, kipindi changu kilikuja kawaida na mwezi huu Nilisahau Chukua 1 na nilifanya sawa na wakati uliopita, kipindi kilikuwa kizuri kwangu Jumanne 20/10 lakini inageuka kuwa sasa 3/11 nimekuwa siku 2 zilizopita na hedhi ya chini, sio kama kila wakati lakini ina rangi ya hudhurungi. Ninaogopa…!!!! Nina hatari ya kuwa mjamzito au ni kwa sababu ya shida hii niliyoifanya kwa bahati mbaya… tafadhali nijibu… !!!
    Asante..

  223.   Antonia alisema

    Kuanzia tarehe 23 hadi 27 Oktoba nilikuwa na sheria ya siku mbili baada ya kushuka na ilikatwa Jumapili 25 na Jumanne 27 ya Oktoba na. Katika wiki hiyo ya Alhamisi 29 niliacha kuzichukua na sikuweza kuzinunua (microgenon CD) Jumatatu nilianza kutunza tena baada ya wiki ambayo haikuwekwa alama kwa sababu hakuwa na hedhi.
    Nina mashaka kwa sababu ninapoacha kuzichukua siku zifuatazo sipati hedhi yangu, wakati nilielewa kilichokuwa kinatokea, na ninataka kujua ikiwa ninaweza kufanya tendo la ndoa bila kondomu au ikiwa haifiki siku hizo ambazo ninaacha kuchukua uzazi wa mpango wana ushawishi juu ya kupata ujauzito au kuwa ???????.
    Tafadhali jibu linasumbua.

    Shukrani
    Anthony.

  224.   Maria alisema

    Halo, swali langu ni kwa sababu mimi hunywa vidonge vya kudhibiti uzazi na nilisahau kuzinywa mara 2 baadaye siku iliyofuata nilizitumia (hii ilitokea wiki iliyopita na ile ya awali) lakini leo nimefanya ngono na sikujitunza, naweza kupata mimba? Au nina njia ili nisije kupata ujauzito kama kunywa asubuhi baada ya vidonge? Sijui nifanye nini kwa sababu sitaki kupata mtoto kwa sasa, asante

  225.   Cecilia alisema

    HELLO .. SWALI LANGU NI ,,,,, NINAPELEKA YASMIN ZAIDI YA MWAKA 1 ILIYOPITA, NILISAHAU KUCHUKUA YA SABA NA KIWANGO CHA 13 CHA BLISTER, LAKINI WAKATI HUU WA KUSAHAU SIJAKUWA NA NGONO, MPAKA KUCHUKUA 18 , YAANI SIKU 5 BAADA YA KUSAHAU YA PILI .. NAWEZA KUWA MIMBA ..?

  226.   Nelis alisema

    Halo, ukweli ni kwamba nina swali linalofanana na jingine ambalo nililiona hapo lakini sikupata jibu,

    Baada ya siku saba za kupumzika ilibidi nianze kuchukua tambi tena lakini sijachukua siku mbili kwa sababu nilikuwa na shida ya kupata tambi, ikiwa nitaanza kuzichukua siku ya tatu, ni nini kinachoweza kutokea au njia gani? Je! lazima nizichukue?, kawaida huchukua usiku, kwa hivyo napaswa kuchukua tatu ambazo ninakosa kwa siku moja, au kama kawaida yangu, moja kwa siku?, na baada ya kuzichukua Ninaweza kufanya ngono Bila shida yoyote au ni lazima nijilinde na njia nyingine, nimekuwa nikichukua tambi kwa karibu mwaka!
    Asante sana na ninashukuru majibu yako ya haraka, na hongera kwa nafasi hii ya elimu.

  227.   Juliana alisema

    Halo! Kweli, nilisahau kunywa dawa kama 10 na hedhi ilikuja kabla sijamaliza vidonge 21 vya uzazi wa mpango, na wakati damu inanena, hebu sema hedhi, nilikuwa na tendo la ndoa bila kinga, je! Ninaweza kuwa mjamzito? na wachezaji wa mashindano

  228.   camila alisema

    Halo nina swali baada ya kipindi changu ningepaswa kunywa vidonge vya uzazi wa mpango lakini nilicheleweshwa kwa siku 4…. nini mimi? Je! Ninawachukuaje? Kipindi changu kitachelewa pia, kitakuja baadaye? vivyo hivyo na mwenzangu tunatumia njia zingine za kuzuia mimba nasubiri jibu lako asante

  229.   laura alisema

    Halo, mimi ni Laura, nina umri wa miaka 14, na ilinitokea kwamba nilisahau kunywa kidonge na nikakunywa siku iliyofuata na nikaenda kwa rafiki yangu wa kiume na tukawa na mahusiano naye akaishia baadaye, lakini sio saa moja ilikuwa imepita tangu nipate dawa hiyo.
    kutoka sha asante sana kwa atte yako..lau!

  230.   yanco alisema

    hello kwa kweli ni ushauri baada ya siku 7 za mapumziko ilibidi nianze kunywa vidonge siku ya Jumapili na nilianza siku 2 baadaye (Jumanne) nimefunikwa? Je! Ungenijibu ikiwa sivyo, nifanye nini kuanzia sasa?

  231.   Norma alisema

    Halo, swali langu ni kwamba inaumiza kuchukua vidonge vya uzazi wa mpango mfululizo, kwa sababu nilikuwa na uhusiano mfululizo, ambao ulikuwa siku mbili mfululizo, siku ya kwanza, kipindi ndani yangu, siku iliyofuata, nilitumia kidonge siku hiyo hiyo tulikuwa na mahusiano tena na sasa nitachukua nyingine na ninataka kujua ikiwa inaumiza kuzichukua mfululizo.Ninatumia kidonge siku inayofuata na pia nataka kujua ikiwa zinafaa au la. Tafadhali , Nahitaji ushauri. Asante.

  232.   Gina makamu alisema

    Halo, kilichotokea ni kwamba kuanza mzunguko wangu mpya na vidonge, nilisahau kuchukua ya kwanza kutoka kwenye sanduku hilo jipya na nikakumbuka wakati masaa 12 na dakika 15 tayari zilikuwa zimepita. Wakati huo huo niliichukua, nimekuwa nikichelewa sana na vidonge vilivyobaki lakini bado sijamaliza sanduku hilo, nina kushoto. Walakini, kinachonipa shaka zaidi ni ikiwa kuna hatari ya kuchukua masaa 12 na dakika 15 baadaye. (Kwa kutumia dakika hizo 15 zaidi ya masaa 12 wanapendekeza ili kusiwe na hatari yoyote bila kutumia njia nyingine ya uzazi wa mpango kwa sababu kijana wangu hawezi kutumia kondomu na sipendi njia nyingine yoyote ya uzazi wa mpango). Asante

  233.   an alisema

    SIKU MOJA NILISAHAU KIDONGO NILIKUWA NA MAHUSIANO SIKU KABLA YA KUWEZA KUPATA UJAUZITO?

  234.   yisela alisema

    HELLO NISAIDIE TAFADHALI !!!! SIKUWA NA MAHUSIANO NA MWENZI WANGU KWA WIKI NA PS KWENYE SIKU HIZO NILIKUWA NIKICHUKUA VIDONGE NA SIKU MBILI ZA KUWA NA UHUSIANO WA MWISHO NA MWENZI WANGU, ACHA KUCHUKUA .. UMM INAWEZEKANA KUPATA UJAUZITO.

  235.   paka23 alisema

    HELLO NAHITAJI USHAURI WAKO juu ya kesi yangu: ni kwamba nilisahau kabisa kunywa kidonge cha kuzuia mimba kutoka usiku uliopita (nilifanya tu ngono na kutokwa na manii kulikuwa ndani yangu) sawa naendelea kidonge, nilikunywa siku iliyofuata Masaa 24. Nimechukua sasa hivi pamoja na ile nyingine…. Kwa hivyo kesho mapema mara tu nitakapopata kidonge cha dharura ninakunywa… lakini hata hivyo hii ni bora kabisa…. Nilisahau kunywa kidonge changu cha kawaida kwa mara ya kwanza na ninataka kujua ikiwa postinor au kidonge cha dharura kinafaa kwangu licha ya yaliyosemwa tayari.
    XFA Q MTU ANAJIBU

  236.   NICKI alisema

    ASUBUHI NJEMA KWA WOTE !!! SWALI LANGU NI MJINGA MDOGO, LAKINI KWA VILE NI MAMBO HUWEZI KUWAFANYA WAJINGA. KWA HIYO NI KWAMBA NILICHUKUA KINYWAZI CHA KUZUIA BAADA YA SAA 11, NAJUA KUWA HAIJAFIKA KWA SAA 12, LAKINI NI KARIBU SANA… .. NINATAKA KUJUA IKIWA BADO NINALINZWA !!! JIBU LA URUHUMU !!

  237.   Vanessa alisema

    hello, ninahitaji kutatua. Mnamo Novemba 13, siku 21 za kunywa vidonge vyangu vyote vya uzazi wa mpango zilikamilika, kipindi kiliwasili tarehe 18, siku ya 5 ya kumaliza vidonge vyangu, tarehe 20 siku 7 zilikamilika, ambayo ilikuwa siku ambayo nilipaswa tena ., lakini nilisahau na kuchukua tarehe 22, ambayo ni kuchelewa kwa siku mbili, na mnamo 23 nilifanya mapenzi na mwenzi wangu. Sasa swali langu ni kwamba hiyo ni mbaya sana? naweza kupata mimba?

  238.   mikeyla alisema

    Halo, swali langu ni: Nimekuwa nikimchukua Yasmin kwa miezi kadhaa, kwangu ni njia bora, imenisaidia kudhibiti hedhi yangu, kwenye chunusi, kudhibiti uzani wangu na zaidi, lakini shida yangu ni: nilianza malengelenge mapya Siku chache, nilitumia kidonge 1, 2, 3 lakini nilisahau kuchukua 4 na 5, niligundua siku ambayo nilipaswa kuchukua 6, siku hiyo hiyo nilichukua 2 zilizosahaulika asubuhi na saa wakati ambao mimi huchukua kawaida nilichukua 6, kutoka hapo hadi sasa nimechukua kawaida 7 na 8, lakini sasa nimefanya tendo la ndoa, ningependa kujua ikiwa kuna hatari yoyote, ikiwa ni lazima nitumie kidonge cha dharura kwani sikutumia kinga yoyote. Nasubiri jibu lako haraka iwezekanavyo, asante

  239.   Alexandra alisema

    hello, swali langu ni
    Je! Ikiwa leo Jumamosi kwa makosa nilikunywa kidonge siku ya Jumapili? Je! Ninaweza kunywa kidonge cha Jumamosi Jumapili?

  240.   elena alisema

    Halo, Jumapili iliyopita nilikunywa vidonge 2, nikidhani kuwa sikuzinywa, na kwa leo ndio mwisho siichukui. Kesho niko kwenye wiki ya kupumzika. Kuna kitu kinatokea nisipokunywa leo kwa sababu Sina? Ningeweza kutumia sheria? Je! Nitalazimika kujilinda katika wiki hizi?
    Nasubiri jibu lako
    un beso

  241.   yenye thamani ya alisema

    Halo.
    Nina swali. Kinachotokea ni kwamba lazima nichukue tambi kila siku saa 9 jioni lakini wiki hii nimepoteza kidogo na nimeichukua saa 11 jioni ......... na jana nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu bila kinga nataka kujua ni hatari gani lazima upate mimba ..
    asante sana kwa kunisaidia

  242.   karen alisema

    Nilisahau kuchukua kidonge cha uzazi wa mpango leo, Jumapili, siku ya mwisho ya wiki yangu ya 1 ya kunywa, ilibidi nichukue saa 12:30 jioni na nikachukua hadi saa 9:15 asubuhi nilikuwa nimeitumia, ni nini hufanyika katika hizi kesi, sawa, ninaweza kufanya, nasubiri jibu, asante.

  243.   Lakini alisema

    Je! Ikiwa katikati ya mzunguko wa kidonge nilisahau kunywa kidonge na kufanya mapenzi siku hiyo hiyo ambayo sikuikunywa? Daima mimi hunywa kidonge lakini wakati huu kilipita na nilikumbuka kunywa baada ya saa 12 jioni.

  244.   kengele alisema

    Halo, nilikuwa nikunywa vidonge na nikaacha katikati, na niliendelea kufanya mapenzi bila kujitunza .. Wiki 2 zaidi, nataka kujua ikiwa kuna uwezekano wa kupata ujauzito .. asante

  245.   lilita alisema

    Halo shaka yangu ni kwamba Jumamosi ningelazimika kuchukua pastllsa 14 na niliruka hadi 15 bila kujitambua na leo Jumanne nimeona hex hii na nilinywa kidonge asubuhi na nilikuwa na mahusiano na mume wangu jana usiku ni hatari gani Je! ninaendesha Cape ndani yangu najitunza na innova cd

  246.   Maria Elena alisema

    Halo, ningependa kujua kwanini siku yangu ilifika siku mbili kabla ya kumaliza vidonge… .Haikuja kawaida, ni kana kwamba inaisha.

  247.   Carolina asili ya jina la kwanza alisema

    HELLO ..
    Mara kadhaa nilisahau kunywa vidonge kwa wakati ambao nilipaswa kuzitumia.Kusahau kulikuwa na saa 8, saa 1, nusu saa ... lakini usiache kuzitumia ... sasa niko kwenye mapumziko kipindi ... swali langu ni ... Je! NIANZE TIBA MPYA AU LAZIMA NIENDELEE NA TIBA ILIYOANZA KARIBU MWEZI ULIOPITA? ...

  248.   Eliana alisema

    Hello!
    Nataka kujua kwanini kipindi changu kilikuja, nilisahau lini kunywa vidonge kwa siku 4?
    Wachukue wawili leo na mmoja jana.?

  249.   Tamy alisema

    hujambo !! mimi kawaida hunywa kidonge saa tatu thelathini na kuchukua risasi mbili, nilisahau na nikachukua saa sita, waliniambia kuwa hakuna kinachotokea kwa sababu ilikuwa ndani ya masaa kumi na mbili lakini siku iliyofuata ilinipata tena, pia nilichukua kabla ya saa kumi na mbili lakini ninahitaji kujua ikiwa kuna hatari yoyote katika mwezi huu kwamba kidonge kinaweza kutolewa au hakuna kinachotokea. Tafadhali nijibu, asante sana !! :)

  250.   lg alisema

    Halo, kutoka kwenye sanduku la 21, nilichukua 17 tu, tayari niko kwenye siku ya 4 ya kupumzika na bado sijashuka, ni kawaida? au yawezekana ni mjamzito?
    regards

  251.   Marisela alisema

    Halo, nimeanza kunywa vidonge lakini ile ya siku ya 2 ilipotea na nikachukua ile ambayo ilikuwa zamu yangu siku inayofuata, na kwa hivyo nimeendelea kuzitumia, lakini vidonge havijakamilika, nitaenda tu chukua 27. Ninaweza kufanya nini ili nisiwe katika hatari ya kupata ujauzito?

  252.   Kata alisema

    Halo, kwa sababu za pesa niliacha kunywa vidonge vyangu vya uzazi wa mpango kwa siku 2, nifanye nini? kuchukua zote 3 pamoja? kwa wakati unaolingana? Nisubiri siku ngapi kufanya ngono?

  253.   maua alisema

    Sikunywa vidonge 3 vya uzazi wa mpango vya mwisho ni vidonge 21, na sikuja wiki ya kuaga !! unaweza kuwa nini

  254.   Judyth alisema

    Halo nimekuandikia kwa sababu nina wasiwasi sana ninachukua dawa za kuzuia mimba za Trolit na mwezi huu nimesahau kunywa vidonge 2 mfululizo Ijumaa na Jumamosi kisha Dominfo nilinywa vidonge 2 mara moja na baadaye kwa wakati unaofanana nikachukua inayolingana moja ni nini kinatokea kwamba siku 4 baadaye nilifanya ngono lakini niliendelea kunywa vidonge kawaida nina wasiwasi mkubwa nina hatari ya kuwa mjamzito kinachotokea sasa nikisikia maumivu kwenye matiti yangu na hiyo inanitia wasiwasi sana natumai jibu lako tafadhali kama haraka iwezekanavyo

  255.   Andrea alisema

    Halo, swali langu ni kujua hatari za kupata ujauzito, nitakuambia nilianza kunywa vidonge mnamo Novemba 28, Desemba 4 nilisahau kunywa kidonge na mnamo 5 nilifanya mapenzi na mwenzi wangu na nikakumbuka chukua kidonge lakini nilianza kuhesabu na nikagundua kuwa sikuwa nimekunywa moja siku ya 4 ambayo nilichukua 2 siku ya 5 baada ya kufanya mapenzi. Natumahi unaweza kunifurahisha.

  256.   Marcela alisema

    Halo, nimechukua vidonge vyote kwa ukamilifu, sikuwa na usahaulifu wowote wala kuhara wala kutapika, wala sijachukua dawa yoyote, ambayo imekatazwa kwenye kijikaratasi! mwezi uliopita sikuja, na mwezi huu ningelazimika kuja? Nina uangalifu kabisa na sijawahi kuwa na makosa yoyote, je! Mtu anaweza kunielezea kwanini haikunijia mwezi uliopita?

  257.   Kimberly alisema

    Halo nina swali na ninahitaji msaada: vizuri nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu siku 3 mfululizo na kati ya hizo 2 ziliishia ndani kwangu sikuchukua kizuizi chochote lakini nyakati hizo nilitumia vidonge 2 vya uzazi wa mpango kama ilivyokuwa wakati wa kuwa naye na wengine saa 12:3 naweza kupata ujauzito kwa sababu sijashuka, tafadhali nisaidie, sijui, mzunguko wangu wa hedhi umechelewa kwa zaidi ya siku XNUMX. Je! ni kawaida? Mimi ni mgeni, sijui

  258.   mary alisema

    Halo! Nina swali ambalo niliamriwa kunywa vidonge vyangu wakati wa wiki 2 za mwanzo na mwanzo wa wiki 3 badala ya kuanza na kidonge 17 nilichoanza na kidonge 24 au ni kidonge 1 tu ambacho nilifanya makosa au kuanza vibaya Je! kuna hatari yoyote ya ujauzito? Nilichukua MAXIMA MD 24 X 28 tayari mwaka 1 uliopita na hapo awali tbn ilikuwa ikitumia vidonge, unahitaji heshima hiyo, asante

  259.   mpya alisema

    Haya angalia, nimetoka kwenye sanduku la uzazi wa mpango na sijaichukua kwa siku 2 na mpenzi wangu amekuwa akifanya mapenzi ndani yangu na hakuna mtu ananiambia ikiwa kitu kinatokea au la na nina shaka kama unaweza kunijibu kama haraka iwezekanavyo, asante sana kwa dhati newi

  260.   mpya alisema

    Halo, nina swali, sikunywa kidonge kwa siku mbili na mpenzi wangu alifanya tendo la ndoa ndani yangu, naweza kuwa na ujauzito na nina wasiwasi na nimewaambia watu na hawawezi kunijibu, wangeweza kunisaidia asante newi sana na asante sana

  261.   barbara alisema

    Halo inageuka kuwa nilisahau kunywa vidonge 2 vya uzazi wa mpango ambavyo nililazimika kunywa 3 kwa siku inayolingana, bado nilikuwa na hedhi lakini nilikuwa na uhusiano siku chache baada ya kipindi changu, nina mashaka makubwa ikiwa nina mjamzito ingawa umeniambia kuwa haiwezekani unaweza kuniondoa kwenye mashaka tafadhali?

  262.   Paola alisema

    Halo… niko katika wiki yangu ya pili ya kunywa vidonge… lakini nimesahau kunywa vidonge viwili… na siku 3 au 4 zilizopita nilinywa vidonge vyote 3… Sijui kama hiyo ni sawa, sidhani hivyo! siku iliyofuata nilivuja damu kidogo tu, kwa siku hiyo tu .. .. siku zote nilikuwa kawaida katika vipindi vyangu .. Nadhani ni kwa sababu nilisahau kunywa vidonge …… nilizitumia karibu miaka 4 iliyopita, kwa homoni masuala ... kwa kuongezea na ndio Ndio maana ninaandika ... ni hadi jana nilikuwa na uhusiano wangu wa kwanza wa ngono, haikuwa kamili lakini nina mashaka juu ya kila kitu juu yake ... natumaini unaweza kunisaidia na niambie kidogo juu ya hatari za kusahau kunywa vidonge, damu ya kati na kutotumia kitu kingine chochote kama njia ya kinga… na ninaweza kufanya nini….
    Asante sana mapema!

  263.   Cecilia alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa ningeweza kuwa mjamzito kwani nimesahau vidonge 2 vya dawa yangu na nilikuwa tu katika siku zangu zenye rutuba na wakati wa siku hizo nilifanya ngono naweza kuwa mjamzito .. mwezi huu nilikuja kunywa vidonge huko wakati wowote tangu nimekuwa na kichwa changu kwa upande mwingine kwa shida za kifamilia. Msaada wako ungekuwa wa faida kubwa kwangu .. asante.

  264.   lu alisema

    Nilisahau mara 3 kunywa kidonge.
    moja chukua kabla ya saa 12. Ifuatayo ilinitokea siku hiyo hiyo, na nikachukua wakati huo huo na ile ya awali (ile niliyokuwa nimesahau kwanza)
    na mara ya tatu zaidi ya masaa 12 yalipita.
    Sikufanya ngono wakati hii ilitokea.
    Swali langu ni ikiwa kuchukua kwa siku 7 kwa njia ya kutosha kunasuluhisha shida ... au tu mwezi wote umepotea.
    Ningefurahi sana jibu lako.

  265.   kinyume alisema

    Habari nzuri, nimekuwa nikitumia vidonge kwa mwezi 1 na ndio sababu kipindi kiliwasili na wakati wa kipindi au icimosm ninaweza kupata ujauzito nilikuwa na kipindi lakini sikuna tena rangi

  266.   lalita alisema

    Zaidi ya maoni, ni swala, nina tukio wakati wa wiki na sitaki kipindi changu kije, kwa hivyo swali langu ni ikiwa nitaendelea kuchukua dawa za kuzuia mimba kwa siku chache, haitaniletea sawa? ?

  267.   charlotte alisema

    Nimekuwa nikitumia vidonge vya kimungu kwa miezi minne, nilifanya mapenzi bila kondomu na baada ya siku tatu sikunywa kidonge, leo ni siku ya 2 ya kupumzika na haiji na ninaogopa kweli ... je! nafasi yoyote ya ujauzito?

  268.   Elizabeth alisema

    Nilisahau kunywa kidonge mara 2 mfululizo, mara zote mbili nilitumia vidonge viwili pamoja kwa sababu nilitumia hii siku iliyofuata katika wiki hiyo hiyo na nilikuwa na damu kidogo ambayo ninafanya, ninaendelea kunywa kidonge au naiacha Niko kwenye kidonge cha 8 baadaye kutoka kwa kuanza sanduku siku ya 7

  269.   KARI alisema

    Halo .. !!! Nilisahau kidonge siku 2 mfululizo ... Je! Ninaweza kuendelea kunywa vidonge? au nasubiri mwezi ujao ??? Na hedhi itakuja kawaida ??? ndio vidonge vya kwanza vya kibao ..
    Asante..

  270.   pamela alisema

    Halo! Swali langu ni kwamba, baada ya kuchukua uzazi wa mpango kwa miaka 13, ninaweza kupata ujauzito mara moja? au itachukua muda? nijibu tafadhali !! Asante!!

  271.   Anne alisema

    Hello!
    Unajua miezi michache iliyopita nimekuwa nikitumia vidonge kwa sababu zinaanza matibabu ya ngozi ambayo lazima ninywe vidonge vya kudhibiti uzazi kwa sababu mbili; Moja ili homoni zangu zirekebishwe na nyingine ili nisipate ujauzito kwa sababu sehemu ya dawa ninayotumia inaweza kusababisha shida kwa fetusi ikiwa inakuwa mjamzito. Ukweli ni kwamba mimi na rafiki yangu wa kiume tulianza kuwa na uhusiano siku chache zilizopita, najua kuwa na vidonge nimehifadhiwa ingawa sio 100% lakini bado nimehifadhiwa, jambo ni kwamba vidonge vitaisha (mimi tu kuwa na moja ya kesho) ya mwisho ambayo ni moja ya siku ya Jumatatu na baada ya hapo mimi huchukua wiki ya kupumzika (siku 7) ambayo ni kawaida ukichukua sanduku la vidonge 21. Swali langu ni kwamba ikiwa nitafanya tendo la ndoa wakati wa wiki iliyobaki (ambayo sikunywa vidonge) je! Ninaweza kupata ujauzito? Kwa sababu ingawa wiki ya kupumzika inapaswa kuwa kwa sababu hedhi inakuja, mimi sio kawaida na Hiyo katika wiki hii ya pumziko ambalo linanigusa siku yangu haitafika, kwa sababu hiyo nina wasiwasi, nataka kujua ikiwa nitapata mahusiano katika wiki yangu ya kupumzika bila kuwa na sheria je! ninaweza kupata mjamzito? tafadhali nakuuliza unijibu, asante sana

  272.   vita kidogo alisema

    hujambo nataka kujua ikiwa mtu atasahau kunywa vidonge na haujawahi kuwa na uhusiano na kisha kuwa na kuendelea kutumia can kedar enbarasada?

  273.   Yanina alisema

    HELLO… NILIPATA DAMU KUPOTEZA WIKI MOJA KABLA YA KUMALIZA JAMBO, JE, NI KAWAIDA? AU ITAKUWA KWA SABABU GANI? ASANTE

  274.   Lorena alisema

    Kinachotokea ni kwamba sikusahau kidonge changu lakini kwa makosa nilifunua kidonge ambacho nilikuwa nikicheza siku iliyofuata na kucha yangu, ningependa kujua ikiwa hiyo inaathiri ufanisi wa kidonge

  275.   ANDREA alisema

    Halo, nilifanya mapenzi siku ya Jumapili asubuhi na mpenzi wangu na nilisahau kunywa kidonge ndani ya masaa 72. Pia, haikunilinda, lakini mapema zaidi, kama kwa miezi 3, nilikuwa nikitumia kidonge cha asubuhi, ni kwamba nilipata ujauzito? au kutakuwa na kitu cha kutopata mimba ni ya haraka.

  276.   Nicole alisema

    Olaa, unajua, wakati mwingine mimi husahau kuichukua kwa siku 2 na ninaichukua siku ya tatu na sheria zangu sio za kawaida kama mimi

  277.   Gabriela alisema

    Ninatumia vidonge vya kudhibiti uzazi na nilisahau kunywa siku moja, wakati nilikumbuka nilikunywa lakini zaidi ya masaa kumi na mbili yalikuwa yamepita kutoka wakati nilipotumia kidonge. Je! Ninafanya nini ikiwa nitaendelea kuzichukua kwa wakati mmoja, itaendelea kunifanyia kazi?

  278.   marlene alisema

    habari za mchana,
    Nina miaka 20.
    Kwa takribani miaka 2 nimekuwa nikitumia vidonge vya kuzuia mimba vya anulette cd, kama miezi 6 iliyopita nilisahau kuzinywa na kupata ujauzito, lakini kwa miezi 2 nilipata kuharibika kwa mimba.Nilikuwa mbaya sana na nilikuwa na hofu kubwa kwamba kitu hicho hicho kitatokea kwangu tena. Nilikunywa vidonge tena kama daktari wa magonjwa ya wanawake alivyoonyesha, mwezi huu nilipata kipindi cha kawaida siku inayolingana (wiki 2 zilizopita) lakini kwa sababu ya uangalizi nilisahau kunywa vidonge kwa siku mbili na siku ya tatu nilikuwa na hedhi tena, tangu wakati huo sina nimekunywa vidonge. maswali yangu ni "ikiwa situmii vidonge na kupata mjamzito, kuna hatari gani ya kuharibika kwa mimba tena?" - "Kwa nini nilipata hedhi yangu tena kwa mwezi?" - "Je! Ni hatari sana kupata ujauzito na rekodi yangu ya matibabu?" - «Je! Ni jambo gani linalofaa kupendekezwa kufanya wakati huu ikiwa ninataka kupata ujauzito bila hatari zaidi?» Ninaomba msaada, ninataka sana kupata mtoto, lakini ninaogopa kupoteza tena, nisingechukua kitu kama hicho tena. Ninataka kuruhusu sheria hii ipite na kujaribu kupata mjamzito, labda ningepaswa kuipanga, lakini ilitokea sasa hivi kwamba niliamua kuacha kutumia vidonge, kitu pekee ninachotaka ni kupata mtoto mwenye afya «tafadhali nisaidie »

  279.   pamela alisema

    Nilichelewa kuchukua dawa mbili za kwanza (YASMIN) WIKI YA KWANZA NA SIKU YA TATU NILICHUKUA WAHUSIKA 2 SAA 20:00 KUHUSISHA NA ILE INAYOFANANA NA SIKU NILIYOichukua KWA WAKATI WA KAWAIDA 22:00 NILITAKA KUJUA JINSI DUME INAVYOFANIKIWA NA HATARI YA MIMBA INAWEZEKANA, KWA KUWA NILIKUWA NA MAHUSIANO ILA SIKUWA NA MUDA WOWOTE ... MSAADA

  280.   Rocio alisema

    Halo, swali langu ni hili. Ninachukua vidonge vya uzazi wa mpango kwa siku 28, jambo ni kwamba nilimaliza sanduku na siku iliyofuata ilibidi nianze mpya (Ijumaa), lakini niliianzisha Jumamosi? Nilikuwa na mahusiano, na nina wasiwasi !!!

  281.   ANGELICA alisema

    JUMATATU NILIPASWA KUCHUKUA KIDONGE
    LAKINI NILIISAHAU NA JUMANNE NINAMCHUKUA yule JUMATATU
    NA BAADA YA MASAA MACHACHE AMBAYO YANAHUSIANA NA JUMANNE
    LAKINI SIKU HIYO HIYO NILIKUWA NA MAHUSIANO
    KUNA HATARI YOYOTE?

  282.   andrea alisema

    Halo jana nilisahau kunywa kidonge cha uzazi wa mpango na usiku nilifanya mapenzi na mpenzi wangu. Kama kawaida, aliishia ndani na leo nimegundua kuwa hakuwa amekunywa kidonge kutoka jana. Je! Nina shida yoyote kupata ujauzito ikiwa nitachukua kidonge cha jana leo na cha leo pia? Asante

  283.   de alisema

    Ninatumia vidonge vya kudhibiti uzazi vya 28. Nimekosa vidonge 2 kwa kuanzia na wiki iliyopita, lakini nilisahau kunywa vidonge kwa siku 3, usiku chukua zote 3 pamoja na leo niko katika hedhi .. nifanye nini? Ninaendelea kunywa vidonge. Ninawaacha…

  284.   Lorena alisema

    Halo, nachukua Jazmin siku ya Jumatano nimesahau kunywa kidonge nilichokunywa Alhamisi zote mbili ikiwa ni pamoja na Alhamisi, na leo Jumamosi nakumbuka kuwa jana Ijumaa pia nilisahau kuichukua .... masaa 10 yamepita na nimeyachukua tu ndio mapenzi leo, niko katika hatari ya kupata ujauzito?

  285.   giza alisema

    Jana nilianza kuchukua dawa za uzazi wa mpango na nikachukua ile ya kwanza ambayo ndiyo ambayo daktari wa wanawake alitumia, lakini leo kwa makosa nilichukua ile ya mwisho, ambayo ni, kile kibao kinaniambia kulingana na mishale yake, kitu kinachotokea na hiyo? x si kuzichukua zilizoamriwa?

  286.   nyembamba alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge na siku hiyo hiyo nilifanya ngono bila kinga na baada ya saa 12 jioni nikakumbuka na kunywa. Je! Niko katika hatari yoyote ya ujauzito?

  287.   Abbyta alisema

    Halo, shida ninayo ni kwamba niko kwenye kifurushi changu cha tano cha vidonge vya uzazi wa mpango, katika kipindi hiki nimezitumia kama inafaa siku kwa siku, nilifikia kifurushi changu cha tano na siku ya 15 ya kidonge cha uzazi wa mpango nilisahau kunywa na hivi majuzi tu nakumbuka masaa 24 baadaye wakati ilikuwa zamu yangu kuchukua kidonge changu namba 16 (saa 2:00 alasiri mimi hunywa vidonge), kilichotokea ni kwamba nilinywa vidonge vyote saa 2:00 zote moja siku ya 15 Kama ile ya tarehe 16, ambayo ndiyo iliyofanana nami, imekuwa siku 5 tangu niwe na mahusiano na mpenzi wangu kwa sababu niko likizo na ukweli ni kwamba sijui nifanye nini, kwani sababu hiyo hiyo ningependa kujua nini kitatokea na kiumbe na nifanye nini na vidonge ambavyo nimebaki?
    asante mapema!

  288.   Fungua alisema

    Halo, nilitaka kuona ni nini ninaweza kufanya katika kesi hii. Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka 3. Siku ya Ijumaa tarehe 31/12/09 ningepaswa kuanza kutumia vidonge vya uzazi wa mpango, lakini kwa sababu sikuweza kuzipata wakati wa likizo, hivi karibuni niliweza kunywa kidonge cha 1 kwenye kifurushi, leo Jumapili 3/01/10 (hiyo ni , Sikuchukua siku 2). Nilifanya mapenzi Jumatano 30/12 na kipindi changu kilikuja Alhamisi tarehe 31/12. Swali langu ni nini nifanye na sanduku jipya, ikiwa ninywe nini, na jinsi ya kushughulikia kutoka sasa. Asante sana.

  289.   Ndiyo alisema

    Nilifanya mapenzi bila kujitunza
    & Nilikunywa kidonge baada ya saa 12
    Lakini nilichukua 2 kwa shida ya kupata mjamzito

  290.   Ndiyo alisema

    Ufuatiliaji wa bomba la SOORRIIOOONESS peroO me tOOee Laa kidonge siku inayofuata lakini baada ya saa
    & chukua shida 2 ya kupata ujauzito: S

  291.   Yesica alisema

    Miaka 3 iliyopita nilikunywa vidonge vya yasminell, katika hafla zingine nilikuwa nimecheleweshwa kuzitumia kwa wakati sahihi lakini mara moja kwa wakati… mwezi huu, nilizichukua bila utaratibu na nina wasiwasi kwa sababu katika miaka 3 haijawahi ilinichukua siku moja na Wakati huu ndio, ukweli ni kwamba inaweza kuwa mishipa bila shaka na nilitaka kujua ikiwa kuna uwezekano mwingi kwamba ninaweza kuwa mjamzito. Kutoka tayari asante sana.

  292.   Julai alisema

    Halo, shaka moja tu ni kwamba mimi huchukua yazmin huwa nachukua kila saa nane lakini siku hiyo nilisahau na nikachukua saa 8 asubuhi kuna hatari yoyote ya ujauzito. kwa kuchelewa kwa masaa 1.

  293.   GUADALUPE alisema

    Halo, nilitaka kuuliza ni nini kinachotokea ikiwa nimesahau kunywa kidonge, ninakunywa karibu saa 12 tu, lakini siku ambayo nilisahau nilifanya ngono ..

  294.   Ann alisema

    Hola:
    Nina umri wa miaka 34 na ninachukua pakiti yangu ya kwanza ya Mercilon mnamo tarehe 8 nilisahau kunywa kidonge na nikachukua masaa 16 baadaye lakini nilifanya mapenzi siku hiyo. Nimekuwa na maumivu makali ndani ya tumbo langu na mgongo wa chini kama vile ninapopanda.

  295.   jes alisema

    Ni wazo langu au hakuna jibu kwa maoni haya yote.

  296.   Mariano alisema

    Halo ndio, habari za asubuhi, nilikuwa na mahusiano na rafiki yangu wa kike na tunafikiria kuwa anaweza kuwa na mawasiliano na shahawa na uke wake. Siku 3 tayari zimepita, je! Kuna jambo la HARAKA, TUNAWEZA KUCHUKUA: NDIYO? NITAKUSHUKURU, ASANTE TANGU TAYARI

  297.   jasmine alisema

    Halo, niko Buenos Aires likizo, nilileta vidonge vyangu vya kuzuia mimba na viko karibu kuisha, hadi nitakaporudi katika jiji langu siwezi kununua, kwa sababu ya kazi ya kijamii, bado sio nikirudi Jumatatu, ikiwa ni hivyo, sitakata utaratibu wa kila siku wa kuzichukua kila siku, ikiwa kufikia Jumatatu niko hapa niko kwenye oveni, ni nini kitatokea ikiwa nitaacha kuchukua kwa siku 1 au 2 tu, kwani sina sahau, kwamba niliishiwa na lazima nianze mpya?

  298.   yaneth uzcategui alisema

    Halo, ningependa uniondolee shaka nina mwaka wa kunywa vidonge vya zebaki, mwezi huu wa Desemba / 2009 nilianza kuzitumia kutoka tarehe 10, nilifanya mapenzi mara moja tu kwa mwezi (25), nilisahau wachukue kwa siku 2, Tayari walikuwa siku ya mwisho na isiyo ya kawaida ya sanduku la 1 na 2/01/2010 lakini niliwachukua siku iliyofuata kisha nikamaliza kuzichukua kawaida, kungekuwa na shida? Napenda kufahamu msaada wako. Asante

  299.   upweke alisema

    Habari Jazmin. Unapaswa kushauriana na duka la dawa kuhusu vidonge na ununue huko Buenos Aires. Sitakushauri usizichukue na unaporudi nchini mwako kuanza tena, unaweza kuwa na hatari ya shida za homoni. Hiyo ndivyo ningependekeza. Na ikiwa hautoi katika Bs Mara tu unapofika nchini mwako, wasiliana na daktari wako wa wanawake ili usiwe na hatari yoyote (mimba ya homoni na isiyohitajika).

    Salamu na endelea kutusoma !!!

  300.   MARIA TAMU alisema

    Halo, ningependa uniondolee shaka nina mwaka wa kunywa vidonge vya mercilon, mwezi huu nilianza kuzitumia kutoka tarehe 10, nilifanya mapenzi mara moja tu kwa mwezi (25), nilisahau kuzichukua Siku 2, zilikuwa za mwisho na kabla ya siku ya mwisho ya sanduku lakini niliwachukua siku iliyofuata kisha nikamaliza kuzichukua kawaida, kungekuwa na shida? Napenda kufahamu msaada wako. Asante

  301.   msichana mdogo alisema

    Halo, nilianza kuchukua dawa zangu za uzazi wa mpango siku yoyote SI SIKU YA MWANZO WANGU WA KUHUSIANA na kuugua ngono na nilifanya mapenzi bila kujitunza. Sasa imechelewa kwa WIKI 2 na sijui ikiwa nina mjamzito, nataka kujua wana ufanisi gani ikiwa nilianza kuzichukua siku hiyo, naomba unijibu, ni haraka na nina wasiwasi.

  302.   Amanda alisema

    Halo !!
    Hivi sasa ninachukua vidonge vikali vya uzazi wa mpango kudhibiti shida ya homoni, lakini hizi zinaweza kutumiwa kama njia ya uzazi wa mpango. Nilipokuwa nikitumia kidonge namba 15 nilisahau kuinywa, nilikumbuka siku iliyofuata na nikachukua vyote kwa pamoja, baada ya siku mbili (2) niliwasilisha damu ambayo ilichukua siku moja (1). Nilimaliza kunywa vidonge vyote 21. Wakati wa kusubiri kipindi hicho nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu na ilinijia, baada ya siku mbili (2) nilikuwa na hedhi laini kidogo. Baada ya kufikia siku 7 za udhibiti nilianza matibabu yangu tena. Je! Kuna uwezekano kwamba nimekuwa mjamzito? Je! Ni muhimu kufanya mtihani kuithibitisha?

  303.   soniaaa alisema

    Daima nimekunywa kidonge usiku kwa miaka 5, lakini usiku mbili zilizopita, ambayo ni, Jumatano iliyopita nilisahau kuinywa, Alhamisi nilichukua moja kama kawaida, na Ijumaa nikagundua kuwa nimesahau na kuchukua 2, ile Ijumaa na ile ya Jumatano ambayo nilikuwa nimesahau, pia nilifanya mapenzi siku hizo, leo ni Jumamosi, nina nafasi ya kupata ujauzito ??? nifanye nini?

  304.   furahais alisema

    Ushauri wangu ulichukua kufutwa kwa vidonge 28 na kuacha kuchukua namba 14 na 15 na ilipolingana nami namba 16 nilichukua zote tatu pamoja na kuendelea kuchukua kawaida na nilikuwa na tendo la ndoa kila siku kwamba mimi hukimbia kupata ujauzito naongeza kuwa mimi watumie kwa miaka mitatu hadi leo

  305.   Carla alisema

    Nzuri, hii ni sanduku langu la tatu la yasmin halafu kwa ujumla baada ya sanduku mbili zilizopita hedhi yangu ilipungua siku ya pili lakini, katika sanduku hili la tatu nilimaliza kidonge cha mwisho Alhamisi na leo ni Jumapili, hii ni kawaida? vipi? NINAOGOPA…. MSAADA: s

  306.   paula alisema

    Ijapokuwa ndogo, nakala hii ilinifaa sana, kwani inazungumza juu ya maelezo ambayo hayatajwi sana juu ya vidonge, lakini hiyo ni muhimu sana.
    Shukrani

  307.   laura alisema

    Halo, nina swali, nilisahau kunywa kidonge namba 5 kutoka safu ya kwanza ya malengelenge na siku moja kabla ya kufanya mapenzi na akaishia ndani lakini sikumbuka sana jinsi saa 4 alasiri nilichukua, nimefunikwa ? au kuna nafasi za mimi kupata mimba?

  308.   upweke alisema

    Halo, ninakunywa vidonge 21 vya tridestan, zinaonekana kuwa nilikuwa nikosea wakati nilipaswa kunywa kidonge, ambayo ni kwamba, ilibidi nichukue namba 7 na kuchukua namba 11, nilichukua nambari 7 siku iliyofuata hadi wakati huo endelea na 8,9,10 halafu nenda kwa 12 na uchukue nambari 11 kabla… Je! inashauriwa kutumia aina nyingine ya njia hadi kuanza sanduku jipya.?

  309.   Maria Fernanda alisema

    Angalia, nina swali, mpenzi wangu na mimi tumekuwa na shaka na mimi, huenda kila wiki tatu kabla ya mwisho wa mwezi, lakini kwangu hushuka kwa siku 8, ambayo inaweza kunipa ujauzito mara nyingi wanaweza kufanya tendo la ndoa.

  310.   Elizabeth alisema

    Halo, naitwa Elizabeth na nina swali la kuuliza, inageuka kuwa nimekuwa nikitumia vidonge kwa takriban miaka 3 na sijawahi kusahau kunywa, lakini mwezi huu tu nimepata hedhi yangu na sikupaswa kuchukua vidonge vyangu wakati wa mapumziko ya siku 7, Lakini siku tu ambayo ilibidi kunywa kidonge changu tena (siku ya 8) nilisahau, pia siku hiyo tu nilifanya mapenzi na mpenzi wangu, lakini nikanywa kidonge hicho ambacho nilisahau masaa 10 baadaye , Ninaogopa kwani ni mara ya kwanza kuisahau na ninahisi ilikuwa wakati mbaya zaidi, ikiwa mtu anaweza kunijibu au kunisaidia nitaithamini sana, naaga na nasubiri jibu, kwaheri .

  311.   Cristina alisema

    Halo! Nina shaka ... ninatumia vidonge .. nilikuwa nikitapika na kuharisha kwa hivyo sikuyanywa ile Jumamosi, lakini ilikuwa mbaya sana kwamba sikuchukua ile Jumapili au Jumatatu, na kuendelea Jumanne hedhi yangu ilikuja ... shaka yangu ni kwamba .. ikibidi nianze kuzichukua Jumamosi hii au wiki inayofuata, ambayo ndio wakati itakuwa zamu yangu.

    Natumahi unaweza kunisaidia. Salamu na asante.

  312.   valery alisema

    Halo .. Ninachukua tambi saa 6:30 lakini nimesahau kwa hivyo nachukua saa 6:50 hakuna shida? Je! Ninaweza kuendelea kuchukua mabawa 6:30 au lazima iwe mabawa 6:50?
    Nahitaji jibu pls !!

  313.   Anita alisema

    Ni nini hufanyika nikiacha kunywa vidonge kwa siku 5 na siku hizo nilifanya ngono?

  314.   Lizeth alisema

    wolaa nina shaka ni nini kinatokea kwamba Januari 4, 2010 iliyopita nilifanya mapenzi na mpenzi wangu na hatukutunza kila mmoja na alikuja ndani kwangu mara 2 na siku hiyo kwenda nyumbani kwangu nilichukua kidonge cha maoni na Tangu siku hiyo nimekuwa nikinywa na kutoka wakati huo huenda mara mbili kwamba mimi hunywa vidonge 2 na kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Desemba 16, 2009 na kama nani anasema ni lazima nishuke lakini nilikuwa na colic kana kwamba nilitaka kwenda chini lakini hakuna kitu ... itakuwa nini uwezekano mkubwa au sio mjamzito ... ??? Ninahitaji jibu haraka kwa .. .. tafadhali… .. ♥

  315.   johanna alisema

    Halo, nilitaka kufanya mashauriano baada ya siku 7 za mapumziko ilibidi nianze kunywa vidonge na ilianza kwa siku nane lakini katika wiki ya mapumziko nilikuwa na mahusiano bila kinga, kuna hatari ya kupata ujauzito au la. jibu. Asante sana!

  316.   Lorena alisema

    olaaa ace miezi 8 k mimi huchukua yasminelle mwezi huu nilikuwa mbaya nikatapika kn kile kidonge kilifukuza shida yangu sasa esk kabla ya aber kumaliza kunywa vidonge kipindi changu kimepungua! naendelea kuzitumia hadi malengelenge yamalize au nianze nini wiki ya kuaga?
    Tafadhali, je! Kuna mtu anayeweza kunisaidia?

  317.   dulceh ^^ alisema

    Halo !!
    Nina shaka ni nini kinatokea ikiwa nilianza kunywa kidonge siku 3 baadaye wakati ningepaswa kuanza sanduku tena na kufanya tendo la ndoa siku moja kabla… kuna uwezekano wowote wa ujauzito?

  318.   adriana alisema

    Halo; Nimekuwa nikichukua lobelle kwa miezi 4 na nimeisahau kwa siku mbili, ilikuwa haijawahi kutokea kwangu, naweza kufanya nini? na kila ninapomaliza sanduku moja naanza na jingine daktari wangu hakuniambia chochote kwamba lazima nipate kupumzika na nikasikiliza na kuondoka na shaka, je! unaweza kuelezea kidogo

  319.   Yoselyn alisema

    Ikiwa mtu ameacha kunywa kidonge kwa mwezi na ana uhusiano kwa siku moja lakini kabla ya hapo anachukua kidonge kimoja na baada ya hapo atachukua moja zaidi, wanaweza kupata mimba?

  320.   Maria alisema

    Ikiwa mtu ameacha kunywa kidonge kwa mwezi na ana uhusiano kwa siku moja lakini kabla ya hapo anachukua kidonge kimoja na baada ya hapo atachukua moja zaidi, wanaweza kupata mimba? Napenda kufurahi sana

  321.   paulina alisema

    Halo, ninachukua feminol 20 kwa mara ya kwanza na siku ya kwanza niliwachukua na walinikata nadhani? Je! Ilikuwa na rangi kidogo tu ya rangi ya waridi .. ni kawaida au nina mjamzito tangu mwezi uliopita nilikuwa na tendo la ndoa kumaliza kumwaga. nisaidie tafadhali

  322.   Carol alisema

    Halo, baada ya siku 7 za kupumzika, nilikula vidonge na nikachukua ya kwanza na kufanya mapenzi na siku ya pili nikasahau, kuna hatari za kupata ujauzito, tafadhali jibu ... asante

  323.   angalia alisema

    Halo .. Ninahitaji msaada .. Nilichukua sanduku langu la vidonge 21 .. na shida ni kwamba niliruhusu siku 10 kuanza na kifurushi cha pili na nikafanya tendo la ndoa siku hiyo hiyo iliyoanza .. kuna uwezekano wa kupata ujauzito?

  324.   angalia alisema

    Halo .. nahitaji msaada .. nimemaliza kifurushi changu cha vidonge 21 na acha siku 10 zipite kabla ya kuanza na kifurushi kingine .. na siku ambayo nilianza kufanya mapenzi .. kuna uwezekano wa kupata ujauzito?
    asante natumahi unaweza kunisaidia!

  325.   Cintia alisema

    Nilikunywa vidonge saa 10 jioni, nikasahau na nikachukua siku iliyofuata saa 12 jioni. siku hiyo nilichukua ile inayolingana na saa 10 asubuhi usiku uliofuata nilisahau tena na kuchukua siku iliyofuata saa 1 jioni siku hiyo hiyo nikachukua ile inayofanana na saa 10 asubuhi kisha nikafanya mapenzi bila kinga, naweza kuwa na ujauzito. nijibu tafadhali

  326.   MARIA FERREIRA alisema

    HABARI YA JIONI! Nilisahau kunywa kidonge jana na leo nilichukua ile inayofanana na mimi, lakini tumbo langu lilianza kuumia kana kwamba kipindi changu kinakuja na mchana nashuka ... nifanye nini? Sijui kama niache kunywa kidonge au niendelee kawaida hadi nimalize .. tafadhali mapema watanijibu vizuri, ASANTE.

  327.   MARIA FERREIRA alisema

    Habari za usiku mwema! Jana nilisahau kunywa kidonge na leo nilichukua ile inayofanana na mimi, lakini tumbo langu lilianza kuumia na mchana nikapata hedhi. nifanye nini? Sijui kama niache kunywa vidonge au niendelee hadi nitakapozimaliza .. tafadhali wanavyojibu kwa kasi ndivyo bora, ASANTE SANA.

  328.   Michelle alisema

    Halo, nilichukua kike 20 miezi michache iliyopita, nimekuwa mgonjwa na tumbo langu kwa muda wa siku 3 na jana usiku baada ya kunywa kidonge (ambacho kinafanya kazi) nilitapika, nataka kujua ikiwa ni muhimu kuchukua nyingine, kwa sababu katika kutapika huko ningeweza kuiondoa, ningependa ningejibu haraka iwezekanavyo kuichukua tena au kuchukua mbili pamoja leo, na kuendelea vizuri na matibabu

    asante….

  329.   kucheza alisema

    hello nilitumia vidonge kwa mwaka mzima na nikaacha kuzitumia kwa mwezi mmoja kisha nikazichukua tena kinachotokea ni kwamba siku ya 5 ya kuzitumia nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu kuna uwezekano wa kupata ujauzito kisha baada ya kufanya mapenzi alikuwa Ora kutoka kidonge cha 5 na nikachukua.
    Siku hizi nimejisikia vibaya kidogo lakini nadhani ni madhara au la? Nina mjamzito? tafadhali jibu

  330.   Alicia alisema

    Nilisahau kunywa kidonge siku moja, baada ya kujamiiana siku moja kabla. Nimekunywa kidonge masaa 11 baada ya wakati wa kawaida. Je! Kuna nafasi za ujauzito?

  331.   Alejandra alisema

    Halo, swali, ninatumia vidonge vya uzazi wa mpango lakini napoteza kipindi changu siku 3 kabla ya kuisha kwa sababu hii inatokea, hii inaleta matokeo fulani…. Tafadhali nieleze kwa nini umekuwa na wasiwasi, hii haijawahi kunitokea

  332.   ailin alisema

    Angalia mimi kuchukua feminol 20 kumaliza; Ilinibidi nianzishe kifurushi kipya na sikuwa na pesa ya kununua nilianza siku mbili baadaye, kuichukua!
    Nitakuwa mjamzito !!!!
    Tafadhali jibu swali langu !!!!!!

  333.   cristina alisema

    Nilikuwa nikitumia vidonge kwa mwezi lakini nilisahau kuzinywa kila siku na mara nyingi nilichukua 2 yangu halafu sikunywa za mwisho 4. Je! Nina nafasi yoyote ya kuwa mjamzito?

  334.   maca alisema

    Halo .. Nimekuwa nikinywa vidonge vyangu kwa karibu mwezi lakini nimekosa moja na kuchukua siku inayofuata .. nitafanya nini sanduku linapoisha .. Ninunua ambayo lazima ninywe na nyingine kama "vipuri" na ninatoa ile ambayo nilipotea .. au hakuna kinachotokea ikiwa sitaichukua? Je! Ni bora ikiwa sitachukua uzazi wa mpango?

  335.   Nathaly alisema

    Halo !!! Nina swali na ninahitaji jibu la haraka tafadhali…. Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa nusu mwaka na ninazinywa kila siku saa 8 mchana. Kesi ni kwamba leo nilisahau kidonge na nimekuwa na uhusiano na mwenzangu, na nilipomaliza mara ikanijia akilini kwamba sijakunywa kidonge .. Kweli, nikanywa mara moja, ambayo ni, saa moja baadaye (badala ya saa 8 hadi 9:XNUMX). Swali ni… je niko katika hatari ya kupata ujauzito? Shukrani na habari njema

  336.   katiane alisema

    Halo, napaswa kunywa kidonge Jumamosi saa 9:30 na nikakunywa Jumapili asubuhi saa 2 asubuhi pamoja na asubuhi ya Jumapili, nifanye nini na nilifanya mapenzi Jumanne bila kinga ambayo ninafanya, najua hatari nishauri

  337.   MJ alisema

    Habari

    Kweli, inageuka kuwa mwezi uliopita nilisahau kunywa kidonge kutoka wiki ya tatu, nimekuwa nao kwa miezi 8 na haijawahi kutokea kwangu. Niligundua masaa 12 baadaye, kwa hivyo badala ya kupumzika kwa wiki moja niliendelea na blister nyingine, kama inavyosema kwenye kijitabu, swali langu ni ikiwa ninaweza kuwa mjamzito? Sikumbuki haswa wakati nilifanya ngono, lakini nasema kuwa nina bidii sana kwa hivyo nadhani nilikuwa nayo. Nasubiri siku yangu ifike lakini nina woga sana. Asante kwa msaada.

  338.   Mariana alisema

    Nina swali, mwezi 1 uliopita nilikuwa napumzika kutoka kwa vidonge (ajabu 20), nilitaka kuzichukua tena wakati kipindi changu kiliporudi. Inatokea kwamba nilifanya ngono siku 2 zilizopita na tulijilinda tu na kondomu, yote ni nzuri, lakini sikuwaamini sana. Nikasikia kwamba ikiwa ningechukua 3monón kuelekea k kipindi changu kingefika na hakutakuwa na uwezekano wa ujauzito, ni kweli? kuna mtu anajua kuhusu hili?

  339.   ufunguo alisema

    hujambo Q ta?
    Nilisahau kunywa kidonge na siku iliyofuata nilipoenda kunywa kidonge kilikuwa zamu yangu nikagundua kuwa nimesahau na nikachukua vyote pamoja.Tatizo ni kwamba siku hiyo hiyo nilisahau nilifanya mapenzi ... Kuna hatari za kuniweka mjamzito?
    Nimekuwa na vidonge kwa miezi 8 kwa nini inafaa.
    salamu na shukrani

  340.   claudia alisema

    Habari:
    Nilikunywa vidonge vya uzazi wa mpango mwaka mmoja uliopita, nilimaliza 7 za mwisho na hedhi ilimalizika, lakini nilisahau kuchukua vidonge namba 1, ya kwanza, masaa 12 yamepita na nikakumbuka na kunywa kidonge, lakini nilijamiiana na mimi Saa kadhaa kabla ya kunywa kidonge bila kinga yoyote, niko hatarini, nifanye nini? Je! Nilikuwa katika siku zangu za rutuba? Ninawezaje kupata akaunti?

  341.   adriana alisema

    Nilisahau kunywa kidonge kimoja katika wiki ya kwanza halafu nikawa na mahusiano na bila kondomu, naweza kupata mimba? kuna uwezekano gani? Asante.

  342.   carla alisema

    Kitu sawa na chako kilinitokea, Claudia mnamo 25, nilisahau kunywa kidonge na zaidi ya masaa 12 yalikuwa yamepita na nilifanya mapenzi na mwenzi wangu bila kinga. Ninaogopa kwamba ikiwa tuna hatari ya kuwa mjamzito.

  343.   monika alisema

    Halo nilichukua suaveuret siku zote 21 na sasa ninapoanza tena baada ya siku za kupumzika sikumbuki ikiwa ningeanza Jumapili au Jumamosi.

    Nilianza Jumapili, lakini bado nina shaka ikiwa nimeanza siku moja baadaye kuliko inavyostahili, ninaweza kupata mjamzito wakati ninapoanza blister vibaya

    shukrani

  344.   mario alisema

    Nilikuwa na uhusiano na rafiki yangu wa kike, siku 8 niliacha kuichukua baada ya siku 8 kwa sababu ya chunusi, inaweza kukumbatiwa au la, asante

  345.   Veronica alisema

    Halo, nina swali, ni lazima nichukue kidonge changu cha kwanza mnamo 30 saa 10 jioni na nikasahau, mnamo 31 saa 5 jioni nilikuwa na mwenzangu na nikanywa vidonge kutoka siku hiyo na ile ya siku moja kabla ya saa 10 jioni, Sijui ikiwa nina mizinga vizuri na ningependa kujua ni hatari gani ninayoipata kupata ujauzito

  346.   janet wa baharini alisema

    Halo nina swali ... nilisahau kunywa vidonge vya uzazi wa mpango kwa siku tatu ... na siku iliyofuata nikachukua zote tatu pamoja na baada ya siku kadhaa kipindi changu kilifika ... na sasa ninaendelea kunywa kawaida. .. naacha kuchukua nini??

  347.   janet wa baharini alisema

    Halo nina swali ... nilisahau kunywa vidonge vya uzazi wa mpango kwa siku tatu ... na siku iliyofuata nikachukua zote tatu pamoja na baada ya siku kadhaa kipindi changu kilifika ... na sasa ninaendelea kunywa kawaida. .. naacha kuchukua nini??

  348.   macarena alisema

    hi,
    Jana usiku nilikuwa na upotezaji wa damu na imekuwa karibu wiki mbili tangu nipate hedhi .. inaweza kuwa sababu gani ya upotezaji huo?
    Natarajia jibu lako.
    asante sana!

  349.   yuli laura alisema

    Halo, vipi nina swali? Mimi ni msichana.Nilikuwa na mahusiano Jumamosi na siku iliyofuata nikanywa vidonge vinavyoitwa posday na kisha nikawa na mahusiano Jumanne asubuhi na nikanywa kidonge kile kile tena.Swali ni, unanisababishia madhara? katika maisha yangu ya baadaye? Natumahi jibu lako kuu bahati nzuri siku njema nitaithamini.

  350.   NAYELLI alisema

    Halo !!!. Nilisahau kunywa kidonge siku moja na nilichukua pamoja siku iliyofuata, lakini baadaye sana nilifanya mapenzi kabisa, ningeweza kupata ujauzito kwa sababu ya usahaulifu wangu, tayari nimekuwa siku 3 na sijashusha hedhi yangu hadi sasa na siku zote huja hadi siku 3 au 4. ninachofanya

  351.   mara alisema

    hello sikunywa kidonge kwa siku 2 na kwa pili
    Nilikuwa na mahusiano bila kinga
    naweza kupata mimba
    Au ninaendelea kunywa vidonge kama kawaida
    Tayari niko katika wiki ya pili ya matibabu

  352.   alikufa! alisema

    Halo! Wavuti ilionekana kuwa nzuri sana kwangu lakini ningependa kukuuliza swali, ikiwa unaweza kunisaidia kwa swali langu, nachukua femalle 20 na inakuwa imejipanga kufuata mishale ya nyuma, je! Hiyo ina hatari yoyote?

  353.   ulinzi alisema

    Halo, zinageuka kuwa ninajitunza na vidonge. Mimi ni mwangalifu sana kwa kuwa mimi huwachukua kila wakati kwa wakati mmoja na kila siku. . Lakini inageuka kuwa jana niliondoka mjini na kusahau kunywa vidonge, ilibidi nichukue ya kwanza lakini sikuikunywa mpaka leo, imekuwa karibu masaa 18 tangu nimeiona ikinyweshwa !! kuna uwezekano mkubwa wa ujauzito? Tafadhali nijibu kwa kuwa mimi ni mgumu sana kwa sababu hiyo. asante mapema bye.

  354.   ulinzi alisema

    Nilisahau kusema kuwa siku ambayo ilibidi nichukue dawa za kwanza nilifanya mapenzi na mpenzi wangu !!

  355.   diana alisema

    Nilianza kuchukua yazmin na siku ya 6 nilisahau kunywa kidonge saa 11 jioni, na siku ya 7 nilifanya mapenzi asubuhi bila kinga, kwa hivyo nilinywa kidonge baada ya siku saa 1 jioni na baadaye yazmin, mimi si ' sijui ikiwa utaendelea kuchukua yazmin kawaida au kuwazuia na kusubiri kipindi changu

  356.   Ann alisema

    Halo !!! Ni mara ya kwanza kuandika badala yako… lakini nilitaka unijibu. Nimekuwa nikichukua yasmin kwa zaidi ya mwaka bila shida yoyote, lakini mwezi huu ilibidi nianze Jumanne na kwa sababu za kazi nilisahau kuzinunua na kwa hivyo nilianza Jumatano na utaratibu huo huo na yule mtu niliyefanya mapenzi bila kondomu ... kunaweza kuwa na hatari ya ujauzito ???
    tafadhali subiri jibu

  357.   Tania alisema

    Halo, ningependa mtu anijibu ..
    Nimekuwa nikitumia yasmin kwa karibu miaka 3 na nimekuwa nikisahau kidonge kila siku, lakini bila matokeo ... kipindi hicho kilikuja wakati mwingine kuchelewa, wakati mwingine mapema lakini bila shida.
    Mwezi huu uliopita nilisahau 3, 2 mfululizo na moja wiki iliyofuata na nikapata matone 2 ya kipindi changu wiki moja kabla, usijali ... shida ni kwamba walidondosha matone 2 siku moja ya juma wakati wangu kipindi kilikuwa kimekamilika na kilikoma na hajarudi, kwa hivyo sijaanza matibabu ya uzazi wa mpango tena lakini tayari nimechelewa kwa wiki leo, Jumatatu wiki ya tatu inaanza ... na nikaita kofia lakini ikiwa haujaolewa Siwezi kuuliza miadi na lazima nisubiri hadi Jumatatu.
    Ndio maana ningependa kujua ni nini kimenipata ... nimekuwa na uhusiano na mwenzangu .. inaweza kuwa shida ya homoni? Ninahitaji jibu !!

  358.   Anaid alisema

    Halo .. Nilitaka kufanya uchunguzi.
    Nilikuwa nimesahau kunywa kidonge cha uzazi wa mpango mimi hunywa mara kwa mara kila siku saa 8 asubuhi lakini siku hiyo nilisahau na nilifikiri kwamba nilikuwa nimeitumia nilitambua saa 11 usiku ... na nikanywa wakati huo .. kisha nikasoma kijikaratasi cha vidonge haswa ni diane 35. na akaniambia kuwa inategemea itakuwa wiki gani, alifanya jambo moja au lingine .. alikuwa katika wiki ya tatu na akaniambia kuwa anaweza kuendelea kuchukua kawaida lakini vidonge 7 vyeupe hutupa ... na anza kuchukua kidonge cha mwisho cha waridi na mwanzo wa pakiti mpya. Aliniambia kuwa labda kipindi changu hakitakuja na ndio sababu ninaogopa ... jinsi sijakuja ... sijui ikiwa nitaweka hatari ya kupata ujauzito .. hata hivyo baada ya kusahau nilifanya usifanye mapenzi .. na hiyo imekuwa zaidi ya wiki .. nifanye nini? Je! Ninapaswa kununua mtihani wa ujauzito au nisubiri mwezi ujao ikiwa nina hedhi?

  359.   jackline alisema

    Halo, nilisahau kunywa vidonge vitatu na wakati wa siku hizo nilifanya mapenzi. Nilichukua dawa mbili na mbili za kedari za asta kwa siku na kidonge ambacho nililazimika kunywa, je! Ninaweza kupata mjamzito, nilikuwa na mwezi tu nikinywa, nina wasiwasi juu yake.

  360.   anonymous alisema

    Nina shaka kubwa, ni mwezi wa pili kuchukua divai ya vidonge 28, lakini nilipomaliza sanduku la kwanza, sikujua kwamba ningepaswa kuanza na ile nyingine siku iliyofuata, ni nini kupumzika Siku 9, hiyo ilitokea, sijafunikwa au ndio?

  361.   anonymous alisema

    Halo, ninawaandikia kwa sababu nina wasiwasi kidogo kwa sababu nilisahau kunywa vidonge vyangu vya kusafiri ambavyo haviendani.Nilichukua 4 niliondoka Jumamosi na kurudi Jumatatu, nikanywa vidonge 3 vya moja Jumatatu usiku na bado siwezi kutoka ninaweza kuwa mjamzito ... kwa Fa unijibu, tafadhali… ..

  362.   VERONICA alisema

    HOLLO, Nimekuwa nikichukua Vizuizi kwa MIEZI MIWILI, LAKINI MWEZI HUU WA MWISHO NIMESAHAU SASA KUFUATIA KUZichukua KWA MAMBO YA KAZI NA NIMEKUCHUKUA KWA AJILI YA KATI YA MASAA MAWILI NA NNE YA TOFAUTI, INAWEZEKANA? NIMEPITIA SAA KUMI NA MBILI LAKINI HIZI WIKI ZILIZO PITA, DIARRHEA, UZAZI NA NAUSEA, NA NINA UHUSIANO.
    NINGAPENDA UJIBU MAJALI YANGU.
    TANGU TAYARI ASANTE SANA.

  363.   Natalia alisema

    Halo. Nilitaka kuendeleza kipindi changu kwa sababu nilikuwa nikienda safarini, kwa hivyo nikanywa vidonge 14, nikapumzika siku 7 ili kupata hedhi, kisha nikachukua 7 zilizobaki. Nilijua kwamba ilibidi niendelee na kontena mpya, lakini nilisahau kuzinunua, na sikuzichukua kwa siku 3. Nilienda hedhi tena, na nikaanza vidonge siku hiyo hiyo (siku 3 baada ya ile ya mwisho), na nikazinywa siku 21 zote. Wiki iliyopita, nilichukua mikutano miwili kwa sababu nilisahau kuichukua, na nilifanya mapenzi na mwenzi wangu. Siku moja baada ya kufanya ngono, nilikasirika, lakini kwa kweli sikuondoka kabisa. Tafadhali, nina nafasi ya kuwa mjamzito? au ukweli wa kupata hedhi, inamaanisha hapana?
    shukrani

  364.   Natalia alisema

    Kwa kuongezea kile kilichosemwa jana, jana usiku hatukujitunza, na kwa nadharia, siku 3 zilizopita niliacha «uchungu». Je! Nina nafasi? Ingekuwa siku 8 tangu mwanzo wa mzunguko wangu, suala ni kwamba wakati wa hedhi, ilikuwa kidogo sana, na kwa kuongezea ilikuwa damu ya hudhurungi, kama ya zamani. Je! Nina nafasi ya kuwa mama?
    Asante

  365.   Sofia alisema

    Halo, nataka kufanya tendo la ndoa kwa mara ya kwanza na ninachukua kidonge cha uzazi wa mpango kwa siku 5. Nilitaka kujua ni muda gani nilisubiri kuanza kufanya tendo la ndoa? Asante

  366.   sara alisema

    Ningejua kml yangu na pasrtillas na nilichukua vidonge viwili mfululizo, moja haikucheza, nilifanya

  367.   Fabiola alisema

    Je! Ninaweza kupata ujauzito ikiwa nimefanya tendo la ndoa mfululizo ??? !! ………… .. uhusiano umekuwa kila siku tano na baada ya kila uhusiano nimekunywa kidonge kwa siku inayofuata. Tafadhali nijibu, niambie ikiwa kuna uwezekano, ningependa pia kujua ikiwa vidonge vinapoteza ufanisi

  368.   carla alisema

    Halo, nimesahau kunywa kidonge kwa siku tatu na akili zangu zilikuja, nifanye nini?

  369.   kat alisema

    Halo, swali langu ni vifurushi vipi mfululizo ninaweza kuchukua bila hedhi yangu kwenda chini?
    Asante.

  370.   Daniela alisema

    Je! Majibu ya maswali haya yote yako wapi? Je! Wanawapeleka kwa barua?

  371.   Lupita alisema

    Ninatumia vidonge lakini siku moja nilisahau kunywa, na ijayo nilifanya ngono lakini nadhani aliingia ndani yangu, na baada ya hapo nikachukua kidonge kilichosahaulika na ile nyingine nikachukua kwa wakati mmoja kama kawaida, kuna hatari yoyote ya kupata ujauzito! ??? naomba unijibu !!!!!!

  372.   msichana mdogo .. alisema

    Halo, nina umri wa miaka 14 na tayari nimefanya ngono mara kadhaa. mara ya mwisho ilikuwa jana. Tulipomaliza kuifanya, kondomu ilibaki ndani yangu lakini niliweza kuiondoa bila shida yoyote. Jambo ni kwamba, wakati niliitoa, nilikuwa na shahawa kidogo kwenye uke wangu na ninaogopa ikiwa kuna kitu kilitokea .. Sijui nifanye nini, niwe kuchukua kidonge au la ... nini lazima Mimi? Je! Kuna jambo litatokea? tafadhali nisaidie ..

  373.   Jnn alisema

    Halo ... swali langu ni ... ilibidi nianze kuchukua sanduku langu la kuzuia mimba Ijumaa .. lakini kwa sababu ya kushangaza nilisahau kuchukua na niliikumbuka hadi Jumamosi alasiri, na wakati huo huo nilichukua, swali langu ni ikiwa ni lazima ikiwa sitaichukua tena Ijumaa, namaanisha, tayari nimeiacha na kufuata kipimo changu cha kawaida cha kila siku au ni nini? Tafadhali, ninahitaji jibu haraka

  374.   johanna alisema

    Halo, baada ya siku saba za kupumzika napaswa kuanza kunywa vidonge jana, Jumamosi, na nimesahau, naweza kuanza kuchukua vidonda vya kando kuanzia leo kawaida, ina athari gani? Je! Itabadilisha siku lazima nianze tena na siku nitakayopata hedhi? Haitawezekana kuchukua zote mbili leo ???? Nashukuru umakini wako na jibu la haraka.

  375.   Carolina alisema

    Halo, nina matibabu na Diané na katika wiki ya pili ya mzunguko nilisahau kunywa vidonge viwili, lakini nilizitumia pamoja na kufuata vidonge kawaida, na mwenzi wangu mimi hutumia kondomu kila wakati au tunapendelea ngono ya kinywa, na mimi bado unakabiliwa na ovari ya polycystic kwa hivyo kuna hatari yoyote ya ujauzito? Ninaweza kufanya nini?

  376.   rosana alisema

    Halo. Baada ya siku 7 za kupumzika ilibidi nianze kunywa vidonge siku ya Jumapili saa 22 jioni. (usiku), lakini sikuwa na vidonge na nilizitumia Jumatatu saa 9 asubuhi. asubuhi, ilikuwa masaa 11 tu kupita wakati wa kawaida, nifanye nini? .. ni sawa?
    regards

  377.   Neli alisema

    Halo ni kweli ushauri baada ya siku 7 za mapumziko ilibidi nianze kunywa vidonge Alhamisi na nilianza siku 2 baadaye (Jumamosi) nimefunikwa? Je! Ungenijibu ikiwa sivyo, nifanye nini mapema, asante sana

  378.   Carolina alisema

    Halo, nakuuliza swali, nimekuwa nikitumia vidonge kwa karibu miaka 4… ninazinywa kila siku saa 23 jioni ....... jana nilifanya mapenzi na nilisahau kabisa kuzichukua… asubuhi ya leo nilikumbuka na kuzitumia mara moja… ilikuwa 7AM… Je! Kuna hatari ya kupata mjamzito ?????
    asante sana!

  379.   Carolina alisema

    Nilisahau kusema kwamba kidonge ambacho nilisahau ni namba 3 ..

  380.   pamela alisema

    Halo, sijawahi kunywa kidonge, nilianza mzunguko huu, lakini siku tatu zilizopita nilisahau kunywa kidonge. Sifanyi tena tango.

  381.   Marina alisema

    Halo, kati ya Januari 30 na Februari 19 nilichukua sanduku langu la kwanza la vidonge 21 vya SERMELLA® 10 (levonorgestrel 0,10 mg na ethinyl estradiol 0,020 mg), mnamo Februari 14 nilisahau kunywa kidonge changu namba 15 (kidonge cha kwanza cha mfupa cha 3 wiki) lakini karibu saa 22 jioni baadaye nilipoona usahaulifu, nilimeza kidonge kilichosahaulika ambacho kilifanana na siku hiyo na kuendelea na kunywa kila siku vidonge 6 vilivyobaki hadi kumalizika mnamo Februari 19 kama inavyoonyeshwa kifurushi ikiwa utasahau . Hofu yangu ni kwamba mnamo Februari 14 na 15 nilifanya tendo la ndoa kamili bila kinga yoyote na kwa hofu mnamo 19 (siku niliyomaliza vidonge 21) nilinywa kidonge cha dharura cha kuzuia mimba, nikijua kuwa isingetokana na uzazi wa mpango dharura kwa muda uliopita. Sasa niko kwenye wiki yangu ya kupumzika ambayo inaanzia Februari 19 hadi 27 na kuanzia leo Februari 24 nimekuwa siku 5 tangu nimalize kuchukua, wastani wa wakati ambao damu inapaswa kuwa ilitokea na hadi sasa sijasikia wala dalili au usumbufu kabla ya hedhi ambayo inanipa wasiwasi kwa sababu sasa sitafuti ujauzito, tafadhali niambie kuna hatari gani na nifanye nini. Ikumbukwe kwamba niliandikiwa matibabu ya usumbufu wa uke na karibu siku 5 kabla ya kuanza vidonge vya uzazi wa mpango nilitumia ovules 3 za uke Bexon® (Kila ovule ina 100 mg ya clindamycin katika vidonge laini vya gelatin) na wakati wa kunywa vidonge vya uzazi wa mpango , Nilimeza kwa siku 15 KRODEX F COMPOUND (kila kidonge kina 600 mg ya metronidazole + 200 mg ya nifuroxazide). Ningependa kujua ikiwa dawa hizi zina utangamano wowote na ufanisi wa dawa za uzazi wa mpango ninazochukua na kwa kuwa ni viini vya homoni, je! Inawezekana kwamba kusahau kunywa kidonge hicho kumepunguza mzigo wangu wa homoni, na kusababisha ovulation ya ghafla? Asante sana kwa msaada wako muhimu na ninabaki kusikiliza ushauri wako. HARAKA !!!

  382.   Miya alisema

    Halo, swali langu ni hili lifuatalo: ikiwa ningeacha kutumia vidonge vya uzazi wa mpango kwa wiki moja na wakati wa wiki hiyo nilifanya mapenzi na baada ya wiki moja nilianza kunywa vidonge tena, je! Ningepata ujauzito? Ikiwa baada ya siku 5 nilijaribu mara 2 na ikatoka hasi, lakini nahisi tofauti sana ??? Je! Kuna mtu anaweza kunisaidia na majibu ??? Asante !!!

  383.   Meliza alisema

    Halo! Nilitaka kufanya swala, ilibidi nianze na sanduku jipya la vidonge lakini nilisahau shots mbili za kwanza, siku ya tatu nilichukua vidonge vitatu pamoja. Nina uwezekano wa kupata ujauzito? Nimekuwa nikitumia vidonge kwa miezi 8.

  384.   Kiluba alisema

    hi,
    Nilitakiwa kuanza kunywa kidonge Jumatatu, leo Ijumaa ndio wakati niliweza kukianza. lakini sijui ikiwa ni sawa. Sijui ikiwa ni kunywa vidonge vyote vinavyofanana kutoka Jumatatu au leo ​​tu na "anza kifurushi leo"
    itakuwa shida?
    Hivi sasa sishiriki ngono kwa hivyo wasiwasi wangu sio juu ya ujauzito lakini juu ya afya

    nifanye nini? Anza kifurushi kipya leo kama chochote au utumie dawa zilizosahauliwa?

    shukrani nyingi !!

  385.   mary alisema

    Nina shaka kubwa …… .. huwa nakunywa vidonge vyangu vya kudhibiti uzazi saa 8 usiku. Alhamisi moja alasiri nilifanya mapenzi, mwenzi wangu alitokwa na manii ndani yangu; Siku hiyo nilichukua dragee inayolingana, lakini siku iliyofuata, nilichukua masaa 8 baadaye (kwa sababu nilisahau), swali ni kwamba saa 4 nilitapika, sio kwa sababu ya kidonge, lakini kisha niliendelea na ulaji wangu wa kila siku 8 ya usiku ………. Swali langu je kuna uwezekano wa kupata ujauzito?

  386.   Ann alisema

    Halo, swali langu ni hili; Nilisahau kunywa kidonge changu cha mwisho (zile ninazotumia hazija na vidonge vya kupumzika) na nikanywa siku moja kabla ya saa 12, kipindi changu kilikuja na siku moja baada ya kuisahau, nilifanya ngono. Halafu niliendelea kuchukua sanduku jipya kama kawaida yangu, ambayo ni kwamba, nilianzisha sanduku jipya siku iliyostahili. Je! Kutakuwa na nafasi yoyote ya kupata ujauzito? Je! Ningeanza sanduku jipya siku ile ile ambayo nimeanza kila wakati ingawa nilisahau la mwisho kutoka kwenye sanduku la zamani?
    Natumai unaweza kunijibu, asante sana

  387.   bei alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge cha uzazi wa mpango na siku moja kabla ya kunywa 2 kwa saa ile ile kila siku, kuna jambo hufanyika?
    tafadhali jibu

  388.   Cintia alisema

    Nimekuwa nikitumia vidonge kila siku ... lakini siku ya Jumanne sikuyanywa, nilisahau. nifanye nini?. Je! Ninaendelea kuichukua siku ya Jumatano kana kwamba hakuna kitu au lazima nichukue zote mbili pamoja? Sielewi hilo.

  389.   soli alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka kadhaa, nilisahau lakini hakuna kitu kilichotokea. Baada ya juma lisilofanya kazi ilibidi nianze kuzichukua Jumatatu lakini nikasahau na Jumanne nilifanya mapenzi na akaishia nje, baada ya hapo nikachukua vidonge viwili pamoja .. je! Ningeweza kupata ujauzito?

  390.   agustina alisema

    Habari za asubuhi, nina wasiwasi kidogo, nimesahau kidonge cha uzazi wa mpango lakini sina hakika ilikuwa siku gani. Nadhani ndani ya wiki ya tatu .. Nilichukua dawa mbili pamoja wakati zilinigonga. leo ningelazimika kuanza na vidonge vya placebo lakini mradi unasema kwamba ikiwa usahaulifu ulikuwa katika wiki ya tatu nilipaswa kuruka placebo na kuanza na sanduku jipya
    jinsi ninafaa kuendelea?
    kuna hatari ya ujauzito?

  391.   Silvina alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge kwa zaidi ya miaka 2, Jumanne moja nilianzisha sanduku jipya, nikatoa kidonge kuchukua na nikasumbuliwa na kesho yake asubuhi kwani sikukumbuka ikiwa nimekunywa Nilikunywa kidonge cha pili na usiku kidonge cha 3, ambayo ni kwamba, tarehe 21 badala ya kunywa kidonge cha mwisho cha rangi ya waridi, nitachukua kidonge cha 1 nyeupe saa 7. Je! Kuna jambo linalotokea, kuna hatari yoyote? Au nitapata kipindi changu mbele yangu na badala ya kuanza sanduku Jumanne, nitafanya hivyo Jumatatu.

  392.   Mariela alisema

    Nilianza kunywa kidonge Alhamisi saa 8:30 mchana na Jumanne nimesahau kunywa saa 8:30 mchana na nikakunywa saa 10:30 jioni !! Ikiwa inaendelea kufanya kazi au la?

  393.   antuanella alisema

    Halo nimechukua karibu miezi miwili ya uzazi wa mpango (mercilon) vizuri nilimaliza kuchukua sanduku la pili na baada ya siku 6 mzunguko wangu wa hedhi ulikuja na siku ya kwanza ya kipindi changu nimechukua sanduku la tatu ni sawa

  394.   marcela alisema

    Nilisahau kunywa vidonge kwa siku tatu nilipogundua nilianza kuzitumia nilichukua mbili za kwanza kisha ya tatu na siku ambayo inalingana na ya nne, swali langu ni siku hizo ambazo sikunywa vidonge, bado nilikuwa na ngono, Ninaweza kupata mjamzito ikiwa nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka kumi na moja?

  395.   Aida alisema

    Halo, nilianza kunywa vidonge miezi miwili iliyopita, na kwenye kisanduku hiki cha pili, niliacha siku 7 za kupumzika na nilisahau kuzinunua na nikaanza kuzitumia ukiacha siku 8 za kupumzika badala ya 7. Tayari nimetumia zile 21 vidonge vinavyoingiliana bila kinga nyingine, na siku 4 zimepita na kipindi changu bado hakijanifikia. Je! Kuna hatari ya kupata mjamzito?

  396.   karoli martinez alisema

    Kwanza nilianza kunywa kidonge changu siku ya pili ya kipindi changu, niliuliza juu ya hilo na wakaniambia kuwa hakuna shida na pili naendelea kuzitumia kwani nimekuwa nikizinywa au nifanye nini kabla ya hali hiyo

  397.   Augustine alisema

    Halo, hii ni mara ya kwanza hii kunitokea, nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba kwa miaka 4. Jumapili nilikuwa na mume wangu asubuhi, lakini basi siku hiyo hiyo na siku iliyofuata nilisahau kuzichukua usiku. Nilikumbuka kunywa kidonge Jumatatu niliona kuwa pia nilisahau zile za siku moja kabla, ingawa nilikuwa nimechukua kuchelewa kwa Jumatatu, ikiwa ni wiki ya pili ya kuzinywa. Je! Kwa sababu ya haya yote kupata mimba? Tunahitaji jibu tafadhali, asante

  398.   carolina alisema

    Halo, nilikuwa na uhusiano leo na nilisahau kuchukua dawa ya kuzuia mimba na kila wakati mimi huchukua saa kumi usiku na nimekuja kuchukua saa mbili asubuhi naweza kuwa na ujauzito

  399.   leyda alisema

    Halo ... mimi hunywa vidonge vya jasmini .. baada ya siku saba za mapumziko nilianza kunywa vidonge tena.Ilikuwa karibu siku ya mwisho ya kipindi changu na kufanya tendo la ndoa, mume wangu aliishia ndani yangu ... je! Ninaleta mtiririko mdogo wa kahawia na bado sina kipindi changu kwani itakuwa hadi tarehe 20 au 24 takriban

  400.   dayana alisema

    mawimbi ... vizuri k wameuliza juu ya lini una k kuanza kutumia kidonge ni kama hii ... unaanza siku ya kwanza ya kipindi chako na uendelee kunywa kila siku kwa wakati mmoja wakati unamaliza vidonge unavyohesabu kutoka siku inayofuata siku 7 za mapumziko na Unaanza kuzichukua siku ya 8, ikiwa sheria ya mfano imepita au la umemaliza vidonge siku ya Jumapili unaanza kuzitumia Jumatatu ya wiki inayofuata (hii kwa OAC ya siku 21 kwa OAC za siku 28 ama ukimaliza vidonge vyako lazima uanze sanduku linalofuata

  401.   dayana alisema

    Halo Carolina, angalia ikiwa umesahau kunywa kidonge 1, jambo linalofaa zaidi ni kwamba utumie siku inayofuata pamoja na ile inayolingana lakini pia unaweza kuitumia kabla ya masaa 12 kila kidonge kina muda wa masaa 24 tena. .. lakini sidhani kuwa k Mimba huyu alichukua masaa 4 tu ... LAKINI NJIA ZOTE ZA K, TUWAPATIE WANAWAKE, MBINU ZA ​​ACO ZINA 2% KUTOKUWA NA UWEZO….

  402.   Beatriz Osorio alisema

    HELLO
    SWALI LANGU NI BAADA YA WIKI YA MAPUMZIKO, NINachukua VIDHIBITI KWA SIKU YA TATU (vidonge 3) ambavyo vinaweza kutokea naendelea kujikinga na kondomu. asante kwa neema yako

  403.   Marina alisema

    Nilianza kunywa kidonge siku ya kwanza ya hedhi, lakini ilikatwa siku ya tatu, hii ni kawaida ??, pia nimetokwa na damu kidogo sana

  404.   uthabiti alisema

    Halo, unajua kuwa nilisahau kunywa kidonge cha mwisho cha vidonge vya uzazi wa mpango, na nikanywa siku mbili baadaye !!!
    kinachotokea katika kesi hizi

  405.   upepo alisema

    Habari za siku njema
    swali langu ni…
    Nilipoteza kidonge cha mwisho cha uzazi wa mpango, je! Lazima nianze kutoka mwanzoni, ambayo ni kwamba, kuzichukua tangu siku ya kwanza niliposhuka au kupumzika zote saba na bado ni sawa?

  406.   Silvia alisema

    Halo, nataka kujua ni nini kitatokea ikiwa nitachukua kidonge kutoka wiki iliyopita siku mbili kabla ya mwisho wa 21 iliyopita

  407.   Esther alisema

    Halo! Nina wasiwasi sana kwa sababu Jumapili iliyopita nilisahau kunywa kidonge na siku iliyofuata nilikuwa na mahusiano, na Jumatatu usiku nilichukua ya Jumapili (kwa sababu Jumatatu nilikuwa tayari nikianza na siku 7 za mapumziko), kuna uwezekano gani hapo kwamba nilipata ujauzito? tafadhali jibu 🙁

  408.   Pancha alisema

    Halo! Ninachukua vidonge takriban. Miaka 2 na nina likizo ya wiki. Nilisahau kunywa vidonge vyangu na nikiviona mimi hukaa Jumapili na ilikuwa Jumanne, baada ya hapo nikanywa vidonge vinne ambavyo vilikosekana pamoja na siku hiyo hiyo nilipata kipindi changu na mtiririko mwingi lakini ilidumu tu takriban. Masaa 2, halafu siku iliyofuata ilikuwa imekatwa, na inadhaniwa kuwa napata hedhi katika wiki yangu ya kupumzika kwamba kwa njia ambayo nimebakiza siku nyingi hata kwa wiki hiyo. Inawezekana kwamba ana mjamzito? Tafadhali jibu HARAKA!
    Kabla ya hapo asante sana! 🙂

  409.   bangi alisema

    Halo, ningependa kupata jibu la dharura kwa swali langu tafadhali. Nimekuwa nikitumia vidonge vya zebaki kwa muda wa miezi 7 .. Nilianza sanduku jipya wiki moja iliyopita na siku moja baada ya kuanza kufanya ngono. Nilichukua siku hiyo lakini baada ya kuwa na mpenzi wangu, namaanisha siku iliyofuata niliisahau na kuichukua karibu saa (karibu saa 12 jioni) lakini hapo hapo. kuna hatari ya ujauzito? Hii ni mara ya kwanza hii kunitokea. Nakushukuru sana kwa jibu lako.

  410.   Agosta alisema

    INAHitajika. Unakuhitaji unijibu haraka. Miaka 2 iliyopita nilitumia vidonge na mnamo 26/2/2010 nilianzisha sanduku jipya lakini ilitokea kwamba katika juma la pili nilisahau siku 2 mfululizo kuzichukua nadhani kwa sababu ya neva. Namaanisha Jumapili 7 na 8/3. Niliwachukua saa 2 Jumanne nilipogundua, na wakati unaolingana na siku. Je! Ujauzito unawezekana? Kwa sababu sikuwahi kusahau kidonge hapo awali, Na na mpenzi wangu tuna wasiwasi.

  411.   kijinga alisema

    hello tafadhali ninahitaji msaada
    Nilikuwa nikunywa vidonge vyangu kwa miezi mitatu katika mwezi wa nne nilizisahau na nikachukua zote pamoja kisha nilianza na sanduku jipya na ilikuwa tarehe 14 na nikapata hedhi tena, niliacha kuzitumia na nikafanya tendo la ndoa 3 mara kwa mara mpenzi wangu wa kwanza alipata ninajali lakini 2 wa mwisho hawana na nina wasiwasi sana, ninaelewa kuwa ikiwa kamasi ya kizazi ni nene hakuna shida kuwa ni nzuri, tafadhali ninahitaji mwongozo kwangu ni muhimu na ninaogopa nina mjamzito

  412.   basi alisema

    Ninahitaji kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito ninamuelezea ninatumia vidonge yasmin kila kitu kilikuwa kikienda vizuri sana wakati wa kawaida sheria ya kawaida lakini wakati huu baada ya wiki yangu ya kupumzika nilitumia wiki moja zaidi nilianza kuchukua tena mnamo Februari 24 mnamo 5 Machi Nilifanya mapenzi bila kondomu hakuna kilichotokea lakini ninaogopa kupata ujauzito nimerudi katika wiki yangu ya mapumziko nikisubiri kipindi changu nisaidie kujua nini kinaweza kutokea

  413.   mwembamba alisema

    Halo, ninakunywa vidonge kama miezi sita iliyopita na mwezi huu nilidhani nilikuwa nimesahau kunywa kidonge kimoja na nikanywa viwili, jambo ni kwamba kwa sababu ya kila kitu, ni sawa na sikupaswa kunywa vidonge vyote kwa sababu mimi ilikuwa sawa kwenye tarehe na najua ninaharibu kila kitu na sasa ninahitaji kidonge kwa leo, nisubiri nini mpaka vidonge vya kesho au niondole sanduku hilo na kuanza matibabu mwezi uliofuata?

  414.   YAMILE alisema

    SWALI NILILOPENDA MAPENZI NA MPENZI WANGU USIKU, BILA SHAKA TAYARI NILICHUKUA KINYWA KABLA, TULILALZANA NA ASUBUHI ILIYOFUATA TULIKUWA TUYAIFANYA TENA NA MIWASHO MIWILI ILIYOISHIA KATI.. KUWA MIMBA?

  415.   kass alisema

    Halo, unajua, sijijali na chochote na usiku 2 iliyopita nilikuwa na ngono na ngono iliyoingiliwa lakini nina mashaka, labda ninaweza kufukuza kidogo ndani yangu, vema siku inayofuata nikunywa vidonge 2 vya levogestrel na kwamba nimelindwa au ninahitaji dozi zaidi? Naogopa kweli!

  416.   marcela alisema

    Habari za siku njema,
    Nimekuwa nikitumia vidonge vya YAX kwa muda wa miezi 5, hata hivyo nimesahau kunywa vidonge kwa siku mbili, na nikafanya ngono wakati huo ..
    Nifanye nini leo?… Tumia kidonge kawaida?…. Au napaswa kunywa vidonge 2 vya awali na kuongeza kidonge cha leo?
    Nifanye nini?…
    Kuna hatari gani?
    Asante !!

  417.   alexandra wangu alisema

    Ninahitaji unisaidie haraka! Ninatumia vidonge vya kudhibiti uzazi na ingawa mimi ni kijana wa miaka 16 ninawajibika sana na siziisahau lakini jana nilikuwa na shida na nilisahau na nikakumbuka siku nyingine karibu saa tatu alasiri na nilikuwa nikitumia saa 3 jioni mchana. Kweli hiyo sio mbaya zaidi nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu siku moja kabla na baada ya hapo, kabla sijasahau na baadaye, nitawachukua saa 11 alasiri. niko hatarini kupata ujauzito? Tafadhali, ninahitaji unisaidie, ni haraka sana kwangu kuwa na habari zaidi. Asante !

  418.   camila alisema

    Halo, nilienda safari na nikasahau kunywa kidonge cha uzazi wa mpango kwa siku 4 kisha nikafika leo Jumapili na nikachukua zote nne pamoja na nina damu kidogo, ni kawaida? niliumia mwili wangu? naweza kuendelea kuchukua asubuhi kawaida? tafadhali nijibu haraka iwezekanavyo
    shukrani

  419.   Cecilia alisema

    Nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba kwa miezi 10 ... mara kadhaa hufanyika kwangu kuwa nimesahau kuzitumia kwa wakati sahihi na siku inayofuata ninachukua vidonge viwili, moja asubuhi na moja usiku. Mwezi huu pia nilisahau mara mbili lakini badala ya kunywa vidonge viwili kwa siku nilinywa moja tu kwa siku ... kilichotokea ni kwamba ilibidi nimalize vidonge siku ya Jumapili na kuvimaliza Jumanne .. inadaiwa kutoka Jumapili hiyo hadi ijayo ilibidi nije lakini haikutokea ... sijui ikiwa ni kwa sababu wiki sasa lazima niihesabu kutoka Jumanne hadi Jumanne au vidonge havikufanya kazi ... ningependa jibu lako .. . Asante!

  420.   gaby alisema

    Halo, mimi ni Gaby, ninatumia vidonge, lakini bila kujua siku ngapi sikuyatumia. Asante

  421.   milli alisema

    hello tafadhali mtu anayejibu !!! Ninatumia belara ya vidonge 21 ... nilifanya mapumziko ya siku 7 lakini nilisahau kuchukua ile inayolingana na ulaji wa kwanza baada ya mapumziko ... ambayo ni kwamba, nilichukua mapumziko ya siku 8 !! nifanye nini? Ninaogopa!!

  422.   LUKA alisema

    Halo ningependa kuuliza hivi majuzi nilifanya mapenzi na miaka 5 iliyopita nilijitunza na vidonge siku hiyo nilifanya mapenzi usiku niliweka obulos lakini siku iliyofuata nilisahau kidonge changu na kesho yake nikachukua pastiya yangu kwenye asubuhi na usiku ile inayolingana na mimi tuliendelea kuchukua muda kwa siku 6 kuwa niko kwenye raha na sipati hedhi yangu, je! ninaweza kuwa na ujauzito ??? jibu tafadhali

  423.   Maria alisema

    Halo, shida yangu ni kwamba nilisahau kunywa kidonge Ijumaa na kulingana na Jumamosi asubuhi saa 9.40, mimi hunywa! Daima mimi huchukua karibu saa 9 asubuhi x ahii! II baadaye Jumapili nilifanya mapenzi .. swali langu ni kama nina nafasi ya kupata mjamzito !! Tafadhali nisaidie

  424.   Maria alisema

    Halo, shida yangu ni kwamba nilisahau kunywa kidonge siku ya Ijumaa na kulingana na Jumamosi asubuhi saa 9.40 nilikunywa !! Daima mimi huchukua saa 9 usiku na x ahii !! II baadaye Jumapili nilifanya mapenzi .. swali langu ni ikiwa nina nafasi ya kupata mjamzito !! Tafadhali nisaidie

  425.   Marcela Simba alisema

    Hello,
    Tafadhali unaweza kunisaidia. Nilisahau kunywa kidonge siku moja, waliniambia nichukue inayofuata na niendelee kawaida na ikiwa katika siku 7 sikuwa na ngono hakuna hatari ya ujauzito baada ya kuchukua ya nane, hii ni kweli?

  426.   daniela alisema

    Habari swali moja. Wiki mbili zilizopita niliacha kunywa vidonge vya uzazi wa mpango kwa sababu vilinifanya niwe mgonjwa. baada ya wiki mbili nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu na kwa muda tulifanya bila kondomu. Hii ilikuwa jana na sijui ikiwa ningepaswa, ikiwa nitatumia kidonge cha asubuhi kwa sababu niliacha kuchukua dawa za kuzuia mimba kwa sababu zilinifanya niwe mgonjwa na ndio sababu nina mashaka juu ya kuchukua asubuhi baada ya au la. nifanyeje?

  427.   andrea alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge mnamo Machi 13 nilisahau na nikakunywa karibu saa 3 asubuhi na Jumapili nilikunywa saa 3 asubuhi nikanywa vidonge vyote na ninataka kujua ikiwa ninaweza kupata ujauzito. Machi 27 Nataka kujua ikiwa ninaweza kupata ujauzito

  428.   Louis gonzalez alisema

    Halo, naitwa Luisa, swali langu ni: jana 28-03 nilisahau kunywa kidonge cha uzazi wa mpango ambacho kilikuwa zamu yangu saa 4:30 mchana na nilikumbuka leo saa 1 mchana na nitaichukua leo saa 4:30 km Kawaida mimi, nina hatari au ukosefu wa udhibiti Jibu xfa, je! Ninahitaji kujua?

  429.   Louis gonzalez alisema

    xfa nahitaji jibu

  430.   eva alisema

    Halo, nina mtoto wa miezi 9, na miezi 4 iliyopita nilianza kunywa vidonge vya edelsin, nataka kuziondoa tena kwa sababu tunataka kuongeza familia, kisa changu ni kwamba nilisahau kidonge, siku iliyofuata Nilichukua ile ambayo ilikuwa zamu yangu na nilikuwa na kipindi changu chini wakati bado nina vidonge vitatu vya kumaliza kibao, ananiuliza ni: ikiwa nitaendelea kunywa vidonge vitatu ambavyo nimebaki kumaliza, kipindi changu kitakatwa ? Je! Ni swali ambalo nina, tafadhali nasubiri majibu yako, asante !!

  431.   lolett alisema

    Halo, ningependa kushauriana na kitu, kinachotokea ni kwamba niliacha kunywa vidonge wiki 2 zilizopita wazi bila kuwa na uhusiano wowote wa kimapenzi, na nimerudi kuzichukua, shida ni kwamba tutakutana na mpenzi wangu kutumia wikendi na nina wasiwasi juu ya kujua inachukua muda gani kuchukua athari tena, nilianza kunywa vidonge vyangu siku 2 zilizopita.
    tafadhali, ninahitaji jibu ...
    Ningeishukuru sana ...
    regards

  432.   mandrake alisema

    Ninahitaji kufanya miadi…. Ninatumia vidonge kwa siku 28, lakini kabla tu ya kusafiri na mpenzi wangu wiki hiyo, nifanye nini ... acha vidonge hapo awali? anza kuchukua Aerosmith mapema ili niondoke mapema? Au mimi huchukua placebo na kuanza moja kwa moja pakiti nyingine bila kuwa na hedhi mwezi huo?
    inayohusiana

  433.   Haijulikani! alisema

    Halo nataka kukuuliza kitu na ningefurahi sana ukijibu ... eh ni mara ya kwanza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango, nilizitumia baada yangu ilikuwa hedhi x siku 5 lakini walinipa maumivu ya kichwa kisha nikazichukua na waachukue! Baada ya kuwazuia, siku 4 zilipita na hedhi yangu ilipungua tena, sijui ikiwa itakuwa kawaida kuwa hiyo imetokea ... mimi niko kwenye kipindi cha kawaida kila siku 28, na sasa sijui kwa wakati kipindi changu kitashuka ikiwa nitaacha kabla ya kunywa vidonge au kwa tarehe qm ilikuja x mara ya pili kwa mwezi… NISAIDIE XFAVOR

  434.   Haijulikani! alisema

    ahh na nilisahau kukwambia .. basi nilikuwa hedhi yangu nilikuwa na mpenzi wangu !! niko hatarini kupata ujauzito ??? xfa nisaidie

  435.   Marisol alisema

    Halo, kama siku 4 zilizopita kitu cha kushangaza sana kilinipata! Hakukumbuka ikiwa alikunywa kidonge cha uzazi wa mpango au la usiku uliopita! kwa hivyo nilidhani kwamba ikiwa ningeichukua na kufuata matibabu ya kawaida, lakini leo nimeanza kupata hedhi! na bado ninatakiwa kupata hedhi ndani ya siku 1 ... nifanye nini? usiku wa leo bado ninatumia vidonge vyangu? Nachukua mbili pamoja? Hedhi hii sasa inamaanisha kuwa sikunywa kidonge usiku mmoja, sivyo? kwa sababu hii haijawahi kunitokea!

  436.   Alejandra alisema

    Halo, mashauriano .. Nilisahau kunywa kidonge… na usiku tu nililazimika kunywa nilifanya ngono na nikakumbuka baada ya masaa 12 ya kunywa .. Nina hatari ya kupata mjamzito? Bado nina wiki kumaliza kifurushi.. tafadhali nijibu.. ahsante sana

  437.   Evet Ben alisema

    baada ya ujauzito wangu unaniingiza kila mwezi, kwa miezi miwili iliyopita hapana ... nilifanya vipimo viwili vya ujauzito kila mwezi na walinipa hasi .. nitakuwa mjamzito?

  438.   Nazareti alisema

    Halo, kwa kweli ilikuwa zaidi ya mashauriano ya matibabu. Nilitakiwa kuanza vidonge vya kudhibiti uzazi baada ya kipindi cha kupumzika siku ya Ijumaa na nikasahau na kuanza Jumamosi. usiku huo huo nilifanya ngono bila kinga. nimeonywa kabla ya ujauzito?

  439.   Susi alisema

    Hello!
    Nina swali na ningependa unisaidie. Kinachotokea ni kwamba mimi hunywa kila mara vidonge vya kudhibiti uzazi lakini jana nilisahau kuzitumia. Na leo niliichukua asubuhi na mapema. Hakuna nafasi ya kuwa nitapata mjamzito kwa sababu ya kukomesha hii?
    Nina wasiwasi sana natumahi unaweza kunisaidia

  440.   Paula alisema

    Halo! Sikunywa vidonge vyangu kwa usiku 3, usiku wa leo itakuwa usiku wa 4, je! Lazima ninywe 4 zote pamoja na kuendelea kawaida? pakiti mpya?, au chukua 4 pamoja na unitunze kwa siku chache? Tafadhali nahitaji jibu kabla muda haujapita !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Asante sana!!!!

  441.   Miguel alisema

    Halo, swali. Nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu Jumatatu usiku na Jumanne asubuhi, Jumatano ilibidi atumie kidonge saa 22 jioni na alisahau, na nikakunywa tu saa 18 jioni Alhamisi, swali langu ni:
    Je! Kuna hatari ya ujauzito?
    Je! Tunapaswa kufanya nini katika uhusiano unaofuata?
    Inachukua muda gani kwa kidonge kuanza kufanya kazi, kwa mfano ikiwa utaanza matibabu leo, inachukua muda gani kuanza kutumika?
    Anachukua kidonge cha chapa ya diva.
    Asante, nasubiri majibu yako.
    Miguel

  442.   NENA alisema

    acha kunywa kidonge kwa muda wa siku 2…. Katika siku hizo nilikuwa na mahusiano ... itakuwa ni kwamba nina hatari ya kupata ujauzito .. ?????

  443.   laura alisema

    Halo, kinachotokea ni kwamba nilisahau kunywa vidonge na imekuwa kama masaa 26, nifanye nini? Je! Itakuwa nzuri kunywa vidonge 2 kwa wakati mmoja?

    Na baada ya kufanya hivyo, ni tahadhari gani nipaswa kuwa nazo wakati wa mwezi mzima?

  444.   susana alisema

    Nilichukua microval kwa wiki ambayo sikuweza kuinunua kwani ilikuwa imechoka, hadi nilipopata, swali langu ni ikiwa nitachukua vidonge ambavyo sikuwa nimekunywa, mfupa 9 halafu naendelea kana kwamba hakuna kitu kilichochukua kila moja. siku au nangoja Hadi kipindi changu kijacho kuanza kutoka hapo ni shukrani za haraka

  445.   PAULA alisema

    HELLO ..
    NINA SHAKA, SIKU YA JANA NILIJISAHAU KUCHUKUA KINYWAJI (JUMAMOSI), KILA SIKU NINAKUCHUKUA KATI YA SAA 9 NA 9:30 JIONI, ASUBUHI HII (JUMAPILI) NAAMKA SAA 10:00 ASUBUHI NA NIKAichukua SAA 10:20 ASUBUHI, AMBAYO NILIJISAHAU, HIYO NDIO JUMAMOSI, NINATAKA KUJUA IKIWA KUNA ATHARI YA UJAUZITO KWA KUWA NINA MAHUSIANO JUU YA IJUMAA… YAANI KUSEMA NINachukua DONGO 1: DAKIKA 20: XNUMX BAADA YA KUMI NA MBILI SAA… ..
    AHHH JAMBO JINGINE NILIYOCHUKUA VIDONGE KWA MWAKA NA MIEZI 2, JE HII INAVUTIA KUShawishi?
    INAPASWA KUANGALISHWA KUWA TAYARI NIMESALIA VIDONGE 5 TU KILA KUMALIZA ALHAMISI, NA INAWEZEKANA NITAWachukua KWA WAKATI HUU UNAONYESHWA, NA KWA WAZIRI KUZIMA KWA SIKU HIZI KUTOKA NA MAHUSIANO ... NAOMBA NISAIDIE ... SHUKRANI

  446.   nyekundu alisema

    Halo ... kinachotokea ni kwamba sijanywa vidonge kwa wiki 3, na nimerudi tena, kuna uwezekano kwamba nina mjamzito .. asante natumai majibu yako

  447.   micaela alisema

    baada ya siku 7 za kupumzika ilibidi nianze kunywa vidonge siku ya Jumapili na kuanza siku 1 baadaye. lazima nipate mikutano 2 Jumatatu? au mimi huanza kawaida. Natumai jibu tafadhali asante!

  448.   macarena alisema

    Halo, niko barabarani na nilisahau vidonge vyangu, nimekaa kwa wiki 2 bila kuchukua chochote na ninafika nyumbani kwa mwezi mmoja, nitafanyaje? Je! Kuhusu vidonge hivyo, mimi hunywa au la?

  449.   mayra alisema

    Halo. Sina shaka, nilisahau kunywa kidonge ambacho nilikuwa nacho jana Jumapili saa 9 alasiri na wakati nilikwenda kuchukua ile inayolingana leo, Jumatatu, nilikumbuka kuwa nilisahau ile ya siku moja kabla (Jumapili). Na jana tu nilikuwa na mahusiano lakini kwa kweli Jumamosi hedhi yangu ilimalizika. niko hatarini kupata ujauzito? Je! Ninaweza kufuata vidonge ninapoenda au nizishinde na kujitunza mwenyewe na njia nyingine, mpaka nianze tena ???

  450.   Agustina alisema

    Halo, baada ya mapumziko kulikuwa na siku ambayo sikuichukua.
    aina fulani ya shida inaweza kutokea?

  451.   Agustina alisema

    Halo, baada ya mapumziko siku ya kwanza, kuanza tena, sikuichukua.
    aina fulani ya shida inaweza kutokea?

  452.   MARI alisema

    HOLLO CHUKUA VIDONGE VYANGU NILIKUWA NA SIKU ZA MAPUMZIKO NILIKUWA NIChukue SIKU YA NANE AMBAYO ILIKUWA JUMATATU NINALINIKIWA NIKIichukua

  453.   carla romina alisema

    halo unajua sijanywa vidonge vya kudhibiti uzazi kwa wiki moja na nimefanya mapenzi na mwenzangu ninaweza kupata ujauzito? naomba unijibu nina wasiwasi sana

  454.   josefina alisema

    Halo. Nilitaka kujua ikiwa kwa kuchukua vidonge vya uzazi wa mpango kwa usahihi, mpenzi wangu anaweza kutokwa na manii ndani yangu bila kuwa na hatari ya kupata mjamzito, au ikiwa ni lazima kumwaga nje?
    asante sana

  455.   Lala alisema

    Nilijichubua tu .. na ni kuchelewa sana kwangu kunywa kidonge na sitakumbuka kila siku kunywa wakati huu, au nitakuwa nimelala, je! Ningeweza kunywa kesho asubuhi kabla ya saa 12?

  456.   Alejandra alisema

    Ninatumia vidonge vya siku 28 bila kupumzika, kinachotokea ni kwamba kwa sababu za kifedha sikuweza kunywa kidonge siku ambayo ilinilazimu na nikanywa siku sita baadaye, siku ya saba nilifanya ngono bila kinga.

    Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi bila kuacha kwa miaka mitano.

    Swali ni dhahiri, kuna hatari ya kupata mjamzito?

    Kusubiri jibu la haraka na kukushukuru mapema ...

  457.   tamaa alisema

    Halo, nilitaka kushauriana na kitu, unajua kuwa nimekuwa nikitumia belara bila usumbufu wowote lakini, lakini wiki hii nilisahau kunywa vidonge Jumanne na Jumatano, nilizitumia mapema sana Alhamisi, na hizo siku mbili za usahaulifu Nilifanya ngono, ningependa kujua ikiwa ninaweza kuchukua njia nyingine kama postinor 1, na kuendelea na mzunguko wangu wa kawaida wa vidonge au nizizuie ikiwa nitachukua postinor ili kuzuia ujauzito.

  458.   Sonia.LA alisema

    Halo, nakuambia kuwa ninamaliza digrii yangu ya Tiba na ninazingatia maswala ya magonjwa ya wanawake ili Wasichana ambao wanataka kutembelea wavuti yangu wanaalikwa, na maswali yoyote au maswali yana jukwaa, na barua pepe ya kuwauliza !!!

    inayohusiana

    Sonia.LA

  459.   clau alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia dawa za kupanga uzazi kwa miaka 5, lakini mwezi huu ilinitokea kwamba nilianza kupata hedhi wiki moja kabla ya kumaliza vidonge na nilipomaliza nilianza tena hedhi. Kwa nini hii inaweza kutokea?

  460.   beatrice alisema

    Halo, kwa kweli ni swala, kidonge cha mwisho nilikunywa Jumanne baada ya siku 7 za mapumziko ilibidi nianze kunywa vidonge siku ya Jumatano na nilianza siku 1 kabla (Jumanne) kwa sanduku lijalo kidonge cha mwisho kilikuwa kwenye Jumatatu kupita siku za kupumzika ingeweza kunigusa Jumanne? .. haijalishi mwezi uliopita nimezichukua vibaya, nifanye nini mapema, asante sana

  461.   Agustina alisema

    Nilifanya mapenzi siku ya Jumatatu bila kutumia kondomu, nikunywa vidonge vya kudhibiti uzazi, siku hiyo hiyo nikifanya mapenzi, nikanywa kidonge kama kawaida, lakini Jumanne nimesahau, kwa hivyo nikachukua vyote kwa pamoja, je! Ninaweza kupata ujauzito?

  462.   haijulikani alisema

    Halo, ninaogopa sana kwa sababu nilitumia vidonge 18 vya uzazi wa mpango na mwezi uliopita sikuwa najitunza na nilikuwa na ngono bila kinga, zinaonekana kwamba hata nusu ya mwezi haujapita na nina kipindi changu lakini huchukua siku 4 na sasa inachukua nafasi ya siku mbili kupata ujauzito.

  463.   Fran alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge siku ya pili ya juma la kwanza, na ninaanza kupata kizunguzungu kila siku na kutoweza kula chochote na ninaanza kuogopa .... Kuna uwezekano kwamba, baada ya kujamiana wiki iliyopita, niliweza kupata ujauzito?

  464.   ndio alisema

    Halo ... Ninahitaji kujua ni nini kitatokea ikiwa nitakunywa kidonge kabla ya siku inayolingana nami, ambayo ni ile ambayo ilikuwa zamu yangu Ijumaa niliichukua Alhamisi na masaa baadaye baadaye nikagundua kuwa nilikuwa nimetengeneza kidonge kibaya na nikachukua ile niliyoandana Alhamisi Nilikunywa vidonge viwili siku hiyo hiyo .. Natumai majibu haraka xfa itachukua novial ..

  465.   anonymous alisema

    Halo, sio mara ya kwanza kuchukua dawa za kuzuia mimba, nilikuwa nimefanya hapo awali, sikuwa na shida, niliacha kuzitumia kwa miaka mingi na sasa mwezi huu ninakunywa vidonge vya yasmin kama ilivyoonyeshwa, siku ya kipindi nilianza kidonge cha kwanza Kawaida kipindi changu ni siku 5, lakini nimekuwa na kipindi kingi kwa siku 8 na kwa maumivu mengi na hakuna dalili kwamba ninataka kuacha, na ninataka kuacha kuzinywa, lakini mimi Sijui kama ni rahisi, au nisubiri kumaliza sanduku, oq Inafanyikaje nikiacha vidonge 8 tu na ninajitunza na kondomu, kwa sababu ukweli ni kwamba ninajisikia vibaya sana. Asante.

  466.   Samantha alisema

    Nina swali baada ya siku 7 za kupumzika
    Lazima nijizuie hadi nitakapopata raha au hakuna shida ikiwa nitafanya ngono tafadhali niombe nijibu

  467.   Monikasia alisema

    Halo!
    Nilijamiiana mnamo Aprili 15, nikanywa vidonge vyangu lakini mnamo Aprili 17 nilisahau kunywa kidonge changu, nikanywa mara moja kwamba nilikumbuka, na niliendelea na siku hiyo, wakati huo huo kama kawaida na kwa wengine kuna pia uwezekano kuwa ana mjamzito?

  468.   Cristina alisema

    Halo, nimekuwa nikichukua yaszmin kwa zaidi ya miaka mitatu na wiki hii nilisahau wiki nzima kwa hivyo napata hedhi lakini sijamaliza kifurushi, nifanye nini?

  469.   Ann alisema

    Halo, ninaogopa kwa sababu nilisahau kunywa kidonge na baada ya masaa 5 ambayo nakumbuka niliitumia, itakuwa kwamba kile nilichofanya kilikuwa sawa au ninaweza kuondoka kwa hali

  470.   Viviana alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge kwa zaidi ya masaa 12, lakini mara tu ninapokumbuka nilikunywa na kisha nikachukua ile ambayo ilinilazimu wakati huo na siku iliyofuata nilifanya mapenzi, je! Ningeweza kupata ujauzito? Tayari nimekuwa nikitumia dawa za kupanga uzazi kwa mwaka 1 na hii ni mara ya kwanza kusahau zaidi ya masaa 12.

  471.   Silvia alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka 3 lakini katika wiki ya pili nilisahau dozi 2 (Ijumaa na Jumamosi) na nikachukua ile Ijumaa asubuhi ya Jumapili ile ile Jumamosi alasiri na ile Jumapili usiku, sina Sijui Ikiwa nilifanya vizuri kwa sababu nilikuwa nikivuja damu kidogo tangu Jumatatu na wiki moja imepita na ninaendelea, ninaichukua kwa sababu ya ukosefu wa udhibiti wa homoni ambao ulisababisha mimi kutokwa na damu katika kipindi cha ovulation na tangu nilipochukua kwao haikunitokea tena, na kudumisha uhusiano siku hizi.

  472.   Karinita alisema

    Hello,
    Nina mashauriano Ijumaa, 23/04, ningepaswa kuanza kipindi changu kipya cha dawa ya kuzuia uzazi ya mpango cd (ambayo nilichukua miaka 5 iliyopita) lakini sikuwa na vifurushi zaidi, Jumanne hii 27/04 nilikuwa na udhibiti na mkunga wangu na yeye aliniambia siwezi kutoa vidonge kwani kwa kutokuanza siku inayolingana mwili wangu utapoteza marekebisho ya homoni na ikiwa atanipa ninaweza kuwa na ujasiri na ikiwa nitapata ujauzito nitamlaumu kwa hivyo ameniambia nenda siku yangu ya kwanza ya kipindi kutafuta vidonge na kuanza mzunguko tena. Sina uhusiano na mwenzi wangu mara nyingi sana kwa hivyo hakuna hatari kubwa. Nimenunua vidonge leo 28-04 na nitaanza kuzitumia kutoka siku inayolingana nami lakini pia nitatumia kondomu katika kipindi hiki. Je! Nitakuwa katika hatari ikiwa nitachukua vidonge sasa?

  473.   Flora alisema

    Hi, katika wiki ya pili nilichukua kidonge kwa kuchelewa kwa masaa 13. Baada ya siku 10 nilifanya mapenzi bila kinga na kama nilivyopendekeza mengi, nilinywa asubuhi baada ya kidonge. Hii ilikuwa Jumapili hii. Siku ya Jumatatu nilianza Aerosmith na sasa ni Ijumaa na hedhi bado haijashuka. Nina wasiwasi sana.

  474.   Maria Jose alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa wakati wa siku za kwanza za kupumzika, ambayo ni, wakati wa siku za kwanza za kunywa vidonge vyeupe, je! Lazima nijitunze? Je! Kuna hatari ya ujauzito?
    Asante.

  475.   Sara alisema

    Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa zaidi ya miaka miwili, lakini jana, sijui ni vipi, nilisahau kunywa kidonge kwa wakati uliowekwa (9-10am). Nilikumbuka saa 2 asubuhi na mara nikachukua. Siku moja kabla nilikuwa na ngono na kidonge kwa siku hiyo nilichukua wakati mzuri.
    Je! Ninaweza kuwa mjamzito?
    Ni ya dharura, tafadhali, nina wasiwasi sana

  476.   Francisca alisema

    Halo, nilikuwa nikitumia uzazi wa mpango wa diane-35, lakini mwezi uliopita (Aprili) sikuwachukua, na sasa nimechelewa kama siku 3, ni kawaida au la?

  477.   marta alisema

    Halo, ninachukua vidonge vya uzazi wa mpango vya loette na nimebakiza wiki moja kuzimaliza na kipindi changu kimepungua.
    Je! Ni kawaida baada ya kuzichukua kwa miaka 2 na hii haijawahi kutokea kwangu?
    Asante.

  478.   Jesica alisema

    Halo, nakuuliza swali.Nilisahau kunywa kidonge jana usiku na nilifanya mapenzi leo asubuhi.Ni wazi wakati nilitambua nimekunywa lakini masaa 12 yalikuwa yamepita ... niko katika hatari ya kupata ujauzito?

  479.   Mercedes alisema

    HOLLO ALHAMISI NILIJISAHAU KUCHUKUA VIDONGE, NA NINAVYOCHUKUA JUMAMOSI ALA MOJA ASUBUHI NILICHUKUA PILI KWA PAMOJA NA ALHAMISI NILIHUSIANA NA HAKUWA ANAJITUNZA MWENYEWE. NDANI YANGU BOMBACHA NILIKUJA KIDOGO INAWEZA Q Kuwa MIMBA?

  480.   carla alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge na nikafanya mapenzi siku hiyo hiyo naweza kupata mimba… ..

  481.   Eliana alisema

    Halo naipenda ukurasa waliyoweka nachukua yasmin siku 17 zilizopita na mume wangu ametokwa na manii ndani yangu nataka kujua ikiwa nina mjamzito kweli tafadhali subiri jibu lako

  482.   juliet alisema

    Nilikuwa na mahusiano, hakujitunza na baada ya kuwa nao ni jukumu langu kunywa kidonge usiku nilikunywa, lakini siku iliyofuata nilisahau, haikunitokea kamwe, na niliichukua mapema Jumapili asubuhi. Je! Kuna jambo linaweza kutokea?

  483.   lalini. alisema

    Nilianza kunywa vidonge tena baada ya mwaka mmoja kuzizuia. Niko tayari kwenye sanduku langu la pili la yasmin. Swali langu ni kwamba nina mpenzi tu mpya na ninataka kuwa naye lakini BILA hatari ya kupata ujauzito. Sanduku langu limemalizika Jumapili, ikiwa ninataka kuwa naye Jumanne au Jumatano ni hatari ???? Nina hakika kuwa kipindi changu kinapaswa kufika Jumatano au Alhamisi.

  484.   andrea alisema

    Halo, mimi hunywa vidonge vya wasichana vyenye vidonge 28 vya rangi ya waridi na 7 nyeupe, nimesahau kunywa kidonge kizungu cha kwanza, nilikunywa baada ya saa 12 pamoja na nyingine. kitu hufanyika? naweza kupata mimba Asante sana.

  485.   Katy alisema

    Halo, ninakunywa vidonge kila usiku, na mwezi huu nimesahau kunywa mara 2 kwa wiki moja lakini siku tofauti bila shaka kwamba siku iliyofuata nilipoamka niliitumia kwa sababu nilikumbuka usahaulifu wangu, kuna hatari ya kupata ujauzito, Sio kweli kwamba hii sio mara ya kwanza kwamba usahaulifu kunitokea, hakuna kitu ambacho kimewahi kunitokea, lakini vizuri, mtu huwa na hofu kila wakati na zaidi wakati mtu amekuwa na mahusiano. Tafadhali unaweza kunisaidia.

  486.   Isabel alisema

    Halo, ninakunywa vidonge kwa miezi 2 na kipindi changu kilikuja Aprili 17 na kilimalizika kati ya 21 na 22 na nilifanya mapenzi mnamo Aprili 24 na siku hiyo hiyo wakati huo huo ambayo ilibidi nichukue kidonge changu na nimesahau na Ninaendelea kunywa vidonge vyangu kawaida, je! Ninaweza kuwa mjamzito?

  487.   gabi- alisema

    Halo nilitaka kujua ikiwa ninaweza kuwa mjamzito… kwa sababu nilisahau kuchukua vidonge 4 vya kwanza vya kibao na kuchukua vidonge 3 pamoja ..

  488.   Romy alisema

    Nilikuwa nikunywa kidonge kwa takriban siku 5 na niliamua kuacha kabisa, kwa hivyo nilikuwa na vipindi 2 katika mwezi huo huo, lakini sasa ningependa kujua ni tarehe gani lazima nifuate kujua siku za ovulation, ili kupata ujauzito . Asante

  489.   monica alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge usiku mmoja na siku iliyofuata nilifanya mapenzi kisha nikanywa kidonge ambacho kilikuwa jukumu langu siku hiyo ... niko hatarini kupata ujauzito.

  490.   monica alisema

    Nitaanza kipindi changu wiki ijayo .. je! Nitahatarisha kupata ujauzito? Lazima ninywe kidonge hicho ambacho nilisahau?

  491.   toa alisema

    Halo, ninahitaji jibu la dharura ... baada ya wiki iliyobaki nilianzisha kibao kipya cha vidonge lakini nilisahau kuhusu kidonge cha 4 na cha 5 cha juma hilo, ambayo ni, wiki ya kwanza ... nilichukua zote siku ya 6 asubuhi na usiku ile inayolingana na haya yote nilikuwa na mahusiano hapo awali bila kujitunza na uzazi wa mpango wowote ... je! ninaweza kuwa mjamzito?

  492.   Andrea alisema

    Halo .. nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka miwili na leo ningepaswa kuchukua ya kwanza na nimesahau kuzinunua kwa hivyo kesho nitazichukua asubuhi, haitakuwa masaa kumi na mbili, lakini jana nilikuwa mapenzi bila kinga .. Kuna uwezekano gani wa kupata ujauzito ??? Haraka .. Asante.

  493.   geli alisema

    Ninatumia vidonge vya siku inayofuata kila wakati ninafanya mapenzi ambayo yanaweza kunitokea, nina wasiwasi kuwa mnamo tarehe 9 ya mwezi huu ilibidi nipunguze hedhi na haishuki; nilikuwa nimetumia kidonge lakini ile ya pili ilipita mimi kwa masaa 2 nitakuwa mjamzito, naomba unijibu nahitaji kujua.

  494.   tephi alisema

    Halo !!! Nilisahau kunywa kidonge siku moja wakati wa juma la kwanza… na siku inayofuata chukua mbili mfululizo….
    Sasa niko katika kipindi cha siku 7 za kupumzika ... niliacha kuzichukua Jumanne ... tuko Jumapili na bado haiji .. inawezekana kuwa nina mjamzito?

  495.   Haijulikani alisema

    Nimekuwa nikichukua udhibiti wa uzazi kwa miezi michache.
    Wiki baada ya kipindi changu, nilisahau kwa siku moja, lakini sikuitambua hadi wiki hii.
    Jana, mara moja nilinywa kidonge kilichosahaulika, lakini siku kadhaa baadaye katika usahaulifu, nilikuwa na uhusiano bila kinga, kwa sababu sikuwa nimetambua kile kilichotokea.

    Imekuwa wiki na nusu. Je! Ninaweza kuwa mjamzito
    nifanye nini? Nasubiri kipindi kifike, au nichukue mtihani wa ujauzito ..? Je! Vipimo hivi vinafaa lini?
    Asante. Ni ya haraka.

  496.   Patrick alisema

    Halo, swali langu ni hili lifuatalo, rafiki yangu wa kike amekuwa akitumia vidonge vya kuzuia mimba kwa miezi 8 na mwezi huu Mei, tarehe 7, alisahau kunywa kidonge chake saa 9 usiku.Ndio wakati huo. kidonge kila siku na kila siku.Jumaa ijayo 8 alikunywa kidonge wakati alikubali, mfupa baada ya saa 12 k lazima atumie vidonge ikiwa atasahau moja, shida ni kwamba Jumanne 10 na Jumatano 11 sisi nilifanya mapenzi na nikaingia ndani swali langu ni hili: je! kuna uwezekano mkubwa kwamba mpenzi wangu atapata ujauzito? kipindi chake cha hedhi kila wakati hufika katika wiki za kwanza za kila mwezi kama tarehe 7 au 0 kote huko…. Leo tuko na miaka 13 na ninaogopa sana ikiwa nitapata ujauzito au la au sihitaji mtu anayejua juu ya suala hili anisaidie kunielekeza tafadhali.

  497.   MARIA alisema

    HOLLO JINA LANGU NI MARIA NINACHUKUA XII MIAKA 10 INAENDELEA KUHUSU SIKU MBILI ILIYOPITA ALISAHAU KIDONGE CHANGU AMBACHO NINAKUCHUKUA SIKU ZOTE USIKU, KWAMBA NAKUCHUKUA JUU YA SAA 4 JIONI SIKU ILIYOFUATA NA NILIIKWILA SIKU HIYO KESHO IJAYO NIKIAMKA, PIA NILISAHAU NILITAKA KUJUA MAMLAKA GANI NINAAYO YA KUTOKA KWA UJAUZITO, KIPINDI CHANGU CHA HEDHIMU KILITOKA APRILI 29 / HADI MEI 05 !!! HILI LILITOKEA MEI 15 NA 16. NISAIDIE PFA

  498.   ginet alisema

    hello ... swali ninaweza kupata mjamzito ikiwa nitaacha kutumia kidonge Jumamosi na kunywa vidonge 2 Jumapili

  499.   Andrea gonzz alisema

    Lazima nisafiri wiki ijayo lakini napata tu hedhi siku hiyo, ni nini ninachotaka kujua ikiwa nitaacha kuzitumia, je! Kipindi changu kitachelewa au nifanye nini kuichelewesha? Ni mwezi wangu wa kwanza na kidonge
    tafadhali jibu haraka

  500.   Ary alisema

    Haraka .. Nimekuwa nikitumia vidonge vya Yasmin kwa miezi 2 na sasa katika mwezi wangu wa tatu baada ya kupumzika kwa siku 7, nilitumia siku 5 na sijui ikiwa ninapaswa kuzitumia au kutumia njia nyingine ??? Mbali na hilo nilikuwa na mahusiano katika siku ya 3d ya usahaulifu na siku ya 4 na nikachukua kidonge kutoka siku nyingine siku hiyo hiyo ya 4 ya 5 ambayo nilisahau .. tafadhali nijibu

  501.   Malkia alisema

    Halo sina shaka ninachukua vidonge vya maajabu nimezinywa kwa miaka 2 imekuwa nyakati ambazo nilisahau kunywa kidonge lakini wakati nakumbuka ninazitumia na hadi sasa hakuna kilichotokea, lakini mwezi huu nilisahau mara mbili moja katika wiki ya pili na nyingine mnamo ya tatu siku ya mwisho wa mwisho na nikachukua pamoja na ile ya mwisho, niliacha kuzichukua Alhamisi na leo ni Jumanne na bado haijashuka, kuna uwezekano kwamba nina mjamzito na ikiwa kuna yoyote kesi ambayo ilikuwa, Kwamba nimeendelea kunywa vidonge vinaweza kuwa na athari kwa mtoto.Nahitaji jibu la haraka.

  502.   Daniela alisema

    Hi, nilinywa kidonge miaka 2 iliyopita. Wiki ya kwanza ya sanduku (vidonge 21) nilisahau kidonge kutoka Ijumaa 12h zaidi au chini na Jumamosi na Jumapili nilifanya mapenzi na ikaingia ndani yangu. Hatari ya kuwa mjamzito ni kubwa sana?

  503.   ivaray alisema

    Halo ... mm nimesahau kunywa kidonge cha uzazi wa mpango ... mnamo tarehe 7 tu .. Nilianza kunywa mnamo Mei 2 na mnamo 9 nilisahau kuchukua .. namaanisha tu tarehe 7 .. lakini sikuichukua kwa muda mrefu kama nilikumbuka ... niliiacha ipite ... nilipaswa kuichukua saa 11 jioni na sikuchukua ijayo hadi tarehe 10 saa 11 jioni ...: Ikiwa niko hatarini ya kuwa mjamzito? .. nilikuwa na mahusiano siku ya 12,13, 14 na XNUMX baada ya siku ya kwanza ya hedhi yangu ..

  504.   Maria alisema

    Halo kila mtu, kwanini nichukue nambari mwishoni mwa psatila kwa mpangilio huo? Nilianza kuichukua nambari 7 kisha nikifunga moja na kuchukua inayofuata, ningependa kujua ikiwa niko katika hatari ya kupata ujauzito? Asante.

  505.   Andrea alisema

    Halo, nina swali, ni lazima nianze kunywa vidonge (Evilin) ​​siku ya Jumatano na kwa machafuko rahisi nilitumia ya awali (ambayo ni, mojawapo ya yale yaliyosema Jumanne). Nifanye nini, je! Ninaendelea kuwachukua na bakia hiyo au ninaruka kwa ile inayosema Alhamisi na ile ya Jumatano mimi huichukua mwishoni?

  506.   mwanga alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia kidonge cha uzazi wa mpango kwa miaka 2 (yasmin) na nikasahau kunywa kwa siku 2 mfululizo ... nifanye nini na inashauriwa kutofanya ngono kwa muda gani?

  507.   Uzazi wa Mayan alisema

    Nilisahau kunywa kidonge wiki 1 tu kabla ya matibabu kumalizika na nilikuwa na kujamiiana bila kinga Alhamisi ya hiyo hiyo na Jumamosi usiku nilichukua Siku ya Posta lakini nilisahau kidonge cha uzazi wa mpango na Jumapili saa 9 asubuhi nilitumia Siku ya Posta 2 pamoja na kuzaliwa kidonge cha kudhibiti ambacho nilisahau siku moja kabla. Matibabu ya uzazi wa mpango yalimalizika Jumanne hii lakini haijanishusha, nitakuwa mjamzito?

  508.   Maria alisema

    Hola:

    Ningependa kujua ni nini kitatokea ikiwa ningesahau kunywa kidonge cha uzazi wa mpango siku ya 7 na nikachukua mbili kwa siku ya 8 (zaidi ya masaa 12 yalikuwa yamekwisha kupita), je! Ninaweza kupata mjamzito ikiwa nitafanya ngono katika siku zifuatazo? na nifanye nini katika hali hii.

  509.   laura alisema

    Halo, naitwa Laura. Ninatoka Venezuela. Ninataka kujua ni nini kitatokea ikiwa nitakunywa kidonge kisicholingana nami. Namaanisha, nilinywa kidonge kwa juma. Ningependa kujua ikiwa athari ni kupotea au la.
    gracias… ..

  510.   NOELIA alisema

    Habari ya asubuhi. Nina swali kuhusu kidonge ninachotumia. Nilianza kunywa cyst ambayo ninayo katika obariamu yangu na nodule katika kifua changu. daktari wa wanawake alinipa KALA MD24. Inageuka kuwa huu ni mwezi wa 2 ambao mimi huchukua nataka kujua ikiwa mchungaji huyu ananizuia kupata ujauzito au ikiwa ni kwa shida tu ninazo.Na pia nataka kujua ikiwa ninachukua mchungaji usiku ikiwa nimesahau na kuichukua asubuhi wakati nakumbuka mimi pia niko hatarini? Tafadhali niambie nina shaka hiyo kuliko kitu chochote ikiwa mchungaji huyu ananizuia kupata ujauzito au la ... Natumai majibu yako yanashukuru sana.

  511.   Andrea alisema

    Halo ... swali langu ni lifuatalo .. Nilitoka usiku mmoja na kunywa kidonge changu kama kawaida, lakini nilitapika .. siku iliyofuata nilikuwa nikikosa kidonge ndani ya sanduku, kwa hivyo niliamua kuchukua mbili kwa safu ... na wiki nzima iliyofuata nilijitunza na kondomu .. Lakini sasa kwa kuwa ni wiki ya kupumzika, kipindi changu hakitakuja… tayari imechelewa kwa siku 4… ingeweza kuathiri kitu kuchukua Vidonge 3 pamoja ??? naweza kuwa mjamzito ??? msaada tafadhali sijui nifanye nini !!!

  512.   maca alisema

    Hola:

    Zaidi ya siku 5 ambazo sijachukua dawa yangu ya uzazi wa mpango kwa sababu zilikuwa zimeisha, nilinunua kama siku 3 zilizopita na bado sizichukui kwa sababu mimi ni msahaulifu nusu, nilifanya ngono na mpenzi wangu alibaki ndani, kuna uwezekano ya kupata mimba? Je! Kuna hatari yoyote ikiwa nitachukua kidonge leo? Nasubiri jibu.

  513.   blonde alisema

    Habari nzuri swali langu ni: mnamo Mei 13 nilianza na vidonge kama kila mwezi na siku ya 20 na 21 nilisahau kuzitumia na nimekuwa nikivuja damu kama rangi ya waridi kwa siku mbili, nikiwa nyekundu, je! Ninaweza kuwa mjamzito? Tafadhali nisaidie, tafadhali

  514.   kt alisema

    Hello,
    Nilikuwa nikichukua Marvelon 20 lakini walibadilisha kuwa Marvelon muda mrefu uliopita.
    Ilinibidi nianze kunywa vidonge na nikachukua (kidonge) moja na nusu ya maajabu 20 kwani nilisahau kununua maajabu. Je! Ninafanya nini mwezi mzima?

  515.   Maria alisema

    Halo nahitaji msaada !! Kuhusu vidonge vya dharura, kinachotokea ni kwamba ile ya kwanza mimi huchukua saa 1:07 jioni na ya pili saa 1:30 asubuhi. Je! Kuna shida na tofauti ya dakika 23?

  516.   adhabu alisema

    hi, ninahitaji msaada !!! Nilisahau kunywa vidonge vyangu kuanzia Jumapili hii hadi Alhamisi, tayari kuna vidonge 4 !!! ina suluhisho au la ??? Tafadhali ikiwa mtu ametokea vivyo hivyo nisaidie asante

  517.   mariela alisema

    Nina wasiwasi siku 6 zilizopita kwamba nilianza kunywa vidonge vya kuzuia mimba na mpenzi wangu aliishia ndani nataka kujua ikiwa nina nafasi ya kupata ujauzito tafadhali jibu

  518.   carolina alisema

    Halo, ninahitaji msaada na mahusiano yangu lakini sikujitunza na nilisahau kunywa kidonge siku mbili baadaye nikanywa kidonge cha kuzuia mimba, unafikiri itanisaidia kutopata ujauzito?

  519.   Alejandra alisema

    Halo, unajua, ilibidi nichukue kidonge changu cha kwanza kutoka kwa bahasha siku ya Ijumaa siku zote mimi hunywa saa 22:1 jioni na wakati huu nimeichukua saa 11:XNUMX jioni Kuna hatari ya kupata ujauzito na nimekuwa nikitumia kwa miezi XNUMX, itanisaidia sana ikiwa utanijibu, asante sana.

  520.   MARIA ELENA alisema

    HELLO ………….

  521.   MARIA alisema

    Ninahitaji msaada nimesahau kunywa vidonge 4 baada ya kipindi changu. MAHUSIANO YA MIKOPO SIKU HIZO Kuna uwezekano gani wa kupata ujauzito. (NISAIDIE)

  522.   MARIA ELENA alisema

    NISAIDIE! NILISAHAU VIDONGE

  523.   VIANEY alisema

    Halo wakati naanza kunywa vidonge vyangu baada ya siku 7, nimesahau siku 4, napaswa kuona ikichukuliwa Jumamosi na sisi ni Jumatano, nafanya nini?

  524.   LIBETH alisema

    Halo, nilisahau kidonge kwa siku 2 na nilifanya mapenzi, ni nini kinatokea na nifanye nini? hata hiyo siku ya pili nilichukua kidonge kana kwamba hakuna kitu wazi kabla ya saa kumi na mbili. Asante!

  525.   daniela alisema

    HooLa inageuka kuwa niko kwenye kibao cha pili nikitumia vidonge vya uzazi wa mpango vya Yaz, siku moja Alhamisi ilikuwa zamu yangu kuchukua kidonge namba 14 na nilikuwa na hakika kuwa nimekunywa nilifanya mapenzi saa 8 usiku, kidonge hiki ninakunywa saa 7 ni siku zote, wakati niligundua kuwa sikuichukua siku hiyo ilikuwa saa 11 usiku, lakini niliichukua mara moja na siku zilizofuata niliendelea kuichukua saa 7 asubuhi kama vile ninavyoichukua kila wakati .. ningependa kujua ikiwa kuna hatari ya ujauzito, tafadhali nijibu
    shukrani

  526.   daniela alisema

    HooLa inageuka kuwa niko kwenye kibao cha pili nikitumia vidonge vya uzazi wa mpango vya Yaz, siku moja Alhamisi ilikuwa zamu yangu kuchukua kidonge namba 14 na nilikuwa na hakika kwamba nimekunywa, nilifanya mapenzi saa 8 usiku, lakini sikuweza kutoa manii ndani yangu, mimi hunywa kidonge hiki saa 7 asubuhi kila siku, wakati niligundua kuwa sikuikunywa siku hiyo ilikuwa saa 11 jioni, lakini niliichukua mara moja na siku zilizofuata niliendelea kunywa saa 7 asubuhi kama nilivyofanya. kunywa kila wakati .. Ningependa kujua ikiwa kuna hatari ya ujauzito, tafadhali nijibu
    shukrani

  527.   yesenia alisema

    Halo, ningependa utatue swali hili kwangu.
    Aver, jana usiku nilichukua kidonge ambacho nilikuwa nikicheza, sawa? Lakini baada ya dakika 5 au 10 ilibidi niende bafuni kwa sababu nilikuwa na tumbo mbaya (nilikuwa sikua sawa alasiri) na nilikuwa na kuhara, lakini haikuwa kali, kwa hivyo haikuwa chumvi sana, lakini ilikuwa sio kawaida pia.

    Kile nataka kujua ni ikiwa kidonge hicho kilinifanyia kazi au la.
    mara moja ilinitokea na daktari aliniambia kuwa hakuna kitu kilichotokea, kwamba ilitokea ikiwa kuhara ilikuwa kali.
    Unaweza kunisaidia??
    shukrani

  528.   katy alisema

    Halo, ninachukua vidonge vya uzazi wa mpango vya Cerazette, 28 kwa kuwa nina mtoto wa miezi 11 na nilimnyonyesha, nilizitumia siku ya kwanza ya kipindi changu katika mwezi wa kwanza nilishuka mara 2 karibu na kidonge cha mwisho. Nilisahau niliendelea kuzichukua kwa pili lakini katika Mwezi huu hakukuwa na hedhi, nilimaliza na kontena na kuendelea na inayofuata, niko katika siku za kwanza na bado hakuna hedhi, ingawa wananiambia kuwa ni kawaida kwa kuwa ni mtoto wangu wa kwanza na baada ya kujifungua hii inafanya kazi hivi, inawezekana kwamba nina mjamzito? Kweli, bado namnyonya mtoto wangu, tafadhali ninahitaji unijibu

  529.   Maira navarro alisema

    Habari
    Nataka kujua ikiwa unaweza kunisaidia.
    Nina safari wiki ijayo kwenda pwani na zinaibuka kuwa siku nitakayoondoka nina kipindi changu, ninachukua jasmine 24/4.
    Ningependa sheria yangu itangulie mbele yangu au haitanijia, nifanye nini?
    au ushauri gani wanaweza kunipa.
    Shukrani

  530.   Maria alisema

    Halo, Jumamosi nilianzisha sanduku jipya la vidonge, Jumapili nilifanya ngono, na hadi Jumatatu najua kuwa ninatumia vidonge vizuri. Sijui kama ni q inalingana na Jumanne au Jumatano.

  531.   andrea alisema

    Ikiwa niliacha kunywa vidonge baada ya siku 3, nilikuwa na uhusiano na uwezekano wa ujauzito, tafadhali, ninahitaji jibu haraka iwezekanavyo.

  532.   Bata alisema

    Ola chukua vidonge siku iliyofuata saa moja baada ya kufanya mapenzi, lakini kibao cha pili hakichukuliwi kwa masaa 12 lakini kwa masaa 14, ninahitaji kusoma uzoefu kama huo au nini kinaweza kutokea katika kesi hiyo tafadhali… .. nifanye nini Je! ikiwa nitachukua vidonge tena !!

  533.   danixa alisema

    Halo, sawa, leo nina dawa ya kununulia dawa alinipa mkunga wangu, ukweli ni kwamba, sijawahi kunywa vidonge na hakuna kitu kama hicho nataka tu kujua ni wakati gani unapendekeza kunywa ni kwamba sijui jinsi ya kuanza tafadhali nipe jibu ?? asante

  534.   danixa alisema

    Tafadhali, ninahitaji jibu.Niko na ukurasa wazi nikisubiri au itakuja kwa barua ????????

  535.   Ndogo alisema

    Halo, nina swali, ninachukua YAZ (Hii ni kifurushi changu cha pili). Shida ni kwamba nimesahau kidonge # 7 cha wiki ya kwanza. Nimefuata maagizo ya kuichukua siku ya 8 mara tu nikikumbuka, hata hivyo masaa 12 yamepita. Nilifanya ngono siku ya 4, na ningependa kujua ni uwezekano gani kwamba nina mjamzito? kwa kweli kuna ujauzito karibu 100% katika hali yangu (kama rafiki yangu aliniambia).
    Salamu na ningefurahi sana ukinijibu, kwa sababu sina mtu mwingine wa kugeukia.

  536.   carolina alisema

    Halo, sawa, nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu na hakujitunza, siku hiyo hiyo nilisahau kuchukua dawa ya kuzuia mimba na nikakumbuka siku nyingine baada ya saa 12 jioni. Kilichonitia wasiwasi ni kwamba sijui ikiwa kidonge kilifanya kazi au la. naweza kupata mimba? nijibu !!!

  537.   Alexandra Garcia alisema

    Halo, mchana mwema, nina shaka kuwa una hatari ya kupata ujauzito ikiwa sikunywa kidonge na kufanya mapenzi siku hiyo.

  538.   carolas alisema

    Ushauri wangu ni: Nilisahau kuchukua vidonge 4 mfululizo na nikagundua ya nne, niliingia kwenye tovuti ya uzazi wa mpango wangu wa kike 20 na nikasema kuwa ni bora kutochukua 4 na kuacha sanduku, kwamba ninaenda kuwa na damu na kwamba ilibidi nianze sanduku jipya. Usahaulifu wa 1 ulikuwa Alhamisi, wa 2 Ijumaa, wa 3 Jumamosi, Jumapili ulikuwa wa 4 na sikuuchukua, wa 5 ulikuwa Jumatatu, wa 6 ulikuwa Jumanne na leo ni Jumatano na hakuna damu iliyonifikia na mimi nina wasiwasi sana, sio kwa sababu ya hatari ya ujauzito lakini juu ya chochote kingine au usawa ambao umesababishwa. Swali langu ni nini nifanye, kuendelea kusubiri kutokwa na damu au kunywa kidonge cha kwanza leo hata ikiwa haijafika. Ningeshukuru ikiwa mtu angeweza kunijibu haraka iwezekanavyo, kwa HARAKA! Asante!!!

  539.   javiera alisema

    Ni nini kinachotokea ikiwa nitachukua vidonge vyote kwa wakati mmoja? inaweza kunidhuru?

  540.   yule_nena alisema

    Halo .. Nina swali .. Sikuwa nimekunywa vidonge vya kudhibiti uzazi kwa muda mrefu na nilianza kuzitumia tena. Ukweli ni kwamba nilianza kuzichukua siku ya pili ya hedhi na sio ya kwanza na kifurushi kinasema kwamba wakati hii imefanywa, njia nyingine ya uzazi wa mpango (kondomu) lazima itumike wakati wa wiki ya kwanza ya kunywa vidonge. Shida ni, nilikuwa na ngono bila kinga wakati wa wiki hiyo ya kwanza. Swali ni je, nina nafasi ya kupata ujauzito ???

  541.   carolas alisema

    Tafadhali, swala langu linahitaji jibu la dharura !!!, Kuhusu usahaulishaji wa uzazi wa mpango 4 mfululizo, hapo juu kuna swali langu, ASANTE

  542.   miky alisema

    Ninahitaji kujua kitu ambacho ninakaribisha kichwa changu nimesahau kuchukua pastiya yasmin siku ya Jumatatu na Jumanne lakini nenda vizuri tu Jumatano ami kasa nilichukua ile kutoka Jumanne hadi asubuhi na usiku ile iliyoambatana na Jumatano baada siku iliyofuata nikachukua pastiya siku ya Jumatatu
    Inageuka kuwa nilifanya mapenzi Jumamosi na Jumapili pia, lakini niliendelea kuchukua pastiyas. ai hatari ya aibu? tafadhali nahitaji jibu
    micasanmillan_016@hotmail.com

  543.   maarlin alisema

    Halo, nilisahau kunywa kidonge kutoka jana. Niligundua leo .. nifanye nini? na leo nitakuwa na mahusiano na mwenzangu .. ninachukua vidonge vyote viwili? ya jana na ya leo ... ili niweze kupata ujauzito?

  544.   Adriana alisema

    Hellooo. Nilitaka kujua ni hatari gani ya ujauzito ninayoendesha, ikiwa ni lazima ningeanza kuchukua vidonge Alhamisi 27 saa 8 usiku na nilianza Ijumaa 28 saa 11 usiku, ni mara ya kwanza kunipata, Lazima nijitunze hata kwa kondomu, au tayari ninaweza kuwa na uhusiano bila chochote…. Siku 2 zilizopita nilikuwa na mume wangu na hakunitunza….

  545.   fanya alisema

    Mada yangu ni ya wasiwasi kwa mwezi 1 na hedhi yangu haijakuja kwangu ... kabla sijaacha kunywa vidonge vyangu na nilikuwa na ngono isiyo na kinga wiki 2 kabla, halafu na kondomu na kwa kweli sijui ikiwa imevunjika ... swali ni ikiwa niliacha kunywa vidonge, nina uwezekano gani wa kuwa mjamzito na vidonge hupoteza athari za uzazi wa mpango kwa muda gani?

  546.   maua ya veronica alisema

    Halo… !!! Ninaona kuwa ya kufurahisha sana kuwa wanatusaidia na wasiwasi wetu.Ninatumai wanaweza kunisaidia.Ni mara ya kwanza kuchukua vidonge hivi na nina wasiwasi mwingi ... asante kwa kila kitu ...

  547.   erla alisema

    Halo, takriban wiki mbili zilizopita, nilianza kunywa vidonge vya kuzuia mimba na haachi kushuka hata ingawa ninatumia vidonge, hii ni kawaida shida itakuwa nini?

  548.   nzuri alisema

    Halo nikichukua yaz lakini nimesahau kuichukua siku moja na ijayo niliwachukua pamoja na kila siku nilifanya mapenzi mara moja nilichukua postinor 2 ni lini kipindi changu kinapaswa kushuka?

  549.   bluu alisema

    Habari!
    Nilisahau kunywa kidonge cha uzazi wa mpango na kuchukua mbili pamoja siku iliyofuata (ile iliyonilingana na mimi siku hiyo na siku iliyotangulia) ukweli ni kwamba nahisi kana kwamba matiti yangu yalikuwa yamevimba na yanaumia kama wakati wangu wa hedhi utakavyokuwa tone, lakini hii sio zamu yangu kwa siku 13.
    Je! Ningeweza kushuka mapema, kwa sababu nilichelewa kuichukua? Au ningeondoka siku ile ile ambayo nilikuwa nakustahili? Kwa nini matiti yangu yanaumia sana sasa, na yamevimba?
    Asante, nasubiri majibu yako

  550.   maua kidogo alisema

    Halo wasichana, nimekuwa nikitumia microgynon kwa miezi 3 na mwezi huu nimesahau mara 2 lakini ninazichukua kesho yake asubuhi lakini sikumbuki ni saa ngapi ninachukua mwezi wa Mei niko tarehe 13 lakini mwezi huu hakuna chochote na ninaogopa nina mtoto wa miezi 7 nitakuwa mjamzito

  551.   Elena alisema

    Halo nimemaliza blizrter kamili, na matibabu yangu yafuatayo niliyachukua siku 2 baadaye bado katika kipindi changu, lazima nitumie njia nyingine yoyote ??? au sio shida ???