Kidonge cha kukinga

vidonge vya kuzuia uzazi

Matumizi ya kidonge cha uzazi wa mpango ina hadithi nyingi hiyo inapaswa kutupwa chini ili uweze kuelewa haswa kidonge cha uzazi wa mpango ni nini na sio nini na haswa ni nini na sio ya nini. Ni muhimu kwamba ili kuchagua njia ya uzazi wa mpango lazima ujulishwe vizuri juu ya kidonge cha uzazi wa mpango. Vivyo hivyo, kabla ya kuanza kunywa kidonge, kwa kuwa ni dawa, itabidi uwasiliane na daktari wako wa magonjwa ili aweze kufanya uchunguzi na aweze kukushauri kidonge bora kwako.

Na ni kwamba kwa kuwa swali kama: "Je! Ninapaswa kunywa kidonge?" au "Je! kidonge cha kudhibiti uzazi kitanifanya niongeze uzito?", "Je! nikinywa kidonge na kuvuta sigara?" Kuna maswali mengi ambayo unaweza kuwa nayo kuhusu vidonge vya kudhibiti uzazi. Ndio maana inahitajika ujulishwe vizuri bila kuwa na kutoridhika yoyote juu ya nini unapaswa kufanya kwa kuchukua au kutotumia kidonge cha uzazi wa mpango, r.Kumbuka kwamba ni uamuzi wa kibinafsi sana.

Lazima ukumbuke tu hiyo vidonge vya kudhibiti uzazi havifanyi kazi sawa kwa wanawake wote, kwa hivyo rafiki yako wa karibu anaweza kuzipata nzuri lakini lazima uvumilie athari zote ambazo zinakuweka katika matarajio na unapaswa kubadilika kwa tofauti.

vidonge vya uzazi wa pink

Lakini leo nataka kujibu baadhi ya maswali ambayo yanaweza kuwa yanapita kichwani kwako hivi sasa… Na ikiwa kuna maswali yoyote ambayo hayajasubiriwa au unataka tu kuuliza swali tofauti, usione haya na andika maoni!

Je! Kidonge cha uzazi wa mpango hufanya kazi vipi?

Vidonge vya kudhibiti uzazi vina homoni ambazo hukandamiza ovulation ya mwanamke. Wakati wa ovulation, yai hutolewa kutoka kwa ovari, na Bila ovulation hakuna yai ambayo inaweza kurutubishwa au ujauzito ambao unaweza kutokea. Ute katika mlango wa kizazi pia unakuwa mzito, na kuifanya iwe ngumu zaidi kwa manii kupenya kwenye uterasi na kufikia yai ikiwa kuna moja. Pia inabadilisha utando wa uterasi, kwa hivyo yai lililorutubishwa lina uwezekano mdogo wa kupandikiza ndani ya uterasi.

Je! Kidonge cha kudhibiti uzazi ni nini haswa?

Kuna bidhaa nyingi tofauti za vidonge vya kudhibiti uzazi, lakini zote zitaanguka katika vikundi viwili:

  • Kidonge pamoja Ina homoni mbili za kutengenezea, estrojeni na projesteroni, zinazodhibiti mfumo wa uzazi kuzuia ujauzito.
  • Kidonge cha progesterone hufanya tu tofauti. Ufunuo wa uterasi unakonda, kamasi ya kizazi inakuwa kubwa, na ovulation huacha. Inafanya kitu sawa sawa na kidonge pamoja, lakini hutumiwa zaidi na wanawake wazee, na inaweza pia kutumiwa wakati wa kunyonyesha.

Kwa nini utumie kidonge cha uzazi wa mpango?

Kuna njia nyingi za uzazi wa mpango ambazo unazo kama njia mbadala ya kidonge, lakini wanawake wengi ambao hutumia kidonge na hawaathiriwi na athari mbaya wanapendelea kwa sababu ni bora na ya kuaminika. Kwa kuongeza lsheria huwa kawaida, nyepesi na isiyo na uchungu, na unaweza pia kufanya ngono bila kondomu (ikiwa wewe ni mpenzi thabiti, vinginevyo inashauriwa kutumia kondomu kuzuia Magonjwa ya zinaa (STDs), kwani kidonge hakilindi dhidi ya magonjwa ya zinaa.

Ninaweza kunywa kidonge cha uzazi wa mpango kwa muda gani?

Hakuna sababu ya matibabu kwa nini unapaswa kuacha kunywa kidonge baada ya muda fulani ikiwa inakufaa. Hii itategemea wewe na kile daktari anakushauri kulingana na mtindo wako wa maisha au ikiwa unapendelea kuanza kutafuta watoto.

msichana akitumia kidonge cha uzazi wa mpango

Je! Ninaweza kupata mjamzito kwenye kidonge?

Kidonge ikiwa kinatumiwa kwa usahihi ni 99% yenye ufanisi, hata hivyo wanawake wengine ambao wanaweza kuwa wamesahau kuchukua na hawatumii tahadhari (kondomu) wanaweza kupata mimba ikiwa wako siku zenye rutuba. Kwa kuongezea, ikiwa una kuhara, kutapika au ikiwa unachukua dawa ya kuua viuadudu, inashauriwa pia kutumia kondomu wakati wa kujamiiana kwa sababu ufanisi wa kidonge unaweza kupungua, na ikiwa imefukuzwa kutoka kwa mwili, haitaweza kuwa na athari yoyote.

Nakala inayohusiana:
Siku za kuzaa

Ni nini hufanyika ikiwa nimesahau kunywa kidonge?

Ni salama kwamba hautumii kidonge kwa sababu homoni za vidonge vya kuzuia uzazi hapo juu itatosha kuweka uzazi wa mpango kufunikwa. Ukikosa kidonge chukua mara tu unapoikumbuka na kisha endelea kunywa vidonge kama kawaida. Lakini pia ikiwa unapendelea kuchukua tahadhari katika mahusiano ya kijinsia itakuwa wazo nzuri kuepusha mshangao.

Nakala inayohusiana:
Dawa za kupanga uzazi

Je! Lazima ninywe kidonge kwa wakati mmoja kila siku?

Kidonge cha uzazi wa mpango lazima ichukuliwe kila siku na kufanywa kwa wakati mmoja ni muhimu kwa sababu njia hiyo utakuwa na tabia hiyo na wewe ni chini ya uwezekano wa kusahau.

Je! Kidonge cha kudhibiti uzazi kinaingiliana na dawa zingine?

Dawa zingine zinaweza kuingiliana na kidonge na kupunguza ufanisi wake. Hii inaweza kumaanisha kuwa utalazimika kutumia njia ya ziada ya uzazi wa mpango ikiwa hautaki kupata mjamzito, kama kondomu.

Wakati dawa mbili au zaidi zinachukuliwa kwa wakati mmoja, athari za dawa moja zinaweza kubadilishwa na nyingine na hii inajulikana kama mwingiliano. Dawa zingine zinaweza kuingiliana na aina zingine za uzazi wa mpango wa homoni, kama ilivyo na aina yoyote ya vidonge vya kudhibiti uzazi.

Njia nyingi za uzazi wa mpango lazima ziagizwe na daktari atalazimika kushauri ikiwa njia iliyochaguliwa ya uzazi wa mpango itaathiriwa na kuchukua dawa zingine (na ni nini).

Je! Maambukizo ya chachu ni ya kawaida wakati unachukua kidonge?

Ndio wao ni mara kwa mara tangu rekebisha ph ya uke, ingawa na maandalizi ya kiwango cha chini cha sasa, mzunguko wa maambukizo umepungua. Lakini italazimika kuchukua tahadhari ili kuepuka kupata kuvu inayokasirisha.

Baada ya kunywa kidonge, ni rahisi kupata mimba na mapacha au mapacha watatu?

Hii ni hadithi tu. Ovulation nyingi hazijawahi kuzingatiwa baada ya kuacha matibabu na vidonge. Kitendawili! Wanadaiwa pia kusababisha utasa, hadithi nyingine.

Je! Kidonge cha asubuhi-baada ya nini?

Ni kidonge ambacho imechukuliwa tu baada ya uhusiano ambao haujalindwa. Ni matibabu ya dharura. Haipaswi kuzingatiwa kama njia ya uzazi wa mpango, kwani homoni hutumiwa kwa viwango vya juu. Lazima ichukuliwe ndani ya masaa 72 ya tendo la ndoa bila kinga.

Je! Kunywa kidonge kwa muda mrefu kunaweza kuongeza mzunguko wa saratani ya matiti?

Katika masomo yaliyodhibitiwa ongezeko la mzunguko wa saratani halijaonekana matiti kwa wanawake wanaotumia kidonge, hata kwa wale walio na historia.

Je! Saratani ya kizazi?

Kesi ya saratani ya shingo inahusishwa zaidi na uasherati na ngono, kwa kukosekana kwa njia za kizuizi. Kwa upande mwingine, wanawake wanaotumia kidonge hukaguliwa mara nyingi zaidi kuliko wale ambao hawatumii chochote, kuruhusu fanya utambuzi wa mapema ya vidonda vya mapema.

Je! Saratani ya ovari?

Uzazi wa mpango wa mdomo jaribu athari ya kinga kwenye ovari ambayo huhifadhiwa kwa miaka kadhaa baada ya kuacha matibabu.

Je! Kidonge kinapunguza hamu ya ngono?

Watumiaji 10% wanakabiliwa na kupungua kwa hamu ya ngono, wakati 18% huongeza. Labda ni zaidi ya shida ya kisaikolojia kuliko amri nyingine. Ikiwa shida itaendelea, njia nyingine ya uzazi wa mpango itapaswa kutumika.

msichana na vidonge vya uzazi wa mpango

Je! Kidonge kinakupa mafuta?

Hainenepesi na dozi tunayotumia sasa. Ikiwa unapata njaa kuliko kawaida, lazima tu kudhibiti lishe yako.

Je! Kuna hatari ya kuzaa wakati ninawaacha?

Hakuna kupungua kwa uzazi bila kujali muda wa matumizi yake. Katika hali nyingine, kunaweza kuwa ukosefu wa hedhi kwa miezi michache, lakini hii huamua kwa hiari.

Licha ya kuzuia ujauzito, ni jinsi gani inanifaidi?

Inapunguza hatari ya cysts ya ovari, cysts za matiti, huzuia maumivu ya tumbo na upungufu wa damu.

Nini cha kufanya ikiwa utasahau kidonge?

Ikiwa unatambua kabla ya masaa 12 unapaswa kuichukua mara moja na kuendelea na inayofuata kwa wakati wake wa kawaida. Lakini, ikiwa zaidi ya masaa 12 yamepita, itabidi uchukue hatua za ziada za kuzuia mimba.

Je! Unaweza kunyonyesha na kunywa kidonge?

Imeshindwa kuchukua aina yoyote ya dawa wakati unamnyonyesha mtoto wako. Wasiliana na daktari wako kuamua juu ya njia inayofaa kwa wakati huu.

Je! Mchanganyiko wa tumbaku ya tembe ni hatari?

Tumbaku daima ni hatari kwa afya na kuhusishwa na kidonge athari zake mbaya huimarishwa.

Je! Ni kawaida kupoteza damu kati ya vipindi vilivyochukuliwa vidonge?

Ndio, inaweza kuwa kawaida, haswa wakati wa miezi ya kwanza ya kuzichukua. Ni muhimu kuhakikisha kuwa kutokwa na damu hakutoki kwa kusahau kuchukua kibao au kutoka kwa mwingiliano wa dawa.

Hizi ni zingine maswali na majibu wanawake wengi huuliza juu ya kidonge cha uzazi wa mpango. Ni muhimu sana kuwa wazi juu ya mambo kabla ya kuamua ikiwa utachukua kidonge cha kudhibiti uzazi au la. Lakini ukishasuluhisha mashaka yote na ikiwa una afya njema, unaweza kufikiria kwa uhuru ikiwa unataka kuchukua au la na uwasiliane na daktari wako.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 975, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Rosa alisema

    Halo, nilitaka kukuuliza swali, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa zaidi ya mwaka mmoja na nusu, nilifanya mapenzi bila kujitunza, kwani sikuwahi kupata shida na vidonge lakini wakati huu nilifanya makosa , kwa siku 5 nilikuwa nikitumia amoxicillin 500, ningependa kujua ikiwa niko katika hatari kubwa ya kupata ujauzito, ningethamini jibu lako.

  2.   sandra alisema

    Ninatumia vidonge vya kudhibiti uzazi lakini nina damu nyingi na maumivu, je! Ninaweza kuziacha bila kuathiri mwili wangu au kuwa na athari mbaya?

    1.    macarena alisema

      Halo Sandra, mimi pia ninachukua vidonge na nilitumia amoxicillin kwa sababu ya ugonjwa wa kusumbua na hakuna kitu chochote kilinitokea. Entibiotic hii haibadilishi vidonge hata. Endelea tu kuzichukua kwa uwajibikaji 😉

    2.    Paula alisema

      Halo, nimekuwa nikitumia kidonge kwa mwaka mmoja na nusu wiki mbili zilizopita nilikuwa nikitumia dawa za kukinga dawa kwa siku 10 na sasa nina vidonge 4 vilivyobaki kumaliza kibao lakini nimekuwa nikitia rangi nyekundu kwa siku 3 ?

  3.   Jumapili alisema

    Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka 2, sikuwa na shida nayo. Shida yangu ni yafuatayo, wiki moja au siku 5 zilizopita sikumbuki vizuri, nilikuwa na kuharisha, shida ni kwamba nilikuwa nimetumia kidonge tu. Pamoja na mwenzangu tunajali nyakati zifuatazo, hata hivyo jana hatukujitunza na njia ya ziada. Niliendelea kunywa vidonge kama kawaida… .Je, nina nafasi ya kuwa mjamzito, ikiwa nitaendelea kunywa vidonge na sikufanya tendo la ndoa siku hiyo hiyo? Tafadhali jibu …….

  4.   miryam alisema

    Ninajisikia mwenye furaha, baada ya miaka 10 ya kunywa kidonge, nimegundua kuwa kidonge mbali na kuzuia ujauzito, karibu kiliniharibu kama mwanamke, ari ya chini, ni unyogovu, libido ya chini, ni utawa na sasa umwache, maumivu na fibroid inayowezekana ambayo ilifunikwa kama dawa nzuri na nzuri, naweza kusema kwamba nimeiacha na nimeshangaa nina furaha, ninamtakia mume wangu zaidi ya hapo awali, na natumai kupona vizuri kutoka kwa kidonge kizuri kama hicho, ambacho wanajinakolojia wangu hakusita kunipa na kutafuta magonjwa mengine ambayo hayupo NISINGAPENDEKEZA

  5.   Antonela alisema

    Asubuhi njema, nilitaka tu kuuliza juu ya nini ikiwa utachukua dawa mbili kwa siku moja kwa makosa, ni nini kifanyike? endelea kuzichukua na kwamba unakosa moja mwisho wa sanduku au acha kuichukua siku inayofuata na endelea nayo baada ya siku hiyo ... tafadhali subiri jibu lako!

  6.   GLORIA alisema

    NINachukua PILISI NA KWA KUSAHAU, Nilipomaliza sanduku niliendelea kuchukua siku 3 zaidi kutoka kwa sanduku jingine jipya.SWALI LANGU NI, SASA UTAWALA UTANIPUNGUA SIKU 3 BAADAE? NINABidi NIFANYE NINI? ASANTE. A SALAMU

  7.   Charles alisema

    Ninatumia kidonge lakini mwezi huu kipindi changu tayari kimekuja na nimemaliza. Mwezi huu sitaenda kunywa kidonge lakini nitatumia kondomu. Je! Kuna kitu kinatokea nikipumzika mwezi huu lakini wakati huo huo nikitumia kondomu? halafu wakati mwingine uichukue tena?

    1.    rioio martel ortega alisema

      Nimesahau vidonge vitatu vya mwisho na ninashuka siku nne kabla ya kipindi hicho.Inawezekana kwamba baada ya kipindi hicho nina usumbufu ndani ya tumbo na kana kwamba nilikuwa nikibubujika na kuhisi gesi.

  8.   upweke alisema

    Halo Karol, hakuna shida ikiwa unachukua likizo ya mwezi na kuendelea kujitunza na kondomu. Kumbuka kuwa itabidi ujitunze kwa uangalifu zaidi (unastahili wingi) kwa sababu utakuwa na rutuba sana wakati mwili wako "utakapoondoa sumu" kutoka kwa kidonge.
    Asante kwa kusoma MujeresconEstilo.com na tunatumahi kupokea maoni zaidi kutoka kwako.

    1.    Yohana alisema

      Habari mambo vipi? Ninataka kutoa maoni, lakini sijui jinsi ya kufanya, ndiyo sababu ninaiandika hapa. Mwezi mmoja uliopita, kwa sababu za pesa, nilikaa wiki moja bila kunywa kidonge na kurudi nyuma, wiki moja niliiambia duka la dawa juu yake na akaniambia nianze kunywa vidonge ambavyo kipindi changu kitakuja baadaye, lakini nilikuwa nikivuja damu kwa wiki mbili na kuvuja damu na harufu mbaya, niliendelea kunywa vidonge vyangu, nilienda kwa daktari, walifanya uchunguzi wa mkojo na hakuna kitu kilichosema kuruhusu kipindi changu kishuke na kuniona na ikawa hivyo, sasa nilianza tena dsp ya kipindi na damu tena. Katika hotuba mpenzi wangu alinitupia vidonge vilivyobaki, sijui hiyo ilikuwa ni nini na kwa kuwa nilikuwa na zaidi nilianzisha sanduku jipya kuhesabu zile ambazo nilikuwa nimekwisha kuchukua, sasa nadhani nilisahau mbili au tatu na jana usiku mimi sikujitambua na nilichukua mbili, lakini bado ninakosa moja au zaidi .. lakini kwa kuwa ninavuja damu sijui ni nini ikiwa kipindi bado ni damu nyingine, swali langu liko kesi yangu ni mbaya kuona vidonge viwili vikinywa jana usiku ikiwa sijui ikiwa nina kipindi na nikosa kunywa, leo ninawaacha na kuona kinachotokea ninaogopa sana na inaumiza sana.

  9.   Leticia alisema

    hi, vipi ikiwa nitachukua kidonge saa 12 kamili baada ya wakati mimi kawaida kunywa?

  10.   Zule alisema

    Swali langu: Ni kawaida kwamba wakati wa kunywa kidonge uangalizi mdogo hugunduliwa hadi siku mbili kabla ya kuanza kipindi tena

  11.   Liss alisema

    Nilitaka kujua ikiwa kuna shida kwa sababu dakika 15 baada ya kunywa kidonge cha uzazi wa mpango nilikuwa na reflux na ingawa sikutapika ninaogopa kuwa haijaanza ... ningependa jibu la haraka ... asante

  12.   laura perez alisema

    Je! Ikiwa sihisi kichwa, mtoto, ETEC inataka kusema nina mjamzito

  13.   Catalina alisema

    Halo ningependa kujua jinsi dawa ya uzazi wa mpango inavyofanya kazi .. ikiwa kwa wiki moja .. nilikuwa nikitumia dawa .. kwa sababu nilikuwa mgonjwa .. na moja ya dawa hizo .. ilikuwa dawa ya kuzuia dawa ..

  14.   juana alisema

    Je! Ni vipingamizi vipi vinavyopunguza ufanisi wa kidonge?

  15.   Jessica alisema

    Nilianza kunywa vidonge wiki 3 tu zilizopita leo na katika wiki ya kwanza siku ya 6 na 7 nilisahau kuzitumia, na wiki ya pili nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu na hatukujitunza, lakini mimi siku moja kabla ya kunywa sikunywa kidonge pia, lakini baada ya kufanya mapenzi siku hiyo nilinywa kidonge kwa wakati, ningependa kujua ikiwa niko katika hatari ya kupata mjamzito.
    Natarajia jibu lako

  16.   Angelica alisema

    Je! Inashauriwa kunywa kidonge cha uzazi wa mpango hata kama haufanyi tendo la ndoa mara nyingi? Kwa mfano, ikiwa utaenda mwezi bila kujamiiana

  17.   haijulikani alisema

    Nilianza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi leo wiki moja iliyopita, siku ya kwanza ya kipindi changu wakati nilikuwa nimetokwa na damu, lakini inageuka kuwa kabla ya kutokwa na damu wiki kadhaa zilizopita nilikuwa nimetumia kidonge cha dharura. Inachukuliwa kuwa ikiwa dawa za kuzuia mimba zinaanza kutumika, ningepaswa kuondoka siku chache kabla, au kuondoka siku inayolingana (kwa upande wangu ni ya saba) ambayo ingekuwa leo, lakini bado niko kwenye sheria na haifanyi hivyo ' inaonekana kama inaenda. Sikuwa na shida au kutapika, matumbo ya kawaida tu (katika masaa ya kwanza ya kuchukua 2 yao) na nilifanya tendo la ndoa wiki hii ya utawala. Kile ninachotaka kujua ni kama ni kawaida kuwa hedhi yangu ni ya muda mrefu, na nina dhana mbaya wakati nikisema kwamba ilibidi niende mbele, au ikiwa haionekani na nimefanya kitu kibaya.
    Nashukuru jibu.

  18.   Upweke alisema

    Habari Angelica. Unatakiwa kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi wakati una mpenzi thabiti na hautaki kujitunza na kondomu, nasema ni thabiti kuwa hauna washirika zaidi wa ngono, kwani vidonge havitashughulikia ngono. magonjwa, kama UKIMWI. Ikiwa haufanyi mapenzi mara nyingi sana au hauna mshirika thabiti, sikushauri kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi, nakushauri utumie kondomu. Asante kwa kusoma MujeresconEstilo!
    Salamu! Sole

  19.   Mari alisema

    Halo !!!! Unaa queruntikk… .. Nimeuza kuchukua dawa za kuzuia mimba kwa miezi 3 lakini kwa mwezi wa 4 sikuzichukua na kwa kweli sikuwa na mahusiano, sasa ikiwa ninataka kuziingiza tena ni lazima nianze kuzitumia? ? sawa? siku ya 1 ya hedhi ???? Tafadhali jibu .. 🙂 Asante.

  20.   Lucia alisema

    Nzuri sana, nimekuwa nikitumia kidonge kwa miezi miwili, kinachotokea ni kwamba nilikuwa na hedhi yangu wiki moja kabla ya wiki iliyobaki, sijui ni kuendelea kunywa vidonge ambavyo ninakosa au kupumzika. Je! Ni kawaida kuwa na hedhi kila siku 15? Je! Itanijia tena wiki ijayo?

  21.   euyin alisema

    Halo, nilinywa vidonge kutoka kitambo… lakini nilisahau vidonge 3 katika kipindi ambacho sikuwa na uhusiano wowote… naweza kuwa na ujauzito wa vidonge siku ya mwisho na sikuja ?????

  22.   carla alisema

    Halo, ninachukua trifamox ibl 500 na ibuprofen kwa sababu nina angina na hunywa vidonge vinavyoitwa yasminell na nilifanya mapenzi bila kujitunza na kuishia ndani kuna uwezekano wa ujauzito vidonge ambavyo mimi hunywa miezi mitatu iliyopita mimi natumahi jibu lako kutoka tayari asante sana}

  23.   macarena alisema

    NINachukua PILISI NA KWA KUSAHAU, NILIPOMALIZA KISANDO NILIENDELEA KUCHUKUA KUTOKA KWENYE NDEGE NYINGINE MPYA YA SIKU 3 ZAIDI.SWALI LANGU NI KWAMBA SASA UTAWALA UTAPUNGUA SIKU 3 BAADAE? Je! Ninaanza kunywa kidonge siku ya nane baada ya kidonge cha tatu, au ninaendelea kama kawaida kama hakuna kitu kilichotokea? MSAADA

  24.   Maira alisema

    Halo, nimekuwa nikichukua BELARA kwa mwaka 1 na waliniambia kila wakati kuwa kipindi changu kitakuwa sawa lakini haijawahi kuwa, huenda kutoka siku 26 hadi 33. Hivi sasa niko kwenye wiki yangu ya kupumzika sijashindwa kidonge chochote na tayari nimekuwa siku 31 na hedhi yangu bado haipungui. Kwa nini hii inatokea? na ikiwa debbo itaanza kisanduku kijacho ikiwa bado haijanipakua? Asante..

  25.   sylvan alisema

    Halo, nilinywa kidonge miaka kadhaa iliyopita lakini kwa sababu ya uangalizi nilienda safari na kusahau vidonge, kwa bahati nzuri sijafanya ngono na nilikusudia kuzinywa tena mara tu kipindi changu kilipofika lakini wakati huu ilikuwa siku 15 kuingia kwangu Hapo awali, kwa hivyo sijui ni nini nifanye ili kuanza tena kunywa kidonge, nifanye nini, je! naanza kunywa sasa au subiri siku 28 baadaye ili uone ikiwa itashuka tena? Tafadhali natumaini unaweza kunipa jibu hivi karibuni

  26.   marilena alisema

    Sijawahi kujitunza katika ngono yangu zaidi ya mahusiano ya kc / kondomu na ni mara ya kwanza nitaka kujitunza na njia nyingine, swali langu ni ... je! Ninaweza kunywa kidonge cha kuzuia mimba siku ya mwisho ya kipindi ni kwamba ilinitokea na sitaki kuendelea peke yangu na kondomu lakini sio c, tangazo + nina kirungu shingoni mwangu tumbo langu, aunk nina moja tu na sina kuchoma au kuwasha au kitu chochote, ni pale tu k inaweza kuwa tangazo + la HPV inayowezekana ??? Ayudenem x fa k kesho ninanunua vidonge na sitaki kuzichukua bila km kwenda kufanya athari kidogo.

    GRAX NA SALAMU

  27.   nyembamba alisema

    Halo, nitaanza kunywa kidonge kwani mpenzi wangu na ninaamini
    ambayo ni bora kwa uhusiano wetu .. ni mara yangu ya kwanza kuichukua peke yangu
    kama inavyosema kwenye sanduku na sasa? au kutakuwa na shida

  28.   Natty alisema

    HOLLO, ANGALIA NINachukua VIDHIBITI, KWA FURSA MOJA NILISAHAU VIDONGE 2 NA NILI chini YA KANUNI WAKATI 2 KWA MWEZI HUO HUO, SASA MWEZI HUU ULIPOFANYIWA WAKATI UTAWALA UNANIFIKIA NILIANGUKA LAKINI ILIKUWA KAMA MADONDOO MAWILI NA HAKUNA KITU CHOCHOTE. , LAKINI MTAALAMU WA GYNECOLOGIST ALIANIAMBIA KUWA NITAPASWA KUPUNGUZA UTAWALA KWA KAWAIDA, NINA UCHUNGU MAHALI MBALIMBALI NA MGONGONI IAGUL KAMA UONYESHAJI UNAENDELEA, INAWEZA KUWA, NINATUMAINI UTAJIBU BARUA-EMAI YANGU.

    THANKS

  29.   Yoyote alisema

    Ninachukua belara na nilisahau kuichukua siku iliyofuata nikachukua moja tu nimeendelea kuichukua kutoka kwa pastiya ya saba naweza kuwa na uhusiano tena bila kinga bila hatari? au niendelee na kuanza mwezi unaofuata?

  30.   PAOLA alisema

    Unaweza kutolewa kila siku au wiki HAIJALISHI SIKU BAADA YA KUCHUKUA ... .. ?? »X MAJIBU YA FI….

  31.   Pamela alisema

    Halo! Nina wasiwasi kwa sababu nimekuwa nikichukua vidokezo vya Diva kwa miaka 3 mfululizo, na miezi miwili iliyopita nilitumia vidonge vibaya kidogo, nikisahau mbili, lakini nikazirudisha. Mwezi uliofuata nilifanya kila kitu sawa, lakini baada ya kipindi changu kilikuwa kifupi na nilikuwa na siku mbili baadaye ya kutokwa na damu hudhurungi zaidi, lakini mwishowe nikivuja damu. Sasa nina siku 4 za kuja na jana usiku nilitokwa damu kidogo kama na kware kidogo. Nifanye nini, naweza kupata ujauzito? mwezi huu wakati wa mzunguko wangu wa hedhi nilikuwa na maambukizo ya koo na nikachukua dawa yenye nguvu inayoitwa optamox duo 6 gr kwa siku 1. Je! Kwa kutokwa na damu mtu anaweza kuwa mjamzito? Natumahi unaweza kunishauri hivi karibuni, asante sana mapema Salamu!

  32.   Pola alisema

    Halo, nilitumia vidonge vingine viwili vya kudhibiti uzazi badala ya 21 nilitumia 23 nilifanya kuchelewesha kipindi changu kwani nilikuwa na mkutano muhimu na sikutaka kuwa na aibu vizuri kipindi changu kimefika lakini nina shaka ninaanza sanduku linalofuata siku ya kawaida au ninahesabu siku 8 tangu nilipomwa kidonge cha mwisho, namaanisha 23? Tafadhali nisaidie nina mkanganyiko…. Kabla ya hapo asante sana…

  33.   noelia alisema

    Nilitaka kuuliza, ninachukua vidonge vya kuzuia mimba Femexil na hii hedhi ya mwisho nimechukua siku 5, ni kawaida au inaweza kuwa ujauzito, asante kwa kujibu haraka iwezekanavyo

  34.   Maria alisema

    HELLO, NILIANZA KUCHUKUA VIDOLE MWEZI ULIOPITA, NILIISHIA 21 JUU YA IJUMAA, NA JUMATATU TAYARI NILIKUWA NA MUDA HUO TENA,
    1.IDONGO HAITAFANYA KAZI?
    2. NI SIKU YA 4 YA KIPINDI NIKICHUKUA ASUBUHI, ITAFANYA KAZI IKIWA INAFANYA KAZI?
    TANISHENI

  35.   Maria alisema

    Ninatumia vidonge vya kudhibiti uzazi ... je! Ninaweza kunywa pombe kawaida au kidonge kinaacha kufanya kazi? Asante

  36.   Sara alisema

    Halo! Nina swali ninalo chukua Belara ninamaliza sanduku la 2 haswa na siku chache zilizopita niliugua angina na homa na wengine na daktari alinitumia paracetamol na amoxicillin aliniambia kuwa nilikuwa nikichukua au kupunguza athari za pastiyas ya uzazi wa mpango lakini ni siku 2 ya siku naona kuwasha na kwa kuwa kutokwa ni nyeupe na nene, ingawa bila harufu, nilitaka kuuliza ikiwa, kuwa mgonjwa au kunywa amoxicillin, je! nimeweza kupata ulinzi mdogo na kukamata kuvu? uyoga ulikuja nje mara 2 pia hiyo kelele inakera sana !! Ningependa kujua kwanini asante sana

  37.   Veronica alisema

    Halo, nina swali, nimeanza kunywa vidonge vya kuzuia mimba na kipindi hiki, shida ni kwamba nilifanya mapenzi wakati huo huo bila kondomu, ninamaliza kipindi changu, lakini ninaogopa kupata ujauzito, nitafanyaje Najua ikiwa nina mjamzito au la SI LAZIMA NISUBIRI HADI HEDHI IJAYO? NINGAPENDA KUJUA IKIWA KUNA NAMNA GANI YA KUJUA SASA, ASANTE

  38.   IRENE73 alisema

    Hoja yangu ya swali ni hii ifuatayo, nitatimiza umri wa miaka 35 (ingawa haionyeshi hahaha), nimekuwa nikichukua trigynovin tangu nilikuwa na miaka 27, nimeamua kuacha kuichukua kwa sababu sheria zinazidi kuwa adimu na kwa sababu nimepata uzani kidogo ambayo ilikuwa nzuri kwangu kwa sababu nilikuwa mwembamba sana kabla ya kuichukua, swali langu ni, je! nitapunguza uzito kwa kuacha kuichukua, nitaacha kubakiza maji, je! hedhi yangu itarudi kwa kawaida 'busu na Asante sana!

  39.   Maria alisema

    halo ... swali langu ni lifuatalo .. Nimekuwa nikitumia vidonge kwa miezi kadhaa, wakati wa mwezi wa Oktoba nililazimika kuchukua viuatilifu kwa maambukizo kwenye jino, hizi zilikuwa na nguvu, nilipomaliza kuchukua dawa za kukinga dawa hedhi yangu ilikuja , kabla ya kumaliza sanduku la kidonge, damu ilidumu wiki hiyo na wiki iliyofuata. Niliendelea kunywa vidonge jinsi zilivyohusiana, suala lilikuwa kwamba wiki mbili zilizopita nilikuwa na mpenzi wangu bila kujitunza.Ninataka kujua ikiwa, kwa sababu ya kunywa dawa za kuzuia dawa mwezi uliopita, kutokujitunza wakati wa uhusiano, Ninaweza kuwa mjamzito….

  40.   Az_Blue alisema

    Halo! Swali langu ni kwamba, nimekuwa nikitumia vidonge kwa mwaka lakini mwezi uliopita niliamua kuzibadilisha na nilianza kuzitumia siku 5 baada ya hedhi, ingawa nimezitumia vizuri, nina mashaka, nimekuwa na mahusiano na mwenzi wangu, ni inawezekana nikapata mimba?

  41.   Maria alisema

    halo ... swali langu ni lifuatalo .. Nimekuwa nikitumia vidonge kwa miezi kadhaa, wakati wa mwezi wa Oktoba nililazimika kuchukua viuatilifu kwa maambukizo kwenye jino, hizi zilikuwa na nguvu, nilipomaliza kuchukua dawa za kukinga dawa hedhi yangu ilikuja , kabla ya kumaliza sanduku la kidonge, damu ilidumu wiki hiyo na wiki iliyofuata. Niliendelea kunywa vidonge jinsi zilivyohusiana, suala lilikuwa kwamba wiki mbili zilizopita nilikuwa na mpenzi wangu bila kujitunza.Ninataka kujua ikiwa, kwa sababu ya kunywa dawa za kuzuia dawa mwezi uliopita, kutokujitunza wakati wa uhusiano, Ninaweza kuwa mjamzito….

  42.   Laura alisema

    Halo, hiki ni kipindi changu cha kwanza ninachotumia kidonge cha uzazi wa mpango cha Venisse, kilichonipata ni kwamba siku ya 2 ambayo nilikunywa, kipindi changu kilikatwa, hii ni kawaida, daktari wangu wa magonjwa ya wanawake hakuniambia chochote juu ya hii.
    Salamu na shukrani

  43.   Tamu Maria alisema

    Halo !! Ninahitaji kujua ikiwa kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi kunakuza na kunapunguza hamu yako ya ngono. Asante

  44.   nat alisema

    Halo, niko kwenye malengelenge yangu ya 3, kama wiki ya pili nilikuwa na kuhara siku moja na mara masaa 5 baadaye (nikijali kutonipa tena, nikachukua kidonge kingine, sasa ningemaliza kipimo changu cha 21 siku moja kabla , Lazima ninunue sanduku lingine na kuchukua ile ambayo sina, ah uhusiano wangu wa mwisho ulikuwa kama siku 10 au 11 zilizopita na kuhara kama 8 iliyopita

  45.   zule alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba kwa miaka kadhaa kudhibiti lakini mwezi huu niliamua kupumzika kuzichukua na nimekuwa hivyo kwa mwezi mzima. Ningepaswa kupunguza kipindi changu kwa sasa na bado haijashuka na sina hatari ya kupata ujauzito, naweza kuanza kunywa vidonge tena ... haraka

  46.   rocio alisema

    Ilinibidi kuanza matibabu ya kidonge leo
    Nilichukua kidonge cha kwanza na kinywaji, ni nini kinachotokea katika kesi hiyo na nifanye nini?

  47.   Constanza alisema

    Halo… nilitokea nikitumia kidonge cha uzazi wa mpango ambacho huwa natumia saa 8 usiku na nilikumbuka masaa 14 baada ya kunywa, masaa 2 zaidi ya ilivyopendekezwa. Shida ni kwamba niko katika wiki ya kwanza ya kunywa vidonge na nilifanya ngono.
    Je! Nipaswa kunywa kidonge cha siku dsp na kuendelea na uzazi wa mpango?

  48.   daniela alisema

    Halo .. Nimesahau kunywa vidonge kwa siku 3. Kwa hivyo siku ya 4 hedhi ilikuja ... swali langu ni ... nianze lini sanduku lingine? ... asante sana ..!

  49.   Ari alisema

    Nimekuwa nikitumia kidonge vibaya kwa mwaka, sikufanya wiki iliyobaki, baada ya siku 3 au 4 nilianza tena na kidonge (wakati kipindi changu kilipofika nilianza na kidonge cha kwanza).
    Je! Kuna jambo linaweza kutokea? S

  50.   emilce alisema

    Nilichukua kidonge cha tatu cha uzazi wa mpango kutoka kwenye sanduku langu la kwanza na tayari nilikuwa nikifanya ngono .. niko katika hatari ya kupata ujauzito? Nisubiri kidogo au nitumie njia nyingine?

  51.   romina alisema

    Je! Ni hatari gani mwanamke anapoacha kutumia vidonge vya uzazi wa mpango baada ya miaka miwili na anataka kupata ujauzito mwezi ujao, ninaweza au nisubiri miezi michache, mtoto yuko hatarini ikiwa atapata mbolea. Nitafurahia majibu tangu Nataka kuwa mjamzito,

  52.   micaela alisema

    Nilitumia vidonge vya kudhibiti uzazi miaka 2 iliyopita, nilianza kuzitumia siku ya Jumapili. Wiki mbili zilizopita nilisahau kuchukua kidonge cha kwanza kutoka kwenye sanduku, ambayo ni kwamba Jumapili hiyo sikuikunywa na kwa kuwa ninafanya kazi kutoka mapema hadi marehemu, siwezi kunywa Jumatatu (mapema). Kwa hivyo, nilinywa kidonge cha Jumapili usiku wa Jumatatu pamoja na Jumatatu usiku (ile iliyolingana) na wikendi hiyo nilikuwa na utambuzi, naweza kupata mjamzito?

  53.   juliet alisema

    wakati wa mapumziko vidonge vinaendelea kukukinga?

  54.   Sabrina alisema

    hla swali langu ni:
    Ninaanzaje kisanduku cha pili cha vidonge 21.
    shukrani

  55.   Lucia alisema

    Halo, nilitaka kukuuliza ikiwa unatumia vidonge viwili siku moja kwa makosa, unafanya nini? endelea kuzichukua na kwamba unakosa moja mwisho wa sanduku au acha kuichukua siku inayofuata na endelea nayo baada ya siku hiyo ... tafadhali subiri jibu lako!

  56.   Maria alisema

    Halo, usiku mwema, nilitaka kujua ni nini kitatokea ikiwa sikunywa kidonge cha siku 20 na 21 nilizo nazo, mbali na sanduku kesho na nilikuwa na mpenzi wangu siku mbili zilizopita.

  57.   mica alisema

    Nilisahau kuchukua vidonge 2 vya kazi siku 2 mfululizo, katika wiki ya kwanza ya kifurushi, Jumapili na Jumatatu. Jumanne saa sita mchana niliwachukua wote wawili, lakini mchana nilifanya mapenzi. NAWEZA KUPATA UJAUZITO?. Kidonge cha Jumanne nilikunywa kama kawaida

  58.   mkazo alisema

    Halo, miezi 8 iliyopita nilikuwa na mtoto wangu, na sasa nimeamua kunywa vidonge, nilianza siku ya kwanza ya kipindi changu mnamo Novemba 5, bado leo ninatia madoa, sijui ikiwa itakuwa kawaida.

  59.   hofu alisema

    Halo, nilianza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi wakati kipindi changu kilikatishwa .. siku 10 baada ya kuanza kufanya ngono ... ninaogopa, kwa sababu kipindi changu hakitashuka .. Ningependa kujua ikiwa ninaweza kuwa mjamzito, ikizingatiwa kwamba mimi ndiye sanduku la kwanza kuchukua… .Ningethamini majibu yako

  60.   changanyikiwa alisema

    hujambo nina mashaka kidogo nimekuwa nikitumia vidonge kwa siku 4; kabla ya kuanza kunywa vidonge nilikuwa na kuharisha jana usiku nilipomaliza kunywa kidonge dakika chache baadaye nilikuwa na kuhara nahitaji jibu haraka damu yangu inatoka sio hapa leo (USIACHE doa lolote tangu jana usiku)… Asante sana !!!

  61.   jana alisema

    Halo nilianza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango karibu siku ya pili, nilishuka siku moja saa 11 asubuhi na kuchukua siku iliyofuata karibu saa 9 asubuhi, inafanya kazi kwamba nilianza kuzipeleka huko

  62.   Carmen alisema

    Wiki 2 zilizopita nilianza kunywa kidonge, siku yangu ya hedhi imekuwa ikidumu kwa takriban siku 4 au 5 hata ingawa imekuwa kawaida.Ninaweka madoa na sio kipindi badala yake ni matone ya damu ... kitu cha wasiwasi ni kawaida?

  63.   habari maira alisema

    Maira, ingawa kipindi chako hakijakufikia, unaweza kuanza kutumia vidonge siku ambayo unapaswa kunywa, haijalishi hiyo ni kawaida kwangu, jambo lilelile lilinitokea na daktari wangu wa magonjwa ya wanawake aliniambia nizinywe kawaida mpaka kipindi kinatulia ghafla.Inakuja kwangu siku ile ile ambayo ilibidi nianze kunywa kidonge. tulia fanya kwa ujasiri.

  64.   Carla alisema

    Nadhani nilianza kuchukua dawa za kuzuia mimba vibaya. Nilidhani ilikuwa siku yangu ya kwanza ya hedhi, lakini sasa nadhani ilikuwa kutokwa na damu ambayo inahusiana na kidonge siku iliyofuata. hawatafanya kazi kama hii?

  65.   05: Mkubwa wa maji alisema

    Asubuhi njema, ningependa kujua ikiwa kuna hatari yoyote ya ujauzito ikiwa nitafanya tendo la ndoa katika wiki yangu ya kupumzika wakati nikisubiri hedhi yangu? tangu vidonge vyangu viliisha Jumanne ya 23 na nilifanya tendo la ndoa mnamo tarehe 25 asubuhi na mpaka leo kipindi changu hakijanijia !!

  66.   jua alisema

    Halo swali langu ni haya yafuatayo: Nilifanya mapenzi bila kujitunza na kwa wiki 2 nimekuwa nikitumia vidonge vya kimungu vya kuzuia maradhi na siku moja nilisahau kuzitumia kwa sh 4 kwa tani nilizotumia asubuhi baada ya kidonge .. nilitaka kujua ikiwa nilifanya vizuri

  67.   Heidi alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia kidonge cha uzazi wa mpango kwa miaka 7, ningependa kupata ujauzito, ninawezaje kuacha kunywa, kila wakati ninajaribu tu husababisha damu, na ninataka kuwa mjamzito, nisaidie?

  68.   Gyna alisema

    Halo, ninachukua dawa za kuzuia uzazi ... lakini nilifanya ngono na ninaogopa kuwa kitu kama hicho kilitokea kunywa kidonge cha siku iliyofuata .. Ningependa kujua ikiwa kuna kitu kitatokea na mwili wangu ikiwa wakati huo huo nitachukua uzazi wa mpango na kidonge cha siku iliyofuata (kwa sababu wamesema kuwa sio vizuri kunywa wakati huo huo). Natumai jibu tafadhali. asante

  69.   mbelen alisema

    Halo, nina swali, nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba kwa takriban miezi kumi na mwezi uliopita katika kipindi changu nililazimika kutumia dawa za kukinga dawa kwa siku nne, nikizizuia siku ambayo sanduku mpya la diva lilianza, ninaogopa na ujauzito, Kwa kuwa siku moja kabla ya kuchukua sanduku jipya la diva nilikuwa na mahusiano bila kujitunza mwenyewe na njia ya kizuizi, kuna hatari kwamba nina mjamzito

  70.   fimbo alisema

    Swala langu ni kama ifuatavyo: Nilichukua yasminelle miezi 5 iliyopita ukweli ni kwamba hunifanya nijisikie vibaya sana: maumivu ya kichwa, hamu ya ngono na mabadiliko ya mhemko kwa hivyo niliamua kuiacha ... Nilimaliza sanduku langu na siku ya tatu nimepata kipindi changu katika wiki hii ya mapumziko nilikuwa na tendo la ndoa bila kinga kuna hatari ya kupata ujauzito ikizingatiwa kuwa sitaanza sanduku jipya.

  71.   lizet alisema

    Je! Ina athari yoyote ikiwa nilinywa kidonge kwa mara ya kwanza siku baada ya kipindi changu kumalizika? Kipindi changu ni sawa, na nimeanza kunywa vidonge tena

  72.   sara alisema

    Hoja yangu ni kama ifuatavyo: Nilianza kunywa kidonge cha uzazi wa mpango kwa mara ya kwanza wakati ilikuwa ikichafua kidogo sana na nikatia tu rangi hiyo kwa siku mbili na nina wasiwasi kidogo, je! Nilikuwa na haki ya kuanza kunywa au lazima niwe nayo walingojea iwe doa zaidi?

  73.   joselynn alisema

    Swali langu ni kwamba, baada ya miaka 4 ya kuchukua uzazi wa mpango, una muda gani wa ulinzi?
    Je! Ninaweza kupata ujauzito katika miezi 3 au bado nina kinga? Kwa sasa sichukui chochote

  74.   francis alisema

    Halo swala ni hii ifuatayo. Nilikunywa vidonge 2 siku hiyo hiyo kwa makosa, moja ilikuwa ya mwisho kwenye sanduku la amteriro na nyingine ilikuwa ya kwanza kwenye sanduku linalofuata, niliichukua kwa makosa siku hiyo hiyo kwamba ilikuwa zamu yangu, ah, sanduku huleta Vidonge 28, ni lazima ninywe kidonge kijacho? Au acha siku moja ipite na kuchukua inayofuata baada ya siku nitakushukuru mapema kwa jibu lako.

  75.   changanyikiwa alisema

    Halo nina swali ... nilifanya mapenzi na mpenzi wangu bila kinga lakini sikuja kutoa manii ndani yangu, siku iliyofuata nikanywa asubuhi baada ya kidonge. Siku chache baadaye nilirudi kwenye ngono bila kinga na tampoko ilinaswa ndani yangu, je! Kuna hatari ya kupata mjamzito ??, je! Ninaweza kunywa kidonge kingine?, Kidonge nilichotumia bado kina athari ???

  76.   Maria alisema

    Nina umri wa miaka 17 na chini ya mwezi mmoja uliopita nimekuwa nikitumia vidonge vya kuzuia mimba kwa cysts na vizuri, nimefanya tendo la ndoa, naogopa kupata ujauzito, tafadhali ondoa shaka hii, je! Ninaweza kuwa na ujauzito ????? ??

  77.   MARTA alisema

    Habari!! Nina umri wa miaka 21 na nimekuwa nikitumia dawa za uzazi wa mpango za LOETTE kwa karibu miaka 2 na nina shaka, ningepaswa kuanza kuzitumia mnamo Desemba 29 na sikuzianzisha hadi Januari 2 na siku hizo nilifanya mapenzi na mwenzi wangu bila tahadhari Na kisha wikendi kutoka 9 hadi 11 sikuzichukua pia na pia nilifanya mapenzi na mwenzangu bila tahadhari, Jumapili 18 niliishiwa vidonge na leo 20 ningepaswa kupunguza kipindi changu na haijashuka mimi, nina wasiwasi, ninaweza kuwa mjamzito? Ninahitaji jibu kutoka kwa mtu ambaye anajua na anaelewa, ninatarajia jibu, asante.

  78.   kukata tamaa alisema

    Halo, ningependa unisaidie wakati wa dharura, nilifanya tendo la ndoa mnamo Januari 5 lakini hakunitolea manii ndani yangu na sikunywa vidonge basi mnamo tarehe 16 ya mwezi huo nilikuwa na tena lakini hii unaona ikiwa Ninatoa manii ndani yangu na siku iliyofuata hadi Saa 10 asubuhi ilikuwa kwamba nilikuja kuchukua glanique nikachukua vidonge 2 lakini kwa kweli kama nilivyosema dalili zimekamilika 2 na sijachukua tena ninahisi wana kichefuchefu na kizunguzungu lakini wakati mwingine kuna uwezekano kuwa nina mjamzito ??? Nisaidie kupata kibali

  79.   Lidia alisema

    Halo. Ningependa kufanya mashauriano .. kwa sababu ya maambukizo ambayo ninayo, ninachukua dawa za kuua vijasumu .. katika siku hiyo tu ilibidi nishuke, nikashuka lakini kidogo tu .. swali langu ni .. ushawishi huo? kwamba ninashuka kidogo tu ... ninaweza kufanya nini katika kesi hiyo?
    ASANTE!!

  80.   me alisema

    Halo kukata tamaa, nadhani kuwa dawa mbili ni zile za dharura, hizi zina nguvu kidogo, na kama unavyopaswa kusema katika dalili zinaweza kusababisha dalili zinazofanana na za ujauzito, zinafaa kila wakati .. zinapoteza ufanisi kulingana na saa unazoziacha ... ikiwa ikiwa baada ya kuzichukua sheria yako inaweza kubadilika .. karibu wiki 2 kabla ya kipindi cha kawaida, natumai inf atakutumikia. Asante

  81.   jess alisema

    Swali langu ni hili: Nina umri wa miaka 21 na mama yangu alisisitiza kwamba nianze kuchukua dawa za kuzuia uzazi kwani nina mpenzi thabiti na ni wasiwasi kidogo kutumia Kondomu DAIMA. Dada yangu alipoanza kufanya ngono, alikwenda kwa daktari wa wanawake na wakamwandikia Venisse. Kwa kuwa sipendi kwenda kwa daktari, niliamua kuwachukua (ni mdogo kuliko mimi mwaka). Jambo ni kwamba, alipaswa kuwachukua siku ya kwanza ya hedhi. Kweli, niliona kwamba alianza kuja kwangu na kuchukua ya kwanza, jana. Leo, karibu masaa 24 baadaye, HAKUNA kitu kinachonijia, lakini HAKUNA kitu. Sina hata rangi. Kwa hivyo sijui ikiwa alikuwa mgonjwa kweli au nini. Je! Niache kunywa vidonge au niendelee? Ni nini hufanyika nikikasirika sikujui kwa siku kadhaa ..?

  82.   daniela alisema

    Halo, nilibadilisha vidonge vya uzazi wa mpango, na ningependa kujua ikiwa ninaweza kufanya tendo la ndoa siku hiyo hiyo nitakapoanza kutumia vidonge vipya, je! Niko katika hatari yoyote? Au lazima nisubiri hadi mwili wangu utumie dawa mpya?

  83.   Pam alisema

    hi .. swali langu ni hili: hoi lazima nianze kuchukua sanduku la pili la vidonge .. tayari niko mwishoni mwa kipindi ... ikiwa nitaanza kunywa siku 2 baadaye .. ikiwa zinafanya kazi sawa ... au lazima nisubiri hadi mwezi mwingine .. ??

  84.   Pam alisema

    Au ikiwa ninataka kubadilisha njia ... ni muhimu kusubiri hadi mwezi ujao ... na kuiweka siku ya kwanza ya kipindi ... au ninaweza kubadilisha njia mpya ... kwa kidonge ambacho mimi inapaswa kuchukua leo .. ocea badala ya kidonge ningeweka kiraka ..

    Natumai utanisaidia .. ni muhimu sana ..!

  85.   Alejandra alisema

    Jumamosi Januari 31 nilisahau kunywa kidonge changu na nilifanya mapenzi usiku huo na Jumapili. Sikuweza kupata vidonge vyangu kwa wakati na nilipofika ksa yangu nilichukua moja saa 2:6 jioni na nyingine saa 7 jioni, wakati wake wa kawaida. swali langu: ninaendesha hatari yoyote kwa kutowachukua au kwa kuwachukua kwa njia hiyo

  86.   ndiyo alisema

    Swali langu ni kwamba ikiwa ningeanza kutumia vidonge kunitunza na hedhi ingekomesha na baada ya siku nne nilikuwa abenir tena na sikuweza kupata ujauzito tena.

  87.   anonymous alisema

    Halo, kama miezi 6 iliyopita au zaidi kidogo nilikuwa nikitumia vidonge na nikaviacha, sasa niliamua kuzitumia tena na ni mara ya kwanza tangu wakati huo, sikuwahi kupata shida na upotezaji, lakini sasa sina nataka kuja, shida ni kwamba Na ikiwa inaniathiri kwamba nilianza kuzichukua siku 15 baada ya hedhi yangu ya mwisho, je! inaathiri kitu?, tafadhali nijibu, asante

  88.   Virginia alisema

    hello nina shida na kidonge
    Kawaida mimi huchukua kila siku saa 22:30 jioni.
    wiki ya kupumzika kwangu iliisha Jumapili hii
    Nilitakiwa kuichukua Jumatatu kama kawaida saa 22:30 jioni lakini nilisahau na kuichukua saa 00:30
    Nilitaka kujua ikiwa kitu kinatokea au la
    himiza xfa nina wasiwasi sana

  89.   karen alisema

    Vizuri nataka kuuliza swali nina umri wa miaka 15, ni kwamba nilianza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango siku ya kwanza ya hedhi na ni kawaida kwamba baada ya siku 5 za kipindi changu napata kitu cha hudhurungi.

  90.   Alexandra alisema

    Halo, swali langu ni kwanini nilianza kunywa vidonge mnamo Februari 02 na ninataka kubadilisha chapa ya vidonge ... naweza kuifanya mara nyingi kama kawaida, ambayo ni kwamba, nimaliza kisanduku hiki cha dixi-35, naacha mapumziko na Naanza na yasmin hadi siku nyingine ?? Nashukuru jibu lako…

  91.   Gabrielle alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa wakati nitakapoanza na kidonge nyekundu cha kwanza, je! Ninaweza kufanya mapenzi kawaida bila kujifanya? au hawatimizi kazi sawa na vidonge vya manjano. Asante sana

  92.   vero alisema

    Halo, nina polysquitosis ovarica na nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka mitatu na nusu na lazima niendelee kuzinywa hadi siku ambayo ninataka kupata mjamzito. Mpenzi wangu hajijali tena… kwa hivyo swali langu ni kwamba uwezekano wangu wa kupata ujauzito ni kawaida? Kulingana na mtaalam wangu wa magonjwa ya wanawake mimi ni mzuri sana lakini ninashuku… na ningependa kuwa na maoni mengine…. nijibu ... asante !!!

  93.   Silvia alisema

    Swali langu ni: nilisahau kunywa kidonge Jumanne na wakati nilikitumia pamoja na ile ya Jumatano, zaidi ya masaa kumi na mbili yalikuwa yamepita. Ukweli ni kwamba Ijumaa nimeishiwa vidonge kwani nina siku saba za hedhi yangu ... Baada ya kuchukua ile iliyosahaulika na zingine mara kwa mara ... sihitaji kuchukua kontena lingine mfululizo, sawa ?? ?

  94.   White alisema

    Tafadhali, ningehitaji maoni mengine kwani nimeshawasiliana na daktari wangu wa magonjwa ya wanawake na alipendekeza nisitishe vidonge vya yasmin kwa siku 6 zijazo kisha niendelee tangu nilipoanza wiki moja baada ya kuanza na kutokwa na damu kali sana ambayo haachi

  95.   upweke alisema

    Habari Bianca, habari yako?
    Ni sawa ikiwa unataka maoni yetu au ya wanawake wengine. Ikiwa daktari wako wa magonjwa ya wanawake anapendekeza usimamishe vidonge, nadhani ni chaguo bora na unapaswa kufanya hivyo, kwa njia hii unaweza kumaliza kutokwa na damu.
    Ni wiki moja tu. Wakati huo, utahitaji kujitunza mwenyewe na njia nyingine ya uzazi wa mpango.
    Asante kwa kutoa maoni na endelea kusoma MujeresconEstilo.com!

  96.   Vanessa Cabrero alisema

    Halo, nilitaka kujua ikiwa ninaendelea kunywa kidonge kwa sababu niko katikati ya mzunguko wa kipindi na ninaona na sijui ikiwa ninaendelea kunywa au kutumia siku saba za mapumziko. Asante .

  97.   Melisa alisema

    Asubuhi njema, nilisahau kunywa kidonge na usiku huo huo nilifanya ngono, hakuna hata mmoja wetu aliyejali, lakini mara tu nilipokunywa, na hata masaa 12 hayakuwa yamepita. Je! Vidonge vya awali vina athari yoyote ? au nifanye nini kuhusu hilo? Natarajia jibu lako. Asante sana.

  98.   Paula alisema

    halo, ninachukua dawa ya uzazi wa mpango venisse ilitaka kujua ikiwa chapa hiyo ni nzuri .. tafadhali nijibu..kisses

  99.   LYZ alisema

    Ikiwa nitabadilisha vidonge vya uzazi wa mpango na ninafanya ngono bila kinga siku 10 baada ya kuanza, ninaweza kupata mjamzito?

  100.   CLAUDIAA alisema

    Nina swala la dharura sana ambalo limenitia wasiwasi…. Kinachotokea ni kwamba miezi 3 iliyopita nilikuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi lakini ilibidi niache kuzitumia kwa kukosa $ $…. basi hedhi yangu ilifika…. na siku 4 au 0 baada ya kumalizika kwa kipindi changu nilifanya tendo la ndoa… naweza kuwa mjamzito ???… asante….

  101.   Debora alisema

    Halo, ninachukua dawa za uzazi wa mpango za vidonge 28, niko tarehe 24 na niko katika hedhi leo, nataka kujua ni lazima niendelee, je! Ninaendelea kutumia kibao kile kile, namaanisha, je, ninamaliza au kuanza mpya 28 kibao?

  102.   lol alisema

    Halo! Nina wasiwasi sana. Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa zaidi ya mwaka mmoja na ninaendelea vizuri sana. Lakini kwa miezi miwili iliyopita hedhi imeshuka kabla sijamaliza kunywa vidonge: Je! Niende kwa daktari?
    Pia miezi miwili tu iliyopita nilianza lishe. Je! Inaweza kuhusishwa? Asante kwa kila kitu

  103.   ibeth alisema

    Kipindi changu kinapaswa kufika tarehe 28 Februari na bado hakijanijia .. Nilifanya ngono na mpenzi wangu siku ya Jumatano na nikanywa kidonge siku iliyofuata kisha baadaye… lakini nilijamiiana naye tena Alhamisi na alikuja ndani yangu…? pata mimba ???
    nisaidie tafadhali!!

  104.   coxinone alisema

    Je! Kuna nafasi gani za ujauzito ikiwa niko katika siku zangu za mwisho za kanuni na nilikuwa na ngono na kutokwa na manii ndani na nimetumia kidonge 1 cha uzazi wa mpango?
    Ninahitaji jibu

  105.   gina alisema

    HELLO NILIACHA KUCHUKUA KUPINGA-KUDHARAU SIKU 2 ZILIZOPITA, MWANADADA WA KIJENONI ALIANIAMBIA Q ALO Q ATAKAMALIZA CARDBOARD ITAPUMZIKA SIKU 7 IKIWA NINA UJASILI WA JINSIA WAKATI WA CIAS 7 ZINAWEZA KUPATA UJAUZITO?

  106.   gina alisema

    Halo, siku moja kabla ya jana, niliacha kutumia dawa za kuzuia mimba, daktari wa wanawake aliniambia kwamba basi nitapumzika kwa siku 7 ikiwa nitafanya tendo la ndoa ndani ya siku hizo 7, ninaweza kupata mjamzito.

  107.   siku alisema

    Angalia swali langu ni kwamba karibu sijawahi kuwa na uhusiano wa kimapenzi na karibu miezi 9 iliyopita nilipoteza ubikira wangu na kwa mvulana wa kwanza ambaye nilikuwepo kwa miezi 4 na nilimaliza naye na sikuwahi kujitunza basi kwa miezi 5 mimi nilikutana na mvulana mwingine na mimi nae nilikuwa na mahusiano na mimi nilianza kunywa vidonge vya kuzuia mimba na nikachukua kama 7 kisha nikawaacha na kipindi changu kiliwasili mnamo Februari 9 na Machi 5 saa na nusu kabla ya kufanya mapenzi, nilitumia dawa mbili za kuzuia mimba na hapo nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu, itakuwa kwamba niko katika hatari ya kuwa mjamzito na mbwa wangu hanifiki hata ingawa niliendelea kunywa vidonge nilitumia karibu tatu zaidi siku zifuatazo ninaogopa sana naomba unisaidie Mimi bado ni kijana na niko juu ya paa ... asante

  108.   Maria alisema

    Swali moja nilikuwa nikitumia kidonge cha uzazi wa mpango na sikufanikiwa kusudi lililokusudiwa na sasa nimechukua aina nyingine ya uzazi wa mpango mfululizo, kitu kinachotokea ikiwa kitafuatwa

  109.   Maria alisema

    Swali moja nilikuwa nikitumia kidonge cha uzazi wa mpango na sikufanikiwa kusudi lililokusudiwa na sasa nimechukua aina nyingine ya uzazi wa mpango mfululizo, kitu kinachotokea ikiwa inafuatwa na chapa tofauti za Gyneplen kabla na sasa diane 35

  110.   naomi alisema

    Halo! Jumapili nilikuwa na mpenzi wangu .. na kondomu ilivunjika .. siku iliyofuata nilienda kwa daktari mara moja na kuchukua pastiya siku iliyofuata .. ndio kusema Jumatatu. Tuko Jumatano .. na sijaona athari yoyote ya pastiya .. wakati mwingine tu jinsi ninavyopata sumu na maumivu ya kabesa xro ambayo hayadumu hata dakika 5 .. au kana kwamba itarudi .. xro tmpoko hudumu kwangu hata dakika 5 .. njoo hata siioni .. na sina wasiwasi .. kwa sababu kwa kugundua athari za pastiya sijui kama ningepata ujauzito .. inawezekana hii ???

    Salamu 1 na asante sana =)

  111.   bangi alisema

    Halo, nina miaka mitatu (3) nikitumia kidonge na tangu mwanzo wangu sikuwahi kutokwa na damu katikati ya mzunguko, leo hii inanitokea, ninahitaji kujua kwanini inatokea, leo nimetokwa na damu na kukimbia, fanya haraka mtihani wa ujauzito ambao ulitoka hasi, lakini sijui ikiwa napaswa kuurudia, au nenda kwa daktari wa wanawake kunipa mwangwi,
    Tafadhali, ikiwa mtu anajua kunijibu, ningethamini, asante

  112.   Jaqueline alisema

    Habari: Ninatumia Diane 35, nilikuwa kwa wiki ya pili ya Diane 35 wakati, kwa sababu ya sahani, nilianza kuchukua Optamox (amoxicillin na asidi ya clavulanic) siku mbili baadaye nina uhusiano na mwenzangu na aliishia nje, pia ya pili siku nilichukua kidonge cha siku baada ya «Ovulol» ya dozi mbili kila masaa kumi na mbili. Nilimaliza matibabu ya Optamox na siku tano baadaye nilifanya mapenzi na mwenzi wangu tena na niliishia ndani ya nyumba, nilikuwa kwenye pumziko la Diane35, nilikuwa nimetumia kidonge cha mwisho cha kuzuia mimba usiku uliopita, na katika siku tatu ilibidi nije ( Jumatano Machi 25, 2009) na hajaja kwangu bado, kawaida huja kwa wakati mmoja, asubuhi. Ninafanya nini? kuna hatari ya ujauzito? Nasubiri jibu haraka iwezekanavyo, kwani sijui ni hatua gani za kuchukua. Asante sana.

  113.   marcela alisema

    Ikiwa mtu angeweza kunijibu, ningethamini tafadhali…. Niliamua kupumzika mwezi huu kutoka kwenye kidonge, mwezi mwingine nataka kunywa tena ... kuna shida, naweza kufanya mapenzi mwezi mwingine ??? Hatari bure ??? asante sana kwa yule anayejibu

  114.   upweke alisema

    Habari Marcela habari yako? Ikiwa umeamua kupumzika kutoka kwa vidonge vya uzazi wa mpango, unapaswa kuacha tu kuzinywa utakapozimaliza (ambayo ni, wakati unapaswa kuanza sanduku jipya, usifanye) na wakati wa kuamua kupumzika, unapaswa kuchukua ujitunze na njia nyingine ya uzazi wa mpango, iwe kondomu au njia nyingine. Ninakushauri pia kushauriana na daktari wa watoto ambaye aliagiza vidonge, kuwa na utulivu zaidi.
    Asante sana kwa kuwasiliana nasi na endelea kusoma MujeresconEstilo.com !!

  115.   NGUZO alisema

    Nimekuwa nikinywa vidonge kwa zaidi ya miaka 2 na hivi majuzi nilifanya makosa, sikunywa vidonge vyangu kwa siku 5 na wakati huo nilikuwa na uhusiano na mwenzi wangu. Swali langu kisha nikaendelea kunywa. Swali langu ni, kuna nafasi gani za kupata ujauzito?

  116.   lily alisema

    Nilikunywa kidonge kwa muda mrefu na hivi majuzi kipindi changu kilikuja wiki moja kabla haikuwa nyingi lakini hata hivyo ilichafua karatasi wakati niliposafisha na ilidumu kwa siku 11.

  117.   laura alisema

    Nimekuwa nikitumia vidonge vya kimungu kwa siku 9 tangu nianze kibao na nikasahau kunywa na nikanywa kabla ya saa 12 lakini nilifanya tendo la ndoa, ni nini kitatokea naweza kupata mimba

  118.   paola alisema

    Halo, angalia, nasafiri na kesho nitarudi kuona mpenzi wangu na jambo la kawaida ni kwamba sisi tuko na tuna mahusiano
    Wamependekeza nichukue vidonge vinavyoitwa miniginon lakini waliniambia kuwa anachukua siku ya kwanza ya utawala na hilo ndio shida kwamba kesho sijui hedhi yangu lakini tarehe 10 na ninataka kujua ikiwa ninakunywa kidonge lakini sio siku ya kipindi nitaenda kwa mwerezi wa kedari au? poirfas nisaidie

  119.   Maria alisema

    Halo, swali langu ni kwamba nachukua yasminelle lakini nimemaliza sanduku la kwanza na bado sikupata hedhi, nina wasiwasi kuwa tulifanya ngono na hatukutumia njia nyingine ya kikwazo, ningependa kujua ikiwa naweza kuwa mjamzito, tafadhali nijibu kwa barua pepe, asante

  120.   DANIELA alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa mwaka lakini Machi hii sikuzitumia kupumzika (ushauri kutoka kwa daktari wangu wa magonjwa ya wanawake tu kutumia kondomu wakati wa kujamiiana) lakini sijafanya hivyo na nimefanya tendo la ndoa bila kujikinga na aliishia ndani, sasa nilikuwa na usumbufu wa kizunguzungu, kichefuchefu na kutapika, maumivu ya tumbo na kuvimba lakini waligundua kuwa ni ugonjwa wa neva, nimekuwa nikitibiwa kwa siku kumi na tano lakini bado nina kutapika na kichefuchefu, na hunipa Njaa nyingi ambayo hata hunifanya nihisi utupu wenye nguvu sana ndani ya tumbo langu lazima nila kitu ikiwa sitaugua, hii hufanyika zaidi kwangu wakati nalala au nikiamka asubuhi. Unaweza kuniongoza tafadhali ????? Unafikiri ni ujauzito ???????

  121.   Agustina alisema

    Nilitaka kujua ikiwa ninaweza kupata mjamzito kwa kuacha kutumia vidonge ni kwamba nilikuwa na shida katika duka la dawa na sanduku la nusu ninalochukua linapaswa kudumu hadi Mei nilitaka kujua ikiwa ninaweza kuacha kuzinywa hadi nitakaponunua zaidi. .. Sikuwahi kujitunza mwenyewe wanandoa mimi tu.resp tafadhali

  122.   janet alisema

    Ninatumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa mwezi mmoja na baada ya wiki moja nilianza kuumwa na kichwa kali na hata kutapika, hiyo ni kawaida, tafadhali resondamme

  123.   nicolsite alisema

    Nilitaka kujua ni nini kinatokea wakati mtu anachukua vidonge vya kudhibiti uzazi (Anulette DC mahali pangu) na kwa sababu ya muda na kazi sikuweza kwenda kwa daktari kupata vidonge vyangu ... mpenzi wangu alilazimika kuninunulia lakini alininunulia nyingine, lakini zinaleta vidonge 21 na zile ambazo nilikuwa nikichukua zilileta 28 (hazileti zingine) inaweza kutokea kwamba wakati wa kubadilisha vidonge kuna uwezekano wa kupata ujauzito? Labda swali ni ujinga ??? lakini ninahitaji kujua kwa sababu sitaki kuathiri masomo yangu?
    CD ya anulette ni sawa na anulette tu ... sijaweza kwenda kwa daktari kwa sababu za kazi, tafadhali nijibu
    asante, NICOLSITA

  124.   NG alisema

    MAWASILIANO YANGU NI PAMOJA MTU ANAJISIKIA UJAU SI NDANI YA KIPINDI CHA HEDHI .. NAHISI KUWA MAMBO YA AJABU YANATOKEA KWENYE MAUMIVU YA Uterasi .. NA VITU VINGI
    NI NINI ?? ... HAYA NDIYO MAMBO YANAYOPITIA KICHWA CHANGU ... AU KWA SABABU YA KUJUA KWAMBA MWENZI WANGU WA ZAMANI TAYARI ALIKUWA NA MAHUSIANO NA MTU MWINGINE .. INAWEZA KUWA UGONJWA AU NINAJISIKIA TU KUWA WAPI NINAFIKIRIA HABARI HILO, TAFADHALI SEMA ...

  125.   NG alisema

    HELLO,
    INATOKEA NINI NIKIBADILI VIDONGE BILA MAPENDEKEZO YA DAKTARI, NILIKUWA NIKICHUKUA CD LAKINI BIRTHDAY YANGU NINUNUE KANUNI LAKINI HAKUNA CD YA KUFUNGULIWA TU NA WANAKULETA VITABU 21 VINA MADHUMU SAWA NA YALE AMBAYO NILIKUWA NINAPATA AU UNIBADILI WALIKUWA NA CD YA UANDUZI WANANIAMBIA IKIWA KUNA UWEZEKANO WA KUPATA MIMBA ...
    NAOMBA NIAMBIE NINI HAPANA !!!
    NIMECHUKUA VIDONGE TAYARI KARIBU MIAKA 3 DAIMA SAWA ... NA SASA KUWA NAWABADILISHA TU KWA MWEZI HUU WANAFIKIRI KUWA KITU KINATOKEA !!! PLIISSS!

    IKIWA MTU ANAJUA, JIBU!
    KISSES KIDOGO

  126.   Ann alisema

    Halo! Nimekuwa kwa daktari wangu wa magonjwa ya wanawake na nilimwuliza aandike kidonge ili kuanza kunywa, ni mara ya kwanza kwenda kunywa, swali langu ni: baada ya kwanza kuchukua siku ya kwanza ya hedhi, kipindi hicho inaendelea kutokwa na damu au kipindi kinapotea hadi mwezi ujao ??, na swali lingine ni: je! nitumie njia nyingine ya uzazi wa mpango wakati wa mwezi wa kwanza wa kunywa kidonge au ni bora kutoka kwa kuchukua kwanza?, asante kwa kila kitu!!

  127.   upweke alisema

    Habari Ana habari yako? Kuhusu swali lako, lazima uanze kunywa vidonge siku ya kwanza ya hedhi yako. Kipindi hicho kitakuwa sawa na wengine, lakini kwa faida kwamba kitadumu kidogo. Katika mwezi wa kwanza wa kuchukua uzazi wa mpango, unapaswa kutumia njia nyingine ya uzazi wa mpango, haswa kondomu. Pia ni muhimu sana kwamba maswali yote yanayohusiana na kuchukua uzazi wa mpango yahamishwe na daktari wako wa magonjwa ya wanawake, ambaye atawajibu kulingana na kidonge unachotumia na kulingana na mwili wako. Bahati njema! Endelea kusoma MujeresconEstilo.com !!

  128.   Arlette alisema

    emmm hello, mimi ni msichana wa miaka 16, na nilifanya iwe rahisi kunywa vidonge vya dharura mara moja, na baada ya siku 8, diaz laz alichukua tena, na ninataka zaber.
    ammm vdd najisikia vibaya kwa e eidoido meel komentarioz ninaogopa kuwa kitu kibaya kitanipata naomba tafadhali zi unaweza kunisaidia haraka iwezekanavyo
    Kuidenze na Muchaz Graziaz ...

  129.   NGUZO alisema

    Halo! Nilianza kuchukua dawa za kupanga uzazi za siku 28, ni sanduku la kwanza kuchukua lakini ninatumia kidonge cha mwisho kisichofanya kazi na hakikuja.Nyakati ambazo nilifanya ngono, nilijitunza, isipokuwa moja lakini siku hiyo nilikuwa alianza kutumia vidonge visivyo na kazi. mjamzito? Tafadhali ninahitaji unijibu! Asante!

  130.   Isa alisema

    Halo, nimekuwa nikinywa kidonge kwa muda mrefu na huwa naanza Ijumaa na sijui kwanini wiki hii nilianza kuitumia Alhamisi, kuna jambo linafanyika. Asante

  131.   elfu alisema

    Halo, ningependa nitafanyaje ikiwa nitaacha kuchukua dawa za kuzuia mimba kwa miezi 2 kwani ninaanza na sanduku jipya la vidonge, nianze siku gani ????????????????

  132.   sara alisema

    ola pz io nataka kujua ninachoweza kufanya ni t ngono tarehe 26 Aprili na samahani
    Leo nilikunywa kidonge cha kwanza saa 9:00 asubuhi
    Na nataka kujua ak hrs lazima nichukue ile nyingine?

    x fa haraka iwezekanavyo kontestar x fa

  133.   Elitmar serafin alisema

    Halo, siku niliyofanya ngono nilitumia kidonge cha kuzuia mimba asubuhi, nilikuwa sijakunywa KABLA YAWEZEKA KUPATA UJAUZITO

  134.   anonymous alisema

    Habari,! Nina umri wa miaka 20 na daktari wa wanawake ameagiza gyneplen kwa chunusi lakini ningependa kujua ikiwa ninapoweka mgawo lazima nitumie kondomu au kwa kidonge tu inanikinga na ujauzito, nimekuwa nikichukua gyneplen kwa mwezi mmoja, jibu xaooo busu

  135.   ajabu alisema

    Halo, nina wasiwasi, nilikuwa na mapenzi bila kinga, nilianza kupata hedhi tarehe 25 usiku na nilikuwa na uhusiano huo siku ya pili ya mwezi uliofuata. Mara nikachukua kidonge cha "B", lakini ya pili nilisahau chukua haswa saa 2, vinginevyo nikichukua saa 12 kuna hatari ya kupata ujauzito? Kwa kunywa vidonge vya pili masaa 17 baada ya iliyoonyeshwa.

  136.   Laura alisema

    Habari mambo vipi? Ninaogopa kuwa mjamzito nilikuwa na damu ya kahawia kidogo siku 12 kabla ya kipindi ... nifanye nini? Ikiwa unaweza kunijibu, ningeishukuru

  137.   vanesa alisema

    Halo, uliza… Sikunywa vidonge vyangu vyote kwa wakati. Nilianza kuzichukua saa 10:00 na kisha kwa makosa nikazichukua baada ya masaa 12:00 baada ya kuchukua ile ya awali. Na imetokea kwangu mara kadhaa katika mwezi huo huo. Bado sijawamaliza, je! Nina hatari ya kupata ujauzito? Ninaendelea kudumisha uhusiano na mwenzangu.
    Kutoka tayari asante sana. Hongera kwenye ukurasa!

  138.   jamaa alisema

    Nimekuwa nikitumia diane35 kila siku kwa miezi 4 na nimekuwa na maumivu ya kichwa kwenye hekalu langu kwa wiki tatu ambazo ninakula? Je! Inaweza kuwa kwa sababu ya vidonge? Ninahitaji jibu la haraka, asante.

  139.   Karla alisema

    Halo keria, ujue ni siku ngapi nasubiri baada ya kuona kuanza kutumia vidonge kufanya tendo la ndoa bila kondomu, ikiwa mtu anaweza kunisaidia kujibu, asante

  140.   belen alisema

    Nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka 10 na nimeyazuia kwa miezi 4 kwa sababu nataka kupata ujauzito lakini nimekuwa kawaida kwa miezi miwili, hii ni kawaida ??? Je! Mtu anaweza kunisaidia?

  141.   anonymous alisema

    Nilianza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi mnamo Mei 1, 2009 nilifanya makosa nikanywa kidonge cha mwisho siku ya 12 inayoathiri

  142.   Jessica alisema

    Halo! Nimekuwa nikitumia kidonge kisichokuwa na mawazo siku ya saba ya wiki ya kwaheri. Inaweza kuwa na athari yoyote? Asante

  143.   Azul alisema

    Halo, nina mashaka na ufanisi wa kidonge cha jasmini, nilianza kunywa mnamo Mei 8, 2009, mnamo tarehe 13 ya mwezi huo huo nilifanya mapenzi bila kondomu na kutoka siku hiyo hiyo tarehe 13 hadi 18 nilikuwa nikinywa pombe , kwa kuwa niliondoka kwenye sherehe ya harusi, walikuwa na kiasi kidogo au kidogo na hawakutapika kamwe, kuna hatari yoyote ya ujauzito?

  144.   leila alisema

    Ushauri, nilitaka kujua ikiwa baada ya kunywa kidonge cha mwisho na ninafanya ngono, ikiwa kuna kitu kitatokea, kuna uwezekano wa kupata mjamzito.
    Nasubiri jibu lako, asante.

  145.   paola lischetti alisema

    Nina swali: mwezi 1 uliopita nilichukua kidonge cha Carmin, kwani mtoto wangu wa miezi 15 bado ananyonyesha, daktari wangu wa magonjwa ya wanawake aliniandikia, na mume wangu tunatunza kondomu ya wiki 3 za kwanza. Mnamo tarehe 23/05 ilibidi nije, na haikuwa hivyo, siku 3 kabla ya kufanya tendo la ndoa bila kondomu lakini alitokwa na manii nje, tulifanya tendo la ndoa siku tatu kabla sijakuja.

  146.   Claudia Villarreal alisema

    HOLLO, MIAKA KADHAA ILIYOPITA NILIJIPANGA NA PILDORA, LAKINI KUTOKANA NA MCHANGANYIKO NILICHUKUA 2 SIKU HIYO BILA KUHITAJI, NIFANYEJE KUANZIA SASA? Rafiki wa Muuguzi Akaniambia niendelee kana kwamba HAKUNA CHOCHOTE KILA SIKU NA MWINGINE AMBAYE NI DAKTARI Akaniambia NIACHE SIKU IENDE BILA KUichukua, BASI ILIKUWA YA KAWAIDA.

  147.   mwanga alisema

    hello emepze na vidonge siku ya kwanza alipokuja kwangu ... Jumatatu na Ijumaa, Jumamosi na Jumapili nilitokwa na manii ndani ... nina uwezekano wa kupata ujauzito? Tafadhali jibu !!!!

  148.   Maria alisema

    olaaa mimi ni mpya katika mkutano huu na ttoii nimeogopa sana kwa sababu mpenzi wangu alivunja kondomu na niko kwenye wiki ya kupumzika siku ya pili na ametokwa na manii ndani ya kondomu .. lakini imevunjika, je! niko katika hatari ya kupata mjamzito? Msaada !!!

  149.   Alejandra alisema

    halo… mimi ni mgeni kwa haya yote… Nilianza kuchukua sanduku la kwanza la YASMIN (vidonge 28) na mzunguko wangu wa hedhi ulinitangulia na niliendelea kuchukua meza hiyo na nilipomaliza nilianza kuchukua kibao kifuatacho (lakini haikuwa hivyo siku ya kwanza ya hedhi) je! ninaweza kupata hatari ya kuwa mjamzito? nitafanyaje siku ya tatu. Kibao?
    Kutoka tayari asante sana ..

  150.   Alejandra alisema

    Halo, nilianza kunywa YASMIn (vidonge 28) na mzunguko wangu wa hedhi ulinitangulia, niliendelea kuchukua meza hiyo na nilipomaliza nilianza kuchukua inayofuata (lakini haikuwa siku ya kwanza ya hedhi), je! hatari ya kuwa mjamzito?

  151.   monica alisema

    Habari za mchana mwema, nimekuwa na swali juu ya kidonge, wakati ninakamilisha mzunguko wangu wa vidonge 21 haifanyiki wakati nalindwa swali langu ni je! Ninaweza kufanya mapenzi siku inayofuata baada ya kumaliza vidonge bila kutumia aina nyingine yoyote ya ulinzi?

  152.   anonymous alisema

    Halo .. Sijawahi kunywa vidonge, na ninataka kuanza kunywa… lakini sijui ni vipi .. ikiwa unaweza kunisaidia, tafadhali .. Nina kibao 21 kibao…
    Siku 10 zilizopita, niliacha hedhi lini, napaswa kuanza kuchukua lini?

    dsd tayari, asante ..

  153.   conini alisema

    Halo, daktari wangu wa magonjwa ya wanawake aliagiza vidonge vingine (vexa) lakini ni ghali sana, lakini mama yangu ananiambia kuwa ninaweza kunywa kidonge chochote cha uzazi wa mpango kwa hivyo nilikwenda kwa duka la dawa na kuomba cd ya anulette. Je! Itaniumiza nikitumia, au hakuna kinachotokea? Nataka tu kujitunza mwenyewe.

  154.   sabrina alisema

    Nimekuwa nikitumia kidonge kwa miaka 2 na mwezi uliopita sikupata hedhi. Nilikunywa kidonge kila siku ya kawaida, kwa hivyo nina wasiwasi sana. Inawezekana kwamba nilipata ujauzito?

  155.   Ann alisema

    Halo! Nilimaliza kunywa vidonge vyangu mwezi mmoja uliopita, sikuzinywa tena na wiki moja iliyopita ninahisi dalili kama vile kuongezeka kwa joto kupita kiasi, maumivu makali katika tumbo la chini, maumivu kwenye matiti, kizunguzungu, zingine za dalili hizi ni kabla ya hedhi, lakini nataka kujua ikiwa pia ni kawaida kwa sababu niliacha kunywa vidonge au inaweza kuwa nina mjamzito?

  156.   Diego Medina alisema

    Je! Ikiwa vidonge vinachukuliwa kutoka siku ya pili ya kazi za kutokwa na damu?

  157.   cristiina alisema

    Halo! Nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka 3, na siku nyingine nilisahau kidonge kwa sababu nilizitumia x usiku na usiku huo sikuzinywa na siku iliyofuata nilifanya ngono lakini tena nikasahau kunywa na ilikuwa kama Zaidi ya masaa 24 bila kuchukua ... anaweza kuwa mjamzito? Nataka jibu la dharura tafadhali. kwaheri, sludo

  158.   Francisca alisema

    Halo, habari yako?
    Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miezi 4, vinaitwa trolit, mimi huwa mwangalifu katika ratiba kwa sababu nilifanya kosa kubwa sana, ninahitaji msaada na jibu la haraka. Kweli, kosa langu ni kwamba nilifanya mapenzi na mpenzi tu mnamo tarehe 14, yaani siku yangu tu ovulation tayari nilikuwa na vidonge 12 vya uzazi wa mpango na niliendelea kunywa kawaida hadi kidonge cha 21 kwa hivyo swali langu ni Je! ninaweza kupata ujauzito? Tafadhali ninahitaji jibu haraka iwezekanavyo. Naaga kwa hofu nyingi.
    Asante sana.

  159.   mjinga alisema

    Halo, nilifanya mapenzi kwa mara ya kwanza, tulitumia kondomu na tukaiangalia na hakuna kitu kilichotoka, hata hivyo nilifanya mtihani wa ujauzito na ikatoka hasi, baada ya siku chache nilikuwa nikivuja damu kidogo, nadhani ingekuwa kuwa kawaida na kisha napata hedhi yangu, Kuanzia hapo, nilianza kuchukua gyneplen, ambayo daktari wa wanawake alinituma kwa nywele na chunusi, lakini bado nilitokwa na damu kidogo wakati mwingine, kwa nini ni hivyo? Siku nyingine walinipa maumivu makali sana kwenye ovari zangu na nikamaliza na sanduku la vidonge, lazima nipunguze kipindi changu, lakini bado ninavuja damu kidogo, ni kawaida? naweza kuwa mjamzito?

  160.   araceli alisema

    Halo, swali langu ni kwamba ninatumia vidonge vya kuzuia mimba miaka 2 iliyopita mwezi huu nilimaliza kisanduku cha vidonge 21, nina siku 7 za kupumzika na siku yangu haikufika, sasa wanafanya siku 14 kwa jumla kwamba sinywi.

  161.   Elizabeth alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa ni kawaida kutopata hedhi wakati wa mwezi wa kwanza wa kutumia kidonge. Hapo awali nilipanga na kizuizi lakini nilitumia siku sita tangu tarehe ya sindano lakini baada ya siku hizo 6 nilianza mara moja kidonge na ukweli sio kwamba nakumbuka ikiwa nilikuwa na uhusiano na mume wangu, nataka kujua uwezekano wa mwanamke mjamzito ni nini, ningependa jibu lako haraka iwezekanavyo kwani nina wasiwasi sana. tafadhali

  162.   gari alisema

    Halo mashaka yangu ni kwamba ninachukua dawa za kuzuia mimba, Mirelle, miaka miwili iliyopita, mwezi uliopita nilikuwa na shida tangu nimesahau na kipindi changu kilifika miezi miwili kwa mwezi, daktari wa wanawake aliniambia niondoke x mwezi, niliwaacha na mahusiano Na nifanye usinitunze, ningepaswa kuja tarehe 15, nilitaka kujua ikiwa ni uwezekano wa ujauzito, au kuacha vidonge kwa mwezi, kuna ucheleweshaji?

  163.   melissa alisema

    Nilifanya mapenzi siku ya Jumatatu bila kinga na nikanywa kidonge cha mpango b Jumatano ninachotaka kujua ni ikiwa kipindi kimecheleweshwa x utumiaji wa vidonge hivi na ni kawaida kwa muda gani kwamba imecheleweshwa

  164.   MARISOL alisema

    Habari njema, mwezi huu nimesahau kunywa kidonge kwa siku tatu na pia ninachukua augmentine pamoja na kile kilichonipata ni kwamba katika kipindi kisichozidi siku kumi na tano kipindi changu kimepungua mara mbili, hiyo inaweza kuwa. Asante sana, ni lazima nianze tena na sanduku jipya la vidonge au niendelee na ile ile ile

  165.   agustina alisema

    Halo! Nimekuwa nikitumia vidonge na siku nyingine nilikuwa nikitapika ndani ya masaa 4 ya kunywa na nikachukua kidonge kingine, je! Utaratibu wa siku ambazo zinaashiria vidonge vya kuzitumia ni muhimu? Kwa nini ninafanya tendo la ndoa ..

  166.   Lili alisema

    Halo, sawa ninakunywa vidonge vya kudhibiti uzazi lakini mwezi huu nimesahau kadhaa, nimebakiza vidonge 4 na nikaanza kuondoa kioevu cha kahawa: Ndio, inaweza kuwa nina mjamzito ???

  167.   Noelia alisema

    Halo, nilitaka kuuliza swali.
    Nimekuwa nikinywa kidonge kwa karibu miaka 3, sijawahi kupata hasara, hadi Jumapili hii ambayo ilinipa kama maumivu ya tumbo kidogo sawa na maumivu ya hedhi au ovulation na nikachafua pokito, hakuna kitu kama kutokwa na hudhurungi, nilikuwa hata siku moja haikuwa wakati huo na Jumapili hii inayokuja lazima nipunguze kipindi changu.
    Sijui ikiwa ni kawaida kunywa kidonge ..
    Shukrani

  168.   Angela alisema

    Halo ... natumai unaweza kunisaidia kwa sababu nina wasiwasi sana juu ya hali yangu, nakuambia mashauriano yangu ya kwanza, zaidi ya miaka 5 iliyopita nilikuwa nikitumia vidonge vya uzazi wa mpango na nilikuwa makini sana na ratiba, miezi 10 iliyopita mimi niliacha kuzichukua, wakati huu sikuweza kutumia njia nyingine ya uzazi wa mpango na sijapata ujauzito, ukweli ni kwamba sina uhusiano mara nyingi pia, lakini ikiwa ningependa kupata ujauzito na wakati ambao ilinitia wasiwasi sana, ningependa kujua ikiwa kuna uhusiano wowote kati ya wakati nilikuwa nikitumia vidonge na ukweli kwamba bado hajapata ujauzito.

    na pili, karibu wiki moja iliyopita. Ninahisi maumivu mengi kwenye matiti yangu, ukweli ni kwamba kabla ya kuanza kunywa vidonge mara nyingi ilikuwa ni wiki moja kabla ya kipindi changu, lakini wakati nilikuwa nikizitumia sikuwahi, na ni mara ya kwanza kutokea mimi tangu niliacha kunywa vidonge na pia katika Semama zaidi napaswa kushuka, na wakati mwingine ninajisikia kichefuchefu, lakini sijui kama inaweza kuwa au sio kwamba nina mjamzito.

    Ukweli ni kwamba nimechanganyikiwa sana. Tafadhali nisaidie. Ningefurahi sana ikiwa ungeweza kuniongoza kwa sababu nina mashaka mengi kwani sijui ikiwa kinachonipata ni kawaida. Asante !!

  169.   Viviana alisema

    Halo naomba unisaidie. Ninatumia vidonge kwa mara ya kwanza, nimekuwa nikitumia kwa wiki mbili. Siku ya 4 ya juma la tatu nilifanya mapenzi na mpenzi wangu na akatoa manii ndani. Ningependa kujua ikiwa niko katika hatari ya kupata ujauzito.

  170.   Viviana alisema

    Halo naomba unisaidie.
    Nina umri wa miaka 19 na ninachukua vidonge vya kudhibiti uzazi (Femiplus 20) kwa mara ya kwanza, nilianza na ya kwanza siku ya kwanza ya hedhi. Nimekuwa nikizimeza kwa wiki mbili. Siku ya 4 ya juma la tatu nilifanya mapenzi na mpenzi wangu na akatoa manii ndani. Ningependa kujua ikiwa niko katika hatari ya kupata ujauzito. Nasubiri jibu lako haraka iwezekanavyo, Asante

    1.    Rocio alisema

      Niko katika hali sawa na wewe na tungependa kujua nini kilitokea. Mwishowe, ulipata hedhi yako ya kawaida? Je! Ulinywa asubuhi baada ya kidonge?
      Asante sana!

  171.   laura alisema

    Halo, nina swali: unapoanza kutumia vidonge vilivyobaki, bado unaweza kuogopa kujamiiana bila kutumia kondomu au njia nyingine ya uzazi wa mpango ???

  172.   Silvia alisema

    habari maswali yangu ni haya yafuatayo
    Ninanyonyesha na kwa uangalizi nilipoteza kidonge cha CARMIN. Ninaendelea kunywa na nimemaliza kifurushi? nini mimi? iliendelea kwa mwingine? Au mimi hupumzika kwa mwezi? Lakini sichafui? Ninaanzaje nikichukua mapumziko? Asante, nasubiri jibu lako

  173.   jade alisema

    Halo, swali, ninakunywa vidonge vya uzazi wa mpango (microginon21) na nilizimaliza.Na kulikuwa na mapumziko ya siku 7, kinachotokea ni kwamba niliendelea na sanduku lingine na sikungojea mapumziko, ambayo ndio hedhi yangu huja. Nataka kujua ikiwa hii itaniletea athari yoyote kwa kuendelea kuzichukua na kutosimamisha maisha yangu. Natumahi majibu yako hivi karibuni.

  174.   Florence alisema

    Halo, nilitaka kuondoa shaka kubwa ambayo imekuwa ikinitia wasiwasi kwa siku nyingi, nimekuwa nikitumia dawa za kupanga uzazi kwa karibu mwaka, lakini wiki moja iliyopita nilijamiiana na sikujitunza na kondomu .. nimekuwa na kichefuchefu kwa siku 3, naweza kuwa mjamzito? Ningefurahi sana jibu, asante

  175.   upweke alisema

    Halo Florence, habari yako? Kawaida ikiwa unachukua dawa za kuzuia uzazi mara kwa mara na una mshirika thabiti, haupaswi kujijali kwa kutumia kondomu. Vivyo hivyo, ikiwa unafikiria kuwa ulifanya ngono katika siku ambazo zinaweza kuwa siku zako za kuzaa, ni bora (na kuondoa uchungu huo) unapima mtihani wa ujauzito au mtihani wa damu ili kujua ikiwa una mjamzito. Kwamba una kichefuchefu haimaanishi kila wakati kuwa wewe ni mjamzito, inaweza kuwa shida ya kumengenya.
    Tunatumahi kuwa itatatuliwa hivi karibuni. Chochote rudi kutoa maoni.
    Asante kwa kusoma na kutoa maoni yako juu ya MujeresconEstilo.com

  176.   iris alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya uzazi wa mpango vya Arlette kwa miezi sita kipindi changu cha kawaida kilikuwa kinashuka lakini nilikuwa nikingojea kipindi cha Juni XNUMX na sijashuka na hadi leo hakijashuka. Ningefurahi sana jibu, asante.

  177.   MARIA alisema

    HELLO: NIMESIKITISHWA KWA SABABU MWEZI WA JUNI NILITII UTAWALA WANGU WA KAWAIDA LAKINI BAADA YA KUCHUKUA VIDONGE CHACHE TOFAUTI NA Q NILIVYOKUWA NIKICHUKUA. KIWANGO CHA KIFUNGO KIPYA Q KUHUSU SIKU YA JUMAPILI LAKINI NITAKUWA NIMCHUKUE HUYO JUMATANO NA JUMAPILI NILITAMBUA KWAMBA SIKUCHUKUA HUYO ALHAMISI KISHA NIKAMCHUKUA YULE JUMAMOSI ALHAMISI NA IJUMAA INADHAMINIWA KUTUPIA. KURUDI WIKI HIYO UTAWALA WANGU LAKINI SIYO ILIYO SWALI LANGU NI KWAMBA KUNA UWEZEKANO WA Q MIMBA HUYU? NASUBIRI JIBU LAKO SHUKRANI

  178.   mara alisema

    Halo leo ningepaswa kumaliza kidonge lakini kwa sababu ya mabishano niliitumia jana wakati ninaanza kifurushi kingine naomba unisaidie

  179.   Victoria alisema

    Mimi ni mwanamke aliyeolewa hivi karibuni na nilianza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango mwishoni mwa Aprili vinavyoitwa FEMITRES, ambavyo vina vidonge vya uzazi wa mpango 84 na 7 ya placebos, waliiandikia kwa sababu nina endometriosis na walichotaka ni kunizuia kutoka kwa hedhi ili kupunguza uchochezi ya endometriosis, hata hivyo katika sanduku la mwisho la 28 nilianza kutokwa na damu kidogo na ni siku yangu ya 18 ya malengelenge ya mwisho, ninaogopa kidogo kwa sababu tayari ni siku 5 sio kwamba nina hedhi lakini nina wiki kwenda kabla ya kuwa hii ilikuwa kawaida. Nini kinatokea? kwanini itakuwa? naweza kuwa mjamzito Au itakuwa kwa sababu ya aina ya matibabu, wiki hii ninaenda kwa daktari wa wanawake lakini ningependa kujua unachosema.

    Asante sana kwa mwongozo.

  180.   brunela alisema

    Halo, nilitaka kuuliza ikiwa kidonge kinafaa ikiwa utakunywa siku ya pili ya hedhi, ukweli ni kwamba nina wasiwasi, sijui niweze kunywa na kuanza hedhi ya mwezi ujao au endelea kunywa ni kudumu

  181.   Virginia alisema

    Halo, nilichukua uzazi wa mpango kwa miezi mitatu, Yasmin, tangu Juni 18 niliwaacha na nilikuwa na mahusiano kutoka hapo hadi sasa bila kujitunza na chochote, ninaweza kuwa mjamzito. tafadhali chukua jukumu ... asante.

  182.   Upweke alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia kidonge kwa mwezi mmoja na ninataka kujua ikiwa wakati wa hedhi niendelee kunywa au kuacha siku hizo na kuendelea baada ya ... ndio vidonge 28 ..
    Kutoka tayari asante sana…

  183.   jennifer alisema

    Ninatumia vidonge vya kudhibiti uzazi na nimechelewa kwa hedhi kwa wiki moja, ni kawaida kwamba dawa za kunywa zina ucheleweshaji, haijawahi kunitokea, ni mara ya kwanza katika miezi nane kunitokea.

  184.   Ann alisema

    Ninahitaji msaada wako. Katika ukaguzi wangu wa kwanza niliambiwa kuwa nina nyuzi ya ndani ya 6mm. Nina woga sana na ninaogopa kwa sababu ninaolewa katika miezi 9 na hamu yangu kubwa ni kuwa na watoto. Wameniambia kuwa labda, kunywa vidonge vya uzazi wa mpango na myoma inaweza isiweze. Sio kwamba inakua, nilichunguzwa tu mnamo Julai 20 lakini ninaogopa sana. nisaidie tafadhali.

  185.   haijulikani alisema

    Halo, ningependa kujua ni nini kitatokea ikiwa utakunywa kidonge cha asubuhi bila kuwa na ujauzito, namaanisha, imenywa ikiwa kuna mashaka kwa usalama, kinachotokea ni kwamba nilikuwa na uhusiano bila kinga, tuna hakika kuwa hakuna kitu kilichotokea kwa kutochukua hatari niliwachukua. Espro jibu xfa !!!

  186.   Ann alisema

    bila kujulikana, hakuna kinachotokea. Utawala unaweza kuwa mbele yako, lakini kama sheria ya jumla hakuna kinachotokea.

  187.   carola alisema

    Nilisahau kidonge kwa masaa 13 na nusu na nikanywa wakati nakumbuka, ijayo mimi hunywa kwa wakati wa kawaida, sawa?

  188.   sara alisema

    Siku nyingine nilifikiri kuwa kipindi changu kilipunguzwa lakini ilikuwa kutokwa kwa hudhurungi tu na nikaanza kunywa kidonge
    Sasa sijui ikiwa niko chini ya athari zake au la

  189.   Ann alisema

    jicho kwa wote. marekebisho kwa gynecologist bila kukosa.

  190.   Antonella alisema

    Nilitaka kujua ikiwa vidonge vinavyoitwa "femexil" ni nzuri ... Ninataka ujuaji tena.
    Natumai utanisaidia, ninakuachia salamu ..
    bye

  191.   Lou alisema

    Kwa safari sikuweza kunywa vidonge vyangu 3 walinipitisha lakini nilizitumia baadaye niliendelea kawaida na vidonge kila siku lakini mwisho wa mwezi huwa sitashuka. Je! Nitakuwa mjamzito? na itakuwa hatari kwa mtoto ikiwa atachukua kidonge hata mwezi mzima

  192.   mama alisema

    Nimekuwa nikichukua meliane kwa zaidi ya mwaka lakini sijapata hedhi kwa miezi mitatu .. Nimechukua vipimo 4 vya ujauzito na zote 4 ni hasi…. Je! Ninaweza kuwa na ujauzito sawa na kwamba mtihani haukuugundua? Asante

  193.   Aylen alisema

    Halo .. nahitaji msaada ... sikumaliza sanduku la uzazi wa mpango na kipindi changu kilifika.Nimebaki mbili tu.Na sikusahau kidonge chochote ... kwanini hii inatokea na nafanya nini? sanduku na uendelee kama kawaida?

    1.    Rosa Alicia Iraheta alisema

      Halo, nataka kujua ni nini kitatokea ikiwa kipindi kitakuja asubuhi na ikiwa nitakunywa kidonge saa jioni, hakuna shida kwa mara ya kwanza au ni muhimu kunywa mara tu kipindi kitakapofika

  194.   nena alisema

    Halo, mimi huchukua belara na sipumzika kwa siku 7 psss niliendelea kuichukua bila kuacha kipindi changu, nifanye nini?

  195.   Gabrielle alisema

    HELLO NILITAKA KUULIZA SWALI, NILIKUWA NACHUKUA Vizuizi VYA JEDWALI 28, NINAPO subiri KWA SIKU 7 ZA MAPUMZIKO NA SIKU YA NANE NINAHITAJI KUANZISHA sanduku LINGINE, NILITAMBUA USIKU HUO KWAMBA SIKUWA NA MABASI ZAIDI NA NILIANZA NA MWINGINE NA PAMOJA NA JEDWALI 21, NIFANYE NINI KUENDELEA KUZICHUKUA? AHHH NA IKIWA SITAKIMBIA HATARI YOYOTE KWA MABADILIKO NILIYOFANYA? NIFANYE NINI?. TOKA TAYARI ASANTE SANA NASUBIRI JIBU LAKO Punde INAWEZEKANA.

  196.   Gabrielle alisema

    ahhh nilisahau mzunguko wangu ulikuwa umeanza kabla ya hapo, sikuanzisha vidonge 21 siku ya kwanza ya hedhi. Tafadhali nijibu haraka, asante sana.

  197.   Aura alisema

    Halo, nimekuwa nikichukua meliane kila siku kwa karibu miaka 5, nilifanya tendo la ndoa wakati nilikuwa katika hedhi na nilipomaliza kuipata baada ya siku 2 nilikuwa nikitema ... je! Inawezekana kuwa nina mjamzito?

    Ninahitaji jibu la haraka ... asante sana

  198.   Romina quiroga alisema

    Halo! NILITAKA KUJUA IKIWA DAWA ZA KUZUIA ZINAZOPEWA VYOMBO ZINAFANIKIWA KAMA VIDONGE VINGINE VISIVYONYESHA. KWA SABABU MWANADADA WANGU WA KIJONONOLOJIA ALIANIAMBIA HATA JAPO NINAWachukua, NITUMIE MBINU NYINGINE YA KIZAZI KUEPUKA UJAUZITO KWA KUWA VIDONGE HIVI HAINA UFANISI SANA, HIVI NI KWELI? NINA SHAKA HAYO NATUMAINI MTU ANAJUA KUIONDOA. KWASABABU NASEMA KUWAPELEKA NA KWAMBA HAWANANITUMIA KAMA WENGINE KWA AJILI YA UTUNZAJI HUU NA UTAYARI TAYARI.

  199.   yaani alisema

    hello nimekunywa vidonge kwa miaka 10 na ukweli ni kwamba nitawaacha nitatumia njia ya kondomu peke yangu. Ninataka kujua ikiwa baada ya miaka mingi ya kunywa kidonge nitakuwa na shida mwilini.
    asante nasubiri jibu

  200.   Ann alisema

    Kuna mtu anajibu maswali haya ??? Au tunauliza kama dhoruba kwa wale tu ambao wana wasiwasi kuwa na wasiwasi zaidi?

  201.   delia alisema

    Halo, ukweli ni kwamba nina swali kubwa, nilienda likizo na rafiki yangu wa kiume, nilikuwa nikitumia kidonge kwa siku 5 au 6 na inageuka kuwa walizitupa hoteli, tulienda kuitafuta na hakuna duka la dawa tulipata hiyo hiyo, kwa hivyo ni ipi, tulinunua nyingine, siku hiyo siku zangu za kuzaa zilianza, je! ninaweza kuwa mjamzito?

  202.   delia alisema

    kwa njia swali lingine, nina nywele kwenye uso wangu, je! ninaweza kubadilisha kidonge baada ya kumaliza sanduku hilo? Asante

  203.   princess paula alisema

    Halo! Ninachukua vidonge 20 vya uzazi wa mpango vya cyclomex21 na kila wakati huisha Alhamisi na kipindi changu kinakuja Jumatatu, imekuwa ikifanywa kila wakati tangu nimekuwa nikizitumia, zinageuka kuwa nimesahau kidonge cha mwisho (Alhamisi) na nikagundua siku ya Jumapili nilipokuwa na hedhi yangu, kwa kuwa nitalazimika kufika Jumatatu, alinitarajia siku moja ningeenda kwa daktari wa wanawake na akaniambia kuwa kwa kuwa sikuwa na tendo la ndoa kabla au baada, napaswa kuanza kuchukua sanduku mpya siku ya kuruhusu wiki ipite wakati nilikuwa na kipindi changu hadi siku inayofuata Jumatano huko na kuendelea kawaida ... shaka ni kwamba nilielewa kuwa ikiwa mtu atasahau kunywa vidonge na siku nyingi zikapita, ilibidi asubiri kwa kipindi kijacho kutoka siku ya kwanza ya kipindi anza kuchukua ni kama hii ????? asante

  204.   Karla alisema

    Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka 7 na nilikuwa na kipindi changu kizuri sana lakini mwezi huu sikushuka nilikuwa na dalili zote lakini sitii sheria nataka jibu.
    shukrani
    na ukurasa ni mzuri sana

  205.   JOSEPHINE alisema

    Hi, nataka kuomba msaada wako kwa sababu yafuatayo yalinipata.
    Nilianza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango vya KALA na baada ya siku 19 za kuzitumia nilifanya tendo la ndoa bila kondomu! Swali langu ni ikiwa ujauzito una uwezekano SANA kwani haukuishia ndani yangu ... kwani pia nilisoma kwamba baada ya siku ya saba kidonge kinaanza kutumika, najua inashauriwa kutenganishwa tu baada ya sanduku la pili lakini ninahitaji jibu lako! Pia siwezi kunywa asubuhi baada ya kidonge kwa sababu nilikunywa tu mwezi mmoja uliopita!
    Asante, ninatarajia jibu lako!

  206.   krmen alisema

    Tafadhali nisaidie na unijulishe, kipindi changu kilipaswa kufika Agosti 7, kipindi cha mwisho kilikuwa Julai 7, hadi sasa hakijafika, nilifanya vipimo 2 vya ujauzito na ilikuwa hasi, pia nilikuwa na Ultrasound na hakuna kitu kilichotokea, daktari aliniambia nichukue kidonge siku iliyofuata na nisubiri siku 7 ili kuona ikiwa itashuka na ikiwa sivyo, nitamwona. Unanishauri nini, tafadhali nisaidie, nifanye nini? . Sawa, daktari aliniambia nini ???

  207.   krmen alisema

    tafadhali jibu haraka iwezekanavyo kwa barua pepe yangu au kitu

  208.   fabian alisema

    Ninatumia kidonge cha kuzuia mimba yasmin miaka 3 iliyopita sikuwahi kupata shida lakini mwezi huu kipindi changu kilikuja mara 2. Wiki ya mwisho kabla ya hii sikuikunywa kwa wakati mmoja na pia nilikuwa na msongo. Je! Inaweza kuwa nini? shauriana na daktari wangu wa wanawake. lakini nina hamu ya kujua inaweza kuwa nini.

  209.   Graciela alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya Kala kwa miezi miwili, ningependa kujua ikiwa kuna ukiukwaji wowote wakati wa kuchukua ibuprofen, paracetamol au aspirini ikiwa una maumivu ya kichwa au maumivu ya misuli? Kwa kuwa mimi hunywa vidonge, kuna wakati mpenzi wangu humwaga manii ndani yangu, kuna hatari yoyote ya ujauzito? Asante!

  210.   Marina alisema

    Halo, nilianza kunywa dawa za kuzuia mimba za «diva» miezi 4 iliyopita na sasa nilikuwa nimeacha na hedhi yangu haijafika, na nimechelewa siku 5. Nilitaka kujua ikiwa ni kawaida na hii inaweza kuchukua muda gani

  211.   Clara alisema

    Halo, nilianza kunywa kidonge (diane 35) miezi 2 iliyopita, na nimekuwa na kipindi changu kutoka siku ya kwanza kiliponijia ... nimekuwa nayo kwa wiki 4 .. sio sana ... lakini lazima nivae mjengo wa suruali na kuibadilisha zaidi ya mara moja kwa siku .. imetokea kwa mtu?

  212.   Tatiana alisema

    Halo, swali langu ni, ninakunywa vidonge vya kudhibiti uzazi kwa mwezi 1 na nusu sasa, kama siku 5 zilizopita, nilikuwa nikitumia vidonge kikamilifu, nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu bila kutuhudumia (kwa vile mimi hunywa vidonge) na baada ya kufanya mapenzi nilichukua uvasal kwa sababu nilikuwa nimekula kitu ambacho kilinifanya niwe mgonjwa, je! hiyo inaathiri ufanisi wa vidonge? Asante!

  213.   Dani alisema

    Halo, nataka kufanya mashauriano, nilianza pakiti ya vidonge siku ya 3 ya mwanzo wa hedhi, mwezi huu ninahitaji kujitunza na njia ya ziada au ingekuwa na athari sawa na ikiwa imeanza siku ya kwanza?

  214.   liz alisema

    Sasa nilianza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango lakini nikasahau kunywa vidonge 2, hedhi ilidumu kwa siku 2, damu rangi ya hudhurungi sijui kama ninaweza kuendelea kunywa vidonge.

  215.   carlos alisema

    ambayo ni siku bora kuanza kutumia kidonge

  216.   upweke alisema

    Habari Carlos. Wakati muafaka wa kuanza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi lazima iwe siku ya kwanza ya hedhi. Natumahi tumekusaidia!
    Asante kwa kusoma na kutoa maoni yako juu ya MujeresconEstilo !!

  217.   Genna alisema

    Nimekuwa na uzazi wa mpango kwa miezi 3 na mwezi huu sikuwapeleka kwa mitihani ya matibabu, na mpenzi wangu siku zote tulikuwa na uhusiano na kondomu lakini karibu na siku tulikuwa na muda mfupi sana bila kondomu.
    Hakuishia ndani lakini shida ni kwamba tayari nimechelewa kwa wiki 1, je! Ni kawaida kwa hedhi yangu kudhibitiwa wakati ninapoacha kuchukua uzazi wa mpango?
    Ni ukurasa wa kwanza ninaowaandikia na ninahitaji jibu tafadhali!

  218.   lily alisema

    Halo, mimi ni Lis, swali langu ni kwamba nilikuwa na umri wa siku 21 baada ya kunywa vidonge, ilianguka Jumanne na Jumatano, na ningekuwa na hedhi lakini ni Jumamosi na hakuna kitu nilifanya mtihani wa ujauzito na ikatoka hasi lakini nilikuwa na mahusiano jana lakini bado niliendelea kunywa vidonge vya lvs nina wasiwasi sana naweza kufanya nini ..

  219.   carolina alisema

    Halo. Kwanza kabisa, asante sana kwa kusoma swali langu. yafuatayo yananitokea. Hii ni mara ya kwanza kufanya ngono. siku iliyofuata nilianza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi na kumaliza vidonge 21 na sikusubiri siku 7 ambazo ninapaswa na kuanza kibao kipya 21 cha vidonge. lakini nina wasiwasi kwa sababu sijapata hedhi kwa mwezi. kuna nafasi kuwa una mjamzito? Tafadhali nijibu !!!!!!!!!!! Asante sana. salamu!!!!!!!!!!!!!

  220.   Aitana alisema

    Halo, hedhi yangu imeshuka leo na ninataka kuanza kunywa kidonge kwa mara ya kwanza katika kesi hii kila siku, swali langu ni ikiwa ninaweza kuchukua ibuprofen kwa sababu kipindi changu huumiza sana na kwa kuwa mimi ni mgeni katika suala la kuchukua kidonge sijui ikiwa kunywa dawa hiyo kutaniathiri kwa njia fulani, na swali lingine ni ikiwa kuna wakati mzuri wa kuchukua uzazi wa mpango huu, asante sana, nasubiri jibu lako:

  221.   Lorena alisema

    Halo mimi hunywa vidonge lakini mara nyingi hukosa ratiba na nimesahau ile isiyo ya kawaida, nina maumivu ya kiuno na nikojoa mara kwa mara. Inaweza kuwa ni ujauzito? Asante

  222.   naytiya alisema

    Halo, ni mwezi wa kwanza kuchukua dawa za kuzuia mimba, nimemaliza vidonge 21 na siku ya kwanza kutoka nilifanya mapenzi bila kujifanya, nina hatari gani. Natumahi na nisaidie shukrani.

  223.   Anita alisema

    Halo, nina swali, kinachotokea ni kwamba karibu miezi mitatu iliyopita niliweka kiraka lakini mwezi mmoja tu uliopita, kama wiki 3 zilizopita nilinywa kidonge cha dharura na kipindi changu kilipofika nilirudisha kiraka tena, nilifanya hivi bila usimamizi Matibabu na wakati huu niliweka kiraka sikuhisi raha, mhemko wangu hauvumiliki na nina maumivu ya tumbo, je! ningengoja muda mrefu kupaka kiraka? Usumbufu ni nini? Nina umri wa miaka 16 tu na sijui ikiwa hiyo inaathiri kitu mwilini mwangu. Asante kwa msaada na ninasubiri jibu lako.

  224.   Carolina Rodriguez alisema

    Ushauri: mnamo Julai 15 nilifanya fujo kawaida .. mnamo Agosti 1 nilikuwa na ngono isiyo na kinga na nikachukua mpango wa uzazi wa mpango .. na tarehe 5 nilirudi nyuma .. mnamo tarehe 15 nilirudi kufanya tendo la ndoa na mnamo tarehe 17 nilichukua tena uzazi wa mpango tena Ni lini hedhi yangu itashuka kawaida .. ambayo ilisababisha kutokuwa sawa katika mwili wangu .. na sielewi vizuri ..

  225.   paula alisema

    Halo .. Miezi 2 iliyopita nilianza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi lakini nilizitumia tu mwezi wa kwanza na ya pili sikuweza kuzirudisha kwa sababu sikuwa na pesa sasa, je! Nataka kuanza kuzinywa tena kama mimi? Je! Mimi huchukua wakati wangu wa hedhi unakuja au baada yake? Jibu Plisss

  226.   agustina alisema

    Swali moja, nilitumia vidonge 5 vya uzazi wa mpango siku yangu ya kwanza ya hedhi, ilinikata siku iliyofuata, na siku iliyofuata nilifanya mapenzi na mvulana wangu mimi humwagika ndani, lakini siku iliyofuata nili hedhi tena na ilidumu siku 5, uwezekano ya kupata mimba? jibu tafadhali asante.

  227.   Jimena alisema

    Halo… swali langu ni hili lifuatalo, nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba kwa karibu mwaka 1 lakini nilichukua mapumziko ya mwezi 1 na sijui jinsi ya kuzichukua tena! salamu.

  228.   valeria alisema

    Halo, nataka kujua ni nini kitatokea nikiacha kunywa kidonge nusu, na ikanijia kidogo, siku 3 kabla ya hedhi, je! Lazima nirudi tena mwezi huo huo ??? Nilikasirika mwezi uliopita mnamo tarehe 12 na baada ya kuacha kidonge nusu, ilinijia tarehe 23 sasa mwezi huu wakati lazima nije

  229.   mfalme18 alisema

    Sijapata hedhi kwa miezi 2, alifanya uchambuzi na uchunguzi wa ujauzito ambao ulikuwa hasi, daktari alinitumia kidonge lakini wakati kipindi changu hakikufika aliniambia nianze kunywa kwani hakunisubiri nitashuka ... ninachotaka kujua ni kwamba hata kama sijachukua siku ya 1 ya kipindi changu, tayari inanikinga na ujauzito xfavor cnt haraka

  230.   betty alisema

    Halo, niliacha kunywa vidonge kwa sababu nilikuwa najisikia roho mbaya sana na maumivu ya kichwa ... na niliwaacha kabla ya kumaliza shekeli.Swali ni kwamba naweza kuanza tena lini.

  231.   kulia alisema

    Halo…. Ninahitaji jibu la haraka.Nina wasiwasi ... nilianza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango ... ninaenda kwenye sanduku langu la kwanza katika safu ya pili ... kwenye vidonge vya nane kipindi changu kilikwenda nilifanya mapenzi na mpenzi wangu .. . na baada ya hapo ... alirudi kwangu na ninaenda kwa safu yangu ya pili na bado sikuondoka nina damu kidogo mbaya zaidi haiendi na ovari zangu zinaumia ... ni kawaida? tafadhali jibu

  232.   Vanesa alisema

    Halo ... mimi hunywa vidonge vya kudhibiti uzazi, na nilichukua mbili pamoja kwa makosa au makosa, moja asubuhi na moja usiku, nikifanya siku isiyofaa. Swali langu ni kwamba, ninapoendelea, je! Ningelazimika kuendelea kuzichukua, au subiri kesho ningekuwa na Alhamisi?

  233.   johnmayra alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka 2, kila kitu kilikuwa sawa hadi nilipopata ajali nao. Nilikosa vidonge 9 vya kumaliza kijiti cha ngoma kibao 21, lakini 4 kililowa na kilichookolewa 5. Niliendelea kuchukua 5 kawaida lakini sikuchukua kwa siku 4, kwa hivyo nilikuwa nimelowa maji.Nilijitunza kwa njia nyingine . Nilidhani kuwa hakuna kitu kitatokea lakini inageuka kuwa kipindi changu kilikuja mapema nilienda kwa daktari wangu wa magonjwa ya wanawake, nikamwambia na akaniambia nipumzike kwa siku 7 na kuanza kunywa vidonge tena. Inageuka kuwa siku ya tatu nilichukua vidonge vipya nilikuwa na damu kidogo na hii haijawahi kutokea kwangu. Sijui ni lazima niendelee kutumia vidonge au niache kuzinywa. Ninaogopa kidogo na sijui kabisa cha kufanya. Asante

  234.   29. Mchezaji hajali alisema

    Halo, nina swali, mimi hunywa kidonge cha dharura na baada ya masaa 24 ninafanya tendo la ndoa bila kujikinga, kidonge kina athari hata ikiwa nimekunywa masaa 24 kabla? ezpero zu rezpuezta

  235.   Itzel alisema

    Nina swali ikiwa ninakunywa kidonge cha uzazi wa mpango, nimekuwa nikikunywa kwa siku 5, najua ikiwa kunywa pombe kunakatiza athari yake na ningependa kujua ikiwa kuna kitu kitatokea na mpenzi wangu akinitoa manii ndani yangu

  236.   Jessica alisema

    Halo, mimi ni Jesica, nina swali kubwa… Nilitumia vibaya kidonge cha Aprili. Nilimaliza vidonge 21 vizuri lakini nilipomaliza nikagundua kuwa nilivianzisha vibaya ni mwezi wa pili ambao nilichukua mwezi kutoka kuichukua siku ya nane nilianza kunywa siku ya kumi ... niko hatarini ya ujauzito katika kesi hii? tafadhali ningependa jibu asante!

  237.   UFARANSA alisema

    Je! Ninawezaje kubadilika kutoka vidonge 28 hadi vidonge 21 bila kuacha kujitunza na vidonge na kutotumia njia nyingine?

  238.   Albacete alisema

    Halo, nataka kunywa kidonge lakini nina aibu sana kwenda kwa daktari wa wanawake. Je! Ninaweza kunywa kidonge kwa akaunti yangu?

  239.   katherine alisema

    hujambo

    Kinachotokea ni kwamba kipindi changu ni mapema ... na nina vidonge 3 vilivyobaki kutoka kwenye sanduku la uzazi wa mpango la mfupa (placebos)
    nifanye nini? ..kuchukua zile ambazo hazipo au kuendelea na bahasha nyingine ya vidonge, ningefurahi sana ikiwa ungeweza kunijibu

    katherine

  240.   venous alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge kwa siku 15 na siku hiyo haizuii mimi kushuka, baada ya kuja, ilinikata pia, halafu inashuka kila siku ikiwa na rangi ya hudhurungi kidogo na mimi hutumia kunywa mara mbili na wakati mwingine inanishusha kidogo ... sidhani nina mjamzito? Natumahi jibu asante

  241.   Ana Castellanos alisema

    NINI KAMA SIKU YA KWANZA NIKITUMIA KINYWAJI KWA WAKATI WANGU NA KUFUATA SIKU MBILI KWA SAA MBALIMBALI NA TOFAUTI NUSU? FUPI MADHARA?

  242.   Ann alisema

    Je! Lazima iwe saa moja kabisa kuchukua diane? Ikiwa sikuichukua kwa saa kamili, ni nini kinachotokea? lakini sijaacha kuichukua kwa siku moja

  243.   paola alisema

    Nimefanya ngono bila kujitunza lakini nataka kujua, angalia, nimechukua pastia ya siku inayofuata lakini kinachotokea ni moja niliichukua saa 9 usiku na nyingine ikinidharau na nikachukua saa 8 na 20 na hera hadi 9 asubuhi ambayo inaweza kunitokea, je! ninaweza kupata ujauzito au natumai utanijibu, ni haraka, nitakushukuru

  244.   Wasiwasi alisema

    Halo, nilianza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi siku ya kwanza ya kipindi, lakini kipindi kilikatwa, zaidi ya siku 8 zimepita na bado nina colic kali .. lakini hakuna kitu! Ni kawaida ??? mtihani wa ujauzito ulirudi hasi, kwa hivyo sidhani kuwa ndio hivyo.

  245.   melissa alisema

    Halo 😛 swali langu ni sgte. Ninatumia vidonge vya CD ya Femiplus, daktari aliniambia kwamba nilipaswa kusubiri wiki mbili ili kufanya tendo la ndoa bila kinga, nilingoja hadi tarehe 16 na nilikuwa nayo, kuna uwezekano wowote wa ujauzito?

  246.   stephanie alisema

    Halo, unajua kuwa nachukua uzazi wa mpango kwa miezi 4 ya kwanza nimekuwa na hedhi siku zile zile mfululizo lakini mwezi huu sijapata hedhi ... nina siku iliyochelewa kutoka siku ambayo huwa inanijia, ni inawezekana kwamba ninaweza kuwa mjamzito. mbali nina siku 2 zaidi ya kusubiri kipindi lakini nilicheleweshwa kwa siku 1

  247.   natasha alisema

    Halo nina shida kidogo, inajitokeza kwamba nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka mitatu na kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Agosti 21, 2009 na tayari tuko Oktoba 4, inawezekana kuwa nina mjamzito. tafadhali mtu anayejua au ana uzoefu zaidi tafadhali jibu

  248.   nyembamba alisema

    Halo !!! Nina shaka ninachukua dawa za kuzuia uzazi lakini nilisahau kunywa kidonge kwa wakati mmoja, namaanisha, nilikunywa masaa 3 au 4 baada ya wakati niliyotakiwa kunywa na katika kipindi hicho sikuchukua kidonge nilichokuwa nacho mapenzi na mume wangu na mimi humwaga ndani yangu inawezekana kwamba napata ujauzito

  249.   nana alisema

    Halo, nilitaka kujua ikiwa vidonge vya carmine vinafaa, kwa sababu nilianza kunywa mwezi mmoja uliopita na bado sijapata hedhi, nilifanya badiliko la vidonge kutoka 21 hadi hizi kutoka 28, sijui ikiwa itakuwa hivyo au ninaweza kuwa na mjamzito? JIBU TAFADHALI !!!!

  250.   nikoli alisema

    Halo, unajua, nilimaliza kidonge changu cha mwisho mnamo tarehe 10 na mnamo tarehe 11 nilikuwa na uhusiano na mwenzangu na kutokwa na damu ndani yangu, nina uwezekano wa kupata ujauzito na mbali mimi ni maji safi ya xx cm jibu iwezekanavyo Nitasubiri jibu kwaheri

  251.   kuamka alisema

    Halo, swali langu ni hili lifuatalo, ninatumia vidonge vya kuzuia uzazi wa mpango kwani hufanya kila kitu kwa dharura, ambayo ni kwamba kwenye kijikaratasi inasema ikiwa unafanya ngono bila kujitunza, unaweza kuchukua 3 haraka iwezekanavyo, na nyingine 3 saa 12, nilifanya hivyo mwenyewe kwa mara ya pili, na siku yangu ya ovulation walikuwa wakivuja damu kwa siku 2, sasa nahisi maumivu ya tumbo polepole sana kwenye ovari. hii ni kawaida?
    asante kwa jibu.

  252.   yo alisema

    Halo, ninachukua vidonge na nilifanya mapenzi na siku iliyofuata nilisahau kunywa kidonge, nina hatari ya kupata ujauzito.

  253.   Eli alisema

    Nilianza sanduku langu 2 la diva kamili, na leo badala ya kunywa kidonge 8 nilitumia 9 .. ikiwa kesho nitachukua namba 8 ni sawa?

  254.   Ann alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia kidonge kwa miaka 15, nilitaka kujua ikiwa ningepumzika ikiwa itaathiri afya yangu. Asante.

  255.   Nina alisema

    Halo, nilikuwa na mtoto miezi 5 iliyopita na nilianza kunywa vidonge, lakini mwezi mmoja uliopita niliacha kuzitumia .. Vivyo hivyo, kila wakati nilipofanya mapenzi, nilijitunza na kondomu… ​​na nina ucheleweshaji wa siku 15 .. hii inamaanisha ujauzito au .. Je, kipindi changu kitakuwa cha kawaida ..? Tafadhali, ninahitaji majibu ya haraka

  256.   Daniela alisema

    Ninahitaji kujua ni nini kinatokea wakati nikiacha kuchukua uzazi wa mpango wa mwisho kwenye sanduku, kwani kwa makosa nilinywa vidonge 2 siku hiyo hiyo na niliishiwa mwisho wa mwezi….

  257.   anonymous alisema

    Nimesahau kunywa kidonge, lazima nifanye nini?

  258.   Gabby alisema

    hello nzuri nahitaji kujua ikiwa kuna shida na kunywa vidonge vya kuzuia mawazo baada ya siku mbili kwamba hedhi yangu ilikatwa kwani sikuweza kuzipata hapo awali, je! hii itaathiri? Kutowachukua kweli hii itaenda mara ya kwanza nilipoanza kujitunza na kwa kweli sijui ni lini nitaanza kuchukua, nimesikia kwamba wakati wa hedhi au pia baada ya kukata nk, ningependa pia kujua uwezekano gani ya hatari kuna mtu akifanya tendo la ndoa siku mbili baada ya hedhi kukoma, kuna nafasi yoyote ya kupata ujauzito? asante ninahitaji kujua hiyo tafadhali 🙂

  259.   Evely alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia dawa ya kuzuia uzazi inayoitwa trolit kwa mwaka mmoja, je! Kuna uwezekano wowote kwamba nitapata mjamzito ikiwa nitajitunza tu na vidonge ..?

  260.   Jessi alisema

    Je! Ikiwa nitakunywa vidonge kwa siku 21 lakini sikuchukua mapumziko ya siku 7, ikiwa sivyo nipumzika tu siku 5? Nijibu xfa nahitaji kujua

  261.   Anomine alisema

    Baada ya sanduku la kwanza la vidonge, je! Unaweza kufanya mapenzi bila kinga ???

  262.   Maria alisema

    Halo, naomba unijibu baada ya kidonge cha mwisho siku iliyofuata nikachukua nyingine na kuacha, napunguza kipindi changu na nilianza siku ya 6 ya mwisho nilichukua kuchukua sanduku jingine mpya, nini matokeo, asante

  263.   gladys alisema

    Halo nataka uniondolee shaka niliugua mnamo Septemba 28,29,30 kisha nilifanya mapenzi na mwenzi wangu kila siku baada lakini mnamo Oktoba 10 aliishia ndani kwangu na mnamo 12 nilinywa kidonge kijacho siku na Jumanne nilichukua ile nyingine saa 10:30 asubuhi na baadaye tuliendelea kuwa na mahusiano bila kinga lakini hakuishia ndani yangu na tarehe 27 aliishia ndani kwangu. Nina wasiwasi ningependa kujua ikiwa nina mjamzito na ninaogopa kwamba ikiwa nina mjamzito inaweza kumdhuru mtoto wangu kwa sababu nimekunywa kidonge kwa siku inayofuata, tangu Oktoba 27 ninahisi kama nitapata mgonjwa na hakuna chochote mpaka sasa tuko 30/10 sijui nifanye nini

  264.   edith alisema

    hello, nimekuwa nikichukua dawa za kuzuia mimba kwa miaka 8; Miaka 5 malengelenge na miaka 3 kidonge. Sina watoto, na mkunga ananiambia kuwa kwa sababu ya matumizi ya muda mrefu ya uzazi wa mpango yeye huzaa na wakati ninataka kuwa mama itakuwa ngumu kwangu kupata mimba.
    gracias por su respuesta

  265.   madyson alisema

    swali linaweza kunywa bila dawa ??? tafadhali jibu

  266.   mica alisema

    Halo, nilitaka kukuuliza swali. Nilianza kuchukua uungu lakini mimi siko katika karne yangu ya hedhi, kuna kitu kibaya?

  267.   mimi alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa zaidi ya mwaka mmoja, sisahau kamwe kunywa wakati na siku sahihi, ilitokea kwamba nilifanya mapenzi na mpenzi wangu na tulipomaliza nikakasirika, ningependa kujua ikiwa wakati yuko katika kipindi cha mapumziko Hata wakati unapata hedhi, je, uko katika hatari ya kupata ujauzito? Tafadhali ningefurahi ukinijibu haraka, kwa sababu nina wasiwasi, asante

  268.   Guada alisema

    Halo. Nina swali kuhusu kuchukua vidonge vya kudhibiti uzazi vya yasminel. Miezi mitatu iliyopita nilikuwa nimeacha kuzichukua. Na wiki moja iliyopita nilianza tena, lakini kwa kuwa mimi sio kawaida, dawa ya kununulia haikunijia ... hadi siku moja nilishuka kidogo, lakini sikupata kipindi, ilidumu siku moja tu, lakini nilichukua faida na kuanza kuzichukua siku hiyo ... vipi ikiwa haikuwa kipindi changu na nilianza kuzichukua?
    Asante!

  269.   anabela bluu alisema

    HELLO NINAHITAJI KWA HARAKA ILI UWEZE KUNIULIZA MASHAKA AMBAYO NIMESHANGAIKA.
    MATOKEO K NILIANZA KUCHUKUA VIDONGE VYA KUZUIA DIVINA NA KUANZA KUTOKA KWA 1 NILIYOANZA KUTOKA NAMBA 7 6 5 4 3 2 1 .. NK ..
    NINGEPENDA KUJUA IKIWA INAZAA ATHARI HIYO? UNIJIBU MARA MOJA KWA AJILI YA SHUKRANI SANASSSSSSSSSS

  270.   Julian alisema

    Je! Ikiwa sitawachukua kwa wakati uliowekwa ikiwa nitawachukua lakini kwa nyakati tofauti?

  271.   Macarena alisema

    Halo, nilitaka kuuliza swali ... kinachotokea ni kwamba mimi hunywa vidonge vya uzazi wa mpango kwa mwaka 1 & niliacha kuzitumia wakati nilikuwa nusu katikati ya sanduku na zinaonekana kuwa hedhi yangu ilinijia kwa miezi miwili ya kwanza lakini sasa haiji & nilitakiwa kupata 1 & tuko 9 na sijafanya kosa lolote .. unafikiri ni kwa sababu niliacha kunywa vidonge kutoka siku moja hadi siku nyingine na sikumaliza mzunguko? Tafadhali ni nani anayejua anayenisaidia!
    Asante!

  272.   Karla alisema

    Ninachukua anulett na tayari wananipa blues mbili na kipindi changu hakijafika, unaweza kunipa ufafanuzi tafadhali
    asante…

  273.   kifungu alisema

    Halo! Ninachukua anulette cd na jana ilibidi nichukue kidonge namba 2 lakini nilidhani sikuikunywa na baada ya muda nikachukua inayofuata, ambayo ni namba 3, shida ni kwamba sasa sijui ni kidonge gani chukua ... naendelea kuchukua nambari 4 au ninachukua ile iliyoambatana leo namaanisha 3 kutoka kwa kifurushi kingine? inaweza kuleta shida gani? tafadhali jibu !!!!!!!!

  274.   pilar alisema

    Halo! Nina shaka! Ikiwa nilikunywa kidonge cha asubuhi asubuhi, je! Ninaweza kuendelea kunywa vidonge vya uzazi wa mpango kawaida leo? jibu tafadhali !!! Asante!

  275.   melisa alisema

    Halo nina umri wa miaka 16 na ni mara ya kwanza kuchukua dawa za kuzuia mimba kuchukua vidonge vya KIRUM 21 na 7 ya placebo nina shaka nilikuwa na damu dhaifu na maumivu na kwa siku mbili nilimaliza sanduku nilianza kuchukua siku ya kwanza nilikuwa na hedhi ijayo Je! lazima nichukue wakati kipindi changu kinakuja tena au mara tu nitakapomaliza mwanzo huu kwa msaada mwingine?

  276.   Marina alisema

    Wenas alikuwa akimchukua ysaminelle kwa mwaka mmoja na nusu lakini kwa miezi 2 kipindi hicho hakikuja au wakati mwingine nilikuwa mwingi sana nilikwenda kwa daktari wa wanawake na alinitumia trigynovin. Wao ni froja zaidi kuliko yasminelle?

  277.   iaz alisema

    Halo, usiku mwema ... nina swali la juu juu ya kitu kinachonitokea .. Nilimaliza mzunguko wangu wa hedhi Jumanne, siku iliyofuata (Jumatano) nilifanya ngono na nikachukua kidonge cha dharura takriban saa 11:00 jioni, siku iliyofuata nilisahau kuchukua masaa 12 baadaye ... na nimekuwa nikikumbuka hii hadi saa 8:00 Alhamisi ... Ijumaa nilikuwa na damu, mwanzoni nilifikiri ni kawaida ', hii kwa sababu ya athari ambayo kidonge kinaweza kuwa nayo kwenye maswala ya homoni ... lakini sasa siku 10 zimepita na bado nina damu, hii ni nyingi ... je! niwe na wasiwasi na kwenda kwa daktari wa wanawake? au ni kawaida? ... asante

  278.   AMANDA alisema

    Halo… Kesi yangu ni hii ifuatayo. Kipindi changu cha mwisho kilikuwa kuanzia Novemba 13 hadi Novemba 15, kutokwa na damu nyingi… Mnamo Novemba 16 nilianza kunywa kidonge cha uzazi wa mpango na mnamo Novemba 19 nilikuwa na tendo la ndoa bila kinga, je! Ninaweza kuwa mjamzito? Tafadhali nipe jibu. Barua pepe yangu ni babygirl_3555 @ hotmail. Com asante!

  279.   Regina alisema

    Halo, nilitaka kuuliza ikiwa inawezekana kuwa kidonge cha uzazi wa mpango kinaweza kusaidia kushinda unyogovu wa wastani. Ninajua kuwa kwenye kijikaratasi cha kifurushi cha vidonge kawaida hupendekezwa ikiwa una unyogovu usizitumie. Lakini kwa upande wangu naweza kuwa na makosa lakini bado inawezekana kwamba nilikuwa na usawa wa homoni au kitu kama hicho, na kwamba katika kesi hii kidonge cha uzazi wa mpango kitakuwa kizuri.
    Asante kwa kunihudhuria, salamu.

  280.   yoana alisema

    swali binti yangu alinichukua kidonge sikujua alifanya nini nayo binti yangu ana umri wa miaka 3 na nina moja kidogo na ilikuwa kwa mpangilio kwamba zamani inasaidia tafadhali

  281.   Bettina Arias alisema

    Halo, niligundua kuwa Jumapili hii nilikunywa vidonge viwili, kisha nikadhani nilikunywa Jumatatu, nilikunywa Jumanne na Jumatano niliacha kuzichukua kufuata kalenda, na leo, Alhamisi, nikanywa tena. Je! Nilifanya vizuri? Au ningelazimika kuanza tena Shukrani kwa msaada wako.

  282.   Leticia alisema

    Nilitaka kujua ni jinsi gani ninaweza kubadilisha siku nitakayotumia kidonge cha uzazi wa mpango cha Diva siku 28, tangu nilipoanza kunywa Jumatano, na sitaki ije kwangu Ijumaa.

  283.   maryta alisema

    Halo, ninahitaji kujua ikiwa ni muhimu kabisa kuanza kutumia kidonge siku ya kwanza ya hedhi au inaweza kunywa siku chache kabla? Tafadhali, ikiwa mtu anaweza kunijibu, ningeithamini sana.

  284.   Cris alisema

    Habari njema! Wacha tuone, nimekuwa nikitumia vidonge vya edelsin kwa miaka miwili iliyopita. Mwezi huu nilitokea kama vidonge 4 na nilidhani ni nyingi sana na jinsi nilivyoanza kutokwa na damu, wacha waache ili mzunguko wangu utulie tena. Je! Nimefanya vizuri? Je! Hakuna hatari kuwa na vipindi viwili mfululizo? Sioni shida na mahusiano kwa sababu mpenzi wangu anaijua na tunachukua tahadhari lakini haitakuwa na madhara kwa mwili wangu?
    Na swali lingine linaweza kuhusishwa na kunywa kidonge na kuwa na uhusiano mgumu (ukavu na maumivu wakati na baada ya uhusiano, mkojo kadhaa na maambukizo ya kuvu katika mwaka uliopita, ..). Asante!

  285.   upweke alisema

    Habari Maryta, habari yako?
    Ndio, ni muhimu kabisa kuanza vidonge vya kudhibiti uzazi siku ya kwanza ya kipindi chako. Hiyo ni kuwa na ufanisi zaidi katika kinga ya uzazi wa mpango. Ikiwa hautachukua siku hiyo, unapaswa kushauriana na daktari wako wa wanawake ili kujua nini kinaweza kutokea na jinsi unapaswa kuendelea kujitunza ili kuepusha ujauzito.
    Chochote, endelea kutuambia!

    Salamu, Sole

  286.   tikisa alisema

    Je! Ungependa kujua shida yangu ni nini? Mnamo Oktoba 16 alikuja kwangu kwa siku 7, ingawa nilimaliza vidonge mnamo tarehe 20, kwa hivyo niliamua kupumzika mwili wangu kwa mwezi mmoja na tangu tarehe 23, haijafika, nimefanya ngono lakini nilijali mwenyewe na vidonge na mpenzi wangu na kondomu .. Tunaendelea kufanya ngono, na anaendelea kujitunza mwenyewe .. Kwanini hajaja kwangu bado?

  287.   Natalia alisema

    Halo, siku 10 zilizopita niliacha kunywa vidonge vya uzazi wa mpango ambavyo daktari alikuwa ameweka upya, lakini havikuwa na estrojeni, kwa sababu nilikuwa nikinyonyesha mtoto wangu. Kipindi changu bado hakijanifikia na hiyo inanitia wasiwasi. Ni kawaida? au inapaswa tayari kunifikia?

  288.   Anita alisema

    hello mimi hunywa vidonge vya kudhibiti uzazi miaka 5 iliyopita .. na siku nyingine nilisahau kunywa wakati niligundua siku iliyofuata nilichukua 2, wiki 2 zilizopita za haya yote wakati nilikuwa katika hedhi nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu, ninaweza kuwa katika hatari ya kuwa mjamzito baadaye kutokana na haya yote?
    shukrani

  289.   claudia alisema

    Halo, nilitaka kuuliza swali miezi 3 iliyopita kwamba nilianza tena kutumia vidonge vya kuzuia mimba na nilisahau kunywa kidonge 1 kwa hivyo nilipendelea kuzikata na kuanza mwezi, kesi ni kwamba nilikuwa nimekuja Novemba 14, vidonge mimi kuzikata mnamo Novemba 25 na kwa vyovyote vile, mnamo Novemba 30 ilinijia tena na inanipunguza sana, ni kawaida hiyo ??? Asante sana..

  290.   ingrid alisema

    Nilikuwa nikunywa vidonge na nilitapika usiku mmoja kwamba nilikuwa nimemeza tu, au najua kuwa itakuwa kama kutokunywa, pia nilifanyiwa operesheni siku chache zilizopita na ninataka kujua ikiwa inawezekana kwamba dawa iliyopokelewa inaweza kushawishi kipindi changu, kwa sababu sasa nina damu ndogo na ninataka kujua ikiwa nimalize ile ya mwisho iliyobaki na kuchukua sanduku jipya la vidonge 21 ???? Asante

  291.   Dacil alisema

    Habari yako, unaendeleaje? Siku 5 kabla ya kumaliza malengelenge ya vidonge (Kala) nilikasirika, niliendelea kunywa vidonge kawaida na jana tu nilipomaliza vidonge vyangu viliniacha. Ningehitaji kujua ni lazima nifanye nini juu yake, kwani sijui nianze kuchukua malengelenge mpya mara moja, au kungojea siku 5 hadi 6 kama kawaida ili ikinijia kisha nianze kuzichukua. Ukweli haujawahi kutokea kwangu, lakini nataka kuwa na uhakika wa kile lazima nifanye kwa kuwa siwezi kuacha kujitunza, na kati ya leo na kesho ningelazimika kufafanua hii. Asante mapema kwa jibu lako la haraka. kuhusu

  292.   Dani alisema

    Halo nilifanya mapenzi ... bila kinga na mpenzi wangu aliishia ndani mara 3 siku ya tatu nilinywa kidonge tu na wakati nilikunywa nilihisi maumivu kidogo na nilipofika nyumbani niliweza kuona kuwa kulikuwa na doa ndogo ya damu sio wazi sana lakini nusu-opaque kama tu doa lakini imechanganywa na kitu nyeupe kama unga .. sijui ni nini .. ni ... mbali na mimi mimi huwa kawaida wakati mwingine miezi 4 hupita halafu mimi ni mdogo ... mimi hucheza miezi 2 ... halafu wiki ... nijibu xfa ... nina miaka 17 tu ... ndiye mvulana wa kwanza ambaye niko naye ... lakini Mimi kwa ajili yake sio ..

  293.   Natalia alisema

    Sababu ya ujumbe huu ni kwa sababu nina swali, kinachotokea ni kwamba nimekuwa nikitumia kidonge cha uzazi wa mpango kwa mwaka kwa sababu kipindi changu kilikuwa cha kawaida na pia hufanya hivyo ili kutunza ujauzito. Walakini, jambo la kushangaza lilitokea mwezi huu, wakati nilikuwa na wiki moja kabla ya hedhi yangu nilipata damu nyekundu sana na siku zilizofuata ikawa kahawia hadi sasa wakati nimekuwa hivi kwa siku 4 (lakini wakati nikojoa hapana alitokwa na damu, nikatia tu kitambaa cha usafi), juma lingine linatakiwa kuja kwangu. Nina miadi ya daktari wa wanawake katika siku 7 zaidi, ndiyo sababu ninahitaji kujua ni kwanini hii ilitokea, natumai wanaweza kunisaidia kwa sababu nina hamu ya kujua.
    Asante sana.
    Salamu.

  294.   Natalia alisema

    Sababu ya ujumbe huu ni kwa sababu nina swali, kinachotokea ni kwamba nimekuwa nikitumia kidonge cha uzazi wa mpango kwa mwaka kwa sababu kipindi changu kilikuwa cha kawaida na pia hufanya hivyo ili kutunza ujauzito. Walakini, kitu cha kushangaza kilitokea mwezi huu, wakati nilikuwa wiki moja kutoka kwa hedhi yangu, nilikuwa na damu nyekundu nyepesi sana na siku zilizofuata ilikuwa kahawia hadi sasa wakati nimekuwa hivi kwa siku 4 (lakini wakati wa kukojoa 'Nimetokwa damu, ninaweka tu kitambaa cha usafi), inatakiwa kuja kwangu wiki ijayo. Nina miadi ya daktari wa wanawake kwa siku 7 zaidi, ndiyo sababu ninahitaji kujua ni kwanini hii ilitokea, natumai unaweza kunisaidia kwa sababu nina hamu ya kujua.
    Asante sana.
    Salamu.

  295.   estefania alisema

    Halo, ninachukua pastiyas za uzazi wa mpango na kesho tunasherehekea siku ya kuzaliwa na ninataka kujua ikiwa ninaweza kunywa.
    Na pia nilichukua kama siku 5 haswa nilianzisha dawa ya kuambukiza lakini niliiacha kwa sababu tu niliambiwa kuwa huwezi kuchukua vitu 2 kuona kuwa inapunguza athari za uzazi wa mpango ... zilizopita .. cnt xfii

  296.   louisine alisema

    Halo nakuandikia kwa sababu miezi miwili iliyopita nilianza kutokwa na hudhurungi siku 15 kabla ya hedhi na nina wasiwasi, zaidi ya mwaka mmoja uliopita nilichukua diva kamili.

  297.   Carmen alisema

    Nilianza tu kunywa kidonge baada ya miezi miwili ya mapumziko nilianza kunywa siku tatu baada ya kuanza kipindi changu zinafaa tangu siku ya kwanza asante

  298.   Juan Diego alisema

    hopla Ningependa kujua ni lini ninaweza kufanya mapenzi na rafiki yangu wa kike kwamba ataanza kunywa vidonge kwa mara ya kwanza wakati naweza kufanya mapenzi naye bila kupata mjamzito kuwa vidonge tayari vimefanya kazi asante

  299.   CJY alisema

    Ni nini hufanyika ikiwa SIYO kuchukua kidonge cha mwisho kwenye sanduku? na ninaanza kuchukua sanduku linalofuata siku 7 baadaye?

  300.   Sonia alisema

    Halo !! Ninachukua yasminelle ya kila siku, na nilikuwa katika wiki ya 3 na nilisahau kuchukua moja, na nilipogundua ilikuwa siku ya pili na nikachukua ile iliyonilingana na siku hiyo, sasa nimemaliza kuzichukua, ingekuwa kuwa wiki ya mapumziko, ningependa kujua ikiwa nitaanza malengelenge mpya au nisubiri hedhi yangu ishuke, asante, nasubiri majibu yako

  301.   gisela alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge kwa wiki moja na nilitaka kujua ikiwa ni kuongeza kipindi ili niweze kuja wiki moja au mbili baadaye, naweza kuchukua sanduku linalofuata mara tu nitakapomaliza 1 ,,,
    Kutoka tayari asante sana

  302.   Roxana alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge kwa miezi kadhaa sasa. Nilitaka kuona ikiwa ninaweza kubadilisha mzunguko kuwa siku chache mapema, je! Nichukue vidonge vichache vya placebo na kuanza na kifurushi kingine? au jinsi inapaswa kufanywa.
    Niko tayari kwenye kibao cha pili cha Aerosmith cha mwezi.
    Asante.

  303.   rocio alisema

    Nina ugonjwa wa Crohn na nilitaka kujua ikiwa kidonge kina athari ya kutopata ujauzito, nimekunywa kwa miaka 3 na sijawahi kupata hofu lakini sasa nina shaka salamu

  304.   rosario alisema

    Halo, swali langu ni kwamba karibu miezi miwili iliyopita nilikuwa nikitumia ciruelax kwa kuwa nina nguvu ya kwenda bafuni na pia mimi hunywa vidonge vya kuzuia mimba miaka 5 iliyopita, baada ya hapo nilipata hedhi mara 2 kwa mwezi na inayofuata mwezi ni karibu chochote tu mucosa fulani ya rangi ya waridi.
    Nitakuwa mjamzito.

  305.   ujinga alisema

    Halo msichana, ninaandika kwa sababu nina haraka sana kujua ikiwa nina mjamzito, kwani ninachukua vidonge vya kudhibiti uzazi lakini mwezi huu nilizitumia kwa nyakati tofauti, ambazo zilichukua masaa 2 au 3 na mara kadhaa nilizitumia Nilikumbuka, mwezi huu nilikuwa na mikutano michache na rafiki yangu wa kiume lakini huwa anaingia ndani, tayari niko kwenye vidonge vyeupe ambayo inamaanisha kuwa lazima nipate hedhi yangu leo ​​na haikuwa ndiyo, nimechelewa kwa siku 4 na hakuna dalili kwamba nitapata kipindi, Je! nina ujauzito? Nina haraka sana kwa sababu jana nilikuwa na uhusiano na bila kondomu

  306.   Belen alisema

    Nilichukua pini za kuzuia mimba na kama kukata na mpenzi wangu na sikuwa na uhusiano na mtu yeyote kwa muda mrefu niliacha kuzichukua, sasa nilirudi na mpenzi wangu na kuanza kuzichukua tena, chapa ile ile ambayo tayari nilichukua, na tangu nimeanza hiyo ni wiki 2 zilizopita kwamba bado sijafurahi, ni kawaida, kuna ukweli ulioongezwa pia, nilikuwa nikicheka na hali ya dhiki ndogo.

  307.   valeria alisema

    HOLA, mimi ni Valeria, ninachukua vidonge vya Yasmin, na katika mwezi huu nimekuja mara 2, ni kweli kwamba lazima niongeze vidonge dazeni mwezi huu au nifanye nini? Asante

  308.   Nadia alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia dawa za kupanga uzazi kwa miaka 2. Niliacha kunywa hivi karibuni na nina ucheleweshaji wa zaidi ya wiki moja na kwa wakati huo ilibidi niache uhusiano mara 3 lakini mpenzi wangu alijitunza na kitambaa. Inawezekana kuwa hasara imecheleweshwa au hiyo ????????

  309.   Caro alisema

    Natumia vidonge vya kudhibiti uzazi, kwa vyovyote mimi hutumia kondomu, kuwa na kinga zaidi.
    Hali ni kwamba, miezi michache iliyopita sikuwa mara kwa mara katika kunywa vidonge (kwa hivyo, ufanisi haukuaminika sana) Nilifanya ngono na kondomu ilivunjika, nilikuwa na hedhi mara mbili, lakini bila kujali hiyo niliendelea kunywa vidonge; Swali langu ni kwamba, kwa vile vidonge kwa sababu husababisha kutokwa na damu, inawezekana kwamba nina mjamzito lakini damu inaendelea kwa sababu mimi hunywa vidonge, au haiwezekani kabisa ikiwa damu inatoka?

  310.   Jennifer alisema

    Nina swali??? Hii ni mara yangu ya kwanza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi (cyclomex 20). Niko kwenye juma lililobaki, ni siku ya 3 na kipindi changu hakijashuka? Lakini ikiwa mwili wangu una uchungu, matiti yangu yamevimba na maumivu kidogo ya ovari ni ishara kwamba itanijia? Jambo lingine ni kwamba mwezi huu na mpenzi wangu tulifanya mahusiano ya kimapenzi na hatukutumia kondomu, lakini sikusahau kunywa vidonge vyovyote, kuna uwezekano kwamba ana mjamzito?
    Jambo lingine wiki hii ya kupumzika na nilitia rapa yangu ya ndani na kioevu cha kahawia, lakini imekuwa kidogo sana na ilitokea kama mara mbili, kwa nini hiyo inatokea?

  311.   xara alisema

    Ninachukua kidonge na kumaliza ya mwisho Ijumaa ya 25. Leo Jumapili tarehe 27 nimekuwa na mahusiano. Nina nafasi ya ujauzito? Mimi sio kawaida sana na wakati wa risasi.

  312.   Valeria alisema

    Ninachukua vidonge vya kimungu na baada ya 21 baada ya kuugua nilifanya ngono, shida ni kwamba nilikuwa tayari nikitumia viuatilifu (amoxicillin) kwa siku 2. Aliishia nje lakini ningependa kujua ikiwa kuna uwezekano wowote wa ujauzito

  313.   Valeria alisema

    Ninachukua vidonge vya kimungu na baada ya 21 baada ya kuugua nilifanya ngono, shida ni kwamba nilikuwa tayari nikitumia viuatilifu (amoxicillin) kwa siku 2. Aliishia nje lakini ningependa kujua ikiwa kuna uwezekano wowote wa ujauzito

  314.   yesi alisema

    Halo, nina umri wa miaka 21 na nimekuwa nikitumia vidonge vya microvlar kwa miaka 6 sasa ... mwezi huu, kama kila mwezi, ilibidi nianze Jumamosi, 26/12, nilikuwa nimekosea na nikachukua moja Ijumaa ... Jumapili niligundua tu kuwa nilikuwa nimekosea.Haya yote nilikuwa na mahusiano Jumamosi na Jumapili, hapo ndipo nilipochukua ile Jumamosi na Jumapili ... niko katika hatari ya kupata ujauzito? .. Nimekata tamaa ... asante

  315.   kary alisema

    Halo. Ninatumia vidonge vya uzazi wa mpango na nilitaka kufanya mashauriano kwani nilisahau kunywa kidonge cha kwanza cha 24. (Kwanini ninachukua isis mini 24) kuna hatari yoyote ya ujauzito? Nasubiri siku 7 za kujitunza na kondomu? Asante

  316.   Paola alisema

    Halo, nina karibu mwaka kuchukua vidonge vya kudhibiti uzazi lakini mwezi uliopita nilikuwa na kuchelewa kwa zaidi ya siku 5, nilifika lakini siku moja tu ya damu na sio tele, endelea kunywa vidonge na mwezi huu inapaswa kufika lakini ni tayari siku 3 zimechelewa inaweza kuwa nina mjamzito? Ndio, mimi, nina shida gani na mwezi wa vidonge vya uzazi wa mpango ambao ninaendelea kunywa?

  317.   vivi alisema

    hujambo
    Vizuri nilifanya mapenzi na mpenzi wangu lakini kondomu ilivunjika
    kwa hivyo ilibidi nichukue kidonge cha dharura
    lakini siku nilipochukua nilipokwenda bafuni kulikuwa kama kioevu cha kunata
    kana kwamba walikuwa shahawa lakini nata kidogo zaidi ambayo ilikuwa jana lakini leo imetoka
    kioevu (tu ninapoenda bafuni) lakini leo ilikuwa kidogo kidogo
    Ningependa kujua ikiwa hii ni ishara au dalili kwamba kidonge hakikufanya kazi au kwanini
    Ningependa ujibu swali langu juu ya kile kilichotokea, tafadhali.

    TANISHENI

  318.   camila alisema

    Halo, nina swali, kwamba bado nina kitu cha wasiwasi, nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba kwa zaidi ya miaka 5, ni nini kinachotokea ikiwa hedhi yangu itafika wiki 1 kabla ya tarehe inayofaa kufika? Natumai unaweza kujibu

  319.   yeeyaaa alisema

    Nilikunywa kidonge siku iliyofuata, kama masaa 2 baada ya kufanya tendo la ndoa, kisha nikala nyama ya nguruwe. Je! Wanasema kuwa dawa hupoteza ufanisi wao? hiyo ni kweli? nisaidie naogopa!

  320.   Ivana alisema

    hello, chukua kibao cha uzazi wa mpango na ufike kwenye vidonge vya projesteroni, swali langu ni ikiwa unaweza kudumisha uhusiano kwa kuchukua hizo.

  321.   Martina alisema

    Nimekuwa nikitumia isis kwa muda mrefu, nilitumia dawa ya kupokonya dawa ya amoxidal, inachukua muda gani kwa vidonge kuanza kufanya kazi tena?
    asante sana na nzuri 2010

  322.   Catalina alisema

    Shida yangu ni kwamba nilisahau kunywa vidonge kwa siku 4 halafu hedhi yangu ikaja, sijui niendelee kuzinywa au kuzikatiza.
    Nimeshukuru jibu lako

  323.   yamila alisema

    Halo, nilitaka kukuuliza swali.Nimekuwa nikitumia vidonge kwa mwezi mmoja sasa, tayari nimeanza na sanduku jipya lakini nimepata damu kidogo na sijui ni kwanini, asante sana, mimi matumaini sta yako

  324.   Lorena alisema

    Nilifanya tendo la ndoa mnamo Desemba 22 na ikashuka mnamo Desemba 23, kisha nikafanya ngono bila kinga mnamo Desemba 30 na siku iliyofuata nikanywa kidonge, na sasa nilikuwa na tendo la ndoa mnamo Januari 5 na ikashuka tarehe 6, inakuwaje?

  325.   solange alisema

    Je! Ikiwa nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa karibu miaka 6 na sasa ninataka kupata mjamzito? Je! Itaniletea shida?

  326.   sylvia alisema

    Katika kifungu cha kufuta mwezi huu nilikuwa nimepotea wakati ningeanza vidonge vya bluu lakini nilikuwa na bahasha nyingine isiyokamilika na niliamua kuzibadilisha na vidonge vya manjano lakini kipindi changu hakijafika lakini sijafanya tendo la ndoa miezi mitatu iliyopita. Ninaendelea kunywa vidonge?

  327.   Weka alisema

    Halo. Ninapata kipindi changu kati ya tarehe 20 na 25 ya kila mwezi. Desemba 20 kilikuwa kipindi changu cha mwisho na siku hiyo nilianza kunywa kidonge cha uzazi wa mpango (CD ya Microgynon) kwa mara ya kwanza. Ninazichukua kila siku kwa utakatifu saa 21:00 asubuhi. Kwa zaidi nimecheleweshwa kwa masaa kadhaa juu ya mara 4 zaidi au chini. Nilikuwa na [b] siku 8 [/ b] nikizichukua na nilifanya mapenzi na mpenzi wangu bila kondomu au kitu chochote… Hakunitolea manii ndani yangu, lakini najua kuwa precum ni hatari kama shahawa. Je! Unaweza kupata ujauzito? kwa kuzingatia siku za hedhi yangu na zile za vidonge? Ningeshukuru ikiwa mtu ananijibu, kwa sababu nimeuliza kama wazimu kila mahali na bado sipati jibu. Asante. Kwaheri.

  328.   FLIA. SANTIAGO alisema

    Nina shida kidogo ninachukua uzazi wa mpango miaka miwili iliyopita wiki hii nilianza na kutokwa na damu na niko karibu na uzazi wa mpango ambayo inamaanisha hii natumahi jibu la haraka kwa barua pepe yangu ninakushukuru ..

  329.   lujan alisema

    Niliacha kunywa vidonge vyangu, na nilifanya mapenzi na mume wangu aliishia ndani ya nyumba, naweza kupata ujauzito ????. na ninahisi maumivu mengi kana kwamba yalikuwa kwenye ovari.

  330.   karmen aguilar alisema

    Halo nina swali nachukua jaz sawa kwenye kidonge namba 6 niliitapika nikachukua ile nyingine kabla ya masaa 12 kupita na usiku kawaida ilinitunza siku 7 za kwanza lakini siku ya Alhamisi nilifanya mapenzi bila kondomu naogopa ya kupata mjamzito au hakuna shida sijui ikiwa ninachukua asubuhi baada ya kidonge

  331.   stephy alisema

    Samahani nina swali, unajua nina wasiwasi sana ninachukua microgynon cd miezi 4 iliyopita, sijawahi kusahau vidonge vyovyote, nimefuata maagizo kwa barua hiyo. Jambo ni kwamba kipindi changu cha mwisho kilikuwa mnamo Desemba 14, kila kitu kilikuwa sawa na ilitakiwa kuja kwangu mnamo Januari 11, ilikuja lakini kitu wazi zaidi na sijui ikiwa ni kawaida, tafadhali, kuna uwezekano kwamba mimi nina mjamzito?

  332.   estefania alisema

    Halo, nina mashaka mawili:
    * Wakati unachukua kidonge, je! Unahitaji kuwa mwangalifu na njia nyingine?
    * Ikiwa mwanamke ni mjamzito na anaendelea kunywa vidonge kwa sababu hajui kuwa ana mjamzito .. kuna jambo baya?

  333.   Alejandra alisema

    Usiku mwema nina swali ikiwa unaweza kunielezea, nilichukua nusu pakiti ya vidonge kisha siku nane baadaye nilifanya mapenzi na njia ya densi ambayo tayari imepita mzunguko wangu wa kawaida wa hedhi na haijanifikia kwa hivyo anza tena kuchukua vidonge vya kila siku, hiyo kawaida hufanyika kwa sababu ya kutofuata mzunguko wa kunywa vidonge ???

  334.   Romina alisema

    Halo. Tafadhali nisaidie na swali langu: Nimekuwa nikitumia vidonge mara kwa mara kwa miezi 4 au zaidi. Ukweli ni kwamba kwa siku tatu kumaliza mzunguko huu nimetokwa na damu nyepesi na siku mbili baada ya kumaliza kutokwa na damu nyepesi inaendelea na kwa kuongeza ninahisi usumbufu ndani ya tumbo. Ninahisi kama siku ya kwanza ya hedhi. Kwa nini hii, ni ya kawaida au ya kawaida? Asante.

  335.   Pao alisema

    Halo, niko katika siku zangu za rutuba na siku moja kabla ya juzi nilikuwa na ngono bila kinga, nilitumia asubuhi baada ya kidonge na jana nilifanya mapenzi bila kinga tena, kidonge kinafaa au ninaweza kupata mjamzito

  336.   karen alisema

    Halo !!!! Niko kwenye siku za kupumzika, naenda siku ya 3, na ninataka kujua ikiwa hedhi yangu haifiki wiki hii, kwa vyovyote naanza kunywa vidonge siku ya 8 au ninangojea ifike ?????? asante natumai majibu !!!

  337.   LESLIE alisema

    HOLLO, NI MARA YANGU YA KWANZA KUCHUKUA DAMU ZA KUZUIA KUZUIA UTAWALA NILIYOPATA KWANGU JUMANNE NA NINA KISANDI CHANGU kipya cha UDHIBITI LAKINI TATIZO NI KWAMBA SIJUI WAPI KUANZA TANGU ITAKAYOANZA JUMATATU NA UTAWALA ULIWANIA WEWE JUMANNE NINAKUFANYAJE KUFUATA AMRI YA SIKU ??
    THANKS

  338.   yael alisema

    Ninachukua dawa za kuzuia uzazi lakini matakwa yangu na mwenzi wangu ni kupata mjamzito. Je! Ninaweza kuacha kuichukua wakati ninataka? Je! Itakuwa na athari mbaya ikiwa nitaiacha ???

  339.   yael alisema

    Ninachukua dawa za kuzuia uzazi lakini ninataka kupata mjamzito, je! Ninaweza kusimamisha kidonge bila shida?

  340.   ruth alisema

    Halo, nilitaka kujua nini kitatokea ikiwa nikimaliza sanduku la uzazi wa mpango, nitaanza sanduku linalofuata siku ya saba ya kupumzika badala ya kuichukua siku ya nane.

  341.   ruth alisema

    tafadhali kuagiza jibu la haraka

  342.   rixoto alisema

    Halo, habari yako ... ninachukua uzazi wa mpango wa lobelle, dawa hizi zinaendelea, ambayo ni, balncas 21 na nyekundu 7 ambazo zina placebo. Swali langu ni: wakati wa kuchukua zile nyekundu, ambazo ni placebo, je! kufanya tendo la ndoa bila kuwa katika hatari ya kupata ujauzito? Nimekuwa nikizichukua kwa mwaka na miezi mitatu, lakini natumai majibu ya haraka na ya kuridhisha

  343.   Monica alisema

    Nzuri:
    Nina swali. Nilisahau na kuacha kunywa kidonge kwa siku mbili. Nilikuwa na kipindi changu na niliendelea kunywa kidonge kwa pakiti iliyobaki. Shaka yangu ni kwamba nilipomaliza kontena nilipumzika na kwa kweli sikuwa na kipindi. Wiki ya kupumzika nilirudi na kontena inayofuata. Nina vidonge 5 na nina dalili za kabla ya hedhi

  344.   Mari alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba (suaveuret) kwa miaka kadhaa sasa, lakini wakati huu nimefanya kosa la kufanya tendo la ndoa bila kinga siku hiyo hiyo niliyoanza viuatilifu, na sijui kama nina uwezekano wa kupata ujauzito, pia siku hiyo ambayo nilianza na Antibiotic ilikuwa siku ya mwisho nilipaswa kuchukua dawa za kuzuia mimba na siku chache baada ya kuanza sanduku lingine, haijafika. Nina uwezekano mkubwa? Asante

  345.   Sun alisema

    Hi, mimi ni sol nilitaka kuuliza swali ...
    Kidonge «kinapaswa kuchukuliwa ikiwa unayo au ikiwa unayo
    usifanye mapenzi?
    asante kwaheri

  346.   valentina alisema

    Ola nina mashauriano mimi hunywa vidonge vya kuzuia mimba miezi 3 iliyopita na nilinywa kidonge usiku karibu saa 12 jioni na niliugua tumbo na kuamka saa 7 asubuhi na kusukuma mara 4 kwa wakati nina uwezekano wa mwerezi mjamzito ikiwa Nilifanya ngono siku nyingine nini kilitokea?

  347.   Micaela alisema

    Nimekuwa nikichukua pini za uzazi wa mpango kwa karibu miaka miwili ... niliacha kuzichukua kwa sababu nataka kupata mtoto, nataka kujua ikiwa ni hatari, ikiwa inaweza kuleta shida kwa mtoto ..?

  348.   Anonymous alisema

    Halo.! Nilitaka kujua ni hatari gani ya kupata ujauzito ikiwa nitafanya ngono siku moja baada ya kumaliza vidonge vyangu vya uzazi?

  349.   Maria alisema

    Halo, nina swali juu ya miaka miwili iliyopita kwamba sikuchukua dawa ya kuzuia dawa kwa sababu nilikuwa na mtoto, sasa nilianza kuchukua na niko kwenye sanduku langu la pili lakini niko kwenye kidonge 8 na nilikuwa na damu na maumivu kadhaa nilitaka kujua ikiwa hii ni kawaida.Asante

  350.   Maria alisema

    Halo, nimefanya swala, utaniuliza unijibu kwani nina wasiwasi kuanzia sasa, asante

  351.   joha alisema

    Halo. !! Hii ni njia nzuri sana ya kujua jinsi ya kujitunza ... ningependa kuuliza swali ...:
    Nimepata mtoto wangu tu na nitachukua Cerazette kwa ajili ya kunyonyesha, lakini ni mara ya kwanza kuchukua dawa za kuzuia mimba na daktari wangu wa magonjwa ya wanawake aliniambia kuwa kuanzia mwezi wa 2 nitaanza kuchukua na nimekuwa nikisoma maagizo na nina kusubiri kipindi ikiwa ni mara ya kwanza.Ninakunywa lakini nina miezi 2 ambayo hedhi yangu haifiki na Daktari mwingine aliniambia kuwa sitasubiri hedhi kwa sababu ninanyonyesha sasa swali langu ni: je! kuchukua athari kwangu kuchukua hiyo kama hiyo bila uharibifu wowote na itachukua muda gani kufanya athari hiyo?

  352.   Mery alisema

    Halo! Miaka michache iliyopita nilikuwa nikitumia kidonge, niliacha kunywa wakati niliacha kuwa na mwenzi, hivi karibuni nilirudi nayo, sawa na hapo awali kwa maagizo kutoka kwa daktari wa wanawake. Ninachukua sanduku la pili na nina maumivu ya kashfa ya ovari pamoja na kutokwa na damu. swali langu ni: je! hii ni kawaida?

  353.   claudia alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia diva, kwa miezi michache, kipindi changu cha mwisho kilikuwa tarehe 13/12/2009, na mnamo Januari bado sijapata hedhi, inawezekana kwamba kwa sababu nimechukua amoxicillin 2mg kwa siku 500 athari ya uzazi wa mpango vidonge vimekwenda, kuna hatari ya ambarazo? Nina wasiwasi juu ya shida yangu ya kiafya na ya homoni, kwani ninajijali kwa mwezi mzima bila kusahau shots yoyote ... asante

  354.   Carmen alisema

    Halo, nina swali, nimekuwa nikitumia vidonge kwa muda wa miaka 2 na hedhi yangu imekuwa ikikuja siku ya mwisho ya sanduku au kwa siku 2 au 3 ambazo hazina homoni na imekuwa ikidumu kutoka Siku 3 hadi 5 na Kwa mwezi huu ambazo hazina homoni zilikuja kabla ya kuanza 4 ya mwisho ya sanduku na ilidumu siku chache na damu ilikuwa nyekundu na hudhurungi na mraba nyingi, ni kawaida? Ningependa jibu la haraka tafadhali ..

  355.   Carmen alisema

    Halo, nina swali, nimekuwa nikitumia vidonge kwa takriban miaka 2 na hedhi yangu imekuwa ikikuja siku ya mwisho ya sanduku au siku ya 2 au 3 ambayo hawana homoni na imekuwa ikidumu kutoka Siku 3 hadi 5 na Kwa mwezi huu, kabla ya kuanza 4 ya mwisho ya sanduku, zile zisizo na homoni zilikuja na zilidumu siku chache na damu ilikuwa nyekundu na hudhurungi na miraba mingi na iliondoka kabla sijamaliza sanduku, je! kawaida? Ningependa jibu la haraka tafadhali ..

  356.   yo alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia dawa za kupanga uzazi kwa mwaka mmoja na kidogo, na mwezi huu hedhi yangu ilifika, siku km ililazimika kuja lakini ilidumu siku mbili na kwani sikuwahi kupata hedhi kidogo sana ningejua ikiwa vidonge vinaweza kushindwa au kwamba ni kawaida kunijibu tafadhali

  357.   anonymous alisema

    Halo !! Inabadilika kuwa daktari wangu wa magonjwa ya wanawake alituma vidonge vya uzazi wa mpango baada ya kuavya mimba mwezi mmoja uliopita, kidonge cha kwanza nilikunywa wakati wa kipindi changu kilipoanza lakini baada ya kukitumia sikutokwa na damu tena .. ..na siku ya sita ya kuzinywa Nilikuwa na mahusiano ya kimapenzi na ningependa kujua ikiwa ningeweza kupata ujauzito na ni lini sheria ifuatayo inapaswa kunijia, ambayo ni kwamba, ikiwa nitaanza sanduku la pili au wiki moja kabla ya kumaliza hii .. nimepotea kidogo na mada hii: S

  358.   janine alisema

    Halo, nina umri wa miaka 31 na nina siku 18 ninachukua dawa ya kuzuia uzazi ya mpango, siichukui ili nisiiondoe, na ninafanywa na vifaa vya mwili. Mganga wangu alinitumia kidonge hicho kudhibiti hedhi yangu. uhusiano na mume wangu na damu kidogo. hiyo ni kawaida?

  359.   mwanga alisema

    Halo, natumahi unaweza kunisaidia, suala langu ni siku ya mwisho ya kutokwa na damu nilianza kuchukua dawa za kuzuia mimba (jasmine) kwa 1. Mara moja baada ya siku 7 za kuwa na athari za kingono bila kinga kuna hatari yoyote ya ujauzito?

  360.   matilda alisema

    Halo nina umri wa miaka 17 nilikuwa na uhusiano wangu wa kwanza siku 2 zilizopita na nina wasiwasi kuchukua cyclomex uzazi wa mpango 20 lakini ninaugua sinusitis na walinipa dawa ya kuua inayoitwa preclar clarithromycin 500 mg na cortiprex prednisone 20 mg. Nina vidonge 5 vilivyobaki kunywa, mwenzangu pia anatumia kondomu lakini bado sina uhakika, na nini kitatokea katika wiki ya mapumziko, nina nafasi zaidi za kupata ujauzito ????

    tafadhali nisaidie.

  361.   karolini alisema

    Halo, nina swali la dharura kwani, mimi hutumia kidonge cha femi pamoja na cd na ni sawa kabisa wakati wa hedhi yangu, na wakati huu kulikuwa na mapema ya siku 4 takriban, ambayo sio kawaida katika hedhi yangu na ina nilichanganyikiwa kidogo… Ingawa mwanzoni ilikuwa ni doa hudhurungi na kisha ikaanza kushuka .. ni kawaida ????

  362.   maua alisema

    Nahitaji jibu haraka. Ninachukua femell kwa zaidi ya miezi 10 na leo niko kwenye kidonge 3 cha wiki. Ninaenda likizo na sitaki siku yangu ifike. Je! Ninajaribu kuanza kesho (siku 4 za kupumzika) kuchukua sanduku jipya ili nisipate hedhi? nini kinatokea baadaye? tafadhali subiri jibu lako. Asante sana.

  363.   lorenza alisema

    Halo, nilikuwa nikitumia uzazi wa mpango kwa karibu miaka 3 na sikuwahi kupata shida, kama miezi 4 iliyopita niliacha kuzichukua na baada ya hapo kipindi kimekuja kwangu mara 2 tu, sasa nina nia ya kuanza tena tayari nina mpya lakini kipindi changu hakijafika kuanza kuzichukua, mara ya mwisho ilipofika karibu Desemba 27, shida sasa ni kwamba nina mchumba na ninataka kuanza haraka iwezekanavyo kulindwa, tumefanya ngono lakini kila wakati kujitunza na kondomu, lakini ningehisi salama ikiwa nitaanza na vidonge, pia tangu niliposimama nazo uso wangu umejaa chunusi ambayo inakera sana, swali langu ni je! ni muda gani baada ya mtu kuacha kutumia uzazi wa mpango mdomo kipindi hicho itarudi kwa kawaida? Na ni nini kinachotokea ikiwa nitaanza kuzichukua tena bila kusubiri kipindi changu kitarudi?

  364.   Mile alisema

    Nilianza kunywa vidonge vya MIRELLE Ijumaa wakati kipindi changu kilipofika. Kipindi changu kilikuwa siku sita na mwezi huo kilidumu nane. Siku mbili baada ya kumaliza hedhi, nimepata hedhi tena na ndio sababu niliacha kunywa vidonge. Siku mbili zaidi zilipita na bado nina hedhi sana.
    Je! Ninafanya nini kuizuia?
    Leo nilikwenda kwa daktari wa wanawake na aliniuliza nifanye ECOGRAPHY ikiwa ni cysts.
    Ninaogopa sana, naweza kuwa MIMBA?
    Nilifanya ngono tu katika kipindi changu, na sikutumia kinga.
    Ningefurahi jibu lako, nina umri wa miaka 18 tu na mpenzi wangu 20. Ingawa tumekuwa WANANDOA kwa zaidi ya miaka 4.

  365.   Tamara alisema

    Halo, nina swali… kuna nafasi kubwa ya kupata mjamzito wakati wa siku za kudondoshwa hata kunywa vidonge.
    Ushauri mwingine upo uwezekano wa kijijini kuwa mwanamke ana mjamzito kuwa anachukua vidonge vya kuzuia mimba mara kwa mara na kipindi chake kinaendelea kufika mara kwa mara ..

  366.   alba alisema

    Halo! Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa karibu mwaka, na nimekuwa na swali kila wakati, wakati niko kwenye likizo ya wiki, niko kwa siku tatu bila kunywa vidonge na bila siku yangu kushuka, na siku ya tatu inakuja chini, swali langu ni, Je! ikiwa katika siku hizo tatu, athari za vidonge vinaendelea au utalazimika kutumia dawa zingine za kuzuia mimba? Asante! Salamu wasichana!

  367.   andrea alisema

    Halo, nina umri wa miaka 20 na nimefanyiwa upasuaji kwa mwezi mmoja na ningependa kujitunza, itakuwa kwamba ninaweza kuendelea kuchukua dawa za uzazi wa mpango belara au la ... nashukuru jibu hivi karibuni

  368.   nicole miaka 21 alisema

    Halo, ninakunywa vidonge kwa siku 13 leo nilifanya mapenzi na mpenzi wangu na hapana, tunajitunza bila chochote. Swali langu ni ikiwa ninaweza kupata mjamzito. Vidonge ni CD ya Femiplus.Ni mara ya kwanza kuzinywa.Sinywi na sivuti sigara na mimi hunywa vidonge kwa wakati huo. Je! Nimehifadhiwa? Asante!! salamu: s

  369.   nohemi alisema

    Halo! Nimekuwa nikitumia vidonge vya uzazi wa mpango tangu miezi mitatu iliyopita na nilifanya mapenzi siku nilipoondoka lakini tunajitunza, je! Ninaweza kuwa mjamzito?, Basi nikafanya ngono hata nikitumia vidonge lakini bila kinga na ikaendelea kupungua. inaweza kusema kuwa sina mjamzito au ndio? Ninahitaji jibu tafadhali

  370.   MTG alisema

    NIMECHUKUA KIDONGE KWA MWAKA NIKO MWEZI WA KUPUMZIKA, LAKINI UTAWALA HAUNIPUNGUZI, Nina SIKU 4 ZA KUCHELEWA NA HIVYO SIWEZI KUCHUKUA KIDONGO TENA, HIVI NI KAWAIDA ????

  371.   nani alisema

    Halo, miezi 6 iliyopita nilikuwa na mtoto wangu, tangu wakati huo nilichukua cerazette hadi nilipomaliza kunyonyesha, na nilikuwa na damu nyingi na kidonge hicho na walibadilisha kuwa yaz lakini na hii nina sanduku 2 na kipindi changu hakipunguzi, ni kawaida? Asante

  372.   ae v alisema

    Halo swali langu ni hii ifuatayo, mnamo mwezi wa Desemba nilibadilisha vidonge vyangu vya Livianne kwa diva kamili na ilinijia mnamo 10, mwezi wa Januari nilikuwa na doa ndogo ya hudhurungi mnamo 8 na sio kitu kingine chochote, ningependa sema kwamba haikunijia, na sasa mnamo 10 Februari bado haikuja kwangu, ambayo ndio inafanyika, nina hatari ya kuwa mjamzito au ni kawaida hadi mfumo utakapobadilika, nina mashaka mengi na Bado sithubutu kuchukua mtihani. Nasubiri majibu, asante ..

  373.   Fabiola alisema

    Je! Ninaweza kupata ujauzito ikiwa nimefanya tendo la ndoa mfululizo ??? !! ………… .. uhusiano umekuwa kila siku tano na baada ya kila uhusiano nimekunywa kidonge kwa siku inayofuata. Tafadhali nijibu, niambie ikiwa kuna uwezekano, ningependa pia kujua ikiwa vidonge vinapoteza ufanisi

  374.   pr alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge kwa zaidi ya miaka miwili, mwezi huu nilikwenda likizo na mpenzi wangu na nilisahau kunywa kidonge! lakini niligundua nilipomaliza vidonge vyote kwa sababu nilikuwa na moja ya vidonge vinne vya zambarau vilivyobaki, inaonekana kwamba siku moja nilisahau kuichukua lakini nilichukua zote za manjano, na sikujitunza, niko katika siku ambazo inapaswa kuja kwangu na kwa sasa haikuja, nina wasiwasi sana, je! nina nafasi ya kupata ujauzito? Natumai majibu, asante!

  375.   andrea alisema

    Halo, angalia, ninajitunza na vidonge vya uzazi wa mpango, ilikuwa nzuri hadi nikapata siku isiyofaa, nilifikiri nilikuwa nimesahau kunywa na kwamba ilikuwa siku ya pili na nikachukua zote mbili kwa pamoja, sasa sijui nikiondoka siku hiyo hivi na kuendelea kunywa kawaida au ikibidi nianze tena na vidonge tangu mwanzo, tafadhali subiri jibu lako haraka

  376.   yomaira alisema

    Halo, sina shaka, nina uzito wa kuchukua kidonge cha Belara baada ya unyonyaji wangu wa miguu, hakuna shida, na ni mara ya kwanza kuchukua dawa za kuzuia mimba.

  377.   MAIRE alisema

    HOLLO, NACHUKUA KUZUIA BELARA MIAKA 2 ILIYOPITA NA KITU ... NA NILITAKA KUULIZA SWALI ... SIKUMALIZA BASI LA KIDUU WAKATI HEDHI IMEONEKANA..INATOKANA NA NINI? NAHAKIKIKA SANA KWAMBA SIKUSAHAU KIDONGE CHOCHOTE ... NIMEDUMU MAHUSIANO BILA KULINDA. NIFANYE NINI? BADO NINachukua VIDONGE? AU NILIWAACHA ?? NILIKOSA 4 KUMALIZA UFUNGASHAJI .. .MAKALIANO XFAVORRRRRRRRRRRRRRRR

  378.   Cintia alisema

    Halo! Nina swali ... nimekuwa nikitumia vidonge vya Aprili kwa karibu miaka 4, bila kupumzika, na katika mzunguko huu wa mwisho siku 3 kabla ya kumaliza ulaji, kulikuwa na hasara ambazo zinaendelea, kwa kuwa hedhi yangu iko siku 3, hasara hizi zinaweza kuwa ni kwa sababu ya ujauzito? Risasi zilichukuliwa mara kwa mara, bila kuchukua viuatilifu au kichefuchefu. Nini inaweza kuwa sababu yao?

  379.   mzaliwa wa asili alisema

    Mchana mzuri, unaweza kuona kuwa kwa makosa nilichukua vidonge vibaya au nimepoteza moja, kwa sababu ninakosa ile ya siku ya mwisho nilipaswa kunywa. Ikiwa nitaacha kuichukua mapema, je! Nitashuka mapema? ninaweza kuchukua hatari? nifanye nini? Asante nasubiri jibu.

  380.   claudia alisema

    Habari za mchana mwema, nimekuwa nikichukua yasmin kwa miaka 2, sasa kwa kuwa ilibidi nianze kifurushi kipya ambacho kilipaswa kuwa Alhamisi, niliwachukua wote pamoja jana, kuna shida kwani nilikuwa na mahusiano nasubiri jibu lako asante

  381.   elena alisema

    Swali langu lilikuwa, ni nini kinatokea ikiwa siku moja ya juma la kwanza la sanduku umesahau kunywa kidonge na umekuwa na mahusiano na siku inayofuata wakati utachukua ile siku utagundua kuwa umesahau na unachukua zote mbili wakati huo huo, kama vile matarajio yasema, je! uko katika hatari ya kubembelezwa? tafadhali nijibu ni ya dharura

  382.   elena alisema

    Swali lingine ni nini kinatokea ikiwa umesahau kibao kwenye sanduku jeupe, kwani haifanyi kazi, je! Kuna hatari yoyote ya kupata mjamzito

  383.   tatiana alisema

    Nilikuwa nikifanya matibabu na ovules na niliiacha kwa sababu nilipata kutokwa kidogo ya rangi ya waridi na kuanza na uzazi wa mpango kwa mara ya 1. Kilichonitokea ni kwamba kwa siku 5 kutokwa kwa rangi ya waridi kuliendelea kushuka, kidogo sana na sikupata hedhi. Nilitaka kujua uwezekano ikiwa nina mjamzito

  384.   maumivu alisema

    Halo, nilitaka kukuuliza swali, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa zaidi ya mwaka mmoja na nusu, nilifanya mapenzi bila kujitunza, kwani sikuwahi kupata shida na vidonge lakini wakati huu nilifanya makosa , kwa siku 5 nilikuwa nikitumia amoxicillin 500, ningependa kujua ikiwa niko katika hatari kubwa ya kupata ujauzito, ningethamini jibu lako

  385.   silkapi@hotmail.com alisema

    Halo, nimekuwa nikinywa diva kwa miaka nilipenda kujua ikiwa ninaweza kuchukua siku ya tatu ya kipindi kwa sababu chapa hii imechukuliwa siku ya kwanza, je!

  386.   Lorena alisema

    Halo, ninachukua kala, nilichukua mara ya 1 mnamo Januari 8, ilibidi nije tarehe 5/02 na haikufika, nikampigia daktari na akaniambia ni kawaida, sasa ilibidi nije tarehe 5 / 03 na bado hapana inanishusha, ni kawaida…. Au kwamba lazima nichukue kuepusha ujauzito, nilianzisha sanduku la 3 la kala, jambo la kushangaza ni kwamba nina maumivu ya ovari, laini lakini bado yapo.
    Ninaogopa kwa sababu siwezi kupata ujauzito na nina zamu na daktari kwa siku 15.

    asante na unisaidie

  387.   mjinga alisema

    halo .. swali langu ni kama ninaweza kupata mjamzito katika wiki ya mapumziko, ni siku ya pili ya mapumziko na kipindi changu bado kinahitaji kushushwa, lakini kabla sijangoja kuona ikiwa itashuka, ningependa kunywa kidonge . Je! Mtu anaweza kunisaidia? Asante. Ni ya haraka….

  388.   zambarau alisema

    hi ... swali langu ni kama dawa ya scaflan ambayo ni sawa na nimesulide inapunguza athari za vidonge vya kudhibiti uzazi, hata ikiwa nitachukua kidonge kimoja tu?

  389.   idalia alisema

    Halo, mchana mwema, angalia ikiwa mtu anaweza kunisaidia, kinachotokea ni kwamba nilijitunza na vidonge vya novial na mwezi mmoja uliopita nilibadilika kuwa yazmin na Jumanne iliyopita nilimaliza kidonge changu cha mwisho cha yazmin na siku 7 za kupumzika tayari imepita na leo ninacheza kidonge changu cha kwanza tena yazmin na mtu hajanishusha, unajua kwanini haikunishusha nitakuwa mjamzito au ni shida ya homoni au kinachotokea ni kwa sababu ya mabadiliko ya kidonge ambayo hawana vyenye sawa

  390.   Vicky alisema

    Halo, nilianza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango kabla ya kuanza hedhi, lakini niko sawa kuanza sasa, wakati nitakunywa kidonge kabla ya kipindi changu kuja, je! Kitanishusha sawa au haipungui hadi mwezi unaofuata? na ina athari sawa? Nahitaji jibu asante.

  391.   Yle alisema

    Halo, nilichukua yazmin kwa miaka 5, niliamua kuwaacha kwa miezi michache, mwezi wa kwanza hedhi yangu ilichelewa wiki, mwezi wa pili haukuja, mwezi wa tatu niliamua kuanza kuzichukua tena, lakini badala yake ya kipindi peke yangu nina doa, lakini nilianza kunywa vidonge siku ya kwanza, ni sawa kuendelea kunywa? ni kwamba sionekani kuwa na kipindi cha kawaida, ni doa tu

  392.   matope alisema

    Habari za asubuhi, nilianza na Yasminelle mnamo Machi 3, ambayo ilikuwa wakati wa kipindi changu kilikuwa kizuri na kilidumu hadi Jumamosi na Jumapili 7 nilikuwa na uhusiano bila kinga, je! Nina hatari yoyote?
    Jambo lingine ambalo ningependa kujua ni ikiwa Yasminelle ana maumivu ya kiuno kwa sababu sikuweza kuhama tangu Jumapili.
    Shukrani

  393.   anonymous alisema

    Halo, nina mtoto wa miezi 3 na ananyonyesha. Niko kwenye udhibiti wa uzazi lakini wiki iliyopita nilikuwa nikifagia na nikapata kidonge-mini sakafuni na nadhani ilikuwa wiki hiyo hiyo ambayo niliiacha. Lakini shida ni kwamba, nilifanya mapenzi wiki iliyopita. Nilipopata kidonge kidogo nilikunywa na pia nikachukua moja ya siku inayolingana. Kuna hatari gani ya ujauzito? Ovula ukiacha kuzichukua siku moja? Nachukua Linosun.

  394.   anonymous alisema

    jibu haraka !!! tafadhali !!

  395.   ludmila alisema

    "Ni muhimu kuhakikisha kuwa kutokwa na damu hakutokani na kusahau kuchukua kibao au kutoka kwa mwingiliano wa dawa"
    Nina uchungu mdogo wa damu na maumivu ya hedhi na mzunguko wangu ulisimama chini ya wiki moja iliyopita, lakini wakati nilipaswa kuanza sanduku linalofuata la yasminelle nilisahau na kufanya mapenzi… kuna uwezekano wowote wa ujauzito? Ikiwa mzunguko wa hedhi ungekoma tu… Ninahitaji msaada, ninaishi peke yangu nchini Italia na sina mtu wa kushauriana naye !!!!!

  396.   Charles alisema

    Nilifanya mapenzi juzi na leo pia bila kinga, kwa hivyo leo nimekunywa kidonge cha dharura… niko katika hatari ya kupata ujauzito?

  397.   violet alisema

    Halo .. Nilitaka kujua ni nini kinatokea ikiwa nina kuhara saa moja baada ya kunywa kidonge, ina athari sawa?

  398.   alex alisema

    Ninatumia vidonge mara mbili kwa mwezi na ninashuka mara mbili kwa mwezi na sasa katika kipindi changu ninapata kidogo na haina shida lakini ni kidogo sana baada ya kuzimeza mara mbili?

  399.   Oscar alisema

    Nilitaka kujua ni siku ngapi kuchukua dawa za meliane zinaanza tena kwa siku 7 au 8? ni kwamba inasema siku 7 za kupumzika lakini inaweza kutafsiriwa kwa njia mbili. Asante kwa jibu lako

  400.   carlita alisema

    vizuri sababu kwanini ninaandika
    ni kuuliza jinsi ya kunywa kidonge
    anulette ya uzazi wa mpango cd
    Sijui ni tarehe gani za kuanza kuzichukua
    PLZ

    msaada wa haraka

  401.   yenye thamani ya alisema

    Niliacha kunywa vidonge vya uzazi wa mpango kwa siku tatu kisha nikaendelea kuzitumia. Je! Ninaweza kupata ujauzito?

  402.   yangu alisema

    Ikiwa nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba kwa miezi 9, je! Inaweza kunisaidia kutopata ujauzito ikiwa sitajitunza? au jinsi ya kugundua ikiwa ilikuwa na athari kwangu, kwa sababu nilikuwa na tendo la ndoa na sikujitunza, basi nilianza kuchoma saruji kupitia uke
    xfavorr nisaidie !!!!

  403.   laura alisema

    Nilichukua ukumbi kwa miaka 2 na nusu, niliwaacha kwa miezi 2, nilianza kunywa tena lakini kwenye kidonge 5 mume wangu aliishia ndani, saa 48 masaa yangu alinipa nevonorgestrel kibao 1. Masaa 24 yamepita tangu kuichukua na bado sijavuja damu, nitakuwa mjamzito? Tafadhali nijibu, nina shida sana.
    Asante.

  404.   Nato alisema

    Nilikuwa nikichukua femeane kwa miaka 3 na nikabadilisha YAZ nina hatari yoyote ya ujauzito

  405.   Nato alisema

    Halo, bado nina damu kidogo, itakuwa kawaida? kwa mabadiliko ya kidonge. Ninahitaji msaada wako

  406.   Clara alisema

    hello, nimekuwa nikichukua bemaive na ameacha kuichukua mnamo Februari na kwa sasa au kipindi changu kimepungua; hii ni kawaida? Ningependa kujua inachukua muda gani kwenda chini baadaye? Asante

  407.   mwezi mdogo alisema

    Halo, nina wasiwasi sana, kinachotokea ni kwamba kipindi changu kiliwasili Februari 17 na nikanywa kidonge mnamo Februari 27 na kipindi changu kikafika Machi 5 na nilitarajia kipindi cha Machi 23 wakati lazima nifanye mtihani wa ujauzito na kipindi changu ni siku 33 hadi 35. Nasubiri majibu yako ya haraka. Asante

  408.   julia alisema

    Halo, nilitaka kuondoa shaka, ninatumia vidonge, nilikuwa nikitumia kabla na niliacha kuzitumia kwa miezi nane au kumi sasa nilianza kuzitumia tena na baada ya kuzitumia najisikia kuchukizwa na ninataka kurudi lakini Sizirudishi na baada ya vidonge kumi au kumi na mbili nilikuwa na uhusiano na mpenzi wangu, kuna hatari yoyote kuwa ana mjamzito….

  409.   carolina alisema

    Halo, nilichukua uzazi wa mpango kwa miaka 4 mfululizo, na Machi 2 hii ilibidi nianze sanduku mpya lakini tarehe ilipita kwa hivyo sikuianzisha, ningependa kuanza tena leo (Machi 24) kuna shida na hii? Mzunguko wangu wa hedhi utabadilika, kwani ninatakiwa kuwa na hedhi yangu wiki ijayo, ikiwa nitaanza leo, sitakuwa na hedhi yangu hadi mwezi ujao?

    Shukrani

  410.   Mayte alisema

    Halo wasichana, unaona, nilianza kunywa kidonge mnamo tarehe 17 ya mwezi huu (ambayo ni, Machi) prewnta yangu ni hii ifuatayo, kutoka wakati ninaweza kuanza kufanya mapenzi bila kondomu. Je, mimi ninalindwa kutoka siku ya kwanza kuanza kunywa ahh !! jambo lingine ... ni kweli kwamba boobs yako hukua ... kitu pekee nilichogundua ni kwamba zinaumiza kidogo ... sijui ikiwa ni mapema sana kwao kukua au .. . Sijui !! asante !!!

  411.   nyembamba alisema

    Ningependa kujua ikiwa kuna kitu kilitokea kuchukua kidonge kutoka kwa kwanza ya kipindi hadi mwezi unaofuata ambayo lazima nipunguze

  412.   nyembamba alisema

    Ningependa kujua ikiwa kitu kitatokea kuchukua kidonge kutoka siku ya kwanza ya kipindi hadi sheria inayofuata bila kuacha

  413.   Alejandra alisema

    Halo, usiku mwema, nina mashaka mengi, hapana
    Nimeweza kulala x vivyo hivyo sikupata chini
    Matiti yangu huumiza na jambo baya zaidi ni kwamba nina maumivu kutoka
    tawala na ninapobeba kitu tumbo huumiza sana
    ninapokuwa na mahusiano, inanisumbua katika nafasi zingine
    Nahisi nimekasirika kuwa inaweza kunisaidia x Fa '

  414.   Solange alisema

    Halo, nilitaka kujua ikiwa ni lazima kuwa katika hedhi kuanza kunywa kidonge au ikiwa kuna moja ambayo inaweza kuanza bila hitaji la kuwa katika hedhi .. Asante.

  415.   kary_l alisema

    Nimeuliza. Ni: Ninachukua yasmin na nilichukua 1/4 ya neuryl2 kwa usiku 3 (kila usiku) kwa kuongeza kidonge 1 cha curiflan (analgesic) ambayo inauzwa bure, dawa hizi hupunguza athari za uzazi wa mpango? Na kumwaga ndani yangu. Je! Kuna uwezekano wowote wa ujauzito ikiwa nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi mara kwa mara?

  416.   GUISEL alisema

    Halo, nina swali na ninatumahi kuwa mtu atanijibu, ni kwamba nimeanza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango lakini sijui wataanza kuchukua siku ya kwanza ya kipindi ... na sasa mwezi inakaribia kumalizika na kipindi hakinifanyii kazi dhahiri.Kwanza, kile nilichofikiria ni kwamba ikiwa nilikuwa mkali lakini nimefanya mtihani na nimeambiwa kwamba hapana lakini wananiambia kuwa siamini mtihani wa ujauzito , ni kweli kwamba sasa nina miadi ya kuweka IUD na sitaki ur na kwamba wananiambia msichana lakini ikiwa tayari una mjamzito…. Sijui nifanye nini, kitu pekee ninachojua ni kwamba ninatumahi kuwa kipindi hicho kinaenda na hakuna kitu cha kawaida kwamba kwa sababu nimechukua vidonge vibaya sasa, sina kipindi katika mwezi mzima au nina ujauzito ??????? ??? :( ASANTE

  417.   daniela alisema

    Halo. Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa karibu miaka miwili na nusu sasa, na kila mara waliniambia kwamba lazima nipumzike ... swali langu ni kwamba mapumziko hayo kutoka kwa vidonge yanapaswa kuwa ya muda gani?

  418.   shabiki alisema

    oLaa tafadhali nahitaji kujua ni nini kinatokea ikiwa unatumia kidonge wakati unapata hedhi .. Asante

  419.   ladha alisema

    Halo swali langu ni lifuatalo, ningependa kujua ninatumia kidonge cha kuzuia mimba nilianzisha sanduku kama kila mwezi lakini mwezi huu nilitumia zaidi au chini ya nusu lakini siku 5 nilisahau na ilinijia lakini niliendelea kuchukua iliyobaki ya kidonge kutoka kwenye sanduku ni sawa? . Sitakuwa na shida na kujamiiana? na itakuja kwa urahisi kama kawaida wakati nitakapomaliza sanduku siku ya 5 x fa unaweza kunijibu haraka nina umri wa miaka 35 na hii haikutokea kamwe kwangu. Ikiwa nilisahau 2 lakini kwa kawaida niliendelea c / sanduku, lakini sio 5 na ilinijia. asante sana !!!

  420.   JESSICA alisema

    hello, samahani, ilikuwa ni kukuuliza, ninachukua vidonge vya kuzuia mimba vinavyoitwa triquilar (levonogestrel_etinilestradiol) nimekuwa nikizinywa kwa miaka 2 lakini kwenye kibao changu nilikuwa nimetapika na nilitapika moja ya vidonge na ngono yako mara 3 kwa hiyo kibao bila kujihudumia vinginevyo nilikuwa na hedhi Siku inayofanana ya tarehe ya kuja lakini kwa siku chache lakini bado nina wasiwasi juu ya kile kinachosemwa kuwa mtu anaweza kuwa na hedhi na bado ana ujauzito
    Pia nina maumivu ya kichwa na wakati mwingine kizunguzungu

    Unaweza kuniambia nini juu ya kile kinachotokea?
    Je! Unaweza kujibu barua pepe yangu kutoka sasa, asante sana
    Nakusalimu Maca

  421.   FERNANDA alisema

    NILIPENDA KUJUA IKIWA NINachukua VIDONGE NA KUFIKIRI NA SIJALI ILE JAMBO LITATOKEA.

  422.   PAULA alisema

    hello ilikuwa ni kuuliza natumia vidonge mwaka na miezi 10 iliyopita na mwezi huu nilikuwa na shida kidogo, nilitapika kidonge na sikujitunza
    Nakushukuru mapema
    na ninasubiri jibu lako

  423.   mabwawa alisema

    Halo, nataka kujua ikiwa ni kweli kwamba kupanga na mpororo wa implanon katika kipindi hiki hakurudishi kipindi hicho

  424.   Bea alisema

    Halo, nimekuwa nikijitunza na Yasmin kwa karibu miaka miwili, hivi karibuni daktari wangu wa meno alipendekeza nichukue amoxicillin kwa uchimbaji wa jino. Je! Uzazi wangu wa mpango utatumika ????? Asante kwa majibu yako.

  425.   mkali alisema

    Nina shida tangu mtoto wangu aliyezaliwa mapema alizaliwa baada ya kutengwa kwangu ilinijia tu mara 2 na wa pili alikuwa mdogo sana na alikuwa na ubishani mwingi wa kidonge na nikamwacha leo mtoto wangu ana miezi 10 na haina shuka chini, nifanye nini? Nina umri wa miaka 18 na ningependa mtoto mwingine lakini sio sasa, kwa kuwa mimi ni mchanga sana Fabry, hatujishughulishi na wala si mjamzito lakini inaweza kuwa ikinitokea na hedhi yangu ... ninatoa fungu ..

  426.   andrea alisema

    Halo, habari yako, samahani ulikasirika lakini nina swali na sio nini cha kufanya, mimi hunywa vidonge vya Venisse mwaka na nusu iliyopita kila wakati kwa wakati mmoja na sisahau kamwe, nyingine nikimaliza sanduku kwenda anza na mwingine sina Kipindi kilikuja na tayari nimechelewa wiki, lakini bado nilichukua vipimo viwili vya ujauzito na wote walinipa hasi, haujui kwanini hii inaweza kuwa?
    Kutoka tayari asante sana

  427.   noelia alisema

    Halo, shida yangu ni hii ifuatayo, ninachukua dawa za kuzuia mimba, inageuka kuwa kwa sababu ya ajali na mtoto wangu, ninawaondoa wote kwenye kibao, kuna uwezekano kwamba hazihifadhiwa kwani haifunikwa na kibao. Asante, natumaini jibu.

  428.   Misaada alisema

    Halo swali langu ni kwamba, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa wiki 2 na mimi na mpenzi wangu tulifanya tendo la ndoa na iliishia ndani yangu. Je! Kuna uwezekano kuwa nina mjamzito?

  429.   nuri_24 alisema

    Nzuri yevo wiki 2 kunywa kidonge, ukweli ni kwamba nimepata kilo 2, inaweza kuwa? Tafadhali nijibu, nimezidiwa (sasa msimu wa joto unakuja, hee)

  430.   KIWI alisema

    Asubuhi njema, nilitaka tu kuuliza juu ya nini ikiwa utachukua dawa mbili kwa siku moja kwa makosa, ni nini kifanyike? endelea kuzichukua na kwamba unakosa moja mwisho wa sanduku au acha kuichukua siku inayofuata na endelea nayo baada ya siku hiyo ... tafadhali subiri jibu lako!

  431.   paola alisema

    halo nahitaji msaada .. leo nimefanya mapenzi na mpenzi wangu na ninachukua vidonge vya kudhibiti uzazi .. lakini baada ya masaa 3 au 4 nilivuja damu kidogo. kwanini hivyo?

  432.   dayana alisema

    Halo, swali langu ni: nilikunywa vidonge hapo awali lakini siziwahi kuzimaliza kwa sababu husababisha naucia na kiungulia lakini kwa hizi mpya zinazoitwa lobelle najisikia vizuri sana na tayari nimeshatumia vidonge 8 na ningependa kujua lini zinaanza kutumika juu yangu …… ..? Nasubiri jibu kwa fis 🙂

  433.   juliet alisema

    Halo, hoii naanza kunywa vidonge lakini wikendi inakuja, vinywaji vingine vya pombe vinakuja, una chochote cha kuona? au ninaweza kuzichukua kimya kimya? Asante

  434.   Nicole alisema

    Halo .. nina shida .. Nilikuwa na mahusiano na mwenzangu wa zamani na siku hiyo nilitumia dawa ya kuzuia mimba lakini kwa sababu ya shida zaidi baadaye nilisahau kunywa vidonge 3 vifuatavyo na nikaanza kutokwa na damu .. lakini ilikuwa tofauti kwa sababu ilikuwa karibu kahawia. nyeusi na siku ya kwanza ilikuwa nyingi lakini siku zingine hazikua .. zaidi ya siku nyingine kufanya ngono pia damu lakini wakati huu ilikuwa ya rangi ya waridi .. nini kinatokea kwa mwili wangu? Ninaendelea kunywa vidonge kama kawaida lakini bado najisikia wa ajabu. Sidhani nina mjamzito au mimi?
    Nitashukuru jibu lako .-

  435.   lala alisema

    Halo swali langu ni kuwa nilisahau vidonge siku 2 mfululizo na katika hizo siku mbili nilifanya mapenzi, je! Ninaweza kuwa mjamzito?

  436.   natali alisema

    Halo, ni mwezi wangu wa kwanza kunywa kidonge na huwa sikinywi kwa wakati mmoja, kitu hufanyika, ni kawaida kuwa nina nauis, na kwamba kipindi changu huchukua muda mrefu kuliko kawaida

  437.   Jenny alisema

    Hi upweke ..! Nina swali, nilianza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi kwa mwezi, na ninataka kuanza tena. Ningependa kujua ikiwa ni lazima nianze siku ya kwanza ya hedhi au ya nane ?????????? tafadhali .. asante sana

  438.   Lorian! alisema

    Halo kwanza kabisa Hongera kwa blogi yako! .. vema nina wiki 2 kuchukua yaz uzazi wa mpango, lakini mnamo tarehe 14 nilikuwa na mahusiano na mwenzangu na kutokwa na manii ndani yangu na nina wasiwasi kwa sababu nina mjamzito! Kwa sababu nina sana , nimeogopa sana!

  439.   Dalila alisema

    Halo, nina swali, ninachukua dawa ya kuzuia uzazi inayoitwa yaz kwa mara ya kwanza, nilianza kutokwa na damu siku ya 1, ambayo ilikuwa tarehe 4 mwezi huu na wewe tayari una miaka 12 na damu inaendelea lakini tayari ni ndogo, ni ni kunihangaisha na siku hizi za mwisho nilikuwa na ngono

  440.   paula alisema

    Halo, nilisahau kuchukua cerazette jana, nifanye nini? na 12h tayari zimepita, niendelee na leo na kuchukua hatua zingine? au nachukua zile za jana na leo

  441.   Weka alisema

    Halo, nina wasiwasi kwa sababu ninachukua kila siku diane 35, na leo nimetumia kidonge cha beige cha mwisho.Kesho lazima ninywe moja ya dawa ya placebo na jana nilifanya mapenzi na mpenzi wangu bila kondomu. Je! Ninaweza kupata ujauzito?

  442.   Gaby alisema

    Halo, ningepaswa kuanza kutumia kidonge (Belara) siku ya 12 (siku ya 1 ya hedhi) lakini sikuweza kuinunua, ikiwa ningetaka kuanza kuitumia sasa, athari yake itakuwa sawa? Asante

  443.   Mari alisema

    Halo, ni mwezi wa kwanza kuchukua dawa za kuzuia mimba na katika wiki iliyobaki hedhi yangu haikuonekana, nilifanya mtihani wa ujauzito na ikatoka hasi na nikaanza sanduku lingine la vidonge, lakini sijatulia naogopa kuwa mjamzito tayari nina watoto 2, nijibu asante

  444.   gisela alisema

    Halo miaka saba iliyopita, nilikunywa vidonge, nilianza kunywa baada ya mapumziko ya siku saba na ilinijia katikati ya mwezi, nataka kujua ni kwanini na ovari zangu zinaumiza sana, ikiwa unaweza, zinajibu haraka asante mabusu

  445.   doll alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia kidonge kwa mwaka mmoja na wiki moja iliyopita nilianzisha sanduku jipya, lakini sasa nimekuwa nikivuja damu kama kioevu cha kahawia kwa siku 2, ni nini?

  446.   Leslie alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge 10 vya microginon kwa zaidi ya miaka 28 lakini sijawahi kunywa vidonge vyeupe (kupumzika) ... mara ya kwanza kitu kama hiki kimenitokea .. sheria yangu ilikuwa Aprili 1, mnamo 11 nilifanya ngono .. Sikunywa vidonge siku ya 9 na 10 na nilifanya siku iliyofuata asubuhi 1 na usiku wote wawili ... mashauriano yangu yatakuwa na ujauzito .. tafadhali nijibu
    shukrani

  447.   RUTH alisema

    NZURI KUONA IKIWA UNAWEZA KUNISAIDIA
    JUMANNE 13/04 NILIANZA KUCHUKUA VIDONGE VYA KUZUIA, NA NILISAHAU KUCHUKUA HIYO KUANZIA IJUMAA 16/04 NA KUichukua KWA JUMAPILI TAREHE 18/04 NA ILE JUMAMOSI TB NILISAHAU NA KUichukua JUMAPILI, BASI NIMEKUWEKA MAHUSIANO YA JINSIA NA MPENZI WANGU, NA SIJUI IKIWA NIMEPATA MIMBA

    Salamu

  448.   Virginia alisema

    Nilisahau kunywa kidonge kawaida nilinywa saa 9 usiku na Jumamosi nilisahau kunywa.Nilikumbuka ilikuwa Jumapili saa 9 na nilichukua 2 mara moja, naondoka zaidi ya masaa 24 bila kunywa, je! Mimba inaweza kutokea kama hii?

  449.   almarys alisema

    Halo, angalia, nilifanya mapenzi siku ya Jumatatu saa 7 asubuhi na nikanywa vidonge viwili vya dharura kwa wakati mmoja na nikafanya mapenzi tena Jumanne mwendo wa saa kumi jioni. Itakuwa kwamba nina hatari ya kupata ujauzito, tafadhali sema mimi tafadhali nisaidie …………

  450.   Marian alisema

    Siku ya 09/10 nilianza kunywa kidonge lakini nilitumia siku 5 na nikaanza kudhibiti, ni kawaida?

  451.   Maria alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia kidonge kwa miaka 9 na mapumziko yake yanayofanana na kukaguliwa na daktari wangu wa magonjwa ya wanawake, lakini jana kitu cha kushangaza kilinitokea, nina risasi tatu zilizobaki kumaliza sanduku la mwezi huu kabla ya mapumziko na mwisho wa kufanya mapenzi na mimi.mume nilikuwa na upotezaji mdogo wa damu .. kwanini? Ninaweza kuwa mjamzito ????? Nadhani haiwezekani lakini ikiwa mtu anajua kitu juu ya hii tafadhali nijibu. ASANTE.

  452.   chiki alisema

    Itakuwa kawaida kwa hedhi yangu kuja bila kumaliza sanduku la vidonge vya Uzazi wa mpango na damu nyeusi kidogo….

  453.   Caren alisema

    Halo, angalia, ninachukua Venisse, nilisahau kunywa kidonge, lakini nilikunywa na ile ambayo nilitakiwa kunywa siku inayofuata.Wiki moja na siku tatu zilizopita nilimaliza kuchukua sanduku na sikupata menses yangu. Inawezekana kuwa nina mjamzito? au ni kawaida. Nilianza sanduku jipya. Lazima niache kuichukua?

  454.   yaiza alisema

    Halo, zinageuka kuwa ninachukua vidonge vya uzazi wa mpango na kipindi changu kimepungua siku 7 kabla ya mapumziko, hiyo ni kawaida?

  455.   Eneida Rangel Lizarraga alisema

    Nina umri wa miaka 45 na nina maisha ya mapenzi sana, sijawahi kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi, sasa nataka kuifanya lakini ninahitaji maoni ya kitaalam, daktari wangu alipendekeza kutumia upandikizaji, nimetafuta habari juu yake na vidonge, faida na hasara, lakini sasa ninajikuta sijaamua ni njia gani ninayopaswa kutumia !! Ninahitaji msaada wako

  456.   denise alisema

    Halo kwa bahati au uovu walichukua kidonge kutoka kwa bleaster yangu ili kidonge hicho kilitoka siku ya mwisho sina wasiwasi sikumaliza bleaster kamili nadhani nitakunywa kidonge siku inayofuata sijui ikiwa itakuwa sawa ningependa utume jibu lako kwa swala langu shukrani

  457.   jennifer alisema

    Hellooo !!
    Nilianza tu kunywa vidonge vya kuuliza ...
    na nimekuwa na sheria yangu kwa siku 12
    na nina wasiwasi kwa sababu sijui ikiwa ni kawaida au la
    mama yangu anasema usijali
    lakini sio sheria hata kidogo, ni kutokwa na uke
    doa gani kahawia
    Tafadhali unaweza kunisaidia !!!!
    Busu 1
    asante…

  458.   Sara alisema

    Halo, angalia, nina shida.
    Kwa makosa, nilikunywa vidonge viwili kwa wakati mmoja, na sasa sina kidonge cha siku ya mwisho .. je! Kuna kitu hufanyika ikiwa nitafanya tendo la ndoa siku hiyo?
    Asante.

  459.   Lorena alisema

    Je! Ikiwa nitachukua vidonge 24 vya kudhibiti uzazi kwa siku moja?

  460.   Ann alisema

    Halo: Nimekuwa nikichukua yasmine kwa miaka 5. Nilipomaliza sanduku Jumatatu iliyopita bila kujitambua, nilianza na sanduku la tatu hadi nilipogundua Ijumaa, (vidonge 3 zaidi). Siku ya Ijumaa sikunywa tena kidonge na jana Jumapili nilipata hedhi, Swali langu ni kwamba ni lazima ninywe vidonge sasa, kufuatia mzunguko wa hapo awali (nilianza kuzitumia Jumanne) au kuacha siku 7 za mapumziko, na anza kuzichukua siku ya Ijumaa. Asante sana

  461.   Jorge alisema

    Mpenzi wangu alinywa vidonge mwaka mmoja uliopita kwa mwezi mmoja na tumefanya ngono na hapati ujauzito, kwanini na suluhisho linaweza kuwa nini?

  462.   cristina alisema

    hello, nina swala. Ikiwa nilifanya mapenzi na mwenzi wangu siku moja baada ya kukasirika (kunywa vidonge vyekundu) na bila kondomu. kuna hatari ya kupata mimba? asante.

  463.   Cecilia alisema

    Halo. Nina swali, sijanywa vidonge kwa muda wa miezi mitatu au zaidi. Najua kwamba wakati unachukua kwa mara ya kwanza wakati wa mwezi wa kwanza unapaswa kutunza na uzazi wa mpango mwingine. Swali ni kwamba niwe mwangalifu na kujitunza mwenyewe na njia nyingine sasa ambayo nitaanza kuzichukua tena; Hiyo ni, je! una hatari sawa na wakati niliwachukua kwa mara ya kwanza?

  464.   johanna alisema

    Halo, ninachukua gestinyl 20/75, nilitakiwa kuanza malengelenge mpya Jumatatu lakini nilianza Jumanne (jana), na nilikuwa na ngono isiyo na kinga kizunguzungu kile kile kabla ya kunywa kidonge. Je! Ninapaswa kunywa kidonge cha asubuhi baada ya Jumatano ili kuzuia ujauzito? Asante.

  465.   Mia alisema

    Halo, samahani, ni mara ya kwanza nitakunywa vidonge vya uzazi wa mpango kwa siku 28 lakini bado siko katika kipindi changu cha hedhi bado nina zaidi ya siku 15 na sijui ni lini nitaanza kutumia vidonge, tafadhali nisaidie .

  466.   Jimena alisema

    Ni siku ngapi kipindi kinaweza kucheleweshwa na vidonge vya kudhibiti uzazi?
    Nimekaribia kumaliza vidonge vyangu visivyo na kazi na kipindi changu hakijanifikia.Nimekuwa nikikunywa kwa miezi 3 na nilifanya mapenzi bila kinga.Unaweza kuchelewesha siku ngapi kabla ya kuthibitisha ujauzito?

  467.   Gisela alisema

    Ni siku ngapi kipindi kinaweza kucheleweshwa na vidonge vya uzazi wa mpango vya yaz?
    Nimekaribia kumaliza vidonge vyangu visivyo na kazi na kipindi changu hakijanifikia.Nimekuwa nikikunywa kwa miezi 4 na nilifanya mapenzi bila kinga.Unaweza kuchelewesha siku ngapi kabla ya kuthibitisha ujauzito?

  468.   koni alisema

    Halo, nina swali, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa muda, lakini mwezi huu sikuzinywa zote kwa wakati unaofaa, lakini kila siku, wakati nilizimaliza, nilikuwa na doa la hudhurungi ambalo halikudumu kuliko siku, nilikuwa sijawahi kupita, naweza kuwa mjamzito?

  469.   mashaka xD alisema

    vizuri ... rafiki yangu wa kike aliacha kunywa vidonge mwezi uliopita, kila kitu kawaida ... alikuwa mwezi bila kuzitumia .. mwezi huu kiso kto anza tena na vidonge, shida au mashaka tunayo ni kwamba alikuwa 3 au 4 siku bila kuzichukua baada ya kuwa hedhi yake itakuja tena ... sasa anataka kuanza lakini hatuna hakika ikiwa tunapaswa kufanya ngono mwezi huu ..

  470.   Mercedes alisema

    Halo, ninakunywa kidonge cha kuzuia mimba cha Yazmin na siku 5 baada ya kuzimaliza nimeanza kuchafua giza, nimekuwa nikizichukua kwa miaka mitatu na mpaka sasa haijanitokea, naweza kuwa na ujauzito au ni kawaida, mimi nasubiri jibu, asante

  471.   carolina alisema

    Halo, ninachukua kidonge cha uzazi wa mpango cha Belara na siku 5 baada ya kuzimaliza nimeanza kutia doa, naweza kuwa mjamzito au ni kawaida, naweza kufanya nini katika kesi hii? Natumai jibu asante.

  472.   pati alisema

    Je! Dawa ni muhimu kuanza kuchukua kidonge?

  473.   Upweke alisema

    Hujambo Paty, habari yako? Vidonge vya uzazi wa mpango lazima viagizwe na daktari wako wa wanawake na wanafanya hivyo baada ya kufanya uchunguzi wa kawaida wa matibabu, kujua ni aina gani ya dawa unayoweza kutumia na ikiwa unaweza kuivumilia. Jambo bora zaidi ni kwamba uwasiliane na daktari wako wa wanawake na kwamba ndiye anayewapendekeza.

    Salamu, Sole

  474.   Laura12345 alisema

    Nilianza kunywa kidonge Alhamisi ya wiki iliyopita, leo Ijumaa tarehe 14 bado nina usaha na imebadilisha rangi yake kuwa kahawia, hiyo ni kawaida?

  475.   Mary Nge alisema

    Halo, nilikwenda kuonana na daktari na kwa ushauri alipendekeza kuchukua pildova yazmin, kwa sababu wakati huu hedhi yangu ni ya siku 30. Daktari aliniambia kwamba wakati nilianza kuzichukua, siku yangu ya kwenda ilikuwa ikikauka na ingeenda kuagizwa. hata hivyo kipindi changu hakiachi hata ingawa tayari ninakunywa kidonge. Je! Hii ni kawaida? Natarajia slds na asante

  476.   marai liera peralta alisema

    Swali nimekuwa nikitumia vidonge vya kuzuia mawazo kwa miezi 8 na mwezi huu niligundua kuwa mimi huleta taka na bado nina vidonge kadhaa kama 8 na sijui kwanini ninaleta taka hizo ningependa kujua nina wasiwasi sana .. inafaa

  477.   laura alisema

    Halo, rafiki yangu wa kike anachukua mirelle hivi karibuni na anapaswa kuanza kuchukua amoxicillin kutoa jino, nataka kujua ikiwa itapunguza athari za uzazi wa mpango kwa kuchukua dawa ya kukinga.
    shukrani

  478.   NELLY alisema

    hello kisiera keme ayidarais !!! Nimekuwa mwezi mfupi nikitumia diane vidonge 35 !! na kisiera kujua ikiwa katika wiki ya deskanso naweza kuifanya bila kinga !!! Natumai keme umejibu haraka xfvr !!! Asante!!

  479.   Laura alisema

    Hi, ninahitaji msaada! Nimekuwa nikitumia vidonge kwa mwaka, mwezi huu kitu cha kushangaza kinanipata, bado nina wiki ya vidonge na kipindi changu kimepungua, ni nini kinanipata ?????

    Jibu haraka ni haraka sana !!!!

  480.   Zuly alisema

    Ninachukua vidonge vya uzazi wa mpango kwa kipindi cha mwaka mmoja na nusu na mwezi huu siku yangu ya 19 nilianza kutia doa, lakini hadi tarehe 23 ndipo hedhi yangu ilipokoma. Hii ni kawaida? Nini kinaendelea?

  481.   Zuly alisema

    Laura! Kweli, ilinitokea karibu sawa na wewe na sijui ni nini kilitupata?

  482.   Ivana alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa vidonge vya diva vinaweza kusababisha unyogovu kwa sababu miaka 2 iliyopita na nimekuwa nikinywa kwa muda kidogo na hivi majuzi ninajisikia sana, je! kwa mazingira yangu ni sawa, asante

  483.   Lorena alisema

    Halo xikas nakuambia zaidi ya miaka 2 iliyopita kwamba nilinywa kidonge mwezi huu siku ya 6 kipindi changu kilifika na mnamo tarehe 13 nilianza tena na kidonge xro mnamo tarehe 20 na 21 nilisahau kukichukua na yevo dsd Jumapili 23 ninaweza kutokwa na damu kuwa mjamzito? au inaweza kuwa kitu kingine, ninaogopa sana ikiwa ni jambo baya, jibu hapa, tafadhali

  484.   Laura alisema

    HELLO NIMEPATA MATIBABU YA KIASI YA KUDHIBITI MWEZI WA KWANZA KIPINDI HICHO KILIKUJA KWANGU TAYARI NINA MIEZI MIWILI KUCHUKUA KINYWAJI NA KIPINDI HAJAKUJA NINATAKA KUJUA IKIWA KUNA UWEZEKANO WA UJAUZITO NI WAHUSIKA KUJUA WEWE TIBA

  485.   nyembamba alisema

    Halo! Nina shaka! Exo siku 7 za kupumzika na vidonge vyeupe (placebo) na kidonge cha manjano nilichocheza siku ya Jumatano na bila kerer nilikunywa Jumanne (kisha nikachukua siku 6 za kupumzika) kuna kitu kibaya? ni ya haraka !! Asante

  486.   usiku alisema

    Kweli, hii hufanyika Jumamosi moja alfajiri, Jumapili, nilinywa vileo na kisha nikafanya ngono bila kinga kwa takriban masaa 112, nikanywa vidonge siku iliyofuata nikiwa katika hatari ya kupata mjamzito (kwa nini nilikunywa pombe kabla ya kuzinywa?) Tafadhali nijibu

  487.   barbara alisema

    hi .. ninachukua cyclomex20 kwa wiki 1 na swali langu ni
    Ikiwa ina athari ya kupingana kunywa pombe na sigara.
    tafadhali jibu ..
    shukrani

  488.   Carmen alisema

    Halo, nina swali. Nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba za yasmine kwa miaka 5 na mwezi huu ninaweka rangi kati ya sheria na haijawahi kutokea kwangu, lakini sio doa ndogo ya kahawia lakini kana kwamba nilikuwa na sheria siku moja nyingine siku mbili baadaye. hiyo ni kawaida baada ya miaka 5? and? na hiyo inaweza kufanya kiwango cha ficacia kwenye vidonge kushuka. Ikiwa unaweza kunisaidia, naithamini

  489.   Melisa alisema

    Kusahau Kuchukua Kidonge WIKI YA TATU, KISHA KUCHUKUA MBILI SIKU INAYOFUATA, MASHAKA YANGU NI> NILIKUWA NA MAHUSIANO SIKU MBILI KABLA YA KUSAHAU NIWE NILIWASILI? ASANTE

  490.   Airun alisema

    Halo, nina swali, ninachukua Meliane na mwezi huu nimeanza kunywa vidonge vyangu kawaida lakini hedhi yangu imeshuka tena siku 10 baada ya kuanza kuzitumia, nimeendelea kuzitumia mara kwa mara lakini nina wasiwasi, nilipomaliza vidonge nitarudi kuja, ninaweza kuwa mjamzito?

  491.   Paula alisema

    Halo! .. miezi 2 iliyopita niliacha kunyonyesha na ninachukua vidonge vya Carmin lakini bado sikukasirika. Daktari wangu wa magonjwa ya wanawake aliniambia kuwa mara tu kipindi changu kitakapofika kuanza kuchukua Siri. Swali langu ni je! Ni sahihi kumsimamisha Carmin mara tu itakapokuja kwangu au nimalize sanduku?

    Nasubiri jibu la haraka tafadhali !!

    Asante sana!

    inayohusiana

    Paula

  492.   nikah alisema

    Halo, nilitaka kujua ikiwa unaweza kuacha kutumia kidonge bila kumaliza malengelenge, kwani inaniathiri sana na ninajisikia vibaya sana !! Msaada, nifanye nini?
    shukrani na salamu

  493.   MARISA alisema

    NACHUKUA MINI ISIS Vizuizi 24 BILA KUPUMZIKA MIEZI 9 ILIYOPITA KILA KITU KINATOKA KIKAMILIFU. JUMAMOSI MOJA, ILIKUWA INAJILI KUCHUKUA KINYWAJI SAA 18:30 KAMA WOTE NA KUSAHAU KUKichukua JUMAPILI SAA 16:10 JIONI NA NILIENDELEA KUCHUKUA KAWAIDA SAWA. TAREHE YANGU YA MWISHO YA KIHESHIMI ILIKUWA APRILI 8, INAWEZEKANA NIWE NILIKUWA NIMEKUJA KATI YA MEI 12 NA 10 NA SIKUJA. HADI SIKU YA TAREHE NILIPIMA JARIBU LA MIMBA XNUMX NA WAKANIPA HASI. BADO SIKUJIPATIA BANDIA NINAPOENDELEA KUCHUKUA VIDONGE, JE, JARIBIO LA MIMBA LIWE LA HASI? VIDONGE VIFUNIKIE MTIHANI WA UJAUZITO KWA AJILI NINAPATA CHANZO ... ASANTE SANA. NAHITAJI JIBU MARA PEMA !!! ASANTE …

  494.   mwinjilisti alisema

    Halo! Swali langu ni kwamba nilikuwa na mtoto siku 52 zilizopita na siku 9 zilizopita nilianza kumchukua Carmin lakini siku 2 zilizopita nilianza kutokwa na damu kana kwamba nilikuwa katika hedhi, hiyo ni kawaida? Asante!

  495.   subiri alisema

    hello, nimekuwa nikitumia dawa za kuzuia mimba yasminelle kwa miaka 4. na katika mwezi huu kabla ya kuchukua zile za placebo tayari ninaanza kutia doa. Hii ni mara ya kwanza hii kutokea kwangu kando na tumbo langu kuumia sana. kwa sababu inaweza kuwa? kuhusu

  496.   monica alisema

    Nataka kujua ni uwezekano gani kunaweza kuwa mimi ni mjamzito ninatumia vidonge vya kudhibiti uzazi lakini siku niliyofanya ngono sikuikunywa au siku inayofuata na ninataka kujua ikiwa ni busara kuendelea kuzitumia kwa sababu nimetumia dalili kadhaa ambazo mtu huwa nazo wakati wa ujauzito

  497.   karoli joanna alisema

    Halo mimi huchukua trigynovin bayer kwa mara ya kwanza katika siku 3 na ningependa kujua ni lini wataanza kuanza, nijibu haraka iwezekanavyo

  498.   Nadia alisema

    Ilikuwa wiki ambayo nilimaliza kidonge na bado sijapata hedhi, lakini siku mbili za mwisho walinisahau, kwa hivyo niliwachukua mfululizo, kwa kweli wiki iliyopita pia sijadumisha uhusiano pia, ni sio msingi

  499.   monica alisema

    hello nahitaji msaada tu! Ni mara ya kwanza kuchukua vidonge vya uzazi wa mpango nilikuwa katika siku ya 7 na ilitokea kwamba mnamo 8, 9 na 10, sikunywa kidonge siku ya 10 nilikuwa na damu asubuhi, sijui ikiwa ni hedhi au damu ya kawaida! siku hiyo hiyo ya 10 nilifanya mapenzi usiku na nikimaliza napiga damu nyingi naweza kupata ujauzito? na kwanini kutokwa na damu kunastahili. Itakuwa nzuri ikiwa utanisaidia na kuniarifu,

  500.   mwili alisema

    Hi, nilikunywa kidonge kwa miezi miwili sasa. Ningependa kujua ikiwa mwenzangu anatumia dawa kama vile viuatilifu, je! Inaweza kuniumiza katika ufanisi wa kidonge?
    Je! Ninaweza kupunguza ufanisi wa kidonge kwa kuchukua dawa za mwenzangu na kufanya ngono bila kondomu? Nasubiri jibu na asante ...

  501.   BEATRIZ alisema

    NI KAWAIDA UNAPOINGILIANA NA UCHUNGUZAJI WA KINYWAJI AMBAZO UNAWEZA KUKAA, SI DAMU, LAKINI MTiririko Mwekundu HUO HUO UNAOTOKEA WAKATI WAKATI WA MADHARA UNAISHIA ???

  502.   sylvan alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka mitatu baada ya kupata mtoto. Nilitokwa na damu mnamo Juni 4 na bado nilikuwa na vidonge zaidi ya wiki, niliendelea kunywa kawaida hadi siku k walipomaliza, bado niko na wengine, Ijumaa hii lazima nianze sanduku lingine na hata leo damu haikuacha ? ni ni kutokana? kunaweza kuwa na ujauzito hata kunywa vidonge? Asante sana

  503.   vilma alisema

    hello kinachotokea nachukua dixi 35 lakini siku 3 zilizopita nilisahau kuzichukua naweza kuendelea kuchukua au kusubiri mwezi mwingine
    . Dixi 35 inanifanya niwe na kichefuchefu katika hali ya kawaida na pia ninachukua kwa sababu ninaugua chunusi.Ninaona matokeo katika miezi ngapi kwa sababu nimekuwa nikichukua kwa mwezi 1 na hakuna maboresho.Vizuri, jihadharini na subiri jibu lako.

  504.   pink alisema

    Halo, ningependa kujua yafuatayo: Nina mtoto wa miezi 4 ambaye nilimnyonyesha na siku kumi na tano zilizopita nilianza kunywa kidonge cha cerazette..maana ni kwamba niliamua kufanya tendo la ndoa na mwenzangu mwanzoni tulitumia kondomu kama kawaida .. lakini baadaye baadaye Kutoka kwa kumwaga mara ya kwanza tulikuwa pamoja tena na akapenya kisha akatoa uume wake kutoka kwenye uke wangu bila kutokwa na manii !! Kuna hatari kwamba nitapata ujauzito! Tafadhali jibu haraka !! kufadhaika sana

  505.   mwangalie alisema

    Habari za asubuhi nahitaji msaada na swali kinachotokea ni kwamba kwa bahati mbaya nilianza kunywa kidonge kwa miezi 3 bila kupata mapumziko nataka kujua ikiwa niko hatarini na hii na sijapata kipindi

  506.   mapfre alisema

    Halo nina swali ningependa unisaidie ninahitaji kujua ikiwa kuna hatari yoyote ya kupata ujauzito na michezo ya ngono lakini bila kumwaga ndani ya uke !!

  507.   YOHANA alisema

    Halo…. Nataka tu kuuliza ikiwa kuna uwezekano wowote wa kupata mjamzito .. ni nini kilitokea kwamba nilifanya ngono na nilikuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi na nilikuwa na 3 contsten xfa kushoto….

  508.   Agnes alisema

    Nilitaka kuuliza swali, walibadilisha kidonge changu miezi miwili iliyopita, lakini ninafanya vibaya, kwa sababu wananiona nilitoa hata wakati ninachukua na nikienda huko bado ninayo .. .. na kahawia ... na waliniambia nirudi kwa ile niliyokuwa nayo hapo kabla ilikuwa na nguvu kidogo lakini ilikuwa inaniendea vizuri, loqpsa ile mendaraone sta kwa sababu miguu yangu inaumiza, lakini nilitaka kujua ikiwa ilikuwa sawa athari kwa ujauzito au la, ile inayokuja na ukiukwaji ukiichukua

  509.   amani alisema

    Habariaaaaa
    Inageuka kuwa nilianza kunywa vidonge vya kudhibiti uzazi siku ya kwanza ya kipindi changu na mtiririko ulikuwa mdogo sana hadi siku yangu ya 4 .. kisha hadi siku ya 7-8th .. kutoka hapo mtiririko ulianza kushuka, lakini bado ni bandari 'Ilimalizika .. na niko siku ya 15 ya kunywa vidonge .. Yasmin.
    Je! Niko kwenye hatari ya kupata ujauzito ikiwa nilifanya mapenzi ???

  510.   sandra alisema

    Halo, nilinywa kidonge cha uzazi wa mpango na nilikuwa na homa, nilitaka kujua ikiwa jini inaweza kuondoa athari za uzazi wa mpango na ikiwa kwa kufanya bila tahadhari naweza kupata shukrani za ujauzito salamu

  511.   Isabel alisema

    Halo, karibu mwaka 1 uliopita nilianza na uzazi wa mpango na ninataka kupata ujauzito. Swali langu ni kama ninaweza kuacha kisanduku cha vidonge nusu au nimalize. cntstar hivi karibuni xfa.

  512.   elena alisema

    Halo, siku moja nilichanganyikiwa na nikachukua vidonge viwili kwa wakati mmoja nikifikiria kwamba siku moja kabla sijakunywa. Inatokea kwamba nilikuwa nimeichukua na sasa shida ni mbili: kwamba nilichukua mbili kwa wakati mmoja na kwamba kidonge cha mwisho kwenye sanduku siwezi tena kuchukua ..
    nini mimi? Kuanzia sasa, haitafanya kazi kwa sababu nitakosa moja kila wakati?

    Na swali lingine, unapotumia kidonge, je! Ina athari ya uzazi wa mpango kwa sasa?
    shukrani

  513.   Carolina asili ya jina la kwanza alisema

    HOLLO, NINachukua VIDHIBITI KWA MIAKA 5 NA NIKO SIKU ZANGU ZA KUZAA NA NINAYO MATATIZO YA KOO NA NIMEWEZA KIDONGE CHA AMPICILLIN NINATAKA KUJUA KAMA KUNA UWEZEKANO WA KUPATA UJAUZITO.

  514.   Eugenia alisema

    Halo, nimekuwa nikifanya mapenzi na mpenzi wangu kwa karibu miezi mitatu, kisha nikapata hedhi na kutoka siku ya kwanza nilianza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango, bila kupumzika tangu daktari wa wanawake alipendekeza hivyo kwangu, mwezi wa pili wa kufanya mapenzi kulikuwa na mara mbili kwamba mpenzi wangu hakujua ninajali, lakini siingii ndani, siku yangu ya mwisho ya hedhi ilikuwa Mei 10, na bado sijapata hedhi zaidi, lakini ninaendelea kunywa vidonge vya uzazi wa mpango kama inavyoonyeshwa, ambayo ni, kila siku. Nina wasiwasi sana kwamba sioni hedhi, naweza kuwa mjamzito? Ikiwa siku zote nilinywa vidonge, na mpenzi wangu mara mbili hakujali? Karibu siku 20 zilizopita, ilishuka kama kutokwa hudhurungi nyeusi, inaweza kuwa nini? Ninahitaji jibu haraka

  515.   Lois alisema

    Halo, imekuwa miezi miwili tangu nianze kunywa vidonge vya uzazi wa mpango na hivi majuzi nilikuwa na ngono yangu ya kwanza, tulijilinda vizuri na tukatumia kondomu, lakini baada ya kumaliza mwenzangu akavua kondomu na baada ya dakika 5 au 5 tukaanza tena lakini bila kondomu lakini wakati huu sijamaliza. Ukweli ni kwamba niko kwenye wiki ya kuaga na tayari nimechelewa siku XNUMX. Nina wasiwasi sana. Nimekuwa na busara sana na ratiba ya vidonge, lakini imekuwa miezi miwili tu kwamba ninazitumia. Ninaogopa. Alcaro kwamba mwenzangu huwa hajawahi kutoa manii ndani, asante sana ikiwa unaweza kunijibu;)

  516.   marta alisema

    Nilifanya tendo la ndoa siku 2 baadaye na kipindi changu kilimalizika .. Nilitumia vidonge lakini nilishuka mapema sana, inamaanisha kuwa nina mjamzito, tafadhali nijibu ..

  517.   Joseph Rojas alisema

    Halo, nilianza kuchukua Dixi 35, tarehe 29-05-2010, leo hedhi yangu ilikuja, niliwachukua kwa siku 21 zifuatazo kwa wakati mmoja, sikuchukua dawa nyingine, sikuwa na kuharisha, nimerekebishwa katika hedhi yangu, subiri siku saba za kupumzika na hedhi haikuja, ndipo nikaanza tena sanduku lingine la dixi 35, hadi leo halijafika, nikachukua mtihani na ikatoka hcg 5200 mul, unaweza kuelezea kilichotokea nadhani nina mjamzito au la. Asante

  518.   Daniela alisema

    Nimekuwa nikitumia vidonge sawa ambavyo ni siri 6 kwa miaka 28. Sasa mwezi huu hedhi yangu ilianza tena nusu ya mwezi, na nusu nje ya sanduku. Je! Mimi hufanya nini? Kwa nini hiyo ilitokea kwangu? Je! Hiyo ni kawaida?

  519.   Maria alisema

    kuna hatari ya ujauzito ikiwa unachukua vidonge vya kudhibiti uzazi na amoxicillin gramu 1?

  520.   Agustina alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa vidonge vinanenepa na baada ya muda gani nizinywa, je! Ninaweza kufanya tendo la ndoa bila kutumia kondomu?

  521.   mary alisema

    Halo, habari yako? Nimekuwa nikinywa vidonge kwa miaka 2 na nusu. Labda najua ikiwa nitalazimika kupumzika kwa miezi kadhaa na ningependa kujua miezi ngapi! ili kuepuka utasa! Asante sana!

  522.   naomi alisema

    Halo,
    Kweli, nina swali, na ningependa unishauri au uniambie ninachopaswa kufanya,
    Nimekuwa nikitumia vidonge (diane 35 kila siku) tangu karibu mwaka mmoja uliopita, na wakati wangu wa kawaida ni saa 23.00,
    Jana usiku nilichukua wakati huo huo kila siku, kwa wakati
    na kwa kuwa ilikuwa siku ya kuzaliwa ya rafiki, nilikunywa pombe.
    Najua haikuwa sawa, lakini nilikunywa.
    Karibu saa 1.30 asubuhi nilikuwa nikitapika, na nina mashaka juu ya kutokunyonya kidonge.
    Masaa mawili na nusu yalipita, lakini kuna hatari kwamba sijaiingiza na kwamba nina ujauzito?
    Ikiwa sikuinyonya, nifanye nini ikiwa saa 13 zimepita tangu nilipochukua na masaa 11 baada ya kutapika?

    P.S. Siku nyingine ya kuzaliwa hiyo hiyo ilitokea kwangu, niliichukua, na baada ya masaa 2 nilitapika, na kipindi changu kilifika kwa wakati kama kawaida.

    Asante sana
    (Ningeishukuru ikiwa ungeichapisha kwenye barua-pepe yangu.)

  523.   ana bluu alisema

    Halo nina wasiwasi nina mtoto, mwaka wa kwanza nilichukua cerazette kisha nikazibadilisha kwa yazmin, shida ni kwamba mwanangu bado ananyonyesha. Hiyo inaweza kufanywa na ikiwa jibu lake ni hapana, nifanye nini au kuisuluhisha kabla ya shukrani za mkono

  524.   malipo alisema

    Halo, mimi ni Xika wa miaka 20, nilianza kunywa kidonge, na tayari nilichukua sanduku la kwanza na siku ya 5 ya kuzitumia, nilikuwa na uhusiano bila kinga na mwenzi wangu! Niko kwenye siku zangu za mapumziko na kipindi changu hakishuki !! Ninaweza kufanya nini? can k be pregnant ??
    Wasiliana nami xfa kwa barua pepe !!
    shukrani

  525.   Viviana alisema

    Halo, nina wasiwasi kwa sababu bado sijamaliza sanduku langu la vidonge vya uzazi wa mpango na ninavuja damu. Ningependa kujua kwanini hiyo inatokea?

  526.   Ann alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia kidonge kwa miaka 5, na sasa nimeanza kuchukua sanduku na ninabeba vidonge 2, lakini ghafla nataka kuziacha, swali langu ni ikiwa nimalize sanduku au ninaweza kuziacha bila kumaliza?

  527.   sandra alisema

    Halo, nimekuwa nikitumia kidonge kwa miaka mitatu na sasa nataka kuacha, kile nilitaka kujua ni ikiwa inashauriwa kuiacha na ikiwa ningeweza kupata ujauzito, asante

  528.   elisa alisema

    Halo ... Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka sita na sikuwahi kupata shida, kila wakati napata hedhi. Kinachonitokea sasa ni kwamba sipati hedhi yangu na kunywa vidonge vyote kwa wakati na kwa usahihi, lakini wakati wa siku ambazo nililazimika kupunguza kipindi changu nilikuwa na wasiwasi sana juu ya mitihani na vitu vingine ... swali langu ni kama hiyo inaweza kunishawishi kutoshuka ...

  529.   kupungua alisema

    hujamboaaa ..
    Nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka 4
    Na siku 5 zilizopita nilisahau kunywa vidonge vyangu, nilizichukua pamoja na kisha zote tatu zikawa kwamba leo nina damu.Swali langu ni kwa sababu ya kusahau au ni jambo zito ..
    Tafadhali, ninahitaji jibu kwa sababu ninaogopa sana kwa sababu ni mara ya kwanza hii kunitokea, na tayari nina mtoto wa kiume wa miaka 4 ..
    Asante

  530.   daliana alisema

    Halo.
    Tayari nimekuwa nikitumia vidonge vya kuzuia-mkusanyiko kwa muda wa miezi 8, napunguza kipindi changu, na kisha nikaacha kuzitumia kwa siku 5, kisha nikaanza tena, sasa nimemaliza kipimo changu cha vidonge na mwezi wangu haujashuka, swali langu ni ndio Je! kuna hatari ya kuwa mjamzito katika kipindi cha siku 5 ambazo hauchukui?

  531.   Ricardo alisema

    Mchana mzuri swali langu ni. Nina uhusiano na mwenzangu, anachukua vidonge vya kudhibiti uzazi lakini tuna uhusiano wakati wa hedhi na hatujui ikiwa kuna uwezekano wa ujauzito unaowezekana. Ikiwa mtu anaweza kunijibu ningeithamini.

  532.   Sue alisema

    Halo, habari za asubuhi, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miezi 12 lakini mwezi huu sikuwa na vipindi, ilikuwa hatua katika siku zangu za kupumzika, ni kawaida? niendelee kuzichukua?

  533.   ainelen alisema

    Halo mwezi uliopita nilianza kunywa vidonge vya mirelle na ni mara ya kwanza kuzitumia… ..
    Ningependa kujua ikiwa ni kawaida kuwa hedhi yangu inakuja mwezi mzima? asante nasubiri jibu lako !!!!!

  534.   nyembamba alisema

    Halo, nilikuwa nikitumia dawa za kuzuia uzazi lakini niliacha kuzitumia miezi 5 iliyopita.Swali langu ni, je! Ninaweza kuzichukua tena au lazima nibadilike?

  535.   saphite alisema

    Halo! Nina swali, nimekuwa nikitumia vidonge kwa miezi 6 saa nne alasiri na ninataka kubadilisha Wakati kuwa 9, ni nzuri? kunaweza kuwa na shida? naweza kupata mimba? Ninahitaji msaada, haraka. Asante

  536.   mabelen alisema

    daliana, ainelen, su, muone daktari wako …… .ricardo haiwezekani 🙂

  537.   alexandrine alisema

    Halo! Nilianza kunywa vidonge mwezi mmoja uliopita kutokana na mapendekezo ya daktari wa wanawake. Nilikuwa na historia ya polystocis kwenye sinus na ovari. Walikataa tu endometriosis kwenye uterasi lakini kufanya ngono na mpenzi wangu mtakatifu na siku mbili zilizopita hedhi yangu iliondolewa, ambayo ilinichukua siku 10 kuwa na ugonjwa wowote? lakini kufanya tendo la ndoa sio kuumiza hata kidogo lakini nilivuja damu nyingi inasaidia.

  538.   xesca alisema

    Hivi sasa ninaogopa, kwani nimefanya ngono tangu nilikuwa na miaka 14 na sasa nina miaka 17. Nilikwenda kwa duka la dawa kuchukua kidonge cha kila siku. Ninapata kipindi changu na huchukua na kipindi hicho kilidumu siku 5 tu wakati kinachukua siku 6-7. Alikuja kwangu Jumamosi na Jumapili nilifanya na mpenzi wangu wa sasa na nikapata damu asin kwa sababu ndio na leo Jumatatu tulijaribu tena na nikamwambia aache kwamba alikuwa akiniumiza na nilikuwa na damu tena. Jambo la kushangaza zaidi kwamba sikuwahi damu kutolewa, hata mara yangu ya kwanza. Je! Inaweza kuwa nini?

  539.   andrea alisema

    Halo, nina mtoto wa miezi 7 ambaye ninamnyonyesha, hedhi yangu tayari iko chini na ninaenda kwa sanduku la pili la carmine na bado halijafika, ni kawaida? Nilifanya tendo la ndoa siku ya 3 ya hedhi, inawezekana kwamba nina mjamzito?

  540.   Claudia alisema

    OLaa! Angalia shaka yangu ni kwamba nimekuwa nikitumia vidonge kwa miezi mitatu! Na kwa miezi miwili iliyopita sijaugua, lakini baada ya wiki 7 za vidonge nilifanya ngono! naweza kuwa mjamzito? Wiki tatu zilizopita nilifanya mtihani na ikatokea ikiwa hasi ...

  541.   ruth alisema

    olaaa sina shaka nilianza kunywa vidonge vya kuzuia mimba siku moja baada ya kupoteza kwangu kumalizika, zinaweza kuwa na ufanisi ikiwa nitazitumia hivi, kwa sababu nilisoma kwamba lazima iwe siku ya kwanza ya kipindi

  542.   vicky; alisema

    Nina swali na ningependa ushauri mzuri ... maadamu nimekuwa nikichukua yazmin kwa miaka miwili na nilikuwa na madoa madogo usoni ambayo yamekuwa yakinitia wasiwasi kwa sababu hakuna cream ya kuziondoa, wiki iliyopita ya Agosti nilimaliza vidonge na nilikuwa na mahusiano bila kujitunza na ningepaswa kuanzisha kifurushi kingine na sikuwa na nini kitatokea?

  543.   ikulu alisema

    RAFIKI YANGU ANACHUKUA KINYWAJI NA MWEZI HUU KUMPIGA MARA MBILI, INAWEZA KUPATA UJAUZITO, HILI JAMBO LA KUHUSU NINGAPENDA UWAJIBU WAKAE UTULIVU ZAIDI.

  544.   nair alisema

    halo wasichana !! nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi vya DIVA kwa miezi 5. angalau, ni nini zaidi, mimi ni mboga, kwa hivyo lishe yangu ina afya ..
    Nimepata karibu kilo 5 na kuonekana kwa cellulite kulionekana zaidi.
    Nataka kujua ikiwa hii ni kwa muda au itakuwa hivi milele ... katika kesi hiyo, ninaacha kuzimeza.
    Asante sana na ninasubiri jibu la haraka!

  545.   Agustina alisema

    Halo, vizuri kwa wiki 2 ambazo nimekuwa nikitumia vidonge, nilianza mara tu iliponijia na ilidumu siku 4 na baada ya siku hizo iliendelea kushuka kidogo na kisha nikatoa mtiririko mwingi machache siku zilizopita iliacha kutokea na jana Ijumaa nilikuwa na Mahusiano na nilivuja damu na hadi leo Jumamosi inaenda Jumapili kwa sababu ni baada ya m 12 inaendelea kutokwa na damu na kitu kama hicho hakijawahi kunitokea .. inaweza kuwa nini?

  546.   Anto .. alisema

    Halo, ninahitaji unisaidie tafadhali, nina umri wa miaka 16, ninachukua vidonge vya DIVA miezi 7 iliyopita kwa suala la sheria, lakini kwa miezi 7 nina mwenzi wangu, siku ya 18 (ya mwezi wangu) nilifanya tendo la ndoa , manii ndani yangu, nilihesabu siku! na hedhi inanijia kila siku 28! Ninachukua vidonge vizuri, labda siku moja nitachukua saa moja mbali, kunaweza kuwa na hatari ya ujauzito? Tafadhali, nataka mtu anisaidie !!!!!!!!!

  547.   Gabriela alisema

    Asubuhi njema, nimekuwa nikitumia vidonge vya kudhibiti uzazi kwa miaka 5 na nilitaka kujua ni matokeo gani haya yangeniletea ikiwa nitaweza kupata rutuba baadaye, mwezi huu niliacha kuzitumia ili kupumzika na pia nilitaka kujua ikiwa hedhi yangu itanichukua nije nikingojea jibu la haraka, ningeithamini.

  548.   tamu alisema

    Habari, habari njema sana, nataka tu uniondolee mashaka, nilifanya mapenzi mnamo Agosti 28 na kipindi changu kilikuwa mnamo Septemba 6 lakini nikanywa kidonge siku iliyofuata (29) kabla ya saa 24. na baadaye saa 12. Halafu niliugua na ilibidi nichukue amoxicillin na paracetamol mnamo Agosti 31, bado sijashuka, unafikiri ni kwa sababu ya kidonge au dawa za kuua viuadudu, tafadhali ikiwa ungeweza kuondoa shaka yangu

    shukrani

    na ukurasa mzuri

  549.   Pipi alisema

    Halo Dulce: Angalia, vidonge vya uzazi wa mpango lazima zichukuliwe kila wakati kwa wakati mmoja, na ikiwa utasahau dozi, lazima uinywe kabla ya saa 12 jioni, huwezi kusahau kuwa ikiwa hautachukua kidonge kwa wakati halisi, hazijalindwa. UNATAKIWA kushauriana na daktari wako wa magonjwa ya wanawake, na / au kuchukua mtihani wa ujauzito, hutatuambia kwani wakati unawachukua, tafadhali kumbuka, kwamba hukosa kipindi chako kutoka Septemba 6 hadi Septemba 13

  550.   Pipi alisema

    Anto: angalia msichana, una umri wa miaka 16, kwa hivyo ninachoweza kusema ni kwamba ikiwa utakunywa kidonge kwa miezi mingi hakuna hatari ya kupata ujauzito, natumai uko mzima!

  551.   Pipi alisema

    Agustina: bila shaka vidonge vina athari kwako, hiyo inamaanisha kuwa labda hazitimizi kazi ya uzazi wa mpango, unapaswa kushauriana na daktari wako wa magonjwa ya wanawake haraka

  552.   Pipi alisema

    Halo Ruth: angalia, mimi pia hunywa vidonge na ni ajabu sana kwa sababu huwa inanijia siku ya 27, na kwa hivyo mimi hunywa kila mwezi (ni 28) lakini ikiwa nitahesabu siku, kwa kweli, inanijia kila 28, na wewe tu unakuja kila idadi ya siku ambazo kidonge kinasema (24,25,27 au 28 nk) zinafanya kazi, usijali

  553.   mariela alisema

    Mimi ni Mariela, nilitaka kukushauri, kuna mabadiliko yoyote ambayo kidonge kinaweza kuteseka ikiwa itaondolewa kwenye siku za ufungaji kabla ya kuitumia? Je! Ni muhimu kuchukua mara baada ya kuiondoa kwenye vifurushi vyake? asante sana dk.

  554.   Pipi alisema

    Halo mariela, angalia, mimi si daktari bado, ninajifunza uuguzi kwa sababu ninaweza kusaidia kwa mashaka kadhaa, kwa upande wako: vidonge vinajumuisha homoni na msingi ni muhimu sana kwani zinalindwa dhidi ya unyevu na hali zingine. , hazipotezi athari x kuwaacha bila chombo, ilimradi ziwekwe mahali pakavu na salama. Pro daima inahitaji sahani ya msingi kwa ufanisi bora

  555.   Tatiiiix alisema

    Halo !! Nilianza kuchukua yasmin mnamo Agosti 21 katika siku yangu ya pili ya kipindi mnamo Septemba 9 kwenye kibao changu vidonge 20 kati ya 21 nilikuwa na uhusiano bila aina nyingine yoyote ya kinga na nikachukua acetaminophen na loratadine kwa wiki moja kutoka Septemba 1, sasa niko Siku 3 baada ya kumaliza primidos yangu ya cm 21 na nimepaka hudhurungi lakini ni adimu sana kuna hatari ya ujauzito? au kinachoweza kutokea nisaidie !! Tafadhali jibu haraka iwezekanavyo!

  556.   Pipi alisema

    Halo Tati anasema kuwa ulijamiiana mnamo tarehe 20 mwezi wako ungekuwa (mwezi wako ni siku 21, sivyo?) Kweli, nakufahamisha kuwa ikiwa ulifanya siku hiyo (20) hauna nafasi ya kuwa mjamzito, kwa sababu wewe iliyotiwa mayai mapema zaidi, na unawasiliana kwamba siku 3 kabla ya hedhi yako na tatu baada ya wewe ni sawa kabisa, ambayo ni kwamba, hakuna hatari ya ujauzito, doa hiyo ya hudhurungi inaweza kuwa kutoka kwa vidonge sawa vya uzazi wa mpango, kaa utulivu! X na x tafadhali wasiliana na daktari wako ikiwa doa hiyo ya kahawia itaendelea, kwa sababu ni kutoka kwa vidonge vile vile!

  557.   Tatiiiix alisema

    Halo, pss, nimefika kawaida lakini kali sana colikoo !!
    Haipaswi kuwa na maumivu kidogo kwa kuchukua uzazi wa mpango ????

  558.   Pipi alisema

    hapana, colicos hunifuata. Nilichukua DIVA miezi 9 iliyopita na ingawa ilipunguza maumivu yangu sana, nilikuwa na miamba, sina wasiwasi 🙂

  559.   HARAKA alisema

    HELLO NAOMBA NATUMAINI UNAJISAIDIA ... NIMETAA WAKATI MWINGINE KUCHUKUA MINIGYON X X 28, KAWAIDA NINAWachukua LEO USIKU .. JUMAPILI 12 NILIKUWA NA MAHUSIANO, JUMATATU 13 NILICHUKUA KIWANGO CHA KAWAIDA, JUMANNE 14 NISAHAU KUCHUKUA Kidonge, NA NINASAHAU KUCHUKUA PILDORA NINAKUMBUKA SIKU ILIYOFUATA JUMATANO YA 15 NA NINAIPELEKA ASUBUHI NA SIKU HIYOLEYO15 USIKU NINACHUKUA Q INAYOFANANA NA SIKU HIYO ... NAOMBA, UTAKUWEPO HATARI YA MIMBA IKIWA ILIChukua SAA 14 QM NILIHESABU KUSAHAU ... NA SI SAA 12 KWA KILA MTU ANASEMA..NIKO WIKI YA TATU YA BOKSI ..? NISAIDIE TAFADHALI

  560.   HARAKA alisema

    SASA JAMBO JINGINE .. INGEKUWA MBAYA KWAMBA KWA SIKU MOJA NITAKUWA NACHUKUA DAWA MBILI .. MOJA INAPATIKANA ASUBUHI NA NYINGINE USIKU .. KWA SASA NAJISIKIA NZURI .. SIYO NA UPANDE WOWOTE .. WANASEMA NINI KWANGU ??

  561.   Pipi alisema

    Halo! Angalia, kitu pekee ninachoweza kusema ni kwamba ikiwa ulinywa vidonge vyote vizuri kabla ya siku uliyofanya ngono, hakuna hatari ya ujauzito, kwani umekuwa ukitumia vidonge vyote vizuri na unazuia kukomaa kwa yai, kwa hivyo kaa utulivu Wakati ninamsahau mmoja wao, nimekuja kuchukua moja ya usahaulifu masaa 2 kabla ya ile ya kawaida ambayo nilichukua siku hiyo, na hawakufanya chochote kwangu. tulia sana! Ili uweze kuwa mtulivu zaidi na ujue ni siku zipi unaweza kufanya tendo la ndoa bila kuwa na wasiwasi juu yake: ikiwa siku zako ni 28, utajua kuwa kutoka tarehe 14 mwezi wako wa 28, kutoka tarehe 14 hadi 17 ni ovulation, kwamba ni, siku zako za rutuba. Katika siku hizo ni bora utumie kondomu, siku 3 kabla ya hedhi yako na siku 3 baada ya kumaliza, ujauzito hauwezekani! Maswali mengine yoyote unayo, nitajaribu kukusaidia! bahati

  562.   monica alisema

    Nimekuwa nikinywa kidonge kwa wiki 2 na imeshuka kama sheria. Bado nikibaki vidonge 9. Nimekuwa na sheria inayodhaniwa kwa siku na wakati mwingine huwa sina doa karibu kila kitu na nyakati zingine kidogo zaidi. ?
    Shukrani

  563.   monica alisema

    Nimekuwa nikinywa kidonge kwa wiki 2 na imeshuka kama sheria. Bado nimebaki vidonge 9. Nimekuwa nikiwa na sheria inayodhaniwa kwa siku 3 na wakati mwingine huwa sina doa karibu kila kitu na nyakati zingine kidogo. IS HII YA KAWAIDA?
    Shukrani

  564.   Pipi alisema

    Habari Monica! angalia, vidonge DAIMA au karibu uwe na athari mbaya. Ni vizuri uwasiliane na daktari wako ikiwa damu hii ya uke inaendelea kwa zaidi ya siku 6, ikiwa imekatwa baada ya siku 5 au 4, usijali, kwa sababu kidonge kinakudhibiti

  565.   Sofia alisema

    Habari! Nilihitaji kuuliza swali kidogo na tafadhali jaribu kunisaidia.
    Ninatumia kidonge cha uzazi wa mpango (Belara) na nimebakiza siku 3 kupumzika.
    Leo nimekuwa na uhusiano na mwenzangu, na alinitia manii ndani yangu. Lakini nimeona hisia za kushangaza sana ambazo sijawahi kuona hapo awali. Niligundua kana kwamba shahawa ilikuwa ikiongezeka hadi kwenye ovari zangu na niliona vidonda vikali kwa muda mrefu na maumivu kwenye figo. Nimekuwa nikitumia vidonge kwa miaka 2. Je! Kuna hatari yoyote? Je! Unajua ni kwanini ingeweza kunitokea? Salamu na asante sana.

  566.   Cony alisema

    Halo, swali langu ni lifuatalo: Nilianza kunywa vidonge siku ya pili ya hedhi, swali langu ni ikiwa ilibidi nichukue ile inayolingana na nambari 1 au nambari 2 ya sanduku. au haijalishi!

  567.   Pipi alisema

    Halo Sofia: angalia, haiwezekani kabisa kupata mjamzito siku 3 kabla ya mapumziko don't kwa hivyo usijali, wakati mwingine hofu ya kuwa mjamzito hutoa vitu katika mwili wetu, ni kawaida sana kwamba mishipa hucheza dhidi ya kuwasha ni sana kawaida! maumivu unayohisi sio maumivu ya ujauzito, kwani maumivu ya ujauzito yanapaswa kuhisiwa wiki moja au 2 baada ya dhana inayodhaniwa! kuhusu

  568.   Pipi alisema

    Hello cony, niangalie wakati nilianza kunywa vidonge, nilitumia kidonge cha 1 siku ya 2 ya hedhi yangu, kitu pekee kilichobadilika ni kwamba sasa badala ya kuja siku yangu kwenye kidonge cha mwisho cha sanduku napata 1 kabla ya kumaliza, Kwa maneno mengine, tarehe 27, usijali, kidonge kitapata njia ya kufanya kipindi chako kuwa 28 au idadi ya siku ambazo vidonge ni, usijali, salamu!

  569.   monica alisema

    Halo Pipi! Leo nimefanya mapenzi mara mbili bila kondomu, na nimebakiza vidonge 2 kumaliza.Na kama nilivyokuambia, nilikuwa na shida ya kutokwa na damu ambayo ilidumu kwa siku 6 au 5. Na nina woga kidogo kwa sababu sijui ikiwa ninaweza kupata Salamu za ujauzito na shukrani

  570.   Pipi alisema

    Monica mzuri, angalia, kipindi hicho kitapungua na kudumu kitu sahihi kwa siku 5, kwani kuanzia sasa itaendelea, umeendeleza uhusiano leo, na leo itakuwa siku namba 6, ambayo ni, siku ya 1 baada ya hedhi yako, Kama ninavyorudia kila siku, siku 3 kabla na siku 3 baada ya ujauzito haziwezekani, LAKINI lazima uzingatie jinsi ulivyo kawaida na hedhi yako na kwamba DEMAS ndio sanduku la 1 unalochukua dawa za kuzuia mimba, sasa ninachoshauri ni Hiyo unaona kidonge chako ni siku ngapi (28,21, nk) na unaanza kuhesabu kutoka siku ya 1 unapata hedhi, ambayo ni kwamba siku hiyo ni ya 1, na subiri hadi siku ambayo vidonge ni, x yoyote usumbufu wasiliana na daktari wako

  571.   gise alisema

    Hoja yangu ni hii ifuatayo- Nilianza kuchukua dawa za uzazi wa mpango kutoka kwa siku ya kwanza ya mzunguko wangu, kila siku kwa wakati mmoja, mnamo 15, nilifanya tendo la ndoa, kwa kweli na kondomu, swali langu ni ikiwa kuna uwezekano wowote wa ujauzito ?., .. kutoka siku gani ya ulaji hizi zinafaa? ... tarehe hiyo ilikuwa tayari imelindwa? .. Ninasubiri majibu yako. Asante sana

  572.   monica alisema

    Sanduku langu ni 21, lakini bado nina vidonge 5 vilivyobaki! Je! Nafanya nini, je! Naacha kuzinywa na kufanya siku 7 za kupumzika au ninaendelea kuzitumia na nikimaliza nazitumia wiki hiyo?

  573.   Jai alisema

    Halo, nina swali, hivi karibuni nilianza kunywa vidonge vya uzazi wa mpango, cyclomex 15 na daktari wangu aliniambia kwamba ni lazima nichukue ya kwanza siku ya mwisho ya hedhi, lakini katika nyakati zote ambazo nimetafuta habari kuhusu kidonge hiki ananiambia kuwa ninakunywa kutoka siku ya kwanza ya hedhi yangu, kwa hivyo nina mashaka mengi, ningefurahi ikiwa mtu anaweza kunielezea ...

  574.   kufadhaika alisema

    Halo, nina umri wa miaka 18, nina wasiwasi, nina swali, comane diane35, kwani njia hiyo ilianza siku hiyo hiyo kipindi changu, sina usahaulifu, na baada ya siku 11 nilifanya ngono! kuna nafasi ya ujauzito kwa sanduku langu la kwanza la shukrani! Nahitaji msaada

  575.   patricia alisema