Kulia baada ya kufanya mapenzi

Mwanamke baada ya mshindo

Ni kawaida kulia baada ya kufanya mapenzi? Wanawake wengi hulia baada ya kufanya mapenzi na wenzi wao. Ingawa wamefurahiya ngono, baada ya mshindo huja hisia za kulia. Hii inaweza kuwafanya wenzi hao kuhisi kuchanganyikiwa sana kwa sababu hawaelewi kinachotokea, au jinsi wanavyopaswa kuitikia hali hii.

Kulia baada ya ngono ni kawaida kwa wanawake na kawaida hufanyika wakati una kutokwa kwa haraka sana kwa mvutano wakati wa mshindo. Kilio hiki kinaweza kutokea wakati wa msisimko mkubwa wa kijinsia na muda wake unaweza kuwa tofauti kulingana na mwanamke na nguvu ya mhemko, lakini kawaida hudumu kati ya sekunde 10 na dakika chache.

Je! Ni jambo mbaya kulia baada ya kufanya mapenzi?

Katika jamii yetu tumetumika kuhusisha kulia na kitu hasi, ambacho kinahusiana na kulia au kuteseka. Lakini unaweza pia kulia kwa furaha au msisimko kutoa nguvu. Kulia baada ya kufanya mapenzi au wakati wa wakati muhimu zaidi, haimaanishi kuwa kuna shida za kihemko au za akili au aina fulani ya kiwewe. Ikiwa wakati unalia unahisi mhemko mzuri, machozi haya bila shaka ni matokeo ya kitu kizuri.

Kemia ina uhusiano mwingi nayo

Msichana akifanya mapenzi

Ikiwa hakuna shida za kihemko, kwa nini wanawake wengine hulia baada ya au wakati wa ngono? Sababu ya kawaida ni kwa sababu ya athari ya kemikali ambayo inahusishwa na mshindo. Wakati wa mshindo, ubongo hutoa wimbi kubwa la oxytocin (homoni ya furaha, raha na umoja kati ya mamalia). Utoaji mkubwa wa homoni hii inaweza kuunda hisia kubwa kwa wanawake. Wakati mwili na akili ya mwanamke hujaribu kuchukua kasi hii ya homoni, wanawake wanaweza kulia kama njia ya kutolewa.

Chukuliwa na ngono

Wakati mwingine uhusiano wa kimapenzi na mwenzi unaweza kuwa mgumu au kufurahisha sana, bila kujali unafikia kilele. Nguvu nyingi hutolewa wakati wa kujamiiana na watu kawaida hupumzika na kusahau shida au shida za maisha ya kila siku. Ingawa wakati mwingine, ngono inaweza kuwa shida katika maisha ya kila siku ambayo inamfanya mwanamke ahisi vibaya.

Kwa maana hii, kuna wanawake ambao wanaweza kulia kwa sababu "huchukuliwa sana" katika mahusiano na labda kwa kuongeza hisia za wakati huu, wanaweza kufanya mazoezi ambayo hawaridhiki nayo au hawafurahi kufanya. Kwa maana hii, mwanamke lazima ajifunze kusema "hapana" wakati hataki kufanya kitu katika ngono. Sio watu wote wana ladha na upendeleo sawa katika ngono, kwa hivyo ikiwa kuna kitu kinachokusumbua, usifanye, na kidogo ikiwa baadaye utahisi vibaya kwa kuifanya!

Shida za kihemko?

Msichana akiwa na mshindo

Inawezekana pia kuwa kwa sasa haujisikii utulivu wa kihemko na kwamba kulia wakati wa ngono ni matokeo ya hamu ya ustawi wa kisaikolojia na kihemko. Labda umewahi kupata kiwewe ambacho kinasababisha ugumu na mahusiano ya kimapenzi, unahisi aibu, aibu au unahisi kuwa shughuli za ngono ni chungu sana kwako. Ikiwa hii ndio kesi yako, Ninakushauri uende kwa mtaalamu wa saikolojia ili kukusaidia kudhibiti hali hii, ili ujisikie vizuri juu yako na kwamba kidogo kidogo unaweza kuona kuhalalisha katika mahusiano ya ngono. Ngono sio tu ina kusudi la kuzaa spishi, lakini ni wakati wa karibu wa umoja kati ya watu wawili kufurahiya raha ya ngono. Kwa hivyo unaweza kuwa na maisha bora na yenye furaha baada ya kujamiiana.

Je! Ni nini kinachoendelea nao?

Lakini vipi kuhusu wanaume ambao baada ya kufanya mapenzi makubwa hupata wenza wao wakilia kana kwamba kuna jambo baya limetokea kati yao? Kwa kweli ni hali ngumu kushughulikia, lakini ni lazima pia uelewe ili kurekebisha hali hiyo au kuelewa wanandoa ikiwa ni lazima.

Wanaume kawaida huwa na wasiwasi juu ya ustawi wa wenzi wao na wanapoona mwanamke analia wanafikiria kuwa ana huzuni au kwamba kuna kitu ambacho wamekosea au ambacho kimemfanya mwanamke ahisi hatia kubwa.

Ikiwa wewe ni mwanaume na mwenzako analia bila kujua kwanini

Mwanamke mwenye wasiwasi baada ya kufanya mapenzi

Ikiwa wewe ni mwanamume na unasoma maneno haya, italazimika kuondoa sababu zozote hasi kwanini mwanamke wako analia baada ya ngono. Wazo moja ni kwamba unakaa karibu naye na kwa njia ya huruma na uelewa jaribu kuzungumza juu ya kilio hicho na uelewe sababu zake.

Lakini ni bora kuifanya nje ya chumba cha kulala, wakati mwanamke haachi tena. Mahali fulani ambapo nyinyi wawili mnajisikia vizuri na kuzungumza kwa uhuru. Ikiwa haelewi kinachomtokea, unaweza kumwambia kwamba ikiwa anajisikia vizuri, lazima aelewe kwamba machozi hayo sio lazima yatokane na kitu kibaya, kwamba hana shida za kihemko au za akili na kwamba inaweza kuwa nzuri kwake kuifanya kwa kutolewa na kumaliza mvutano.

Ikiwa wewe ni mwanamke na mwenzi wako haelewi kwanini unalia

Ikiwa, kwa upande mwingine, wewe ni mwanamke na ni mwenzi wako ambaye anapata shida kuelewa ni kwanini unalia, lazima ueleze tu kinachotokea kwako au jukumu la oksitocin katika mwili wa mwanamke. Kwa kuongeza, kwa Wakati mwingine kulia wakati na baada ya mshindo ni kutolewa kwa nguvu ya ngono na raha .. kushangaza kabisa! Ikiwa badala ya kufikiria kuwa ni kitu kibaya kwako, unaanza kuelewa kuwa sivyo na kwamba unaweza kufurahi kuwa inakutokea ... utaanza kulia kwa msisimko na furaha na kufurahiya kuifanya! Hakuna kitu kibaya na hilo!

Je! Umewahi kulia baada ya au wakati wa kufanya mapenzi? Umekuwa na wasiwasi sana au umejua kuwa ilikuwa mkusanyiko wa mhemko ambao ulilazimika kutolewa ili ujisikie vizuri tena? Ikiwa hauna shida zozote zinazohusiana na ngono na una afya nzuri ya kihemko, usijali ukilia! Kila kitu ni sawa na wewe!


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 77, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   nyembamba alisema

    Halo .... Nilitaka kukuambia kuwa kawaida yangu hulia baada ya kupata mshindo na mwanasaikolojia wangu aliniambia kuwa ilikuwa ikitokea kwa sababu nina uhusiano na mtu ambaye nampenda sana na mtu huyo hana ahadi yoyote kwangu, kwa hivyo aliniambia kuwa kilio changu kilijidhihirisha kwa kutaka kuwa na mtu huyo na kutokuwa na uwezo. Leo niko kwenye uhusiano vizuri sana na bado nina hitaji la kulia ... asante, natumaini jibu, mabusu.

  2.   Uchoraji wa Margot alisema

    Alicheka na kunikumbatia

    1.    Norma alisema

      Kutoka kwa mtazamo wa kisaikolojia, mtu hulia wakati uhusiano umekuwa wa kina na katika awamu ya mshindo nafsi yake huyeyuka sana ndani ya nafsi yake hivi kwamba wanapotengana, sehemu ambayo imeyeyuka kwa papo hapo kwa nyingine inachukua sekunde chache kurudi na ujumuishe ndani ya mwili wa mwanamke, ambayo husababisha hamu ya kulia na wakati mwingine tunalia kwa dakika chache na kusababisha kuchanganyikiwa kwa wenzi hao, ambayo huwa inauliza ni nini kilitokea? kweli ni kutokwa kwa mshindo kabisa ambayo haihusiani na hali ya kihemko. Wanawake waliobahatika ni kwa sababu hata ingawa Mwalimu na Jonson walisema kwamba kiwango cha hisia ni sawa kwa wanaume na wanawake, nina hakika kwamba wanawake wanafurahia zaidi, ikiwa sio, kuona ni wanawake wangapi wenye maeneo yenye erogenous, sisi pia tunashughulikia oxytocin, inayohusika na kiambatisho kwa watoto wetu na mwenzi wetu. Mfumo wetu wa uzazi ni ngumu zaidi na sisi pia ni anuwai, bila shaka wanaume pia, ingawa inabidi wachukue wakati wao kuanza ijayo na hatufanyi hivyo. HIMISHA MARAFIKI, FURAHIA. LAKINI KWA UWAJIBIKAJI NA BILA KUGUSA VYAMA VYA TATU, NDIYO HALI, Je!

  3.   lucy alisema

    Llere ... na ukweli unachanganya kwanini hufanyika ... kwa upande wangu ilikuwa ya furaha, ya uhusiano mzuri na mtu huyo! Ya furaha ni nadra kuelezea !! Mpenzi wangu alinielewa niliposema maneno haya na yeye nilishirikiana wakati nilifafanua kwamba sikuwa Ni kwa sababu ya jambo baya lililotokea lakini kwamba lilinijia hivi na kwamba wakati huo ulikuwa mzuri.

  4.   marcela alisema

    Kulia kulinitokea ... aliniambia kuwa ilionekana kuwa ya kutiliwa shaka, lakini nadhani ni kwa sababu ya kutokwa kwa nguvu na hisia nyingi ambazo nilikuwa nazo nilipofikia hatua yangu.

  5.   monika alisema

    Halo, leo ilitokea kwangu kwamba baada ya kuwa na vitambaa nililia na sijui kwamba ninahitaji jibu

    1.    marlu alisema

      Halo, kitu kama hicho kilinitokea, nilikuwa na mara yangu ya pili na mtoto yule yule, mara ya kwanza haikuwa mpenzi wangu na wakati huu tayari tunachumbiana, tu naye na baada ya kuwa pamoja nilikaa chini na kuanza kulia hadi Nilikuwa nikitetemeka na sijui ni kwanini alijali sana na kunikumbatia lakini ukweli ni kwamba sijui kwanini hilo linanitia wasiwasi: S

  6.   mateso alisema

    ukweli ulinitokea hivi karibuni na nilihisi psychothymic sana kwa sababu nilihisi furaha, lakini machozi yakaanza kutiririka kutoka kwa macho yangu. Pia alikuwa ameondolewa nusu lakini mara akanikumbatia na kunibusu

  7.   Madalena alisema

    Sikuwa na uhusiano wowote na mume wangu kwa muda mrefu, ambaye nimeolewa naye kwa miezi 2 na nusu tu, kwa sababu katika uhusiano huu wa mwisho tuliokuwa nao nilihisi kufurahi na machozi yakatiririka, alinitukana wakati alipogundua, inayoitwa Hiyo onyesho, mchezo wa kuigiza, kwamba ikiwa nilikuwa nikijifanya na hata akaondoka kwenye chumba hicho, alisema hata labda hatutafanya mapenzi tena, nilijaribu kuelezea kuwa kwangu ilikuwa nzuri sana, lakini aliniambia kwa hivyo wanachukua hamu yangu. Sikuweza kujizuia, machozi tu ni juu ya uso wangu na kuhisi raha yangu kubwa ... Ninajisikia vibaya juu ya hilo, sikuhisi uelewa wake na samahani kwamba hakuweza kumaliza ...

    1.    Ann alisema

      Ni mpenzi gani lousy ... ikiwa ninakupenda kweli, ningekusikiliza, bora utalaka. Wakati mwingine kulia kunitokea, wakati mwingine sikuwa na mshindo niliyozoea lakini ilikuwa wakati wa raha kubwa na kutokwa. Mwanzoni mwenzangu aliogopa ni kwa sababu ilikuwa ikinifanya niumie, lakini sasa anajua kuwa sio hivyo na anafurahi sana tunapofikia kiwango hicho cha unganisho.

      1.    rosita31 alisema

        Inatokea kwangu na mpenzi wangu ambaye tutaoa naye hivi karibuni lakini akiniona nalia ananikumbatia na kunibusu na kuniambia kuwa ananipenda anatoa machozi yangu anacheka kwa upole na kunibusu nadhani anapenda kujua hiyo Ninaombea k naipenda na inanifanya nijisikie nimeridhika kabisa

  8.   Fredy alisema

    Halo, ningependa kusema kwamba wanawake ambao wana hisia hiyo ya kulia lazima wazungumze juu yake na wenzi wao, kwani inaweza kutafsiriwa kwa njia tofauti, ilitokea kwangu na mke wangu wakati tulikuwa tukichumbiana, na nilikuwa na wasiwasi, Nilidhani angefanya Alikuwa amefanya uharibifu wakati tunafanya ngono, lakini kadri muda ulivyozidi kwenda tulizungumza na akaniambia kuwa hii ilimtokea kwa sababu alikuwa amefurahi, na tangu wakati huo wakati hiyo inatokea, ninajisikia vizuri kujua kuwa kuridhika! Ninamkumbatia kwa nguvu na kumpiga busu laini

    1.    monica alisema

      habari fredy, kwa hatua yangu lakini alilia, ningependa kujua kwanini wanaume wanalia wakati wa kujamiiana

      1.    malaika alisema

        Mimi ni mwanaume na huwa nalia baada ya kufanya mapenzi, nilikuwa na wiki yenye shughuli nyingi, nilihisi kusikitishwa na kushindwa, lakini mpenzi wangu ndiye pekee aliyenitia moyo na niliweza kuona kuwa ananijali, usiku huo kufanya mapenzi nilihisi hamu ya kuachilia mvutano wote na nililia na akanikumbatia baada ya kuongea na nilihisi utulivu sana

  9.   Fredy alisema

    Halo, ningependa kusema kwamba wanawake ambao wana hisia hiyo ya kulia lazima wazungumze juu yake na wenza wao, kwani inaweza kutafsiriwa kwa njia tofauti, ilitokea kwangu na mke wangu wakati tulikuwa tukichumbiana, na nilikuwa na wasiwasi, Nilidhani angefanya Alikuwa amefanya uharibifu wakati tunafanya ngono, lakini kadri muda ulivyozidi kwenda tuliongea na akaniambia kuwa hii ilimtokea kwa sababu alikuwa amefurahi, na tangu wakati huo wakati hiyo inatokea, ninajisikia vizuri kujua kuwa yeye ni kuridhika! Ninamkumbatia kwa nguvu na kumpiga busu laini

  10.   Eli alisema

    Ndio, kwa kweli, kile kilichonipata, niliogopa kwa sababu sikujua sababu ya machozi na kwa sababu nilikuwa nimeifurahia, ilikuwa mara yangu ya pili na mtu ambaye nilikuwa na mara yangu ya kwanza, hata yeye alitoka mkono lakini pia akaanza kulia, ilikuwa kitu cha kushangaza na nzuri hadi nikasoma kuwa ni kawaida 🙂

  11.   Maria alisema

    Halo, nadhani ni bora kuwaonya wenzi hao kwanza, kuwaambia kuwa wakati mwingine mtu ana aina hiyo ya mshindo. Kwa hivyo uchawi wa wakati huu haujapotea, kwa sababu mwanamke huyo ni nyeti sana, tunakaribia kuelea, ngozi inakuwa nyeti, na tunahisi maana ya maneno mengi. Ikiwa wenzi hao hawana uzoefu, wangeweza kuguswa vibaya na mwanamke atakuwa mbaya zaidi, mbaya sana. Pia wakati mshindo uko na machozi, kurudi kwa hali ya "kawaida" kunagharimu zaidi. Lakini ni hisia ya kipekee na ya kichawi, natamani kila mtu angeihisi. Ni kama wataalam wanavyoelezea, kiwango cha unyeti ni kubwa sana hivi kwamba hulipuka na machozi, halafu unaelea kwa upendo na kuanguka na kuanguka polepole, kama manyoya. Ikiwa mtu huyo hajui jinsi ya kukuendesha, ni kiwewe sana. Imeelezewa vizuri hapo awali, kufurahiya zaidi baadaye. salamu za haha

  12.   betty alisema

    Nilikuwa nimemaliza na rafiki yangu wa kiume, kisha nikajitafuta mwenyewe, na baada ya kuwa na mahusiano tena, sikuweza kujizuia kulia na akachukua mawimbi mengi, nikamwambia kwamba sikujui nyama ya nguruwe, nililia tu na yeye alisema kwamba alimfanya awe na mashaka, Hiyo ilikuwa siku 4 zilizopita na niliuliza tena ... fikiria labda nina majuto na dhamiri ikiwa nilijiunga na mtu mwingine akiwa hayupo, sijui jinsi ya kumwelezea, ni wivu mno na tulidumu mwezi na nusu tu bila kutembea

  13.   Ninyamazishe alisema

    Ukweli ulinitokea mara kadhaa, lakini mara ya kwanza nilishangaa, kama vile rafiki yangu wa kiume ambaye hakuelewa kinachonitokea, ilikuwa ni hisia kubwa ambayo hakuna mtu mwingine aliyenifanya nihisi saw Aliponiona nalia alinikumbatia mimi na kujiuliza ni nini kilinitokea zamani, sikuelewa ..

  14.   Ayaleth alisema

    Nzuri kwamba nimepata jibu la hii na kwamba nilizidiwa kama mpenzi wangu na hii .. Nimekuwa na uhusiano na mpenzi wangu lakini bila kujamiiana, waridi tu na mara moja nilikuwa na muda bila kupiga punyeto, nimefikia mshindo tu kwa kupiga punyeto mimi mwenyewe, sijawahi kufikia mshindo na msuguano na mpenzi wangu; Siku moja kulikuwa na wakati ambao tulikuwa na njia ya karibu na nilikuwa na wakati bila kupiga punyeto, siku hiyo nilihisi kuwa ikiwa ningeweza kufikia mshindo pamoja naye, lakini ilidumu kwa muda mrefu ilikuwa ya kupendeza sana na sijui nilikuwaje udhibiti wa kuwa na kileo kwa sababu nilihisi kuwa na wasiwasi kuwa mpenzi wangu aliniona nikipiga punyeto na hiyo iliniunganisha kwa muda mfupi lakini ilinisaidia sana kupata msisimko zaidi kwa sababu alinibembeleza na kunibusu wakati nilikuwa nikifanya, nadhani ndivyo alivyofanya ni ndefu na ilipofikia kikomo ningehisi kufurahi sana kwa mshindo kwamba nilianza kulia bila kutaka, niliogopa kwa sababu nilifurahi sana, lakini sababu ambayo nimepata ina mantiki ya kutosha na sababu ambayo nahisi utulivu 🙂

  15.   lorraine alisema

    Nimekuwa na mume wangu kwa miaka 10 na wakati wowote tunapofanya mapenzi, machozi yananitoka au nalia, hahaha. Hahaha
    hiyo ni kujipa kila kitu kwa huyo mtu
    jisikie kupendwa na kupenda bila aibu ,,,,
    Ninapenda kulia na anapenda kuniona nikilia kwa mmmmm

  16.   Ali alisema

    Imenitokea mara mbili kuifanya na mwenzi wangu na sijisikii wasiwasi, inaonekana ni nzuri kwa sababu nadhani hufanyika wakati ambapo sisi wawili tunaunganisha sana na nguzo ya hisia zisizoelezeka za furaha, furaha, upendo ni sumu ... Hapana najua, itakuwa ni kwamba nampenda sana !!

  17.   susi alisema

    Wakati nimepata mshindo kupitia punyeto, nimelia na nadhani nina jibu. Ninahisi kuwa ni kwa kukosa upendo, kwa huzuni kwa kuwa sasa nimetengwa na ninakosa maisha yangu ya ndoa, lakini haikuwa hivyo baada ya shida nyingi na nalia kwa sababu baada ya raha .. nahisi kuwa haina maana .. nusa kunusa

  18.   jua alisema

    Ninatumia na mzee wangu, wakati bado tulikuwa pamoja na vizuri sana, tulifurahiya ngono sana, nahisi kwamba tulielewana, ghafla machozi yalitiririka na akafanya sura ya kutisha na akaacha mara moja kujaribu kunikumbatia mimi na yeye na machozi na kila kitu kwake nilimlilia aendelee kuwa nilikuwa sawa. Baada ya kumaliza alinikumbatia na kucheka, alielewa kilichonitokea, alijisikia mwenye furaha, aliniambia kuwa hajawahi kumfanya mwanamke kulia kwa raha.

  19.   Ufaransa alisema

    Ilinitokea hivi karibuni, na kwa mara ya kwanza, ilikuwa hisia ya kugusa anga na mikono yangu, ya kufikia ambapo sio kila mtu anaweza, lakini niliporudi, nilihisi yule aliyenichukua, alinionyesha na kutembea mimi kupitia angani, alikuwa mtu ambaye nilikuwa nimeachwa uchi katika mwili na roho, ambaye hakuweza kumtazama machoni mwake lakini hakutaka kumwacha, alikuwa mfungwa wa mikono yangu kwa muda mrefu, na wakati hisia hizi zote za ajabu na zisizoelezeka zilidumu, yeye ndiye aliyekuwepo, alikuwa ulimwengu wote kwangu, ikiwa ingeacha mikono yangu, hisia zangu za uchungu, upweke na utupu zingevamia roho yangu hadi leo ..

    Baada ya kusoma maoni mengi kwenye jukwaa hili, ambayo nadhani ndiye pekee ambaye amelishughulikia somo kwa umakini na kina zaidi, na baada ya kusoma, maoni ambayo wanazungumza kila wakati juu ya uhusiano wa jinsia moja na kwamba @ au mtu mwingine ametokea wakati wanapiga punyeto, nilitaka kushiriki kwa kuongeza muhtasari wangu wa hisia, kwamba mimi kuwa MWANAMKE-BISEXUAL, ambaye alinifanya niguse anga alikuwa MWANAMKE, mwanamke mzuri, mzuri ndani na nje, a msichana-maalum, mwanamke mzuri ... singeweza kusafiri katika kampuni bora kwenda mbinguni, mapenzi ilikuwa kitu cha kupendeza zaidi kusafiri na mkono wako kupitia mawingu, mwezi na nyota, ikiwa ningeweza kurudi wakati na wakanipa chaguo na nani ninataka kujua mbingu, LA NINAKUCHAGUA BILA SHAKA, shukrani kwa kukaa mikononi mwangu, hadi ningemwacha aende, asante kwa kunichukua, shukrani kwa kuonekana katika maisha yangu Pamela, NAKUPENDA!

    1.    Pamela alisema

      Ninakuabudu Ufaransa !!!
      Asante kwa maneno mazuri, na kwa kuniruhusu nikupeleke mbali kama inavyowezekana inavyowezekana.

    2.    kuazar alisema

      Ni aibu gani, Franci, kwamba hisia hiyo haijakufanya ujisikie kukumbatiana kwa nguvu, mgongo imara ... nk na kwamba kwa sababu ya ujinga wako wa kutojua urafiki wako na kujua jinsi ya kusonga na mwili wa mtu umefika mbinguni kwa sababu tu walibandika kisimi chako, unajua una njia nyingi za kuwa na mshindo na hiyo unaweza kupewa tu na uume mzuri kati yetu tunajua tunachopenda Huyo msichana wa kike unavyomwita yeye alifanya tu kile anajua ungependa Sio kitu cha kuandika nyumbani kuhusu samahani sana kwa ujinga wako kijinsia mwili wetu umefanywa ili sanjari kikamilifu na mwili tofauti ... Nadhani unahitaji kujijua zaidi kama mwanamke siku utakapogundua kuwa basi utalia machozi ya upendo kwa sababu hautajua anga ... utaelea katika rangi ya rangi ambapo ulimwengu utakuwa kituo chako. busu na natumahi hujachukizwa

  20.   zuleika castro alisema

    Halo, nampenda mwenzi wangu na ninamwabudu mwilini na roho, ninapokuwa na taswira ni hisia isiyoelezeka, machozi hutoka machoni mwangu na siwezi kuyadhibiti, ni hisia nzuri sana, kila wakati hii inanipata Narudia tena kwamba nampenda sana na jinsi inanifanya nijisikie vizuri, ni kwa sababu hii kwamba hachanganyiki au kuhisi ajabu ninapolia, badala yake ninapofanya hivyo ananikosa zaidi na ananiandikia kwa sababu anajua sababu ya kulia kwangu. Ndio maana ni muhimu kuwasiliana na wenzi wetu na kuwajulisha hisia zetu na wasiwasi, nzuri au mbaya.

  21.   lupitasotolopez alisema

    HAPANA HAPANA, SIKULIA, BADO, 😀 Lakini hakika wanawake ambao wamelia watakuwa kwa sababu fulani inaweza kuwa kwa raha, maumivu, najua, salamu, na shukrani, naipenda ukurasa huu.

  22.   Keena alisema

    Inatokea kwangu karibu 25% ya wakati ambao nina uhusiano na mpenzi wangu. Kawaida hufanyika kwangu wakati mshindo ni mkali sana halafu ananikumbatia. Ni hisia ya upendo mkali kwa mtu huyo na anapenda kuifanya.

  23.   Aranel alisema

    Imenitokea tu na mtu mmoja, na mara kadhaa. Sijawahi kulia baada ya tambi kabla. Mtu huyu sio mwenzangu, lakini ningependa yeye awe, kwa sababu yeye tu ndiye hufanya niguse anga. Mara ya kwanza nililia baada ya kuwa na mshindo mkali sana, na hali ya muktadha ni kwamba hatukuweza kuendelea kuonana. Katika kesi yangu hayakuwa machozi ya furaha, lakini kinyume kabisa. Kuhisi kuathirika sana mikononi mwake kulinifanya kubomoka. Sikuwahi kuhisi kitu kama hiki kwa mtu yeyote, sio ngono, ni hisia ya umoja, ya hitaji, ya upendo wa platonic, ya kujua kwamba nimejisalimisha kwake. Hisia hiyo ni ya kushangaza, lakini wakati huo huo ni chungu, kwa sababu ninahisi dhaifu, najua kuwa kutokuwa naye kando yangu kutaniumiza sana. Ninahimiza wasomaji kutazama utafiti wa Helen Fisher juu ya mapenzi ya kimapenzi na kushikamana, na juu ya athari za kemikali ambazo husababishwa katika miili yetu wakati tunapendana. Mara nyingi tunaamini kuwa tumependa wazimu, kwamba kile tunachohisi kimwili na kihemko sio busara, lakini ni, ni jibu la kisaikolojia kwa mhemko mkali sana, ambao huleta viwango vyetu vya dopamine na oxytocin ... utafiti wake wa kupendeza sana . Ninapendekeza kwako.
    salamu

    1.    CHARLY alisema

      BASI UNGEKUWA UMEMWAMBIA, WALA USIWEKE HIZO HISIA KWAKO, ACHA KWA HARAKA

      1.    Lysol alisema

        Nadhani inatutokea sisi sote, nimepata uzoefu, najisikia dhaifu mbele ya mtu huyo na ndio wakati unaumiza zaidi

  24.   Ximena 1234 alisema

    mmmmmmmmmmmm ilionekana ngeni kwangu lakini nilichukuliwa na mwenzangu alikasirika na kuuliza ikiwa amemkumbuka mwanaume mwingine ???????? 

  25.   67 alisema

    Sijui ni nini kinatokea, lakini baada ya hisia ya raha huwa nalia kama msichana, ikiwa sababu halisi, sijui jinsi ya kuielezea, wangeweza kunisaidia kufafanua mkanganyiko huu. Asante.

  26.   yury alisema

    Halo ami, 80% kwamba nina uhusiano na mpenzi wangu hufanyika kwangu wakati ninafikia mshindo wa mwisho, machozi hutoka na haogopi, najua kuwa ni raha safi, naipenda hisia hiyo ambayo inakuacha umechoka kabisa katika kama hehehe

  27.   ann ita alisema

    Imenitokea mara kadhaa na nilikuwa najaribu kujichambua, kwanini ninatokwa na machozi? Kwanini siwezi kuwadhibiti na siwezi kujibu mwenyewe. Lakini ilikuwa wazi kwamba alikuwa ameifurahia sana.

  28.   stephany hakika alisema

    LEO NILIKUWA NINASISITU OGASI KUBWA ILIWASILIA HALAFU NIKILIPA KULIA KWA WOGA .... IMECHANGANYIKA SANA

  29.   lore alisema

    Lorena… ikiwa kila mara inanitokea, nikifika kileleni nalia bila aibu, mwenzi wangu alishangaa sasa na aliizoea na kila nikifika kilele lazima ibadilishwe na vidole vyangu vinginevyo sio ngumu zaidi kwangu… Nakiri kwamba kila wakati nina wasiwasi juu ya kulia.

  30.   Ellie alisema

    Wakati mwingine ninalia nikifikia punyeto kupiga punyeto kwa sababu wakati huo nakumbuka ex wangu wa zamani. Ni kawaida ??? Inatokea kwangu mara nyingi zaidi na zaidi 🙁

  31.   Jacquiline MR alisema

    Tulifikia kilele pamoja tukitazamana macho lakini mtu wangu aliniuliza ikiwa nilikuwa najisikia sawa na kwanini nilikuwa nikilia wakati huo

  32.   ROSE alisema

    Nadhani kuna mambo mengi ambayo mwanamke analilia baada ya tendo la ngono, kwa upande wangu nimelia wakati nimehisi furaha lakini pia wakati wameniambia kwamba mwenzangu yuko na mwingine na hofu ya kumpoteza imenifanya nifanye mambo mengi ya kuboresha wakati huo na kumpendeza lakini nimejisikia vibaya. ndio maana nadhani kuna mambo mengi

  33.   ruth alisema

    mara ya kwanza na mpenzi wangu .. ambaye sasa ni mume wangu .. Nakumbuka kulia na mwili wangu wote ulishikwa na ganzi .. kwake pia imekuwa mara ya kwanza kuona kitu kama hiki .. akamkumbatia na kunikumbatia. Akaniuliza ikiwa ameniumiza na nikasema hapana. kwa wakati huo aligundua kuwa nilifikia mshindo. ilikuwa mara ya kwanza nilikuwa na mshindo.

  34.   asula alisema

    Halo, kwa bahati mbaya, ilinitokea siku mbili zilizopita .. Nilikuwa na mtu ambaye alikuwa mpenzi wangu wa kwanza na mara yangu ya kwanza x mazingira ya maisha hatujawahi kuwa marafiki wa kiume au kitu kingine chochote, hata hivyo hatima hutuleta pamoja…. . Ninampenda nimefanya hivyo kila wakati na kwa mara ya kwanza nililia naye ... nilihisi aibu lakini jambo la kupendeza kuliko yote haikuwa kwamba ni kwamba kwa mabusu yake alikausha macho yangu nilihisi mtu mwenye furaha zaidi katika ulimwengu na sasa nahisi kwamba mimi ni wake tu

  35.   Stephany alisema

    Inatokea kwangu karibu kila wakati lakini ni wakati tu ninapiga punyeto .. Nadhani ni kwa sababu wakati huu sijakuwa na mpenzi kwa muda mrefu na ninajisikia kusikitisha sana na upweke kujua kwamba ninaweza tu kufikia mshindo kupitia kupiga punyeto. Ndio sababu nilitokwa na machozi ya huzuni bila kukusudia mara baada ya kufikia mshindo. Nadhani inafanyika kwa wengi kwa sababu hiyo hiyo lakini inachanganya sana na ndio sababu hawatambui sababu ya kweli

  36.   L @ ​​morochia alisema

    Ni kitu kizuri, lakini inanichanganya kila wakati inapotokea kwangu na sielewi ni kwanini, kwa sababu hainifanyiki na mtu ninayempenda! ikiwa sivyo na ile ambayo mimi hupatana vizuri kitandani. Pamoja na baba ya mtoto wangu tumetenganishwa kwa miaka 3 lakini kila mara tuko pamoja, hatupatani kabisa kila siku, lakini tunapokuwa kitandani ndiye ambaye ninaelewa na kunifanya nifikie kilele. hadi kulia. Na sielewi kwanini? Kwa sababu hisia zangu kwake hazifanani tena na wakati nilipompenda !! Jambo lile lile lilitokea na mwenzi wangu wa zamani mara mbili au tatu.Baadae nina orgasms lakini silii. Kwa nini inatokea kwangu kulia wakati mwingine na wakati mwingine sio?
    Kwa hivyo, jambo zuri zaidi ni kufika na kuhisi raha!
    Ninakumbatia kila mtu kutoka Uruguay

  37.   malula alisema

    Wakati mwingine athari hizi zinaonekana kuwa za kushangaza kwetu, lakini kwa nini tunalia? Wanawake ni watu nyeti, na maoni yetu ya hali ya juu ni kulia; kulia baada ya mshindo ni moja ya kuridhika na upendo. Bila shaka baada ya mshindo tunahisi "mlipuko" ndani yetu ambao hutufanya kulia, hii inaitwa fusion ya miili 2 inayosababishwa na mapenzi. Nimeihisi tu na mtu mmoja na ndiye mtu wa maisha yangu, na ikiwa umeihisi na mtu yeyote, basi niamini unampenda kweli.

  38.   DANIELA alisema

    IKIWA NIMALIA LAKINI KABLA YA KUWA NA MPENZI WANGU. KWA KAWAIDA NINALIA NINAPOTESA PENZI NA KILIO HICHO KINADUMU KWA MUDA MREFU, INANIPA HUZUNI. LAKINI WAKATI NIKO NAYE, SITAKI KULIA NA NINACHOFANYA BILA KUTAMBUA NA BILA KUTAKA KWA WAKATI HUO, NI KUONDOKA KWAKE KWENYE KITANDANI MARA BAADA YA KUMALIZA, NA SISEMA NENO. IMENITOKEA KWAMBA ANANIULIZA NINI KINATOKEA KWANGU NA NASEMA TU CHOCHOTE KWAKE, MAPENZI YAMECHOKA. LAKINI KWA KWELI NI KUJITAMBUA.

  39.   Jeer alisema

    SIKU NJEMA!!
    Mimi ni mwanamke wa jinsia mbili na kwa sasa nina mwanamke mwenzangu…. Tuna karibu mwaka wa uhusiano, na katika mikutano ya karibu ... ikiwa tulikuwa na uzoefu wa hisia za ajabu .. .. lakini mara hii ya mwisho .. mwenzi wangu alijielezea zaidi .... Hatukuwa tumemaliza na akaanza kutetemeka na kulia…. : Ndio na ukweli ni kwamba, hiyo iliniacha nikichanganyikiwa sana .. .. tafadhali… mtu anieleze ilikuwa nini… ..

  40.   Dani alisema

    Imenitokea mara kadhaa, na sasa kwa kuwa nilisoma hii ninaelewa, haswa zile zilikuwa nyakati ambapo "nimeona nyota" zaidi haha ​​sikuwahi kuelewa ni kwanini ilinitokea na ilikuwa kana kwamba nilisikia sio kuidhibiti, lakini haikuwa kamwe kwa huzuni au kitu chochote, badala yake. Mpenzi wangu aliogopa mara ya kwanza aliponiona nikilia baada ya mshindo, haswa kwa sababu ya kile unachoelezea, alidhani alikuwa ameniumiza, lakini basi alikuwa tayari anajua kinachotokea na kwa hilo alikuwa ameridhika zaidi, akijua kuwa amenifanya gusa Mpenzi. Sasa ninaelewa sababu vizuri, asante sana, na salamu!

  41.   Lizeth alisema

    Nimekuwa na mwenzi wangu kwa karibu miaka 3, bado hatujaolewa, lakini tayari tuna binti yetu, na mwanzoni kwamba tulikuwa pamoja ilikuwa bora zaidi, ilikuwa nzuri sana na wakati huo huo ilikuwa kali sana, lakini ni wazi wakati nilipata ujauzito ulizidi kuwa mkali na mbaya wakati nilikuwa na sehemu ya upasuaji, na tayari tulikuwa na muda mrefu ambao hatukuifanya kama jana usiku, ilikuwa nzuri, ya kupendeza sana, ilikuwa mara ya kwanza na hiyo ilikuwa tulivu, lakini tayari uuuuuufff wa pili, bora kabisa ningeweza kuhisi, nilianza kuhisi tajiri wa hali ya juu, raha nyingi halafu nikahisi mwili wangu wote ulikuwa ukitetemeka haswa miguu yangu na miguu, na katika suala la sekunde nilihisi machozi yakaanza kutoka, ilikuwa ya kushangaza sana, lakini hakika uzoefu mzuri, sikujua ni nini nilikuwa na deni la kulia, kile mume wangu alifanya ni kunikumbatia na nikamwambia mapenzi, nilikuwa haujawahi kuhisi hii, sivyo? naye akajibu kuwa kila wakati alijisikia, hamu ya kulia sio kila wakati bali ndiyo kutetemeka ndio, na akanikumbatia na kunibusu paji la uso wangu ... mambo gani !!! Sikujua ni kawaida, nilifikiri itakuwa kilio mbaya kwa sababu ilikuwa ya ghafla .. vizuri, nilielewa na nimetulia. Asante

  42.   Daniel alisema

    Ilikuwa ni mara ya tatu nilikuwa na rafiki yangu wa kike, tulipomaliza mara moja alianza kulia lakini haikuonekana kama kilio cha maumivu, nilimuuliza ni nini kilitokea na akaniambia kuwa hawezi kujizuia kuwa ni kitu ngumu kuelezea, alitaka kulia tu alinishikilia na mara nikamkumbatia, iliniacha nikishangaa kufikiria kwamba nimefanya kitu kibaya, hii nilihisi kujuta kwa jambo fulani.

  43.   Maria alisema

    dada yako

  44.   jijijijiji alisema

    Halo, mimi ndiye mume anayevutiwa zaidi kujua nini kinatokea na machozi haya, hata hivyo ni wazi kwangu kwamba mshindo ni wa mtu anayeufanya, mke wangu anao kila tunapofanya na ni tofauti kila siku tunayo ngono na haifanani kamwe, uzoefu wangu unasema kuwa hisia hii na unataka kulia sio kitu zaidi ya hitaji au njia ya kuelezea kiwango cha juu zaidi ambacho tumefikia na ambacho nimeifanya ifikie kitu pekee kinachosalia kwangu kusema ni nzuri kwetu na kwao kumbuka kuwa kazi ya pamoja ni bora lakini bora fanya kile ulicho nacho

  45.   pilar alisema

    Halo .. Ami hunitokea mara nyingi na mwenzi wangu wa sasa lakini nalia na kucheka wakati huo huo ni wazimu xd pia hii haikuwahi kutokea kwangu na wenzi wengine ... .. naona ni nzuri lakini ni wazimu

  46.   baharini alisema

    Halo, hufanyika kwangu mara nyingi, lakini baada ya mshindo, lakini nahisi kwamba hisia zimefupishwa, ndivyo inavyotokea kwangu wakati ninahisi huzuni au kukataliwa kwa sababu wakati mwingine yule ambaye ninatafuta orgasms ni mimi na mara nyingi yeye ameniuliza ni nini kinatokea kwangu ikiwa siipendi na kushikamana na kinyume

  47.   ingedanieli alisema

    Ninaweza kuelezea kwa nini watu wanalia wakati huo, wanalia kwa sababu ubongo wako hutoa kemikali nyingi sana ambazo hujaa damu yako na dawa za asili kama vile cerotonin, endorphins na vitu vingine vinavyokufanya uwe na furaha na kiwango hicho cha msisimko na kiwango hicho cha kemikali , mwili huingia kwenye katarasi ya uponyaji na kutakasa kilio, ni uzoefu wa kichawi wa kiroho wa unganisho na kiwango kingine cha ufahamu na kiumbe wako mkuu, ambapo unalia kwa amani, upendo, furaha na hisia zingine, ambazo zinaitwa katika tamaduni zingine kufikia nirvana kupitia raha nyingi iliyosimamiwa vizuri na mtu ambaye kuna uhusiano wa kweli naye. Ni watu wachache sana wanaofanikiwa lakini sio ya wanawake tu, tunaweza kuifikia yote mawili, unapofanikisha kuwa wewe ni bora sana kama mwanadamu mwenye hisia, amejaa nuru, amani, upendo, n.k. wakati huo unahisi kuwa unagusa anga au kwamba Mungu wako anashuka kutoka mbinguni na kukukumbatia. kitu bora, ambacho kinaweza kukasirishwa na tabia kamili ya wanandoa kutoa upendo na raha.

  48.   kuazar alisema

    Ukweli kwamba wamegundua kibofu cha mkojo haiwaongoi kwenye raha ya ulimwengu kama yetu, yao ni mfano tu wa rose ya rose, kitu nyeti sana kwa sababu ya yaliyofichika ambayo ni kwa sababu kichwani mwako utafikiria kwamba kufanya mapenzi na mkundu sio asili Ni kama kuweka ulimi wako kwenye sikio lako au ... jicho lako na unahisi kitu laini na cha kutisha au labda wameweka ulimi wako puani mtu wa upendo lazima awe tajiri na hisia laini kwani sio kidole lakini kitu laini kinasikika Kuchukiza kwa wengine lakini kuichukua na mkundu sivyo? ah nadhani tulilazimika kutoa maoni kwa sababu unalia baada ya ngono na ni kwa sababu unakuwa mmoja. Nina shaka ni kesi yako kwa sababu huwezi kuhisi amani, uponyaji? nini? na kwa kiwango kingine cha ufahamu ... nisamehe lakini hapo ndipo unapojua zaidi wewe ni nani na umeumbwa kwa nini ... kulia hakukufanyi kuwa mwanamke

  49.   laura alisema

    Nilikuwa msichana wa miaka 15 tu na nilifanya mapenzi na wanaume 9 na kila wakati nimekuwa nikisikia raha kubwa kwamba niliwaambia tu kuwa kupiga punyeto nilikuwa na mafanikio kama vile ingekuwa na mtu mtaalam.

  50.   Andryk alisema

    Imenitokea mara kadhaa, hivi karibuni ilinitokea. Nilikuwa na moja ya orgasms bora ya maisha yangu na mpenzi wangu na sekunde chache baadaye nilikuwa nikilia kwa sauti kubwa. Aliniuliza kwa wasiwasi ni nini kinanitokea na mimi kati ya kulia na kucheka kwa sababu sikujua kwanini nilikuwa nikilia. Ninajua tu kuwa inahusiana na kuwa na mshindo mzuri sana na kumpenda mwenzi wako na kujisikia vizuri naye.

  51.   Maria alisema

    Hivi majuzi ninajisikia kusikitisha sana na nilikuwa mbali na rafiki yangu wa kike na nilikuwa na baridi naye, karibu kila kitu anachosema kinanifanya nilia hata ikiwa hataki, leo tulifanya mapenzi, nilihisi furaha kwa sababu nilimpenda na ghafla ilinifanya uchungu wa moyo wangu na nikaanza kulia, kwani tulikuwa gizani hakuniona nikamwacha amalize kisha aende kulia kwenye kuoga kwa uchungu zaidi. Sijui nini kinatokea na inanitia wasiwasi kwa sababu uchungu huo bado upo

  52.   Denmark alisema

    Hiyo ilinitokea tu, nilianza kulia baada ya mshindo, mwenzangu hakuelewa ni kwanini na sikujua jinsi ya kuelezea kwanini sikujua na alidhani ni kitu kwake na alijisikia vibaya na kulala katika chumba kingine kwa angalau sasa najua cha kusema

  53.   Angel alisema

    Ninatumia wakati na mwenzi wangu wa zamani, wakati tu nilipofikia mshindo, lakini nilikuwa na wasiwasi juu ya suala la kiafya. Siku hizi na mwenzangu wa sasa, nilitaka kulia kwa sababu nilikuwa nikisikia raha nyingi, kupita kiasi na macho yangu yalikuwa maji na sauti yangu ilikuwa imevunjika, alikuwa akiniambia tu kuna nini? Sikuwahi kumwambia!

  54.   Lourdes alisema

    Halo, jambo la kwanza ninafurahi kujua kwamba sio mimi peke yangu ninaye kulia baada ya DE !!
    Ikiwa nitafanya mapenzi na mtu ambaye sina hisia kwake, hawatafanya chochote kibaya na mimi, ninafurahiya raha tu .. Shida ni wakati ninapoanza kuhisi kitu kikubwa zaidi kwa mtu huyo, kilitoka kwa raha hadi kulia, kilio kinachonifanya nikoze, nilijaribu kunituliza halafu najisikia vibaya, kwa kuhofia kwamba mwenzangu wa sasa haielewi, kilio changu ni mchanganyiko wa huzuni na hasira .. Ninakunja ngumi zangu na kuanza kulia, hata nje ya udhibiti, hisia ambazo huchukua sekunde, hisia zinachanganywa, lakini ninahisi sana kwamba baadaye hata sijui jinsi ya kuielezea… lakini inanitokea tu wakati ninahisi kitu kirefu sana !!!

  55.   Maria Elena Osorio alisema

    Halo !! Leo nilikuwa na uhusiano na mwenzangu na sijawahi kulia maishani mwangu lakini leo
    Baada ya mshindo nikalia kwa sekunde chache ilikuwa ya kushangaza sana na hata mwenzangu alipigwa na kisha akaniuliza kwa nini ukweli ulikuwa ukilia bado. Sikumwambia chochote nilisahau, mimi ni wazimu, ni kawaida hiyo ???

  56.   Cristina alisema

    Tafadhali mtu anayejua kuhusu hili anijibu? .. .. Karibu mwezi mmoja uliopita nilikuwa na watu wako thelathini na mume wangu na rafiki, wakati mume wangu alikuwa akienda kutoa manii aliniambia: "Nitakuja" na kwa kweli, nilimwambia afanye; Nilienda bafuni na nilipomtazama usoni, nilikuwa nikilia sana, nilikuwa sijawahi kumuona vile, aliniambia kuwa sasa ameelewa kuwa ananipenda sana na kwamba hataki kufanya hivyo tena , uhusiano uko sawa, sina wivu au chochote, lakini namuamini kwa sababu sijawahi kuona hivyo, unafikiria inaweza kuwa nini? , hicho ndicho kitu pekee ambacho kinanifanya nifikirie, ikiwa mtu ametokea hii, niambie tafadhali

  57.   Maria Theresa Nieto alisema

    Pamoja na mwenzangu tunapata hisia hiyo ya kushikamana na unganisho tukufu ambayo hufanyika tu kati ya watu wawili sawa sana na wenye mhemko sawa wakati wa kuishi na kuwahisi, tunalia wakati tunapenda mapenzi na kufikia miwasho yenye nguvu kupita kiasi, tunaungana katika mwili na roho na nguvu yetu ni kubwa sana kwamba tunakaa pamoja tukikumbatiana kwa muda mrefu wakati mioyo yetu inalipuka kutoka kupigwa sana, tunalia kwa muda mrefu na ni ngumu kwetu kurudi, ni kana kwamba tumeondoka ukweli huu na walikuwa katika mwelekeo mwingine, ni nguvu sana kinachotokea kwetu, upendo wetu ni nguvu sana na sisi wenyewe tunaiwezesha zaidi kwa sababu sisi ni wale wenzi wa vioo ... Ni jambo la kushangaza kuweza kupenda kwa njia hii, kali kamili ya furaha na kutamaniana kila wakati ... Ni jambo la kushangaza, sikujua kwamba kitu kama hiki kilikuwepo, sikuwahi kupata hiyo na mtu yeyote hapo awali na wala mpenzi wangu, tunashangazwa na mapenzi mengi na kwa hivyo kujitolea kwa pande zote, ni kweli kwenda kichawi na subliminal, hatuna ufafanuzi !!!… Na ni zaidi ya nzuri ... Ni zawadi

    1.    Maria Jose Roldan alisema

      Asante kwa kutuambia juu ya uzoefu wako Mª Teresa, salamu!

  58.   Luis Fernando Parra Martinez alisema

    Halo, na wenzi ambao sasa niko na uhusiano mkubwa juu ya maswala zaidi ya ngono, ingawa katika ngono, sisi ni kwa kila mmoja. Siku chache zilizopita tulikutana tena baada ya vita na kuwa pamoja ilikuwa mara ya tatu kwamba alifikia kilele na akaanza kulia wakati huo huo kufikia kilele chake. Mwanzoni ilinichanganya, lakini sasa naona kuwa sio jambo la kawaida na kwamba ilikuwa kwa sababu ya ukali wa mhemko na uhusiano maalum kati ya hizo mbili.

    1.    Maria Jose Roldan alisema

      Asante kwa kutuambia hadithi yako Luis 🙂

  59.   Pedro alisema

    Ami pia alitokea kwangu na mwenzangu. Na sikua na shaka na kitu kingine chochote ambacho nilitaka kuhisi kuwa na mimi kila wakati na kile alichopenda wakati nilipomfanya alie alihisi na tulihisi vizuri sana ..

  60.   Ruben alisema

    hujambo
    ami alinitokea tu na wa zamani wangu na tuna mtoto wa miezi 1 na 2. Niliachana naye miezi zaidi ya 2 iliyopita. ambapo mwezi wa kwanza wa kujitenga tunakusanyika tutakuwa na mahusiano ambayo ni moja tu hapo.
    lakini baada ya mwezi wa kwanza aliweza kudhibiti na mpenzi wake wa kwanza ambaye aliniachia mmoja.
    Lakini kila wakati alinipigia simu kunihukumu kuwa nilikuwa nimetia maisha yake matata kwa mtoto wetu wa kiume na kwamba hakuhisi chochote kwa chuki yangu tu.
    na kila wakati nilipoweza, alinipaka uso wangu kuwa na mwenzi wake mpya walifurahi sana na kwamba ndilo jambo bora zaidi lililokuwa limemtokea maishani mwake.
    Ana watoto 3 kutoka kwa uhusiano wa zamani na sisi, kwa hivyo sasa ana watoto 4 na wangu.
    na mwenzi wa sasa ana moja na amekuwa akitoka kwenye uhusiano mbaya wa miaka 10.
    lakini shida ni kwamba hakumfanya mwanamke kitandani kama mimi na kwa kuwa alinikosa.
    Kwa jumla, alimwacha na kurudi na mkewe na mtoto wake.
    jambo ambalo siku zote nilijua litatokea.
    Alinipigia simu mara moja siku ile ile alipogundua kuwa amelala na mama wa mtoto wake, nilienda na tukafanya kama hapo awali ... lakini baada ya wiki moja nilienda kupata mtoto wangu na tukalala tena na nilikuwa Ilimgharimu sana kuwa rafiki wa karibu mpaka tukafanya hivyo na wakati alikuwa na mshindo wake na kisha mimi ... kuishia kwa machozi aliniambia kuwa uhusiano naye ulikuwa umemwacha mbaya sana na kwamba sikujali tangu Shida ilikuwa yeye. Sasa sijui nifanye nini kwa sasa yeye na mimi hatutaki kuwa pamoja kwani tumeumia sana tunataka kusafisha. Lakini huyu ni mtoto wetu anayehusika. Sijui nifanye nini. Bado nampenda. Ananiambia kuwa ananipenda tu. Nisaidie.

  61.   jonatan4 alisema

    Mimi ni Mwanaume na msichana niliyekuwa naye jana kwa mara ya kwanza baada ya kuchumbiana alinionesha sehemu hiyo nzuri na maalum ya mwanamke. Alianza kulia na mimi nilisimama tu kando yake kimya na baada ya dakika 5 alinikumbatia na kulia zaidi. Hiyo ilikuwa nzuri na baada ya masaa kwa ujumbe aliniambia: Hakuna mtu aliyenifanya nihisi kuwa ...

  62.   Milima ya Gabriela alisema

    Nilipata uzoefu wa kupendeza sana kufikia hatua ya kulia kwa msisimko, ilikuwa nzuri jinsi mume wangu alikuwa mbaya kama kamwe wakati ambao wamekuwa nasi kwa sababu ninaihusisha na yeye kulia kwa sababu nahisi nimedanganya yeye ... unaweza kuamini nimekata tamaa na kusikitisha… ??

  63.   panchaperez alisema

    jogoo mzuri aliyejaa mishipa na kita ujinga
    au kwa punda utaona ikiwa unalia au unapiga kelele

  64.   Joaquin Alejandro Gutierrez Perez alisema

    Nakala bora hakuna shaka kwamba kupitia kusoma mtu hujifunza vitu vipya kila siku

  65.   Maca alisema

    Halo kila mtu, nililia baada ya mshindo na mwenzangu alikaa juu yangu akinishikilia kwa dakika kadhaa, ilikuwa unganisho la kichawi, kisha nikamwambia kuwa ni jambo bora zaidi ambalo limenitokea maishani mwangu.