Ishara zinazoonyesha ex wako anajuta alimwacha na wewe

Mtu kwa upendo na kutubu

Kuna wakati maamuzi hufanywa haraka sana. Wanawake wengi wamekuwa wakipitia uhusiano ulioshindikana halafu wanafikiria kuwa wanaume ni watu baridi na wasio na moyo, lakini huwezi kujumlisha. Wanaume kwa makosa wanadhani kuachana sio chungu kwa wanaume kama ilivyo kwa wanawake, lakini hii sio zaidi ya hadithi.

Wakati mwingine wanaume, wanapoachana na mwanamke hujuta lakini kiburi hakiwaruhusu warudi nyuma. Mara nyingi, wanajuta kusema maneno mabaya au tabia mbaya, kitu ambacho husababisha mahusiano yao kumalizika na wanaanza kuzurura bila maana katika maisha yao na kujuta kabisa. Ikiwa unafikiri wa zamani wako amejuta uamuzi wa kukuacha na unataka kujua ikiwa kweli anapenda na wewe, usikose ishara hizi ambazo zitakupa mbali.

Waulize wengine kwako

Wakati wanandoa wanaunda uhusiano wa muda mrefu, mioyo na maisha yao hukutana. Wanaanza kupata marafiki wa pamoja, kuchukua tabia sawa na kuunda mila yao wenyewe. Mara kwa mara wanandoa huachana na kuvunjika na labda kurudiana, au la, lakini marafiki watakuwapo siku zote.

Ikiwa mtu wako wa zamani anauliza marafiki unaofanana kwako au anaonyesha kupendezwa na maisha yako, hii inamaanisha kuwa bado wanaweza kuwa na wasiwasi juu yako na hisia zako sio mbali kabisa.

Mtu kwa upendo na kutubu

Anakufuata kwenye mitandao ya kijamii

Leo mitandao ya kijamii imekuwa zana kamili ya kupeleleza wasifu na maisha ya watu wengine. Hii itafanya iwe rahisi sana kwa wa zamani wako kujua juu ya maisha yako bila kuuliza. Ikiwa mtu wako wa zamani anaendelea kupenda picha zako, andika maoni au onyesha kukuvutia kwenye mitandao yako ya kijamiiNi wazi kwamba hataki kukuacha uende kwa urahisi kwa sababu amejuta kukukatisha.

Hajawahi kuchumbiana na mtu yeyote

Ikiwa marafiki ambao una uhusiano wa pamoja wanakuambia kwamba wa zamani wako anaendelea kuuliza juu yako na hataki kuwa na uhusiano mzito na mwanamke yeyote, kuna uwezekano kwamba amejuta kukuacha na kwamba moyo wake unataka kuwa kando yako tena. Ikiwa upweke wako hauhusiani na matokeo ya shida ya kisaikolojia, Ni kwa sababu kwa njia fulani anahisi hitaji la kuendelea kuwa mwaminifu kwako.

Mtu kwa upendo na kutubu

Anakupigia simu na kukuandikia

Ikiwa mtu wako wa zamani anakupigia simu au kukuandikia barua mara kwa mara, ni wazi kwamba hakutoi kichwani mwake na kwamba anafikiria wewe kila wakati. Ikiwa anakuuliza jinsi siku ilivyo, ikoje au anakuambia wazi kuwa anakufikiria. Ni wazi kwamba wa zamani anataka kurudi nawe kwa sababu anajuta.

Ikiwa kwa kuongeza hii, unatambua kuwa wa zamani anazungumza na familia yako, anataka kubadilika kuwa bora au bado anaweka picha zako karibu naye, ni wazi kuwa anajuta kwa kuwa amekuacha. Ikiwa bado unampenda, unaweza kufikiria kuongea juu ya vitu kupata suluhisho.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.