Wakati hamu ya ngono inapotea ... nini cha kufanya?

Shida za kimapenzi katika wenzi hao

Shida za kijinsia sio jambo geni na ni ukweli unaoteseka na wanawake na wanaume wengi ulimwenguni. Kupoteza hamu ya ngono inaweza kuhusishwa na shida nyingi za aina tofauti kwa kuwa zinaweza kuwa kwa sababu ya shida za homoni, sababu za kihemko, kuchukua dawa, n.k.

Anorgasmia ni nini?

Unaweza kujua ni nini au inamaanisha nini wakati hamu ya ngono imepotea, lakini unaweza usijue au haujawahi kusikia anorgasmia ni nini. Anorgasmia ni moja ya shida ya kawaida kati ya wanawake na kwa sababu ya hii wana ukosefu wa hamu ya ngono na ndio wakati huo mwanamke hawezi kufikia mshindo.

Kupoteza hamu ya ngono kwa wanawake ni shida ya kawaida sana hiyo inaweza kutokea kwa wanawake wa kila kizazi, ambayo kama tulivyosema hapo awali inaweza kuwa kwa sababu ya udhibiti wa homoni (baada ya kuzaa, kudhibiti uzazi, shida za kihemko, kuchukua dawa na athari mbaya, shida za mwili au kiafya, n.k.).

Mbali na shida hizi ambazo kusababisha kupoteza hamu ya ngono, Inawezekana pia kuwa mwanamke ana shida kubwa za mafadhaiko. Hivi sasa wanawake wana majukumu mengi ambayo wanapaswa kucheza nyumbani, kazini, kama wenzi, kama mama, na marafiki, na jamaa ... na inawezekana wanajisikia shinikizo kubwa juu yao na ukosefu wa udhibiti wa hii mafadhaiko huwafanya kuwa na upotezaji wa hamu ya ngono au kupoteza raha ya ngono.

Kwa nini kupoteza hamu ya ngono hutokea?

Anorgasmia, sababu na suluhisho

Kupoteza hamu ya ngono ni shida ambayo hufanyika wakati kuna mabadiliko makubwa katika tabia ya ngono ya mtu. Kwa hivyo kwamba mawazo ya raha, mawazo ya kijinsia yanaweza kupungua na hata kutoweka, mahusiano ya kimapenzi na mwenzi huepukwa, kuna kutoweza kufurahiya (katika ngono na katika maeneo mengine), hakuna kuridhika ... na hii yote inaunda usumbufu na wasiwasi wa kibinafsi ambao unaweza kuathiri sana maisha na kwa uhusiano kati ya watu.

Wakati ni ya asili ya homoni

Ugonjwa huu unaweza kuwa na asili ya homoni wakati mabadiliko ya homoni yanatokea. Mabadiliko ambayo wanawake wanapata katika miaka iliyopita na wakati wa kumaliza hedhi inaweza kusababisha kushuka kwa hamu ya ngono ambayo wakati mwingine inahitaji kutibiwa na dawa za kulevya.

Katika kushuka kwa ghafla kwa homoni, ujinsia wa mwanamke huathiriwa Kwa sababu unaweza kupoteza hamu ya kufanya ngono, na unaweza hata kupoteza unyeti katika maeneo ya erogenous. Walakini, sio homoni pekee ndizo zinazohusika na mabadiliko yanayowezekana ambayo mwanamke anaweza kuwa nayo katika kupoteza hamu ya ngono.

Wakati ni ya asili ya kisaikolojia au kihemko

Kupoteza hamu ya ngono pia kunaweza kuathiriwa na sababu za kisaikolojia za mtu binafsi au wanandoa. Sababu hizi za kibinafsi mara nyingi huwa na shida za kihemko kama unyogovu, wasiwasi, wasiwasi au wengine wa sura ya uso.

Wakati inahusiana na wanandoa, inaweza kuhamasishwa kwa tofauti za maadili, kwa sababu ya ukosefu wa mapenzi au mapenzi, kwa sababu mwenzi hapendwi tena, kwa sababu kuna kuchanganyikiwa kwa kijinsia, kwa sababu mengi yanatakiwa katika mahusiano ya ngono, nk. Wakati shida za uhusiano hazijarekebishwa zitasababisha shida za uhusiano wa kingono na zinaweza kuzidisha hali hiyo.

Wakati ni ya asili ya matibabu

Wakati mwingine magonjwa mengine au matibabu yanaweza kukufanya utamani kufanya ngono. Ikiwa hii wewe hutokea unapaswa kuzungumza na daktari wako ili uweze kubadilisha dawa yako ikiwezekana na kwa njia hiyo unaweza kufanya maisha yako ya ngono kuwa hai kama hapo awali.

Matokeo ya kupoteza hamu ya ngono

Wakati kuna shida za uhusiano, unaweza kuzungumza na mtaalam wa jinsia

Kupoteza hamu ya tendo la ndoa kunaweza kusababisha mwanamke anayesumbuka kuwa na taswira iliyoharibika kwa sababu anajisikia chini ya kike, na kujistahi kidogo, kutojiamini na wasiwasi sana. Yote hii pia itaathiri uhusiano wa wanandoa Na inaweza kusababisha shida kubwa za uhusiano na katika hali mbaya hata kutengana kusikohitajika.

Jinsi ya kutatua upotezaji wa hamu ya ngono?

Ingawa hauwezi kuamini hivi sasa ikiwa una aina hii ya shida, unapaswa kujua kwamba akili yako ndio ina uwezo wa kubadilisha hali uliyonayo hivi sasa. Ni wewe tu ndiye unayo ufunguo wa kupata tena hamu ya ngono na hivyo kufikia maisha bora.

Boresha mawasiliano na mpenzi wako

Kuboresha mawasiliano na mpenzi wako ni muhimu ili kufufua hamu ya ngono. Ikiwa hakuna mawasiliano na ushirika kati yenu wawili, ni vigumu kuwa na uhusiano katika mahusiano ya kimapenzi.

Kufufua hamu ya ngono

Tamaa ya kijinsia inaweza kufufuliwa ikiwa sehemu zote mbili za wenzi hao hufanya sehemu yao ya kufanya mambo kuwa bora. Andaa mazingira na mishumaa, muziki, shuka laini, upendo mwingi, glasi ya divai ... kila kitu kitakuwa sawa!

Nunua nguo za kupendeza na ujisikie mrembo

Wazo jingine la kufufua hamu ya ngono ni kujisikia mrembo juu yako. Nunua nguo zinazokufaa vizuri, chunga nywele zako ili iweze kuvutia zaidi kwako, ikiwa unapenda kujipodoa, usisite kuifanya… wewe ni mrembo sana!

Nenda kwa daktari wako

Ikiwa unafikiria kuwa inaweza kuwa shida na homoni au dawa unayotumia, nenda kwa daktari wako kufanya vipimo husika na utafute suluhisho bora.

Nenda kwa mtaalamu

Ikiwa unaona inafaa, unaweza kuhitaji ushauri wa kitaalam ili kuweza kuboresha hali yako ya kisaikolojia. Ikiwa shida inahusiana na wanandoa, labda tiba ya wanandoa ingeenda vizuri, ikiwa unafikiria kuwa shida ya kihemko ni yako tu, itabidi utafute msaada kutoka kwa mtaalamu ili wakusaidie kupata njia ya kupata tena ngono hamu na furahiya tena ujinsia unaofanya kazi, wenye afya na mzuri.

Mke wangu hanitaki

Mwanaume ambaye anafikiria kuwa mwanamke wangu hanitaki

Kama tunavyoona, kupoteza hamu ya ngono inaweza kutoka kwa sababu tofauti. Ingawa kwa kiwango kikubwa tunazungumza juu ya jinsi kila kitu kinaathiri wanawake, pia wanaishi kwa karibu sana. Zaidi ya kitu chochote kwa sababu wanaona ubaridi linapokuja suala la kuwa kwenye jua na uhusiano wa kingono unazidi kuwa mbali zaidi hadi watakapobadilika. Pia ni hali isiyofurahi kwa mtu huyo na inaweza kuwa sababu ya majadiliano zaidi ya moja na ya hasira nyingi.

Lakini kwa kuwa uhusiano daima ni kati ya watu wawili, lazima jaribu kutafuta suluhisho, pande zote mbili, kurudi kile ulichokuwa nacho hapo awali. Labda kwa sababu ya shida za kila siku huwezi kuwa na jambo la zamani, lakini angalau, kudumisha cheche katika uhusiano wako ni muhimu kila wakati. Wakati mwanamke hataki mwenzi wake, atashughulika na shida kadhaa wakati anapaswa kufanya sehemu yake. Kwa sababu katika hali nyingi ambazo hufanyika, shida halisi ni ukosefu wa mvuto. Kwa hivyo hii inaweza kupatikana kabisa.

Shinda mpenzi

Hapa kuna safu ya vidokezo muhimu sana ambavyo unapaswa kutumia ikiwa unafikiria hivyo mke wangu hanitaki:

  • Tongoza mpenzi wako tena: Lazima awe tayari kucheza mchezo wa kutongoza. Lakini haimaanishi kwamba kila kitu kinapaswa kuzunguka ngono. Katika kesi hii, unaweza kurejea kwenye kumbukumbu. Hizo nyakati zisizokumbukwa ambazo zimekufanya utabasamu kila wakati na ambayo utahisi sawa na miaka iliyopita.
  • Usitafute mikutano ya ngono: Haipaswi kuulizwa kamwe. Kwa sababu ni bora kila wakati yanapotokea, bila zaidi. Kwa kweli, mkononi mwako ndio kinachotokea kweli, lakini bila shinikizo.
  • Kuwa na mipango tofauti: Kwa sababu kawaida ni moja wapo ya alama ambazo hatutaki kamwe kufikia, lakini kwa sababu ya hali anuwai, kawaida huanguka ndani yake. Kwa hivyo, sahau juu ya kila kitu na anza kufikiria mikakati mpya ya kuweza kutumia katika ndege ya mapenzi. Zaidi ya yote, jaribu kumshangaza na utaona jinsi shauku ya haijulikani inapoanza kuonekana.
  • Wasiwasi juu yako mwenyewe: Ingawa inaonekana kuwa ya ubinafsi kidogo, sasa utaelewa kuwa haina maana hiyo. Haupaswi kupuuza picha yako. Nini zaidi, unaweza kubeti kila wakati kwenye mabadiliko kidogo, ya kisasa zaidi au ambayo atapenda. Utaamsha tena hamu, hiyo ni hakika!
  • Biashara hapana kwa ndiyo: Ingawa hapo awali tulisema kwamba haupaswi kusisitiza kufanya mapenzi na mwenzi wako, wakati mwingine tunaweza kuwafanya wabadilishe mawazo yao. Kwa mfano, ikiwa anakujibu kila wakati na kifungu kwamba amechoka, unaweza kuchukua fursa ya kutumia dakika chache na kutoa kumpa massage. Massage ambayo huwezi kujua inawezaje kuishia!
  • Usihesabu siku: Mbele yake, haitokei kwako lakini kwa akili yako ni bora usifanye pia. Haijalishi ikiwa umekuwa ukingojea mkutano huo wa kichawi kwa siku zaidi au chini. Kilicho muhimu ni kwamba shauku ambayo imezimwa katika nyakati za hivi karibuni mwishowe inaibuka tena. Utaona jinsi kusubiri kutakuwa na thawabu yake nzuri. Kwa hivyo, kukata tamaa hakuongoi kwa kitu chochote kizuri. Kwa hivyo, hata ikiwa inagharimu wakati mwingine, lazima uichukue kwa uvumilivu.
  • Kuwa mwangalifu zaidi: Ingawa inaweza kuonekana kama hiyo, sisi sote tunahitaji pongezi mara kwa mara. Kuna wenzi wengi ambao hawaoni mabadiliko ya aina yoyote kwa mtu ambaye wanaishi naye. Wala hawaoni ikiwa wamebadilisha kukata nywele zao au ikiwa wamepunguza uzani. Ni wakati mzuri wa kuandika maelezo haya yote, kwa sababu watayazingatia. Mwenzi anayejali na anayejali kila wakati hupata alama.
  • Kusahau tamaa: Maisha na shida za kila siku zinakuja kutuzidi zaidi tunapofika nyumbani. Mara baada ya siku kumalizika, wanawake wanahitaji uhakikisho, matumaini na kwa ujumla, maisha. Kwa hivyo, unapaswa kuacha mawazo yote ya kusikitisha na kuyazingatia na kuunda maoni mapya au maono ya siku zijazo.

Tumia kila moja ya hoja hizi na utaona jinsi kwa muda mfupi, utagundua mabadiliko ya tabia kwa mwenzi wako na shida ambayo mke wangu hataki nitatuliwe. Tujulishe!

Je! Umewahi kupata shida za ngono? Je! Umewahi kuhisi kupoteza hamu ya ngono? Ulifanya nini kuifanya iwe sawa tena? Tuambie kuhusu uzoefu wako! Hakika utaweza kusaidia wasomaji wengine na uzoefu wako!


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 239, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   ANGIE alisema

    HOLLO Q HIVYO, TAZAMA KESI YANGU NI KWAMBA; NIMEKUWA NAISHI NA MUME WANGU KWA MIAKA 4 NA KWA MIAKA HIYO 4 TUMEKUWA NA MATATIZO MENGI NA SIJUI IKIWA NI KWA SABABU YA KILA JAMBO TULILOTOKEA. UPENDO WA MUDA MREFU, IKIWA NI SHINIKIZO LA MATATIZO KWA WENZI WA NDOA NA MAISHA YA KILA SIKU YA WAWILI AU IKIWA NI YA KISAIKOLOJIA, AU PIA NI YA KAWAIDA, SIJUI, Sifikirii.
    TAFADHALI IKIWA UNAWEZA KUNISAIDIA ... NASHUKURU, NYUMBA YANGU INAKaribia KUMALIZWA.
    ASANTE NA MUNGU AKUBARIKI.

    1.    Lara alisema

      Hujambo Angie!
      Nilikuwa na wakati kama huo, nikiwa na mafadhaiko mengi kazini na shida zingine za kifamilia. Kwa hivyo sikuwahi kujisikia kama kufanya mapenzi na kijana wangu. Siku zote alikuwa akielewa sana lakini mwishowe alikua shida na tulikuwa karibu kuacha. Katika duka la dawa walipendekeza nijaribu virutubisho vya chakula, haswa inayoitwa OmniaHe, ambayo ina mchanganyiko wa mimea kama ginseng, maca, L-Arginine. Na ukweli ni kwamba ilinifanyia kazi kwa kidonge kimoja kwa wiki. Nilijaribu pia kupunguza mafadhaiko kidogo (muulize kijana wako akupe massage) na kuboresha lishe. Jaribu kwa sababu inafaa

      1.    fhernanda alisema

        Habari Lara

        Umepata wapi bidhaa hiyo? Ninatoka Mexico. Salamu!

      2.    Alexander alisema

        Halo, jina langu halijali na namjibu Lara ,,, lakini inakwenda kwa kila kitu kwa ujumla ,,,, nilipata unyogovu niliyolazwa hospitalini kwa sababu nilitaka kuchukua maisha yangu nilipotoka nililazimika kuchukua dawa 10 kwa siku na hiyo ilifanya hivyo sikuwa na ujenzi x miaka mingi nilipoteza hamu yangu x mke wangu hadi nilipokuwa nikitafuta zamu ya wanandoa ,,, jambo la kwanza kabisa ni kwamba nilijua kuwa shida mimi nilianza kwa kusonga cqaci kilo 25 nilibadilisha maisha yangu nilifanya zamu ya digrii 180 nikampendeza mke wangu niliacha michezo yote ya pombe ya makamu, nilijitolea kwa michezo lakini bado sikuweza kupata mwelekeo wangu wa kijinsia, hadi siku moja miaka iliyopita mke wangu alikiri kwangu Alikuwa si mwaminifu mara 3 na mwanaume yule yule na iliniumiza lakini nilielewa ni kwanini sikuwa mtakatifu, nililia na kuanza kutazama mapenzi yangu tofauti ,,, miaka baadaye tulinunua nyumba ndogo ndogo pamoja ,, na ilibidi tuweke nyumba yangu mpya Mwanamke huyo aliniambia kuwa alikuwa na jamaa wa mfanyakazi mwenzake na nikamwambia vizuri, nenda kazini usiku mmoja alianguka ndani ya nyumba yangu alinipa mkono na tukaanza mpango huo kisha nikaanza kufikiria kwamba alikuwa na mke wangu na tukaanza kujibu na kumaliza uhusiano mzuri x msimamo wake kwa upande wangu ,,, siku zote niliona jinsi alivyoonekana kwake na Siku moja alimchumbia na alikubali ni kwa sababu alijipaka rangi, akapendeza na akaenda kwenye makao na mgeni wake kisha akaja kulala karibu nami, muda ulipita kitu kutoka kwa familia yake kilitokea na anasafiri ,,,, anafika nyumbani na yuko dhati kwangu na ananiambia kuwa na huyo mwanaume ambaye nilimwacha adumishe uhusiano, alikuwa mpenzi wake wa kwanza aliyeitwa xxx nilipotea njia kidogo tangu alinidanganya ect ect ect basi sikuipenda na nikamwelewa ,,, basi yeye Alipendekeza kuwa na mwingine mbele yangu, ambayo ni kwamba, kijana wa teksi alikubali na tayari tulifanya mara 4 na ilikuwa ujinga nilikabiliana na hali hiyo na hakuwa na wakati mbaya zaidi ya kwamba anakiri kwamba hapendi sana hivi kwamba tuseme mimi nilipata tena hamu yangu ya ngono, yeye nadhani pia ,,, zaidi ya hapo shida zinaendelea kuwepo, ninafuata Tunapambana lazima uendelee kupigana ,,, sisemi jinsi nilifanya hivyo ikiwa sio jinsi unavyotaka lakini pigana na ukosefu wa hamu ya ngono nilikuwa mnene, mvutaji sigara na niliupenda mchezo leo nadhani tu juu ya kumponya mke wangu kila siku na Wengine sijali ninachosema ukipenda, toa maoni nina ushauri zaidi wa kurudisha hamu yangu ya ngono, uzoefu mwingine ninao zaidi, bado ninaendelea kupigania mke wangu ambaye ninawapenda sana waungwana baada ya karibu miaka 24 bado niko kwenye mapenzi na mimi mke na anajua

        1.    maria jose roldan alisema

          Asante sana kwa mchango wako na kwa kusimulia hadithi yako.

          1.    haijulikani alisema

            Halo. Jambo kama hilo linanitokea lakini lina mashaka sana kwa sababu ikiwa nina umri wa miaka 20, nina msichana, & nimekuwa nimeolewa kwa miaka 3 lakini na mwenzi wangu nimekuwa na shida nyingi, na katika moja ya udanganyifu wake wakati mimi alikuwa akisafiri, alirudi na kunitokea Maambukizi maumivu sana, ni ngumu sana kwangu kufikia mshindo, anafikiria kuwa ninamdanganya kwa sababu sitaki kuwa naye, lakini kwa kweli haifanyiki, Sipendi mtu mwingine. Je! Unaweza kunisaidia kufafanua mashaka yangu tafadhali.


          2.    Richard alisema

            Umepoteza ujasiri na tamaa hii ni shida. Jaribu kurudisha ujasiri au tengeneza udanganyifu.


          3.    Haijulikani alisema

            sio kama kitumbua kama hicho ,,, wazo nzuri ,,, sio bora kuona kuwa mwanamke huliwa mbele yako…. ulivyo ni mgonjwa ………… ..! »» »»! ·! Ǩ *


      3.    Alexander alisema

        hello lara furza na usizingatie wale wanaokuambia, kila kitu kimetengenezwa, tafuta njia ya kufufua wafu

    2.    Pepe alisema

      Fanya jaribio. Hata ukikosa hamu ... fanya mapenzi na mumeo wiki nzima. Kwa njia tofauti, katika maeneo tofauti. Vaa mavazi ya kupendeza na uicheze. Usizungumze, usiseme chochote, fanya mapenzi tu na ufurahie (tunajua ni lini hautasema)
      Ukimwona anafurahi zaidi! Hakika hiyo ndiyo sababu ya msuguano mwingi kati yenu.
      Wanaume pia wanahitaji kuhisi wanaotamaniwa na wenzi wetu! Na sisi ni rahisi sana! Hiyo ni ... na ngono ni rahisi kwa kila kitu kutiririka.

  2.   Sofia alisema

    Halo Angie, ninapendekeza upimwe, kwa sababu kuna kesi ambazo husababishwa na shida za homoni, itakuwa nzuri pia ikiwa ungeenda kwa mwanasaikolojia na atakupeleka kwa mtaalam wa jinsia ili kuboresha shida zako.
    Bahati nzuri na ninatumahi kuwa shida katika nyumba yako imetatuliwa
    Kwa upendo
    Sofia

  3.   na hiyo alisema

    Nina miaka 12 ya ndoa, tuna wasichana 3, kila kitu kilikuwa sawa baada ya miaka 3 labda shida yangu ilianza, alinidanganya, wakati huo nilimpigia simu na nikamwambia mimi sitoshi mwanamke kwako, uhusiano wako usiku huo na sijui Husababisha kuwa na uhusiano, sitaki aniguse, ikiwa tuna uhusiano wa kimapenzi anaisha na mimi sini, ananiuliza nikimaliza namuambia ndio , tunaelewana vizuri mchana. Tunacheka, salismo shida ni wakati yuko kwenye vitisho, Nifanye nini? Ninajitenga na

  4.   LORRAINE RP alisema

    HOLLO, MIMI NI MIAKA 20 NA MUME WANGU 25, NINAMPENDA SANA NA NINAPENDA KILA JAMBO LAKE LAKINI TUNA MATATIZO KWANI SITAKI KUWA NA MAHUSIANO MARA MOJA ASUBUHI NA YEYOTE ANA TAMANI NYINGI. MAHUSIANO ASUBUHI USIKU TUNAPORUDI KWENYE KAZI AU WAKATI HAIWEZI KUSEMA HAPANA LAKINI SIPENDANI NA HIYO NA HIYO INANIPA MABAYA KUJaribu KUFANANA NAE LAKINI SIYO JAMBO LANGU MWILI WAKATI MWINGINE HUJISIKIA USHINDI HUO NA WEWE HAITAPOTEA KIERO KUJUA NINI KINATOKEA KWANGU …….

    1.    Kari alisema

      Halo. Lorena ningependa kukuelewa, upendo, kinyume kinanitokea tangu nilipata ujauzito, mume wangu hanigusi tena, niko tayari kila wakati, ana mawasiliano mazuri sana na wa zamani wake, wakati mwingine nadhani anataka kurudi na yeye kwa sababu hanigusi, hana mapenzi na mimi sijui kinachotokea sijui ikiwa uhusiano wetu lazima uendelee au ina mantiki kama hiyo ikiwa unahisi kuwa mwenzi wako hakupendi tena, nini Je! mumeo ananiambia, nahisi kwamba hanipendi

  5.   Cecilia alisema

    Tardes za Buenas! Nina umri wa miaka 21, nimekuwa rafiki wa kike kwa miezi 5 na mtu mzee zaidi ya miaka 21 kwangu kwa mbali, tunaonana kila wiki kwa siku 1 lakini sijisikii kuwa na uhusiano naye sijui ikiwa sifa hii kwa sababu ya mkazo wa kazi kwa homoni za uzazi wa mpango au nini, lakini sipendi kinachonipata.

    Shukrani

  6.   Simone alisema

    Nina umri wa miaka 22 na mume wangu 32 anaonekana kama mashine ya ngono wakati wote anataka kuwa na lakini sikasiriki ananiambia kuwa nina mwingine lakini siwezi kuwa na chochote naye kitu kinanizuia na ukweli ni tayari sana hata ananitenda vibaya kwa hii kwa sababu nampenda sana lakini kuna kitu ambacho hakiniruhusu niwe naye natumai watanisaidia asante

  7.   mariela alisema

    HOLLO, NIMEOLEWA KWA MIAKA 12, KIDOGO ANZA KUPOTEZA HAMU YA NGONO, NAISHI KIDOGO SANA NA MUME WANGU KWA SABABU YA KAZI YAKE, NI DEREVA ANAKUJA NYUMBANI KWA WIKI 2 AU MARA NYINGI MARA MOJA KWA MWEZI, NAJISIKIA SANA. WALA SIJUI NINI NIFANYE. INANICHANGANYA KUWA MUME WANGU ANANIFIKIA NA KUNITESA, ANAPOTAFUTA MAANA YA KUZUIA ASIENDE KITANDA. MUME WANGU ANADHANI KUWA SITAMTAKI TENA, LAKINI SIJISIKIA KUWA NA JUKUMU LOTE KWA NYUMBA KWA UJUMLA WANA WANGU NI MATETemeko ya Ardhi YULE MDOGO NI MTENDAJI NA ANA SHIDA NYINGI SHULENI. MSAADA WA NESECITO !!!!

  8.   evelini alisema

    Halo, nina umri wa miaka 13, nampenda mume wangu lakini nimepoteza hamu yangu ya kujamiiana, hatufanyi mapenzi kwa muda mrefu, wakati mwingine mara moja kwa mwezi kwa sababu mwili wangu, bila kujali ni kubembeleza kiasi gani, haujibu, mimi tayari nina wakati kama huu na nina wasiwasi sana, mtu anaweza kunisaidia

  9.   evelini alisema

    Ninaendelea, mimi ni evelin, nina umri wa miaka 34, nimefikiria kuwa ni ukosefu wa homoni lakini wanasema kwamba wakati wa kuchukua homoni nitapata nywele nyeusi kati ya miguu yangu

  10.   karime alisema

    Halo, nina miaka 2 na rafiki yangu wa kiume na nina umri wa miaka 21 nimepoteza hamu yangu ya kujamiiana na sijui ni nini kinanipata wakati mwingine ninahisi kuwa sipendi tena mpenzi wangu au ikiwa ni monotony wa k sisi kuonana mara kwa mara, lakini pss kwa muda sijakuwa naye lakini sio kwamba sijui lakini kwamba kila wakati inaniumiza kuwa na uhusiano na tunanunua lubricant na hata na hiyo sijui nifanye nini , ananielewa lakini kwa sababu ana mahitaji yake mimi sichukui uzazi wa mpango au chochote, nina shida za kifamilia na shule lakini najaribu kutenganisha uhusiano wangu, ninahitaji msaada, nifanye nini ??? Mimi ni mchanga sana kupoteza maisha yangu ya ngono. Ni nyongeza ya wanandoa mbali na upendo.

  11.   Maria alisema

    Halo… nina umri wa miaka 25, miaka 6 naishi na mwenzi wangu, na mvulana wa miaka 4, kwa zaidi ya miezi 6 hamu ya kufanya mapenzi imepungua ... Ananituhumu tu kuwa na mtu mwingine, lakini sio kama Sijui jinsi ya kuelezea kinachotokea kwa sababu hata mimi sielewi mwenyewe ... naweza kufanya nini? Ninapaswa kumwendea nani kwa msaada?

  12.   Valeria alisema

    Halo! ... nina umri wa miaka 19, nina ndoa ya nusu mwaka tu, nina mtoto wa miezi 8, nina hamu ya kujamiiana ya ajabu kila siku nataka kuwa na mahusiano na ninafikiria sana juu ya mwenzi wangu Ninapenda kumbembeleza lakini inapofika wakati wa kufanya mapenzi, Wanandoa wangu hukataa kila wakati kusema kuwa nimechoka na kila wakati tunapofanya hivyo mimi ndiye ninachukua hatua na wakati mwingine nahisi kama anafanya kwa kujitolea wakati mwingine tunafanya mara mbili tu kwa mwezi na ana umri wa miaka 2 sijui nifanye nini kwa sababu nampenda na kile ninachotamani sana lakini karibu hainigusi, najua kuwa sio kwa sababu ya mwili wangu ps the vdd Ninajisikia kuvutia licha ya mtoto wangu. mume wangu hufanya mazoezi mengi na anachukua virutubisho sijui kama hiyo inaathiri hamu yake ya ngono…. Ninaweza kufanya nini ?????

    1.    Edu alisema

      Je! Umesuluhisha shida?

    2.    ussiel alisema

      Halo, mzuri, heri mumeo, ningempa nini kuwa na mtu kama wewe, shida yangu ni yako, nina biceversa tu, mwenzangu ana miaka 20 na mimi nina 28, lakini karibu hataki kufanya mapenzi. daima unataka kuifanya

  13.   carola alisema

    Halo, mimi ni Carola na nina umri wa miaka 11 na mume wangu na kwa muda sasa, sijaribu kufanya mapenzi naye, ni nini kinanipata na amekasirika kwa sababu sikutaka kuwa naye , Ninahitaji msaada wa haraka kabla sijapoteza nyumba yangu. Je! Ni kwa sababu ya shida nyingi ambazo nilikuwa nazo au mkazo ?????????????????????

    1.    francisco alisema

      Jinsi mbaya unapaswa kujaribu vitu vingine bora aphrodisiac ni akili na ni nini lakini ni kwamba mpenzi wako anakuzingira sana ndio maana unakataa sana lakini utapoteza ikiwa hawatapata suluhisho

  14.   mayrena alisema

    Halo, mzuri kuweza kuwasiliana na wewe, nina shida, nina umri wa miaka 16, na mume wangu tuna miaka 32 na rafiki yangu, nahisi kufanya mapenzi, tumekuwa na shida nyingi kwa sababu ya wivu, Nimekuwa na vurugu, nampenda sana, tulitoka nje, tulifurahiya mambo mengi pamoja lakini ninajisikia vibaya kwa sababu nahisi kwamba sifanyi kazi kitandani analalamika kwangu na pia ana shauku kwamba wananishauri

  15.   Alejandra alisema

    Halo, mimi ni Alejandra, nina umri wa miaka mitatu na mpenzi wangu, tunapendana sana, lakini kuna siku ambazo hazinisababishi kuwa naye, hiyo inanipata wakati tuna siku bila kuwa na ngono na wakati tutakuwa na mwili wangu, haifanyi kazi kuoa na huwa na mashaka sana wakati hii inatokea

  16.   leonor mchanga alisema

    Usiku mwema kwenye kongamano .. Nataka kuelezea shida ya sasa ambayo ninayo na mwenzangu ambaye amekuwa akija kwa miaka michache ... Sioni hamu tena au mvuto kwake, wamenipa maoni mengi juu yake na wanasema kuwa sitaki tena siamini Kwa hivyo iwe ... nimekaa naye kwa miaka kumi lakini hamu ya ngono ilikuwa ikipungua mwishowe kwamba hainisababishii kuwa naye tena .. nimeshirikiana kiafya na wanaume wengine na kwa mvuto tu inanifanya nifikishe kuwa nahisi kwamba haifai kwa kuwa nina deni kwa mume wangu lakini nina mashaka mengi sana kwamba sijui nifanye nini .. sitaki kwenda kwenye kikomo cha kumdanganya ili tu kutimiza hamu ya ngono ambayo sikuwa nayo kwa muda mrefu ... kwa kuwa unajua mengi juu ya mada hii ningependa utusaidie katika hilo .. na pia nitakapopenda mimi sijisikii sawa ningependa iishe haraka sio kitu ambacho ninafurahiya na haipaswi kuwa hivyo .. ni mtu ambaye ninaishi na ninapenda…. Ningependa unisaidie .. Sitaki hiyo kwa hamu ya tendo la ndoa ningeitupa ndoa yangu baharini .. asante

    1.    francisco alisema

      Ninakupa ushauri, usilalamike juu yake, akili ni aphrodisiac bora zaidi ambayo unaweza kufikiria nayo ,amilisha akili yako, mpango wakati una fantasasi, kumbuka vizuri kile unahisi na wakati uko naye, weka ndani fanya mazoezi, ni kama kuwasha swichi na ikiwa unahitaji Mwambie ndoto ili akushangaze.

  17.   johanna alisema

    Halo, siku zote nilikuwa mwanamke wa ngono sana, sasa ninapitia hali kama hiyo mwanzoni na mpenzi wangu tulitamaniana, kidogo kidogo hii ilikuwa inapungua kwa ujumla sikuhisi hamu ya tendo la ndoa sio kwake tu bali kwa mtu yeyote lakini hivi karibuni ninajisikia sana kingono lakini sio kwa ajili yake, na ingawa ninampenda na kuabudu uhusiano wetu, siwezi kumfanya anisisimue, lakini wengine karibu nami hufanya mengi, na ingawa sijafanya chochote kumsaliti, nahisi hamu hii itanitia kichaa.Na sijui nifanye nini, ningependa kuweza kuhisi hii kwa ajili yake.

  18.   eliza alisema

    Halo, nina umri wa miaka 24, watoto 3 na miaka 6 naishi na mwenzi wangu, shida yangu ni kuwa tangu nilipata mtoto wangu wa mwisho, sijisikii kufanya mapenzi na kuna wakati inanisumbua hata mwenzangu ananigusa , kuna nyakati ambazo nadhani k ni kwa nini walinifanyia upasuaji ili nisiwe na watoto tena, ukweli ni kwamba pia amekuwa hana uaminifu kwangu mara nyingi lakini ninataka kuendelea naye na kujaribu kuokoa uhusiano wangu kwa watoto wangu. Ikiwa unaweza kunisaidia, asante sana.

    1.    daniel69 alisema

      Halo kila mtu nina umri wa miaka 43 na mke wangu miaka 42, 2 iliyopita mke wangu alianza kupoteza hamu yake ya kujamiiana na ukweli ni kwamba nimewashwa kwa maana hiyo na hiyo inamsumbua kwa sababu ninamtafuta ninambusu, ninakumbatiana yake, mimi humnusa, nakwambia vitu ambavyo tayari unajua kuichochea na badala yake hutoka bila faida .... jicho baba yake ni daktari na mama yake ni duka la dawa, mama yake aliacha kutoa mayai akiwa na umri wa miaka 29 na tangu wakati huo shida za kijinsia zilianza (ukosefu wa hamu ya tendo la ndoa) ni muhimu watembelee daktari kukaguliwa na jambo salama zaidi ni Kumpa homoni zake kwa njia fulani kuamsha tena hamu hiyo ya kujamiiana tangu kukoma kwa hedhi maarufu kunaingia katika umri mdogo na sababu ya kuingia kwa mwanamume, hapa jambo muhimu sio kuacha kupoteza imani kama mtu mmoja anasema katika maoni mengine hapo juu Na jaribu kufufua cheche penda isije ikazima, kwa upande mwingine, wale vijana wa kike ambao husema kuwa hailingani na kwamba inawaka wakati wa kufanya mapenzi, nenda kwa daktari wako na uamini kwa sababu lazima uwe na kuvu kwenye uke wako maambukizo kadhaa na hiyo huwafanya wasitie mafuta na inaumiza wakati wa kufanya mapenzi, kumbuka kuwa sio tu kwamba maambukizo ya uke hushikilia kutoka kwa kujamiiana, pia unayapata kutoka kwa kutumia karatasi ya choo kwa kukaa katika sehemu yako ndogo. Ni yake, usitumie karatasi ya choo ambayo ina harufu ambayo ni mbaya kwako. Salamu na ninatumahi kuwa maoni yangu yanasaidia sana kila mmoja wenu, mabibi na mabwana.

  19.   PATY alisema

    Halo. Jina langu ni paty na nina umri wa miaka 26. tuna mtoto mzuri wa miaka 2. Kwanza nilifikiri ilikuwa hofu kwa sababu nilikuwa mjamzito na nilijaribu kuzuia uhusiano wa kimapenzi na mume wangu, nilifikiri itatokea, basi mtoto wangu alizaliwa na kukosa usingizi na shida zingine kwa sababu sikujisikia vizuri, lakini mtoto wangu ana miaka 2 umri wa miaka na mimi bado ni sawa Hawanipi chochote cha kutaka na yeye ni mashine, wakati mwingine lazima nifanye kwa sababu sitaki shida naye, lakini sijui kinachonipata, ninatembelea gyne na ananiambia kuwa ni kawaida kwa sababu mtoto hulala katika chumba kimoja cha kulala chao sijui ikiwa ni kweli ... Natumai ninaweza kushinda hii.

  20.   ani alisema

    Halo paty, nina shida sawa na wewe, nilipata mimba nikiwa na umri wa miaka 21 na kutoka siku hiyo hiyo nilijua juu yake, hamu ya kufanya mapenzi ilitoweka, sikutaka hata kunigusa, ilinikasirisha , aibu, niliogopa ... sijui lakini sikuweza na ikiwa ningefanya hivyo haikufurahisha kwangu, ukweli ni kwamba kwa kuwa tunataka kuruhusu wakati upite (itakuwa kwa sababu ya ujauzito) lakini hakuna kitu, mwanangu sasa itakuwa na umri wa miaka 4 na kila kitu ni sawa au chini sawa, mimi huvumilia mahusiano vizuri zaidi nilipokuwa mjamzito na hata mimi hufikia mshindo wakati mwingine na kumekuwa na siku (karibu 3 au 4 kwa wakati huu wote) ambayo tayari weka mada hii hamu imetokea na nimeifurahia sana, lakini ni kukataa kuendelea kwa mwenzangu kwa sababu kuepukana na kuifanya ninaepuka tabia za kupenda sana na hiyo imetutenga licha ya ukweli kwamba tunapendana sana mengi, lakini tayari tumekuwa mara kadhaa kwenye hatihati ya kukata tamaa na karibu kuiacha, kwani inanitia wasiwasi hali hii kwa sababu anaumia, anajisikia na kujistahi kidogo na mtu mdogo kwa Kosa langu na yeye ni kipande cha mtu ambaye hata sielewi ni vipi hii inaweza kunitokea, tayari nimekwenda kwa wanasaikolojia na mtaalam wa jinsia lakini nimeishia kuacha kwa sababu sijaona matokeo na inasikitisha sana, ikiwa mtu amekuwa katika hali hii na ametoka nje ningependa kuniambia jinsi, salamu.

    1.    lau alisema

      Halo, nimesoma maoni yako na nahisi nimetambulika sana, sijui nifanye nini, niambie ni nini kimetokea kwa hali yako tafadhali ..

  21.   PAULIS alisema

    HELLO NAHITAJI USHAURI KUJUA NINAPASWA KUFANYA NINI WAKATI WA KUFANYA NGONO DAIMA NIMEOTA UCHOZI NA HAWANIPI KIRAHISI NINACHEKA MUME WANGU PR Tafadhali NISAIDIE

  22.   pia alisema

    Halo, nina umri wa miaka 27 na nimekuwa kwenye uhusiano na mpenzi wangu wa miaka 3, mwanzoni mwa kuwa na mahusiano na wote tulifurahiya sana, kisha tukaanza kutunza kila mmoja, mimi na pastiyas za uzazi wa mpango. na sijui ni kwanini lakini nawalaumu wale pastiyas waliobarikiwa Wananilinda lakini hawakutaka kufanya ngono, hakuna chochote, hainipi kuamsha hamu hata kidogo na hiyo haifai sana. Sasa siku zilizopita ilibidi niende kwenye gyne yangu na kununua keki yangu lakini sijafanya hivyo na imetokea kwetu na hatujaweza kwenda kwa sababu hatuna wakati, jambo ni kwamba tangu jana nina hamu mbaya ya kuwa na uhusiano na mpenzi wangu, Na ni hamu ile ile ambayo nilikuwa nayo wakati tunaanza mwanzoni, nimekuwa nikitumia vidonge kwa muda wa miezi 10, na nilipoacha kuzitumia niliona hamu hiyo, kama sasa . Sijauliza gine yangu ikiwa inaweza kuwa hiyo? ambayo inasababisha usiwe na hamu ya ngono. Kwa hali yoyote, ikiwa ni hivyo, itakuwa kesi ya homoni, yangu. Sasa ninafurahiya, lakini shida ni kwamba kuna kitu kinaweza kutokea ikiwa sikuchukua dawa za kuzuia uzazi kwani kondomu sio salama sana.

  23.   joselym cabrera alisema

    Halo, mimi ni Joselyn, nina umri wa miaka 23 na mume wangu 25. Tumekuwa na ndoa kwa miaka 4. Nampenda mume wangu sana, tuna jozi ya mapacha wazuri. Lakini tangu nilipojifungua, uhusiano wa kimapenzi umepungua na sitaki tena kuwa naye na ninalazimika kabisa. Mume wangu ni mtu anayefanya mapenzi sana, anataka kuifanya asubuhi alasiri usiku, anaporudi kutoka kazini wakati anaondoka na wakati mwingine ninamtendea vibaya sana kwa sababu sitaki na anasisitiza hivyo mengi ambayo nilimfokea mbaya sana, na Kabla sikuwa hivyo, nilivutiwa kufanya ngono. Tafadhali funga kwa ajili yangu. Nadhani moja ya shida zetu kubwa ni kiasi cha kukatishwa tamaa lakini hatambui hilo. niambie nifanye nini !!!!

  24.   Maua vargas alisema

    Asante kwa habari hiyo, kwa hivyo mimi hutulia zaidi kwa sababu nina umri wa miaka 33 na nilipoteza hamu yangu ya kujamiiana kutoka wakati mmoja hadi mwingine na nilikuwa msichana mwenye ngono sana, lakini kama nakala inavyoelezea, inaonekana kuwa kupoteza hamu yangu ni kwa sababu ya shida ambazo nimekuwa nazo lakini haachi kunitia wasiwasi kwa sababu wakati sikuwa na mahusiano, angalau nilikuwa na ndoto lakini sasa sina hiyo na nimekuwa hivi kwa miezi 4 na nitaenda mtaalamu wa kutatua shida zangu lakini hazinipi hamu ya ngono, nadhani ndio sababu mimi siachi rafiki kwa sababu nilikuwa mvivu sana kufuata. Ikiwa unaweza kuchangia kitu, nakushukuru.
    Salamu za Cordial: Flor Vargas

  25.   Maria alisema

    Halo, nina wasiwasi sana kwa sababu mwenzangu anataka kuniacha kwa sababu sijafanya naye kwa miezi 6, wakati tutafanya hivyo inaumiza sana na hatuwezi kupata kupenya, hiyo hufanyika tu mara chache kwa sababu nimekuwa nikilainisha vizuri kila wakati, mimi ni mchanga sana na ningependa kwamba ikiwa mtu atasoma hii na ana wazo linaloweza kunipata, nisaidie!

  26.   Evelyn alisema

    Halo: HAMU YA TAMAA YA KUJAMIIANA HAIKO NDANI YANGU NINA MIAKA 5 YA MAHUSIANO NA MWENZI WANGU, SIJAWAHI KUWA NA DUNIA NA NINA IMANI ZAKE Siku ZOTE. ANAPOJARIBU KUNIDANGANYA VITU VYANGU VINAVYOKUWA VYA MAWAZO YANGU + HAPANA HAKUNA TAFADHALI USIJARIBU KUPENDA KWANGU + MWISHO NAISHIA KUWA WAO LAKINI NAJARIBU SANA NA NAMPENDA SANA LAKINI WOTE WA NGONO MASLAHI YAPOTEA. SAMAHANI SANA KWA HALI HII KWANI ANAJITEGEMEA SANA KWA JINSIA. NAAMINI KWAMBA YOTE HAYA YANATOKANA NA SHIDA NYINGI AMBAYO TUNAWEZA KUWA MWENZI NA SHINIKIZO ILIYOZALISHWA KWANGU.

  27.   Janina. alisema

    Habari, habari yako? Mzuri, mimi ni mbaya sana, miezi 10 iliyopita nilikutana na mpenzi wangu, ni mkubwa kunizidi mwaka mmoja ..
    Kadri muda ulivyozidi kwenda, sijui ni nini kilitokea, alianza kunitendea vibaya, alinikata na alinipenda tu kwa ajili yake, tuliishi siku nzima tukiwa tumejifunga, tukifanya mapenzi na tulipohama nyumbani, akaanza kuondoka vaes moja tu alinipiga na hatuna tena Mahusiano kama hapo awali na mimi ni mbaya kwa sababu kabla ya kumpenda, tulimnyakua mara 5 kwa siku na sasa siku 10 zinapita hakuna kinachotokea, yeye huwa amechoka kila wakati, tunapigana mengi, ananifukuza nyumbani, ananidhalilisha, mimi ni mbaya sana ... Nahitaji msaada wa MTU

    1.    Haijulikani alisema

      Huna haja ya mwanaume kukupiga nje ya uhusiano huo.Nilipitia miaka kadhaa iliyopita.Mungu alinibariki na mwenzi mpya na alikuwa wa maana sana kwangu. Ninakushauri tu kutoka hapo mwanaume anayempa mwanamke hakustahili kwake njiani Mungu atakupa na kukuzawadia mtu bora zaidi Dtbm na utafute Mungu kwa sababu teama na yeye anataka tu kutoa bora. wewe

  28.   Maria mtamu alisema

    Nimeolewa kwa mwaka mmoja na mume wangu hanifurahishi tena, sipendi tena aser, tayari nimepoteza hamu yote ya ngono, sitaki tena mapenzi kunipenda, sijui nifanye nini, basi nisaidie , nisaidie, ninajisikia vibaya juu ya hilo na mume wangu.

  29.   John alisema

    Halo, nina umri wa miaka 25 na mke wangu tuna mtoto wa kiume na kwa muda mrefu nimehisi kuwa yeye sio sawa kingono na pia amethibitisha kuwa hayuko sawa tena, tofauti na wakati tulikuwa tukichumbiana tulikuwa na mahusiano mengi katika usiku mmoja.
    Sasa ninamtafuta na mara ya kwanza anajibu na inaonekana kwamba ikiwa anafurahiya uhusiano lakini tunapokuwa na wa pili hasumbuki na ananiambia kuwa hataki zaidi ya mara ya kwanza, inatosha kitu kama hicho kinatokea tunapoifanya mara moja lakini kila siku Usiku unaofuata yeye tayari anahisi wasiwasi.
    Ananiambia kuwa ananipenda na kwamba ndiye mwenye shida lakini hiyo pia inaniathiri na ninatambua kuwa mimi ni mhusika wa ngono.
    Ningependa kumsaidia mke wangu na niko tayari kubadilisha au kufanya kitu ili asihisi wasiwasi na zaidi ya yote kuendelea na nyumba, asante sana.

  30.   Pablo alisema

    Nina shida na nadhani imekuwa grave, rafiki yangu wa kike na mimi tunapendana sana, lakini wakati tunafanya ngono, ghafla ananiambia kuwa hahisi raha tena. Sijui shida ni nini. Ikiwa unaweza kunisaidia tafadhali, ningeithamini.

  31.   tamaa alisema

    Halo, nina umri wa miaka 23 na sitaki kufanya mahusiano na mwenzangu, nasikia maumivu na siwezi kuvumilia anaponigusa.Sijui kuna shida gani.Ningependa badilisha hilo. Unaweza kunisaidia, asante.

  32.   julia alisema

    Halo, nilipitia kesi inayonitia wasiwasi sana, nina mume wangu lakini sijisikii tena plaser wakati niko naye lazima nidanganye kujifanya nampenda lakini siwezi kuwa na mshindo sielewi ni kwa nini lakini ikiwa nitajaribu michezo yote na kila kitu kuweza kuwa mzuri lakini kuna kitu kinaniuliza
    Sijui jinsi ya kuelezea kitu, lakini natumai watanisaidia na shida yangu. Naam, asante kwa kipande cha wakati huu.

  33.   dayana alisema

    Halo, nina umri wa miaka 20, nina shida ya urafiki na mpenzi wangu, tumekuwa tukichumbiana kwa miaka 4, nampenda lakini sijui ni nini kimenipata hivi karibuni, sijisikii sawa wakati tuko pamoja, ninaogopa kumpoteza kwa sababu nampenda, sijui kabla ya kupenda kuwa naye. sasa kuna jambo hufanyika kwa sababu sijisikii sawa na hapo awali nikiwa na yule mimi fanya …… ​​..

  34.   dayana alisema

    nisaidie kwa fis mpenzi wangu niko karibu kumaliza sitaki lakini amechoka kunisubiri

  35.   PENZI alisema

    Halo. Nina umri wa miaka 27, nimeolewa kwa miaka 3 na sijaweza kupata watoto na nilipata uzani wa 6o k. Kwa kilos 86 na chini ya kilo 76 ninatumia vidonge vinavyoitwa adelvag na sijui ikiwa hii inaweza kunisababishia kupoteza hamu ya ngono kwa sababu nilikuwa moto sana na kwa muda sasa sina ... mbali mimi kuwa na miezi 2 ambayo sijashuka na hata sijui kwamba mtu anaweza kuniongoza, vidonge ni vya kupunguza uzito,

  36.   Maria Teresa alisema

    Nadhani wanawake hawa wote wanapaswa kupitia shule kwanza kujifunza kuandika bila makosa mengi ya tahajia na kisha wajifunze kutomba bila ubishi mwingi. Wewe huchechea tu wakati unahisi na ni nani unajisikia. Ikiwa mwenzi wako hakupendi, badilika haraka kwa mwingine.

  37.   Lakini alisema

    Halo !!! Nina umri wa miaka 24, niko katika ujauzito wangu wa kwanza, (nina wiki 10 na nimeolewa miezi 6 tu, lakini kinachonisumbua ni ukosefu wa hamu ya tendo la ndoa, licha ya ukweli kwamba kuna michezo, huwa sifurahii kila wakati, na ninapofanya hivyo sitii mafuta Je! kinachonitokea ni kawaida au nifanye nini?

  38.   JOSEPH RAFAEL alisema

    HELLO!
    MIMI NI KIJANA WA DOMINIKI, MIMI NAHUSIKA KWA MAANA MKE WANGU BAADA YA KUZAA MTOTO WETU WA KWANZA, HAKUWA ANAHISI TENA Udanganyifu ule ule wa NGONO TULIVYOOA.
    NAJUA KILA MAHUSIANO NI TOFAUTI HAPO MWANZO, LAKINI ANA KARIBU KABISA KILA KITUO NINATAKIWA KUMTAFUTA AWEZE KUWA NA MAHUSIANO YA KIJINSIA, ALIKUWA ANAPENDA SANA, LAKINI TAYARI KUPOTEA KUMEPOTEA, ANA MIAKA 24 PENDA KUNISAIDIA NIFANYE WOTE, YA K HANIACHI KITANDANI, ANASEMA TU KUWA IMEPOTEA TAMAA YA JINSIA.
    THANK YOU!

  39.   Pepe alisema

    Halo !!
    Nimesikitika sana, kuona maoni mengi ambayo yananitambulisha, na kujua kwamba hakuna suluhisho lingine zaidi ya kuzingatia kwa karibu sehemu zote mbili za wenzi hao na tayari nimependekeza jambo hilo kwa mke wangu; Walakini, hataki kufanya sehemu yake. Nimoshiba kwa sababu nimefikia kikomo cha kumlaumu mtoto wangu, nimefikiria hata juu ya kujiua na nimehisi duni kabisa na mbaya kabisa. Tafadhali unisamehe ikiwa nitamkosea mtu lakini nimechoka, nilinyonya, sitaki zaidi ...
    Ninaamini kwa dhati kuwa nitatengana (karibu ninalia kwa sababu nampenda mtoto wangu na mke wangu sana) kwa kuwa sisi bado ni wadogo - chini ya miaka 30 - bora sasa na sio maisha yaliyojaa kuchanganyikiwa.

    1.    Kari alisema

      Usikate tamaa rafiki kidogo kidogo nimekuelewa katika vde hii ni ngumu sana lakini haiwezekani lazima ufikirie juu ya ushindi tena maishani pia ninajitahidi sana, wa zamani wa mume wangu hanigusi, sio mapenzi na mimi, yeye siku zote anasema kuwa mtoto lazima azingatie hakuna mawasiliano kabisa, huwa hatuongei, namwambia ikiwa anataka mtu mwingine, anasema kwamba simwambii aishe kwa sababu uhusiano hauna maana kama hiyo, anasema kwamba atakuwa na yeye daima. Mimi tu ikiwa nitaiacha hii ni ya kusikitisha sana na ya kukata tamaa lakini sikatai kwamba mimi hushiriki kwa kujipuuza ninapoacha kuwa na mahusiano fikiria juu ya kuishinda tena kuwa watoto sio kizuizi ambacho sikupanga kuachana nayo mpaka aachane nayo. na ana chakula cha jioni cha kimapenzi kwenda nje kwenye sinema mara kwa mara kumpa zawadi ya kumpika na mapenzi katika maisha haya kila kitu kinatatuliwa bahati nzuri

  40.   Dolores alisema

    Habari pepe, habari yako? Ukweli ni wa kuvutia wakati ni wanaume wanaotoa maoni juu ya ukosefu wa hamu katika wenzi wao. Wakati mwingine, na kuzaliwa kwa mtoto wa kwanza au wakati wameolewa kwa miaka mingi, huingia kwenye utaratibu wa kijinsia ambao unakwenda kinyume na hamu. Ni jambo ambalo linaepukika, lakini lazima tupigane kwa nguvu zetu zote kuliepuka. Kile ninachopendekeza kwako na kwa wale wote wanaougua sawa ni kwamba unazungumza sana, sana na wenzi wako. Pia, na ikiwezekana, anza wanandoa au tiba ya ngono, kusaidiana. Pepe, ikiwa unampenda mke wako, usimwache na kupigana pamoja ili kutoka katika hii.

    Bahati nzuri na endelea kutoa maoni juu yetu !!

  41.   mary alisema

    Halo nina umri wa miaka 46 bado ni mtu mzuri, lakini nina umri wa miaka 8 ambayo siwezi kuwa na orgasms lazima niguse tu kuwa nayo sina hamu ya ngono, xfav nisaidie

  42.   Rick alisema

    Halo, kwanza kabisa, natumai kuna mtu anaweza kunipa ushauri au msaada wowote, nimekuwa na mwenzi wangu kwa miezi 5, tumekuwa na shughuli nzuri sana za ngono, ana miaka 19 na nina umri wa miaka 21, kwa uliokithiri wa wakati tunakaa peke yetu nyumbani kwa kila mmoja. Wastani wa masaa 12 tuliweza kuifanya hadi mara 7 au 8 ... Mwishowe alipoteza hamu kidogo moja ya usiku wa moto niliifanya mara 3 tu, lakini tu siku chache baadaye kulikuwa na msururu wa mapigano na majadiliano makali, sasa ni ngumu kwake kupata mvua, kama mwanaume ninahisi kupuuzwa na nadhani kuwa kama mwanamke asiyejiheshimu, ni ngumu kwa kwake kulainisha wakati kabla tu kwa kumgusa alifurika, na wakati anafanikiwa kupata mvua kidogo na tunaweza kuifanya, ni ngumu sana kwake kufikia tama yake. Ninaweza kufanya? ASANTE

  43.   Karla alisema

    Halo, nina umri wa miaka 2 1/2 na mpenzi wangu.Mwanzoni, nilikuwa nikitamani kufanya mapenzi naye, tulifanya kila siku na mara kadhaa kwa siku, lakini sasa, sina hamu ya kufanya ngono, na kila wakati ananiambia mimi hata huhisi uvivu kufikiria tu sijui nini kinanipata lakini sitaki kuendelea kuwa na akili nyingi kwenda hata kisaikolojia lakini hiyo ni kuchelewa sana natumai km inaweza kusaidia sitaki kumpoteza mpenzi wangu kwa hilo, asante.

  44.   hadithi alisema

    Halo, nikoje? Nimeolewa kwa miaka 2 na nina mtoto wa mwaka mmoja, sijisikii tena mvuto wa kijinsia kutoka kwa mume wangu, bila kujali ni kiasi gani anajaribu kunifanya niamuke, sijibu, Sijui ni kwanini ni kweli, hata nijitahidi vipi siwezi kuwa sawa naye kwani anataka kufanya ngono kila wakati na hicho ni kitu ambacho mimi sijui, sijui kwanini lakini kuna kitu kinachonizuia kuwa sawa naye katika nyakati hizo tafadhali nisaidie sijui nifanye nini sitaki Shida na ... Kwanini hamu ya tendo la ndoa imepotea ????

  45.   666 alisema

    Nina umri wa miaka 33 mke wangu 30 ninafanya ngono lakini amepoteza hamu yake ya kujamiiana hadi kwamba ikiwa ingekuwa kwake angeifanya mara moja kwa wiki. Nilipendekeza ratiba ambayo mwanzoni alitimiza ilikuwa Jumatatu, Jumatano na Jumamosi lakini kwa muda sasa sijui ikiwa imefanywa anasahau na wakati mwingine kwamba mara moja tu kwa wiki nimefikiria kuiacha lakini tuna Wasichana 2 anasema ananipenda lakini wakati mwingine huwa na mashaka na kitu kingine chochote na hata kunibusu anapenda nifanye nini nisaidie ???????????

  46.   666 alisema

    Wakati mwingine nimefikiria juu ya kutokuwa mwaminifu kulipia ngono kwa kiwango kikubwa lakini nampenda sana na ninajua hakustahiki kwani amenifanyia mengi, nimefikiria hata kumwambia anunue huduma ya nyumbani wanawake wa wale wanaojitokeza kwenye gazeti na kufanya watatu ili kuona ikiwa anahimiza au anapata uzoefu kati ya vitu viwili vipya lakini sithubutu kwani hataweza kuvumilia na kisha nitafanya nini ikiwa mimi ndiye nilikuwa na shida, mimi hata angeelewa ikiwa hakuwa mwaminifu kwangu, salamu na Niambie ni suluhisho gani linaloweza kutolewa kwa shida hii …… ?????

  47.   adriana alisema

    Nina binti wa miaka miwili, mume wangu hapati kazi na mimi ni mwalimu.Ninajua kuwa ikiwa nina mtu anayenisaidia nyumbani na kumtunza mtoto, sina hamu ya kuwa na mahusiano Nilikuwa nikitumia vidonge vya anticonsectibas lakini sinyumi tena nina umri wa miaka 32 na umri wa miaka 43, na niko kwenye lishe kupunguza uzito, sijui ni nini kibaya na mimi….

  48.   arturo alisema

    Halo, nina umri wa miaka 19, rafiki yangu wa kike, pia tuna miaka 3 ya uhusiano wa miezi 7 mwanzoni hamu yetu ya kujamiiana ilikuwa nzuri sana lakini kwa miezi 6 au hivyo anasema hajisikii hivyo, hafurahii kuwa anafanya hivyo usifikirie hiyo au na mimi au na mwingine niongee tayari Naye akimuuliza ikiwa shida ni mimi na akasema hapana, sijamshinikiza nikisema kwamba ningependa lakini ni jambo la kawaida sana wala silazimishi yake tu kwamba hii ni kitu cha kushangaza kinachotokea kwamba ghafla hataki tena kitu chochote sijui ikiwa tayari anafikiria uhusiano huo ni wa kuchosha lakini basi simwoni sana pia anafanya shughuli zake huenda naye a, najaribu kumuunga mkono pia anasema usiwe na huzuni au unyogovu au vitu kama hivyo naweza kufanya kutusaidia lakini juu ya yote kumsaidia na shida ni nini…?

  49.   MARIA DEL KARIMA alisema

    Halo nina umri wa miaka 25 na kwa miezi michache sijisikii tena hamu ya kuwa na mwenzi wangu, namaanisha, kuwa na uhusiano, kitu kisicho cha maana kimesambaa, nyakati anazotaka na ninajaribu kumpendeza, sina jisikie chochote, ni ya mwili tu Kwa mfano, ikiwa Runinga imewashwa, ninamtazama au kumwambia kwamba inaonekana kwamba mtoto ameamka au ninazua udhuru wa maumivu. Naam, ikiwa nina watoto 2, mmoja ana 1.10 na mwingine ana miezi 3. Je! Hii ni kawaida baada ya kupata watoto baadaye au kinachotokea kwangu?

  50.   Hugo alisema

    Halo, tutakutana na mke wangu na nimeolewa kwa miaka 15,
    na kuwa na binti yetu, ni miaka 3, tangu yeye,
    mke wangu alikuwa na upasuaji, maisha yake yamebadilika
    yake na yangu, hataki tena kuwa na
    mahusiano, kulikuwa na wachache sana tangu binti yetu azaliwe, hadi hivi karibuni mke wangu hanitaki
    usimguse, mguse na uvamie faragha yake.
    Na hiyo inanitia huzuni na huzuni kama mimi ni
    Mgeni, kwamba hakuna kitu kingine chochote kinachopa riziki na majukumu
    kutoka nyumbani, ningependa mtu aniongoze jinsi ya kumsaidia mke wangu kushinda hii, pia kwa kuwa ana
    hofu ya kuwa mjamzito, kwa sababu ya umri na magonjwa unayo, ambayo yanaweza kuathiri afya yako.
    kwani wakati wote ana huzuni, na hasi sana,
    Namuomba Mungu atusaidie kupata suluhisho.
    asante .. kwa kuniruhusu kutoa maoni.

  51.   Ann alisema

    Halo, nina huzuni kubwa, nina ujauzito wa miezi 3 na mume wangu hataki tena kufanya mapenzi na mimi, anasema kwamba hahisi kemia kwangu, katika kipindi hiki tayari ameshiriki wasichana 5 wa kitaalam ... au nini inaniumiza zaidi ni kwamba kwa Yeye yuko sawa kabisa, lakini kila wakati nilikuwa Manichean wa kijinsia, ninateseka sana kwa hilo.

  52.   Maria alisema

    HOLLO NINA TATIZO…. NIMECHUKUA 2 NA MIAKA NUSU NA MPENZI WANGU, NINAMPENDA, NINAMPENDA YEYE NI MAISHA YANGU, LAKINI KWA MUDA HAPA HAPA TAMAA YANGU YA MAPENZI IMEPOTEA KUTOSHA, OSEA SIYO SAWA NAO TANGU MWANZO AMBAYO NILIIPENDA KUWA NAYE! !! NADHANI PENGINE NI TATIZO LA HORMONI LAKINI SINA UHAKIKA ... TUNAIFANYA TU KWA MARA 1 KWA WIKI NA WAKATI MWINGINE AMBAYO SIKUPATA CHOCHOTE, WAKATI KABLA YA KUYAFANYA KILA SIKU !!! NINAWEZA KUFANYA NINI? HALI HIYO TAYARI INANIHUSU !!!! NINAMPENDA SANA NA SIWEZI KUVUMILIA KUWA ANANIACHA ..... Je, MTU ANAWEZA KUNIAMBIA KITU ??????

  53.   karina alisema

    Ningependa mwanamume ambaye angependa kunipenda, angalau mara moja kwa mwezi, kwani siku zote ninajisikia na kutoka kwa kile nilichosoma kuna wanawake wengi ambao hawajui jinsi ya kutumia kile walicho nacho, mimi natumahi wanaweza kurekebisha vitu vyao kwani Mume wangu anapenda tu wanawake mitaani na mimi nakataa kufanya mapenzi na mimi, wala maisha hayako hivyo.

  54.   GABRIELLA alisema

    Nataka tu kujua ikiwa kinachotokea ni kawaida kuwa nina mjamzito nina umri wa miezi miwili lakini mara tu nitakapogundua kuwa nina mjamzito mume wangu hataki tena kufanya tendo la ndoa

  55.   jofa alisema

    Halo! ... nina umri wa miaka 31, nina miezi 4 tu nimeoa nina hamu ya ajabu ya ngono kila siku nataka kuwa na mahusiano na ninafikiria sana juu ya mwenzi wangu nampenda kumbembeleza, kumkumbatia, kumjaza busu lakini inapofika wakati wa kufanya mapenzi, mwenzi wangu anakataa Yeye huwa anatafuta visingizio, anasema kuwa nimechoka DAIMA NIMECHOKA NDOTO Na ananiambia asubuhi unataka nini? Yeye hufanya kwa kujitolea, wakati mwingine tunafanya mara 2 tu kwa mwezi na ana umri wa miaka 33, sijui nifanye nini kwa sababu nampenda na ninamtaka sana lakini karibu huwa hanigusi, najua ni kwa sababu ya mwili wangu, sooyy a mtu kamili na kila wakati alitembea na mwembamba amejaa pia sijui kama hiyo inaathiri hamu yake ya ngono…. Ninaweza kufanya nini ?????

  56.   alma alisema

    Halo, nina umri wa miaka 24, nina watoto 2 na na mume wangu nina miaka 5, unajua sina hamu ya tendo la ndoa, sijui ni kwanini hii inanitokea nampenda sana na sitaki kumpoteza, kuna nyakati ambazo anataka kufanya ngono lakini mimi sijisikii kama nahisi kunisaidia tafadhali nifanye nini ninahitaji haraka kujua ninachoweza kufanya

  57.   haydee alisema

    NIMEOLEWA MIAKA 9, NINA WATOTO WAWILI MOJA MIAKA 4 NA MIAKA MINGINE YA 3 SIFANYI KAZI NA NIMEKUWA NAO SIKU ZOTE NAO KUPAMBANA SANA NA INABidi NITEMBEE KUTOKA TIMBO KWENDA KWENYE NGOMA NYUMBANI KUFANYA KAZI YOTE YA KAYA KUWASILI USIKU USIKU MACHO YANGU YANATAKA KUNIFUNGA KUCHOKA NA NATAKA KULALA PEKEE, MUME WANGU ANATAKA KUWA NA MAHUSIANO NA MIMI NA NAMWAMBIA KUWA NINAKUFA KWA USINGIZI NA NI KWELI NA TUNAPENDA ' NINAFANYA ANANIambia KWAMBA NIKIENDELEA KUWEKA NJIA HIYO NITAKUWA SI MWAMINIFU KWAMBA NINATIA MOYO KWAMBA NINAJITOA WOTE KWA WOTE WANGU NA NIMEKUWA NAKUWEKEA WATOTO WANGU WANALALA SAA 11:00 usiku na wakati huo anataka, kufikiria tu kuwa Baada ya tendo la ndoa lazima niende kuoga, maji baridi huondoa ladha yangu yote ya ngono, ambaye anaweza kunisaidia.

  58.   haydee alisema

    Nilisahau kusema kuwa nina umri wa miaka 35 na mume wangu 34.

  59.   sandra alisema

    Halo, nina umri wa miaka 21, miezi 5, rafiki yako, mtoto, lakini kabla sijampata, nilivutiwa na hii na mume wangu, lakini hivi karibuni, sijui ni nini kinatokea.Lakini sio kwamba mimi sikutaka, lakini wakati mwingine ninajisikia nimechoka sana na ninataka anihifadhie lakini ninaogopa kusema kile ninachohisi na ninafikiria, tafadhali nisaidie ili niweze kuzungumza naye bila yeye kukasirika asante ..

  60.   Hector alisema

    Halo, nina umri wa miaka 20 na rafiki yangu wa kike 17. Tumekuwa pamoja kwa miaka miwili na miezi mitatu, alikuwa 15 na mimi nilikuwa 18. Mwaka wa kwanza ulikuwa mkali sana, tulifanya kila kitu mara nyingi vizuri, tulijaribu sana na vitu vya kuchezea, kondomu za rangi, ladha, michezo…. nk .. na nimekuwa nikiona kwa miezi 4 au 5 kwamba hajisikii tena, kila mmoja wetu anaishi nyumbani lakini tunalala usiku mwingi pamoja na wengi wao hawana ' Sitaki kufanya chochote kwa sababu wamechoka au kuna kitu kinaumiza. Niliwahi kuelewa hilo lakini inachosha kila wakati ... karibu huwa hanitafuti na sipendi hiyo. Kwangu mapenzi yanakuwa ya kupendeza ... Ninampiga hadi uvivu, tumezungumza juu yake mara kadhaa na bado tunafanana, kuna nyakati zinaumiza, ni ngumu kwake kulainisha, tunaanza kidogo kidogo lakini kuna wakati tunalazimika kuacha kwa sababu inaumiza sana. Sijaanza kutilia shaka uhusiano huo ... nampenda sana lakini kwangu mapenzi ni muhimu ... kama nasema nina umri wa miaka 20 na sasa lazima nifurahie kama hapo awali! Sijui nini cha kufanya tumezungumza juu yake mara nyingi na hatukupata suluhisho, mwishowe tuliishia na njia ya haraka sana ya kunifurahisha ... na hii siku moja na nyingine na nyingine inakuwa nzito .. Sioni kuwa na marafiki wa kiume wa miaka miwili na tayari nina shida hizi ... ikiwa lazima niolewe kama hii, sitaki kuifanya ... Ninajisikia tofauti na marafiki zangu, Sidhani ... sidhani kama ni kawaida kupoteza hamu yangu ya kujamiiana saa 17 ... kuna jambo lazima limtokee ... au sifanyi ...

  61.   DAVID alisema

    Halo kila mtu, unafikiria nini, nina habari njema kwako, jambo lilelile lilinipata lakini kutoka pande zote mbili, yaani, msichana alijifanya mimi na sikutaka kufanya mapenzi, yeye 25 I 33 nilikuwa na wasiwasi basi hadi nilipompoteza, sasa mke wangu 24 mimi 38 hataki baada ya ujauzito, kwa uvumilivu na kujitolea, tumeondoka kidogo kidogo, sasa tunazungumza juu ya vitu ambavyo hatukuzungumza, vitu vya kupendeza ambavyo tulifanya, sisi nimemkabidhi mama-mkwe wangu watoto na tukatoroka mahali pa kufikiria, nahitimisha, angalia Ni kipindi kinachoanza na kuishia na wote wawili, ikiwa inahusiana na homoni, watoto wanaolala katika chumba kimoja , kawaida, ukosefu wa mapenzi kwa wote wawili, kama njia yao ya kuvaa ili kutongoza, ujumbe, barua, na-barua, shughuli, tafrija, marafiki, safari kutoka kwake, safari kutoka kwake, kuishi kati ya familia zinazofanana, ahem: wazazi ya wanafunzi wa mtoto wako. na kwa hivyo kila kitu kinachofanyika maishani. Wanandoa ambao wanapendana sana hushinda, wale ambao hawapati. Kwa hivyo usiwe na wasiwasi, kuwa mkweli na mwenzako, mueleze, kulia, fanya unachopaswa kufanya, lakini ishi kwa sababu haya ni maisha ya asili na kumbuka kuwa kama wanadamu, silika yetu ya wanyama inauliza kwamba mwanamume ana wanawake wengi, na mwanamke ndiye dume bora anayerithi vinasaba vyake kutoka kwa watoto wake, lakini pia inategemea sisi tusifanye kama simba, nitafaulu, na ikinitokea tena sina hofu. Kuwa na ndoa, lazima upoteze vitu vingi, wakati wa kuvumilia, kuwa mwaminifu, kujisikia mgeni, kukataliwa kwa mwenzi wako mwenyewe, na mwishowe umri hauhusiani nayo, kwa hivyo nilijifunza kutoka kwa wavulana kwamba wakati wa miaka 18 hawakutaka tena kuwa na
    na ninajua ya watu wazee kuwa kwa themanini ikiwa wanataka kuwa nayo.
    Natumai kuwa Upendo wa dhati unashinda, na ngurumo za kinyume haraka ili zianze tena, na siku moja wanaweza kuwa na upendo wao wa Kweli. Salamu.

  62.   Carmen alisema

    NIMEKUWA NA MWENZI WANGU KWA MIAKA 4, LAKINI KWA WAKATI WOTE WALIKUWA WAKIPAMBANA HATA Dhulumu na KWA MUDA SIJUI JINSI NINAMJISIKIA. LAKINI PENDA SI KWA MAANA ILIKUWA INAUA KIDOGO KWA KIDOGO KWA DHULUMU ZAKE.
    LAKINI KWA MUDA HAPA ANABADILI SIFA YAKE NA ANATIBU KUWA WEMA LAKINI KWA UHALISI SIJUI NAITAKA. LAKINI KWA MAFUNZO ANAJARIBU KUNITAFUTA NAMKATAA KWA JAMBO SITAKI KUMUANGAMIZA TU NA WEWE SIKU ZOTE NIMEKUWA MDOGO WA JINSIA SIYO C KWA SABABU LAKINI NIMESHANGANYIKA NA NAHISI KUVUTWA NA MTU MWINGINE LAKINI KAA MBALI NANGU KWENYE NCHI NYINGINE LAKINI WEWE IKIWA NINA TAMAA NA NIMEPATA KUIOTA NA NIMEKOSEA NA KUCHANGANYIKA. QM USHAURI. ASANTE KWA KURUHUSU NAFASI HII

  63.   gabriel alisema

    Nataka kuomba msaada kwa sababu mwenzangu atapoteza mke wangu hana hamu na tunaugua, kuna matibabu, hakuna mwanasaikolojia, ambayo inaweza kutusaidia kuanzia sasa, asante sana

  64.   ALE alisema

    Halo kila mtu, ukweli ni kwamba inaniachia utulivu kusoma kwamba watu wengi wana shida sawa ya ngono, na inanisikitisha sana pia, kwa kile nilichosoma hadithi zote zinafanana, huwachanja wanawake na wanaume wanaotoweka kila kitu –Kwa HECTOR HECTOR ushauri wangu ulianzisha uhusiano mwingine sasa. Fikiria ikiwa una shida sasa kwa kuwa hawana jukumu ukiwaacha wakiwa na ujauzito na wana mtoto hautakuwa na mahusiano tena na juu ya hapo itabidi umwone maisha yako yote ... angalia jinsi ya kutengana baada ya kuwa na mtoto ni mgumu zaidi .. ..

  65.   ALE alisema

    angalia suluhisho ni rahisi ... lazima tu ufanye mapenzi na marafiki wako wa kiume au waume wako ikiwa hawataki kuipoteza, usiifanye kuwa ngumu mbele ya shida rahisi. na ikiwa hautaki kumwacha aende, angalia kuwa maisha ni moja tu na lazima ufurahie. kwenda kwa allsssss

  66.   emerald alisema

    Halo, habari yako? Niko kwenye ukurasa huu kwa sababu kile kinachotokea kwangu kwamba sitaki kuwa na uhusiano baada ya kuzaa mtoto wangu nina miezi 8 ambayo nilifungwa kwa upasuaji na sijui kinachotokea kwangu nilikwenda kwa daktari na akaniandikia dawa zingine walinifanya Athari wakati nilikuwa nikinusa karibu baadaye sina umri wa miaka 25 tu na sijui nifanye nini, mume wangu ananiambia kuwa ikiwa hana kama mimi na nahisi wasiwasi sana, tafadhali nisaidie

  67.   aisa alisema

    hujambo napenda nakala hii kwa sababu ninapitia kitu kama hicho na inanitia wasiwasi kuwa sikuwa kama hiyo ilikuwa kinyume

  68.   Ann alisema

    Halo, nina miaka 26 na nimeoa kwa miaka 2 na mtoto wa miezi 10, mume wangu anafanya kazi mbali na anakuja kila siku 15, shida ni kwamba ninataka kuwa naye lakini wakati wa kuwa pamoja anza kufanya mapenzi, siitii mafuta baada ya muda kidogo lakini inaumiza wakati wa tendo la ndoa kuwa ninaweza kujinywesha kitu ambacho sijakata tamaa nisaidie….

  69.   Jorge alisema

    Asubuhi njema, nakuambia kuwa imekuwa miaka 2 tangu tufanye mapenzi na mwenzangu, tuna binti wa miaka 17 na tuna maisha kamili ya kulinganisha na marekebisho ..., mpango wa urafiki ulikuwa wake kila wakati na kwa muda fulani tulijadili…, kuwa na wataalam wanafikiria…., nampenda binti yangu sana na simuendei.
    inayohusiana

    Jorge

  70.   hema alisema

    Halo, mimi, hema, nina umri wa miaka 21 na umri wa miaka 6 ninaishi na sikio langu umri sawa na nina mtoto wa miaka 5, shida yangu ni kwamba nahisi nimepoteza hamu yangu ya ngono Nimekuwa nikifanya mapenzi na kitu kama hiki hakijawahi kutokea kwangu, lakini kwa muda kwa aka kwamba hanipi hamu na nampenda mwenzangu nampenda nampenda sana na 7 nataka kuwa naye lakini shida ni kwamba mwili wangu haujibu sijui ni nini kinanipata na ninaogopa kumpoteza ... kwa sababu anapenda kuwa na mimi na niko hivyo, haitoi ninatamani hata kama ninataka kile ninachofanya, tafadhali nisaidie kwa sababu sitaki kupoteza uhusiano wangu

  71.   irma alisema

    Halo, ninahitaji pia msaada wa haraka, nina miaka 26 na nina shida sawa, sina hamu ya kujamiiana, kwa hivyo ikiwa mtu yeyote anajua dawa yoyote au dawa, nisaidie

  72.   Pao alisema

    Halo, shida sawa nina 40, na mume wangu anataka kila wakati, hii ilianza karibu miaka 4 iliyopita, na uhusiano huo uliharibiwa sana kwa kiwango cha kwamba hakuwa mwaminifu, alidanganya mengi kwamba alikuwa amemaliza na yule kahaba, Mwishowe ninamsamehe, bila Walakini, simvumilii kunigusa, ingawa ninajitahidi sana, sitaki, tunaboresha katika kila kitu katika uhusiano, urafiki, heshima, udanganyifu lakini siwezi kuwa naye , Ninampenda lakini hakuna kitu kinachokuja usiku na sijui tena kubuni, sijisikii hamu yoyote au msisimko naye au na mtu yeyote, nahisi nikishinikizwa sana.

  73.   Ruben alisema

    Ni ngumu sana kwa mke wangu kushauriana na mtaalamu kwa sababu ya kupoteza hamu yake ya ngono; inaonekana yuko sawa na hali hii, kwa kuongezea mafunzo yake ya kitamaduni kwenda kwa mwanasaikolojia ni wazimu, nadhani lazima nifanye bidii mwenyewe Kwa sababu najua shida, lakini sijui nifanye nini, ni mtazamo gani wa kuchukua, kuzungumza juu ya suala hili ni ya kupingana, kawaida huleta hoja na mapigano. Asante kwa kuhudhuria.

  74.   Melisa alisema

    hello! Nina umri wa miaka 0, na ninajisikia vibaya kwani miezi kadhaa iliyopita sikuhisi hamu ya kufanya mapenzi na mpenzi wangu. Tumekuwa wapya kwa miaka 0, na hii haijawahi kunitokea hapo awali, zaidi ya hapo, kabla ya kuwa pamoja siku zote ... lakini siku za hivi karibuni sijisikii hivyo na ikiwa niko naye, ni mapigano. Sitaki kuwa na uhusiano ikiwa sijisikii kama hiyo, na inanisikitisha, kwa sababu nampenda mpenzi wangu, na sitaki afikirie kuwa anachumbiana na mwanaume mwingine au kitu kama hicho.
    Ningefurahi ikiwa utanipa ushauri kwa sababu ukweli ni kwamba, sijui ni nini kingine cha kufanya, huwa ninatoa visingizio vya kutokuwa naye, lakini tayari aligundua na ninajua hapendi hivyo hata kidogo ... asante mapema! busu !! 😉

  75.   MIUJIZA alisema

    Hi Ruben, haujui jinsi ninavyokuelewa, nina umri wa miaka 23, mpenzi wangu miaka 40 tumekuwa pamoja kwa miaka 3 na ni chungu sana kwangu kupitia hali hii, karibu hataki na nakataa kushauriana na mwanasaikolojia sielewi ni nini kibaya kwake mimi hufanya kila kitu kumpendeza, mimi huvaa mavazi ya kupendeza wakati wote wakati niko tayari kwenda kulala au kuzungumza na ukweli sio bure lakini mimi ni wangu nilipendezwa na uzuri wangu, lakini haina maana ikiwa kila wakati ninataka kufanya mapenzi yananijia na visingizio kwamba kichwa chake huumiza kwamba kiuno chake ni kwamba sijui nifanye nini na mbaya zaidi ni kwamba ninataka kuisuluhisha lakini Sijui ni jinsi gani sasa natumai hujisikii upweke katika pambano hili .. hug..mili

  76.   Jimena alisema

    Halo, nina uhusiano wa miaka 2 na miezi 9 ambayo tuliishi pamoja kwa miaka 2 na nusu, mimi ni 22 na 29, mwanzoni tulikuwa na uhusiano kila siku uhusiano ulipokuwa umekomaa, ni wazi chini ya nguvu hiyo lakini bado tulikuwa mahusiano, sisi watoto tulielewana sana kitandani, lakini kutoka wakati mmoja hadi mwingine mwenzi wangu hataki kufanya mapenzi nami, tuko hivi kwa mwaka, nataka sana kufanya mapenzi naye kwa sababu nampenda, na yeye pia ananipenda hiyo ndio ambayo siwezi kuelewa, Kila wakati ninataka kuzungumza juu ya mada hiyo hukasirika na hataki kunipa majibu, kitu pekee ananiambia ni kwamba sitaki, mimi don lazima nifanye kwa sababu nampenda na hii tayari inanichosha na sitaki kumaliza naye ... NISAIDIE TAFADHALI !!!

  77.   paulin alisema

    Halo, nimekaa na mwenzi wangu kwa miaka 3 na nahisi kuwa tayari nimepoteza hamu yangu ya ngono, nataka kuwa naye lakini ghafla nilihisi kama ni kwangu nimemsababishia shida kadhaa kwani anahisi kuwa yeye hapendi tena hata kwamba nina mtu mwingine wa Bin ambaye najua sio hivyo naweza kufanya.

  78.   Veronica alisema

    Halo, mwenzangu anafanya kazi sana na ndivyo nilivyokuwa, lakini kutoka siku moja hadi nyingine hamu yangu ya ngono hubadilika wakati ananiuliza ngono, tunafanya lakini nahisi kwamba ninaifanya kama kusema kuondoka. Kujitolea, ila ukweli, najisikia vibaya sijui nifanye nini na sitaki kumwambia kwa nini ninaogopa kwamba atasumbua kile ninachoweza kufanya kuwa sawa na kabla ya XD.

  79.   Jose Miguel alisema

    Halo, ninaandika kuona ikiwa unaweza kuniongoza katika kesi yangu. Nimeolewa kwa miaka 9 na kutoka kwa ndoa tuna watoto wawili wazuri, mmoja wa miaka 6 na mwingine ambaye yuko karibu kutimiza mwaka mmoja. Walakini, wasiwasi wangu ni kwamba mke wangu amepoteza hamu ya kuwa na uhusiano, samahani, tangu mtoto azaliwe tumelala katika vitanda tofauti kwa hii naongeza kuwa kuna sababu za kisaikolojia ambazo zimesababisha sisi kuwa na hoja kali hadi kwamba ameniuliza amruhusu. Ninafikiria mengi juu ya watoto wangu kabla ya kufanya uamuzi huo, ni nani anayeweza kuniongoza. Asante.

    1.    lu alisema

      usimuache !! kuielewa na usione hii sio shida yake lakini kama shida ya wote kwamba kwa pamoja wanaweza kutafuta njia ya kuyasuluhisha, ikiwa wako pamoja katika hili, shida inakuwa nzito ...

  80.   Abigaili alisema

    Halo, nina umri wa miaka 26, na miaka 4 iliyopita nilikuwa na mtoto tangu wakati huo polepole ukiwa wangu wa kijinsia umeanza kupungua, na sijui nifanye nini kwani kuna wakati ninaweza kuridhika na huko ni nyakati ambazo ni idadi kubwa ambayo siwezi kuridhika na hii inanikatisha tamaa sana, nifanye nini, tafadhali nisaidie!

  81.   Roxana alisema

    Halo, nina umri wa miaka 28 mpenzi wangu 39… tumekuwa wenzi kwa mwaka na miezi 5, alikuwa mara yangu ya kwanza, karibu miezi 2 iliyopita tuliishi pamoja, mwanzoni mwa uhusiano wetu ilionekana kwangu kuwa nilikuwa Sitaweza kumpendeza kwa sababu niliiona na Aliniambia kuwa ilikuwa ya ngono sana, kwani sikuwa na uzoefu, sikujua jinsi ya kuitibu ... au jinsi ya kuitafuta ... kwa hivyo kila wakati alikuwa yeye ambaye karibu alinitafuta ... kwa wakati ilipungua nilijifunza kumtafuta, kumpendeza, ladha yake ... na nadhani jambo bora zaidi ni kwamba nilipenda yeye na napenda kufanya mapenzi naye ... suala ambalo kwa muda sasa tunafanya mapenzi tu wikendi, kabla ilikuwa kwa sababu hatukuishi pamoja, lakini sasa kushiriki kitanda kimoja ni sawa, wakati mwingine nahisi kuwa tayari ananipenda kutoka wajibu, ni kama hasumbuki tena ... hii inanifanya nijisikie vibaya, najisikia mbaya wakati mwingine, zaidi wakati ninamtafuta na ananikataa au hivi karibuni anachofanya ni kuzua maumivu jioni wakati yeye anarudi kutoka kazini kwa hivyo simtafuti, au najua analala mara tu anapolala ... tayari nilimwambia na hakuna suluhisho, anasema kwa sababu ya shida zake kwamba kwa sababu ya kazi lazima nielewe kuwa haiwezekani kila wakati ... lakini wakati yuko sawa sijisikii anataka ... nimekuja kumwambia kwamba ninajisikia kama mama yake (ni makosa kwake kusema, lakini inanifanya nihisi hivyo) kwa sababu namuosha, ninaweka yake safi nyumbani, ninampikia, ninamtunza wakati anaumwa na zaidi nina ngono "ya lazima" mara moja kwa wiki ... Ninaweza kufanya nini zaidi? Nilijaribu nguo za kupendeza, chakula, nikitafuta, ngono ya mdomo , kila kitu! Tayari ninajisikia kuchanganyikiwa na wakati huo huo nikiwa chafu ninapoitafuta sana na tafadhali nione nikifanya hivyo.

  82.   Alicia Larios alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa unaweza kunisaidia kuwasiliana na wataalamu wa matibabu katika jambo hili, kwani shida hii inaathiri ndoa yangu.

    Kweli nitakushukuru sana.

    BYE NA ASubuhi NJEMA

  83.   Pepe alisema

    Halo. Mimi ni mwanaume na sijaolewa kwa miaka 2. Mke wangu hajawahi kuwa na mshindo. Kabla ya kuolewa alisema kwamba anapenda ngono na kwamba wakati tunaolewa tungefurahia sana. Inatokea kwamba wakati tulioa hatukufanya mapenzi hata usiku wa harusi yetu. Alisema nimechoka. Ni wazi kuwa tumekuwa na uhusiano na sina shaka kwamba ananipenda, yeye hapendi ngono. Ninaweza kufanya nini? Nimekata tamaa, ninatumia maisha yangu kumtendea kama malkia, ninafanya kila aina ya maelezo na ninamshawishi kidogo kidogo na kila wakati ninajaribu kumpapasa lakini akigundua kuwa kila kitu kitakuja kwenye ngono ananihama na hubadilisha mada na kurudi baridi na kukauka nami. Yeye hata huwa na mhemko mbaya na ninahisi kama mnyanyasaji mbakaji wakati najua haipaswi kuhisi hivyo! Ninaweza kufanya nini?

  84.   Maria alisema

    Nimevutiwa na idadi ya maoni kwenye wavuti, na shida hii ninajisikia kama mtu wa ajabu na mbaya sana kama wengi wenu, nataka kufikiria kuwa hamu inaweza kuonekana tena na jeli ya testosterone (nywele hazitatoka tena) au na tiba ambazo ni muhimu, bila shaka sisi sote tunawapenda waume zetu au wenzi wetu na hatutaki kuzipoteza, lazima kuwe na tiba vinginevyo kutakuwa na shida za ziada ndio au ndiyo, jambo la msingi ni kwamba tuna msaada wa nusu bora, bila hii kila kitu kinapoteza maana, mungu awabariki nyote.

  85.   Amadou Dialo alisema

    Mke wangu ni mjamzito na amepoteza kabisa hamu yake ya tendo la ndoa na hiyo inanisumbua kwa sababu hatuna mianya nzuri kama hapo awali. Ningependa kujua ni nini nifanye ili kufanya kila kitu kurudi katika hali yake ya awali. Asante sana mengi kwa umakini wako kwake.

  86.   alex alisema

    Halo, naitwa Alex, niko karibu na mwenzangu, ana miaka 23, tuna msichana wa miaka 2, lakini tangu alipojifungua, maisha ya ngono hayafanani na hapo awali, anasema anahisi sana ya maumivu wakati ninamuingia, na tukabishana, ndio sababu sitaki kumuumiza anasema kwamba hahisi hamu ya ngono kusoma maoni yake natambua kuwa kuna wengi wetu ambao hupitia shida hiyo hiyo

  87.   Cesarkun alisema

    Halo, naitwa Cesar. Nina umri wa miaka 19 na nimekuwa na mwenzi wangu kwa mwaka 1 tunapofikia hatua fulani katika uhusiano wetu, kwani sisi sote tayari tunataka kuwa na uhusiano, ambao haupewi x shida tofauti ambazo wanaingia: Ukosefu wao wa usalama, wazazi wao wanaodhibiti nk. Kwa hivyo, ukweli ni kwamba sasa anauhakika kabisa na anataka kuifanya, lakini basi napenda kwamba nimepoteza hamu au kitu kama hicho, sijisikii sawa na nilivyohisi kabla hajaamua. Nini kimetokea? Natafuta tu ushauri Tnx

  88.   Diana p alisema

    holo mimi ni mwanamke wa miaka ishirini ambaye alikuwa na mtoto wa kiume nampenda mwenzi wangu lakini nilipoteza wasiwasi wangu kufanya ngono na nadhani hii inaweza kumuathiri mwenzi wangu na ninataka hii, tafadhali, naomba msaada.

  89.   erika alisema

    Halo, habari yako? Nataka unisaidie kwa sababu na shida yangu, siwezi kuwa na shida sana na mume wangu kwa sababu sina hamu ya ngono, nina unyogovu, lakini sijui kama hiyo ndiyo nyumba itaharibu, ndio maana jinsia mbaya sana sijui Aser naomba nini mchana na usiku nisaidie xfa sijui nifanye nini

  90.   Anita alisema

    Halo, mimi ni mwanamke wa miaka 20, nina mvulana wa miaka 0, ana umri wa karibu miaka 4, na nimemuacha baba wa mtoto wangu
    Miezi 8 iliyopita niliolewa na mvulana wa miaka 19 mwanzoni nilikuwa nikifanya mapenzi kila kidogo lakini kwa muda sasa nahisi nimechoka napata uvivu mume wangu anahuzunika sana sikumpenda tena na kwa sababu hiyo lazima nifanye mapenzi lakini siipendi tena, sio kwamba simpendi, nina shida tu ambazo haziniruhusu nifikirie kufanya ngono.

  91.   Vanessa alisema

    Halo, nina miaka 32, nina watoto watatu, binti wa miaka 7, mtoto wa kiume wa miaka 5 na binti wa miaka 3, najitolea kabisa kwa watoto wangu na nyumba yangu, mimi nina shughuli nyingi na sitaki chochote, ngono ni kwangu Imekuwa jambo la mwisho ambalo linaweza kunichokoza, wakati mume wangu ananiuliza tufanye ngono, huwa nampa kisingizio cha kutokuwa nayo lakini mwishowe ninakubali ili asijisikie vibaya, lakini tunakwenda moja kwa moja kwenye tendo na usicheleweshe zaidi ya dakika 4 hata, hadi nikijisikia kuchukizwa ninapofanya, nifanye nini kufanya mabadiliko haya, yangu Mume ananipenda lakini tayari sidhani, .. utanishauri nini…. Asante

  92.   laura alisema

    Halo nina miaka 27 na ninatambua kuwa hii ni mbaya zaidi kuliko nilivyofikiria, nimekuwa na mume wangu kwa miaka 8, nina watoto 2 1 kati ya miaka 5 na mwingine wa karibu mwaka 1 wakati niligundua kuwa nilikuwa na mjamzito mtoto mwingine nilianza kujitoa kwa kuwa na mahusiano na nilipojipa raha niliendelea na kitu kile kile, sasa ni mbaya zaidi nimekuja kujisikia kuchukizwa na mwenzangu na sistahili, ni nzuri sana na mimi, anatibu kama malkia lakini sijisikii hamu yoyote kwake na hata m nimeudhika k kunichukua ... Na anasema kwamba angalau nampa makombo ya mapenzi yangu, ni kwa kitu pekee ambacho kon nini kc iko katika sura na sio ck ni nini amani km sikuwa hivyo na siku chache au miezi kwangu hainipi hamu ya tendo la ndoa na nina hata niliomba talaka lakini aliacha, nitafanya nini ???? wakati mwingine puenzo k nini km amani ni kwa sababu ya makosa k kometio zamani na k siwezi kusahau na labda tayari iliniathiri na sasa k amebadilika siwezi kusahau kila kitu k kilitokea wakati uliopita siwezi kufunga mlango huo kc fungua kedo nisaidie Tafadhali km nishauri sijisikii hamu kwake ni kawaida k kupitisha hii ??? au ni tu kiwewe kiakili km paza …….

  93.   Ann alisema

    Naitwa Ana nina umri wa miaka 28, nimekuwa na mpenzi wangu kwa miaka 6, sijawahi kufanya mapenzi mara ambazo tumejaribu kila kitu sawa mwanzoni na ghafla hamu yote inaondoka na sitaki kuendelea, kitu cha kushangaza kinanipata kwamba sitaki sitaki hata kunigusa, zaidi ya hayo kuna nyakati chache sana ambazo ninataka anibembeleze. Samahani sana kwa haya yote kwa sababu nimepoteza mali yangu yote ujana na nimemfanya ampoteze pia. Jinsi ningependa kuwa tofauti, lakini nimekuwa sawa, kabla ya mpenzi wangu pia nilikuwa na mambo mengine ya mapenzi na sikuhisi hamu nao ambayo yaliniacha kwa sababu hiyo nilifikiri kwamba kwa wakati ilibadilika na nateseka sana kwa haya yote yanayonipata, badala ya hiyo ni mara ya kwanza kwamba nathubutu kuiambia, ikiwa mtu anaweza kunisaidia tafadhali.

  94.   Carla alisema

    holo nina umri wa miaka 28 na sitaki kuwa na mume wangu siku zote huwa nikimkataa lakini kabla haikuwa hivyo nilikuwa nikitaka lakini sio tena, amesubiri lakini wakati mwingine inampa sana kero ambayo hajui afanye nini wakati hiyo itatokea ambayo ninaweza kunijibu ni ya haraka

  95.   Upweke alisema

    Halo, unajua, nimekaa na mwenzi wangu kwa miaka 6 na mwanzoni uhusiano wetu ulikuwa unaenda vizuri sana, wote tulifurahiya sana, lakini sasa, sijisikii kufanya ngono na tunapofanya mapenzi, mimi usisikie chochote. ukweli ni kwamba hii inanichanganya, kwani sijui nifanye nini.

  96.   NENA alisema

    AY NOO IKIDHANI INAONEKANA KWAMBA NI ZAIDI YA Q YA KAWAIDA BAADA YA WAKATI TAMAA YA JINSIA KUPOTEA, LAKINI NADHANI IKIWA HATUJALI KUWEZA KWA MFANO, TAZAMA PONA NA WETU AU BILA WAUME WETU, NENDA KWENYE MOTEL, FANYA VITU VYA KICHAA KAMA KUCHUKUA KWENYE GARI, KUTUGUSA, KUCHEZA NGOMA ZA KIASILI, USIONE VITU VINAVYO HIVYO, KUNA UWEZO WA KUPOTEZA WANAUME WAPENDA NA WANAWEZE KUTUPA NYUMA MILELEO YA BINADAMU! NATUMAINI NA ITAKUHUDUMIA WALA SINIONANI WAKATI WOWOTE KATIKA HALI ZAKO!

  97.   ndio alisema

    Halo, nina umri wa miaka 46, sijui ni nini kinanipata, kuna wakati mimi hufikia mshindo, lakini ninagundua kuwa kidogo kidogo inaniondolea, na inanisumbua kuwa ni mume wangu tu ndiye anafikia tupu. na sina, nisaidie.

  98.   walipigana alisema

    Halo, mchana mwema, nataka msaada, shida yangu ni: Nina miezi 7 na rafiki yangu wa kike, mimi na yeye tunapendana, lakini shida ni kwamba wakati tunataka kufanya ngono, huwa siachi, nahisi kwamba ikiwa itatoa raha yangu, lakini wakati huu ingekuwa mara 2 kwamba Jambo lile lile linanitokea na ninaona aibu sana, ikiwa tungefanya hivyo kabla ya mara nyingi lakini kidogo kidogo ninahisi kuwa sina tena ujenzi, nifanye nini? ninahitaji msaada tafadhali kwa sababu nampenda umri wangu ni 18 na wake ni 17 na kweli sitaki kuipoteza ikiwa utanisaidia tafadhali na asante furaha mchana !!

  99.   morris alisema

    tumekuwa huko kwa karibu miaka 6. Tulikuwa na maisha mazuri sana ya ngono hadi mke wangu alipofunga mirija yake na kupoteza hamu yote ya ngono… juu ya hayo hataki tena kumbusu, kumpapasa, kuongea naye, ananigeuza uso akionyesha kukataliwa sana. kuelekea kwangu. Anasema kwamba ananipenda lakini haionyeshi kama hapo awali. Ni moja kwa moja zaidi, haionyeshi chochote tena. Ninampenda sana na ninajisikia vibaya sana juu ya hii. Ninafikiria hata ninapoteza kujistahi kwangu na hiyo inanifanya nizidi kuwa mbaya ... nyingine pia ni kwamba yeye halali tena kwenye kitanda kimoja na mimi. analala na binti zangu na hiyo ni mbaya sana kwangu. nifanyeje ???? Ikiwa ninazungumza naye au nikimwendea, ananiepuka na kunituma kwa shit ... tafadhali nisaidie, sisi ni vijana na sitaki maisha yangu ya ngono yaishie saa 32. hapana!

  100.   kijito alisema

    Halo, nina umri wa miaka 21 na nimekuwa kwenye uhusiano na mpenzi wangu kwa miaka 4. Ninajua kuwa ni kawaida kwamba mwanzoni mwa uhusiano matamanio ni makubwa kwa sababu unakutana na mtu huyo na ni kitu "kipya" unachoishi na mtu huyo, lakini kwa kweli sijui nifanye nini kwani anahisi kidogo hamu ... Anafanya kazi masaa mengi (na najua yuko kazini) na ninaelewa kuwa hii ndio sababu ya kupoteza hamu, lakini wenzi hao wanazidi kudhoofisha ... ana umri mkubwa kuliko mimi kwa miaka 6 na siamini kwamba katika umri huu anapitia hiyo ... (baraza la neema !!)

  101.   pamela alisema

    Unajua, pia nimepoteza hamu yangu ya kujamiiana na mwenzi wangu, nina mtoto wa miezi 9 na anataka kuwa nami lakini nahisi sijisikii hivyo, sijui kinachotokea, tafadhali nisaidie, nina wasiwasi sana juu ya haya yote, ikiwa lazima niombe msaada na ni nani? lazima niende

  102.   Ricardo alisema

    Halo kila mtu, haswa Maria Teresa ambaye ushauri wake ni mbaya zaidi ya wote (sijathubutu kumuhukumu, lakini anaonekana kama mbwa ambaye hufanya mapenzi na mbwa wa kwanza anayemnusa) na Pepe, kumpa maneno machache ya kutia moyo, matumaini na FE.
    Mimi sio mwanasaikolojia au mtaalam wa jinsia, tu mtu aliyeolewa mwenye furaha, ambaye aliweza kuweka hamu ya ngono hai katika ndoa yake kwa miaka 20 ndefu na mwanamke miaka 10 mdogo wangu.
    Ingawa sio miaka yote ilikuwa katika utimilifu wao wa kijinsia (kulikuwa na heka heka), hafla moja ilibadilisha uhusiano wetu kwa njia ya kuvutia! Na ninataka kushiriki na nyinyi nyote. NITATATUA TATIZO KWA WENGI ... NINAHAKIKISHA!
    Shida ni ukosefu wa kivutio ... lakini hiyo sio sababu kuu ..
    Kiini cha shida ni….
    KUSHINDWA kumweka MUNGU katikati ya wanandoa !!!
    Wacha nikuambie kitu….
    Wakati mmoja (mwanamume au mwanamke) hamwekei Mungu juu ya vitu vyote ... anaanza kuishi maisha yake katika ulimwengu uliopotea. Ulimwengu ambapo adui wa Mungu (malaika aliyeanguka) anatawala kikamilifu ..
    Mimi sio mpenda dini, au msaidizi wa bendi, au mchungaji, au mhubiri, au kitu kama hicho, kama nilivyosema hapo awali ..
    Lakini ukweli ni mmoja tu ... na Biblia inasema wazi ..
    Ndoa lazima iwe kati ya tatu (kwa sababu uzi wa nyuzi tatu haukatiki!)
    Mhubiri 4:12 (New International Version)
    12 Ni mmoja tu anayeweza kushinda,
    lakini wawili wanaweza kupinga.
    Kamba yenye nyuzi tatu
    si rahisi kuvunjika!
    Kulingana na biblia hiyo uzi wa tatu (au kamba), ni Yesu
    ikiwa utamweka YEYE katikati ya ndoa… kila kitu kitakuwa sawa .. hata kwenye ngono !!!…
    kwa kukosekana kwake, Upendo na kila kitu kimekwisha… mapema au baadaye itakuwa imekwisha!
    sasa wacha nikueleze kwa njia halisi ya vitendo ... kutoka kwa maisha ya kila siku….
    sawa?
    katika miaka yangu ya 20 nilikuwa kijana anayependa sana ...
    Nilipenda wasichana wote ..
    wengi wetu vijana tuko hivi ...
    na nilifurahi kuona mmoja na mwingine ..
    Kwa kuwa alikuwa na utajiri na wakati, sawa…. Alitembelea maeneo ambayo mtu anaweza kujitolea kufurahisha macho. hiyo iliniletea tabia mbaya !!
    Tayari umeoa…. Sikuweza kusaidia kutazama mbali wakati mwanamke mzuri aliponipitia… (nilianza kuvaa glasi nyeusi ili asigundue). Ni wangapi kati yenu mnajisikia kutambuliwa?
    Matokeo ya moja kwa moja ya kutazama kando ... husababisha ukweli wa busara na wa zamani, ambayo inasema:
    «Bustani ya jirani itaonekana kijani kibichi kila wakati kuliko bustani yetu ...»
    au kwa maneno mengine ... mke wa jirani anakata rufaa zaidi ya yake ..
    Ni jambo linalowapata wanaume na wanawake wanaotembea (ulimwenguni) bila macho yao kumtazama MUNGU ..
    wakati wa kujitolea ..
    na kwa kusadikika sana na UPENDO, mkubali MUNGU moyoni mwangu.
    maisha yangu yalibadilika DEGREES 180!
    Ilichukua zamu kubwa!
    Niligundua kuwa nilikuwa nikifanya VIBAYA kuona visivyo vyangu ... na SASSS ..
    ACHA KUFANYA HIVI !!!
    Sijawahi kufungua ukurasa (kama Playboy) ... na ponografia zaidi ...!
    Futa barua pepe zote zilizokuja kwangu kutoka kwa marafiki hao ambao hutuma tu wanawake uchi kwenye wavuti ...
    Wakati mwanamke mzuri alipopita pembeni yangu ... nilifikiri ... Mwanamke huyo ana baba (kama nina binti) ambaye anampenda na hatapenda kutazamwa vile, na hakika mume au mpenzi ambaye ni kumngojea ... na ... .. na HIYO HAKI katika MOYO na AKILI yangu,…. Nilianza kuwaona wanawake NJE kwa mtazamo tofauti kabisa ..
    ahhhh na MUHIMU SANA ... sikuwaona kwa zaidi ya dakika 1 .. au tuseme niliangalia pembeni, ..
    Unajua kwanini ?? Kwa sababu SHETANI NI MBAYA NA ANAOGOPA ... na MWILI (MWILI WA MTU) NI DHAIFU !!!
    Kwa hivyo ikiwa ningewatazama kwa zaidi kidogo ... akili ilianza kupanga (FANTASIES), ambazo hazilingani na mawazo ya MTU ambaye ametoa moyo wake kwa MUNGU ..
    nilipoanza kufanya hivi… ..
    niamini MARAFIKI x TAFADHALI !!!
    Nilianza kumuona mke wangu katika DIMENSION nyingine. >>!
    ghafla ALIKUWA ni mwanamke PEKEE ambaye alihisi MVUTO MKUBWA kwake ...
    MTAZAMO huu ... ulinirudishia shauku na HAMU kwa mwanamke ambaye MUNGU alinipa kwa njia ambayo sikuwahi (au kuolewa hivi karibuni).
    ndio sababu marafiki zangu ... naweza kukuambia na UHAKIKA WA KIASILI ..
    Kwamba suluhisho la WOTE WEWE… haliko katika mwanasaikolojia, wala mtaalam wa ngono… ni katika KUMWEKA MUNGU katika MIOYO yenu…
    Inasikika rahisi lakini sio…
    BIBLIA inasema kwamba YEYE (MUNGU) ni Knight .. kwa sababu Yeye anabisha hodi na kubisha…
    lakini aliye ndani lazima afunguke ...

    HAITALazimisha MLANGO KAMWE ...
    Kuna wengi walioitwa (Biblia inasema) na wachache wamechaguliwa….
    Lakini mlango ni mwembamba na njia nyembamba iendayo uzimani, na ni wachache wanaoipata.
    Mathayo 7: 13-15 (katika Muktadha) Mathayo 7

    Ingawa kila kitu ... kwa bahati mbaya kumalizika vibaya. IMANI yangu ilidhoofishwa wakati fulani na nikamruhusu shetani aingie… au kwa maneno mengine… kamba iliacha kukwama-tatu… na ikakatika!
    Nilijaribu kuokoa ndoa yangu ... nikamwambia suluhisho liko wapi ... nikapendekeza kwenda KANISANI ... HATA JANA !!!!
    lakini hataki….
    kwa hivyo hakuna kitu kingine cha kufanya…. Ninahisi mchanga sana (mimi ni 47) na bado ninataka ngono kila siku.
    Fuata ushauri wangu, TAFUTA MUNGU. Ikiwa WOTE wawili wataikubali katika mioyo yao, PASILI itakuwa katika maisha yao KUFANYIWA UPYA kwa kiwango kwamba watajisikia HAMU na HUSIA kuliko wakati walipokuwa kwenye HONEYMOON !! JARIBU !! NI BURE .. halafu acha Ushuhuda wako hapa… ..
    Tunakusalimu,

    Ricardo

    1.    Marina Gal alisema

      Mbaya sana umemruhusu Shetani aingie .. kwa bahati mbaya sisi ni dhaifu sana !! baraka kwa kufikiria kama hiyo

    2.    Rocio alisema

      Habari: Ricardo, mimi ni Rocio, unajua nakubaliana na wewe, nilikuwa na shida kama kila wenzi katika siku zilizopita, lakini tunapomkubali Mungu katika uhusiano wetu, sijui jinsi, lakini Mungu alinipa vipepeo hao kwamba nilikuwa nimepoteza miaka michache iliyopita .. Mungu yupo na hakuna mwanasaikolojia bora, daktari nk. kuliko Mungu mwenyewe.
      Heri ... ..

  103.   DYANA alisema

    HOLLO JINA LANGU NI SIKU NI MWAKA 1 NA MIEZI 3 ILIYOPITA NA MPENZI WANGU, NA MWEZI 1 ULIOPITA HATUJIPATIE NA IKIWA NINAZO, SINA LUBRICATE NA NINA UCHUNGU NA ANANIDANGANYA SANA NA KWANGU INAVUTA SANA, HAPO MWANZO ILIKUWA SIKU KATIKA AU WAKATI TAMASHA LILIPAKWA RANGI, TULITENDA MARA 3 USIKU, SASA SITAKI NA AMESHINDA NA ANA MAANA ANAJUA UPENDO WANGU ILA MWISHO NAFSI YANGU INAUMIA WAKATI SIJARIBU KUANZA NAJIBU Q ME PAAASAAA ?? LAZIMA NIONGEZE Q NILIKUWA MTENDAJI SANA KATI YANGU ... NINAMPENDA NA SITAKI KUMPOTEZA NOR Q ANANIDANGANYA SINGESIMAMA…

  104.   buibui alisema

    Yote haya yanaonekana kuwa sawa kwangu, lakini sawa, sielewi chochote, nimeenda miaka miwili bila kwenda kulala na mwenzangu na juu ya hayo nimefanyiwa upasuaji mara kadhaa na ananiuliza tu ngono lakini mimi Hata sijisikii kumpiga busu kwa sababu itakuwa

  105.   Martha Iliana Moreira alisema

    Halo, inachosema kwenye daftari ni kweli, kwa sababu mimi ni mchanga sana na nina dalili sawa na ile dokezo linaangazia. Nina umri wa miaka 25 na tayari nimetafuta mtaalamu na hakuna yeyote anayenipa matokeo, nifanye nini au nipe njia ya kujiponya shida hii ya ukosefu wa hamu ya ngono

  106.   Samantha alisema

    Halo, hii ni mara yangu ya kwanza kumtaja mtu na inanitokea kwamba nina mpenzi wangu kwa miaka 2, ana miaka 35 na mimi nina 24, na inakuwa kila wakati mimi ndiye ninataka kuwa na mahusiano na yeye na inaonekana kwamba inamsumbua Inatokea kwamba inaonekana kwamba mimi ni mwanamke wa ngono sana (ingawa siamini kabisa), au ni kwamba hanitaki kingono, sielewi, tunapenda kila mmoja na nina hakika kuwa ananipenda, lakini sielewi ??? vipi? Au hapendi jinsi ninavyompenda au sijui? Kweli, inanitia wasiwasi, ilikuwa haijawahi kunitokea, inanifanya nijisikie vibaya sana, hahaha wakati mwingine nikisema kitu kinachojaribu kama leo nitakulipa vile vile .. Ninapata utani ujanja juu ya hilo unafikiria tu ¨ na unajua nini mzaha na utani mtu anasema kile mtu anafikiria ... Sijui nifanye nini? Nifanye nini ikiwa ninataka kuwa naye? Je! Mimi hufanya nini wakati mwingi, nikivumilia? Sijui, tunafikiria kuoa ... na hii itabadilika na ndoa? Sijui na ikiwa bado ni sawa? nifanye nini?. Tafadhali, mtu ambaye anaweza kunipa ushauri, ningeithamini sana kwa kuwa siwaambii marafiki zangu, nina aibu, wameridhika kabisa.

  107.   karina uk alisema

    Halo nina miaka miwili na mwenzi wangu lakini nahisi kuwa tayari nimepoteza hamu yangu ya kujamiiana na ikiwa nina wasiwasi nina miaka 34 na 35 na watoto ameachana na mimi pia nimetengwa na watoto, wawili hawa labda hawana mkazo ex wake ambaye ni mzuri sana kwamba kwa sababu yake tumekuwa na shida lakini tunaelewana vizuri, ukweli ni kwamba, sielewi, naweza kusema nini?

  108.   mayerlis alisema

    Halo, maoni hayo yalinipigia simu na ninataka unisaidie kwa f …………. Sijui ni nini cha kufanya, nina umri wa miaka 4 na mwenzi wangu kuishi pamoja, lakini nina hamu ya ngono ya kusisimua kupita kiasi, nataka kuwa naye angalau mara mbili kwa siku na wakati mwingine wakati hautaturuhusu na inanisumbua mbaya mbaya na sielewi ni kwanini na Usiku hamu ni nyingi ... .. na mwezi mmoja uliopita hatujaonana tu asubuhi kwenda kazini na usiku alikuwa na chakula cha jioni na ilibidi aende kazini na sio sawa tena anapoteza hamu yake sijui nini kinamtokea, tuko makini sana kwa maana hiyo alikuwa anacheza sana na aligundua vitu lakini sifanyi tena ninachofanya kwa yeye kupona ambayo sijui ikiwa ni kwa sababu ni vigumu kuonana tena hatuzungumzi yeye haniambii mambo yake amwamini Amekwenda ……… nisaidie nina mkazo sana juu ya hilo .. usiku mzuri wewe

  109.   Amani alisema

    Sikuwahi kufikiria kupata maswala haya kuwa mazito sana nilifikiri kwamba mtu huyo siku zote ndiye mwenye shida ya kijinsia kwani kwenye Runinga tu wanazungumza tu juu ya mwanamume anayepitia shida hiyo na hawazungumzii juu ya mwanamke huyo. Kitu kinachopaswa kutokea ambacho kinasaidia wanawake pia au wataaibika zaidi kuchapisha hiyo kwani inasemekana kuwa wanawake wanaweza kuwa na orgasms 2 au 3 katika uhusiano mmoja na kwamba wanaume wanapaswa kusubiri dakika 15 hadi 20 kupata tena.uhusiano huo wa ngono. Ninatambua kuwa kitu kama hicho kinatokea kwa wanawake. Nikiwa na mke wangu siku za hivi karibuni, kwa wakati huu, imechukua muda mrefu kufanya ngono kwa sababu yeye ndiye ambaye hasikii tena hamu. NINAMPENDA. Ninamuelewa. Yeye mwenyewe anazungumza naye mimi nikisema kwamba ingawa mimi nilimmbembeleza hajisikii vivyo hivyo nilimwambia aone daktari au daktari wa wanawake au yeyote anayeweza kushauri nini cha kufanya. Wakati mwingine huwa mbaya kwake mimi hufanya kila kitu wanandoa wanaweza kuwa kuonyesha kuwa mtu anaweza bado kuwa na umri wa miaka 45 na 22 ameoa tuna mtoto mmoja tu wa kiume wa miaka kumi na tatu na hataki kumtibu na nina. kwamba tunakwenda kwa daktari au kuwa kitu na yeye anafuata tu mtiririko ananiambia kwamba inaonekana kwangu kwamba aliniambia nisitumie dawa hizo za samawati ambazo nililazimika kufanya lakini zile ninazochukua tu katika wakati wa jambo lenye uzoefu zaidi Ninawachukua kwa sababu ingawa nina ugonjwa wa sukari wananisaidia lakini hata hivyo, kama hali ilivyo, sishiriki. Lakini haunifanyi nikubembelee na jinsi ninavyokuwa mpole na mwenye upendo naye, nilidumu miaka mitano kama mchumba naye na kama nilivyosema, tuna miaka 22 ya ndoa na najua kuwa ni umri ambao wenzi ni kweli wanandoa kama mwanamume na mwanamke ni raundi ya pili ya maisha yetu, katika maisha na katika uhusiano wa karibu, sitaki tena kusema chochote kwake na kuwa na uhusiano huo wa kimapenzi hadi atakaponiona aone kuwa ninataka tuwe pamoja . Nipe ushauri, ongea sasa au nyamaza milele ikiwa mmoja wao atakuja kufikiria mambo mengi kwa sababu kila kitu kimeisha na sio kama hapo awali. Salamu na tunasubiri maoni, asante

  110.   MARTHA alisema

    Tazama, nina umri wa miaka 32, sina mume, mimi ni mwanamke asiyeolewa na nilikuwa na mwenzi, lakini nina kuchoka na inaisha kwa sababu hainipi hamu yoyote ya ngono.

  111.   yangu alisema

    Nina umri wa miaka 26 na mimi na mume wangu tunafanya ngono mara moja kwa wiki nataka kujua ikiwa ni kawaida katika umri wa miaka 26 nina wasiwasi kwa sababu mimi ni mchanga.

  112.   mtoto alisema

    Nina umri wa miaka 26 na nina mwenzangu naye kwamba ukaribu sio suala tena kwangu, hawanipi matamanio, ananitafuta n ukaribu lakini inanisumbua kwamba alinibembeleza, alinibusu, hapana ikiwa ni shida sana ambayo tumekuwa nayo oh ni mwili wangu ambao una shida oh hakuna upendo?
    Unafikiria nini, unashauri nini?

  113.   Anabel alisema

    Ukweli ni kwamba ni hali ngumu kwa sababu nina umri wa miaka 27 na nina shida na nimepoteza hamu yangu ya kujamiiana na jambo baya zaidi ni kwamba nina mume wangu wa miaka 31 na anafikiria ni kwamba nina mwingine, sawa sasa siipendi lakini ukweli ni kwamba ninajisikia kuridhika sana naye kama mwanamume lakini anaamini kuwa yangu ni hadithi

    1.    Beta90_ alisema

      Sisi ni sawa Anabel, mimi pia ni sawa

  114.   kelly alisema

    Nina umri wa miaka 19 lakini wakati ninataka kuwa na mwenzi wangu sijisikii kuwa pamoja naye sijui nifanye nini, na kidogo kidogo ninapoteza hamu ya kuwa naye na nina wasiwasi kwa sababu ghafla atafikiria kuwa niko na mwingine

  115.   biashara alisema

    Ami hufanyika kwangu kwamba asubuhi nasema sasa ikiwa usiku ikiwa ninataka, usiku unakuja na nahisi kama sina! Kwa kuwa tumekuwa wanandoa ambao wamechunguza ujinsia wetu kwa ukamilifu, ninajisikia vibaya kwa sababu sijisikii hamu na wakati mwingine ninaikataa, nampenda lakini sijui kinachonipata tafadhali nisaidie! Sisi ni michache ya 26 na 38 kwa sababu bado anahisi hamu au sio mimi?

    1.    lu alisema

      Hasa kitu kama hicho kinanitokea, kuna wakati ninaamka na yuko kazini nasema, usiku wa leo ndiyo, leo ninajisikia, lakini basi hamu yangu ya ngono inaondoka, kwani hapo awali tulikuwa tukifanya ngono tena, lakini tangu Nilianza kunywa vidonge hamu yangu ya ngono imepungua sana ..

  116.   kimberly vargas hernandez alisema

    Mimi ni msichana wa miaka 20 na mume wangu ana miaka 40 na ukweli ni kwamba hamu yangu ya kujamiiana imepungua, kwanini hilo linanipata ????????

  117.   Isabel alisema

    Halo, nina umri wa miaka 23 na ni ngumu kwangu kwa sababu faragha yangu ilikuwa inafanya kazi sana na sasa imekuwa baridi sana, mke wangu ananiuliza nimpe vitu kadhaa au afanye vitu lakini sijisikii hamu au motisha na mimi jisikie vibaya kwa sababu wakati Tulianza uhusiano na vitu vyote hivi na sasa namwambia tu kwamba sitaki na ni shida kwa sababu najua haikuwa mimi kama hivyo na ikiwa sitatafuta msaada au sababu uhusiano wangu utaisha x kuvunja

  118.   rozi alisema

    Halo, nina umri wa miaka 34 na sitamani tena sexorpsi

  119.   Mei alisema

    Kwa nini wanaume wanafikiria kwamba ikiwa mtu hataki kufanya ngono, ni kwa sababu ana mwingine au hataki mmoja, hawaelewi kuwa ni ukosefu tu wa hamu

  120.   ALFONI alisema

    WEMA! NINGEPENDA MAONI, MKE WANGU NA NIMEFUNGUKA KUFANYA MAPENZI ILI Aniambie KWA VITENDO KILA KITU ALICHOFANYA KWA WOTE NA MPENZI WAKE NA KWA MZEE MZEE ALIYEOLEWA, KWA HAKIKA! ALIFANYIWA NA MPENZI WAKE, TUNAZUNGUMZIA TAMASHA, TUNAOTA NA WATU WENGINE, HATIMAYE LAKINI YEYE ANAYEJUA NI MOTO BAADAYE ANA WAPUNGUZAJI WA NGONO NA HIYO NI MBAYA KWANGU …… .Asante

  121.   lily alisema

    Halo, naitwa lily, nimeolewa kwa mwaka mmoja, kila kitu kilikuwa kikienda vizuri lakini mwishowe mume wangu anaishi akilalamika kuwa hana mwisho wa kulipa hii, kwamba kulipa kitu kingine, tayari amenichosha, nina kuondolewa hamu yote ya kukauka sitaki chochote naye, ananichukiza wakati anataka ngono, nakuja duper nimechoka na kazi pamoja na mafadhaiko ya kusikiliza nitafanya kila siku kuishi kulalamika juu ya kila kitu sio halali, kwa sababu mimi ni mwanamke silalamiki, ananiambia kuwa gharama zake ni kubwa, wakati mwingine nasema ikiwa huyu ndiye mwanamume ambaye nilitaka, nachukia watu hasi ni kwamba kitu pekee kinachonipata ni kutoka yeye, .. ananiambia kuwa niko na mwingine .. kwa nafa kwa sababu nampenda, kile nachukia kulalamika juu ya kila kitu.

  122.   chipiplus alisema

    Kweli, kwa muda sasa sijisikii kama hiyo, hebu angalia mara moja nitakapoanza vizuri lakini sijisikii kitu chochote, na nimekuwa na mwenzi wangu kwa miaka miwili na nusu, na ninampenda sana, sijui lakini kufikiria kwamba sitawahi kuhisi kama ilinishinda sana.

  123.   Fernando andres alisema

    HELLO NAHITAJI MSAADA WAKO MWENZI WANGU NAMUVUTA NAMUVUTA HADI AENDE KIJINGA KWA KUWA NAMI KITANDA LAKINI HAJISIKIE NA SIWAZI KUWA NI MJUMBE WANGU NAMKAMILISHA KWA KISS ZOTE NINAZOGUSA ZAKE ZOTE SEHEMU ZAKE NA NAMFANYA AJISIKE KWA HIYO NATAMANI ANIAMBIE Q KUHUSU UZAZI NDANI LAKINI ANANIambia KUWA HAJISIKI ANATAKA KUJISIKIA UTANGULIZI UNAISHA LAKINI KWA KWELI SIJUI TU NIFANYE NINI, NISAIDIE KWELI NC ikiwa NI KWA AJILI YA TATIZO KWANI AMEKUWA NA ANEMIA KWA MUDA MREFU AMBAYO ANAISHI NA PESA NYINGI ANACHOKA HARAKA ANAPOTEMBEA KIDOGO NA KWA SABABU HEWA INATOKA MARA KWA MARA INAWEZA KUWA TATIZO, TAFADHARI JIBU JIBU

  124.   Lius Francisca alisema

    Naitwa Francisca lius, na niko USA .. Maisha yangu yamerudi !!! Baada ya miaka 2 ya ndoa kuvunjika, mume wangu aliniacha na watoto wawili. Nilihisi kuwa maisha yangu yalikuwa karibu kuisha na karibu kujiua, nilikuwa nje ya kamisheni kwa muda mrefu sana. Asante kwa mchawi anayeitwa Dk Jatto, ambaye nilikutana naye mkondoni. Siku ya uaminifu, nilipokuwa nikivinjari wavuti, nilikutana na ushuhuda mwingi juu ya spell caster huyu. Watu wengine

  125.   jose alisema

    Ninaitwa José.Nimekuwa nimeolewa kwa miaka 35 na nimekuwa sana katika ndoa yangu, lakini kwa miaka sita, kila kitu kimekuwa mbaya kama wenzi wa ndoa. Lakini miaka mitatu iliyopita nilikuwa mgonjwa sana na nimeishinda, lakini mwenzangu hakutarajia kupona kwangu na tangu wakati huo kuishi kwangu kumekuwa mbaya zaidi, na nimejaribu kwa sababu ya hali ya familia yangu na watoto wangu.
    Mke wangu ni mpenda sana kike, omba msaada usimpoteze mwenzi wangu na ndoa. Bado nampenda.

  126.   mchambuzi alisema

    Halo, mimi ni Carlos. Nimeolewa kwa miaka 12. Tuna watoto 4. Tunaishi kwa unyenyekevu. Ukweli ni kwamba ningependa kumuelewa mke wangu kwa sababu ninaogopa kuwa hanipendi tena au ananiacha namtambua tofauti na ninajua kuwa yeye ni mwaminifu kwangu lakini sielewi kuvunjika moyo kwake na njia yake ya kunichukulia bila kuwa na shida yoyote, mtazamo wake na ukosefu wake wa hamu ya tendo la ndoa ni kile sielewi, wakati mwingine inaweza kwenda hadi mwezi bila kufanya mapenzi na kwake hiyo ni kawaida, nisaidie kwani kwangu sio hivyo

  127.   bi lillian alisema

    Hapana, Mungu ni mkuu na mkarimu, laana huwashukia wale wanaowatoa, sio kwa watu walio na matendo mema, ni jambo la kusikitisha sana kwamba kwa makosa mtu anakuja kwako kwa hitaji na anatutishia kwa kukosa pesa. Mungu akubariki na akulinde na afungue mioyo yenu ili wawe wakarimu na wasiombe matendo mema badala ya pesa

  128.   Luis alisema

    Halo watu, nimeolewa kwa miaka 35, shida hizi ambazo kila mtu anazungumza juu yake ni sawa na zile zinazokutokea na zilizowapata wenzi wengi katika historia yao ya ndoa.
    Maisha ya ushauri kama wanandoa ni mwanzo kila siku, kila siku mtu anapaswa kwenda kufanya kazi ili kuweka mkate mezani. Vivyo hivyo hufanyika katika ndoa, kile tulichoishi jana kwa leo hakifanyi kazi leo, lazima tuitafute na tushinde leo.
    Maisha kama wanandoa ni kama kulima bustani, kila siku lazima uitunze, umwagilie maji, uondoe magugu. Shauku ni mmea ambao hupandwa kila siku.
    Na wanaume lazima wazingatie hili kila wakati: G-doa kwa wanawake sio tu katika sehemu zao za siri »Ni masikioni mwao» lazima tujue jinsi ya kuwatongoza wenzi wetu, kwa maneno yetu na matendo yetu kila siku, iliyobaki inapewa zaidi ya hayo.
    Ndoa na maisha kama wanandoa sio mkataba wa ngono, usifanye makosa. Huo ni mkataba ambao unasainiwa kila siku.
    Ambapo tunatumia kama kalamu: sura, mitazamo, maneno, tahadhari, uvumilivu mwingi na uelewa.
    Na kabla ya kulala, chai tamu na asali na mdalasini !!!!!!!!!!
    Tukumbuke kila wakati, upendo hauhitajiki, upendo umepewa !!!!!!!!
    Kumbatio na bora kwa wote! B

  129.   Catalina alisema

    Halo, mimi ni Catalina na nina umri wa miaka 16, tayari nimekuwa na mwenzi wangu kwa miaka 2 na kutoka siku moja hadi siku nyingine nilipoteza hamu ya kufanya mapenzi na ningependa kujua kwanini na nini nipaswa fanya

  130.   Stefania. alisema

    Marafiki wapendwa, naitwa Stefania, nitakuambia kuwa sikuwa kamwe mwanamke anayependa sana kufanya ngono, sio hivyo.
    Sikupenda kuwa nayo, labda mwanzoni nilikuwa na hasira katika utoto wangu katika sinema kuu wakati nilikuwa na miaka 8 nilikuwa vio_
    Lada na mtu mzima zaidi yangu, mwanzoni kwa hofu kwamba nilikuwa kwa sababu ya umri wangu, lakini nilifikiria kumwambia mama yangu, hata hivyo
    ilianza kupendeza na sikusema chochote hata ninavyokumbuka ilinipa raha nyingi na ilikuwa katika umri huo nilianza
    kupiga punyeto.
    Uhusiano wangu wa kwanza wa ngono na mwanamume ulikuwa wakati nilikuwa na umri wa miaka 12, lakini mara chache sana, ilikuwa kawaida katika miaka 14.
    ambayo rafiki yangu alinitambulisha kwa mtu mzee sana, alikuwa rafiki yangu kwa miaka kadhaa hadi nikakutana na yule ambaye kwa sasa
    Yeye ni mume wangu, pamoja naye nina wasichana 2 tayari wameolewa na ni wataalamu na kama mume wangu hakuwahi kufanya mapenzi kabisa, angewezaje kuwa?
    piga simu mtu ambaye nilikuwa na urafiki wa karibu na marafiki zake na watu wengine, nitakuambia kuwa mimi tayari ni mwanamke mzee na nilikuwa naye
    katika uhusiano wangu wa sasa wa miaka 70 na watu wengine na nitawaambia kuwa kuwa na umri wa miaka 71 na miezi 9 ninajiua
    Kama mwanamke mwenye umri wa miaka 40 na mimi ndiye mwanamke mwenye afya zaidi ulimwenguni leo, ninaendelea kujisaidia kujipiga punyeto na ninajisikia kifalme.
    Wapenzi, ingawa nimekuwa na wanaume kadhaa katika maisha yangu ya ndoa, nitakiri kuwa upendo wa kweli tu umekuwa
    mume wangu, amempa maisha yangu, roho yangu na moyo wangu, wakati nimekuwa na mtu mwingine mpweke sana imekuwa kama kuwa
    amealikwa kula chakula cha jioni na mtu mwingine chakula ambacho hakuwa amekula nyumbani na mtu mwingine vitendo vya kutamani raha ya ngono
    hapo roho haihusiki.
    Anakusalimu na kukutakia heri ya mwaka 2015, rafiki yako.
    Stefania.

    1.    Edward Edward alisema

      Halo Stefania, kesi yako inaniita, jina langu naitwa Eduardo, mke wangu ana miaka 70 na mimi ni yule yule, tumeolewa kwa miaka 45, watoto wa kitaalam na kwa ujumla tumefanya vizuri maishani. Tumekuwa na shida kadhaa kwa sababu kwenye visa kadhaa nimehusiana na wanawake wengine na amehusiana na wanaume wengine, wacha tuseme kwamba tumevumilia ukafiri kwa pande zote, lakini kwa karibu mwaka mmoja aliamua kujisajili kwa kurasa kadhaa za makafiri na Yeye alifanya mawasiliano mengi, miezi miwili iliyopita haswa moja na mtu wa miaka 50, aliniambia kila kitu na kuniambia kwamba alikuwa na ngono bora zaidi ya maisha yake, nimekuwa mvumilivu kidogo, lakini sasa anataka tuwe na uhusiano wa wazi na simtaki, ananiambia anataka kuwa na uhuru ambao hakuwahi kuwa nao. Na ni kwamba sasa anaaminika kufunua chini ya miaka hamsini na akampa wazimu kupata wanaume wadogo, kwa kweli ikiwa amehifadhiwa kabisa, mwili mzuri kwa sababu tunakula kiafya, tunafanya yoga na kutafakari. Ananiambia kuwa ikiwa sitakubali kuwa ana wanaume wengine tutatengana, nilimjibu kwamba anapendelea tujitenge. Jambo lingine ni kwamba sasa ni ngumu kwake kufikia upeo na mimi, lakini ananiambia kuwa kuifanikisha lazima "ajipe motisha" na marafiki zake kwenye kurasa hizo. Samahani kuthubutu kwangu, lakini sijawahi kumwambia mtu yeyote juu ya hii na nadhani nilihitaji kutoa maoni, ingawa ningependa uniandikie na unipe ushauri, lakini tafadhali hakuna ushauri wowote wa kidini. Tayari nina dhana zangu za kimaadili na kimaadili zimefafanuliwa vizuri sana. Asante. Unaweza kuniandikia kwa: eduardop0591@yahoo.com

  131.   mbwa moto alisema

    Halo, mtu wangu. Ni Jose na mke wangu hawataki kuwa na mimi na ninataka sana kufanya ngono… unanishauri nini?

  132.   JE alisema

    HELLO MARAFIKI, BABU YANGU HAPENDI KAMPENZI KABISA, NIMETWAA ZAIDI YA MWAKA NA NUSU NIMESHARAJILIWA, TAYARI

  133.   Alejandro Chavero alisema

    Tulikuwa na shida za ujinga na ninaishughulikia, ananiambia kuwa hakufanya mapenzi na yule mtu mwingine, ambayo sikumeza, kwamba ukosefu wake wa hamu ni kwa sababu ya kukoma hedhi, jambo la kushangaza ni kwamba wakati tunafanya hivyo anafurahiya sana hivi kwamba hataki kumaliza, anaweza kuniuliza nitafute wasichana waache mvuke, kitu ambacho kinaonekana kuwa nje ya mahali, sielewi ni nini kinatokea au ni wapi anataka kwenda, angeweza mtu anajaribu kunisaidia?

  134.   melissa alisema

    Siku zote nilikuwa na shaka kuwa mume wangu hakuwa mwaminifu kwangu, tulifanya mapenzi tu katikati ya wiki na wikendi au wakati mwingine tu mwisho wa Samana, tulimtajirisha sana na nikaishia kuwa na uhusiano hadi mara 4 . Shida ni kwamba kwa kuwa nilifikiri hakuwa mwaminifu, nililipiza kisasi na nilikuwa si mwaminifu kwake na wavulana 3 .. alinigundua, lakini anasema kuwa kwa sababu ya watoto tulio nao (3), tutakuwa pamoja shida ni kwamba siku zote anataka kufanya Ngono na mimi na mimi, sijisikii tamaa, wala sina mapenzi na mimi sijali naye. Nifanye nini_ Nina umri wa miaka 34 na nina watoto 3 naye na nimeolewa kwa miaka 13.

  135.   naomi cccc alisema

    Halo, miaka 6 na mwenzangu na tuna mtoto, shida yangu ni kwamba ninapoteza hamu ya kufanya mapenzi, wacha tuanze vizuri, lakini baada ya muda ninafaulu na sitaki hata kumgusa na ninataka amalize Ninaweza kufanya nini?

  136.   Jose alisema

    Halo, mimi ni 35 na mwenzangu 43, alikuwa mwanamke anayehusika sana kingono hadi miezi michache iliyopita na sasa anasema kuwa mwili wake haujibu, anaogopa kuwa nitachoka na kumuacha, lakini sio kama hivyo mimi humtendea kila wakati kuelewa lakini ikiwa nimefikiria kuwa shida ni mimi kwamba labda siwezi tena kumuweka kama hapo awali, na hamu ya kwamba hanitaki tena, anasema ndio mengi lakini ananiacha nijaribu kumfanya yeye na kuishia kuniambia bora unikumbatie na najipenda nimechanganyikiwa sijui nifanye nini nampenda sana na ninataka uhusiano wangu uendelee

  137.   haijulikani alisema

    Niliweka kutokujulikana kwa sababu nina hakika mimi ni mdogo na ni aibu nina umri wa miaka 17 na mpenzi wangu 21 na sitaki kufanya naye ninampenda sana kwa miaka miwili nimekuwa naye yuko mzuri na ana mwili mzuri lakini hanisababishii chochote siwezi kupata joto na inanifanya niwe mgonjwa mimi ni mchanga ninahitaji msaada

  138.   Esteban alisema

    Mimi ni Esteban na nilipoteza hamu yangu ya kujamiiana siku chache zilizopita, nilifanya mapenzi na mwenzangu angalau mara 2 au 3 kwa siku ... Lakini mwenzangu alianza kuniambia kuwa hakutaka kunipenda ni inasikitisha kwa sababu kutoka kwa uhusiano 21 hadi wiki sasa nina mara 2 au mahusiano 3 kwa wiki na kama nilivyosema mwanzoni nilipoteza hamu ya kula na sifuatii tena kama hapo awali na ikiwa anajidanganya mwenyewe nasema hapana kwa rahisi na rahisi sababu ya kuwa tayari amezoea kuwa hasi kila wakati, labda atachoka au labda yuko peke yangu na mimi kwa faraja kwani nampa nyumba yangu, chakula na kufanya kazi mimi tu na yeye analala tu, ni nini kinachotokea, mapenzi yamekwenda?

  139.   bea_nunez alisema

    Halo, shida yangu ni hii ifuatayo, sitaki kuwa na mwenzi wangu, kwa sababu nyumbani ninahisi kuwa mimi ndiye mwanaume na pamoja naye nahisi kwamba mimi ni mama yake. Anataka nifanye kila kitu (kwa nini ninataka mwanamume niko) mbali na yeye alipenda kucheza kwenye kasino mnamo 2010 kabla ya kununua nyumba alitumia $ 6900,00 (ambayo tulikuwa tumehifadhi kununua nyumba) nikamdai na akasema hatafanya tena. Sasa anadaiwa mkopo mwingi, anafanya $ 700 kwa wiki na nadhani anadaiwa $ 5000 hadi $ 6000 kwa mkopo. Ukweli ni kwamba nataka aondoke kwenye maisha yangu. Yeye huenda mbugani kulala na kunitumia vibaya kwamba hana pa kuishi. Shida ni kwamba yuko nyuma na malipo ya nyumba, lori lake, na mikopo wanayomwita kila mara hata wananipigia. Sijibu kwa sababu sina deni nao. Haya "shida kubwa kidogo" ambao wanataka kufanya ngono. Wakati anafikiria juu ya kutomba. Wakati ninafikiria jinsi ya kulipa gharama. Na mimi pia hufanya kazi. Haitegemei pesa yako. Na ikiwa wakati mwingine nina uhusiano naye, anafikiria kuwa kila kitu kimerekebishwa na ulimwengu unamuona ana miaka 15. Sijui nifanye nini. Nimeiendesha mara elfu na haitaondoka na ikiwa inanitumia vibaya, haina mahali pa kuishi. Ninamwambia ahifadhi pesa ili aweze kunyakua nyumba, lakini kama ilivyo na deni anazo. Mbaya zaidi ya yote, yeye ni kinyume cha wanaume wanaonivutia na kunisisimua. Ninapenda wanaume WANAWAJIBIKA KWA MAANA YOTE, KUPANGWA NA KUSAFISHA KWA MAANA YOTE. na hii haitoi ubongo, tafadhali nisaidie, nifanye nini ???

  140.   Msaada alisema

    Jolines! Ppr kwamba kila kitu kinapaswa kuwa wanawake?! Heh, nimekuwa nikiishi na mwenzangu kwa miaka 3 na nusu, mwanzoni tulikuwa na uhusiano mzuri sana wa kingono, na sasa sijui ni nini kilitokea, bado nina hamu sawa kwake au zaidi, lakini yeye sina chochote, tumekuwa naye kwa karibu mwaka. Nimetafuta kitu kimoja mara kadhaa na ananiambia sasa, sijisikii! Unafikiria kila wakati wakati mwingine kwamba simvutii tena au labda huko ni nyingine ambayo inanivutia. Mtu anaweza kunisaidia !?

  141.   John alisema

    Ukweli ni kwamba nilisoma maoni yote, badala ya ushuhuda na ninahisi kutambuliwa sana na Pepe ni shida ya kila siku kwa wanandoa wengi isipokuwa wale ambao wanawake hufanya ngono na huru, lakini katika hali hizo shida ni mwanamume. Nilikuwa karibu na hakika kuwa alikuwa anazungumza juu ya kuweka Mungu hadi nifike sehemu ambayo anaruhusu shetani aingie, labda Shetani wake ana sketi. Lakini huoni kuwa watu wengi wanakabiliwa na hali hiyo hiyo? Usimteke mwanamke mrembo sio Shetani !!! Labda yeye ni msichana mwenye mawazo na maadili ya juu kama mtu yeyote. Wacha tuache kuenzi ngono na tuichukulie ilivyo !!! Chemchemi ya uzima !!! Suala ni kwamba wanaume na wanawake ni tofauti kwa maumbile, maumbile huwashawishi wanadamu kuzaa, hapo ndipo hamu hutoka, lakini mwanaume ana uwezo tofauti wa kuzaa kuliko mwanamke na tusichanganye ngono na mapenzi, unaweza kupenda bila kufanya mapenzi na ngono bila kuwapenda na kuwafurahisha wale ambao, hata kwa muda mfupi, wanafanikisha yote mawili, ndivyo maisha yalivyo, tunapaswa kuondoa maficha na chuki ambazo zimeashiria mawazo yetu na hazituruhusu kuishi kikamilifu wanaume na wanawake, sisi lazima tukubali jukumu letu katika sehemu ya maisha ambayo lazima niishi.

  142.   antonio alisema

    Halo wavulana wasichana, waungwana wanawake ukweli ni wakati familia inajengwa na wenzi hao wanaharibiwa na ndivyo nina umri wa miaka 40, mke na watoto wazuri watatu na wanajua kuwa wanaume wako kwenye familia kuzaa tu, au sivyo Sanganos hakuna kitu kingine ambacho tunapotimiza tendo la kuzaa hawatatuua, wanawake huzingatia asilimia mia moja kwa watoto na sisi wanaume tunatuweka kando kama kitambara cha zamani, nilijaribu mbinu maelfu na hakuna hata moja inayofanya kazi, ukweli Je! ninaelewa mkutano huu wote kwa kile wanachopitia, lakini usijali hii haitaboresha, usiamini mimi nakualika ufanye mtihani uchague mwezi wowote, mpe mpenzi wako kile unachotaka usimnyime kitu usimpinge kwa chochote, mtendee vizuri, usibishane, msaidie hata kidogo, halafu niambie katika mwezi huo wa jaribio ni mara ngapi alimtafuta awe pamoja, watashangaa, ningemwambia wale ambao sijui ikiwa utawaona hakika kuwa hawataenda kuanza Nimefanya kazi, nina umri wa miaka 40 na ninaendelea kukwepa na sioni aibu kusema hivi, jicho sasa wanawake hawajui ni jinsi inavyosikitisha kudharauliwa na ikiwa wakati wowote unakuwa na mahusiano unatambua kuwa hii inafanyika Kwa sababu mwanamke anahisi kuwa ni wakati wa kufuata, kwamba muda mrefu umepita na lazima niridhishe hamu yake ya kuwa na uhusiano, ushauri usiwasiliane na mtaalamu wa magonjwa ya akili au wanasaikolojia haina maana hii itakuwa mbaya siku hadi siku
    zaidi sitii pembe kwa mke wangu kwa sababu tatu kali (watoto wangu watatu) na kwa kiwango kingine mbaya sana cha afya kwamba inawezekana kueneza ugonjwa kupitia mawasiliano ya ngono ambayo yatakuwa mabaya

  143.   inar alisema

    Halo kila mtu. Shida na mke wangu ni kwamba mwaka mmoja uliopita tulianza na ukafiri na safu ya shida kubwa sana, karibu kufikia hatua ya kumaliza kabisa uhusiano wetu. Leo imekuwa mwaka tangu nianze yote hayo, na ni wazi kulikuwa na hangovers. Mke wangu anajitolea kufanya mazoezi na marafiki zake kila wakati, na ananiuliza nijaribu tena lakini bila ngono yoyote, hata ananishambulia wakati nimejaribu kujaribu kufanya naye mapenzi. Nadhani ana mwenzi mwingine na amekuwa mkali hata ninapojaribu kuwa karibu naye. Unanipendekeza nini tafadhali?

  144.   Isabel alisema

    Halo, mimi ni Isabel, nina umri wa miaka 23, mume wangu ana miaka 33, miaka 4 iliyopita tuliishi pamoja lakini kwa jumla tukiwa wenzi, tumekuwa wenzi kwa miaka 8 na nusu mwanzoni mwa uhusiano wetu, mimi na yeye tulifanya ngono mara nyingi, mtoto wetu alizaliwa, kila kitu kilikuwa kidogo sana kila siku 15 au kila mwezi basi alikuwa na hamu ya kujamiiana tena kila siku 8 na sasa umekuwa mwezi 1 ambao hata sijui kama ni matatizo ambayo tumekuwa nayo, yamekuwa mazungumzo ya kijinga sana, hajawahi kuwa mwaminifu kwangu na wala sikuanguka Alitaka kufanya mapenzi na mimi, alichukua hatua na nilijibu na naona kuwa hanigusi na Nachukua hatua ya kumkumbatia, kumbusu au kumbembeleza na mara ananiambia nisimguse kwamba amechoka sana kwamba inaumiza Kila kitu na sijui nifanye nini kwa baraza, tafadhali, kila wakati anakuja nyumbani ni hasira mbaya, sitaki kuwa mwaminifu kwa sababu anajishughulikia vizuri sana.

  145.   Margarita alisema

    HIYO UKUAJI KARIBU JINSIA YOTE SIYO KILA KITU WANAPOKUA MZEE WATAGUNDUA KUWA JINSI YA KUFANYA MAPENZI SIYO MAPENZI, USICHANGANYIKE, JINSIA NI KITU KIMWILI MAPENZI YA KWELI YAPO, SURA YAKO KUWASHIRIKI WENGINE KUTIBUA WAKO. MWENZIO, WAMETUOSHA MAADHIMISHO NA WANATUUZA VIDONGE TUWE NA HAMU, NINI ASILI? BIASHARA SAFI INAAMKA NA KUTAFUTA MAADILI KWA MWENZIO WAO, PENDA BILA KUWA NA HAMU, HESHIMA NA UKUAJI WA MABADILIKO, HATUDANGANYIKIWI NA MADHAMANI AMBAYO Televisheni, FASHARA, NK.

    1.    Kari alisema

      Katika vde kinachotokea katika uhusiano wako. Unanijulisha kwa sababu mimi ni sawa kabisa, nina miaka 22 na 30 na tunafanana, anasema ni kwa sababu ya mkazo ninaojaribu lakini haufanyi kazi kwake, nina wasiwasi nadhani anataka kurudi kwa ex wake kwa sababu ikiwa anaongea sawa ana wasiwasi kwani wewe unanipa bomba BB kila kitu kilibadilika sijui ni kusubiri itatuliwe tu

  146.   lyca alisema

    Nimeishi na mume wangu kwa miaka 10 na tayari nimepoteza hamu yote ya ngono, nadhani sababu ya kukata tamaa hii na ukosefu wa hamu ni kwa sababu yeye ni Mrembo wa kejeli na ananidhalilisha kila wakati; Ana kiburi na ana ulimi kama wa nyoka kila wakati hunifanya nione kuwa mimi ni mdogo kuliko yeye, nadhani kuwa kwa kumuelezea ninajulisha wakati huo huo kwamba mimi humchukiza, sio yeye kama mtu bali kiburi chake, na kumdhihaki Ana sauti ya kutisha na anaongea kwa sauti kubwa, hajui jinsi ya kunitendea mbele ya watu wengine na nadhani kweli fomu mbaya ndio inayonifanya nimkane; Wiki huenda na sitaki hata aniguse.
    Kama mtu wa nyumbani ni mtu mzuri, hanywa, huendi usiku, au hukaa na marafiki au kitu chochote kama hicho, ndiye anayelipa gharama na kudumisha nyumba, labda hiyo ndio sababu yeye ni bora lakini mtazamo wake Grocera aliua mapenzi yote yaliyokuwepo, anapenda muziki wa rap na kashfa, napenda muziki wa kawaida au wa kimapenzi, anapenda sinema za vitendo na napenda mchezo wa kuigiza, burudani, historia na maandishi mimi na yeye ni maji na Nimefikiria juu ya kujitenga lakini sina familia, wala sina mtu na hiyo imeniunganisha na maisha haya duni.

  147.   Veronica Castro alisema

    Halo, nina umri wa miaka 33 na nimeoa kwa miaka 3 na nina shida wakati niko karibu na mume wangu, sipati mafuta na ukweli ni kwamba nampenda sana na sitaki kumpoteza, hata tumekuwa na majadiliano juu ya hiyo hiyo, tafadhali nisaidie.

  148.   Fabiola Ponce alisema

    Halo, asubuhi njema: Nina shida, nina mjamzito, nina wiki 28 na miezi michache tu iliyopita uhusiano wangu wa karibu ulikuwa wa kawaida lakini mwezi na nusu iliyopita nilianza kuhisi kutovutiwa na kingono na mwenzangu na yeye pia, lakini sio kawaida kwamba tulikuwa na shida hiyo wakati kabla ya kila kitu kilikuwa bora, ujauzito wangu ulikuwa bora .. Lakini urafiki wangu sio, sina hamu ya kujamiiana wakati wote na hakuna kitu kinachochochea hamu yangu ya ngono wakati kabla ilikuwa kila kitu na mwenzi wangu ghafla pia anasema kuwa sijisikii tena msisimko au hamu ya kuwa na urafiki .. Wananiambia kuwa ujauzito unatuathiri sisi wote kwamba nyakati zingine huathiri wote wawili. Mtu fulani anajua inaweza kuwa .. Nina tamaa .. sina kujua nini cha kufanya.

  149.   Andrey alisema

    Angalia, nina shida, sijui wakati niko na mpenzi wangu.anasema ana mtu mwingine

  150.   Erick alisema

    Halo, nimekuwa na shida na mke wangu, nina miaka 25. Ana umri wa miaka 22, tumeolewa kwa miaka 2 na hamu yake ya ngono haifanani tena wakati tulikuwa wapenzi wa kila siku, tulikuwa na urafiki, hata wakati walikuwa wameolewa. Kwa mwaka mmoja hakutaka kuizungumzia na inabaki vile vile, ukweli ni kwamba sina tena cha kufanya nimefikiria juu ya kutupa kila kitu lakini ninaendelea kuipigania, ukweli ni kwamba inanisumbua a kidogo, sitaki itoe maoni ili nisiwe na shida nifanye nini iwe hapo awali kama ninahitaji kutaja sitaki kuiacha kwa sababu naipenda sana

  151.   carlos alisema

    Hi, naitwa Carlos

  152.   carlos alisema

    Halo, naitwa Carlos, ninahitaji ushauri, nakushukuru, mke wangu hayuko sawa na mimi kila ninapoomba ngono, ananikasirikia, ananipa udhuru kila wakati, tafadhali nisaidie

  153.   clarita chaverra mwanga alisema

    Vivyo hivyo hunitokea, sijui ikiwa ni kwamba sipendi tena mume wangu lakini ananigusa na sijisikii chochote, wananipa tu hahaha, sijui nifanye nini mimi nataka kukimbia na sitarudi tena ninahitaji mtu wa kunisaidia Tafadhali sijui nifanye nini, wakati mwingine inanifanya nitake kuendelea na uhusiano wangu, tafadhali ninahitaji unipe baraza. Asante

  154.   Edward Edward alisema

    Naitwa Eduardo, mke wangu ana miaka 70 na mimi ni yule yule, tumekuwa na ndoa kwa miaka 45, watoto wa taaluma na kwa ujumla tumefanya vizuri maishani. Tumekuwa na shida kadhaa kwa sababu kwenye visa kadhaa nimehusiana na wanawake wengine na amehusiana na wanaume wengine, wacha tuseme kwamba tumevumilia ukafiri kwa pande zote, lakini kwa karibu mwaka mmoja aliamua kujisajili kwa kurasa kadhaa za makafiri na Yeye alifanya mawasiliano mengi, miezi miwili iliyopita haswa moja na mtu wa miaka 50, aliniambia kila kitu na kuniambia kwamba alikuwa na ngono bora zaidi ya maisha yake, nimekuwa mvumilivu kidogo, lakini sasa anataka tuwe na uhusiano wa wazi na simtaki, ananiambia anataka kuwa na uhuru ambao hakuwahi kuwa nao. Na ni kwamba sasa anaaminika kufunua chini ya miaka hamsini na akampa wazimu kupata wanaume wadogo, kwa kweli ikiwa amehifadhiwa kabisa, mwili mzuri kwa sababu tunakula kiafya, tunafanya yoga na kutafakari. Ananiambia kuwa ikiwa sitakubali kuwa ana wanaume wengine tutatengana, nilimjibu kwamba anapendelea tuachane. Jambo lingine ni kwamba sasa ni ngumu kwake kufikia upeo na mimi, lakini ananiambia kuwa kuifanikisha lazima "ajipe motisha" na marafiki zake kwenye kurasa hizo. Samahani kuthubutu kwangu, lakini sijawahi kumwambia mtu yeyote juu ya hii na nadhani nilihitaji kutoa maoni yangu, ingawa ningependa uniandikie na unipe maoni, lakini tafadhali usinipe ushauri wowote wa kidini. Tayari nina dhana zangu za kimaadili na kimaadili zimefafanuliwa vizuri sana. Asante. Unaweza kuniandikia kwa: eduardop0591@yahoo.com

    1.    kutu alisema

      Halo, mimi ni Rossy, nahisi nyama ya nguruwe mbaya sana, sijisikii kufanya mapenzi na mwanaume yeyote, najifanya tu na kuhisi.

  155.   Luis alisema

    Halo nina umri wa miaka 46 na mke wangu alinirudisha nyumbani kwa sababu anasema kuwa kwa sababu ya hali yangu mbaya, wajinga wangu, na uhusiano wangu ulipoteza upendo kwamba upendo kwangu ulikufa, tumekuwa pamoja kwa miaka 25 na tuna watoto wa kike watatu , nifanye nini

  156.   Mh alisema

    Nimeolewa kwa miaka 12 na mke wangu hukasirika juu ya kila kitu na hushawishi chochote kuanzisha ugomvi na kila wakati tunapokuwa kitandani, hapendi kunibusu na hapendi kufanya mapenzi, MTU ANANIELEZEA NINI kwenda.? Hayo majibu yake ni daima

    1.    Kari alisema

      Nadhani anasema kuwa ili kumpa upendo zaidi na kuwa mwangalifu kuwa na wasiwasi juu ya kile anachofanya leo, upendo, unaenda wapi? Kwa bahati nzuri inakwenda sawa kwako, tunataka kutambua kwamba wakati mwingine sisi tu ni wanaume tu wanaofikiria kuzalisha pesa au ambaye katika msamaha wake nasema vijana wanaongozana na sijui. kwamba wanapeana pedicure au kwenda pamoja kuunda kitu kwa bahati ya kawaida natumahi na inakufanyia kazi

  157.   sophia alisema

    Halo! Nataka mtu anieleze kwa nini mwenzangu hataki tena kuwa na mahusiano na mimi, hataki tena kunibusu au kunikumbatia, mimi ni mdogo kwake miaka 21, tuna mwaka mmoja kuishi pamoja na tunatumia kukasirika wakati mwingi, mimi huongea naye kila wakati juu ya hali hiyo na ananiambia kuwa kila kitu ni sawa.

    1.    maria jose roldan alisema

      Unaweza kuhitaji kufikiria tena ikiwa uhusiano wako ni mzuri kwako, huenda haufanyiwi kwa kila mmoja. Unastahili mtu anayekupenda, anayekuheshimu na anajua jinsi ya kukuthamini. Busu kali na bahati nzuri. 🙂

  158.   Kate alisema

    Halo, nina miaka 20 na miaka 3 ya kuishi na mwenzi wangu, tuna uhusiano thabiti na mzuri, sijapoteza hamu yangu ya ngono, lakini sikuridhika kuwa nayo, kati ya mara 100 tuna mahusiano, tu mmoja alifikia kilele, nataka kujua Ni nini kinatokea kwangu, kwa sababu siku zote tuko tayari kuifanya, lakini karibu kila wakati hakuwa ameridhika

    1.    maria jose roldan alisema

      Halo Kate, unapojamiiana, je! Yeye huchochea kisimi chako vya kutosha au unafanya mwenyewe? Foreplay ni muhimu ili kuwa na ngono ya kuridhisha, shangwe!

  159.   Mayra alisema

    Halo, sawa, nina umri wa miaka 29 na kwa muda sasa nimegundua kuwa ninakosa hamu ya tendo la ndoa, ni ajabu sana kwa sababu kabla ilikuwa tofauti na mume wangu ananielewa lakini anapata kukata tamaa na kusababisha shida, huwa najisikia nimechoka, na tunapofanya hivyo hatuhisi chochote kininivunja moyo kwa sababu tulikuwa na uhusiano mzuri na sitaki kuipoteza x hii ninahitaji dawa kitu nisaidie nimekata tamaa

    1.    maria jose roldan alisema

      Habari Mayra! Ikiwa unajisikia umechoka, bado itakuwa sahihi kwako kufanya uchunguzi wa damu au kwenda kwa daktari, inaweza kuwa haihusiani na hamu yako ya ngono bali na afya yako (ambayo inahusiana sana). Salamu!

  160.   joo alisema

    Habari
    Nina shida ambayo kwangu inakuwa mbaya sana, nimeoa tu kwa miezi 6 na kwa miezi hatujafanya mahusiano na mume wangu, tayari nimeongea naye lakini anachukulia kama utani na anacheka na kuniambia Hiyo sio yote ni kwa wanandoa, najua kuwa hakuna mwanamke mwingine, kwa sababu hata tuna kampuni sawa na tunatumia siku nzima pamoja, nilifikiri kuwa ni kwa sababu mimi ni mnene au kitu kama hicho. , lakini nimekuwa kama hivyo, kabla ya kufunga ndoa sikuzote Tuliweza kuwa pamoja kwa faragha lakini sio sasa, inaweza kusikika kuwa kichaa lakini nahisi kwamba ananipenda, ananipenda na ninahisi upendo huo kwangu wakati ananikumbatia au kunibusu lakini sijui nini kinatokea, sijui nifanye nini. Hii kwa njia fulani inaharibu kujistahi kwangu, kwa sababu nahisi kama hanitaki.

    1.    maria jose roldan alisema

      Halo, labda unajisikia vibaya juu yako na ndio sababu unafikiria hakutaki. Lakini bora ni kwamba uzungumze naye na ueleze kinachotokea kwako ili uweze kupata suluhisho pamoja. Upendo ni muhimu na shauku ni muhimu… ikiwa unafikiria kuna njia za kuiboresha, fanya. Utafanya vizuri. Salamu!

  161.   Kichwa nyekundu alisema

    Kweli, nilikuwa nakufa kuwa na mwanaume anayenipenda mara 3 au zaidi kwa siku uh ..!

  162.   Ann alisema

    Bado mimi ni mtu ambaye nilioa mwanamke mzuri sana mwenye mwili mzuri sana, titi nzuri, nywele za kahawia na mrefu, shida ni kwamba ilimchukua miaka 15, mimi 62 na mke wangu 47 na inaonekana ni kidogo tu tulioa sana upendo tulifanya siku zote na alinipa kabisa kwa kila njia lakini kwa miaka mitano niligunduliwa na ugonjwa wa sukari na imepungua kidogo hadi mwaka mmoja uliopita tunafanya mara moja kwa mwezi na vibaya kwa sababu hata na viagra 100 shida ni kwamba yeye ni mchanga sana Na mzuri sana, mzuri sana mimi huenda naye kila mahali na aliona kuwa wanaume wote wanamtazama, wanageuza nyuso zao na mwelekeo wao na wanaashiria punda wake mzuri sana kwamba nina miaka mingi nimemridhisha lakini kwa kuwa sasa ana umri wa kuwa anachotaka ngono nzuri na ambayo hupenya vizuri kwake na mara nyingi siwezi na imekuwa miezi 6 anasema kwamba anaenda na marafiki zake na kwamba nitakwenda naye ananiambia usiku kadhaa yeye huja nyumbani baada ya saa 12 usiku ananihakikishia yuko na rafiki yake wiki iliyopita IjumaaNilihakikisha kuwa itachelewa kwa sababu alikuwa akienda na rafiki yake Sandra kwenye sherehe ya siku ya kuzaliwa? na aliondoka saa tano mchana na nikatoka saa 8 kwenda kununua na nikamuona Sandra na mumewe na nikamwambia kuwa haujaenda kwenye siku ya kuzaliwa na akaniambia kuwa yeye ni siku ya kuzaliwa, oh hapana sikuweza na aliniambia mume huchukua kila kitu Wiki bila kwenda nje alikuwa na homa na mke wangu aliniambia kuwa alikuwa amechelewa na Sandra, nadhani ni kwamba yeye hucheka vizuri kila siku yeyote anayemtapeli atakuwa anafurahia uzuri huo na Siwezi kufanya chochote kama mimi Ataniacha nikikasirika na lazima nichukue kwa sababu siwezi kumpa kile anachohitaji

  163.   Gabrielle alisema

    Halo, nina umri wa miaka 34 na nina watoto 5, napenda kufanya mapenzi na mume wangu, lakini tayari nimefanya mapenzi kwa miezi 2 na sina hata mshindo, kama hapo awali sijui nifanye nini au ikiwa ninapitia kizuizi cha mapema

    1.    maria jose roldan alisema

      Wewe ni mchanga sana kuwa na premenopause, lakini ni kweli kwamba baada ya 30 ikiwa dalili zingine zinatokea, inaweza kutokea. Lakini ikiwa unakosa hamu ya ngono tu, sio dalili ya kumaliza mapema, mbali nayo. Bado unapaswa kushughulikia uhusiano wako na mwenzi wako na kuamsha shauku kati yenu. Salamu!

  164.   Kelly alisema

    Nimekuwa pamoja kwa karibu miaka 16, mwanzoni tulikuwa na mahusiano siku zote kila siku sasa mabadiliko ya kazi na kulikuwa na wakati ambao sikufika au nilala tu saa 3 na nikaondoka saa 5 au 6 asubuhi sasa ni tena lakini hulala sana na karibu hapana ni zamu yangu kulala au la
    Nina umri wa miaka 33 na niko katika hatua ambayo ninataka kufanya mapenzi lakini siko hivyo, atatimiza miaka 39 na njia yake ya kuvaa ilibadilisha utunzaji wake wa kibinafsi na kuna nguo ambazo mtoto wangu wa ujana anazo amenunuliwa na mume wangu anataka kuwa na nguo kama zake. mwanangu?

  165.   Maria wade alisema

    Naitwa Maria.Nimeolewa kwa miaka 14, mambo mengi yametokea. Tuna watoto wa kike 2 wenye umri wa miaka 10 na 13. Mtoto wa miaka 10 ni msichana mwenye akili. Tumekuwa na uhusiano wa kimapenzi kwa miaka 2, ana umri wa miaka 65, kila mara ananiambia kuwa amechoka. Mimi ni msichana mzuri na mwenye nguvu nyingi, mimi ni 41 Ninapenda ngono. Kwa bahati mbaya sijafanya mazoezi katika miaka hii 2. Wakati mwingine ninataka kwenda mahali pa wenzi hao. Kwa sababu ya udadisi au msisimko. Kitu pekee ninachofanya kujituliza ni kupiga punyeto na kutazama video. Kweli hii ni shida yangu. Na kila siku ninahisi upweke. Asante kwa kusoma ujumbe huu. Kwa dhati Maria.

  166.   Dany Sierra alisema

    Nina umri wa miaka 35 na nimekuwa nikiishi na mwenzangu kwa mwaka 1, umri wa miaka 40 nina kazi sana na ninataka kufanya mapenzi kila wakati lakini mwenzi wangu hashindwi ikiwa sio kila siku 10 au 20 na ninafanya Sijui kinachotokea na hiyo inanifanya niwe na tamaa na wakati uliopita unamalizika mara moja na nilikuwa na ushindi sawa k uliopita

    1.    Fernando alisema

      Tuko katika hali ile ile, labda unanihitaji vile ninavyokuhitaji, mimi pia nimeoa na nadhani uvivu wangu juu ya ngono ni kwa sababu yeye hajisikii hivyo, mara nyingi lazima nifiche ili kupiga punyeto, mimi hata sikujui lakini labda ikiwa tunaweza kukutana mara moja kwa wakati na kuendelea kuishi maisha yetu ya ndoa tunaweza kurekebisha shida zetu ………. Natumai umepona na unaboresha hali yako ikiwa una nia ya kuzungumza kwa karibu niandikie topore711018@hotmail.com kwa hivyo hupotezi chochote na ikiwa tunaweza kuwa na hakika na msiba wetu angalau.

  167.   Lucas alisema

    Nilipokuwa katika miaka ya 20 na 30 ukweli ni kwamba sikuwa nimetosheka, nimekuwa na wanawake wengi na nadhani nimetimiza mawazo yangu yote, ukweli ni kwamba silalamiki nina video nyingi kwenye kurasa tofauti lakini, sasa Nina umri wa miaka 44, nimeolewa na Dominika na moto wote ambao nilidhani nitaendelea kuwa nao, umetoweka, sasa ngono inanifanya niwe wavivu, sio kwamba sina nguvu kwa sababu nina vizuizi vizuri kila siku Nimepiga punyeto kama vile ninavyo kawaida maishani mwangu, ingawa kwa kweli sio kwa masafa sawa, nampenda mke wangu sana, ana kila kitu cha kumridhisha mwanamume yeyote, lakini sijui ni nini kilinipata, hata ni sio shida ya ngono tu lakini nimepoteza hamu ya kutosha karibu kila kitu, nilikuwa na unyogovu sidhani tena lakini, nadhani tu, sijui, lakini ngono sio kipaumbele changu tena, nilinywa pombe mara 4 tu maisha, sikuvuta sigara, dawa ya sifuri na baada ya kuwa mwonyeshaji wazimu, horny na mawazo mengi ...… .. .. Nilikufa, siko vile vile au ……… .. Ninaweza kumridhisha mwanamke anayedai zaidi ninayemjua, lakini tu ikiwa anataka na ananiingiza, vinginevyo ???, sipendezwi!

  168.   nicole alisema

    Halo .. mimi ni Nicol, ninafanya kazi sana, nina kazi tatu na wale ambao wanaweza kuondoka, karibu, napenda kufanya kazi kwa sasa ninaugua maumivu ya mgongo sana na maumivu ya kichwa yanaumiza sana, nimechoka sana… mimi nina umri wa miaka 20 na mpenzi wangu 31 tuna karibu miaka 4 pamoja na sina hamu ya ngono kwake .... Ninampenda, ni ya kupendeza, lakini nahisi nimechoka sana, sijisikii kufanya na mtu yeyote, sijamdanganya, lakini nahisi ana uhusiano na mtu mwingine, ingawa ninakanusha, jisikie kuwa uhusiano wangu unavunjika na sitaki kupoteza upendo wangu nampenda sana Anasema kuwa ni hivyo kila wakati, kwamba sipendi kuwa naye na ukweli sio ukweli 🙁

    1.    maria jose roldan alisema

      Hi Nicole, labda uchovu kutoka kwa kazi zote tatu zitakufanya upoteze nguvu. Fikiria ikiwa ni lazima kuwa na kazi tatu au kuweza kuongeza wakati mzuri kama wenzi. Salamu!

  169.   sandra paola alisema

    Nina mjamzito na sitaki kufanya mapenzi na mwenzangu. Nahitaji msaada.

    1.    maria jose roldan alisema

      Halo Sandra, jaribu kufanya vitu pamoja ambavyo vinaongeza uhusiano wako wa kihemko, lakini kumbuka kuwa inaweza kuwa homoni za ujauzito. Usijali, hakika ni ya muda mfupi, kwa upande!

  170.   orve alisema

    Halo ... mwaka mmoja uliopita nilikuwa na mtoto wangu wa kwanza lakini tangu nilipata ujauzito niliacha kuhisi mvuto wa kijinsia na hadi leo ninaendelea hivi. Na hii imeniletea shida nyingi na mume wangu ... Na sijui ni kwanini ..

    1.    maria jose roldan alisema

      Hello Orve, mabadiliko katika viwango vya homoni yanaweza kuathiri na ikiwa baadaye una shida na mumeo, inazidi kuwa mbaya. Inahitajika uzungumze juu yake kutoka kwa utulivu na utafute suluhisho za kuweza kupata cheche hiyo. Ikiwa bado kuna upendo, basi kuna nafasi ya kuwa kila kitu kitaboresha. 🙂

  171.   Jefferson alisema

    Halo, ukweli ukoje hivi karibuni, sijui ni nini kinaendelea, namaanisha, kufanya ngono hakunvutii na ikiwa nimekuwa nayo, ni kusita na wasichana ambao wananisumbua na ninataka kugeuka ili mimi usifanye ngono, lakini jinsi wanavyosisitiza wanifanya nijisikie kama toy ya ngono, ujenzi huo upo lakini ni mara moja tu na sio kitu kingine chochote, rafiki yangu hainuki baada ya hapo kutokea tu na wasichana hao ambao sitaki, Nimekuwa miezi 7 bila chochote, sio kupiga punyeto, msichana anaweza kuwa wooow na mzuri sana kitandani lakini haivutii umakini wangu kama hapo awali, nimekuwa na tamaa za mapenzi hivi karibuni na uhusiano wangu unamalizika vibaya, nilikuwa kutafuta mtu wa kuwa na wakati mzuri na sio kupigana nami, familia na kupata maendeleo, nilipoteza mtoto na mchumba wangu wa mwisho na ukweli ni kwamba kila kitu kiliisha vibaya, alikuwa katika njia mbaya, alikuwa akimtapeli dada yangu na mwishowe machafuko yalimaliza uhusiano wetu, sidhani kuwa mimi ni shoga kama ninavyosema, napenda wanawake, nambusu na shauku nadhani hiyo inawafanya wafikirie kuwa wanatamani mapenzi akili na kila kitu lakini baadaye katika kitendo cha pili hainipi hamu ya kula, itakuwa kwa sababu jambo la hisia… Mwanasaikolojia au Urolojia.

    inayohusiana

  172.   Andres alisema

    Sema ukweli tena, huwapendi tena wenzi wako, ndio sababu hauwataki, tu kuwa wakweli. Wanataka kuifanya lakini sio na wenzi wao, kwani upendo ulipotea na hamu hiyo, ukosefu wa homoni, dawa za kulevya, hiyo, ukosefu wa upendo ni ukweli.

  173.   Mia alisema

    Labda kwangu mimi ni jambo la lazima sana kwa wenzi katika kesi hii mimi hufikiria tu lakini sioni majibu kwa mume wangu wakati mwingine mimi humpa maoni wakati ninasoma kwenye vitabu jinsi muhimu na kwa nini husaidia afya kufanya ngono, yeye anacheka tu badilisha mada mimi nimetimiza miaka 40 tu na ana miaka 46 hakuna hata mmoja kati yao anaonekana umri wake amekuwa mpenzi wangu kila wakati, niliolewa nikiwa na msisimko sana nilimpenda sana tuna miaka 14 ya ndoa na watoto watatu na mawasiliano katika sisi tumeshuka Sijui kabisa jinsi ya kumwambia au kuzungumza naye watoto wangu watatu wamekuwa kutokana na kujifungua kwa kawaida sijui ikiwa hiyo ina kitu cha kufanya au hajaridhika na mimi, sijui ni nini kinatokea, ananipa hisia kwamba hanipendi kuchukua umuhimu lakini tayari ni miezi 6 kwamba hakuna kitu elfu moja kinanitokea kichwani anaapa na kusema uongo kuwa hakuna mtu lakini ukweli sijui.
    Sijui ikiwa unaweza kunipa ushauri.

  174.   Darwin alisema

    Ukweli ni kwamba maisha yangu ni ya wazimu ... nilikuwa na mwanamke kwa miaka 4 ambaye tulifanya naye mapenzi kila siku masaa 4 mfululizo bila kupumzika kila siku wakati mwingine zaidi lakini tulikuwa na wakati mzuri kwenye peari niliona ndani yake juhudi kubwa sio kulala vizuri lakini ukweli ni kwamba siku moja aliniambia kuwa alikuwa amenidanganya juu ya ubikira wake na nikajitenga naye nikakutana na yule ambaye sasa ni mke wangu. Kabla ya kuanza uhusiano, alikiri kwangu kuwa alikuwa alilala na wanaume wengi sana Howon alikuwa ameweza kuifanya na kwamba wengi wao hawakumfurahisha ili kufurahishwa, alianza kulala na wanaume 2 tofauti siku hiyo na hakupata kuridhika pia kwa sababu hawakuzidi Dakika 15 na alidai anahitaji zaidi ya hizo ili kujiridhisha.Marafiki Nilianza uhusiano naye lakini sikuwa wazi naye kwa sababu nilikuwa na uraibu mdogo wa ngono kwa miezi 3 niliweza kumpa saa 1 ya ngono kwenye mwanzo wa usiku na moja alfajiri wakati huu wote aliniambia kuwa yeye ndiye shabiki wake mkubwa Tasia ya ngono ilikuwa kuamka kufanya mapenzi usiku kucha lakini nilijaribu kutofanya hivyo ili nisirudie hali yangu tena naye baada ya miezi 3 ilianza kuwa kawaida nikampa ngono usiku kucha.

  175.   Darwin alisema

    Ninashauriwa?

    1.    FELIX BONILLA ESLVA alisema

      Rafiki, umewapata wapi wanawake wako, katika danguro? tafadhali! Kwanza lazima uache aina hizi za nymphomaniacs nyuma na kukutana na wanawake wa kawaida, wanaofanya kazi kwa bidii, bila mileage nyingi. Pili, unahitaji kutuliza kasi yako na kuwa zaidi ya ubongo na chini ya wanyama. Tatu, huna miaka 20 tena bwana, chukua umri wako na nini kinakuja na hiyo.

      1.    Sara alisema

        Halo, mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 30, kila hali ya mwanamke ni ngumu bila kupata majibu. Karibu mwaka mmoja uliopita, niliungana na mwanamume wa miaka 38 wakati tulipokuwa tukichumbiana, ilikuwa maalum, tukambusu, yeye alinibembeleza lakini wakati wa harusi hakukuwa na ngono .. pamoja na yeye hakukuwa na mabusu tena, hakuna mtu anayebembeleza wakati ambao tumekuwa pamoja tumefanya mapenzi tu labda mabusu 4, siwezi kuelezea kwanini, mimi ' m mwanamke mzuri, lakini usawa wa mwenzangu umeashiria maisha yangu na kujithamini kwangu, pamoja na unyogovu bila kutaka kubadilisha bahati yangu ninaonekana nimechoka, nimechoka. Katika haya yote nina imani kwa Mungu kwamba siku moja itabadilika, asante kwa kusoma, na kusaidia.

        1.    Kwa Kari alisema

          Halo, kitu kama hicho kilinitokea, lakini wakati nilikuwa na mtoto wangu wa kiume, ilikuwa ni kuacha kujigusa, kusema mambo mabaya kwangu, kutokuwa na uhusiano wowote, kutozungumza nami, nilidhani ni mimi, nilianza kufanya mazoezi, mimi nilifikiri nilitaka kujipenda zaidi, kila wakati nilikuwa nikimfikiria katika kila kitu wakati huu nilifikiria mimi na kuanza kuanza kufanya mazoezi kujirekebisha na alinipa hamu akaniongozana na matembezi alikuwa ananipenda na akaanza tena niliacha kufanya mazoezi nitaendelea kuona ikiwa anawasha hiyo tena niliwasha wivu yangu kwenye ndoto ambazo Wivu sio mzuri lakini niliona nia yangu kama vile wakati tulikuwa rafiki wa kiume, natumahi inakufanyia kazi pia

  176.   Jasmine alisema

    Halo, mimi ni Jasmine na nadhani nina shida ya kijinsia. Hivi sasa, mwaka mmoja uliopita nimekuwa nikichumbiana na mtu mzuri zaidi ulimwenguni, makini, mwenye mawazo, mwenye upendo na mvumilivu; anaishi katika mji mwingine kama kilomita 300. Kutoka kwangu, hata hivyo, siku zote tulikuwa na hamu kubwa sana kwa kila mmoja. Sasa hamu hizo zinaacha sehemu yangu na sitaki tena kuwa na uhusiano naye, lakini bado ninampendeza na ndio, pia inanijia, sifurahii tendo hilo. Je! Ninaweza kuwa na nini? Mimi ni mchanga na inaonekana kuwa ya kushangaza sana kwangu kwa sababu ninaanza kuhisi karaha fulani bila sababu ya msingi.
    Hii ilitokea kwangu na mwenzangu wa zamani, tulikuwa pamoja kwa karibu miaka miwili hadi jambo lile lile likanitokea ambalo linanipata sasa. Sitaki kupoteza mpenzi wangu wa sasa na ninaogopa kuwa hali hii itamaliza uhusiano wetu kama ilivyofanya na ule wa awali; Kwa rekodi hiyo, mpenzi wangu wa zamani alikuwa kama ndoto na kupoteza hamu kwake kumalizika na hisia fulani ya kuchukizwa.
    Tafadhali, ninahitaji msaada, ushauri. Sitaki kumpoteza kwa hili.

  177.   Huzuni alisema

    Mume wangu amekuwa miaka 5 iliyopita kwamba hatujafanya ngono, itakuwa hivyo na hanipendi tena au humruhusu apende

  178.   Miujiza Domenech alisema

    Hali yangu imegeuzwa. Walinipa utambuzi mbaya: Ugonjwa wa Sjögrem (na waliharibu maisha yangu) na dalili ya dawa ya corticosteroid na dawa ya kukandamiza kwa miezi 8. Dawa ya kufadhaika iligonga libido yangu. Baada ya miezi 8 ya kuweza kuiacha, mtazamo na matibabu ya mume wangu yalikuwa yamekuwa ya baridi na ya mbali zaidi. Nilikabiliwa na mazungumzo na akaniambia kuwa katika miezi hiyo 8 alikuwa amehisi kukataliwa na baridi. Alikuwa amejiaminisha mwenyewe kuwa kutaka kujaribu kufanya mapenzi na mimi hakutafikia ujenzi. Tulijaribu mara tatu na haikuweza. Hakutaka kujaribu zaidi. Nilipendekeza kushauriana na Daktari wa Jinsia na machismo yake yalishinda, alikataa. Tuliishi pamoja hivi kwa mwaka mmoja hadi tukaachana. Hataki talaka, anaishi na mimi, tunasimamia utawala wa mali ya kawaida, wakati mwingine tunatoka pamoja usiku au wikendi, likizo, sherehe, siku za kuzaliwa, ndiye dereva wangu. Tunatarajia mjukuu wetu wa kwanza. Tunampenda binti yetu. Lakini ikiwa wote wawili tunasema tuendelee kupendana na tusifurahi kama hii, mbali: Je! Inawezekanaje kupata tena hamu yako kwangu? Kwa upande mwingine, yeye anasema kila wakati kwamba mimi ndiye mwanamke mrembo zaidi ambaye amewahi kujua na ndiye tu ambaye amependa na atakayempenda. Salamu.

  179.   Jorge alisema

    Mchana mzuri, ningependa unishauri ni msaada gani wa kitaalam ningepaswa kutafuta mbele ya kupoteza kwa hamu ya ngono ya mke wangu, ninaweza kwenda wapi

  180.   Je! Jina Langu Ni La maana alisema

    Ninawajibu wengi kwa heshima kutokana na uzoefu wangu wa kibinafsi. Tamaa ya kijinsia inatofautiana sana kwa wanandoa na hupotea kwa sababu nyingi tofauti. Walakini, kawaida zaidi ni kwamba mwanamke hupoteza hamu baada ya kuzaa. Pia kuna wanaume ambao hupoteza kwa sababu ya mafadhaiko ya kazi au ya kila aina, wakati kwa wengine inasisitizwa. Sababu nyingine ya kupoteza hamu ni kutoridhika kijinsia na mwenzi, sio kwa masafa, ikiwa sio kwa nguvu. Hiyo ni, jinsia moja kila wakati na ambapo mmoja ana nguvu kubwa (hamu ya kufanya mambo fulani) kuliko yule mwingine.

    Maisha ya ngono ni muhimu kwa wenzi hao na pamoja na urafiki (uaminifu) hutofautisha wenzi kutoka kwa urafiki. Mwanasaikolojia wa Uhispania Antonio Bolinches anazungumza juu ya miguu 4 ya meza ambapo mtu anaweza kufeli, lakini sio mbili kwa sababu inaanguka. Walakini, ninaamini kwamba ikiwa ngono itashindwa, wenzi hao wamepotea.

    Mwanamke katika hatua maalum lazima atambue ukosefu wake wa hamu na amridhishe mwanamume wake na kuna njia nyingi zaidi ambazo hazihusishi tendo la ndoa kama vile kupiga punyeto kwa mwenzi au aina zingine za ngono ambazo hazijumuishi kupenya. Na kinyume chake. Ukosefu wa hamu ya ngono kwa mwenzi, ukosefu wa hamu, karibu kila wakati hufasiriwa kama ukosefu wa upendo na kutopenda. Na ni chungu sana kwa mtu ambaye hapokei kitu ambacho wenzi hao hujenga.

    Pendekezo langu kwa wanawake wote ambao wanapata ukosefu wa hamu ni kuitambua wazi, lakini ikiwa wanahisi mapenzi kwa mtu huyo wanatafuta njia bila kupenya ili kumridhisha mume (au kinyume chake) na pia kumpa mengi mapenzi, kukimbia ni kumfanya achukie. Kwa huyo mume ambaye ni mwaminifu na salama ana (kama mke) fursa na wafanyakazi wenzake, marafiki, marafiki na ambaye anaendelea kuja nyumbani kujenga familia, upendo na, kwa kweli, ngono ambayo ni ya msingi. Pamoja na michezo, fantasasi na uvumilivu, ikiwa hakuna sababu kubwa za biochemical (homoni au dawa) hamu hupona.

    Kwa maana ya kushangaza (kama ilivyo kwenye Nyota ya Daudi) wenzi na mapenzi ndio maana ya maisha. Lazima ujue jinsi ya kufurahiya changamoto na kuendelea kupenda na kisha endelea kupenda na kujitoa hata wakati haionekani sawa na kujua jinsi ya kuanguka ...

    Suerte

  181.   nini kinanitokea? alisema

    Halo kila mtu,

    Vivyo hivyo yamemtokea mke wangu kwa miaka 4 sasa ... sijui nifanye nini na siwezi kukaribia kuniambia kuwa hataki kufanya chochote, hata ikiwa ninataka kukumbatiana tu yeye ...
    Alianza kufuata njia ya kiroho ya kujizingatia mwenyewe na kuwa bora, ambayo anasema inafanya kazi, lakini kila kitu kinakwenda sawa kati yetu. Yeye yuko mbali zaidi kila wakati, mwenye upendo hata hafikirii juu yake na anafanya mapenzi au katika ndoto ... Tayari nimeanza kuchoka nusu ya hali hii, nilijaribu kuzungumza, kubadilisha njia yangu ya kuwa naye, mimi kila wakati alikuwa mtamu sana na sasa ananiambia kuwa hataki niwe hivyo, ningelazimika kubadilisha kila kitu nilicho na ambacho kitanifanya niwe mtu ambaye siko.
    Sijui ni nini kingine cha kufanya.
    Shukrani

  182.   sijui nifanye nini alisema

    Halo, niko hapa kwa sababu ninahitaji msaada, nina umri wa miaka 13 na mume wangu, lakini imekuwa miaka miwili tangu nina hamu ya kujamiiana kwake. Ninampenda, ninamwabudu, ingawa yeye hana mapenzi na mimi Wakati mwingine nadhani ananitumia tu kujiridhisha na kwa sababu hanibusu, hanibusu. Caressia huenda moja kwa moja kwa kile kinachoendelea na sijui hiyo inanifanya nijisikie vibaya wakati mwingine nasema kwenda nje hoteli usiku mmoja na kujaribu kuwa na usiku wa kimapenzi lakini hanipi chochote, wakati mwingine pia anataka niwe na mapenzi lakini kwa kuwa kwa sasa sitaki aniguse au anibusu Sijui kama mimi ndiye ninayo shida siwezi kuzungumza juu yake hii kwa sababu anachukua tofauti au hukasirika ninahisi kuchanganyikiwa kuchanganyikiwa ana umri wa miaka 14 ni mkubwa kuliko ningependa maoni au msaada tunao watoto watatu sijui ikiwa itakuwa kwa sababu ya kile nilikuwa na cesarians tatu na kujithamini kwangu ni chini sana

  183.   isori laya alisema

    Hi, nina umri wa miaka 25 na mimi niko
    oy nimeoa nina umri wa miaka 8 na mwenzangu tuna watoto 3 lakini miaka 3 hadi sasa nimepoteza opetito ya ngono na sio kwamba sitaki nampenda mume wangu lakini sijui kinachonitokea mimi nina wasiwasi kupenda sana na mimi kitandani wakati wa mchana anafanya kazi nyumbani tunamwaga likizo lakini habadilishi chochote ndege humfanya asitumie kufanya mapenzi naye na hiyo inanisikitisha kwa sababu hata nampenda ninaweza 'mwonyeshe kwa njia hiyo Aserlo ikiwa sio kwamba ndege ninamwambia sana kwamba nahisi hii inaumiza kichwa changu najisikia vibaya na siwezi kupata kisingizio cha kumuweka na sitaki atoke kutafuta kile tayari nina nyumbani tayari nimekata tamaa, tafadhali ni nani anisaidie.

  184.   Julai alisema

    Halo, mimi ni mwanamke wa miaka 35 na mume wangu wa miaka 40, tumeolewa kwa miaka 8, tuna mtoto wa kiume, lakini imekuwa muda mrefu tangu nina hamu ya mapenzi kuwa naye, Sijui ikiwa itakuwa kwa sababu ya shida za mara kwa mara ambazo tayari tunazo katika uhusiano Sio kama hapo awali, kila kitu kimepoa, na sijui ni kwanini niliporudi kutoka kazini na yeye pia hukutana nasi nyumbani , kwa raha naanza kumnyima kila kitu kinaonekana kuwa kibaya kwangu, itakuwa hiyo au itakuwa nini kwamba sijisikii kuwa pamoja naye, ningependa unisaidie

  185.   Jose alisema

    Halo, nilisoma maoni mengi sana, ninapitia shida na mwenzangu, tuna mwaka 1 na miezi 2 pamoja mwanzoni, kila kitu kilikuwa moto sana, sisi wawili tuna umri wa miaka 2, hata wenzetu wa shule, tuliingia Mwisho, ninaweza kuwa na mahusiano usiku na mchana na yuko hivyo lakini ya miezi 34 iliyopita kwa sasa anasema kwamba ananipenda ananipenda lakini kwamba hana hamu ya kitu chochote ambacho hakuzaliwa naye lakini nilipogusa mada ya kufuata vizuri njia tofauti analia na kusema kwamba hatumalizi mimi pia nalia na sioni aibu kuisema kwa sababu ninapenda na roho yangu yote lakini ninapomwambia ninahitaji upendo kutoka kwako na kabla ya kuweka pembe yake bora nikuache .. nifanye nini? naweza kumnunulia nyongeza au kitu au tafadhali nisaidie.

  186.   jose alisema

    Nimekuwa na mke wangu kwa miaka 7 na kwa miaka 5 moto wa hamu ya ngono kwa upande wake umepotea.
    Nimekuwa moto sana naye tangu nikiamka ikiwa yuko macho namkumbatia kana kwamba nimefutwa kazi na sitamwona tena, anapokula mimi humfikia kutoka nyuma na kumkumbatia popote nitakapomuona namuambia jinsi ilivyo nzuri kuwa ni tajiri sana na ni kana kwamba ilizungumza na ukuta.
    Ninampa massage na wakati ninamgusa ninafaulu na hataki kufanya mapenzi hii tayari imekithiri kwa sababu tumetumia hadi miezi 6 bila kufanya mapenzi na ninamwambia kwamba ikiwa tutaenda kwa daktari, nimeuliza yake kwanini hataki tena ngono kama wakati tulikuwa tumeolewa tu na ananiambia hajui afanye nini tena.

    na wakati tumewasiliana, ni ya mdomo tu, aliacha kupenda kupenya

  187.   BAMA alisema

    NINA MIAKA 3 NA MWENZI WANGU LAKINI KARIBUNI HAISABABISHI KUWA NAYE KWA BINAFSI X ZAIDI Q KUNA WANANYANYIKIWA SINIPI VILEVYO. NA NATAFUTA NJIA ZA KUUNGANISHA NDOTO. LAKINI SIMWAMBIZI Q, UNIPE MASSA KWA MIGUU YANGU XQ, WANANIUMIZA SANA. NA KISHA NILILALA. KUNA WAKATI Q ANAPATA BRAVO LAKINI KWELI SIJALI. SIKUWA NIMEPENDA SANA KWA MKONO HUO METEDERA NA HUYO JURUNGADER.

  188.   amanda alisema

    Halo, kuna kitu kinanitokea ambacho sijui ni nini, mwenzi wangu aliishi katika ulimwengu wa ngono kabla ya kukutana, anapenda ngono, nampenda, na ninataka sana, lakini sijui ni nini kilichotokea, ananiuliza Kwamba nimchezea ili amfanyie vitu, na ananionyesha kile alichokuwa akifanya kabla ya kukutana, na hiyo hainipi moyo hata kidogo, zaidi ya hayo, nahisi kwamba inanikatisha tamaa na kunifanya nihisi kutokuwa salama, na ukweli sijui nifanye nini ...

  189.   Ukweli alisema

    Nadhani hamu hiyo inapotea kwa sababu mbili. 1 kwa ukosefu wa heshima ambao wanaume wanao kwa wanawake, ya kutaka kufanya ngono mbele ya mtoto wao wakati wameamka bila kujali uharibifu wa kisaikolojia ambao hii inaweza kusababisha. 2 anapokuwa mkali kwa sababu ya kutofanya ngono na kumkosea mwanamke kwamba anapiga punyeto. 3 wakati hakujua jinsi ya kusubiri hadi mwisho wa ujauzito na katika karantini ya mkewe, akitafuta nyingine ambayo ilipatikana (iliyotolewa) ili kujiridhisha. Bila kuweza kufanya mapenzi na mtu huyo, anakaa na mkewe.

    Mwanamke huvumilia mambo mengi. Mwanadamu anafanya kama mnyama katika joto. Ni wazi zaidi kuwa inamsumbua mwanamke. Na hiyo ni kukosa heshima.
    Unawezaje kuwa na uhusiano na mwanaume aliye kama huyo?
    Utataka nini? Na mbaya zaidi, anasema kwamba atabadilika na ikiwa siku 3 zitapita anapiga punyeto?
    Je! Mwanamke angependa kupata mtoto mwingine ... ikiwa hakuweza kuvumilia siku 40 za kujitenga na kupumzika kwa miezi miwili katika ujauzito?
    Kuna wanaume kweli ambao wanaona tu hitaji lao na wanaamini ni macho. Hiyo ni kuwa mtu mdogo. Hakuna upendo au heshima kwa mwenzi wako na watoto wako.

  190.   Katherine Parra alisema

    Halo daktari, nina shida kubwa sana, inaweza kunisaidia?

  191.   Karo Lzambrano alisema

    Kweli, ninapitia hali hii, nilikuwa mwanamke mwenye mapenzi na mume wangu.Nina miaka 17 ya ndoa. Mume wangu hayuko sawa tena linapokuja suala la kuwa na mimi, nimechanganyikiwa, sijui ikiwa hatupendani tena, nikamuuliza na akaniambia kuwa ananipenda lakini mimi si ' Sijisikii sawa, na nilitafuta njia ya kuwa kama tena. Hapo kabla lakini sijafanikiwa, nilinunua vipande kadhaa vya nguo za ndani ili kumtongoza, kumfanya awe mwendawazimu na jambo lile lile hufanyika tunafanya ngono na hapo ndipo haiba alikuja, ningependa mtu anipe ushauri mzuri kuona ikiwa ninaweza kuokoa ndoa yangu ASANTE ..

  192.   Alexandra alisema

    Halo, nina hali isiyofurahi sana, mwenzangu ni mzee, ana miaka 39, nina wakati mzuri na yeye, tunacheka, kuishi kwetu ni vizuri, tunafanya vitu vya kufurahisha, jambo lenye kasoro ni kwamba karibu sina kuhisi msisimko, anaweza kunigusa mara nyingi kadiri awezavyo lakini sijisikii ushindi au kitu sawa na hamu wakati ambao nimepata uhusiano wa kusisimua wa kimapenzi umekuwa kwa msaada wa vinywaji vichache lakini nimeelezea kwake jinsi ya kunigusa au nimesema kwamba anaweza kunibembeleza na kuwa mrefu kidogo lakini sijapata matokeo mazuri sio Kwa kukosa ladha ninahisi kutoridhika na tayari nimejaribu kumpa suluhisho lakini sasa mimi nachukua msimamo kwamba ana mshindo wake kama utimilifu wa kawaida sitaki iwe sababu ya kuvunjika au yoyote ya hiyo anasisitiza tu kwa kutojua jinsi ya kuifanya lakini sijui ni nini kingine cha kufanya. nimefikia hatua ya kutosikia kuridhika na mwili wangu zaidi ya kawaida na mimi ni mchanga wa kutosha kuwa na mawazo kama haya

  193.   Kulipia kabla alisema

    Halo, sisi ni wenzi wachanga wenye umri kati ya miaka 28 na 32, lakini tulikuwa huko tangu umri mdogo sana, tayari tumekuwa tukichumbiana kwa miaka 15 na tumeolewa kwa miezi michache.
    Nadhani tunapendana, lakini mimi ni mtu mwenye hamu kubwa ya ngono, na ninavutiwa sana na mke wangu, lakini hatuwezi kufanya ngono, wakati mwingine mara moja kwa wiki au wakati mwingine kila wiki mbili, na kwangu mimi kila siku. Sijui kinachompata, mfadhaiko hauwezi kuwa, namuunga mkono, mkazo nyumbani hauwezi kuwa, tunashirikiana vitu nyumbani sawa, kuwa mimi ndiye ninayefanya kazi. Sina mwili bora ulimwenguni, lakini napenda kucheza michezo na mazoezi, tuna muundo sawa.
    Karibu kila wakati mimi humtoa kwenda kula barabarani au tunaenda kwenye sinema, kwenye mikutano na vilabu kadhaa inapowezekana. Ninampa ladha yake wakati anaiomba, ninajaribu kumfanya awe na furaha.
    Ninaipenda sana na huwa namwambia kila wakati, yeye pia anasema hivyo
    Kama mengi. Lakini basi !!!! Sijui kwa sababu yeye hana mpango wowote, ikiwa sitauliza, hatuwezi kamwe kuifanya!
    Tafadhali ninahitaji msaada. Napenda kufahamu.

  194.   Jose Lozano alisema

    Mtu anaweza kunisaidia au kutoa ushauri mimi ni Mkristo napenda sana ngono nina mwenzi wangu lakini hana msisimko tena kufanya ngono na sijui nifanye nini nauliza mtu anaweza kunipa ushauri yuko pamoja nami lakini wakati anafanya Yeye hufanya kwa kujitolea hata kwamba mimi humwachilia kutoka kwa jukumu hilo lakini anasema hapana kwamba hiyo ni jukumu lake na kuna shida, wajibu au kujitolea na kwamba kwangu sio nzuri, anajua zaidi wengine vitu ambavyo ni muhimu zaidi kama yeye. facebook na michezo ya hiyo hiyo basi wataelewa msimamo wangu wa kuwa na mimi kimwili na akili mahali pengine kama vitu vingine kwa mfano akili nyeupe tu kutimiza sijui nadhani kufanya mapenzi pia ni hamu ya kila mmoja sijui ikiwa mtu anaelewa kile nadhani sio kwa sababu sielewi mwenyewe lakini tunatumai kuna mtu anaweza kunielewa na kunipa ushauri mzuri, nifanye nini?

  195.   Jose Lozano alisema

    Halo kuna mtu yeyote hapo

  196.   chavez alisema

    kuvutia sana

  197.   Jorge Luis alisema

    Mimi na mwenzi wangu tumekuwa tukichumbiana kwa karibu mwaka 1, kwa miezi michache ana shida za ukosefu wa hamu ya ngono na mimi, kwa mfano. Tunapokuwa katikati ya tendo la ngono, anauliza wakati wa kuacha na kuacha kuifanya, siielewi, kwani imetokea mara nyingi, siwezi kuacha kufikiria juu ya vitu, kujaribu pata suluhisho, kujaribu njia moja au nyingine (nadhani sitaacha kamwe, hadi nitakapopata suluhisho) lakini mara nyingi haifanyi kazi kwangu ingawa wakati mwingine inafanya lakini lazima nifanye vitu ambavyo sijivuni, ili aweze kuwa na hamu ya tendo la ndoa na mimi, ni kwa sababu nampenda sana Na sitaki kumpoteza, ndiyo sababu nimejaribu kila kitu, labda hadi siku chache amejisikia kuwa na wasiwasi na mimi kwa sababu ya hii, lakini nadhani kweli bado anahisi kitu kwangu, labda sio ngono, kwa sababu ana mawazo mengine mengi ambayo hayamruhusu ajikite kingono kwenye uhusiano wetu kama chapisho lilisema: kila kitu kiko kichwani ... kweli sikusudii kukata tamaa na ninataka kwa dhati kusaidia na kusaidia uhusiano wetu, sitaki uhusiano wetu uishe kwa sababu ya hii shit.

  198.   Paola Camargo alisema

    Nadhani ninapitia wakati huo mbaya tangu nilipokuwa na mtoto wangu miaka 2 iliyopita, hakuna kitu sawa na hapo awali, sina tena hamu hiyo au hamu ya ngono kwa mume wangu na nampenda sana nampenda mtu wangu lakini mimi sijui kinachotokea sitaki kufanya mapenzi 🙁

  199.   Susana godoy alisema

    Halo paola!
    Ni kweli kwamba baada ya kupata mtoto kila kitu kinabadilika katika maisha yetu. Kuna wakati mdogo uliobaki kwa wenzi hao, kwani wakati wetu wote unazunguka watoto wetu. Lakini hata hivyo, lazima pia upate nafasi ya wote wawili, kutoroka, chakula cha jioni au kushiriki burudani. Utaona jinsi ina suluhisho! 🙂

    Asante sana kwa maoni yako.
    salamu.

  200.   Manuel alisema

    Salamu, Sawa kesi yangu ni kwamba sisi ni wanandoa bila watoto wa Uzima wa Kati na tunadumisha uhusiano kwa zaidi ya miaka 14 na matarajio, malengo na ndoto za kutimizwa. Lakini karibu miaka 2 iliyopita, msichana wangu amebadilisha tabia yake, akihamasishwa na kujikinga katika ulimwengu wa kijamii kwenye mitandao ya kijamii, na kumfanya apoteze kunipenda. Alikuwa ni mtu ambaye hakubaliani na wazo lile lile, akijiwekea kikomo cha kutoanguka katika ulimwengu ule ili nisiathiri na kuharibu uhusiano wetu, akinionea wivu na kunizuia kujumuika kuliko kitu chochote na wanawake. Lakini kinyume chake, yeye ndiye aliyeanguka ndani yake, na kufikia kikomo cha kuwa na mawasiliano ya mara kwa mara na marafiki. Hata kuchukua msimamo wa kimabavu na roho akidai kwamba anataka kubadilika kwa maisha mapya na kwamba anaheshimu usumbufu wake hata kwa tishio la kutaka kukomesha. Kwa kweli, kugusa somo hili lisilofaa na la kibinafsi hunifadhaisha sana na kujistahi, nikihisi kwamba nimepoteza heshima na nafasi ya Mtu ambaye anaonyesha uso wake na kuwakilisha nyumba. Kwa kweli sijui jinsi ya kuchimba na kushughulikia hali hii yote. Nifanye nini? Asante