Rikici ya yi da yara

Easy girke-girke yi tare da yara

Shin kuna son jin daɗin lokacin iyali? Don haka babu wani abu kamar barin kanku ya tafi da ku Rikici ya yi da yara. Saboda mafi ƙanƙan gidan zasu sami lokacin nishaɗi kuma ba su kaɗai bane. Gaskiya ne cewa suna da yawa inda zasu iya nishadantar da kansu, amma kuma girkin shima ɗayan wurare ne da zasu iya haɗuwa da su da ƙari.

Saboda akwai girke-girke da yawa waɗanda za mu iya yi tare da yara a matsayin jarumai. Simpleananan matakai kamar saɗa, wanda zaku so. Ari da, za su ci abubuwan da suka ƙirƙira daga baya, kuma wannan koyaushe yana da gamsarwa. Idan kuna neman nishaɗi da ra'ayoyi masu sauƙi, to ba za ku iya rasa duk abin da ke biyo baya ba, saboda za ku ƙaunaci ƙanana, har ma fiye da haka. Zamu fara?

Girke-girke mai sauƙi ga yara ba tare da wuta ba

Kayan girke-girke mai sauƙi na yara kuma ba tare da matsakaici zafi suna ɗaya daga cikin mafi kyawun ra'ayoyin da za mu iya samu ba. Saboda mun san cewa a gare su wasa ne, wani jin daɗin kasancewa a cikin kicin. Saboda haka, ya zama dole mu nisance su koyaushe daga wasu haɗari kamar wuta. Don haka, za mu dafa jerin girke-girke masu sauƙi da na ɗanɗano don yara da yara. Bugu da kari, ba za su bukaci girki ba, don haka har yanzu suna da amfani sosai. Kula dasu duka sosai!

Shirya girke-girke na abincin rana na yara

Cake da aka yi da yankakken gurasa

Dadi ne mai sanyi wanda duk mun sani. Kari akan haka, kamar yadda aka hada shi da yadudduka da yawa, shine mafi sauki a yi shi. Wannan wasan yara ne kuma saboda haka, za su kasance waɗanda za su fi daɗin kek irin wannan. Don yin wannan, kuna buƙatar ƙirar girman girman da kuke so, koyaushe zai zama zaɓinku kuma ya dogara da baƙi. Bayan haka, zamu rufe kasan tare da yankakken gurasar da aka yanka. Zaku iya yada yadudduka tare da cuku da cuku da tuna, hada yankakken dafaffen kwai ko kokwamba da latas, duk abin da kuka fi so!. Mun sake sanya wani wainar burodi, mun sake cika shi kuma mun gama da wani sabon zanen kuma na biredin. Kuna iya yin ado tare da mayonnaise, 'ya'yan zaitun kuma a shirye ku ɗanɗana.

Wasu dadi fajitas

A wannan yanayin Haka ne, zaku iya yin wasu abubuwan da kanku a cikin girki, ta yadda daga baya sai kawai su cika fajitas. Kawai ta hanyar siyan wasu dunkulallen masara da kuma tunanin wasu abubuwan cikewar, zamu sami kasa da mintuna 5 mai sanyi mai daɗi mai daɗi da ƙananan yara za su haɗa kuma za su ɗanɗana da murmushi.

'Ya'yan itacen marmari

Don su iya cin 'ya'yan itace don kayan zaki ko a matsayin abun ciye-ciye, ba komai kamar barin su su shirya wasu skewers masu dadi kansu. Kuna iya siyan sandunansu na skewer na katako, kuma, a ƙarƙashin kulawarku, bari yara su gabatar da 'ya'yan itacen da suka fi so. Tabbas, mafi kyawu shine cewa a baya kun yanke 'ya'yan itacen gunduwa gunduwa, musamman idan mukayi magana game da gaskiyar cewa yara kanana ne su yanke shi da kansu. Shawara wacce zata iya zama mai dadi da launuka a lokaci guda!

Bayyana cakulan

Tabbas kun san wainar da suke sayarwa a cikin kowane babban kanti. Da kyau, zasu zama manyan tushe na kek ɗin. Kari akan haka, kuna buƙatar cream cream ɗin da kuka zaba kuma hakane. Yanzu, kamar yadda yake tare da burodin burodi, dole ne mu samar da yadudduka. Wafer wanda zamu cika shi da cakulan kuma ta haka ne, zamu sanya yadudduka. A ƙarshe, zamu ƙarasa yada cakulan duka a saman da ko'ina a wajen kek ɗin. Yi masa ado da cakulan ko launuka masu zaki da yanzu za ku sami kek mai zaki mai kyau a cikin 'yan mintuna kaɗan kuma ba tare da murhu ba.

Mafi kyawun girke-girke masu nishaɗi ga yara, ci gaba da sanya su!

Kayan girke-girke na nishaɗi don yara

Dafa abinci tare da yara za mu ciyar da ɗayan lokacin mafi nishaɗi da nishaɗi. Haka ne, a shirya don daga baya tattara gari da sauran kayan haɗi daga dukkan ɓangarorin da ake gani kuma watakila wasu waɗanda ba sa iya gani sosai. Amma ba wanda zai ƙwace lokacin da muke raye. Suna son yin ado, knead kuma su kasance a duk matakan fadadawa. Saboda haka, a cikin wannan ɓangaren mun zaɓi waɗancan girke-girke waɗanda za a yi tare da yara waɗanda za su so, saboda suna da duk abin da aka ambata da ƙari.

pizza

Wanene ba ya son yin pizza da ƙari, ya cinye shi? To, yaran ma. Sabili da haka, muna yin fare na ɗan lokaci pizza a gida. Idan ka sayi sansanonin da aka yi, kawai zaka rufe su da duk abin da kafi so, kamar su tumatir kaɗan, cuku, zaitun, wasu kayan lambu ko yankan sanyi na kaza., da sauransu. Idan kun yi kullu, ya fi kyau, saboda za ku bar su su tafi ta hanyar ƙara ruwa ko gari da kuma niƙa shi. Za ku ga yadda ya dace da su!

Fure-burodi

Nau'in lollipop ne amma an yi shi da hannuwanmu. Don yin wannan, kuna buƙatar murƙushe wasu muffins a cikin babban kwano. Bayan haka, za ku ƙara cuku mai tsami kuma dole ku durƙusa har sai an bar karamin sakamako. Daga wannan kullu, za mu ɗauki ƙananan rabo, wanda da su muke yin ƙwallo ko za ku iya daidaita su gwargwadon dandano. A gefe guda, dole ne ku narke farin cakulan kuma ku ƙara launukan abinci don ƙirƙirar launuka daban-daban. Don ƙirƙirar burodin burodinmu muna buƙatar wasu sanduna, waɗanda zasu iya zama masu daɗi kamar Mikado ko sandunan skewer. Mun jika saman su da narkewar cakulan kuma mun danna kwallayen kullu da muka yi. Yanzu ya rage kawai don jike dukkan ƙwallan kuma yi ado cikin cikakken launi tare da shavings ko cakulan noodles. Jira su bushe sosai kuma zaku iya morewa tare da duka dangin.

Cook cookies tare da yara, kuma za ku ji daɗi

Biscuits

Yin burodi shine wani babban abin sha'awa da muke da shi ga yara. Saboda ba su siffofi yana daga cikin ra'ayoyin kuma kayan zaki mai sauƙi na yara. Da farko mun narke kusan gram 150 na man shanu mun gauraya shi da gram 100 na sukari. Eggsara ƙwai masu matsakaici biyu da ɗan asalin vanilla. Muna sake jujjuya komai kuma muna sifa gram 240. Yanzu ya rage kawai don sanya hannayenku datti don samar da kullu. Sannan za su iya yin ƙwallo da siffar su ko amfani da abun yanka, ya danganta da fifikonku. Yi ado da gasa.

Kullun ayaba

Daga lokacin da cakulan ya bayyana a tsakiya, koyaushe zai zama wani girke-girke masu ban dariya da za a yi da yara. A wannan yanayin, haka ne yanke ayaba kamar guda biyu a yanka ba mai siriri ba. A gefe guda, dole ne mu narke cakulan a cikin kwano babba. Yanzu dole ne ku sanya kowane yanki a cikin narkewar cakulan don ya rufe shi sosai. Za a jefa su a cikin tire dabam. Zamu iya yi musu kwalliya kamar yadda muke son su kuma zuwa daskarewa. Sakamakon yana da ban mamaki!

Abincin rana don yara

Yanzu za mu yi cikakken hadewa ga yara ƙanana a cikin gidan. Domin mun riga munga yadda sauki yake da girki tare da kanana kuma ƙirƙirar girke-girke don yara. A wannan yanayin, zasu iya taimaka mana, tabbas, amma za mu ɗan ƙara mai da hankali kan dabarun girke-girke na yara waɗanda ba sa son cin abinci na komai. Shin ra'ayoyi don yara su ci koshin lafiya. Ta haka ne zamu ji daɗin sakamako mai ƙira wanda ya buɗe dukkan hankalin ku kuma tare da taimakon ku. Me kuma za mu iya nema?

Yi girke-girke tare da yaranku

Qwai mai kama da naman kaza

Cikakken tsari, mai sauƙi da sauri. Don yin wannan, dole ne a dafa ƙwai kuma idan sun kusan yin sanyi, kwasfa su kuma sanya mu a kan tire. Yanzu Yanke tumatir ceri a rabi ki saka a matsayin hular. Zaki iya yayyafa yayan kwai akan tumatir kuma hakane. Kuna iya rakiyar wannan abincin tare da ɗan salatin kuma ku tuna cewa yana da kyau idan ƙwai ba su da girma don kyakkyawan sakamako.

Puff irin kek appetizer tare da siffofin fun

Kuna iya tunanin wasu dabbobi da recortar wani puff irin kek da fuskokinsu. Abu mafi sauki shine caca akan zagaye zagaye don fuska da ƙarami biyu don kunnuwa. Tabbas, idan kuna son yin alade, za ku sa gindi zagaye a gaba. Zaku iya makaya kayan gutsuttsarin burodi ta ɗan danshi da kullu. Kuna ba shi siffar da kuke so, za ku iya ƙara abubuwan cikawa ko ado a cikin murhu. Za su so shi!

Reindeer Rudolf akan farantin ka

Idan kanaso suci farar shinkafa, tare da tumatir na halitta da kuma wasu tsiran alade, yanzu zaku iya samar da farantin a cikin hanyar kirkira. Don yin wannan, zaku sanya shinkafar zagaye sosai a tsakiyar farantin. Don hanci, za mu yi amfani da rabin tumatir ceri. Zaitun guda biyu ne zasu zama idanuwa kuma ga sabbin dabbobin alatu sausages kadan a bude a rabi.

Salatin Centipede

Don su ma su ci wasu kayan lambu, ba komai yi kokarin yin kirkirar abinci. Su kansu zasu iya taimaka muku. A wannan yanayin, game da yin caca ne akan sanya jikin ɗan ɗiyar tare da yankakken yanka kokwamba. Kan sa zai sake zama rabin tumatir mai ƙwanƙwasa da ƙafafuwan sa, yankakken karas. Kuna iya yin rana a saman farantin tare da ɗan masara.

Bear mai siffar bear

Muna riga ganin hakan girke-girke da za a yi tare da yara na iya zama mai kirkirar kirki. Saboda haka, idan kun ga cewa ƙanananku ba su da sha'awar lentil sosai, dole ne ku ƙirƙira wani abu. Zaku sa su a faranti, daidai a tsakiya, dafafaffiyar shinkafar da za'a yi bakin. Ga kunnuwan beyarmu, dafaffen kwai a rabi, yayin don idanu, yanki dafaffen kwai da zaitun a tsakiya. Ta wannan hanyar zamu ba da rai ga farantin su kuma zasu yi mana godiya. Kun riga kun sami leen asirin!

Wanne daga cikin waɗannan girke-girke za ku yi aiki tare da yaranku?


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Mai alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.