Miriam Guasch

Mfamasia alihitimu mwaka wa 2009 kutoka Chuo Kikuu cha Barcelona (UB). Tangu wakati huo nimeelekeza kazi yangu katika kuchukua faida ya mimea asilia na kemia ya kitamaduni. Mimi ni mpenzi wa watoto, wanyama na asili. Lengo langu ni kuwasaidia wale wote wanaohitaji, kupunguza athari mbaya, kuimarisha ustawi na hata kuweka Sayari yetu tuipendayo akilini. Saa nilizo nazo bila malipo ninapoondoka kwenye duka la dawa ninazikabidhi kwa familia, kusoma, kusoma na kuandika. Mimi pia ni sehemu ya makazi ya wanyama, ambayo hunijaza upendo na furaha. Kwa kifupi, kujifunza na kusaidia ndiko kunakonisukuma katika maisha haya na ninajaribu kuwa na haya "mapishi mawili" katika maisha yangu ya kila siku. Kwa hili ni muhimu kusikiliza, kwa hiyo ninakuhimiza kuuliza, usiondoke na mashaka yoyote. Nimefurahi kuweza kukupa ushauri wangu na kusikiliza unachosema.